PDA

View Full Version : Bị mất bùa tăng exp. Mong admin fix lại giúp em.

zajnamdjnh
01-10-2012, 07:32 PM
Vao lúc 7h15 den 7h30 em ra web rửa tội pk xong vào lại thì thấy mất bùa tăng exp. Mong admin fix lại giúp em. Ten Id: zajnamdjnh..nv: zajnamdjnh.. char dw. Thanks admin đã đọc. hic hic

Nước Mắt
01-10-2012, 07:33 PM
Vao lúc 7h15 den 7h30 em ra web rửa tội pk xong vào lại thì thấy mất bùa tăng exp. Mong admin fix lại giúp em. Ten Id: zajnamdjnh..nv: zajnamdjnh.. char dw. Thanks admin đã đọc. hic hic

Bạn đã thử thoát ra vào lại chưa . Và bạn hãy liệt kê thời gian bạn sử dụng bùa là hôm nào ? Và giới hạn của bùa là bao nhiêu ngày . Để chúng tôi kiểm tra cho bạn nhé !

zajnamdjnh
01-10-2012, 07:34 PM
thanks admin đã fix giúp em. em đã có bùa tăng exp lại. thanks admin đã làm việc nhanh chóng. hjhj> chúc muhanoi này càng phát triển

Anh Dũng
01-10-2012, 07:35 PM
Bạn nhìn mức kinh nghiệm thông báo trên màn hình khi đăng nhập hoặc di chuyển map là bao nhiêu???

Nước Mắt
01-10-2012, 07:36 PM
thanks admin đã fix giúp em. em đã có bùa tăng exp lại. thanks admin đã làm việc nhanh chóng. hjhj> chúc muhanoi này càng phát triển
Đấy là do lag lần sau bạn gặp trường hợp như vậy bạn lên đổi nhân vật vào lại là có hoặc chuyển sever . Tôi xin phép close topic . Chúc bạn chơi game vui vẻ !