PDA

View Full Version : hỏi một chút về Ef

llheroll
03-09-2012, 04:52 PM
mình rất thích chơi Ef và có ý định qua mu-hanoi.net sv Quyên năng để chơi EF mà ko biết Ở Mu này EF nâng piont như thê nào để hợp lý khí Pk và trian. các Mu trc mình chơi thì thường là tăng ene tác dụng ko nhiều hoặc tăng tầm 2K ene là hiệu quá nhất cho cả PK lẫn trian. chỉ khác ở điểm tăng vào Vit và AGI
thấy Mu này các bạn thường tăng đến 20k 30K ene nên mình ko biết tăng như thế thì dame thế nào nữa và Skill liên hoàn của Vu khí và Ngũ tiễn dame có chênh lệnh nhiều ko. bởi nếu ở Mốc Agi trên 35 thì Ngũ tiễn bắn dame PK rất khó còn Skil liên hoàn thì ko ra tên

0o0TongDaChu0o0
03-09-2012, 04:57 PM
eff chỉ buf thôi PK với ma à bạn ... :(

llheroll
03-09-2012, 05:04 PM
thì EF pk với EF. không có vẫn đề gì chứ

MrBin.Onx
03-09-2012, 06:04 PM
SV QN là ngũ hành nên chưa biết sai sao nưa
hic hic hic

NữaĐiKu
03-09-2012, 06:11 PM
eff chỉ buf thôi PK với ma à bạn ... :(

Ai nói cậu là Ef chỉ đi bus thôi =)) nhầm to

NữaĐiKu
03-09-2012, 06:13 PM
mình rất thích chơi Ef và có ý định qua mu-hanoi.net sv Quyên năng để chơi EF mà ko biết Ở Mu này EF nâng piont như thê nào để hợp lý khí Pk và trian. các Mu trc mình chơi thì thường là tăng ene tác dụng ko nhiều hoặc tăng tầm 2K ene là hiệu quá nhất cho cả PK lẫn trian. chỉ khác ở điểm tăng vào Vit và AGI
thấy Mu này các bạn thường tăng đến 20k 30K ene nên mình ko biết tăng như thế thì dame thế nào nữa và Skill liên hoàn của Vu khí và Ngũ tiễn dame có chênh lệnh nhiều ko. bởi nếu ở Mốc Agi trên 35 thì Ngũ tiễn bắn dame PK rất khó còn Skil liên hoàn thì ko ra tên
theo mình chơi ef của MUHN cũng đc thôi , nhưng mới open rất khó chơi vì lỗi diconet =)) còn sau này 65k poin-> thì tăng theo Pk 2 ene ( vừa tăng đam vừa bus ngược mấy con DK + DL có ef buss ) + 29k agi còn lại ->> máu PK cũng sướng phết =))

Anh Dũng
03-09-2012, 06:28 PM
Theo các sv trước thì Ef tăng cả Ene thì khi bắn sẽ mạnh hơn nhưng chắc k nhanh hơn nếu tằn hết vào Agi :) Nên chiến thì chỉ tăng vào Agi + Vit và ít Ene. Còn phiên bản ex 701 thì mọi người chờ đơi và khám phá trong dịp alpha test này nhé :)

yuna
03-09-2012, 06:39 PM
Muhn thì class nào cũng bá đạo cả. dw dame to gấp 3 dw ở mu khác, RF thì agi nhanh gấp 3-4 lần...nói chung là claas nào cũng pk ngon

Út Cưng
03-09-2012, 07:28 PM

Bạn mới tạo ạc, chơi EF có thể là rất lợi thế đấy, EF trian chủ yếu là Agi là có thể pk cũng được, tuy nhiên ene cũng có ít đề vừa đủ trian ko hết mana ^^

_Romeo_
03-09-2012, 07:37 PM
eff 100k poin tăng 65k k ene +10k agi+25k vit.. DK liệu có đánh đc chết không. nếu DK dưới 350k đồ bình thương chắc j đã ăn dc,