PDA

View Full Version : Có 2 vấn đề cần GM xem xét hộ, ức chế thì đừng hỏi :|

thangsh
28-09-2012, 07:26 PM
1/ Từ sv phục hưng đến bây giờ sv Quyền Năng tên tài khoản: thangsh ( tất cả các nhân vật trong tài khoản ) của mình toàn dính lỗi ko gộp được lời chú giải vs dopple để hợp thành vé Gaion vs vé Dopple. Mặc dù bên sv Phục hưng mình đã kiến nghị Adm đã bảo sẽ xem xét và sửa lỗi mà đến h vẫn ko thể gộp đc là sao. Nói là phải làm đi chứ.
2/ Chiều nay mình chơi tài khoản: thangsh vẫn bình thường thế mà out ra xong tối nay đi CC thì thấy pass cấp 1 bị đổi ( đồ đạc thì ko bị mất ) ko đăng nhập để rs đc là sao. Hay adm muốn câu tiền tin nhắn.
Nói thực đang rất là ức chế mong adm xem xét giải quyết dùm!!!

SockMan
28-09-2012, 07:28 PM
Mình trả lời giúp được ko:

1, nên để riêng các mảnh , khi nào đủ thì gộp vào , mình vẫn thường làm theo cách đó

2 , nên tự bảo vệ acc của mình, bất đắc dĩ mới cần đến sự giúp đỡ của adm

thangsh
28-09-2012, 07:42 PM
1/ Bạn có tin là bên sv PH mình có tới hơn 100 mảnh LCG vs 50 mảnh Dopple ko thể ghép đc. Gộp vào vs nhau toàn là 0/5 hết. Bên Sv QN cũng gần 30 tấm LCG cũng bị tương tự mình mới post lên nhờ ADm
2/ Mình đánh ở nhà ko vào mấy web hack để mà dính keylog mà cho dù dính keylog thì nó cũng ăn trộm đồ mình chứ việc gì đổi mỗi pass cấp 1????

Giám Đốc Điều Hành
28-09-2012, 07:46 PM
1/ Bạn có tin là bên sv PH mình có tới hơn 100 mảnh LCG vs 50 mảnh Dopple ko thể ghép đc. Gộp vào vs nhau toàn là 0/5 hết. Bên Sv QN cũng gần 30 tấm LCG cũng bị tương tự mình mới post lên nhờ ADm
2/ Mình đánh ở nhà ko vào mấy web hack để mà dính keylog mà cho dù dính keylog thì nó cũng ăn trộm đồ mình chứ việc gì đổi mỗi pass cấp 1????
1. Bạn vất từng mảnh ra lụm lại là đc.
2. Bạn "thông minh" và "tài giỏi" đến nỗi khẳng định rằng k bị keyloger cơ à, bạn tài hơn cả Bill Gate r` đấy. 1k của bạn to đến lỗi chúng tôi phải câu tiền cơ à, bạn là VIP từ trên trời được gió đưa vào MU HN chăng?

Lời cảnh cáo thứ 1 cho bạn.

oOSaKuRaOoTN
28-09-2012, 07:50 PM
1. Bạn vất từng mảnh ra lụm lại là đc.
2. Bạn "thông minh" và "tài giỏi" đến nỗi khẳng định rằng k bị keyloger cơ à, bạn tài hơn cả Bill Gate r` đấy. Đừng có thấy mk cấp 1 mà bảo chúng tôi câu tiền, chúng tôi thèm 1k của bạn lắm chăng? 1k của bạn to đến lỗi chúng tôi phải câu tiền cơ à, bạn là VIP từ trên trời được gió đưa vào MU HN chăng?

Lời cảnh cáo thứ 1 cho bạn.

thế còn đồ đặc +acc +tiền của tôi.bj các ông tước đoạt mặc dù tôi không có lỗi.tôi không có tội

thangsh
28-09-2012, 07:52 PM
1/ Vâng thưa ADM mình đã thử cách này bên cả 2 sv và kết quả là mất 1 đống LCG vs Dopple. Nên mới post lên forum tới 2 lần đấy ạ.
2/ Thừa nhận mình đang ức chế nên nói hơi quá. Mình xin lỗi vì đã nói như thế nhưng cho hỏi 1 tí xem ADM trả lời dùm có thằng nào thừa việc đi hack nick rồi chỉ đổi pass cấp 1 đồ trong đó có gần 250k vc chả mất. Thế nên mình mới bảo lạ. Chứ 1k mình cũng chả thấy thấm tháp gì.

Giám Đốc Điều Hành
28-09-2012, 07:55 PM
1/ Vâng thưa ADM mình đã thử cách này bên cả 2 sv và kết quả là mất 1 đống LCG vs Dopple. Nên mới post lên forum tới 2 lần đấy ạ.
2/ Thừa nhận mình đang ức chế nên nói hơi quá. Mình xin lỗi vì đã nói như thế nhưng cho hỏi 1 tí xem ADM trả lời dùm có thằng nào thừa việc đi hack nick rồi chỉ đổi pass cấp 1 đồ trong đó có gần 250k vc chả mất. Thế nên mình mới bảo lạ. Chứ 1k mình cũng chả thấy thấm tháp gì.
1. Tôi sẽ xem sét và test lại lỗi này.
2. Bạn ức chế cho rằng k phải mình bị đổi pass là do lỗi tại mình và quay sang đổ thừa cho BQT. Thật nực cười, dù nói thế nào đi nữa, vấn đề bạn bị làm sao liên quan đến tài khoản là do bạn, đừng có cố gắng nghĩ là k phải lỗi do mình bị đổi pass rồi chỉ quay sang đổ lỗi cho BQT.

thangsh
28-09-2012, 07:56 PM
1/ Mình muốn nói như trên. Mình đã thử đủ cách gộp rồi ném ra nhặt vào mà toàn bị 0/5. Mong ADM xem xét
2/ Mình mới phát hiện ra mình nhầm mình thành thực xin lỗi ban quản trị.

xNo37xTiTi
28-09-2012, 07:59 PM
1. Tôi sẽ xem sét và test lại lỗi này.
2. Bạn ức chế cho rằng k phải mình bị đổi pass là do lỗi tại mình và quay sang đổ thừa cho BQT. Thật nực cười, dù nói thế nào đi nữa, vấn đề bạn bị làm sao liên quan đến tài khoản là do bạn, đừng có cố gắng nghĩ là k phải lỗi do mình bị đổi pass rồi chỉ quay sang đổ lỗi cho BQT.

1/ Mình muốn nói như trên. Mình đã thử đủ cách gộp rồi ném ra nhặt vào mà toàn bị 0/5. Mong ADM xem xét
2/ Mình mới phát hiện ra mình nhầm mình thành thực xin lỗi ban quản trị.

Chính xác anh ak em cũng bị ném ra nhặt được < báo: bạn nhặt đc ... > nhưng nhìn vào hòm đồ thành 0/5