PDA

View Full Version : Anh em cảm thấy thế nào?

dragon2627
06-09-2012, 08:49 PM
Về phía gamer mình chỉ muốn hỏi mọi người cảm thấy thế nào khi nghe tin sv QN ex7.01 xắp ra và sau khi ra mắt bản anphatest? Các bạn cảm thấy thế nào khi rủ bạn bè chơi bản mới cùng nhiều hứa hẹn rồi tham gia even " chung tay quảng cáo, avatar ...". Mình tự hỏi các bạn có cảm giác mình bị lừa không? và hậu quả của việc này là j ? sau khi quảng cáo sv QN cả ở ngoài đời lẫn trên các trang web thì sau này còn ai tin bạn? và các bạn có tự đúc rút ra được điều j không khi trải qua các thời kỳ Anh Hùng, Hoàng Kim, Phục Hưng và giờ là QN?
Về phía BQT và ADM mình cũng muốn hỏi cảm giác của mấy bạn thế nào? Có thỏa mãn không? mục đích của mình đã đạt được chưa? Mình thì không chấp nhận được cách làm việc của các bạn. Là người kinh doanh mà không biết giữ chữ Tín mà các bạn có biết chữ " Tín " nghĩa của nó thế nào không? mình đoán là các bạn không biết. Các bạn là người kinh doanh mà coi thường khách hàng, lừa đảo khách hàng và thêm tội bán hàng giả nữa. Các bạn sẽ nói j về SV QN này?
Bài này mình chỉ muốn đưa ra cái móng hy vọng a e mỗi người góp thêm một viên gạch để xây biệt thự hoặc xây nhà tù cho BQT nhé. Hãy viết hết cảm xúc của mình và đừng để mình bị coi thường hơn thế nữa đừng để sự dối trá đạt được mục đích.:63;

giangela
06-09-2012, 09:04 PM
no comments,
giới thiệu cho thằng bạn, no vào chơi 1 lát xong nó ra chửi " phiên bản mới clmm, cũ xì "

6789
06-09-2012, 09:17 PM
Oh yes Bài viết của chủ thớt quá hay quá chuẩn tớ xin bổ xung thêm cho bài hoàn chỉnh vẫn là 6.3 nhưng tài
hơn là lại lỗi tòe loe vậy mà vẫn đưa vào open được tài thật các bạn ADM có những cú lừa đến toàn thể AE thật là ngoạn mục :42;:42;:42;:42;:42;

BimTo
06-09-2012, 09:19 PM
=)) sẽ lock acc 4r =)) cứ chờ xem

dragon2627
06-09-2012, 10:52 PM
Góp gạch nào a e !!!!

banyboon
06-09-2012, 11:42 PM
Thế nào chủ topic cũng bị banned cho mà xem.
Phát biểu đúng quá mà.

datmung
06-09-2012, 11:49 PM
chơi 6.3 xong
701 để ADM test
ok chơi sau cũng được mà :D

Mr.Cối
07-09-2012, 12:19 AM
Nghĩ mà nó cũng chán.......
Lập được 1 team ở lớp rồi, bây h giải tán :@

anhvu2601
07-09-2012, 12:24 AM
bọn bạn + mình h đang trong tình trạng rất nản.lâu rồi mới tụ họp đc 5-6 thằng quay lại mu hn vậy mà bị lừa. bán hết acc bên tân định về bên nè thì bị lừa đau quá :(

datmung
07-09-2012, 12:28 AM
yên tâm
mu hn vẫn đông như bt

binhbong
07-09-2012, 04:39 AM
yên tâm
mu hn vẫn đông như bt

đến cũng đông và đi cũng rất đông thôi, nhưng ko thể đông như bên sv PH được vì vẫn còn khá nhìu người ở bên đấy

Ngô Đồng
07-09-2012, 05:31 AM
Về phía gamer mình chỉ muốn hỏi mọi người cảm thấy thế nào khi nghe tin sv QN ex7.01 xắp ra và sau khi ra mắt bản anphatest? Các bạn cảm thấy thế nào khi rủ bạn bè chơi bản mới cùng nhiều hứa hẹn rồi tham gia even " chung tay quảng cáo, avatar ...". Mình tự hỏi các bạn có cảm giác mình bị lừa không? và hậu quả của việc này là j ? sau khi quảng cáo sv QN cả ở ngoài đời lẫn trên các trang web thì sau này còn ai tin bạn? và các bạn có tự đúc rút ra được điều j không khi trải qua các thời kỳ Anh Hùng, Hoàng Kim, Phục Hưng và giờ là QN?
Về phía BQT và ADM mình cũng muốn hỏi cảm giác của mấy bạn thế nào? Có thỏa mãn không? mục đích của mình đã đạt được chưa? Mình thì không chấp nhận được cách làm việc của các bạn. Là người kinh doanh mà không biết giữ chữ Tín mà các bạn có biết chữ " Tín " nghĩa của nó thế nào không? mình đoán là các bạn không biết. Các bạn là người kinh doanh mà coi thường khách hàng, lừa đảo khách hàng và thêm tội bán hàng giả nữa. Các bạn sẽ nói j về SV QN này?
Bài này mình chỉ muốn đưa ra cái móng hy vọng a e mỗi người góp thêm một viên gạch để xây biệt thự hoặc xây nhà tù cho BQT nhé. Hãy viết hết cảm xúc của mình và đừng để mình bị coi thường hơn thế nữa đừng để sự dối trá đạt được mục đích.:63;

bị lừa bạn thấy bạn bị lừa cái gì và bạn đã mất cái gì ? hiện tại seve đang trong quá trình Aphtes và chúng tôi cũng đã cố hết sức đê fix và sửa lỗi đê mong sao hoàn thành sớm đê khi open , như các bạn cũng đã từng chơi các bản ss3-4-5-6 mỗi lần theo 1 bản mới là có rất nhiều lỗi , các bạn có muốn chơi 1 phiên bạn chưa dc hoàn trỉnh và nhiều lỗi không? tôi tin là không . nếu các bạn thật sự là nhưng người yêu và tin tưởng mu hà nôi thì hãy cho chúng tôi một chut thời gian :)

6789
07-09-2012, 06:16 AM
:42;lừa cái zj à treo đầu dê bán thịt chó ma bảo ko lừa à :42;:42;:42;:42;:42;:42;

nhjncaidis
07-09-2012, 07:53 AM
upppp cái từ xưa đến nay là vậy rồi

Arthur
07-09-2012, 08:42 AM
bị lừa bạn thấy bạn bị lừa cái gì và bạn đã mất cái gì ? hiện tại seve đang trong quá trình Aphtes và chúng tôi cũng đã cố hết sức đê fix và sửa lỗi đê mong sao hoàn thành sớm đê khi open , như các bạn cũng đã từng chơi các bản ss3-4-5-6 mỗi lần theo 1 bản mới là có rất nhiều lỗi , các bạn có muốn chơi 1 phiên bạn chưa dc hoàn trỉnh và nhiều lỗi không? tôi tin là không . nếu các bạn thật sự là nhưng người yêu và tin tưởng mu hà nôi thì hãy cho chúng tôi một chut thời gian :)
Họ bán hết acc MU khác để chuẩn bị open sv QN có phải là bị lừa không? Các ông chưa chắc chắn bản 701 dùng đc mà dám quảng cáo loạn cả lên thì chúng tôi có phải bị lừa không?Chúng tôi cố gằng test. Chúng tôi sẽ up sớm nhất có thể. =)). Tôi nghe quen từ sv HK rồi

zkchick
07-09-2012, 08:59 AM

Bạn ko hiểu người ta nói cái gì ak mà vẫn hỏi bạn bị lừa cái gì? Bạn thử xét trên mọi khía cạnh quảng cáo, đăng trên web, treo avatar....và thực tế xem? Mình nghĩ bạn ko ngu tới mức ko nhận ra điều gì.

k3nshjn
07-09-2012, 09:23 AM
nói 1 đằng ,làm 1 nẻo . cảm thấy làm dc thì hãy nói nhé .

MILEUOT
07-09-2012, 09:37 AM
thế mấy ông ADM nói cái j về sv QN trước khi anphates. Bảo mẹ là 6.3 đi cho xong. Nói láo quảng cáo láo mà giờ còn già mồm cãi ah. Chủ thớt nói quá đúng rồi các ông còn chày cối cái gì. chưa sửa lỗi xong phiên bản 7.1 thì đừng có anpha với open vội. nói cái gì thì làm cái đấy, lừa đảo toàn bộ gamer trắng trợn thế không xin lỗi thì thôi còn già mồm ah?

™HipCass™
07-09-2012, 09:44 AM
Chúng tôi không có dối trá, tôi biết đây là lỗi bên phía chúng tôi. Nhưng tôi đã nói rồi đó, tất cả là sự cố ngoài ý muốn. Trong thời gian test Ex701, chúng tôi đã kiểm tra ổn, nhưng tự dưng đến khi Alpha thì Ex701 phiên bản mà chúng tôi đang có đột nhiên bị lỗi nên không thể Up vào Server để Alpha test được. Đây là sự cố ngoài ý muốn, chúng tôi cũng muốn "Tín", chúng tôi đã làm các bạn thất vọng. Chúng tôi sẽ cố gắng Update bản Ex701 có thể, chờ bên nhà cung cấp sửa bản Ex701 thì chúng tôi sẽ nâng cấp ngay. Đó là tất cả những gì mà chúng tôi muốn nói. Còn về phiên bản 6.3 Final thì có nhiều tính năng mới, mặc dù lỗi 1 số chỗ nhưng đây là bản test, chúng tôi có thể Fix những lỗi đó sau khi Alphatest xong. Open Beta sẽ là một bản hoàn chỉnh.

Mong Các bạn Thông cảm, và tiếp tục ủng hộ và tin tưởng BQT !
Thành Thật Xin Lỗi

TieuOanGia
07-09-2012, 09:50 AM

thế các ông quảng cáo Mu Quyền Năng Ex 701 làm cấi đếch gì??ex 701 mà test với open 6.3 ah

Thaovy
07-09-2012, 11:11 AM
thế các ông quảng cáo Mu Quyền Năng Ex 701 làm cấi đếch gì??ex 701 mà test với open 6.3 ah

cái thằng này muốn kiếm chuyện làm quen à sao mà nói cái vấn đề này nhiều thế qua topic kia mà hát đi:))

winnersolo
08-09-2012, 12:57 PM
" Chúng tôi sẽ cố gắng Update bản Ex701 có thể, chờ bên nhà cung cấp sửa bản Ex701 thì chúng tôi sẽ nâng cấp ngay."
Các bạn nghĩ câu này có ý nghĩa gì.

RuBy02
08-09-2012, 01:06 PM
HACK AGI CHO MU-HANOI.NET (Hack agi +speed all Mu Ss6)

http://www.youtube.com/watch?v=jYJfAy9ySs8

http://mu88ichigo.tk/

RuBy02
08-09-2012, 01:12 PM
[/CODE]HACK AGI CHO MU-HANOI.NET (Hack agi +speed all Mu Ss6) [/B]

http://www.youtube.com/watch?v=jYJfAy9ySs8

http://mu88ichigo.tk/[CODE]

http://www.youtube.com/watch?v=uo4PKjxh7gM

cityhunter
08-09-2012, 01:20 PM
dm lừa đảo đấy nhìn là biết

RuBy02
08-09-2012, 01:29 PM

ngu lắm con ạ...mu này hàng trăm đứa sài hack
Tao nói thẳng với mày ko có hack đừng mong đua top, top 1 class nào cũng sài hack hết đấy =))
Adm ngu si đéo check được hack. Đua top ko bắt được đứa nào hack thì là 1 thất bại cay đắng, nhất lại là những đứa đứng top =))

RuBy02
08-09-2012, 01:40 PM

Đời mày như thế đéo khá lên được đâu con ạ, mày cũng chỉ ở vũng bùn tăm tối xã hội thôi
Bỏ ra 200K mua hack mày có thể sẽ ăn được giải top, ăn sét event bán được 500K, 1 tuần đầu săn thỏ bán cũng khối tiền, săn santa 1 ngày mày kẹp 2 acc cũng kiếm được 60K , săn boss, săn kundun...nói chung là mu này nhiều thằng giàu lắm. Chúng nó lắm tiền đéo phải bởi pro mà là hơn ở cái đầu con ạ
Nhiều thằng làm như lời tao ở SV Phuc Hung đấy =))

TruongVoKy
08-09-2012, 01:52 PM
Chúng tôi không có dối trá, tôi biết đây là lỗi bên phía chúng tôi. Nhưng tôi đã nói rồi đó, tất cả là sự cố ngoài ý muốn. Trong thời gian test Ex701, chúng tôi đã kiểm tra ổn, nhưng tự dưng đến khi Alpha thì Ex701 phiên bản mà chúng tôi đang có đột nhiên bị lỗi nên không thể Up vào Server để Alpha test được. Đây là sự cố ngoài ý muốn, chúng tôi cũng muốn "Tín", chúng tôi đã làm các bạn thất vọng. Chúng tôi sẽ cố gắng Update bản Ex701 có thể, chờ bên nhà cung cấp sửa bản Ex701 thì chúng tôi sẽ nâng cấp ngay. Đó là tất cả những gì mà chúng tôi muốn nói. Còn về phiên bản 6.3 Final thì có nhiều tính năng mới, mặc dù lỗi 1 số chỗ nhưng đây là bản test, chúng tôi có thể Fix những lỗi đó sau khi Alphatest xong. Open Beta sẽ là một bản hoàn chỉnh.

Mong Các bạn Thông cảm, và tiếp tục ủng hộ và tin tưởng BQT !
Thành Thật Xin Lỗi
Tuy mình ko co ý định chơi Quyền Năng.Nhưng thấy Hip Noi Vậy cũng được.Ko như Mod Ngô đồng.ăn nói Sấc Quá..

Anti LLB
08-09-2012, 01:59 PM
EX7 còn lỗi nhiều nữa ! Muốn chơi ex 7 qua bachlong.us mà test sv cực vắng ! Ai thích cảm nhận qua đó mà test !

vandon0091
08-09-2012, 06:14 PM
Đời mày như thế đéo khá lên được đâu con ạ, mày cũng chỉ ở vũng bùn tăm tối xã hội thôi
Bỏ ra 200K mua hack mày có thể sẽ ăn được giải top, ăn sét event bán được 500K, 1 tuần đầu săn thỏ bán cũng khối tiền, săn santa 1 ngày mày kẹp 2 acc cũng kiếm được 60K , săn boss, săn kundun...nói chung là mu này nhiều thằng giàu lắm. Chúng nó lắm tiền đéo phải bởi pro mà là hơn ở cái đầu con ạ
Nhiều thằng làm như lời tao ở SV Phuc Hung đấy =))
vậy 100 thằng hack nó không có ý định ăn tốp à

tốt nhất là không háck lại dính keyloger lại mệt người

L0v3U4eVeR
08-09-2012, 06:27 PM
vậy 100 thằng hack nó không có ý định ăn tốp à

tốt nhất là không háck lại dính keyloger lại mệt người

ai bảo :)) hack đc TOP rồi nó xin cái acc

binhbong
08-09-2012, 06:37 PM
chưa biết thế nào nhưng có cảm giác hack khá đông, hqua test thử gặp 2 bác pro vãi hàng...
sv PhucHung hack nhiều thế chúng nó ko sang đây mới lạ

GinPkChym
08-09-2012, 06:40 PM
Các bạn chơi MU mà còn hack thì tốt nhất đừng nên chơi thì còn hơn. Các bạn tự lôi cái xấu của mình ra cho người khác chửi thôi. Nếu các bạn là 1 ngươi đam mê Game Mu Online thì dù có hack được cũng đừng nên hack làm gì. Mình nghĩ những ai hack thi nên nghỉ đi đừng bao giờ chơi Mu nữa.

toanshaker
08-09-2012, 07:27 PM
EX7 còn lỗi nhiều nữa ! Muốn chơi ex 7 qua bachlong.us mà test sv cực vắng ! Ai thích cảm nhận qua đó mà test !

mu-hanoi.vn cũng đang test đó cực đông chắn chắn hơn mu-hanoi.net rồi vì 100% ex701 tớ cũng đang test ở đó nhưng vẫn có acc pk với AE ở mu-hanoi.net Mong BQT cố gắng up 701 nhanh nhanh tý cho AE trở về

Út Cưng
08-09-2012, 07:31 PM
Những gì cần nói đã nói ở box này rồi http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1148181-%C4%90%C3%B4i-d%C3%B2ng-t%C3%A2m-s%E1%BB%B1-v%E1%BB%81-701&p=603201#post603201 Closed nhé