PDA

View Full Version : HuySmiles Top1 HK lừa đảo la có thật nói không ai tin!!!

cyberboy
31-08-2012, 08:35 AM
có thể hôm nay viết bài này nói không ai tin.tôi không cần các bạn ti vì giờ có ai tin đi nữa thì tiền tôi cũng đả vào tay thằng Huysmiles rồi. thủ đôaó rất tinh vi lợi dụng sự quen biết và tin cậy củ anh em trong Game lừa đảo buồn bán GD= VND truc tiếp ko qua mubank bằng hình thuc chuyển khoản nhug khi nhận dc tiền thì nó mất me đi.vào koang 15h ngày 30/08/12 toi co chuyen khoản vao i khoan cua thag Huy Smiles 1m5 vnd de mua do cua no. gio thi da bi no lùa. tôi noi cần mọi người phải tin nên cũng không cần up thêm hình ảnh gì hết chỉ là nhắc nhở cho những ai đang còn và chơi với thang chó HuySmiles

0975669655
31-08-2012, 08:37 AM
viết lắm bài thế a bạn trẻ .

cyberboy
31-08-2012, 08:42 AM
viết để cho mọi ngươui2 biết thằng Huy Smichi1nhhinh la thằng lừa đảo 100% ko cần anh tin vi co tin tôi cung mất tiền rồi.ch mong sao dung ai bi nó lừa nữa thôi hjhj

binhbong
31-08-2012, 08:51 AM
nói phải có bằng chứng chứ bạn
giấy chuyển tiền, nói chuyện yh, SĐT...

cậu út xì teen
31-08-2012, 08:55 AM
thôi đi anh ạ đg` nào cũng mất r` đéo ngờ ae mà chơi kiểu vãi lồn thật

mọi hoạt động chấm dứt tại đây ckả tkèm anh em đéo zì nữa

P/s : Còi............

alo1234
31-08-2012, 09:13 AM
Thôi bạn ơi nói làm gì vì nó đâu đủ tư cách để sủa lên ở đây, cái loại rẻ rách đồng nát nhà nó sủa 1 câu thì ăn đạp 1 cái thì đến thằng bố con mẹ nó rồi ông bà họ hàng hang hốc kể cả những thằng nào con nào nhà nó đã chết ở dưới mộ cũng đéo giám hé cái mồm ra đâu vì sợ bị nhét cứt vào mồm ý mà, cái loại như nó rồi sẽ có ngày ra đường cây đổ vào người nhe cả răng ra mà chết nhé ;))

LongCongTu88
31-08-2012, 09:21 AM
Thôi bạn ơi nói làm gì vì nó đâu đủ tư cách để sủa lên ở đây, cái loại rẻ rách đồng nát nhà nó sủa 1 câu thì ăn đạp 1 cái thì đến thằng bố con mẹ nó rồi ông bà họ hàng hang hốc kể cả những thằng nào con nào nhà nó đã chết ở dưới mộ cũng đéo giám hé cái mồm ra đâu vì sợ bị nhét cứt vào mồm ý mà, cái loại như nó rồi sẽ có ngày ra đường cây đổ vào người nhe cả răng ra mà chết nhé ;))

phải nói là bạn chủi quá bá đạo. bọn RR cứ phải gặp nhưng người như bạn này mới trị được

Tình Hết
31-08-2012, 10:00 AM
Đây là người thứ 2 đã bị lừa set víc đấy rồi các bạn lên cẩn thận thì tốt nếu 1 con người đã có tihns lừa đảo. Thi anh em nó cũng làm vậy thôi. đó alf bản chất của 1 con người đấy.