PDA

View Full Version : Pro RF vào giúp em cái

ThickLaDam
18-09-2012, 09:44 AM
Tình Hình là e có on RF rs 70 lần . dc 15k poin . Pro nào giúp em + điểm train Gầm Thét trên arena cái nhé . Đồ e đồ cùi thôi .

Bemap_Muhanoi
18-09-2012, 10:07 AM
Tình Hình là e có on RF rs 70 lần . dc 15k poin . Pro nào giúp em + điểm train Gầm Thét trên arena cái nhé . Đồ e đồ cùi thôi .

RF có 2 đường train lv

1- cày = gầm thét như sau: quan trong nhất của gầm thét như mình test thì tỷ lệ str/ene = nhau

vi du cụ thể với 15k poi của bạn: muốn cầy arena thì agi khoảng 5k bạn mới chịu dc (agi ko liên quan đến tốc độ của gầm thét>>>>chỉ là để thủ đỡ chết vì gầm thét là delay)

>>>>5kagi +5kstr+5kene +len lv tang it vit>>con lai str

2- cày = ảo ảnh liên hoàn như sau: str du mặc đồ +400ene (str va ene mặc định như vậy cho cả pk và train nhé) .

Còn lại chia là 2 trường hop: train bạn cho hết poi còn lại vào agi (với 15k>> bạn tăng cho 400ene
+khoang 500 str>>>còn lại 14k agi )
PK: (ene và str vẫn mặc định như trên nhé) + số poi còn lại theo tỷ lệ agi/vit=2/3

cụ thể mình lấy tròn 15k còn lại cho dễ >>tỷ lệ agi/vit là: 6kagi +9k vit

3- ưu nhược điểm của 2 cách trên:

Gầm thét đánh lan tốt nhưng phải chia poi nhiều>>>>> it agi>>>o lên đc map cao>>>ko đeo đc gấu>>>cầy chậm

Ảo ảnh liên hoàn đánh lan kém nhưng lại có lượng agi cao>>>chịu dc quái maps cao>>>tuy đánh từng con 1 nhưng bù lai đeo gấu đc>>>dame ao anh lại x4 xuyên thấu>>>đánh 1 con chết nhanh

h đang it poi nên>>>>>> mình chọn đường ao anh liên hoàn>>> vừa cầy đc vừa pkk đc

*ý kiến cá nhân co gì bạn bổ sung thêm nhé

ThickLaDam
18-09-2012, 10:07 AM
upppppppppppppppp . ai vào giúp cai zxem nào

Bemap_Muhanoi
18-09-2012, 10:08 AM

RF có 2 đường train lv

1- cày = gầm thét như sau: quan trong nhất của gầm thét như mình test thì tỷ lệ str/ene = nhau

vi du cụ thể với 15k poi của bạn: muốn cầy arena thì agi khoảng 5k bạn mới chịu dc (agi ko liên quan đến tốc độ của gầm thét>>>>chỉ là để thủ đỡ chết vì gầm thét là delay)

>>>>5kagi +5kstr+5kene +len lv tang it vit>>con lai str

2- cày = ảo ảnh liên hoàn như sau: str du mặc đồ +400ene (str va ene mặc định như vậy cho cả pk và train nhé) .

Còn lại chia là 2 trường hop: train bạn cho hết poi còn lại vào agi (với 15k>> bạn tăng cho 400ene
+khoang 500 str>>>còn lại 14k agi )
PK: (ene và str vẫn mặc định như trên nhé) + số poi còn lại theo tỷ lệ agi/vit=2/3

cụ thể mình lấy tròn 15k còn lại cho dễ >>tỷ lệ agi/vit là: 6kagi +9k vit

3- ưu nhược điểm của 2 cách trên:

Gầm thét đánh lan tốt nhưng phải chia poi nhiều>>>>> it agi>>>o lên đc map cao>>>ko đeo đc gấu>>>cầy chậm

Ảo ảnh liên hoàn đánh lan kém nhưng lại có lượng agi cao>>>chịu dc quái maps cao>>>tuy đánh từng con 1 nhưng bù lai đeo gấu đc>>>dame ao anh lại x4 xuyên thấu>>>đánh 1 con chết nhanh

h đang it poi nên>>>>>> mình chọn đường ao anh liên hoàn>>> vừa cầy đc vừa pkk đc

*ý kiến cá nhân co gì bạn bổ sung thêm nhé

ThickLaDam
18-09-2012, 10:11 AM
em đã test cái AALH rồi ạ . e thấy cứ tăng vào str nào thì dame lại to nấy . k biết nó có liên quan đến str k a

Bemap_Muhanoi
18-09-2012, 10:13 AM
em đã test cái AALH rồi ạ . e thấy cứ tăng vào str nào thì dame lại to nấy . k biết nó có liên quan đến str k a

str +vit đều tăng dame

mình nói bên trên>>>> h đang it poi khi cày lv hoac pk mình phải ưu tiên agi +vit

full 2 mốc đó rồi mới đến str va ene

Cubin_hb
18-09-2012, 10:18 AM
the nay nhe chu topic. ban tang danh aalh. tang str nhieu hay vit nhieu dame len to hon la tang agi. nhung ban cung chi thay = thoi gian do quai chet. ban tang het agi thi thu cao nhung dame hien thi len ng quai nho. nhung cung = thoi gian do quai chet. tam nay nen tang nhieu agi cho thu no cao ban ak

ThickLaDam
18-09-2012, 10:23 AM
vâng . e hiểu rồi . tk các bác nhé . e chuyên DK nhưng nay thữ chơi RF xem sao . khó quá :))

Cubin_hb
18-09-2012, 10:28 AM
vâng . e hiểu rồi . tk các bác nhé . e chuyên DK nhưng nay thữ chơi RF xem sao . khó quá :))

đã xác định chơi RF thì ko ks đc ai. đc cái bh săn boss rất chuẩn. đame RF thấy nhỏ nhưng là đame ảo thôi nhé chứ đame to lắm