PDA

View Full Version : Nhân vật DucLuxury hack Cần GM check

MrKen
11-09-2012, 01:49 PM
Sau đây là đoạn video của siêu nhân này mời mọi người và ADM cho ý kiến

http://www.youtube.com/watch?v=_Pqpqo4cwtQ&feature=youtu.be

Elf buff 9k agi và 500 ene

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-09-2012, 01:51 PM
Yeah=))))))))))) Lên nào hỡi Anh Phong độ =))

Ngô Đồng
11-09-2012, 01:52 PM
tôi sẽ đưa cho ADM để kiểm tra và cho các bạn câu trả lời sớm nhất .

Lặng Thầm
11-09-2012, 01:53 PM
Quay Video mà đứng im không dùng skill hay đổi NV thì ADM cũng bó tay :)
Dùng skill thì rõ ngay,khác thế này 1 trờ̀i 1 vực đấy...

Lặng Thầm
11-09-2012, 01:54 PM
tôi sẽ đưa cho ADM để kiểm tra và cho các bạn câu trả lời sớm nhất .
Thấy được cái gì mà kiểm tra,hài.......

SockMan
11-09-2012, 01:55 PM
Quá rõ ràng và chuẩn mực , ef 500 ene buf đánh quái vẫn chết quái 3 rack như thường , siêu nhân đừng hỏi =))

Lên nhanh nào , đang chạy top như điên ...!

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-09-2012, 01:56 PM
Quay Video mà đứng im không dùng skill hay đổi NV thì ADM cũng bó tay :)
Dùng skill thì rõ ngay,khác thế này 1 trờ̀i 1 vực đấy...

Bạn có thể nói rõ hơn ko ?_?

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-09-2012, 01:57 PM
DK h tăng đc bn point vào str vậy nhể :-j

P/s Thanh niên manh động vkl

buomxinh123
11-09-2012, 01:57 PM
speed của thằng DK này mà không hách mới lạ. ef 12k agi tốc độ 300 bắn như rùa
thằng này ra đảo đẹp =))

mrtrym
11-09-2012, 01:58 PM
Thấy được cái gì mà kiểm tra,hài.......

Elf 9k agi + 3 k máu mà anh ý quay 1 hit...quái 3rack dk ko cần buff cứ ra là trắng bãi....dk siêu nhân chăng?

Ultima
11-09-2012, 01:59 PM
1 mình cho dù DK 2xx cũng khó có thể train được ở Barack nhé :D

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 01:59 PM
Quá rõ ràng và chuẩn mực , ef 500 ene buf đánh quái vẫn chết quái 3 rack như thường , siêu nhân đừng hỏi =))

Lên nhanh nào , đang chạy top như điên ...!
Câu trả lời đây này :)

Có thấy lão Đăng đâu ko hả tú :X

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-09-2012, 02:00 PM
Manh động vkl =))

Ultima
11-09-2012, 02:01 PM
ở đây bạn ý đã buff đểu :D và DK vẫn Pro :))

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-09-2012, 02:04 PM
ở đây bạn ý đã buff đểu :D và DK vẫn Pro :))

Thanh niên kia chắc biết kiểu dk chưa 20k point tăng train vài hít die quái 3rack, w2 chưa có zzz

SockMan
Câu trả lời đây này :)

Có thấy lão Đăng đâu ko hả tú :X

Nó đang gục xuống bàn và ngủ 1 cách ngon lành ... !

MrKen
Lên cho BQT xem nào :D

Lặng Thầm
Bạn có thể nói rõ hơn ko ?_?
Khi bạn quay video của 1 NV đang dùng skill trong các class DK,MG...mà bạn đứng yên thì video sẽ như vậy nhưng bạn vừa quay vừa dùng skill(ngủ tiễn chẳng hạn thì thấy xoay kiếm ngay)
Test đi rồi biết,DK xoay không ra skill,chổng kiếm lên trời phải hơn 40k agi bạn à mà có ai dại hack tốc lên như vậy tại thời điểm này ko?:)

yuyuchan
11-09-2012, 02:06 PM
Bạn này sẽ được set event trên đảo :)

ImSorry
11-09-2012, 02:07 PM
tra thay dc cai gi o cai clip nay ca. Tôi đúng yên à các bạn trẻ

MrKen
Khi bạn quay video của 1 NV đang dùng skill trong các class DK,MG...mà bạn đứng yên thì video sẽ như vậy nhưng bạn vừa quay vừa dùng skill(ngủ tiễn chẳng hạn thì thấy xoay kiếm ngay)
Test đi rồi biết,DK xoay không ra skill,chổng kiếm lên trời phải hơn 40k agi bạn à mà có ai dại hack tốc lên như vậy tại thời điểm này ko?:)

Bạn có thể next được rồi đấy

Có câu biết thì thưa thớt không biết thì dựa cột mà nghe

Có Khi Nào Rời Xa ™

tôi chỉ cmt 1 câu trả lời giả bạn thôi : Hãy xem kỹ lại đoạn video , chúng tôi đã phục rất nhiều sever để quay được clip đây, nếu bạn ko hiểu bạn có thể xem tất cả cmt của AE !

SockMan

Nhưng mà nó quá rõ rồi mày ơi , nhìn cái clip thế kia mà đéo giải quyết , tao thề , tao nghỉ MU ngay lập tức mà đéo cần cái sét Event DL này luôn ...!

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 02:10 PM
Nó đang gục xuống bàn và ngủ 1 cách ngon lành ... !

Vãi :)) Giờ bảo thằng huy bvdm nó đưa hack cho kìa. :) xem có dạy ko?

Tốp PK No1
11-09-2012, 02:12 PM

Bạn nói như vậy cũng đúng 1 khía cạnh. Nhưng cái video đó nhân vật quay video có di chuyển và nhìn vào tay của DK trong video thì hình ảnh đó ngược lại hoàn toàn. Nếu ví dụ video có bị sửa chữa thì cái tốc độ di chuyển của con eff với con dk kia phải tương đồng. đằng này cái skill lag k nói làm gì nhưng cái tay khi dk quay kiếm thì biết được nó là như thế nào.
==> khẳng định 1 câu nhân vật DK trong video đã dùng chương trình hỗ trợ. Và cái chương trình đó hợp pháp hay bất hợp pháp thì để Admin lên tiếng.

Lặng Thầm
11-09-2012, 02:12 PM
Nhưng mà nó quá rõ rồi mày ơi , nhìn cái clip thế kia mà đéo giải quyết , tao thề , tao nghỉ MU ngay lập tức mà đéo cần cái sét Event DL này luôn ...!
Thằng Ku này hổn,nc với anh mà vậy à,anh chỉ bình luận vì chủ Topic quay video trong lúc đứng yên thì thấy DK xoay kiếm như vậy thôi.:)

banyboon
11-09-2012, 02:14 PM
trong vòng 1 tháng nửa ADM giải quyết chuyện này tui xin dell acc lần 2.

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 02:14 PM
Thằng Ku này hổn,nc với anh mà vậy à,anh chỉ bình luận vì chủ Topic quay video trong lúc đứng yên thì thấy DK xoay kiếm như vậy thôi.:)

Nhìn đoạn ef buff đểu chứ ông :)

Buff đểu mà vẫn 1 hit chết quái như thg

Lặng Thầm
11-09-2012, 02:15 PM
Bạn nói như vậy cũng đúng 1 khía cạnh. Nhưng cái video đó nhân vật quay video có di chuyển và nhìn vào tay của DK trong video thì hình ảnh đó ngược lại hoàn toàn. Nếu ví dụ video có bị sửa chữa thì cái tốc độ di chuyển của con eff với con dk kia phải tương đồng. đằng này cái skill lag k nói làm gì nhưng cái tay khi dk quay kiếm thì biết được nó là như thế nào.
==> khẳng định 1 câu nhân vật DK trong video đã dùng chương trình hỗ trợ. Và cái chương trình đó hợp pháp hay bất hợp pháp thì để Admin lên tiếng.
Bây h bạn gặp DK như clip trên mà bạn dùng skill thì sẽ khác,test đi.

SockMan
11-09-2012, 02:15 PM

Bây giờ vẫn chưa biết đây là ai :|

Lặng Thầm
11-09-2012, 02:16 PM
Nhìn đoạn ef buff đểu chứ ông :)

Buff đểu mà vẫn 1 hit chết quái như thg
Mình đang nói đến Tốc thôi H à,còn cái đó thì :-s

ImSorry
11-09-2012, 02:17 PM
Chung quy la cac chú cứ bảo Admin test. Clip tren ko nói lên điều gì. Còn bọn LyLy chuyên buff đểu die ef buf của Tôi. OK len các bạn ko thấy ef

yuyuchan
11-09-2012, 02:17 PM

nhìn thôi là đã biết hack agi rồi :D
Cái này ai chơi nhiều thì sẽ biết thôi . Ai đã từng nhìn thấy hack rồi thì sẽ hiểu.
DK mà đứng dựt liên tục. KS dc con quái nào mới sợ.:|

Lặng Thầm
11-09-2012, 02:18 PM
Bây giờ vẫn chưa biết đây là ai :|
Nhanh quên thế,B`...Ku Phú gọi = anh,ra rồi chứ gì :|

yuyuchan
11-09-2012, 02:19 PM
Hack thế mà còn nói nữa ah. Muốn chứng mình ko?
Chỉ cần mua 1 bản hack về là làm dc y chang thôi.

Điều này quá rõ ràng.

Tốp PK No1
11-09-2012, 02:19 PM
Bây h bạn gặp DK như clip trên mà bạn dùng skill thì sẽ khác,test đi.
Cái đoạn đầu của Video nói lên tất cả chứ đoạn sau đã tắt chương trình hỗ trợ đi rồi. cái việc lag kill tôi k nói đến. Và chính tôi cũng đang chơi DK.

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 02:20 PM
Mình đang nói đến Tốc thôi H à,còn cái đó thì :-s

Đơn giản thui .
Nhìn DK thì tui nghĩ DK đó tăng tầm 17k agi

banyboon
11-09-2012, 02:21 PM
Hack thế mà còn nói nữa ah. Muốn chứng mình ko?
Chỉ cần mua 1 bản hack về là làm dc y chang thôi.

Điều này quá rõ ràng.

Có chơi SV QN ko mà cái đống nào cũng có dấu răng của ông hết.
^^

mrtrym
11-09-2012, 02:22 PM
4 DucLuxury 373 104 0 18.675 20 Blade Knight

Đây là số point thời điểm này của DucLuxury....lv 373 gần như max số point cơ bản.....tôi chỉ hỏi 1 điều....có dk nào 20k point solo barrack không cần elf buff....dmg to? ok vậy agi ở đâu....tốc nhanh lấy đâu ra dmg....còn chưa kể đủ số máu để trụ được trên đó

ImSorry
11-09-2012, 02:26 PM
bạn phải nghĩ là sao tôi bít bạn kia quay clip ma tắt hack. Còn sao mỗi lúc đầu giật thì bạn phải hỏi người quay clip máy cui. Lúc bât quay video lên thì bị giật. OK

ImSorry
11-09-2012, 02:28 PM
Bạn Trym bảo Admin test Đi bạn à. Con buff TiXinh của tớ mà ko bị các bạn buff đểu mà die thì ko có gì để nói :))

yuyuchan
11-09-2012, 02:29 PM
để ADM vào banned acc đó.
- Hãy cho nó biết ADM sẽ mạnh tay với hack :))

HunKen
11-09-2012, 02:30 PM
BQT làm ăn kiểu ji ma hack thế này vẫn ko ý kiến ji ak???
MU tên tuổi là đây ak??
hack tùm lum thế nay @@
đến nghỉ....

SockMan
11-09-2012, 02:32 PM
bạn phải nghĩ là sao tôi bít bạn kia quay clip ma tắt hack. Còn sao mỗi lúc đầu giật thì bạn phải hỏi người quay clip máy cui. Lúc bât quay video lên thì bị giật. OK

Cái máy cùi mà bạn nghĩ nó chạy được 4 acc vô tư ko giật và liên tục từ lúc bắt đầu open đến giờ.. !

DuiCui.
11-09-2012, 02:32 PM
Thế này 1 câu cho nhanh nhé

Khóa nhân vật vào rồi để anh em sv test xem có đc như thế ko nhé

Tốp PK No1
11-09-2012, 02:33 PM

Có lẽ đây là nhân vật DK trong Video. Mình nói cho bạn nhé cái game mu này nó chiếm bao nhiêu tài nguyên của máy. game MU online là 1 trong nhưng game nhẹ nhất. Và cái mà tôi muốn nói là cấu hình đòi hỏi của game mu là bao nhiêu RAM 512 đúng không . Vậy tôi thử hỏi xem thế khỉ bao nhiêu rồi mà sài hàng đó để đến mức giật và hiện tại MU đang hoạt động bình thường. Chắc có lẽ cái cây rẻ rách nhất bây giờ cũng RAM 1G mà mức đó thì MU cắm 2 acc vẫn mượt.
==> hoàn toàn k có chuyện giật hay lag gì trong cái video đó.

ImSorry
11-09-2012, 02:35 PM
Các bạn đừng mang tên tuổi gì ở đây cả bạn à. Thích thì vào mà test. Con buff đểu thì té đi

Gutj
11-09-2012, 02:36 PM
upppppppppppppppppp

ImSorry
11-09-2012, 02:36 PM
Thế sao lúc đầu quay tôi xoay kiếm nhanh thế mà sao lúc sau lại BT? Tôi biết bạn EF cùi kia quay Clip à bạn ?

DuiCui.
11-09-2012, 02:37 PM
ờ há

thế thì để nguyên cách + điểm như thế.

cái con F nữa nhé

khóa nhận vật đi rồi đọc tk cùng mk game để mng test

Các bạn đừng mang tên tuổi gì ở đây cả bạn à. Thích thì vào mà test. Con buff đểu thì té đi

DuiCui.
11-09-2012, 02:39 PM
chỉ có thằng ngu hack mà có ng bên cạnh vẫn cứ hack tiếp nhé

định làm gái đĩ già mồm à

khóa nhân vật rồi đọc tk cùng mk game test là ok ngay
Thế sao lúc đầu quay tôi xoay kiếm nhanh thế mà sao lúc sau lại BT? Tôi biết bạn EF cùi kia quay Clip à bạn ?

Tốp PK No1
11-09-2012, 02:39 PM
Câu hỏi của bạn chẳng có nghĩa lí gì. Câu hỏi đó ai cũng có câu trả lời. 1 người ăn trộm thì nhìn đâu cũng là công an mật :D

ImSorry
11-09-2012, 02:41 PM
thế bạn nhường tôi top 1 à
ờ há

thế thì để nguyên cách + điểm như thế.

cái con F nữa nhé

khóa nhận vật đi rồi đọc tk cùng mk game để mng test

1Cay2Qua
11-09-2012, 03:00 PM
bây giờ amin vẫn chưa có câu trả lời hài .....

Tốp PK No1
11-09-2012, 03:02 PM
bây giờ amin vẫn chưa có câu trả lời hài .....

Cái này anh em phải bình tĩnh đừng vội. Cái gì cũng phải test kỹ trước khi ra quyết định.

—Çòï
11-09-2012, 03:05 PM
thế bạn nhường tôi top 1 à

phải chăng mày là bạn nó :)) . mà nói cái gì mày cũng bênh . phải chăng máy nhà mày từ năm 1000 . thời tiền xử ? mà nhìn không ra =)) .
Vụ này không sử lí chắc nhiều Ae Nghỉ Game nắm đây :)) . Phải chăng MU Quyền năng sẽ Như Phục Hưng :)) . Phực hưng 3 tháng —» Quyền Năng 3 ngày . Kết Quả của cuộc tình lãng mạng .

ImSorry
11-09-2012, 03:08 PM
Cùi mía à. Mày ngồi im nghe Admin test đi. Cái clip kia trả nói lên điều gì cả :))
phải chăng mày là bạn nó :)) . mà nói cái gì mày cũng bênh . phải chăng máy nhà mày từ năm 1000 . thời tiền xử ? mà nhìn không ra =)) .
Vụ này không sử lí chắc nhiều Ae Nghỉ Game nắm đây :)) . Phải chăng MU Quyền năng sẽ Như Phục Hưng :)) . Phực hưng 3 tháng —» Quyền Năng 3 ngày . Kết Quả của cuộc tình lãng mạng .

Ultima
11-09-2012, 03:24 PM
Hỏi mỗi câu DK trong Clip coi như đã ko có buff (vì bị buff đểu mất buff), với 19k point thì trụ được ở Barack đã khó khăn rồi đừng nói đến chuyện kill wai nhé. :D. Vậy mà sau khi bị mất buff vẫn kill quái chết như thường với tốc độ chóng mặt. Nếu bạn để 15k agi thôi thì số point còn lại ko đủ để giết được 1 con wai Barack trong vòng 10s.

SockMan
11-09-2012, 03:24 PM
Cùi mía à. Mày ngồi im nghe Admin test đi. Cái clip kia trả nói lên điều gì cả :))

Nói lên nhiều điều đấy , chơi bời kiểu Thanh Hóa , con ông cháu cha , con ong cháu chúa thế này , nghỉ con mẹ cho nhanh , đừng tự bào chữa làm cái gì cả... !

thứ 1 : dk cái tầm này , thằng nào chạy top mà ko cần ef buf , ko có thì đánh kan 1 cũng ko nổi chứ đừng nói 3rack :)) mà dk đi theo ef buf tăng điểm thế nào anh em tự hiểu
thứ 2 : cách phá top DK đơn giản nhất là dùng ef buf đểu , nhưng trong clip chúng ta thấy ef buf đểu với Dk kia là hoàn toàn ko có tác dụng , với 18k point thời điểm này thi + cái kiểu gì vậy , bạn này là dk toàn năng à , Sp nhanh , dame to , máu nhiều . + điểm cái kiểu gì vậy

thứ 3 : cái nữa thời điểm này , đk top 2 buf TayDuaF1 13k ene cũng chưa thể đánh được như DucLuxury , trong khí ef buf của Duc là Tixinh còn ko có tên trên top , quái gần như ko tthoat 1 con nào , tốc độ quay kiếm thì như clip , chỉ 1 từ thôi = > kinh hồn

Chẳng có ai bênh vực bạn trong cái clip này cả , ngoài 1 số người biết mà có dám mạnh tay hay ko thôi !

mrtrym
11-09-2012, 03:34 PM
Clip khẳng định là dk quay chết quái....DucLuxury cũng trả lời là elf buff đã chết....vậy cho hỏi dmg ở đâu....admin có giải quyết hay không thì chưa biết nhưng sự thật ra sao....ai chơi MU cũng hiểu

DuiCui.
11-09-2012, 03:36 PM
agi của thằng này chắc tầm 65535 ;));))

R.Vanpersie
11-09-2012, 03:55 PM
Nói chung là hack gặp hack thôi.
Agi này còn k ra kiếm này
ADMIN block luôn 2 đứa đi đỡ tranh nhau

http://youtu.be/1xripNhORko

ImSorry
11-09-2012, 03:56 PM
:)). Các ban UB chém gió theo hội đồng thì tớ chiu. Còn test thì cứ test. Clip tren trả có nói lên điều gì cả. Còn Admin cứ test thồi xem ntn

ImSorry
11-09-2012, 04:00 PM

Chém gió thì hay lắm Blake a :))

mrtrym
11-09-2012, 04:05 PM
Chém gió thì hay lắm Blake a :))

Chả cần chém đâu....ở đây mà dk ko đánh được nữa thì nghỉ đua top đi em....

LongNguyen
11-09-2012, 04:10 PM
Đã rõ ràng thế mà chẳng thấy ADm nào vào co chút ít ý kiến nhỉ. Nói thật những ai đã từng chơi qua DK ở cái mu-hanoi.net rồi, tầm rs thế này train ở barack ko có elf buff (tại bị buf đểu ) mà quái vẫn ko ra khỏi vòng kiếm như trong clip thì nói thật anh ấy đúng là supper man:41; cứ thử tẽt poind và đồ như thế sẽ rõ

SockMan
11-09-2012, 04:13 PM
:)). Các ban UB chém gió theo hội đồng thì tớ chiu. Còn test thì cứ test. Clip tren trả có nói lên điều gì cả. Còn Admin cứ test thồi xem ntn

Chẳng la. gì nhau đâu DC à =)) nhìn nhau mà sống thôi , sống sòng phẳng thì ok , nhưng sống kiểu này thì đéo đỡ được !

Máy Chém
11-09-2012, 04:15 PM
Chẳng la. gì nhau đâu DC à =)) nhìn nhau mà sống thôi , sống sòng phẳng thì ok , nhưng sống kiểu này thì đéo đỡ được !
nói câu này mà đéo biết ngượng mồm à bạn Shock hãy suy nghĩ lại nhưng hành động mà bạn đang làm đi nhé ( đéo bằng thằng trẻ con mẫu giáo)

SockMan
11-09-2012, 04:21 PM
nói câu này mà đéo biết ngượng mồm à bạn Shock hãy suy nghĩ lại nhưng hành động mà bạn đang làm đi nhé ( đéo bằng thằng trẻ con mẫu giáo)

Đang ở nhà đi ngủ rồi nhé , còn ai đang cầm acc thì chịu :)

becauiluv
11-09-2012, 04:22 PM

lại 1 hacker nữa =.=" Mu này hack tràn lan thế này thì chơi làm gì nữa nhỉ haizzz!

ImSorry
11-09-2012, 04:25 PM

Sống kiểu gì hả bạn Sock. Nửa đêm 2h lò mò buf đểu nhau là sống đẹp =))

ImSorry
11-09-2012, 04:26 PM
Đã rõ ràng thế mà chẳng thấy ADm nào vào co chút ít ý kiến nhỉ. Nói thật những ai đã từng chơi qua DK ở cái mu-hanoi.net rồi, tầm rs thế này train ở barack ko có elf buff (tại bị buf đểu ) mà quái vẫn ko ra khỏi vòng kiếm như trong clip thì nói thật anh ấy đúng là supper man:41; cứ thử tẽt poind và đồ như thế sẽ rõ
Rõ gì hả bạn. Test thì cứ test xem có hack ko. Còn cái Clip thứ 2 của thằng Blake kìa bạn :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 04:26 PM

nhìn nhau mà sống hay nhìn may thể hiện 1 bản chất của 1 con chó, dở trò, bố chấp mày dơ trò đấy thằng già chó, để coi bọn may thể hiện dc cái lồn gì

SockMan
11-09-2012, 04:28 PM
Sống kiểu gì hả bạn Sock. Nửa đêm 2h lò mò buf đểu nhau là sống đẹp =))

Tôi đéo tham gia nên cũng chịu , 2 h tôi đang lo thân tôi còn ko xong, lo được cho ai , tính tôi thích đua top công bằng , nên tôi đéo thích những thằng nào hack .

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 04:29 PM

clip này ko hack hả các thanh niên, chĩ mình chỗ nào ko hack với số point 18.771k thi các pro chĩ mình xem tang thế nào để đánh dc như thế

SockMan
11-09-2012, 04:30 PM
nhìn nhau mà sống hay nhìn may thể hiện 1 bản chất của 1 con chó, dở trò, bố chấp mày dơ trò đấy thằng già chó, để coi bọn may thể hiện dc cái lồn gì

À Thằng con zai , núp gió mãi mới lên tiếng nhi :)) , bưng bô xong rồi đấy hả , bưng bô tiếp đi :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 04:31 PM
Rõ gì hả bạn. Test thì cứ test xem có hack ko. Còn cái Clip thứ 2 của thằng Blake kìa bạn :))

tính tôi thích công bằng nên bày rũ chó đàn đi phá từng class :))

ImSorry
11-09-2012, 04:31 PM
Tôi đéo tham gia nên cũng chịu , 2 h tôi đang lo thân tôi còn ko xong, lo được cho ai , tính tôi thích đua top công bằng , nên tôi đéo thích những thằng nào hack .

Uhm. Tôi biết ông NHƯNG mà nói đi nói lại ông à. Đua tôp thì phải chơi đẹp. :)). Không có lủa thì sao có khói.

ImSorry
11-09-2012, 04:32 PM
Ông thấy ông đua với con TungLuxury có ai làm gì ông ko. Đằng này.... Khó nói :))

ImSorry
11-09-2012, 04:33 PM
Ông thấy ông đua với con TungLuxury có ai làm gì ông ko. Đằng này.... Khó nói :)). 1 Câu a,2 câu e mà đi chơi với nhau như thế :))

nhjncaidis
11-09-2012, 04:33 PM
nhjn mà vl Dk 65k agi cũng chỉ có vậy mà thôi

ImSorry
11-09-2012, 04:34 PM
Bạn à. Cả 1 bày =)). Buff đểu từ 2h sáng

Máy Chém
11-09-2012, 04:35 PM
không phải cãi chửi nhau cho mệt. nó càng làm thế thì nó càng hà thấp bản thân của nó thôi ( tao không ngờ thằng có thể làm những việc phi vào tường như thế)đúng là lòng người nham hiểm

SockMan
11-09-2012, 04:40 PM
Ông thấy ông đua với con TungLuxury có ai làm gì ông ko. Đằng này.... Khó nói :))

Nó ngồi cạnh tôi nhé , nếu bảo là nó đi phá trước thì ko phải , chắc là có lý do gì thôi , nhưng dù sao với tôi hack như này là ko thể chấp nhận !

MrKen
11-09-2012, 04:44 PM
Bạn à. Cả 1 bày =)). Buff đểu từ 2h sáng

2h sáng Cutj 1 mình cầm cả DK vs acc buff

Còn mày làm cái gì tự mày biết giải thích làm cái loz gì

Là thằng đàn ông mà dám làm không dám nhận thì về mặc váy vào

Sang tao còn hỏi mày tử tế mày nói như nào thì mày nghĩ lại nhé

Còn kể cả bọn tao chấp mày buff đểu

Nhưng mày còn rr chơi hack vs xin xỏ những cái gì để có cái top này thì mày tự biết :))

Tao đéo thèm nói chuyện với 1 thằng ngu và đàn bà như cái loại mày next đi nhé

SockMan
11-09-2012, 04:46 PM
không phải cãi chửi nhau cho mệt. nó càng làm thế thì nó càng hà thấp bản thân của nó thôi ( tao không ngờ thằng có thể làm những việc phi vào tường như thế)đúng là lòng người nham hiểm
Có gì cứ nói thẳng ko cần vòng vo , đã là anh em mình thì mình bảo vệ , những gì cần nói , cần làm thì đã làm xong , đợi 1 câu nói công bằng của BQT

MrKen
clip này ko hack hả các thanh niên, chĩ mình chỗ nào ko hack với số point 18.771k thi các pro chĩ mình xem tang thế nào để đánh dc như thế

Thế tao mới bảo mày ngu mà

Bảo sao con DK bên PH của mày cả đời nằm dưới chân bọn tao

Ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm :))

mrtrym
lại 1 hacker nữa =.=" Mu này hack tràn lan thế này thì chơi làm gì nữa nhỉ haizzz!

becau đã từng gặp qua team Nhiepphong bên MUxviet rồi đúng không? Nếu còn nhớ thì ko phải giải thích nhiều cũng hiểu

mrtrym
11-09-2012, 04:49 PM
Còn thích thì nhờ admin check qua cả 2 clip...ai hack tự động del acc nghỉ luôn MUHN.....xõa đi kưng ơi....dk train bãi cây khác xa dk train bãi 3rack lắm

_Romeo_
11-09-2012, 04:51 PM
thờn bơn méo miêng chê trai lệnh mồm =))

—Çòï
11-09-2012, 04:52 PM
Xin lỗi nhé , vừa tạo acc hôm qua , như hôm nay mới cày được 11 lần .
như Xl gặp tình trạng hack như thế này mà không giải quyết thì thôi đành xin lỗi nghỉ game MU Hà nội ở đây . và có ra sv mới cũng chẳng giám đi quảng cáo cho MU Hà nội kiểu này .
Antihack cái kiểu này quảng cáo thay cũng gại đừng nói bước chân đến MU .

Còn xl . những thằng mắt mù mới bảO không hack . tao nói thật đó , còn nếu AE họ hàng bạn bè mày bênh thế nào kệ mẹ mày . mất công bao nhiêu Game thủ bỏ công sức quảng cáo hết cái này đến cái khác , mà sự thật thì khác xa vs cái Phông quảng cáo . Xl kiểu này chắc MU còn giải tán X3 MU Hà nội - Phục Hưng Nhé .

ImSorry
11-09-2012, 04:57 PM
2h sáng Cutj 1 mình cầm cả DK vs acc buff

Còn mày làm cái gì tự mày biết giải thích làm cái loz gì

Là thằng đàn ông mà dám làm không dám nhận thì về mặc váy vào

Sang tao còn hỏi mày tử tế mày nói như nào thì mày nghĩ lại nhé

Còn kể cả bọn tao chấp mày buff đểu

Nhưng mày còn rr chơi hack vs xin xỏ những cái gì để có cái top này thì mày tự biết :))

Tao đéo thèm nói chuyện với 1 thằng ngu và đàn bà như cái loại mày next đi nhé
Mày ae kiểu buf trôm à :)). Còn lúc chát vs tao bảo ntn thi lúc t ol nó là như thế.
Còn SockMan bạn à. Ngồi cạnh kiểu Clip Thứ 2 vừa rồi à ^^

mrtrym
11-09-2012, 04:57 PM
Mày ae kiểu buf trôm à :)). Còn lúc chát vs tao bảo ntn thi lúc t ol nó là như thế.

Up luôn cả đoạn anh em mình chat lên đi em

SockMan
11-09-2012, 05:09 PM

Có chụp mấy cái ảnh định để làm kỉ niệm , còn bạn thích xem mai tớ post lên cho ngắm nhé

alo1234
11-09-2012, 05:10 PM
Mình đã từng có thời gian chửi bới G UB cũng như sock man vì mình gét cái tính của helios mặc dù mấy ng chơi mình k biết rõ nhưng ghét cái tính đấy chắc sock vẫn còn nhớ, nhưng sau đó đã nghĩ lại chửi nhau chả giải quyết đc cái gì thôi thì cứ im lặng là vàng, nhưng đọc qua và xem clip từ nãy đến h mình ủng hộ những lời nói của sock, có thể chủ acc cãi = đc nhưng chứng cứ đã rõ ràng rồi, quay với tốc độ chóng mặt và dame vào quái chắc cũng to lắm nên quái mới chết nhanh như vậy, với 1 sv mới mở đc 3 ngày thì khó đc như vậy lắm

NotLove
11-09-2012, 05:12 PM
Tôi chốt câu...Dame ở đâu ra ko có buff mà quái nằm ngữa hết thế

RF_(-.-)
11-09-2012, 05:13 PM
nói nhanh 1 câu cho nó vuông đéo giải quyết vụ này toàn bộ mem UB nghỉ MU HN kể từ ngày hôm nay

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 05:15 PM
Thế tao mới bảo mày ngu mà

Bảo sao con DK bên PH của mày cả đời nằm dưới chân bọn tao

Ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm :))

đung rồi vi con DK cua tao la co cave cho G, con ac chinh cua tao thi đập cho may quỳ như 1 con chó, và cái lũ cũa từ mày phai quỳ quỳ + giai tán va cút khỏi cai phực hưng đúng ko nhĩ, den nổi thăng thũ lĩnh cua mày sóc chó phải nhục nản hố chi là mày, quỳ từ lostowar đến barrack, kan4, arena trong ctc nhĩ

MrKen
11-09-2012, 05:16 PM
Thời gian cứ thế trôi mong các ADM vào cho gamer 1 câu trả lời

MrKen
11-09-2012, 05:17 PM
đung rồi vi con DK cua tao la co cave cho G, con ac chinh cua tao thi đập cho may quỳ như 1 con chó, và cái lũ cũa từ mày phai quỳ quỳ + giai tán va cút khỏi cai phực hưng đúng ko nhĩ, den nổi thăng thũ lĩnh cua mày sóc chó phải nhục nản hố chi là mày

Mày cũng biết thân phận mày là con cave à

Suốt đời mày chỉ làm 1 con chó thôi đúng không

Trong trí nhớ của tao thì đến lúc tao nghỉ game tao vẫn cứ dis vào mồm mày :))

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-09-2012, 05:18 PM
Các thanh niên phong độ vl :-j

RF_(-.-)
11-09-2012, 05:31 PM
riêng cái thằng trình chó chấp lồn gì

Bemap_Muhanoi
11-09-2012, 05:33 PM
HÔm nay, em làm những gì em tự hiểu Duy (SockMan) à, bắt đầu từ lúc có bảng xếp hạng (5h sáng) đến lúc bị đánh vào đầu thì anh mới hiểu về con người của em.

mỗi người có quan điểm sống khác nhau, hãy sống tốt cái mình nói đc làm đc.

còn clip tôi không có bình luận! sorry spam:100;

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 05:37 PM
Xin lỗi nhé , vừa tạo acc hôm qua , như hôm nay mới cày được 11 lần .
như Xl gặp tình trạng hack như thế này mà không giải quyết thì thôi đành xin lỗi nghỉ game MU Hà nội ở đây . và có ra sv mới cũng chẳng giám đi quảng cáo cho MU Hà nội kiểu này .
Antihack cái kiểu này quảng cáo thay cũng gại đừng nói bước chân đến MU .

Còn xl . những thằng mắt mù mới bảO không hack . tao nói thật đó , còn nếu AE họ hàng bạn bè mày bênh thế nào kệ mẹ mày . mất công bao nhiêu Game thủ bỏ công sức quảng cáo hết cái này đến cái khác , mà sự thật thì khác xa vs cái Phông quảng cáo . Xl kiểu này chắc MU còn giải tán X3 MU Hà nội - Phục Hưng Nhé .

MU nào là MU ko hack . Nói ch ngứa tai vl. té cmm đi, éo ai tiếp

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 05:40 PM
riêng cái thằng trình chó chấp lồn gì

mày đủ tuổi nc với tao dm may ko lằm mày là thằng hưởi lồn heo tự Helois bi chúng no chữi như 1 con cho đi off sợ bị đập đây mà

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 05:43 PM
Mày cũng biết thân phận mày là con cave à

Suốt đời mày chỉ làm 1 con chó thôi đúng không

Trong trí nhớ của tao thì đến lúc tao nghỉ game tao vẫn cứ dis vào mồm mày :))
may đang bị cái gì vậy cave co nghia ở đây la vao phụ cho a e chăng hạn cái loại mày thi quỳ như 1 con cho ma cứ sủa hoài, hay mày đang cười gượng..... để tao coi cai quyên năng nay may có ẵng dc tiếng nào ko hay vẫn quỳ như chó ở phực hưng

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 05:44 PM
Cãi nhau chửi nhau làm cl gì :))

Vào game mà chém nhau đi =))

Còn ko thì vào game tớ khuyến mại cho mỗi ng bộ đồ =))

Ko thì mỗi ng 1 bản hack speed vậy:|

SockMan
11-09-2012, 05:47 PM
HÔm nay, em làm những gì em tự hiểu Duy (SockMan) à, bắt đầu từ lúc có bảng xếp hạng (5h sáng) đến lúc bị đánh vào đầu thì anh mới hiểu về con người của em.

chuyện này chúng ta sẽ nói vào lúc khác , tập trung vào tiêu đề topic đi anh ơi , mọi người nghĩ gì em chẳng quan trọng , anh nghĩ gì thì tùy ! Đã là đua top phải chấp nhận điều đó , a có làm diều đó với em ,e cũng chẳng nói với a câu nào , đã chơi là phải chấp nhận!

SockMan
11-09-2012, 05:48 PM

Và cũng nói luôn , em đi ngủ từ lúc 1h đêm nhé !

MrKen
11-09-2012, 05:49 PM
may đang bị cái gì vậy cave co nghia ở đây la vao phụ cho a e chăng hạn cái loại mày thi quỳ như 1 con cho ma cứ sủa hoài, hay mày đang cười gượng..... để tao coi cai quyên năng nay may có ẵng dc tiếng nào ko hay vẫn quỳ như chó ở phực hưng

Thế thì tao xin mày cái tên nhân vật mày chơi 9 luôn để tao tìm mày cho dễ :))

becauiluv
11-09-2012, 05:50 PM
Hack - 1 vấn đề nan giải . ADMIN còn bó tay thì thôi , dẹp đi ae , ko có bằng chứng đã đành , đằng này clip quay đàng hoàng mà còn ko giải quyết thì qua mẹ mấy mu cùi cùi chơi bọn nó còn giải quyết hack triệt để hơn .
Ak` nhân tiện nhắn với bạn trình+tuổi = chó gì gì đó mà các bạn kia gọi . là viết có dấu thì có dấu hẳn còn ko dấu thì ko dấu hẳn chứ đừng viết lúc có dấu lúc ko dấu đọc chả hiểu gì cả , mà chính tả còn sai nhiều lắm bạn ak .

z1111z
11-09-2012, 05:56 PM
nghỉ con mẹ bớt đi , nhiều thằng đéo có ae thì hack đua top , nhiều thằng ko có ae thì nhìn bảng xếp hạng đi buff đểu , thằng nào chẳng thích top , nói là các thằng anh hùng thử xem có hack chúng mày có dùng ko , có bạn bè có đi buf đểu thằng khác ko :)) đố kị nhau quá à cảm thấy đéo đi tiếp đc trên cái MU thì nghỉ bớt đi . Chơi MU phải sống chung với các cái đó rồi , đừng cố tỏ ra hơn người mà đi chửi nhau ủm tỏi .

SockMan
11-09-2012, 06:00 PM

A Bắt bệnh thằng Trinh = Tuối chó này r , lại đi mượn cái acc nào đó r về bảo là acc mình thôi =))=))

™Việt™
11-09-2012, 06:01 PM
Hack - 1 vấn đề nan giải . ADMIN còn bó tay thì thôi , dẹp đi ae , ko có bằng chứng đã đành , đằng này clip quay đàng hoàng mà còn ko giải quyết thì qua mẹ mấy mu cùi cùi chơi bọn nó còn giải quyết hack triệt để hơn .
Ak` nhân tiện nhắn với bạn trình+tuổi = chó gì gì đó mà các bạn kia gọi . là viết có dấu thì có dấu hẳn còn ko dấu thì ko dấu hẳn chứ đừng viết lúc có dấu lúc ko dấu đọc chả hiểu gì cả , mà chính tả còn sai nhiều lắm bạn ak .

admin chưa onl thôi bạn ạ . Admin Onetime onl thì sẽ giải quyết rõ thôi bạn à :)

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
11-09-2012, 06:04 PM
dcm may bố may từ các sever vẫn cai tên no1 Bemap đấy con à may cho tao lun cái tên để tao biêt, gặp chó trong game tao lây đã cổng bông đập chó lun cho nó máu

Tốp PK No1
11-09-2012, 06:05 PM
Anh em cứ bình tĩnh cái gì cũng phải test kĩ mới ra quyết định. Tất cả các bài post trên forum Admin đều biết chứ k phải là không. Thay vào những comment lan man lạc chủ đề thì chúng ta lên chờ đợi để Admin giải quyết.

RONG
11-09-2012, 06:13 PM
dcm may bố may từ các sever vẫn cai tên no1 Bemap đấy con à may cho tao lun cái tên để tao biêt, gặp chó trong game tao lây đã cổng bông đập chó lun cho nó máu
mày chơi ké mà acc mày cạc đau =]]

becauiluv
11-09-2012, 06:33 PM
2 DK 1top và top 2 đều có clip hack . Bó tay cái top dk rồi .

TommyBoy
11-09-2012, 06:34 PM
MU jo nhieu hack wa !!!!!!! Di dau cung gap thang hack vl

Bemap_Muhanoi
11-09-2012, 06:35 PM
mày chơi ké mà acc mày cạc đau =]]

em nó chơi cùng với mình bạn ah, mình chỉ đánh đc ngày đi làm còn tối em ý chơi

R.Vanpersie
11-09-2012, 06:46 PM
Block hết đê. Sập mẹ nó luôn sv đê

RONG
11-09-2012, 07:27 PM
Đến giờ mà vẫn chưa được câu trả lời từ phía BQT :38;

yuyuchan
11-09-2012, 07:31 PM
BQTđã coi rồi nhưng chưa giải quyết thôi :|
Phải chờ OneTime online nữa.
Thằng này mà dc phần thưởng thì bó tay với BQT luôn đó :|
Đến giờ mà vẫn chưa được câu trả lời từ phía BQT :38;

juli
11-09-2012, 07:40 PM
không blog chắc mem tâm huyết nghỉ hết game mất

_Romeo_
11-09-2012, 07:47 PM
tên nào hack cho Block hết đi. chỉ cần Block 12h và có thông báo là đủ..

mấy con dog hack vcl.

RONG
11-09-2012, 07:52 PM
Đến giờ này thằng rẻ rách vẫn đi buff đểu =)) . Đúng là bản chất của 1 con chó DC ah ;)) ! Anh chi đợi mày bị GM xử lý thôi =))

GiaBao
11-09-2012, 08:03 PM
tập trung đua đê, cấm vào SP :))

RONG
11-09-2012, 08:06 PM
nản =]] =]]

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 08:06 PM
Yên tâm là đã hack là sẽ ko có đc top đâu. Cứ chơi bt đi:101;

_Romeo_
11-09-2012, 08:09 PM
mong sao BQT không thiện vị. hack = block

ALexsander đã bị sử lý rồi.. nếu các nhân vật có nghi vấn kia BQT nên làm rõ không đúng người đúng tôi

_Romeo_
11-09-2012, 08:27 PM

đã hack là ko thể nào check dc ;))... check đc poin ko check dc hack thì làm ji đc nhau.. vào test thì toàn người nhà =)) kaka

MrKen
11-09-2012, 08:27 PM
Chờ đợi và đợi chờ :)

_Romeo_
11-09-2012, 08:28 PM

đã hack là ko thể nào check dc ;))... check đc poin ko check dc hack thì làm ji đc nhau.. vào test thì toàn người nhà =)) kaka

SockMan
11-09-2012, 08:28 PM
Tất cả anh em G UB đang đợi câu trả lời cuối cùng của BQT , chỉ cần là có hay công và định giải quyết ntn , dù rất buồn ngủ vẫn cố gắng đợi

MrKen
11-09-2012, 08:31 PM

Muốn là được :))

ngaycuoiem
11-09-2012, 08:32 PM
hác thật rồi

BởiVìĐamMê
11-09-2012, 08:35 PM

Sao k check đc.

Xem lịch sử rs, thời gian chênh lệch là biết

Mà cái clip này rõ mười mươi rồi còn gì phải bàn nưã, chắc chắn là block , k đk top.

Ef buff đểu mà vẫn đánh ngon ơ, phát die quái, k fai bàn cãi nữa

dothanhnhan
14-09-2012, 12:29 PM
để ý đoạn video các bạn sẻ thấy .đoạn video lúc đầu tiên quoay thì dk đang bật hack .nhưng khi lúc sau quoay dc 1 đoạn thì dk hack nó bật lại bình thường . mình thẳng định dk đó hack 100% :(

ongtrumMU
14-09-2012, 12:36 PM
Hack cứ gọi là nhan nhản đầy đường. Thật thiếu công bằng cho các memb khác. Chán

dothanhnhan
14-09-2012, 01:18 PM
uh mình nghĩ mấy thằng hack mà ko bi bock thì mình củng ko cần thiết để chơi Mu nữa

TheKinhRoi
14-09-2012, 04:43 PM
hack chắc... thằng ngu mới k nhận ra
upppppppppppppppppp

thanhhahp
14-09-2012, 06:03 PM
hack chắc... thằng ngu mới k nhận ra
upppppppppppppppppp

nói thế adm ngại ra :4;

Ngô Đồng
14-09-2012, 06:27 PM
vấn đề này đã dc giải quyết