PDA

View Full Version : Phục Hưng : ex đã về lại mức 300 từ 0h 20/09 >>> train lâu quá :((

xBuong
20-09-2012, 01:04 AM
đang train sướng thì ADM fixx lại ex !
nản quá :((

bilinh1
20-09-2012, 01:25 AM
có gì đâu bạn coi như lại trở về thời điểm chưa x2 sv :)) hơi lâu thật nhưng chả hiểu sao mình lại thấy vui vui :)) cố gắng lên bạn rồi sẽ quen mà

lidinh
20-09-2012, 11:12 AM
Cá nhân mình thấy Exp thế này cày mệt quá. Thường thì cày lv rs mã khoảng 5 6 tiếng là max để thời gian còn tham gia các hoạt động khác. Mặc dù đã nạp bùa tháng và gấu rồi mà vẫn cứ gần 1 tiếng mới rs được 1 lần. Mình còn phải đi làm .., chắc các ae có nhiều người cũng đi làm, đi học… Cũng phải để thời gian làm việc khác chứ. Cứ cắm đầu cả ngày cày rs. Các hoạt động ko dám tham gia thì còn gì là chơi nữa. Mình ko muốn làm nô lệ của Mu. Mình xin góp ý là ADM nên để lại Exp như ngày hôm qua tầm nửa tiếng rs 1 lần. Mình cũng như nhiều ae còn bận đi làm, đi học chứ ko thể ôm máy tính cả ngày thế này dc. Đây là góp ý của mình, mong ban quản trị xem xét điều chỉnh cho phù hợp. Vì cộng đồng MU phát triển hơn, phù hợp hơn với mọi người. Nếu tình hình vẫn thế này thì khả năng mình sẽ phải nghỉ MU vì không thể cân bằng được việc chơi game với cuộc sống hang ngày. Thân !

Lunonline
20-09-2012, 11:23 AM
Cá nhân mình thấy Exp thế này cày mệt quá. Thường thì cày lv rs mã khoảng 5 6 tiếng là max để thời gian còn tham gia các hoạt động khác. Mặc dù đã nạp bùa tháng và gấu rồi mà vẫn cứ gần 1 tiếng mới rs được 1 lần. Mình còn phải đi làm .., chắc các ae có nhiều người cũng đi làm, đi học… Cũng phải để thời gian làm việc khác chứ. Cứ cắm đầu cả ngày cày rs. Các hoạt động ko dám tham gia thì còn gì là chơi nữa. Mình ko muốn làm nô lệ của Mu. Mình xin góp ý là ADM nên để lại Exp như ngày hôm qua tầm nửa tiếng rs 1 lần. Mình cũng như nhiều ae còn bận đi làm, đi học chứ ko thể ôm máy tính cả ngày thế này dc. Đây là góp ý của mình, mong ban quản trị xem xét điều chỉnh cho phù hợp. Vì cộng đồng MU phát triển hơn, phù hợp hơn với mọi người. Nếu tình hình vẫn thế này thì khả năng mình sẽ phải nghỉ MU vì không thể cân bằng được việc chơi game với cuộc sống hang ngày. Thân !

Ủng hộ ý kiến của bạn lidinh, mình cũng thấy hơi mệt mỏi vì thời gian phải bỏ vào việc chơi game hơi nhiều, mà phần lớn chỉ để rs đuổi top, chẳng tham gia đc hoạt động nào khác, cũng thấy hơi ...chán :(
Nếu có thể thì GM edit lại exp cao thêm 1 chút để thời gian rs đc rút ngắn lại, member còn có điều kiện mà làm nhiều việc khác nữa.
Mong GM quan tâm lắng nghe những lời góp ý này của member MUHN

xBuong
20-09-2012, 01:22 PM
theo minh
1 : lâu thì lâu hẳn lên tầm 5h/ lần để ae cắm tăm rồi làm việc khác, khi nào rảnh thì vào pk ^^ dix nhiên là chế cộng cộng thêm point và phí Vc của mỗi lần rs tuỳ vào ADM tính toán, miễn sao ae cảm thấy hợp tình hợp lý là được
2 : để mức ex 600 ae train cho nhanh, cái này thì nhanh kiếm được vc do gamer rs, mà cũng khuyến khíc ae train nhiều hơn.
>>> mọi người thấy ý kiến của mình thế nào?
thiếu gì thì bổ xung nhé :x

lidinh
20-09-2012, 04:29 PM
theo minh
1 : lâu thì lâu hẳn lên tầm 5h/ lần để ae cắm tăm rồi làm việc khác, khi nào rảnh thì vào pk ^^ dix nhiên là chế cộng cộng thêm point và phí Vc của mỗi lần rs tuỳ vào ADM tính toán, miễn sao ae cảm thấy hợp tình hợp lý là được
2 : để mức ex 600 ae train cho nhanh, cái này thì nhanh kiếm được vc do gamer rs, mà cũng khuyến khíc ae train nhiều hơn.
>>> mọi người thấy ý kiến của mình thế nào?
thiếu gì thì bổ xung nhé :x
Ủng hộ ý kiến 2 của bạn:
Làm như thế ae cày kéo đỡ vất vả mà có nhiều thời gian làm việc khác, tham gia các sự kiện event, pk, kết bạn ….
Bên phía Ban Quản Trị lại có lợi vì các acc Rs nhiều hơn làm cho lượng VC được tiêu thụ nhiều hơn có lợi cho cả 2 phía Gamer lần BQT :X

skykute9x
20-09-2012, 04:50 PM
Mình cũng ủng hộ ýk kiến 2 . Mình vừa mới chơi lại Mu Hà Nội thôi nhưng exp300 thi train lâu mà những sv cũ thì top cũng relife 4 lần làm sao mình train nhanh đươc nếu exp thấp như vậy . Mình cũng muốn bên phía BQT tăng exp trở lại mức x600 để ae mới quay lại Mu Hà Nội train cho nhanh :^^
- ý kiến của lidinh cũng hợp lí . Như vậy thì có lợi cho cả gamer và BQT . Ma Ae gamer thì ko phải lúc nào cũng trực online 24/24 dc phải có time làm việc khác nữa chứ

mrt0nj
20-09-2012, 04:58 PM
that's good idea !

NữaĐiKu
20-09-2012, 05:40 PM

nếu nhanh thì MU nhanh tàn thôi , còn muốn tốt thì lâu lâu tý chẳng hản như 1 ngày sr 5 lần té đi 2-3 tiếng rs lần
ko khoẻ hơn , mới Open mà đã âần RL rồi thế là quá nhanh , bạn nói thế nào chứ , có bùa T/s + gấu mình RF trail 35-40 p
bạn chơi Clan gì mà 1 tiếng rs @@

xBuong
21-09-2012, 07:07 AM
nếu nhanh thì MU nhanh tàn thôi , còn muốn tốt thì lâu lâu tý chẳng hản như 1 ngày sr 5 lần té đi 2-3 tiếng rs lần
ko khoẻ hơn , mới Open mà đã âần RL rồi thế là quá nhanh , bạn nói thế nào chứ , có bùa T/s + gấu mình RF trail 35-40 p
bạn chơi Clan gì mà 1 tiếng rs @@

k bùa, hặoc chỉ train nguyên gấu c ah
30p là ýt
đấy là chưa kể được vài lần train là gấu die !
MU này chủ yếu đê kinh doanh mà nên chuyện rs nhanh là bt
bây giờ train chậm ae đã bỏ nhiều rồi phải nói là tàn luôn từ bây giờ chứ k đợi đến lúc nhanh >>> nhanh tàn như bạn nói
nếu có tàn thì HT cung đã tàn cách đây 1 năm rồi
vậy mà bây giờ vẫn hiên ngang đấy thôi
mình thấy cái nhanh >nhanh tàn như của bạn cũng còn khuya lắm
khéo khi ấy cậu chán MU rồi bỏ cũng chưa tàn đâu ^^

HoaCat
21-09-2012, 07:40 AM
up bạn ADM để exp 600 đi còn về việc mu nhanh tàn thì mình nghí nhu thế này truóc sau gì sv này nó cúng sát nhập vào sv HT ma thui vậy thì cú để exp nhanh cho AE còn đuổi kip bên sv HT hết:69;

lidinh
22-09-2012, 10:48 AM
thôi mình rao bán acc . Chúc các bạn chơi vui vẻ :))

xBuong
22-09-2012, 03:00 PM
bây giờ đi pk DD thôi ^^
thi thoảng gặp DD vừa sức pk cung vui phet ^^
gặp RF thì lại khóc ^^

thanhhahp
22-09-2012, 03:03 PM
đang train sướng thì ADM fixx lại ex !
nản quá :((

ko fix lại thì ai mua gấu + bùa cho adm

xBuong
22-09-2012, 03:18 PM
gau + bua < tien rs roi con gì bạn !
ex 300 thì chỉ có số ýt người mua được gau + bua train
còn lại thì chán k train
ex 600 thì cả nhà cùng train như thế tiền rs sẽ là rất nhiều
hơn là bán gáu + bùa đấy

xBuong
22-09-2012, 03:19 PM
gau + bua < tien rs roi con gì bạn !
ex 300 thì chỉ có số ýt người mua được gau + bua train
còn lại thì chán k train
ex 600 thì cả nhà cùng train như thế tiền rs sẽ là rất nhiều
hơn là bán gáu + bùa đấy

thinh1286
22-09-2012, 05:14 PM
Từ khi sever quyền năng đi vào hoạt động. Sever bị cắt bớt, exp giảm. trước chơi game ko có tình trạng lag, hay lỗi giờ thì hay bị. Mình mới chơi đc 1 tháng mà giờ bỏ sang sever Quyền Năng thì bằng nghỉ chơi cho nhanh, ở sever này Exp giảm, train lâu, có đeo gấu thì các Pro đi qua xịt 1 xịt die gấu cũng die 5000 GC thế là đi tong. ADM nên xem sét lại, không để như trước thì cũng phải điều chỉnh lên 5 hoặc 600. Để những người mới chơi như mình còn có chút hứng khởi để đi tiếp. Bằng không thì nghỉ còn hơn là sang sever mới,

Giám Đốc Điều Hành
22-09-2012, 05:25 PM
up bạn ADM để exp 600 đi còn về việc mu nhanh tàn thì mình nghí nhu thế này truóc sau gì sv này nó cúng sát nhập vào sv HT ma thui vậy thì cú để exp nhanh cho AE còn đuổi kip bên sv HT hết:69;
Exp ở HT và QN là 200x, ở PH là 300x. Hơn hẳn các Server khác r`, đỏi hỏi hơn gì nữa :|

MS.KuN_new
22-09-2012, 05:54 PM
Exp ở HT và QN là 200x, ở PH là 300x. Hơn hẳn các Server khác r`, đỏi hỏi hơn gì nữa :|

;)) hạ c luôn HT voi QN đi

skykute9x
22-09-2012, 07:58 PM
toi moi quay lai mu ha noi thoi nhung dang train muc 600exp thich . gjo exp con 300 k muon train nua rui . pk cung cha pk dc ai cha nhe nghi . Adm xem xet the nao chu nhu nay ai ma chiu dc

skykute9x
22-09-2012, 07:59 PM
toi moi quay lai mu ha noi thoi nhung dang train muc 600exp thich . gjo exp con 300 k muon train nua rui . pk cung cha pk dc ai cha nhe nghi . Adm xem xet the nao chu nhu nay ai ma chiu dc . uc che qua

skykute9x
22-09-2012, 08:01 PM
uc che that . bi gio nguoi moi nhu toi quay lai choi mu thi khi nao vao dc top . Voi cai tinh trang kinh nghiem ngheo nan the nay . Adm k xem xet lai exp sv Phuc Hung ho may ae gamer chung toi kai