PDA

View Full Version : admin đúng hay sai.công bằng ở đâu

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 04:25 PM
ID SaKuRaOo của tôi mua đồ.ng` ta giao dich đến tận nơi thì cần rì phải qua mubank.đem ních tôi khóa lại 1 cach vô lý.tôi mất tiền mất ca nich.sự công bằng ở đâu.chơi mu để vui.tôi bỏ tiền ra mua đồ để chơi giai trí.chứ chẳng bao giờ ngĩ đến chuyện bán đồ kiếm tiền vì chẳng có thời gian đi săn.hay các ông muôn thêm lợi kiếm tiền=cach qua mubank lên làm như vậy.ở xa thì giao dich qua mubank còn nói dc vì sợ không công bằng ng` nhận ng` ko nhận.con ở gần thì gặp nhau tận nơi mua bán cả 2 bên cùng yên tâm là dc.các ông khoá ních tôi lại tôi nói thật.các ông ngi lại việc mình làm di.có công bằng với tôi ko

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 04:28 PM
tôi còn nhớ trước đây tôi bị mất đồ nhờ các ông lấy lại đồ hộ.các ông bảo bị bán đi mất rồi.sao các ông không khoá nich cái thằng mua lại.các ông lúc thế này lúc thế khác.sao tôi lại toàn bị thiệt oan thế.hài

shanghaj
27-09-2012, 04:39 PM
Up cho bạn.Thôi của đi thay người 90% rồi bạn à.Mong vào sự công = ở cái xã hội phức tạp này khó lắm.Chúc bạn may mắn lần sau....

SockMan
27-09-2012, 04:43 PM
ID SaKuRaOo của tôi mua đồ.ng` ta giao dich đến tận nơi thì cần rì phải qua mubank.đem ních tôi khóa lại 1 cach vô lý.tôi mất tiền mất ca nich.sự công bằng ở đâu.chơi mu để vui.tôi bỏ tiền ra mua đồ để chơi giai trí.chứ chẳng bao giờ ngĩ đến chuyện bán đồ kiếm tiền vì chẳng có thời gian đi săn.hay các ông muôn thêm lợi kiếm tiền=cach qua mubank lên làm như vậy.ở xa thì giao dich qua mubank còn nói dc vì sợ không công bằng ng` nhận ng` ko nhận.con ở gần thì gặp nhau tận nơi mua bán cả 2 bên cùng yên tâm là dc.các ông khoá ních tôi lại tôi nói thật.các ông ngi lại việc mình làm di.có công bằng với tôi ko

Úp cho bạn ! Mặt trái của MuBank ;)

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 04:53 PM
Up cho bạn.Thôi của đi thay người 90% rồi bạn à.Mong vào sự công = ở cái xã hội phức tạp này khó lắm.Chúc bạn may mắn lần sau....

Úp cho bạn ! Mặt trái của MuBank ;)
cảm ơn 2 bạn.mình chỉ là 1 member.kay từ lúc open đến giờ nhưng acc riset chưa nổi 200 lần.chẳng có tên tuổi rì.dc 2 bạn quan tâm 1 chút đến mình rất vui.không như những ng` khác đặt vật chất lên trên mà không nhìn xuống dưới.cảm ơn 2 bạn rất nhiều

GrandNow
27-09-2012, 05:12 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp
=)) thời nay lục vân tiên đi đâu hết rồi nhĩ :| không ai dám vào topic nói câu nào sao :))

SockMan
27-09-2012, 05:20 PM
cảm ơn 2 bạn.mình chỉ là 1 member.kay từ lúc open đến giờ nhưng acc riset chưa nổi 200 lần.chẳng có tên tuổi rì.dc 2 bạn quan tâm 1 chút đến mình rất vui.không như những ng` khác đặt vật chất lên trên mà không nhìn xuống dưới.cảm ơn 2 bạn rất nhiều

Thấy chuớng tai, gai mắt thì mình nói thôi

Ps MèoHoang: Đừng làm việc cưng nhắc quá , nên nghĩ đến cái tình

Nước Mắt
27-09-2012, 05:25 PM
Chúng tôi thương , thương những người mua phải đồ ăn cắp lắm chứ bạn .
Các bạn nào đã từng mất đồ rồi mới hiểu khi bị mất đồ chán thế nào và muốn lấy lại đồ thế nào
Theo các bạn chúng tôi phải làm sao bây giờ .
Không lấy lại đồ bị mất hay là lấy lại đồ bị mất !

rong009
27-09-2012, 05:27 PM
like cho anh Duy ....làm việc phải hợp tình hợp lý và có trách nhiệm :)

Nước Mắt
27-09-2012, 05:36 PM
Các bạn nào đã từng mất đồ rồi mới hiểu khi bị mất đồ chán thế nào và muốn lấy lại đồ thế nào
Tôi dám chắc rằng nếu mà giúp bạn chủ topic trường hợp này thì từ lần sau khi các bạn bị mất đồ người hack sẽ ra quán và cũng bảo chúng tôi giao dịch trực tiếp và gặp nhau . Thì chỉ có thiệt những ngườ bị mất đồ thôi .
Chúng tôi hỏi ý kiến của các bạn , phải làm thế nào các bạn mới hài lòng !

rong009
27-09-2012, 05:44 PM
theo tôi những trường hợp gd đồ ngoài game hoặc gd bằng card ADM không nên can thiệp và cũng không phải chịu trách nhiệm gì cả....kể cả những vấn đề bị hack đồ...đấy là do game thủ có lỗi nên bị hack..chứ ko phải do lỗi game mà bị hack...hở 1 cái là đòi lại đồ....giả sử bây giờ chủ acc đem đồ đi bán bằng thẻ ....rồi sau đó về nhà kêu bị hack ..nhờ ADM lấy lại đồ...thì hỏi chứng cứ ở đâu ra để bênh vực người mua đồ...chỉ có những trường hợp gd đồ = VC trong game thì ADm có thể giải quyết được

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 05:46 PM
Tôi dám chắc rằng nếu mà giúp bạn chủ topic trường hợp này thì từ lần sau khi các bạn bị mất đồ người hack sẽ ra quán và cũng bảo chúng tôi giao dịch trực tiếp và gặp nhau . Thì chỉ có thiệt những ngườ bị mất đồ thôi .
Chúng tôi hỏi ý kiến của các bạn , phải làm thế nào các bạn mới hài lòng !

tôi còn bị khoá nich nữa chứ không phải chỉ riêng đồ và tiền mặt đâu.online ngày đêm đổi lại ntn

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 05:51 PM
ng` ta làm rì thì có admin giúp.giúp thế nào cho hợp tình hợp lý.dù không dc như bạn đầu nhưng mà cũng phải chấp nhận vì ng` bị mất đồ phải có lý do thì mới bị mất đồ.ko cái rì là tự nhiên cả.còn tôi.chảng có lý do rì tự nhiên bị ntn

shanghaj
27-09-2012, 05:54 PM
Các bạn đừng vào đây mà làm bố của ADM.thế khi các bạn thử mất thì đừng có rống lên nhé.Cái gì cũng có cách giải quyết của nó.

ADM làm thế thì những người bị mấy ông lấy mất đồ khi người ta bỏ tiền ra mua thì sao??
Đừng nên ép người khác phải bỏ tiền vào túi mình thì mình mới giúp.
Thằng em tôi mới chơi nhà nghèo cũng làm tý bùa exp rồi sv bị lỗi,kiện cáo cả ngày các ông chả giải quyết cái *** gì cả.
Còn về vấn đề có lợi cho các ông thì các ông làm nhanh lắm.

Tôi thừa biết các ông giúp đỡ anh em các ông khi chơi game của các ông làm ra ntn.Nói thế thôi ko lại bị block acc mệt lắm

OneTime
27-09-2012, 05:55 PM
1. Bạn giao dịch tận nhà thì mong bạn hãy bảo người bán cho bạn xác nhận vấn đề này
2. Sau đó chúng tôi sẽ xem lại vấn đề của bạn

Thanks

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 06:03 PM
1. Bạn giao dịch tận nhà thì mong bạn hãy bảo người bán cho bạn xác nhận vấn đề này
2. Sau đó chúng tôi sẽ xem lại vấn đề của bạn

Thanks

ông ý vào quán tôi hay chơi ngich thôi.ông ý kay` ở nhà.ông ý bỏ mu và đi làm dưới hanoi.tôi bít đâu mà tìm.giao dịch 2 bên cùng yên tâm rồi thì không ngix đến liên lạc với nhau nữa.tiền trao cháo bút rồi còn rì yên tâm hơn như vậy

nhymkute79
27-09-2012, 06:16 PM

trả cho người bị hack mất đồ 1 bộ. Tạo thêm 1 bộ như thế để trả cho người mua phải đồ ăn trộm ( khi họ mua họ có biết đồ đấy là đồ ăn trộm đâu). giờ người bị hack đồ đc lấy lại đồ của mình. con người mua đồ ăn trôm vùa bị mất $ vùa bị khóa acc. Người ta kiện là đúng rồi. :D

Uriko
27-09-2012, 06:21 PM
làm sao ak. xem thằng nào hack hay lấy cho cm nó ra đảo đi.lập pic thì vẫn lập nhưng không hy vọng nhiều vêd adm lấy. hack==súc vật ăn trộm ==súc sinh

datmen
27-09-2012, 06:47 PM
ko trả lại đồ thì mơ? khóa cho người ta chơi đi cày ngày cày đêm xong mất cả trì lẫn trài tn thì ai chả cay

mrtrym
27-09-2012, 07:25 PM
Rất thông cảm cho bạn...nhưng bản nên hiểu admin chỉ là con người không phải là thánh thần để biết ai đúng ai sai....vấn đề tình ngay lý gian thế này rất khó để xử lý....Theo tôi nên xử lý 1 cách mềm dẻo....trả lại đồ cho người đã mất và thả block cho người mua phải đồ hack

oOSaKuRaOoTN
27-09-2012, 07:49 PM
Rất thông cảm cho bạn...nhưng bản nên hiểu admin chỉ là con người không phải là thánh thần để biết ai đúng ai sai....vấn đề tình ngay lý gian thế này rất khó để xử lý....Theo tôi nên xử lý 1 cách mềm dẻo....trả lại đồ cho người đã mất và thả block cho người mua phải đồ hack

thế là tôi bị mất tiền oan phải không bạn.mất cả mấy ngày bị khoá ních.tôi mua đồ.tôi đã làm rì sai chứ.của mình làm mất vì mình không bít giữ thì nói làm rì.của tôi chưa mất tôi đang cố gắng giữ ko để mất.tôi chơi hok hack cheat lên không bị viủt .tôi cẩn thận như vậy có mất đồ cũng không phiền admin vì nếu mất là do lỗi của tôi.nhưng tôi không làm rì đê mất đồ admin lai lấy đi đồ của tôi.chấp nhận dc ko.

No1Mu
27-09-2012, 08:21 PM
thế là tôi bị mất tiền oan phải không bạn.mất cả mấy ngày bị khoá ních.tôi mua đồ.tôi đã làm rì sai chứ.của mình làm mất vì mình không bít giữ thì nói làm rì.của tôi chưa mất tôi đang cố gắng giữ ko để mất.tôi chơi hok hack cheat lên không bị viủt .tôi cẩn thận như vậy có mất đồ cũng không phiền admin vì nếu mất là do lỗi của tôi.nhưng tôi không làm rì đê mất đồ admin lai lấy đi đồ của tôi.chấp nhận dc ko.
cái cần bây giờ là ông phải đưa ra được cái bằng chứng hay đại loại như mua ở đâu và làm cách nào có
chứ ngồi cãi ngang thế này trẻ con nó cũng làm được bạn còn cãi ngang thì tôi sẽ không cm câu nào nữa chúc bạn may mắn :)

NữaĐiKu
27-09-2012, 08:29 PM
ông ý vào quán tôi hay chơi ngich thôi.ông ý kay` ở nhà.ông ý bỏ mu và đi làm dưới hanoi.tôi bít đâu mà tìm.giao dịch 2 bên cùng yên tâm rồi thì không ngix đến liên lạc với nhau nữa.tiền trao cháo bút rồi còn rì yên tâm hơn như vậy

tối thấy cậu càng nói càng hồ đồ , lúc đầu cậu nói là đến mua của ông chủ quán mà , giờ lại nói mua của thằng bạn đi học ở HN :)) nản rồi đấy

Nước Mắt
27-09-2012, 09:11 PM
tối thấy cậu càng nói càng hồ đồ , lúc đầu cậu nói là đến mua của ông chủ quán mà , giờ lại nói mua của thằng bạn đi học ở HN :)) nản rồi đấy
Bạn hãy úp link có câu trả lời của SaKuRa rằng " Mua của ông chủ quán" lên đây nhé ! Để ADM dễ kiểm tra.

xNo37xTiTi
27-09-2012, 09:22 PM
chẳng có lý do rì cả.các anh mở ních cho em đi.em đi.em vừa bỏ 300k ra mua vcen và ít đồ đê sang tháng chuyen SM.giao dịch tại quán nét anh Dân đoàng hoàng . uy thác treo đồ lên cửa hàng để khoe mấy thằng bạn đi làm về mất kêt nối

minh o thainguyen chứ ở đâu.cậu có ở tháinguyen ko đi off cho vui

Mua bán tại quán nét ko phải mua của chủ quán nét anh ak
Lúc thái nguyên lúc hà nội em hoa cả mắt

No1Mu
27-09-2012, 09:28 PM
khổ cho chủ topic bị bệnh mất trí nhớ tạm thời

mrtrym
27-09-2012, 09:42 PM
Tôi rất thông cảm với mất mát của bạn....nhưng bạn thử đặt vào trường hợp của người mất đồ...cũng phải bỏ công sức tiền bạc để sở hữu món đồ đấy....tôi có thể nói thẳng luôn nếu GD qua MUbank thực sự rất mất thời gian nhưng đấy là cách giao dịch an toàn nhất....không biết admin sẽ giải quyết ra sao nhưng mong kết quả sẽ làm hài lòng cả 2 bên

No1Mu
27-09-2012, 10:56 PM
upppppppp cho admin giải quyết tại 2 topic

™—\/ỡ...†ªn—™
28-09-2012, 02:10 AM
nói thật chứ phải mình là ADM cũng khó giải quyết vụ này lắm. Nhưng trong khi điều tra ADM tốt nhất nên thu lại đồ điều tra thêm còn acc thì thả cho ng` ta còn cầy cuốc nữa.

Bạn này hình như cũng cùng TP vs mình.:)

oOSaKuRaOoTN
28-09-2012, 03:37 AM
nói thật chứ phải mình là ADM cũng khó giải quyết vụ này lắm. Nhưng trong khi điều tra ADM tốt nhất nên thu lại đồ điều tra thêm còn acc thì thả cho ng` ta còn cầy cuốc nữa.

Bạn này hình như cũng cùng TP vs mình.:)

may quá có Võ Tan cậu có thể bớt chút thời gian đến quán anh Dân đối diẹn công chính đại học công nghiệp giúp mình dc không.mình vẫn nợ ông ý 300k tiền mặt và gần 200k tiền game.chỉ mong chứng minh hộ mình

oOSaKuRaOoTN
28-09-2012, 03:47 AM
cái cần bây giờ là ông phải đưa ra được cái bằng chứng hay đại loại như mua ở đâu và làm cách nào có
chứ ngồi cãi ngang thế này trẻ con nó cũng làm được bạn còn cãi ngang thì tôi sẽ không cm câu nào nữa chúc bạn may mắn :)

bằng chứng thì đến tận nơi đi.con rì thực tế hơn trực tiếp chứ nói trên này các cậu không tin mình vì nó ảo.có chủ quán và bang gi nợ vào thời gian cho vay trong sổ nợ của chủ quán đoàng hoàng

DoReM0n
28-09-2012, 03:56 AM
Dkm lại thêm 1 ông sinh viên nghèo nghiên game rồi,thương vcl,nản!!

No1Mu
28-09-2012, 03:57 AM
bằng chứng thì đến tận nơi đi.con rì thực tế hơn trực tiếp chứ nói trên này các cậu không tin mình vì nó ảo.có chủ quán và bang gi nợ vào thời gian cho vay trong sổ nợ của chủ quán đoàng hoàng
tiếp tục cãi ngang cãi một mình đi cứ tự nghĩ ra mà cãi :))

No1Mu
28-09-2012, 06:57 AM
sáng sớm bình yên nào anh mèo giải quyết cho dứt điểm vụ này nào

MeoHoang1102
28-09-2012, 10:39 AM
theo tôi những trường hợp gd đồ ngoài game hoặc gd bằng card ADM không nên can thiệp và cũng không phải chịu trách nhiệm gì cả....kể cả những vấn đề bị hack đồ...đấy là do game thủ có lỗi nên bị hack..chứ ko phải do lỗi game mà bị hack...hở 1 cái là đòi lại đồ....giả sử bây giờ chủ acc đem đồ đi bán bằng thẻ ....rồi sau đó về nhà kêu bị hack ..nhờ ADM lấy lại đồ...thì hỏi chứng cứ ở đâu ra để bênh vực người mua đồ...chỉ có những trường hợp gd đồ = VC trong game thì ADm có thể giải quyết được

Mèo trả lời bài này cũng là câu trả lời chung cho các bài ở dưới.

Ngược lại với vấn đề bạn nói.

ăn cắp dùng acc phụ để lấy đồ rồi chuyển cho acc 9. nếu bị lấy lại hay Block thì kêu mua= VND hoặc = thẻ . nói đưa ra bằng chứng chính xác thì không đưa được.
Vậy bạn sẽ giải quyết thế nào ?

Lưu Ý :

Acc trực tiếp ăn cắp oOWaSaBiOo; nhân vật: oOWaSaBiOo.
Acc hiện đang giữ đồ và giao dịch với oOWaSaBiOo là: oOSaKuRaOo; nhân vật: oOSaKuRaOo

50kgcacut
28-09-2012, 10:54 AM
Oa hai cái tên giống nhau kìa, có vẻ như vừa ăn cắp vừa la làng rồi. chuẩn là cho cả hai acc đó đi luôn :D

xNo37xTiTi
28-09-2012, 11:07 AM
Mèo trả lời bài này cũng là câu trả lời chung cho các bài ở dưới.

Ngược lại với vấn đề bạn nói.

ăn cắp dùng acc phụ để lấy đồ rồi chuyển cho acc 9. nếu bị lấy lại hay Block thì kêu mua= VND hoặc = thẻ . nói đưa ra bằng chứng chính xác thì không đưa được.
Vậy bạn sẽ giải quyết thế nào ?

Lưu Ý :

Acc trực tiếp ăn cắp oOWaSaBiOo; nhân vật: oOWaSaBiOo.
Acc hiện đang giữ đồ và giao dịch với oOWaSaBiOo là: oOSaKuRaOo; nhân vật: oOSaKuRaOo

Điều đầu tiên của công an học là lấy khẩu cung
những từ ngữ bị cáo nêu ra thường sẽ lủng củng dễ bắt thóp mà

MeoHoang1102
28-09-2012, 11:12 AM
Điều đầu tiên của công an học là lấy khẩu cung
những từ ngữ bị cáo nêu ra thường sẽ lủng củng dễ bắt thóp mà

Đó cũng là cách làm việc của Mèo

xNo37xTiTi
28-09-2012, 11:29 AM
Đó cũng là cách làm việc của Mèo

Mèo nên đổi chữ Administrator thành Cảnh Sát Cơ Động 113 < CSCĐ 113> Giống như Tổng Tư Lệnh .. đó
phía dưới đã có chữ ADM rồi :D

hutchich01
28-09-2012, 11:59 AM
kiểu này là ăn cắp rồi.block thôi sếp

NữaĐiKu
28-09-2012, 12:25 PM
lên Upppppppppppppppppppppp

No1Mu
28-09-2012, 01:12 PM
anh mèo vào giải quyết xong vụ này nào uppppppppppppppppppp

DepNo1
28-09-2012, 01:23 PM
bqt mu này làm ăn chán wa ..trường hợp của tôi nè.bị hack đồ +vp ...mà tôi chỉ nhờ admin kiểm tra xem tk của tôi gd sau cùng vs ai...và nhờ admin khoá tk tạm thời để kẻ gian ko vào xoá nv...vậy mà đả hơn 1 ngày 1 đêm ma 2 vẫn chưa tìm ra trong khi đó tk của tôi vẩn bi khoá chua thể mở đc. làm tôi trong thơi gian day toàn ngồi xem phim

NữaĐiKu
28-09-2012, 01:25 PM
bqt mu này làm ăn chán wa ..trường hợp của tôi nè.bị hack đồ +vp ...mà tôi chỉ nhờ admin kiểm tra xem tk của tôi gd sau cùng vs ai...và nhờ admin khoá tk tạm thời để kẻ gian ko vào xoá nv...vậy mà đả hơn 1 ngày 1 đêm ma 2 vẫn chưa tìm ra trong khi đó tk của tôi vẩn bi khoá chua thể mở đc. làm tôi trong thơi gian day toàn ngồi xem phim

nói thật đâu phải chắc bạn mất đồ , cái gì cũng phải tutu chứ , cậu xem tui đợi ngày ni ngày thứ 6 rồi mà chưa đâu vào đâu , toàn người kêu mất đồ làm sao kịp

DepNo1
28-09-2012, 01:32 PM
tôi chĩ nhờ admin kiểm tra tk tôi gd sau cùng vs ai thôi..chu tôi đâu cần lấy lại đồ như mọi người đâu mà sợ tranh chấp...mh nhờ khoá tạm thời mà cứ như là khoá thật..chắc lần sau co bị kiểu này dành im chứ lại sử lý kiểu này chắc chết

R u b y
28-09-2012, 01:33 PM
có bgio thấy admin nhận mình sai đâu b !
úp cho b sớm đc giải quyết

No1Mu
28-09-2012, 01:41 PM
tôi chĩ nhờ admin kiểm tra tk tôi gd sau cùng vs ai thôi..chu tôi đâu cần lấy lại đồ như mọi người đâu mà sợ tranh chấp...mh nhờ khoá tạm thời mà cứ như là khoá thật..chắc lần sau co bị kiểu này dành im chứ lại sử lý kiểu này chắc chết
bạn lên lập 1 topic khác để admin giải quyết và khuyến cáo là điền đầy đủ thông tin vào nhé

NữaĐiKu
28-09-2012, 02:13 PM
admin giải quyết nốt vụ này cho em đã 6 ngày rôi mà quanh quẩn mãi anh không cho kết luận là sao http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1149377-%C4%90%C3%A2y-Topic-%C4%91%C3%A0ng-ho%C3%A0ng-V%C4%83n-Ho%C3%A1-L%E1%BB%8Bc-S%E1%BB%B1-A-m%C3%A8o-%E1%BA%A1&p=613643#post613643

MeoHoang1102
28-09-2012, 03:10 PM

Bạn cứ sồn sồn lên thế nhỉ ? khá nhiều topic trước bạn vẫn chưa giải quyết xong, với lại bạn nói chuyện có đầu có đuôi xem , người khác hiểu vẫn đề của bạn rõ ràng thì mới có thể giải quyết được chứ.

MeoHoang1102
28-09-2012, 03:21 PM
admin giải quyết nốt vụ này cho em đã 6 ngày rôi mà quanh quẩn mãi anh không cho kết luận là sao http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1149377-%C4%90%C3%A2y-Topic-%C4%91%C3%A0ng-ho%C3%A0ng-V%C4%83n-Ho%C3%A1-L%E1%BB%8Bc-S%E1%BB%B1-A-m%C3%A8o-%E1%BA%A1&p=613643#post613643

Đã trả lời và closed topic kia.

topic này của người khác, bạn cũng không cần quan tâm nữa.
Về nguồn gốc item của bạn sẽ có người kiểm tra và có vấn đề gì sẽ tiếp tục giải quyết sau.

depzai1991
28-09-2012, 03:50 PM
thế bây giờ đồ e tự nhiên mất không lý do thỳ pahir làm thế nào
hay chỉ có cách im lặng không dc đòi hỏi công lý. Chúng e cũng chỉ là người chơi nếu như bây giờ không bị hack đồ thì la sao mà bị mất đồ dc hay các anh chi lâp ra diễn đần rồi trả lời vô trách nhiệm
bây giờ giường như không con công lý trong Mu nữa rồi

MeoHoang1102
28-09-2012, 03:54 PM
thế bây giờ đồ e tự nhiên mất không lý do thỳ pahir làm thế nào
hay chỉ có cách im lặng không dc đòi hỏi công lý. Chúng e cũng chỉ là người chơi nếu như bây giờ không bị hack đồ thì la sao mà bị mất đồ dc hay các anh chi lâp ra diễn đần rồi trả lời vô trách nhiệm
bây giờ giường như không con công lý trong Mu nữa rồi

không lý do là như thế nào ??
Bạn cứ post lên forum xem
trên forum có vấn đề nào không được giải quyết như bạn tưởng tượng rồi tự kỷ 1 mình không ?

datmung
28-09-2012, 04:02 PM
mubank thì 100% phải gd qua mubank ak`
tốt nhất adm nên xem lại

prophuchung
28-09-2012, 04:05 PM
theo toi
nhung ai ma bao mat nich thi ke ho
khong can than de mat do+mat nich thi trach ai duoc

oOSaKuRaOoTN
28-09-2012, 06:28 PM
ng` ta lam mất đồ thì dc lấy lại.tôi mua đồ thì bị admin lấy đồ.mu công bằng ở chỗ nào

oOSaKuRaOoTN
28-09-2012, 06:29 PM
mất acc mất đồ mất tiền.cái mu này như thế đấy à