PDA

View Full Version : Khách qua đường muốn dừng chân tại MU hanoi

1ChapTatCa
19-08-2012, 08:44 AM
Adm cho tôi cũng như anh em đang trông mong được biết chính xác là bao giờ thì sv QN alpatest+open ??? lang thang mãi mấy cái MU khác chán quá rồi,giờ mình đang muốn MU hanoi là điểm dừng chân cuối cùng của mình để được cùng anh em khám phá vùng đất mới QN.Mong Adm sớm trả lời để anh em còn được biết chính xác ngày và sắp xếp công việc và thời gian cho hợp lý!có rất nhiều anh em đang chuẩn bị tinh thần đua top.:23;:13;:33;:65;
anh em nào ghé qua topic uppp dùm cho Adm sớm trả lời bài viết nhé.

1ChapTatCa
19-08-2012, 08:45 AM
upppppppppppppppp

quangdich1986
19-08-2012, 08:50 AM
rồi sẽ dừng chân bên HT nhé bạn. nhanh thôi ;))

TheGhost
19-08-2012, 09:42 AM
Cút, cút khẩn trương...........
Đây là chỗ cho mày dưỡng già chắc.
Giờ đang anphatest bên Phục Hưng,qua đó mà test.
Năm sau quay lại đây đua top Quyền Năng

1ChapTatCa
19-08-2012, 09:51 AM
mày là con cặc gì mà vào sủa vậy con

quangdich1986
19-08-2012, 09:53 AM
ông này nói chẩn vãi tè ra. up cho ông nói hay 1 phiếu

Gutj
19-08-2012, 09:55 AM
Adm cho tôi cũng như anh em đang trông mong được biết chính xác là bao giờ thì sv QN alpatest+open ??? lang thang mãi mấy cái MU khác chán quá rồi,giờ mình đang muốn MU hanoi là điểm dừng chân cuối cùng của mình để được cùng anh em khám phá vùng đất mới QN.Mong Adm sớm trả lời để anh em còn được biết chính xác ngày và sắp xếp công việc và thời gian cho hợp lý!có rất nhiều anh em đang chuẩn bị tinh thần đua top.:23;:13;:33;:65;

Còn nhớ thằng em này ko anh :D

Gutj
19-08-2012, 09:56 AM

Thông cảm cho anh già đi mà

1ChapTatCa
19-08-2012, 09:59 AM
Thông cảm cho anh già đi mà
anh em quen nhau thì ủng hộ anh một phiếu...mà thằng em là ai vậy?nói anh mới biết chứ hỏi vậy sao anh biết được.mà có biết anh là ai ko?

Gutj
19-08-2012, 10:00 AM
anh em quen nhau thì ủng hộ anh một phiếu...mà thằng em là ai vậy?nói anh mới biết chứ hỏi vậy sao anh biết được.mà có biết anh là ai ko?

E vẫn là Gutj sever Thiết Binh đấy thôi :D uống cả trai với anh Thịt Chó Tam Trinh rồi đấy

1ChapTatCa
19-08-2012, 10:05 AM
E vẫn là Gutj sever Thiết Binh đấy thôi :D uống cả trai với anh Thịt Chó Tam Trinh rồi đấy
anh em quen nhau rồi thì ủng hộ anh nhé...còn mấy con chó sủa bậy ở trên thì cút con mẹ chúng mày khỏi topic của tao.

Gutj
19-08-2012, 10:15 AM
anh em quen nhau rồi thì ủng hộ anh nhé...còn mấy con chó sủa bậy ở trên thì cút con mẹ chúng mày khỏi topic của tao.

Quên hết mà anh đợi sv mới cùng chiến , team em vẫn đủ .
Em thấy cả PeZunzun cũng đợi sv mới đấy

LongCongTu88
19-08-2012, 10:17 AM

bài viết của bạn rất hay và rất đúng với tâm trạng của những người đang mong chờ sv mới. Mong ADM sớm có câu trả lời cho mọi người biết.

Ta trở lại nữa nè
19-08-2012, 10:18 AM
Trong tháng 8 sẽ có !!

1ChapTatCa
19-08-2012, 10:21 AM
Quên hết mà anh đợi sv mới cùng chiến , team em vẫn đủ .
Em thấy cả PeZunzun cũng đợi sv mới đấy
thằng pezunzun hôm trước chém gió cả anh trên yahoo mãi rồi,nó đang chờ sv QN này để hội tụ cùng anh em cũ,nhưng có vẻ chờ lâu quá nó đang nản.

Gutj
19-08-2012, 11:24 AM
thằng pezunzun hôm trước chém gió cả anh trên yahoo mãi rồi,nó đang chờ sv QN này để hội tụ cùng anh em cũ,nhưng có vẻ chờ lâu quá nó đang nản.

Có gì mà nản bọn em cũng đang đợi dài cổ ra đây :D Chiều ra off ae mình chém nhé

nokiahp100
19-08-2012, 11:29 AM
Chắc đéo gì đã dừng chân ở Quyền Năng mà bày đặt làm tàng:27;

Út Cưng
19-08-2012, 11:34 AM
Mu-hanoi.net đã tồn tại gần 3 năm, với quan điểm sẽ tiếp tục mãi mãi ko off sever, có thể nói đang trên đà phát triển mạnh mẽ nên bạn có thể yên tâm chọn bến mu-hanoi.net gởi gấm tâm huyết, riêng sever mới Quyền Năng, chúng tôi sẽ cố gắn cho bản thử nghiệm vào cuối tháng 8 hoặc trong tháng 9, tuy nhiên chưa có 1 thời gian cụ thể, mặc dù vậy chúng tôi rất vui bạn đang ủng hỗ mu-hanoi.net.