PDA

View Full Version : Chưa hết thắc mắc đả close topic rồi.

banybuun
28-08-2012, 09:53 PM
Sao mấy topic spam nhãm nhì như bây giờ thì trả lời nhanh mà sao topic mất đồ thì up gần 1 tuần adm thông báo ko thể lấy lại đồ đủ rồi im lặng,ko trả đồ ko 1 giài đáp,ko nói người hack là ai.
Mà thôi nói nhìu mắc công banned ních này nửa.

tunganh
28-08-2012, 09:55 PM
vì người báo mất đồ 4 ngày mà ko thấy ADM nói 1 lời khiến họ phải dell acc nên mới dẫn đến tình trạng như thế:115;:115;

banybuun
28-08-2012, 09:56 PM
mình ko mún spam lung tung.
Nhưng thật sự BQT MU làm bất mãn quá.

banybuun
28-08-2012, 09:58 PM
Thằng hack thì cười hả hê vì được đồ ngon.
Người mất cầu cứu ADM thì pỏ mặc.
Chắc phải mua cái bản hack về bà đạo mới đc.

tunganh
28-08-2012, 09:59 PM
có khi họ cũng bận và nhiều việc quá nhưng họ cũng vô tâm thật:42;

Nước Mắt
28-08-2012, 10:02 PM
Sao mấy topic spam nhãm nhì như bây giờ thì trả lời nhanh mà sao topic mất đồ thì up gần 1 tuần adm thông báo ko thể lấy lại đồ đủ rồi im lặng,ko trả đồ ko 1 giài đáp,ko nói người hack là ai.
Mà thôi nói nhìu mắc công banned ních này nửa.
Bị hack đồ là do bạn vào những trang wed hoặc nhận một cái gì từ ai đó và bị hack ko hề do lỗi của chúng tôi. Chúng tôi đã làm hết sức có thể để lấy lại những món đồ có thể lấy lại được mà bạn lại ko chịu chấp nhận. Bạn lập topic đã được ADM xử lí và trả lời. Bạn còn muốn gì nữa. Sai làm là do bản thân mà đi trách móc ADM. Và Ai hack đồ cũng bị blog ních chứ ko hề được cười hả hê đâu bạn nhé. Cả người ăn cắp đồ của bạn cũng bị blog rồi nhé !

huntergirl
28-08-2012, 10:02 PM
mình ko mún spam lung tung.
Nhưng thật sự BQT MU làm bất mãn quá.

bất mãn thì kiện ông zời ;)) bạn à

banybuun
28-08-2012, 10:08 PM
Bị hack đồ là do bạn vào những trang wed hoặc nhận một cái gì từ ai đó và bị hack ko hề do lỗi của chúng tôi. Chúng tôi đã làm hết sức có thể để lấy lại những món đồ có thể lấy lại được mà bạn lại ko chịu chấp nhận. Bạn lập topic đã được ADM xử lí và trả lời. Bạn còn muốn gì nữa. Sai làm là do bản thân mà đi trách móc ADM. Và Ai hack đồ cũng bị blog ních chứ ko hề được cười hả hê đâu bạn nhé. Cả người ăn cắp đồ của bạn cũng bị blog rồi nhé !

Thế thì cũng bá đạo nhỉ bạn nghỉ mấy thằng hack ngu nhỉ lấy acc chính ra đi nhận đồ à nó tạo vài trăm acc đánh 100lv để move và gd là được rồi.
Mình bị hack đó là lổi của mình.
Mình cầu cứu ADM 4 ngày,ngày thứ 5 thông báo ko trả hết đồ đc.ngày thứ6 vẩn ko trả được 1 món đồ nào mình mới del acc pỏ Mu