PDA

View Full Version : Đéo mẹ chán Càng ngày càng xuống cấp..!

CJ7
19-09-2012, 11:09 PM
- Mở cửa sever được gần 3 năm mà tổ chức cái evint được 1 ngày.Mà nào có đc xuôn sẻ .Đầu tư 1 chút đi BQT ơi làm đéo gì mà ki bo thế ?

™Việt™
19-09-2012, 11:10 PM
bạn ăn nói cẩn thận nhé không thì ra đảo 1 tháng đấy :)

CJ7
19-09-2012, 11:11 PM
umk thanhk đã cảnh báo( Đùa)

Thật 100%
19-09-2012, 11:13 PM

còn bạn thì nên để ý đến ý kiến của gamer chứ đừng nên doạ dẫm kiểu thế :78;

NgocHai
20-09-2012, 12:00 AM
Các Bạn cứ Yên Tâm Sắp tới sẽ có rất nhiều Event hay dành cho các Mem . Các bạn se cảm thấy thoải mái khi chơi game . Cám Ơn các bạn rất nhiều .

™HipCass™
20-09-2012, 12:03 AM
- Mở cửa sever được gần 3 năm mà tổ chức cái evint được 1 ngày.Mà nào có đc xuôn sẻ .Đầu tư 1 chút đi BQT ơi làm đéo gì mà ki bo thế ?

Ít Event á, bạn đang đùa tôi à, bạn thử xem trên 4roum và trong đang có bao nhiên Event đc diễn ra.
Sắp tới sẽ có 1 loạt Event nữa. Bạn chuẩn bị đi.
Nhắc bạn ăn nói cẩn thận nếu không muốn đi ra đảo

No1Mu
20-09-2012, 12:07 AM
Ít Event á, bạn đang đùa tôi à, bạn thử xem trên 4roum và trong đang có bao nhiên Event đc diễn ra.
ông này đang kiện cáo là event tổ chức không ra gì chứ không phải ít event
tôi cũng xin góp ý kiến event làm lên thoáng một chút
viết việt key đàng hoàng chứ như hôm trước viết không dấu như kiểu thằng câm nói với thằng điếc ấy
cũng mong BQT xem sét event tổ chức hợp lý phần thưởng thỏa đáng ae vui vẻ chứ như event trước
là không thấy ra gì cả tôi cũng muốn tham gia nhưng thấy đã chán chứ nói gì các bạn ấy

CJ7
20-09-2012, 12:20 AM
các ông thì kinh rồi động 1 phát ra đảo trong khi đó bao nhiêu thằng nó Spam trong game thì không nói gì(nói thật tôi ra đảo nhiều cũng quen rồi)

™HipCass™
20-09-2012, 12:26 AM
các ông thì kinh rồi động 1 phát ra đảo trong khi đó bao nhiêu thằng nó Spam trong game thì không nói gì(nói thật tôi ra đảo nhiều cũng quen rồi)

Vậy ra đảo tiếp đi nhé. Close Topic.
Sẽ bàn về vấn đề này ở Topic khác