PDA

View Full Version : Buồn cho sự suy tàn của 1 sv

MiruLove
21-08-2012, 09:40 PM
Mình còn nhớ những ngày đâu khi sv Phục Hưng mới ra, 15 máy chủ full kín rất khó để vào. Thời gian dần trôi máy chủ cũng đã ko đc đông vui như vậy nữa nhưng các sv vẫn khá đông ít nhất là K4 vẫn luôn full bãi và phải pk hoặc ks mới có bãi. Thế nhưng hơn 1 tuần nay nhìn 10 máy chủ của sv Phục Hưng mình thấy thật sự chán. Các sv vắng người. K4 thì cũng chỉ có 1 2 bãi có người train. CÒn các bãi khác thì ko có ai. Rồi nhưng nhân vật đc coi là tiêu biểu của sv Phục Hưng cũng ra đi như a SockMan và G UB. Buồn cho 1 sv. Admin hãy xem lại đi đừng để mất đi 1 sân chơi ý nghĩa như vậy. Mình biết sv mới thì cũng có nhiều cái hấp dẫn nhưng sv PHục Hưng vẫn đang hoạt động tốt xin đừng ra sv mới để nó phải như bây giờ. Thật sự rất đáng buồn.

Đây là nhưng tâm sự chân thành của mình(MuReal). Còn mình cùng vs Ae G HaNoii và 1 số ng ae nữa: Jupiter, ZinZin.

Xin đừng ném đá :)

binhbong
21-08-2012, 09:58 PM
Vòng quay của thời gian mà, sinh- lão -bệnh -tử. SV PH giờ có quá nhiều con bệnh rồi đã đến lúc phải khai tử, nhường đường cho 1 thời đại mới sắp đến.
Bác vẫn có thể tìm lại những ngày vui ở sv mới , gặp lại nhiều ae cũ, sv sẽ lại đông như ngày hôm nào, lại ks PK suốt đêm. Sv PH giờ ở lại cũng ko thể tìm thấy niềm vui, vậy tại sao ko bắt đầu lại từ đấu. Bắt đầu 1 cuộc sống mới.

botchien
21-08-2012, 10:05 PM
SV na`o cung~ nhu the'......ban nen choi 1 sv .duy nhat' va` TAM HUYET........:D...Tu` tu` the' na`o ve` sau cung~ vang' ko dong duoc nhu xua.......luc' day'.....AD cho sat nhap va`o HT...la` dong vui ngay ^^.....tai ban thich' cam giac' SV moi' choi....nen .the'........:D

minhtung
21-08-2012, 10:07 PM
em cũng xem anh la ae ha ^^,a mới biết e chua dc 3 ngày hehe, :D chào đón thêm 1ng em càng tốt hihi ^^ (Jupiter)

longbopmc
21-08-2012, 10:07 PM
anh sin lam mod di hihi
SV na`o cung~ nhu the'......ban nen choi 1 sv .duy nhat' va` TAM HUYET........:D...Tu` tu` the' na`o ve` sau cung~ vang' ko dong duoc nhu xua.......luc' day'.....AD cho sat nhap va`o HT...la` dong vui ngay ^^.....tai ban thich' cam giac' SV moi' choi....nen .the'........:D

MiruLove
21-08-2012, 10:36 PM
em cũng xem anh la ae ha ^^,a mới biết e chua dc 3 ngày hehe, :D chào đón thêm 1ng em càng tốt hihi ^^ (Jupiter)
Sao lại 3 ngày. A là NhinCaiJ cũ mà. Ko nhớ e à

Applle
21-08-2012, 10:39 PM
Mình còn nhớ những ngày đâu khi sv Phục Hưng mới ra, 15 máy chủ full kín rất khó để vào. Thời gian dần trôi máy chủ cũng đã ko đc đông vui như vậy nữa nhưng các sv vẫn khá đông ít nhất là K4 vẫn luôn full bãi và phải pk hoặc ks mới có bãi. Thế nhưng hơn 1 tuần nay nhìn 10 máy chủ của sv Phục Hưng mình thấy thật sự chán. Các sv vắng người. K4 thì cũng chỉ có 1 2 bãi có người train. CÒn các bãi khác thì ko có ai. Rồi nhưng nhân vật đc coi là tiêu biểu của sv Phục Hưng cũng ra đi như a SockMan và G UB. Buồn cho 1 sv. Admin hãy xem lại đi đừng để mất đi 1 sân chơi ý nghĩa như vậy. Mình biết sv mới thì cũng có nhiều cái hấp dẫn nhưng sv PHục Hưng vẫn đang hoạt động tốt xin đừng ra sv mới để nó phải như bây giờ. Thật sự rất đáng buồn.

Đây là nhưng tâm sự chân thành của mình(MuReal). Còn mình cùng vs Ae G HaNoii và 1 số ng ae nữa: Jupiter, ZinZin.

em ơi già thì phải cho trẻ lên chứ . Có gì vĩnh cửu đâu em

BoDaiSuPhu
22-08-2012, 04:16 AM
Chào Toàn Thể Anh Em Mu Phục Hưng
Không Biết Mọi Ngươi Có Thấy Bức Xúc
Như Mk Không Vì Sever Mới Sắp Ra Mắt
Lại Là 1 kết thúc Củ Phục hưng Chăng
Thức suốt Ngay suốt đêm kầy vất vả
để ròi từ bỏ nó nhanh vậy sao 1 cái
Sever tôi chơi chưa nóng đít hix..!
mà mọi ngươi đã từ bỏ nhanh như thế
như riêng cá nhân tôi mong Phục Hưng
đc duy chì lâu dài mong anh em ai dang
chơi đưng từ bỏ để chạy theo 1 cái gi mới nhé
( Ai Đồng ý Hãy Kiến Nghị Hoãn Sever Mới lại nhé ) :102;:102;

MagicOfWar
22-08-2012, 06:27 AM
cày cuốc nhiệt tình rồi cũng 1 lần RL + 100k UT về với HT =)) SockMan đã hiẻu điều đó và đã dell acc ko chút lưỡng lự thật đáng là 1 người hùng của member . giống như 1 vị vua thoái vị đi tu ko chút do dự nể anh ấy thật . Sologan mới : MUHN nơi hội tụ chicken

binhbong
22-08-2012, 07:32 AM
Shockman dell acc cái chim chuột gì thế, vẫn đứng top DL kìa

Còi Đua Đòi Muzik
22-08-2012, 07:40 AM
Tất Cả rồi sẽ >>>> Huyền Thoại

binhbong
22-08-2012, 07:59 AM
Tất Cả rồi sẽ >>>> Huyền Thoại

chuẩn, cái tên nói lên tất cả rồi

Còi Đua Đòi Muzik
22-08-2012, 08:11 AM
ae Phục Hưng và Sv Quyền Năng Sắp ra hãy tận Hưởng Không Khí

Bức Xúc Phiên Bản 6.3 ex701 nhé

Nhiều sự kiến sát nhập lắm đấy vui vẻ mà tiếp bước HK vào mảnh đất Huyền THoại đầy tình thương

ntd990
22-08-2012, 08:15 AM
bạn nào không chơi nữa thì cho mình xin acc với, mình vừa mới lập nick xong, đang muốn chơi thử thì thấy nản quá nhi?

các bạn không chơi nữa thì cho mình xin acc với nha!

sdt của mình là 0989250990

ChinaMotherFuck
22-08-2012, 08:38 AM
Chán giờ nhiều sv ổ k4 3rack k cóa 1 bóng người thế thì còn gì là mu. :((

ChinaMotherFuck
22-08-2012, 08:50 AM
mu này không khác gì mu khunglong :))

Cường
22-08-2012, 10:02 AM
sau này cac ban PH cung dc 1 lần RL+100k diem UT rồi về HT nhé

BichDao
22-08-2012, 10:20 AM
Đó là do tâm các bạn không kiên định thôi, chứ khi up ex701 là sẽ up hết cho các cụm máy chủ mà. Quan trọng là các b có thực sự tâm huyết ko và mục đích chơi game của b là gì thôi

Cường
22-08-2012, 10:27 AM
noi thế nào thì noi admin la người ban game thu là khach hàng.ban la chuyen cua ho mua la chuyen cua minh vi the tôi van biet choi hay ko la do mình con chuyen sat nhap la cua admin.nhug chac sau nay nghe den mu-hanoi chac han moi nguoi se phai suy nghi lai co nen choi hay ko.:43;
Đó là do tâm các bạn không kiên định thôi, chứ khi up ex701 là sẽ up hết cho các cụm máy chủ mà. Quan trọng là các b có thực sự tâm huyết ko và mục đích chơi game của b là gì thôi

BichDao
22-08-2012, 10:29 AM
noi thế nào thì noi admin la người ban game thu là khach hàng.ban la chuyen cua ho mua la chuyen cua minh vi the tôi van biet choi hay ko la do mình con chuyen sat nhap la cua admin.nhug chac sau nay nghe den mu-hanoi chac han moi nguoi se phai suy nghi lai co nen choi hay ko.:43;

Mình nói thật nếu b là ADM thì b có làm thế ko?

Cường
22-08-2012, 10:33 AM
minh không phan doi vấn đề sat nhập bạn à.nhung sao cho phù hợp thôi chứ 1 lân RL 100k diem UT thì quá ít cho Sv HK.1 sv ra doi 3 nam 1 sv moi ra doi 1 khoang cach qua xa mà chi đắp như vậy không hợp lý.
Sat nhap thi đông nhưng có vui hay không còn phụ thuộc vào điều kiện sat nhập nữa mà
Mình nói thật nếu b là ADM thì b có làm thế ko?

BichDao
22-08-2012, 10:35 AM
minh không phan doi vấn đề sat nhập bạn à.nhung sao cho phù hợp thôi chứ 1 lân RL 100k diem UT thì quá ít cho Sv HK.1 sv ra doi 3 nam 1 sv moi ra doi 1 khoang cach qua xa mà chi đắp như vậy không hợp lý.
Sat nhap thi đông nhưng có vui hay không còn phụ thuộc vào điều kiện sat nhập nữa mà

mình hiểu ý của b, mình sẽ đưa ý kiến lên adm để xem xét cho ae

Cường
22-08-2012, 10:41 AM
neu admin hieu y ban nhu mình thi anh em sv HK đâu phai lao dao như lúc nay.thank BichDao truoc vay. ai cung như BichDao phai de thuong không :63;
mình hiểu ý của b, mình sẽ đưa ý kiến lên adm để xem xét cho ae

vumuop
22-08-2012, 10:51 AM

-ong choi truoc, ong manh nen ong nghi vay thui, nguoi choi sau bj de dau cuoi co uc che thi ai laj muon choi sv cu, ong muon kham pha game thi cu tiep tuc ma choi sv cu, nguoi ta thich dong vui thi wa sever moi, thu dung o vi tri cua nhung nguoi moi choi roi post 1 bai y nghi vao, toan spam

0o0TongDaChu0o0
23-08-2012, 12:42 PM
Phục Hưng die mẹ rồi :D