PDA

View Full Version : adm xem lai cach lam viec cua mod nuoc mat

DepNo1
28-09-2012, 01:56 PM
bài viết của em nêu lên vấn đề mở khoá tk...sao mod muocmat lai. close topic ...bài viết đó là bài viết đầu tiên của em nhờ admin mở khoá...vì trước đó 1 ngày em có nhờ admin bog tạm thời tk của em để tránh kẻ gian vào xoá nv...đến hôm nay vi sốt ruột ko chơi đc. nên em viêt bài nhờ admin vào giải khoá hộ em...tại sao mod nuocmat lai close bái viết của em
mọi thông tin tôi đả nc wa yahoo vs anh mèo nên a ấy biết chứ...mà tiện thể báo luôn
tk 1 minh8888
tk 2 cosaoko
tôi nhờ admin mở giúp tôi để tôi còn vào chơi

Nước Mắt
28-09-2012, 02:01 PM
bài viết của em nêu lên vấn đề mở khoá tk...sao mod muocmat lai. close topic ...bài viết đó là bài viết đầu tiên của em nhờ admin mở khoá...vì trước đó 1 ngày em có nhờ admin bog tạm thời tk của em để tránh kẻ gian vào xoá nv...đến hôm nay vi sốt ruột ko chơi đc. nên em viêt bài nhờ admin vào giải khoá hộ em...tại sao mod nuocmat lai close bái viết của em

Tôi bảo bạn là úp cái topic bạn nhờ ADM block tạm thời tk của bạn để tránh kẻ gian vào xóa nhân vật lên . Bạn nhờ ADM bằng gì . Bó tay bạn :| Tự nhiên bạn bảo là mong ADM mở khóa 2 tài khoản của bạn và tìm ra thủ phạm hack . mà ko có một thông tin gì thì chỉ có ông trời mới giúp được bạn .

mrtrym
28-09-2012, 02:03 PM

Bởi vì bạn phải hiểu 1 ngày có quá nhiều topic...nếu như bạn viết 1 topic chung chung như vậy làm sao admin biết được để giải quyết...Theo tôi bạn nên lập 1 topic viết rõ ràng tên tài khoản, tên nhân vật, và lý do tại sao khóa acc....như vậy mới dễ giải quyết chứ :D

DepNo1
28-09-2012, 02:04 PM
mọi thông tin tôi đả nc wa yahoo vs anh mèo nên a ấy biết chứ...mà tiện thể báo luôn
tk 1 minh8888
tk 2 cosaoko

Nước Mắt
28-09-2012, 02:08 PM
tk 1 minh8888
tk 2 cosaoko
Bó tay bạn . Lập topic một câu chuyện chẳng có đầu chẳng có đuôi còn đi bình luận người khác :|
Cái này chờ Anh Mèo online tôi sẽ báo lại cho anh Mèo . :| Bó tay.
Và tôi nhắc bạn thêm một lần nữa. Liệt kê 2 topic mà vẫn còn thiếu Bạn lấy ních yahoo nào pm cho anh Mèo để anh Mèo kiểm tra nhé Hãy trả lời tôi để tôi edit lại bài của bạn cho đầy đủ thông tin để chóng được xử lí

MeoHoang1102
28-09-2012, 03:05 PM
Closed topic ! Mở khoá cho 2 tài khoản trên