PDA

View Full Version : Đôi lời nói đến ADM+toàn thể ae trong SV Phục Hưng

minhtung
27-08-2012, 04:21 PM
Như Tiêu Đề nhắc A/E Phục Hưng hạn chế chơi chung acc ,và nhiều ng biết pass cẩn thận keylock nữa, đứa em rl3 150 bị hack
BQT đã hứa thu hồi lại tất cả w3 sum thi mất trong ngày hôm qua,mà đứa em đợi đến 10h ko thấy 1 phản hồi nào tự BQT Mu-HaNoi.net
Nó đã hứa ko dc sẽ dell -acc,nên em nó đã từ bỏ,thật sự nó rất tâm huyết cùng A/E ,nhưg ADM đang lo sv mới tháng 9 ra,sát nhập HK+HT bị lỗi ,nhưg ở đây mình muốn nói ,đừng nên hứa voi ng khác rồi lơ đi ,chán cách làm việc BQT quá, ng ta mất trog 2tieng đã báo cáo mà ko ai quan tâm !!!! Mog Toàn thể ae dung để mất acc +đồ ko thì lại ra đi :)) A/E đi ngang đồg tình thì thi xin 10 ký tự SV đã vắng ,mà ae bi mất acc ra đi nhiều quá :))

MiruLove
27-08-2012, 04:22 PM
e uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppp

anhnam234
27-08-2012, 04:23 PM
thằng này kiểu gì cũng giống mình
Hình Phạt của bạn la band nik kaka

MiruLove
27-08-2012, 04:23 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp cho anh

MiruLove
27-08-2012, 04:24 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

minhtung
27-08-2012, 04:49 PM
thằng này kiểu gì cũng giống mình
Hình Phạt của bạn la band nik kaka
band cung chang sao,nói nhữg gì muốn nói,mày tao mất lịch sự gốm

minhtung
27-08-2012, 09:02 PM
buồn cho 1 sv đẹp. mà ko còn gì` ,tàn` tàn` sập sập

KingClub79
27-08-2012, 09:02 PM
vào mà giải quyết đi ADM, làm ăn chán quá :27;

Nước Mắt
27-08-2012, 09:27 PM
Như Tiêu Đề nhắc A/E Phục Hưng hạn chế chơi chung acc ,và nhiều ng biết pass cẩn thận keylock nữa, đứa em rl3 150 bị hack
BQT đã hứa thu hồi lại tất cả w3 sum thi mất trong ngày hôm qua,mà đứa em đợi đến 10h ko thấy 1 phản hồi nào tự BQT Mu-HaNoi.net
Nó đã hứa ko dc sẽ dell -acc,nên em nó đã từ bỏ,thật sự nó rất tâm huyết cùng A/E ,nhưg ADM đang lo sv mới tháng 9 ra,sát nhập HK+HT bị lỗi ,nhưg ở đây mình muốn nói ,đừng nên hứa voi ng khác rồi lơ đi ,chán cách làm việc BQT quá, ng ta mất trog 2tieng đã báo cáo mà ko ai quan tâm !!!! Mog Toàn thể ae dung để mất acc +đồ ko thì lại ra đi :)) A/E đi ngang đồg tình thì thi xin 10 ký tự SV đã vắng ,mà ae bi mất acc ra đi nhiều quá :))
Topic mất đồ đó của em bạn đâu. Hãy úp lên nhé. Chúng tôi sẽ giải quyết chứ ko hề ko giải quyết nhé . Chúng tôi cần thời gian điều tra thì mới xử lí giúp các bạn được chứ !

banyboon
27-08-2012, 09:50 PM

Thanks A Tùng vì tất cả.

minhtung
27-08-2012, 11:46 PM
Topic mất đồ đó của em bạn đâu. Hãy úp lên nhé. Chúng tôi sẽ giải quyết chứ ko hề ko giải quyết nhé . Chúng tôi cần thời gian điều tra thì mới xử lí giúp các bạn được chứ !

ảo up roi` lập topic mới làm đủ kiểu mà co wan tâm đâu???? giai quyet the nào,tui nói sai band nick tui thẳng tay di

karik
27-08-2012, 11:56 PM
thôi A E chuẩn bị qua sv mới chơi với tui cho vui :)

Giám Đốc Điều Hành
28-08-2012, 02:21 AM
ảo up roi` lập topic mới làm đủ kiểu mà co wan tâm đâu???? giai quyet the nào,tui nói sai band nick tui thẳng tay di
Topic nào vậy bạn? Chúng tôi giải quyết nhiều việc, có topic chậm chễ và xử lý chậm cho nhiều lý do. Không phải cứ post bài 1 phát là chúng tôi giải quyết được luôn đâu.

khenh
28-08-2012, 04:24 AM
up cho ban mau lay lai dc do`, va mong adm chu tam vao cac ser cu~ de a choi ben` vung hon va tam huyet hon, ko bo di het chan lam ^^

Máy Chém
28-08-2012, 08:20 AM
up cho ban mau lay lai dc do`, va mong adm chu tam vao cac ser cu~ de a choi ben` vung hon va tam huyet hon, ko bo di het chan lam ^^
thằng này nói đúng sv cũ chán thế này còn ai dám chơi SV mới

tunganh
28-08-2012, 09:44 AM
Topic nào vậy bạn? Chúng tôi giải quyết nhiều việc, có topic chậm chễ và xử lý chậm cho nhiều lý do. Không phải cứ post bài 1 phát là chúng tôi giải quyết được luôn đâu.

giờ điều đó quan trọng gì nữa người ta đã dell acc vì sư làm ngơ 4 ngày ko được quan tâm của các ADM :35;:35;

Yêu Không Mà Nhìn ♥
28-08-2012, 10:01 AM
ADM em nói thẳng một câu nhé , hãy làm tốt công tác sever cũ đi đã rồi hãng tính chuyện ra sever mới . Cứ lấy lí do này nọ để tránh trách nhiệm , cái sever cũ đã không làm được rồi còn ra sever mới làm cái gì ? Dần dần nó cũng mất hết khách thôi . Sức không đủ lại còn ôm đồm nhiều việc , như thế các anh chỉ làm ăn được lúc đầu thôi , sau nhàm chán thì các anh cũng hết việc mà làm khi game thủ quay lưng với MUHN

tunganh
28-08-2012, 10:06 AM
ADM em nói thẳng một câu nhé , hãy làm tốt công tác sever cũ đi đã rồi hãng tính chuyện ra sever mới . Cứ lấy lí do này nọ để tránh trách nhiệm , cái sever cũ đã không làm được rồi còn ra sever mới làm cái gì ? Dần dần nó cũng mất hết khách thôi . Sức không đủ lại còn ôm đồm nhiều việc , như thế các anh chỉ làm ăn được lúc đầu thôi , sau nhàm chán thì các anh cũng hết việc mà làm khi game thủ quay lưng với MUHN

chuẩn ko cần chỉnh chút nào:67;

banyboon
28-08-2012, 10:49 AM

Adm thật là có khiếu hài hước.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1147492-B%E1%BB%8B-hack-h%E1%BA%BFt-%C4%91%E1%BB%93-mong-ADM-v%C3%A0o-gi%C3%BAp&p=596240#post596240

Nước Mắt
28-08-2012, 11:24 AM
Adm thật là có khiếu hài hước.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1147492-B%E1%BB%8B-hack-h%E1%BA%BFt-%C4%91%E1%BB%93-mong-ADM-v%C3%A0o-gi%C3%BAp&p=596240#post596240
Anh Mèo đã và đang xử lí topic đó bạn nhé . Bạn đọc câu CM của anh Mèo chưa. Sở dĩ vì sao bạn ko được xử lí ngay. Vì sẽ có tình trạng tranh chấp xảy ra khi thu hồi lại đồ của bạn bị mất vì có thể nhiều người mua phải một trong những món đồ đó, sẽ có tình trạng tranh chấp xaỷ ra chúng tôi cần điều tra kĩ lưỡng rồi mới xử lí cho bạn. Còn lỗi là hoàn toàn do các bạn tại sao các bạn bị mất đồ hoàn toàn là do phía các bạn ! Chúng tôi chỉ giúp đỡ được một phần nào đó chứ ko thể lấy lại hết đồ cho các bạn được khi đã có những người mua món đồ đó hoàn toàn hợp pháp.

namtai011
28-08-2012, 11:28 AM
Anh Mèo đã và đang xử lí topic đó bạn nhé . Bạn đọc câu CM của anh Mèo chưa. Sở dĩ vì sao bạn ko được xử lí ngay. Vì sẽ có tình trạng tranh chấp xảy ra khi thu hồi lại đồ của bạn bị mất vì có thể nhiều người mua phải một trong những món đồ đó, sẽ có tình trạng tranh chấp xaỷ ra chúng tôi cần điều tra kĩ lưỡng rồi mới xử lí cho bạn. Còn lỗi là hoàn toàn do các bạn tại sao các bạn bị mất đồ hoàn toàn là do phía các bạn ! Chúng tôi chỉ giúp đỡ được một phần nào đó chứ ko thể lấy lại hết đồ cho các bạn được khi đã có những người mua món đồ đó hoàn toàn hợp pháp.
Đúng rồi, người ta không biết đò hack và dùng tiền mua chẳng nhẽ lại thu hồi lại, mất đồ là do lỗi chúng ta đễ dính Keylog, chơi chung acc mà!! cẩn thận hơn với các link lạ. Chúc bạn sớm lấy đc đồ của mình :)

banyboon
28-08-2012, 11:31 AM

Giờ thì tham gia topic nói chơi thôi chứ kiếm làm zi nửa hả bạn,bạn nghĩ mình lập topic chỉ để lấy lại vài món đồ ko còn giá trị nhìu sao.
Đã del acc òi.

Tieu_bach_long_no1
28-08-2012, 11:37 AM
bài viết hay và thật ADM xem sét

banyboon
28-08-2012, 11:44 AM
Adm còn bận ra sv mới,nghỉ ra các event nạp thẻ để các bạn nạp thì thời gian đâu mà xem với sét.

Nước Mắt
28-08-2012, 11:52 AM
Adm còn bận ra sv mới,nghỉ ra các event nạp thẻ để các bạn nạp thì thời gian đâu mà xem với sét.
Chúng tôi vẫn xử lí các lỗi cho các bạn như bình thưởng . Sever nào chúng tôi cũng quan tâm. Và như GDDH đã nói : Chúng tôi giải quyết nhiều việc, có topic chậm chễ và xử lý chậm cho nhiều lý do. Không phải cứ post bài 1 phát là chúng tôi giải quyết được luôn đâu.

banyboon
28-08-2012, 11:59 AM
post và úp 1 tuần Adm vào nói 1 câu " Các Item của bạn có thể lấy lại được . duy chi có cài Wing đã giao dịch ngay lúc bạn bị mất điện và khó có khả năng lấy lại được "
Thế rồi ko nói gì nửa.
Mình chơi game của ng ta nên người ta mún nói sao thì nói mún làm gì thì làm mình đâu làm gì đc.
Up nhìu nói hoài đợi ko đc thì thôi chứ đâu ai dám làm gì ADM.

minhtung
28-08-2012, 02:15 PM
Nuoc Mat nói thể thôi khỏi giải quyết,thang em cũng nghĩ roi ^^,ko ai bắt giai quyet liền,mà la 4ngay,sao ng khac vua bi lien là 1 ngay xong.thấy lạ ghê ^^ khó hieu ng ta 4ngay luon ko ai quan tâm ^^

minhtung
28-08-2012, 02:18 PM
bị hack đồ toan bán = card để thanh lý rẽ,mà Nước Mắt nói thế ko đúng chút nào hơi vô trách nhiệm ^^ hi` hi` sai cu band nick thang tay :D