PDA

View Full Version : Cùng nhau thảo luận sever mới Quyền Năng phiên bản EX 701.

Trang : [1] 2

Út Cưng
16-08-2012, 12:38 PM
Trước tiên Út đại diện BQT cám ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ mu-hanoi.net trong thời gian qua, chúng tôi cũng cảm nhận tình yêu thương và sự gởi gấm tâm huyết bằng tất cả niềm đam mê của các bạn giành cho mu-hanoi.net và để đáp lại tình yêu thương đó, sắp tới chúng tôi sẽ cho ra đời 1 sever hoàn toàn mới với tên gọi "Quyền Năng" hy vọng sự đột phá của một phiên bản mới nhất EX7.01 mà BQT đã gầy công nỗ lực bấy lâu nay sẽ cho thử nghiệm trong thời gian sắp tới.

Với phiên bản mới này các bạn có thể tận hưởng với những wing 2.5 tuyệt đẹp đầy các tính, những item mới lạ đủ sức quyết rũ mê hoặc tất cả các game thủ, ngoài ra còn có thêm tính năng ngủ hành giành cho các chủng tộc (tất cả các chủng tộc đều đối kháng với nhau), những máp mới đầy huyền bí để cho các bạn trải nghiệm trong 1 thế giới đầy bí ẩn, skill master được mở rộng nhiều hơn và max điểm 20 đối với 1 skill, một số event mà có lẽ các bạn rất mong đợi vì nó hoàn toàn mới trong phiên bản EX701, giao diện cũng thay đổi với hình ảnh tính năng đồ họa tuyệt đẹp......

Những bạn nào do bận việc ko thể tham tiếp tục ở các sever cũ thì ngay bây giờ các bạn hãy chuẩn bị và sắp xếp công việc để có 1 khoản trống thời gian nhất định hòa mình vào 1 thế giới hoàn toàn mới lạ được hội tụ những cái tinh túy mới nhất của webzen đã được chúng tôi trao chuốt một cách kỹ lưởng.

Tập thể anh em BQT luôn luôn nỗ lực và cố gắn hết sức của mình để phục vụ các bạn, hy vọng cá bạn sẽ đồng hành cùng chúng tôi sánh bước trên mọi nẻo đường.

Đây là những thông tin mới nhất mà chúng tôi muôn cung cấp cho các bạn, để cùng nhau thảo luận về phiên bản EX701 này. Các bạn có ý kiến gì thì vào topic này cùng nhau chia sẽ, để chúng tôi có thể hiểu thêm các bạn cần gì ở sever mới Quyền Năng, nhằm đáp ứng được kỳ vọng và sự mong đợi của các bạn.

Út Cưng!

MU_HN
16-08-2012, 12:54 PM
đến cũng nhanh đi cũng nhanh , biết trách ai trách niềm đam mê của mình thôi :))

minhhang
16-08-2012, 01:04 PM
nếu sv mới ra này tôi mong Admin a hòa và BQT Mu-hanoi làm sao để tránh tình trạng hack các thể loại ở sv mới này và ko con tình trạng dúp VP.còn nữa sv mới ra admin xem sét tránh lạm phát dothan :19;:19;

BlackCat123
16-08-2012, 01:12 PM
Lập tk mới thì có rồi nhưng cho hỏi bao giờ cho anh em tets thử vậy?

BichDao
16-08-2012, 01:37 PM
ex701 khi ra đời sẽ được up cho tất cả các cụm máy chủ của Mu-HN bạn nhé ;)

_Romeo_
16-08-2012, 01:45 PM
adm sớm uppp lên EX 701 để toàn thẻ cụm máy chủ dc chơi phiên bản mới nào

HEROIN 's
16-08-2012, 02:07 PM
sáng nay rảnh rỗi không việc gì làm sang SV HK ol tu 9h đến 11h .sv1 co khoảng 7 8 mem đứng UT. ko ai nói với ai câu nào @@ bảng post kênh TG cũng không có ai rao mua of bán (chỉ thấy hỏi đang o đâu , làm gì . hết :D) cứ tình trạng này thì BQT nên sát nhập ae HK vào HT . kaka

Út Cưng
16-08-2012, 02:10 PM
nếu sv mới ra này tôi mong Admin a hòa và BQT Mu-hanoi làm sao để tránh tình trạng hack các thể loại ở sv mới này và ko con tình trạng dúp VP.còn nữa sv mới ra admin xem sét tránh lạm phát dothan :19;:19;
Chắc chắn là chúng tôi sẽ cố gắn hết sức của mình để ngăn chặn những bất cập trên, vì như bạn cũng biết đây để đầu tư cho 1 sever mới chúng tôi phải mất nhiều kinh phí, khi game bị bấp cập trên kèm theo lượng khách hàng chán nản ra đi thì đồng nghĩa mu-hanoi.net thua lỗ, chính vì thế BQT sẽ nỗ lực hết mình bạn à.

tieuqui
16-08-2012, 02:13 PM
MU mà ko có hack hay giảm đc hack 1 cach tối thiểu thì sẽ có rất nhiều Game Thủ tham gia
Đừng như SV PH hack nhiều quá sinh ra chán nản

Út Cưng
16-08-2012, 02:15 PM
Lập tk mới thì có rồi nhưng cho hỏi bao giờ cho anh em tets thử vậy?
Bạn chịu khó cập nhật diễn đàn thường xuyên để cập nhật những thông tin mới nhất nhé, chúng tôi sẽ luôn cung cấp những tin nóng nhất cho sever mới.

Út Cưng
16-08-2012, 02:18 PM
ex701 khi ra đời sẽ được up cho tất cả các cụm máy chủ của Mu-HN bạn nhé ;)
Đó là chắn chắn rồi bạn à.

Út Cưng
16-08-2012, 02:20 PM
MU mà ko có hack hay giảm đc hack 1 cach tối thiểu thì sẽ có rất nhiều Game Thủ tham gia
Tình trạng hack, thật ra ko có nha phát hành game nào khắc phục được, và chúng tôi sẽ cố gắn mọi nỗ lực có thể để giảm thiểu ở mức thấp nhất.

minhhang
16-08-2012, 02:39 PM
Tình trạng hack, thật ra ko có nha phát hành game nào khắc phục được, và chúng tôi sẽ cố gắn mọi nỗ lực có thể để giảm thiểu ở mức thấp nhất.

ko thể giảm đc hết hack thì cũng giảm bớt tình trạng hack auto máu và hack agi nếu để lạm phát hack máu và agi thì các game thủ sinh ra chán nản dần dần và bỏ mu lên admin và BQT Mu phải làm căng nhưng tình trạng hack,ai hack thì block vĩnh viễn luôn

Út Cưng
16-08-2012, 02:42 PM
ko thể giảm đc hết hack thì cũng giảm bớt tình trạng hack auto máu và hack agi nếu để lạm phát hack máu và agi thì các game thủ sinh ra chán nản dần dần và bỏ mu lên admin và BQT Mu phải làm căng nhưng tình trạng hack,ai hack thì block vĩnh viễn luôn
Vâng! ở sever mới này, chúng tôi sẽ thật mạnh tay với những char nào sử dụng phần mềm bất hợp pháp.

minhhang
16-08-2012, 02:48 PM
Vâng! ở sever mới này, chúng tôi sẽ thật mạnh tay với những char nào sử dụng phần mềm bất hợp pháp.

út cưng và admin cố gắng nhé nếu giảm đc số lượng hack thì mu-hanoi sẽ co rất nhiều các game thủ tìm về để tham gia cùng mu-hanoi,đê mu-hanoi càng ngày càng phát triển hơn nữa..... út cưng xem thế nào dạo này chơi mu toàn bị dis

Út Cưng
16-08-2012, 02:50 PM
út cưng và admin cố gắng nhé nếu giảm đc số lượng hack thì mu-hanoi sẽ co rất nhiều các game thủ tìm về để tham gia cùng mu-hanoi,đê mu-hanoi càng ngày càng phát triển hơn nữa..... út cưng xem thế nào dạo này chơi mu toàn bị dis
Út có kiểm tra ko thấy hiện tượng trên, và có nhiều bạn sử dụng IP đọng cũng hay bị dis, khi chỉnh lại IP tỉnh thì sẽ hết, bạn thử xem sao nhé.

Man LHM PC1
16-08-2012, 02:52 PM
Nói thì hay nhưng làm dc thì miết

minhhang
16-08-2012, 02:56 PM
Út có kiểm tra ko thấy hiện tượng trên, và có nhiều bạn sử dụng IP đọng cũng hay bị dis, khi chỉnh lại IP tỉnh thì sẽ hết, bạn thử xem sao nhé.

ok thank út cưng

Thoyeucarot
16-08-2012, 03:25 PM
Riêng cá nhân tôi nghĩ cái đầu tiên là để sever mới tồn tại lâu dài thì trước hết không nên tạo cái Event ăn pont và reset vip.bởi như vậy cái khoảng cánh để người chơi không có tiền và những người chơi sau có cơ hội mà hòa nhập cày cuốc.(chứ 1 người nạp quá nhiều pont những người không có điều kiện sẽ mau chán,vì có cầy số pont họ vẫn là thua,còn với người chơi sau thì cơ hội của họ coi như là con số 0)còn đua nạp tiền có đồ khủng thì những người cầm sét đồ Event đó là vô đối rồi.và một sever chỉ có người nghỉ game chứ không có thêm người chơi mới dẫn đến cái chuyện sever ra sao thì mọi người chơi game chắc cũng hiểu rồi.
Rồi một điều nũa là % quay chao Gibin cần xem lại bản thân tôi quay 25 cái w3 không được cái nào,và cả Guil AEsaigon chác cung quay khong dưới 200 cái W3 mà chả ai được gì..có nản không?)
Nếu cần thu phí các bạn có thể thu phí theo thời gian online...ví dụ 1 ngày hoặc tính thẻ hàng tháng.còn đồ Ex có rớt tỷ lệ có thể khá một chút như vậy các gamer có thể tự tin mà xay đồ+15 thoải mái,đồng thơi mấy thằng dup,hack cũng chả có đât mà sống.
Ngày xưa Mu lần đầu ra không có đồ Ex,không reset mà vẩn đông người chơi đấy thôi.

Đây chỉ là ý kiến cá nhân,nếu không phải các bạn bỏ qua cho,chứ bản thân tớ luôn yêu thích game Mu và muốn có một sv tốt để chơi,có gì không phải Anh em bỏ qua cho nhé.

Út Cưng
16-08-2012, 03:42 PM
Riêng cá nhân tôi nghĩ cái đầu tiên là để sever mới tồn tại lâu dài thì trước hết không nên tạo cái Event ăn pont và reset vip.bởi như vậy cái khoảng cánh để người chơi không có tiền và những người chơi sau có cơ hội mà hòa nhập cày cuốc.(chứ 1 người nạp quá nhiều pont những người không có điều kiện sẽ mau chán,vì có cầy số pont họ vẫn là thua,còn với người chơi sau thì cơ hội của họ coi như là con số 0)còn đua nạp tiền có đồ khủng thì những người cầm sét đồ Event đó là vô đối rồi.và một sever chỉ có người nghỉ game chứ không có thêm người chơi mới dẫn đến cái chuyện sever ra sao thì mọi người chơi game chắc cũng hiểu rồi.
Rồi một điều nũa là % quay chao Gibin cần xem lại bản thân tôi quay 25 cái w3 không được cái nào,và cả Guil AEsaigon chác cung quay khong dưới 200 cái W3 mà chả ai được gì..có nản không?)
Nếu cần thu phí các bạn có thể thu phí theo thời gian online...ví dụ 1 ngày hoặc tính thẻ hàng tháng.còn đồ Ex có rớt tỷ lệ có thể khá một chút như vậy các gamer có thể tự tin mà xay đồ+15 thoải mái,đồng thơi mấy thằng dup,hack cũng chả có đât mà sống.
Ngày xưa Mu lần đầu ra không có đồ Ex,không reset mà vẩn đông người chơi đấy thôi.

Đây chỉ là ý kiến cá nhân,nếu không phải các bạn bỏ qua cho,chứ bản thân tớ luôn yêu thích game Mu và muốn có một sv tốt để chơi,có gì không phải Anh em bỏ qua cho nhé.
Trước tiên cám ơn bài viết của bạn chúng tôi sẽ tiếp nhận, tuy nhiên chi tiếc gobin ở phiên bản 6.3 khá khắc khe, chúng tôi sẽ cải thiện điều này.

cavepho
16-08-2012, 03:47 PM
chắc tầm 1 tháng nữa ra sv mới rồi.mong BQT cố gắng làm việc để a e lại có 1 sân chơi công bằng vui vẻ.G Warlord lần này trở lại sớm hơn sv PH nhé Bemap

BimTo
16-08-2012, 03:51 PM
Ố thế BQT ơi EX701 có đc update vào Sv cũ ko. Hay chỉ áp dụng cho sv QN

Út Cưng
16-08-2012, 03:54 PM
Ố thế BQT ơi EX701 có đc update vào Sv cũ ko. Hay chỉ áp dụng cho sv QN
Nếu chạy ok sẽ up tất cả các bạn à.

vuduttung
16-08-2012, 04:04 PM
Hi ADM,
Việc hạn chế chơi nhiều acc. Mong admin suy nghĩ và xem xét vấn đề này.
Về event nạp tiền quý tộc. Mình thấy rất hay.
Và những điều các member khác đã viết thì mình cũng đồng ý kiến như vậy.

Thanks ADM,

Út Cưng
16-08-2012, 04:05 PM
Hi ADM,
Việc hạn chế chơi nhiều acc. Mong admin suy nghĩ và xem xét vấn đề này.
Về event nạp tiền quý tộc. Mình thấy rất hay.
Và những điều các member khác đã viết thì mình cũng đồng ý kiến như vậy.

Thanks ADM,
Bạn có thể chi tiếc bài viết của bạn hơn được ko?

vuduttung
16-08-2012, 04:11 PM
Là ADM nên hạn chế một người chơi được nhiều acc cùng 1 lúc!
Và việc phát triển game thì từ từ. Đừng vội có đồ exl khủng hay đồ thần sớm. Việc này chắc chắn sẽ đem lại cho mu hanoi được sự ổn định và tin chắc được nhiều người tham gia.

Thanks ADM,

BichDao
16-08-2012, 04:28 PM
Và việc phát triển game thì từ từ. Đừng vội có đồ exl khủng hay đồ thần sớm. Việc này chắc chắn sẽ đem lại cho mu hanoi được sự ổn định và tin chắc được nhiều người tham gia.

Thanks ADM,

1 ý kiến rất hay đấy chứ. 1 IP chỉ cho chơi 1 acc thì sao nhỉ? nếu 1 người chơi 3-4 acc để hỗ trợ nhau tạo cho sv full ( mang tính chất người chơi ảo) khi nv chính mạnh r thì bỏ hết acc phụ làm số lượng xụt giảm nhanh chóng dẫn tới tâm lý người chơi mau chán và sub bị cắt bớt cũng là ý hay đó chứ?

Út Cưng
16-08-2012, 04:38 PM

Thanks ADM,
- Sẽ ko hạn chế 1 máy tính đăng nhập nhiều ạc
- Muốn có đồ ex khủng hay đồ thần khủng phải săn Boss, mà Boss mu-hanoi.net như thế nào lẽ các game thủ đã hiểu, ko phải roẹt cái là có đồ ex hay đồ thần.

quangdich1986
16-08-2012, 04:45 PM
ra luôn seve mới đê

Gutj
16-08-2012, 05:01 PM

Giỏi thì quay được 20 cái , bố chém cả G quay 200 cái W3 không được cái nào

Ultima
16-08-2012, 05:06 PM
Quay 10 cái xịt đã nản rồi chứ đừng nói 20 cái :D

Cubin_hb
16-08-2012, 05:24 PM
mong sao BQT tính làm thế nào mà sv Quyền NĂng 7 8 tháng mà mới có đồ và point như sv Phục Hưng với hiện tại bh. mà mong admin mở 1 sv ko sáp nhập vì đây cũng là phiên bản mới. số point giảm đi mỗi lần sau khi rs và sau khi RL. nếu số lượng point ít thì tất cả các nhân vật có thể lên ngôi ko phụ thuộc vào 1 số nhân vật làm " Trùm " của SV nữa. ko có topic than phiền char nào đó bị tuyệt chủng.
Thân!

Thoyeucarot
16-08-2012, 07:52 PM

cậu có bị sao ở cái đầu không vậy?,mắt cậu có bị sao không vậy?,nói chung cậu biết chữ thì thủ tính Trung bình 1 cái Guil gần 100 người thì mỗi người cần mấy lần xay cánh 3 để có 200 lần xay cánh?
tớ không muốn nói qua nói lại với cậu,cậu chịu khó đọc them chút đi.anh UtCung có nói về sự khắt khe của gobin ở phiên bản này rồi đấy
Chúc cậu chơi vui!

™Việt™
16-08-2012, 08:04 PM
cậu có bị sao ở cái đầu không vậy?,mắt cậu có bị sao không vậy?,nói chung cậu biết chữ thì thủ tính Trung bình 1 cái Guil gần 100 người thì mỗi người cần mấy lần xay cánh 3 để có 200 lần xay cánh?
tớ không muốn nói qua nói lại với cậu,cậu chịu khó đọc them chút đi.chị Út Cưng ^^ không phải anhcó nói về sự khắt khe của gobin ở phiên bản này rồi đấy
Chúc cậu chơi vui!

upppppppppppppppppppppppppppp

Vũng Tàu
16-08-2012, 08:40 PM
Tại sao lại gấp rút ra server mới như vậy , trong khi ser PH số lượng người đeo w3 còn chưa đc 1/10 tổng số game thủ ?

cách làm này ko hợp lý chút nào , ser PH mang tiếng ser mới mà chỉ mới 3 tháng , đã vội đăng wed sắp ra ser mới hơn , chạy đua còn nhanh hơn xe 500 phân khối ? Ai dám đam mê đầu tư 1 cách cố định đây ?

LStory
16-08-2012, 09:15 PM
EX701 + gấu + Bùa nữa là EX1402 ah mọi ng ??? :((

Vui Đùa Tý Ko Em
16-08-2012, 10:36 PM
Tại sao lại gấp rút ra server mới như vậy , trong khi ser PH số lượng người đeo w3 còn chưa đc 1/10 tổng số game thủ ?

cách làm này ko hợp lý chút nào , ser PH mang tiếng ser mới mà chỉ mới 3 tháng , đã vội đăng wed sắp ra ser mới hơn , chạy đua còn nhanh hơn xe 500 phân khối ? Ai dám đam mê đầu tư 1 cách cố định đây ?

=)) chơi thì chơi k thì nghỉ phương châm là thế ... sv phực hưng giờ còn gì thú vị kinh doanh lợi nhuận lên hàng đầu ... sv PH giờ đồ đạc đa số là có hết BQT chỉ kiếm đc thẻ của game thủ cái bùa EXP 1 tháng thôi .
Trông chờ vào cái đấy BQT sẽ móm ko có kinh phí duy trì sever =)):24; . Hãy nghĩ thoáng ra 1 tý Jupiter =))

PeZunZunVN
16-08-2012, 10:52 PM
=)) chơi thì chơi k thì nghỉ phương châm là thế ... sv phực hưng giờ còn gì thú vị kinh doanh lợi nhuận lên hàng đầu ... sv PH giờ đồ đạc đa số là có hết BQT chỉ kiếm đc thẻ của game thủ cái bùa EXP 1 tháng thôi .
Trông chờ vào cái đấy BQT sẽ móm ko có kinh phí duy trì sever =)):24; . Hãy nghĩ thoáng ra 1 tý Jupiter =))
::41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;: 41;:41;:41;:41
AE TÔI BÊN MUTK + MUHP Hơn 20 mạng Đang đợi đến giấy phút OPEN SV Quyền Năng MUHN Mà Đợi Lâu Quá Rồi. Mà Chưa Có Thông Tin Chính Thức Về SV QN..

Vũng Tàu
16-08-2012, 11:32 PM
là sao nhỉ , bqt ko kiếm đc tiền từ thẻ , chẳng lẽ còn cách kiếm tiền khác sao ? đồ đạc có hết thì ser tàn ah , thật lạ...

Cubin_hb
17-08-2012, 12:26 AM
mong sao BQT tính làm thế nào mà sv Quyền NĂng 7 8 tháng mà mới có đồ và point như sv Phục Hưng với hiện tại bh. mà mong admin mở 1 sv ko sáp nhập vì đây cũng là phiên bản mới. số point giảm đi mỗi lần sau khi rs và sau khi RL. nếu số lượng point ít thì tất cả các nhân vật có thể lên ngôi ko phụ thuộc vào 1 số nhân vật làm " Trùm " của SV nữa. ko có topic than phiền char nào đó bị tuyệt chủng.
Thân!

rất cần như này

trolaimuhn
17-08-2012, 07:22 AM
ANH OI CHO TROI LAI MU HA NOI DAY
Guild NewStar dau het rui
2thang rui ko choi muhn thay nho wa' ae oi!)))

namtai011
17-08-2012, 08:43 AM
Đề nghị xem lại tỷ lệ quay của Gobin, EX701 có cái sách + khảm dòng thuộc tính +quay chao rất nhiều mà tỷ lệ ảo như SS 6.3 thì thua, chỉ bấy nhiêu thôi mấy cái kia ae nói hết rồi :)

Út Cưng
17-08-2012, 08:49 AM
Đề nghị xem lại tỷ lệ quay của Gobin, EX701 có cái sách + khảm dòng thuộc tính +quay chao rất nhiều mà tỷ lệ ảo như SS 6.3 thì thua, chỉ bấy nhiêu thôi mấy cái kia ae nói hết rồi :)
Vâng! chúng tôi sẽ xem xét phần gobin trong phiên bản 7.01

hunglangtu23
17-08-2012, 08:59 AM
Vậy tất cả sv còn lai có update Ex701 không

minhhang
17-08-2012, 09:01 AM
Vậy tất cả sv còn lai có update Ex701 không

Tất nhiên tất cả các sv đều đc update Ex701 :19;

hunglangtu23
17-08-2012, 09:02 AM
vậy chơi sv mới ... lam gì =))

Út Cưng
17-08-2012, 10:31 AM
vậy chơi sv mới ... lam gì =))
Mỗi người đều có quyền lựa chọn sever mình yêu thích để chơi ;))

TieuOanGia
17-08-2012, 10:35 AM
Mỗi người đều có quyền lựa chọn sever mình yêu thích để chơi ;))

nhà em nghèo lại có chút thành quả bên phục hưng rồi,nên chơi sv cũ thôi.Các bác nhà giàu or chưa có thành quả nên chơi sv mới kaka

BichDao
17-08-2012, 10:36 AM

nói đi cũng phải nói lại. Nếu b ở vị trí BQT thì b có làm thế ko? để có kinh phí duy trì hoạt động cho hệ thống mà. Là mik thì mik cũng làm thế thôi. Ra sv mới nhưng các b ko chạy theo mà vẫn chơi sv cũ thì có gì ảnh hưởng? chẳng qua là tâm ko định thôi ;))

BichDao
17-08-2012, 10:37 AM
nhà em nghèo lại có chút thành quả bên phục hưng rồi,nên chơi sv cũ thôi.Các bác nhà giàu or chưa có thành quả nên chơi sv mới kaka

Xoay đc cái w3 DK sung sướng quá nhỉ ;))

TieuOanGia
17-08-2012, 10:48 AM
Xoay đc cái w3 DK sung sướng quá nhỉ ;))

ông này nắm bắt thông tin nhanh thế,xoay tỉ lệ 7% mất đúng 1 món đồ thần lởm được w3 dk ngay hà hà

BichDao
17-08-2012, 11:03 AM
ông này nắm bắt thông tin nhanh thế,xoay tỉ lệ 7% mất đúng 1 món đồ thần lởm được w3 dk ngay hà hà

cùng G sao ko biết :))

0o0TongDaChu0o0
17-08-2012, 11:18 AM
Trước tiên Út đại diện BQT cám ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ mu-hanoi.net trong thời gian qua, chúng tôi cũng cảm nhận tình yêu thương và sự gởi gấm tâm huyết bằng tất cả niềm đam mê của các bạn giành cho mu-hanoi.net và để đáp lại tình yêu thương đó, sắp tới chúng tôi sẽ cho ra đời 1 sever hoàn toàn mới với tên gọi "Quyền Năng" hy vọng sự đột phá của một phiên bản mới nhất EX7.01 mà BQT đã gầy công nỗ lực bấy lâu nay sẽ cho thử nghiệm trong thời gian sắp tới.

Với phiên bản mới này các bạn có thể tận hưởng với những wing 2.5 tuyệt đẹp đầy các tính, những item mới lạ đủ sức quyết rũ mê hoặc tất cả các game thủ, ngoài ra còn có thêm tính năng ngủ hành giành cho các chủng tộc (tất cả các chủng tộc đều đối kháng với nhau), những máp mới đầy huyền bí để cho các bạn trải nghiệm trong 1 thế giới đầy bí ẩn, skill master được mở rộng nhiều hơn và max điểm 20 đối với 1 skill, một số event mà có lẽ các bạn rất mong đợi vì nó hoàn toàn mới trong phiên bản EX701, giao diện cũng thay đổi với hình ảnh tính năng đồ họa tuyệt đẹp......

Những bạn nào do bận việc ko thể tham tiếp tục ở các sever cũ thì ngay bây giờ các bạn hãy chuẩn bị và sắp xếp công việc để có 1 khoản trống thời gian nhất định hòa mình vào 1 thế giới hoàn toàn mới lạ được hội tụ những cái tinh túy mới nhất của webzen đã được chúng tôi trao chuốt một cách kỹ lưởng.

Tập thể anh em BQT luôn luôn nỗ lực và cố gắn hết sức của mình để phục vụ các bạn, hy vọng cá bạn sẽ đồng hành cùng chúng tôi sánh bước trên mọi nẻo đường.

Đây là những thông tin mới nhất mà chúng tôi muôn cung cấp cho các bạn, để cùng nhau thảo luận về phiên bản EX701 này. Các bạn có ý kiến gì thì vào topic này cùng nhau chi sẽ, để chúng tôi có thể hiểu thêm các bạn cần gì ở sever mới Quyền Năng, nhằm đáp ứng được kỳ vọng và sự mong đợi của các bạn.

Út Cưng!

Mình chỉ ý kiến nho nhỏ thế này thôi .... Giá Ngọc B + S + Life Quyết định đến giá trị của sv . Làm thế nào để S + B + Life phải mua = VND thì giá trị của sv sẽ đc đẩy lên .. Cảm ơn. ....

namtai011
17-08-2012, 12:35 PM
Mình chỉ ý kiến nho nhỏ thế này thôi .... Giá Ngọc B + S + Life Quyết định đến giá trị của sv . Làm thế nào để S + B + Life phải mua = VND thì giá trị của sv sẽ đc đẩy lên .. Cảm ơn. ....
Ông lại muốn như FPT rồi!! phải nói là nâng giá Cre lên cao tí chứ như PH h mỗi ng cũng tầm 100v cre là ít >> vứt shop!! sao đây nhỉ, có nên yêu cầu ADM mở 1 event gì đó để giảm bớt cre dư thừa k ae?? :3;:24;:35;

Út Cưng
17-08-2012, 12:39 PM
Cám ơn bạn, chúng tôi sẽ xem xét cái này thật kỷ.

BichDao
17-08-2012, 12:43 PM
Ông lại muốn như FPT rồi!! phải nói là nâng giá Cre lên cao tí chứ như PH h mỗi ng cũng tầm 100v cre là ít >> vứt shop!! sao đây nhỉ, có nên yêu cầu ADM mở 1 event gì đó để giảm bớt cre dư thừa k ae?? :3;:24;:35;

ý kiến rất hay :D

—Çòï
17-08-2012, 12:51 PM
Út bảo GDDH cứ xem sét kĩ vào tầm 5-6 tháng nữa thì ra lò cho chắc ăn =)) . không vừa ra mà lỗi này lỗi lọ ae chán . nhớ nhé út ơi 5-6 tháng nữa vào . để PH còn duy trì . cứ như thế này Ae lại như HK và HT thôi :))

ThCatTuHan
17-08-2012, 12:53 PM
ý kiến rất hay :D
chuẩn rồi ông BichDao có chơi sv mới k thế

Út Cưng
17-08-2012, 12:54 PM
Út bảo GDDH cứ xem sét kĩ vào tầm 5-6 tháng nữa thì ra lò cho chắc ăn =)) . không vừa ra mà lỗi này lỗi lọ ae chán . nhớ nhé út ơi 5-6 tháng nữa vào . để PH còn duy trì . cứ như thế này Ae lại như HK và HT thôi :))
Vấn đề thời gian bao lâu sẽ cho ra bản thử nghiệm vẫn còn là dấu chấm hỏi, chính vì thế những ai chơi sever cũ cứ bình thường thui.

—Çòï
17-08-2012, 01:01 PM
=)) Thế Thì Vui rồi . các bác cứ bán ACC đi . chơi 4-5 Tháng nữa Sv mới ra . Thì AE Vui là vừa :)) . 4-5T này mỗi Tuần 1 Lần Pk mỏi tay .
PH sẽ trở lại . Nếu Sv QN cứ lâu ra .
Như Thế mới gọi là MU . MU ra Open Tháng 5 . Tháng 8 ra Sv mới . Vậy QN ra mắt Tháng 8 . Tháng 9 ra Sv mới Kiểu Này Devil Backham cũng không Chạy theo được =))

ShayneWard
17-08-2012, 01:31 PM
Up cho nhanh open QN để HK ra đi thanh thản :D

lephong5
17-08-2012, 02:17 PM
theo minh thi cu Sat Nhap het HT+PH+HK.va mo 1 may chu moi jo sv nao cung chan :D.Ai muon bat dau lai thi bat dau ma ai muon choi ac khug va dog cug van dc :))

tinhyeudep
17-08-2012, 03:03 PM
MUFPT , Gamethuvn , họ đã làm thành công phiên bản Ex701 , họ còn đem mình ra so sánh về sự khác biệt , vậy tại sao mình lại ko chứng minh cho họ thấy là mình cũng cũng làm đc như họ , và Mu-HaNoi.net sẽ là chỗ dừng chân , bến đỗ an toàn cho AE game thủ MU .
Hãy Test , hãy fix , hãy điều chỉnh để lần ra mắt này MUHN sẽ nhận được sự ủng hộ từ đông đảo AE Game thủ đã ,đang và chưa từng biết biết đến MU HN.
Mình có 1 vài thắc mắc về Ex701 của sv QN :
-thứ nhất : mình thấy MU FPT hay MU hàn quốc thậm chí là MU gamethuvn , lượng máu của các charter thường là rất ít , MU HN thì sao ?
-thứ hai : sự tương khắc giữa các nv phụ thuộc và socket mà nv đó sử dụng , thế nếu ko ép socket thì sẽ tnao ? liệu nv ko ép socket và nv ép socket có gì khác biệt ? liệu đồ socket có = sét đồ exc 2 option ?
-thứ ba : Event ở máp ACheron để săn đồ ép socket , MU HN có ko ?
-thứ tư : Các Giao diện của Ex701 ( thùng đồ , bảng skill , thanh Menu , bảng điểm point ) có được cập nhật ở MU HN ko ?
Và Cuối cùng , khoảng thời gian dự định Open của SV QN là khi nào ?

Gutj
17-08-2012, 03:07 PM
tớ không muốn nói qua nói lại với cậu,cậu chịu khó đọc them chút đi.anh UtCung có nói về sự khắt khe của gobin ở phiên bản này rồi đấy
Chúc cậu chơi vui!

G 100 acc thì 100 acc chính à hay được 40-50 acc còn đâu toàn cave

Gutj
17-08-2012, 03:09 PM
::41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;:41;: 41;:41;:41;:41
AE TÔI BÊN MUTK + MUHP Hơn 20 mạng Đang đợi đến giấy phút OPEN SV Quyền Năng MUHN Mà Đợi Lâu Quá Rồi. Mà Chưa Có Thông Tin Chính Thức Về SV QN..

À con phò này cũng chờ MUHN Open cơ à . Team 20 mạng hoành tráng thế nhỉ . Mạnh Gre còn chơi MU ko mà không thấy liện lạc gì :D

Út Cưng
17-08-2012, 03:12 PM
MUFPT , Gamethuvn , họ đã làm thành công phiên bản Ex701 , họ còn đem mình ra so sánh về sự khác biệt , vậy tại sao mình lại ko chứng minh cho họ thấy là mình cũng cũng làm đc như họ , và Mu-HaNoi.net sẽ là chỗ dừng chân , bến đỗ an toàn cho AE game thủ MU .
Hãy Test , hãy fix , hãy điều chỉnh để lần ra mắt này MUHN sẽ nhận được sự ủng hộ từ đông đảo AE Game thủ đã ,đang và chưa từng biết biết đến MU HN.
Mình có 1 vài thắc mắc về Ex701 của sv QN :
-thứ nhất : mình thấy MU FPT hay MU hàn quốc thậm chí là MU gamethuvn , lượng máu của các charter thường là rất ít , MU HN thì sao ?
-thứ hai : sự tương khắc giữa các nv phụ thuộc và socket mà nv đó sử dụng , thế nếu ko ép socket thì sẽ tnao ? liệu nv ko ép socket và nv ép socket có gì khác biệt ? liệu đồ socket có = sét đồ exc 2 option ?
-thứ ba : Event ở máp ACheron để săn đồ ép socket , MU HN có ko ?
-thứ tư : Các Giao diện của Ex701 ( thùng đồ , bảng skill , thanh Menu , bảng điểm point ) có được cập nhật ở MU HN ko ?
Và Cuối cùng , khoảng thời gian dự định Open của SV QN là khi nào ?

1. FPT là mu ko có RL, mu-hanoi.net là mu RL/RS, tuy nhiên lượng máu cũng ko nhiều dù point khá nhiều.

2. Nếu là chơi mu lâu năm có kinh nghiệm tự khắc họ sẽ phân biết tính năng ex và socket cái nào pro hơn. Riêng sự khác biệt thì rất nhiều, bạn có thể lên google seach và nghiên cứu nhé.

3. Chúng tôi sẽ chạy phiên bản chuẩn EX701, vì thế họ có thì mu-hanoi.net sẽ có.

4. Từ giao diện cho đến bảng skill sẽ updat toàn bộ

5. Dự kiến có thể là trong tháng 9.

tinhyeudep
17-08-2012, 03:17 PM
Oke tk! ng đẹp , hơn 1 tháng nữa thì lâu quá , chắc AE bọn tôi ko đợi đc rồi . kiếm MU ex701 nào đó chơi vậy .

Út Cưng
17-08-2012, 03:20 PM
Oke tk! ng đẹp , hơn 1 tháng nữa thì lâu quá , chắc AE bọn tôi ko đợi đc rồi . kiếm MU ex701 nào đó chơi vậy .
Biết đâu là đầu tháng 9 thì sao;)) Bạn cứ giao lưu nhiều mu khác, nhưng khi open bạn về mu-hanoi.net la ok rùi ;))

Gutj
17-08-2012, 03:22 PM
Biết đâu là đầu tháng 9 thì sao;)) Bạn cứ giao lưu nhiều mu khác, nhưng khi open bạn về mu-hanoi.net la ok rùi ;))

Mùng 5/9 Open được đấy nhỉ :D

XxxHaixxX
17-08-2012, 03:28 PM
minh vao Google thay bao thang 8 sever QN open haiz

tinhyeudep
17-08-2012, 03:34 PM
Nếu cuối tháng 8 đầu tháng 9 còn đợi đc. chứ hơn thì chịu rồi .gần 20 mạng mà cứ vật vờ thì chán lắm . bọn tôi xác định chơi là đầu tư nên ko có chuyện "giao lưu" ở đây , nếu bọn tôi đã chơi mu khác thì sẽ ko quay lại với mu hn đâu .Mùng 2 / 9 là khoảng thời gian đẹp nhất để Open , đến lúc đó mà MU HN chưa ra thì bọn tôi sẽ đi - nói câu vĩnh biệt với Mu-HaNoi.net .

Gutj
17-08-2012, 03:36 PM
Nếu cuối tháng 8 đầu tháng 9 còn đợi đc. chứ hơn thì chịu rồi .gần 20 mạng mà cứ vật vờ thì chán lắm . bọn tôi xác định chơi là đầu tư nên ko có chuyện "giao lưu" ở đây , nếu bọn tôi đã chơi mu khác thì sẽ ko quay lại với mu hn đâu .Mùng 2 / 9 là khoảng thời gian đẹp nhất để Open , đến lúc đó mà MU HN chưa ra thì bọn tôi sẽ đi - nói câu vĩnh biệt với Mu-HaNoi.net .

Vĩnh biệt nhé :D

ShayneWard
17-08-2012, 04:24 PM
Có cthif chợ cũng đông,cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui.Ko phải đe dọa như vậy đâu 20 mạngir là giọt nước trong đại duơng thôi :D

mrtrym
17-08-2012, 04:41 PM
Byeo|:-)o|:-)o|:-)o|:-)o|:-)o|:-)

Út Cưng
17-08-2012, 05:01 PM
Topic mang tính thảo luận những vấn đề liên quan, hạn chế spam các bạn nhé.

ThCatTuHan
17-08-2012, 05:08 PM
Topic mang tính thảo luận những vấn đề liên quan, hạn chế spam các bạn nhé.
Út có thông báo gì thì báo lun cho ae để ae biết nhé sốt ruột quá

™Việt™
17-08-2012, 05:14 PM

sv QN ra vào cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 9 . Mình nghĩ vậy

Út Cưng
17-08-2012, 05:17 PM
Bạn suốt ruột có lẽ là muốn biết khi nào thử nghiệm và sau đó là open. Những hiện tại chưa có thông tin này.

PeZunZunVN
17-08-2012, 05:23 PM
À con phò này cũng chờ MUHN Open cơ à . Team 20 mạng hoành tráng thế nhỉ . Mạnh Gre còn chơi MU ko mà không thấy liện lạc gì :D

AE Đang Lôi Kéo Nó Chơi Lại Cùng Mà Nó Đang Chơi Game Cửu Long iên Bản Quốc Tế.
Cho AE Cái YH Có Gì AE Chặt Chém Tý nhỉ:(fight):(fight):(fight):(fight):(fight)

_Romeo_
17-08-2012, 05:23 PM
1. FPT là mu ko có RL, mu-hanoi.net là mu RL/RS, tuy nhiên lượng máu cũng ko nhiều dù point khá nhiều.

2. Nếu là chơi mu lâu năm có kinh nghiệm tự khắc họ sẽ phân biết tính năng ex và socket cái nào pro hơn. Riêng sự khác biệt thì rất nhiều, bạn có thể lên google seach và nghiên cứu nhé.

3. Chúng tôi sẽ chạy phiên bản chuẩn EX701, vì thế họ có thì mu-hanoi.net sẽ có.

4. Từ giao diện cho đến bảng skill sẽ updat toàn bộ

5. Dự kiến có thể là trong tháng 9.

cái dự kiến này cũng hợp lý đấy. nhưng chính thức cũng là cả 1 quãng đường dài, mong là sớm để các sv cũ cũng đc upp EX.701 để ae cùng tận hửong niềm vui

BlackCat123
17-08-2012, 06:03 PM
Lại cái trò nói hay hơn làm của các adm;))

Thế mình hỏi bạn có biết chắc chắn ai giỏi it nhất Việt Nam không?Không chắc chắn được đúng không?Núi cao còn có núi cao hơn,không 1 nhà phát hành game nào đảm bảo 100% không thể hack được game của mình,có chăng chỉ là hạn chế đến mức tối đa thôi,cái anh em game thủ cần lần này ở sv QN là sự quan tâm hơn nữa của BQT ,nói chung là lòng nhiệt tình ấy:24;

™Việt™
17-08-2012, 06:13 PM
Lại cái trò nói hay hơn làm của các adm;))

tôi đó bạn tìm đc mu nào không có hack đấy . Đến MU FPT lớn nhất MU còn có hack thì thôi

™Việt™
17-08-2012, 06:17 PM
Mình đồng ý với lời bạn nói. Chỉ đúng là ko thể trách hết đc adm.Nhưng cái mà ai cũng cần là adm quan tâm và nhiệt tình hơn.chứ như hiện tại nhiều ng chắc cũng đã khóc ra nc mắt vì bị mất đồ mà adm cũng ko giải quyết đc.

mình cũng nghĩ như bạn . BQT cần onl nhiều hơn để xử lý diễn đàn

™Việt™
17-08-2012, 06:21 PM
Chắc thôi bạn ơi.......
Thử trong 1 phiên bản có đầu tư như sv QN liệu có quá mạo hiểm ko;))
Giá B S L =VND chắc chắn B S L săn đc sẽ rất hiếm thậm chí ko có. Bạn chỉ ngĩ đến những ng có tiền chơi thôi ak.Bạn ko thử ngĩ lứa tuổi học sinh có niềm đam mê với Mu 1 ngày cha mẹ nó cho bao nhiêu tiền tiêu vặt để đổ dồn vào đây. Chắc chắn ai cũng ngĩ thế thôi,1 món đồ op lên biết bn là ngọc,chưa kể op xịt. Nếu như bạn nói tăng giá B S L =vnđ thì chắc số từ bỏ Mu này là rất nhiều. Hiện trạng B S L ở sv PH là hợp lý rồi.
mình bắt đầu thích bạn rồi đó ^^ . Nói gì cũng có lý

MissHehe_NoFeAr
17-08-2012, 06:35 PM
Nếu cuối tháng 8 đầu tháng 9 còn đợi đc. chứ hơn thì chịu rồi .gần 20 mạng mà cứ vật vờ thì chán lắm . bọn tôi xác định chơi là đầu tư nên ko có chuyện "giao lưu" ở đây , nếu bọn tôi đã chơi mu khác thì sẽ ko quay lại với mu hn đâu .Mùng 2 / 9 là khoảng thời gian đẹp nhất để Open , đến lúc đó mà MU HN chưa ra thì bọn tôi sẽ đi - nói câu vĩnh biệt với Mu-HaNoi.net . mời di luôn và ngay :-h

Út Cưng
17-08-2012, 06:41 PM
Đồng ý với ý kiến này. Với phiên bản mới này ko nên tăng giá quá cao nữa.Chỉ có 1 điều là các adm làm sao tổ chức các event của game hợp lí để tránh lạm phát đồ thần thôi.
Chúng tôi sẽ tính toán thật kỷ lưởng để tránh item thần xuất hiện quá nhiều.

Út Cưng
17-08-2012, 06:44 PM
Chắc thôi bạn ơi.......
Thử trong 1 phiên bản có đầu tư như sv QN liệu có quá mạo hiểm ko;))
Giá B S L =VND chắc chắn B S L săn đc sẽ rất hiếm thậm chí ko có. Bạn chỉ ngĩ đến những ng có tiền chơi thôi ak.Bạn ko thử ngĩ lứa tuổi học sinh có niềm đam mê với Mu 1 ngày cha mẹ nó cho bao nhiêu tiền tiêu vặt để đổ dồn vào đây. Chắc chắn ai cũng ngĩ thế thôi,1 món đồ op lên biết bn là ngọc,chưa kể op xịt. Nếu như bạn nói tăng giá B S L =vnđ thì chắc số từ bỏ Mu này là rất nhiều. Hiện trạng B S L ở sv PH là hợp lý rồi.
Bạn yên tâm, chúng tôi sẽ ko cô lập hoặc phân chia giai cấp nào, vì xã hội có rất nhiều người và mỗi điều có điều kiện kinh tế khác nhau, chính vì thế chúng tôi sẽ có 1 chế độ chung hợp lý để bất cứ ai cũng có thể tham gia được và cũng có nhiều khả năng thể hiện đẳng cấp của mình.

RF_(-.-)
17-08-2012, 07:16 PM
Quyền Năng có được hack free như phục hưng không út :D

Ta trở lại nữa nè
17-08-2012, 07:23 PM
Chơi MU Bao năm rồi vẫn nhớ cái chùy Vua [ Chùy thiên tử -- Chùy Hoa Sen ]
Bên Gamethuvn có cái này , Liệu Hanoi có đc ko ta !!

—Çòï
17-08-2012, 07:24 PM
mới cái cậu kia cứ dọa qua MU khác MU nọ . vì không chờ đợi được .
vậy Ok . mời các cậu Qua . mất 1-5 người chứ đâu có thể mất 100-500 người chơi .
cái gì nó cũng phải chuẩn và chỉnh thì ADM mới cho ra lò được . muốn 1 MU hoàn chỉnh không lỗi không hack .nhiều Event mà lại không muốn đợi chì vì ghe tin đồn sắp ra sv mới bán ACC qua Sv mới . Xl .Đừng vì mới đồng tiền mà như thế nhé . chơi để vui . chứ được 3 hôm kiếm Mu này Mu lọ . Thì Xin mời .
Còn Sv Quyền Năng ai muốn chơi thì hãy để Chò ADM và út và các Thành Viên khác làm từ từ và bình tĩnh không mắc lỗi gì khi ngày đầu Open .
nếu 1 số cá nhân không đợi được thì Xin mời . Chúc 1 Sv mới ra không Có lỗi gì . và vẫn quan Tâm đến các Sv Cũ .
Thân Gửi GM và Các BQT .

Út Cưng
17-08-2012, 08:17 PM
Bất cứ nhà phát hành game nào cũng thế, khi mở ra cũng cần có phải có 1 doanh thu nhất định đi duy trì sever và còn phải chi ra nhiều khía cạnh khác. Tuy nhiên chúng tôi cần là số đông lượng member, mỗi người góp 1 ít ủng hộ webshop nạp thẻ RS vip là Ok rồi.

_Romeo_
17-08-2012, 08:57 PM
BQT nên sớm cho ra bản test để ae vào test thử lỗi còn sớm khắc phục. có thể tăng thời gian test lên cao trước khi open cũng đc

Út Cưng
17-08-2012, 09:06 PM
BQT nên sớm cho ra bản test để ae vào test thử lỗi còn sớm khắc phục. có thể tăng thời gian test lên cao trước khi open cũng đc
Bản test mà lâu quá là ko được bạn à, vì có nó sẽ gây sự mất hứng vì cứ test hoài.

_Romeo_
17-08-2012, 09:13 PM
Quyền Năng có được hack free như phục hưng không út :D

sv PH có hack Free à. thế mà mình không biêt .. ăn mảnh nha ;)) thảo nào ngay xưa tôi thấy ô Bá đạo ghê

™Việt™
17-08-2012, 09:52 PM
Ông ấy có hack đâu. Ý ông ấy đang nói móc adm đấy mà. Có topic ông ấy tố cáo hack,mấy thằng hackquá hiển nhiên và có bằng chứng mà adm cũng chịu=))=))

bạn tên nhân vật trong mu là gì thế

No1Mu
17-08-2012, 09:57 PM
ông này nói câu này hay à nha đúp thì tôi còn dám nói là có chuyện không đúp chứ hack agi và speed thì tôi khẳng định không một mu nào thoát được cả nếu ai dám khẳng định như vậy thì cho xin cái wed :)

™Việt™
17-08-2012, 09:58 PM
ông này nói câu này hay à nha đúp thì tôi còn dám nói là có chuyện không đúp chứ hack agi và speed thì tôi khẳng định không một mu nào thoát được cả nếu ai dám khẳng định như vậy thì cho xin cái wed :)

ông này là hacker bên mu KL đúng không nhỉ

No1Mu
17-08-2012, 10:00 PM
ông này là hacker bên mu KL đúng không nhỉ
vãi chưởng cái đéo gì cũng biết biết ít thôi nhé

™Việt™
17-08-2012, 10:06 PM
vãi chưởng cái đéo gì cũng biết biết ít thôi nhé
^^ biết cả yahoo cơ anhsang_votan_hp :1;

No1Mu
17-08-2012, 10:10 PM
chết cụ bị lộ hàng à trốn thôi

™Việt™
17-08-2012, 10:15 PM
chết cụ bị lộ hàng à trốn thôi

hahahahaha

vuduttung
17-08-2012, 11:11 PM
Bản test mà lâu quá là ko được bạn à, vì có nó sẽ gây sự mất hứng vì cứ test hoài.

Cái này ADM nói đúng. Test khoảng 2 ngày. Maximum là 3 ngày.

Thanks,

BichDao
17-08-2012, 11:12 PM
chuẩn rồi ông BichDao có chơi sv mới k thế

ko bạn ak :D

1ChapTatCa
17-08-2012, 11:52 PM
con hàng pezunzun ko biết còn nhớ anh RồngTrởLạj ko nhỉ ??? sv QN này hứa hẹn nhiều cái vui đây.
tiện thể thông báo cả anh em G Unbroken sv PH cũng như tất cả anh em của G từ trước đến nay là sv QN sẽ có thêm 2 thành viên cũ của G sẽ trở lại và tham gia cùng anh em trên tất cả mọi đấu trường của vùng đất MU là Tôi + HaoKiet hehehe.
mong sớm gặp lại anh em Unbroken.

Friend
17-08-2012, 11:53 PM
có thể mình sẽ trở lại trong sv mới này! @@ :D nge hay quá!

TheKinhRoi
18-08-2012, 12:22 AM
Út Xinh thế:8;:8;:8;
làm quen với bạn được không. mình ở Quảng Ninh
con bạn(And You)..!!

PeZunZunVN
18-08-2012, 12:28 AM
con hàng pezunzun ko biết còn nhớ anh RồngTrởLạj ko nhỉ ??? sv QN này hứa hẹn nhiều cái vui đây.
tiện thể thông báo cả anh em G Unbroken sv PH cũng như tất cả anh em của G từ trước đến nay là sv QN sẽ có thêm 2 thành viên cũ của G sẽ trở lại và tham gia cùng anh em trên tất cả mọi đấu trường của vùng đất MU là Tôi + HaoKiet hehehe.
mong sớm gặp lại anh em Unbroken.

Em Việt Đây Anh.
Anh Có Lát NHư Tương Em Cũng Nhận Huống Chi Là Tên.:4; YH em. dt_loihoan
Anh ADD phát Em Chém Gió Chém Báo Tý Nhỉ.
Thằng HK Nó Có Nick DD không anh.:5;

BlackCat123
18-08-2012, 02:21 AM
con bạn(And You)..!!
=)) ảnh avatar đâu phải của út cưng.Ảnh thật còn xinh hơn nữa,bật mí nhé em ý người miền Nam ,dịu dàng như nắng thu Sài Gòn nhưng nhiều lúc cũng ồn ã như 1 cơn mưa đầu mùa vậy :))

BichDao
18-08-2012, 02:33 AM
con bạn(And You)..!!

Xin thông báo cho bạn là Út là vợ của Tổng Cục Trưởng nhé :))

Mr.Cối
18-08-2012, 02:47 AM
Hẹn gặp lại AE WarLord ở sv mới vs tên PerfectHB

Mr.Cối
18-08-2012, 02:49 AM
Trailer Server Quyền Năng Phiên Bản Ex701 - MU-HANOI.NET
http://www.youtube.com/watch?v=RhJi8l17_jM&feature=youtu.be

sẽ ra mắt cuối tháng 8 ỏ đầu tháng 9 thôi. Bình tĩnh thì mới lĩnh được lương

anhnam234
18-08-2012, 04:48 AM
sv mới ra mình chảng có ý kiến gì nhưng mình ngi nếu adm muốn 1 sv mới vs nhiều người chơi nhu PH hoặc nhiều hơn thế
ADM phải loại bỏ được những bản hach sp đồ vcen.... đừng có để các đại ka lành nghề duple đc thì
sự công bằng sẽ được nâng lên người chơi sẽ cảm thấy vv khi đến vs sv mới của Mu HN
chứ nói thảng kể cả sv PH bh hach sp rất nhiều

BlackCat123
18-08-2012, 06:35 AM
Thêm nữa là xử lý kiên quyết những trường hợp hack,mình thấy sever PH nhiều khi xử lý chưa được kiên quyết lắm,như vụ KeBacTinh chẳng hạn,phải xử lý kiên quyết để làm gương cho kẻ khác,ai đồng ý thank cho cái nào:9;

_Romeo_
18-08-2012, 08:39 AM
Thêm nữa là xử lý kiên quyết những trường hợp hack,mình thấy sever PH nhiều khi xử lý chưa được kiên quyết lắm,như vụ KeBacTinh chẳng hạn,phải xử lý kiên quyết để làm gương cho kẻ khác,ai đồng ý thank cho cái nào:9;

sao ai cũng bảo thằng Sum kebactinh này hack thế nhỉ. tôi không biết khong quan tâm tói nó có hack vô tình vài lần lên DD co nguòi bảo nó hack tôi mói đe ý. tôi găp rất nhiều ngay cả ks sv non pk hay nhiều khi pk nhau ở sv pk tôi cảm thấy quá bình thường khôg có j là hack cả. theo tôi để ý ngày Xưa là Sum đc DK gồng máu + eff buff '' them it dame '' đi pk lại cưỡi điểu Sum agi tam 13 ~15k cưới điểu khac j hack ;))..

khi chuyển DK cung vậy lúc nào trên ebe2+ của sau k4 lúc nào mà không có eff buf+dw+Sm để nó mã buff

hỏi sao đâm 1 cái không chết.. tôi gặp nhiều và solo nhiều thấy BT

theo tôi thấy thế. chứ tôi và nó là không phải là j mà bênh nó cả

huntergirl
18-08-2012, 08:44 AM
đã qua 1 mùa hè ..... qua 4 sv mới :-< nhớ vãi Sv Hoàn mỹ :110;

Út Cưng
18-08-2012, 08:45 AM
sv mới ra mình chảng có ý kiến gì nhưng mình ngi nếu adm muốn 1 sv mới vs nhiều người chơi nhu PH hoặc nhiều hơn thế
ADM phải loại bỏ được những bản hach sp đồ vcen.... đừng có để các đại ka lành nghề duple đc thì
sự công bằng sẽ được nâng lên người chơi sẽ cảm thấy vv khi đến vs sv mới của Mu HN
chứ nói thảng kể cả sv PH bh hach sp rất nhiều
Chúng tôi hiểu và sẽ cố gắn khắc phục tình trạng trong sever mới.

DuiCui.
18-08-2012, 08:46 AM
cút ngay đi học đi
đã qua 1 mùa hè ..... qua 4 sv mới :-< nhớ vãi Sv Hoàn mỹ :110;

Út Cưng
18-08-2012, 08:47 AM
Ở sever mới này, chúng tôi sẽ khắc khe và sử lý mạnh tay với những ai sử dụng phần mềm bất hợp pháp bạn à.

huntergirl
18-08-2012, 08:48 AM
cút ngay đi học đi

hôm nay bão về ha lội cô giáo cho nghỉ học :44;

DuiCui.
18-08-2012, 08:49 AM
ờ mày vào góp ý cho BQT đi kìa

mem lâu năm =))
hôm nay bão về ha lội cô giáo cho nghỉ học :44;

huntergirl
18-08-2012, 08:51 AM
ờ mày vào góp ý cho BQT đi kìa

mem lâu năm =))

lâu lâu ơi là lâu rồi mới vào 4rum vẫn chưa ai lên top 1 spam à :-" thế hóa ra mình vẫn pro nhất à há há =))))))))))))))))))

thanhhahp
18-08-2012, 09:08 AM

Bí quyết của hack ko bị bay acc là phải nạp thẻ mạnh tay
Còn ko nạp thẻ chỉ cần PM adm cái là xong luôn.

DuiCui.
18-08-2012, 09:21 AM
lâu lâu ơi là lâu rồi mới vào 4rum vẫn chưa ai lên top 1 spam à :-" thế hóa ra mình vẫn pro nhất à há há =))))))))))))))))))
tao ngày 1 cái cmt chắc tắt sang năm cũng ko hơn đc =))))

TheKinhRoi
18-08-2012, 09:49 AM
mình chơi Mu-hanoi từ đợt mới Open Gamethuvn.net
DK có cầm chùy Gimi va mace of king.
liệu Mu EX701 co thể tái hiện lại được không????

TheKinhRoi
18-08-2012, 09:56 AM
thằng điên.bão về Quảng Ninh-móng Cái.
Hà nội bị Ảnh hưởng..bố thằng bệnh

huntergirl
18-08-2012, 10:20 AM
thằng điên.bão về Quảng Ninh-móng Cái.
Hà nội bị Ảnh hưởng..bố thằng bệnh

bênh thằng cha mày :| tao vs mày liên quan đến nhau à :)) quen biết à :)) khi chưa hiểu rõ người khác nói gì .... nên suy ngẫm cái óc mình nó ntn nhé =))

Vui Đùa Tý Ko Em
18-08-2012, 10:39 AM
up ra sv mới nhanh nào :))

Út Cưng
18-08-2012, 11:01 AM
Các bạn ko spam ở topic nhé, để chúng tôi dàng theo dõi top nhé.

Ta trở lại nữa nè
18-08-2012, 11:20 AM
mình chơi Mu-hanoi từ đợt mới Open Gamethuvn.net
DK có cầm chùy Gimi va mace of king.
liệu Mu EX701 co thể tái hiện lại được không????

CÙNG ý kiến !!
Rất nhìu người muốn nhìn lại cây chùy này !!
cũng gần 10 năm rồi từ ngày chơi MU

0o0TongDaChu0o0
18-08-2012, 12:45 PM
Mong ADM và BQT hãy làm Quyền Năng nó có giá trị <Nói thẳng ra là phải có tiền mới chơi đc > để tránh trẻ con chơi nhiều ==>> lừa đảo vớ vẩn ===>> ức chế .......

Út Cưng
18-08-2012, 01:07 PM
Mong ADM và BQT hãy làm Quyền Năng nó có giá trị <Nói thẳng ra là phải có tiền mới chơi đc > để tránh trẻ con chơi nhiều ==>> lừa đảo vớ vẩn ===>> ức chế .......
Mu-hanoi.net là sân chơi ko phân chia giai cấp giàu nghèo, chúng tôi là nhà phát hành luôn muốn tạo mọi điều kiện cho tất cả mọi tầng lớp tham gia bạn à.

BlackCat123
18-08-2012, 02:10 PM
Thành cuto cái gì cũng biết nhỉ=))

Ông tướng nào thế không biết,mà cái biệt hiệu của tôi ở đâu ra vậy:106;:106;

Ta trở lại nữa nè
18-08-2012, 05:19 PM
Cho Thời Gian nào Út Cưng !!
Ngồi nói không thế này nản lắm !!
Ta bắt đầu lười lên dd r đó !!

H0an2307
18-08-2012, 05:33 PM
Thế này l;ại chuẩn bị tinh thần cày quốc cho thpowif gian ko chơi nghỉ dài nào đang hô gọi chờ sv mới

Út Cưng
18-08-2012, 05:57 PM
Cho Thời Gian nào Út Cưng !!
Ngồi nói không thế này nản lắm !!
Ta bắt đầu lười lên dd r đó !!
Đọc 14 trang còn lại đi, có câu trả lời rùi đó.

Trùm Chém Gió
18-08-2012, 06:31 PM
Đọc 14 trang còn lại đi, có câu trả lời rùi đó.

mìh k đám nói gì hết . chỉ mong sv sẽ k có sự làm phát hay thiên vị nào . chơi Mu là đam mê . mỗi Char trong 1 Acc là đứa con tinh thần . Mong Út đọc và suỹ nghĩ nhé

Nguoidaukho
18-08-2012, 06:40 PM
bo? cu~ lay' moi'
nhung moi' co' phai' moi' hoan` toan` hay ko
ngay` dem cay` cuoc' de? rui` bay gio` lam` gi` vay. ta?
Ten tuoi? co' rui nhung duoc. may' ai biet den'
phien ban? moi' sap ra ( Bay gio phai lam` gi day---- lam` gi day)

BởiVìĐamMê
18-08-2012, 06:57 PM
BởiVìĐamMê's Comeback to Quyền Năng :52;

thanhhahp
18-08-2012, 07:14 PM
BởiVìĐamMê's Comeback to Quyền Năng :52;

Lên YouTobe xem video thế nào lại vớ phải cái clip hack mu-hanoi.net của ông này

BởiVìĐamMê
18-08-2012, 07:18 PM
Lên YouTobe xem video thế nào lại vớ phải cái clip hack mu-hanoi.net của ông này

:42;:42; Vậy á

Út Cưng
18-08-2012, 08:18 PM
mìh k đám nói gì hết . chỉ mong sv sẽ k có sự làm phát hay thiên vị nào . chơi Mu là đam mê . mỗi Char trong 1 Acc là đứa con tinh thần . Mong Út đọc và suỹ nghĩ nhé
Sân chơi này ko có sự thiên nào ở đây cả, mọi người bình đẳng như nhau thôi.

Út Cưng
18-08-2012, 08:18 PM
bo? cu~ lay' moi'
nhung moi' co' phai' moi' hoan` toan` hay ko
ngay` dem cay` cuoc' de? rui` bay gio` lam` gi` vay. ta?
Ten tuoi? co' rui nhung duoc. may' ai biet den'
phien ban? moi' sap ra ( Bay gio phai lam` gi day---- lam` gi day)
Tập viêt có dấu đi nhé, đừng vào topic này spam nhé.

humphuy
18-08-2012, 11:05 PM
Bực mình rồi nha.........................:14;.:14;.:14;.:14;.:1 4;.:14;

Trùm Chém Gió
18-08-2012, 11:06 PM
Sân chơi này ko có sự thiên nào ở đây cả, mọi người bình đẳng như nhau thôi.

chỉ nói thế thôi

Ultima
18-08-2012, 11:32 PM
Nói tóm lại ra SV mới đi đội hình kỹ sỹ Rồng sẽ tái xuất giang hồ :))

BlackCat123
19-08-2012, 12:05 AM
KeoKeDapDa its'me=))

bố khỉ =)) sv mới lại gặp nhau nha :))

Út Cưng
19-08-2012, 11:35 AM
Các bạn còn góp ý gì về sever mới Quyền Năng ko?

0975669655
19-08-2012, 12:09 PM

Đây là những thông tin mới nhất mà chúng tôi muôn cung cấp cho các bạn, để cùng nhau thảo luận về phiên bản EX701 này. Các bạn có ý kiến gì thì vào topic này cùng nhau chia sẽ, để chúng tôi có thể hiểu thêm các bạn cần gì ở sever mới Quyền Năng, nhằm đáp ứng được kỳ vọng và sự mong đợi của các bạn.

Út Cưng!

út đã nói hết những gì ae đã không biết về sv qn và xp7 rùi
rất nhìu ae đang mong đợi sv qn

vipkute_ht
19-08-2012, 12:15 PM
Gửi BQT
M tham gia mu-hanoi.net cũng đc 1 time khá lâu từ sv AH đến giờ nhưng chưa 1 sv nào để lại 1 ấn tượng tốt.nào là hack VIT nè AGI nè thậm trí có cả full point.còn ở PH thì có cả dupe Vp. và có 1 lỗi mà m rất hay gặp fải là lỗi thùng đồ k mở đc rương đồ.m nản lắm sv nào m cũng chỉ chơi đc nửa tháng đến 1 tháng là ngỉ.có lẽ phải nói lời tạm biệt vs mu-hanoi.net. Đến 1 hum tình cờ thấy trên facebook có tin mu-hanoi.net sắp ra sv mới vs tên gọi là Quyên Năng m thấy rất hứng thú. Vậy m hi vọng ADM cho ra 1sv mới 1sv công bằng.ADM hãy sử dụng hết Quyền Năng của mình để bảo vệ sv cho thật hoàn hảo. M k mun hi vọng rồi lại thất vọng.
Cám ơn ADM và những GM của mu-hanoi.net

armybaby
19-08-2012, 01:16 PM
Nói chung là xác định chơi Mu hà nội cho vui thôi. Còn để lâu bền thì hơi bị khó đấy !

Ta trở lại nữa nè
19-08-2012, 01:27 PM
Út ơi !! Không phải riêng tôi mà nhiều anh em vẫn muốn có cây Chuỳ Vua [ Mace of King ] trong sv mới này !!
Trước khi chơi HM tôi cũng đã có ý kiến mà không trả lời , trong2pic này cũng đã có mấy người lên tiếng mà chưa ko đc trả lời !!

Út Cưng
19-08-2012, 01:54 PM
Gửi BQT
M tham gia mu-hanoi.net cũng đc 1 time khá lâu từ sv AH đến giờ nhưng chưa 1 sv nào để lại 1 ấn tượng tốt.nào là hack VIT nè AGI nè thậm trí có cả full point.còn ở PH thì có cả dupe Vp. và có 1 lỗi mà m rất hay gặp fải là lỗi thùng đồ k mở đc rương đồ.m nản lắm sv nào m cũng chỉ chơi đc nửa tháng đến 1 tháng là ngỉ.có lẽ phải nói lời tạm biệt vs mu-hanoi.net. Đến 1 hum tình cờ thấy trên facebook có tin mu-hanoi.net sắp ra sv mới vs tên gọi là Quyên Năng m thấy rất hứng thú. Vậy m hi vọng ADM cho ra 1sv mới 1sv công bằng.ADM hãy sử dụng hết Quyền Năng của mình để bảo vệ sv cho thật hoàn hảo. M k mun hi vọng rồi lại thất vọng.
Cám ơn ADM và những GM của mu-hanoi.net
Bạn cần sự hoàn hảo có lẽ chúng tôi ko thể đáp ứng yêu cầu bạn được, cái chúng tôi làm là tiếp nhận ý kiến của bạn và nỗ lực trong mọi khả năng thể sever Quyền Năng hoạt động tốt nhất.

bin_kola
19-08-2012, 02:32 PM
nuôi nhiều đưa con sẽ tốn kém va chất lương nuôi day không tôt bằng ít đứa. mỗi khi cho ra đời một đứa con thi bố mẹ luôn mong mỏi nó se tốt lành. nếu sự thực la như vậy thì xin chúc mừng BQT. sv mới chưa xuất hiện chưa nói trước điều gì. chỉ có một điếu chắc chắn đã đang và còn tiếp tục sảy ra đó là:
1. anh em kày kéo ở các sv khác có cảm giác bị bỏ rơi khi sv mới sắp ra đời.
2. bao công sưc tâm huyết cày ngày cày đêm giờ phải bỏ dở.
3.vì tinh yêu dành cho MU. cho du BQT có cho ra đời bao nhiêu sv , bao nhiêu đứa con đi nưa thi chúng tôi, những anh em dành tình yêu bất diệt cho MU van theo đuổi.
THIẾT NGHĨ VÌ SỰ CHÂN THÀNH. VÌ TINH YÊU CHÂN CHÍNH DANH CHO THẾ GIỚI MU. MONG BQT XEM XET LÀM SAO ĐỂ ANH EM SV KHAC ĐỠ THIỆT THÒI. SAU ĐÂY LA MỘT SỐ ĐỀ NGHỊ ĐÓNG GÓP Ý KIÊN CUA TUI
1.1 bằng cách nào đó có thể chuyển acc từ sv cũ(HT HK PH) sang sv mới(QN) tất nhiên có thể kèm theo các điều kiện
-acc chưa bị rút thẻ vàng, thẻ đỏ cảnh cáo làn nào từ ADMIN tại sv cũ.
-đóng góp 1 khoản phi nào đó để xây dựng sv tốt hơn.
-chấp nhận giảm(co thể la 50%, 75%)số lần rs rl. và delete toàn bộ item đang sử dụng sv cũ để đỡ thiệt thòi cho người chơi mới.
cám ơn BQT cũng như các gamer đã láng nghe y kiến của tôi!

Út Cưng
19-08-2012, 02:37 PM
nuôi nhiều đưa con sẽ tốn kém va chất lương nuôi day không tôt bằng ít đứa. mỗi khi cho ra đời một đứa con thi bố mẹ luôn mong mỏi nó se tốt lành. nếu sự thực la như vậy thì xin chúc mừng BQT. sv mới chưa xuất hiện chưa nói trước điều gì. chỉ có một điếu chắc chắn đã đang và còn tiếp tục sảy ra đó là:
3.vì tinh yêu dành cho MU. cho du BQT có cho ra đời bao nhiêu sv , bao nhiêu đứa con đi nưa thi chúng tôi, những anh em dành tình yêu bất diệt cho MU van theo đuổi.
THIẾT NGHĨ VÌ SỰ CHÂN THÀNH. VÌ TINH YÊU CHÂN CHÍNH DANH CHO THẾ GIỚI MU. MONG BQT XEM XET LÀM SAO ĐỂ ANH EM SV KHAC ĐỠ THIỆT THÒI. SAU ĐÂY LA MỘT SỐ ĐỀ NGHỊ ĐÓNG GÓP Ý KIÊN CUA TUI
1.1 bằng cách nào đó có thể chuyển acc từ sv cũ(HT HK PH) sang sv mới(QN) tất nhiên có thể kèm theo các điều kiện
-chấp nhận giảm(co thể la 50%, 75%)số lần rs rl. và delete toàn bộ item đang sử dụng sv cũ để đỡ thiệt thòi cho người chơi mới.

Đó là ý kiến cá nhân bạn, tự nhiên bắt người ta del 1 số item là ko thể được, người mới chơi sánh chung người RL quá nhiều sao được bạn :-ss

0o0TongDaChu0o0
19-08-2012, 04:41 PM
Mu-hanoi.net là sân chơi ko phân chia giai cấp giàu nghèo, chúng tôi là nhà phát hành luôn muốn tạo mọi điều kiện cho tất cả mọi tầng lớp tham gia bạn à.

Làm 1 cái sever nó khác bọt đi ......... Ai kô thích có thể vẫn ở lại phục hưng chơi mà ..... Phục Hưng vẫn đông vui thế còn gì ....

ShayneWard
19-08-2012, 08:02 PM
Đi khám bác sỹ đi chú e =))

ShayneWard
19-08-2012, 08:05 PM
Mình thích nhất set Quyền năng :D có lẽ đợi QN open chơi cho vui thôi :))

™Việt™
19-08-2012, 08:33 PM
út mình có chút góp ý :
theo như mình biết sv PH này ra chưa đc 4 tháng , Tầm 3 tháng rưỡi rồi lại sắp ra sv mới . Thế thì út có thể cho biết SV QN này ra bao nhiêu lâu rồi mới ra sv mới đc không hả Út . Tuy câu hỏi hơi xa xôi chút ^^

vipkute_ht
19-08-2012, 09:39 PM
Bạn cần sự hoàn hảo có lẽ chúng tôi ko thể đáp ứng yêu cầu bạn được, cái chúng tôi làm là tiếp nhận ý kiến của bạn và nỗ lực trong mọi khả năng thể sever Quyền Năng hoạt động tốt nhất.
M chỉ cần có vậy.

Vui Đùa Tý Ko Em
19-08-2012, 11:07 PM
ra sv mới nhanh nào còn cày cuốc =))

Ultima
20-08-2012, 12:05 AM
Chốt 1 câu 2-9 ra SV QN là hợp lý nhất :))

Trùm Chém Gió
20-08-2012, 12:18 AM
té hết đi . học 12 thôi =))

0o0TongDaChu0o0
20-08-2012, 01:07 AM
Út Đọc Bài Dream Phục Hưng 1 sever Hoàn Hảo !

0o0TongDaChu0o0
20-08-2012, 01:07 AM
Chốt 1 câu 2-9 ra SV QN là hợp lý nhất :))

CHuẩn :( .........

TheGhost
20-08-2012, 01:18 AM
M chỉ cần có vậy.

Cái chỉ của mày to bằng sợi dây thừng rồi đấy.

Mr.Cối
20-08-2012, 01:46 AM
Đợi sửa xong cable biển rồi alphatest là đẹp. HN tuần nay mạng chán lắm

trongkeny
20-08-2012, 09:50 AM
upppppppppppp
tát cả các sv 701 đê ADM

zkchick
20-08-2012, 09:52 AM
GM ra bản test đi. Lâu quá trời vậy!

cavepho
20-08-2012, 10:06 AM
chưa ra bản test thì GM cho 1 số hình ảnh và những tính năng mới của bản ex 701 để a e xem tí cho đỡ tò mò nào.

Út Cưng
20-08-2012, 10:58 AM
chưa ra bản test thì GM cho 1 số hình ảnh và những tính năng mới của bản ex 701 để a e xem tí cho đỡ tò mò nào.
Đang làm chuẩn bị up cho các bạn xem và cũng nhau thảo luận.

M4ckRir3
20-08-2012, 11:20 AM
lại ra sv mới hả cán bộ

cavepho
20-08-2012, 03:30 PM
lại ra sv mới hả cán bộ

Chắc cũng sắp ra rồi.G WL lần này ra mắt sớm hơn bên PH nhé M4

Út Cưng
20-08-2012, 04:08 PM
GM ra bản test đi. Lâu quá trời vậy!
Ko phải muốn là có được bạn à, vẫn còn nhiều cái nên chưa có thể thông báo ngày test được.

baoquynh
20-08-2012, 04:45 PM
út có thông tin sv chưa để mình up cho bạn bè cùng biết nào. đang có kha khá game thủ đang ngồi uống nước chè chém gió mà k có gì chơi đấy

Út Cưng
20-08-2012, 04:52 PM
út có thông tin sv chưa để mình up cho bạn bè cùng biết nào. đang có kha khá game thủ đang ngồi uống nước chè chém gió mà k có gì chơi đấy
Út chỉ cung cấp cho bạn các bạn 1 sô thông trong phạm vi cho phép, ngoài ra khi thích hợp út sẽ cung cấp thêm

dragon2627
21-08-2012, 12:14 AM
Chỉ cần làm được 3 điều sau thì đảm bảo mọi người đều vui vẻ MU thì vững bền
1. RS không được nhanh quá (XP cao) cày chuẩn 1h-1h30 1 lần rs là đẹp. khủng nhanh quá nhàm và lạm phát đồ nhanh. fix KUNDUN phải nửa sv lên mới ăn được ấy không thì it cũng phải 3 tháng top 1 mới đủ tuổi solo với nó được.
2. Đồ phải khó kiếm --> giá trị cao --> game thủ hứng thú và muốn đạt thành quả. nhất là khoản đồ thần GM phải fix lại ngay, trong các sv trước đây chua có sv nào nhiều đồ thần ngay trong thời gian đầu như PH. nhưng rất may tỷ lệ ra w3 thấp nên thu hồi về được nhiều. nếu số đồ thần đó ef NNT khảm SK thì PH toàn đồ víp.
3. Dup,Hack chém thẳng tay. cái chuyện hack thì khó tránh được rùi nhưng GM cũng phải chịu khó hơn so với PH. Chưa sv nào dup, hack lỗi nhiều như PH ( mất đồ, mất ngọc, nạp thẻ mất tiền....) nhiều nhất trong lịch sử MUHN.
Tôi góp ý chút thôi nhưng nếu thực hiện được những điều trên thì MU vững bền lắm. Mà BQT nuôi con gà đẻ trứng vàng QN thử xem? chứ ăn xổi mãi ko ăn thua đâu, mấy tháng lại ra sv mới làm gamer lo lắng. Đảm bảo lun với BQT sau QN năng này mà 3 tháng tiếp ra sv mới chắc chỉ toàn người mới mà những người gắn bó với MUHN lâu năm sẻ ra đi.

/

LongCongTu88
21-08-2012, 12:26 AM
1. RS không được nhanh quá (XP cao) cày chuẩn 1h-1h30 1 lần rs là đẹp. khủng nhanh quá nhàm và lạm phát đồ nhanh. fix KUNDUN phải nửa sv lên mới ăn được ấy không thì it cũng phải 3 tháng top 1 mới đủ tuổi solo với nó được.
2. Đồ phải khó kiếm --> giá trị cao --> game thủ hứng thú và muốn đạt thành quả. nhất là khoản đồ thần GM phải fix lại ngay, trong các sv trước đây chua có sv nào nhiều đồ thần ngay trong thời gian đầu như PH. nhưng rất may tỷ lệ ra w3 thấp nên thu hồi về được nhiều. nếu số đồ thần đó ef NNT khảm SK thì PH toàn đồ víp.
3. Dup,Hack chém thẳng tay. cái chuyện hack thì khó tránh được rùi nhưng GM cũng phải chịu khó hơn so với PH. Chưa sv nào dup, hack lỗi nhiều như PH ( mất đồ, mất ngọc, nạp thẻ mất tiền....) nhiều nhất trong lịch sử MUHN.
Tôi góp ý chút thôi nhưng nếu thực hiện được những điều trên thì MU vững bền lắm. Mà BQT nuôi con gà đẻ trứng vàng QN thử xem? chứ ăn xổi mãi ko ăn thua đâu, mấy tháng lại ra sv mới làm gamer lo lắng. Đảm bảo lun với BQT sau QN năng này mà 3 tháng tiếp ra sv mới chắc chỉ toàn người mới mà những người gắn bó với MUHN lâu năm sẻ ra đi.

/

bài viết của bạn rất hay uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppp mong ADM đọc và thực hiện như bạn nói

Nhungbaby
21-08-2012, 07:25 AM

/

ns hay lam upppppppppp adm ra bản test đi suốt ruột lắm rồi

zkchick
21-08-2012, 07:51 AM
Bài viết hay! Dược đó. up cho bạn. :)

thanhhahp
21-08-2012, 07:58 AM
ns hay lam upppppppppp adm ra bản test đi suốt ruột lắm rồi

nhungbaby chưa giải nghệ à...

thanhhahp
21-08-2012, 07:58 AM
Bài viết hay! Dược đó. up cho bạn. :)

được đấy, up cho chú

Út Cưng
21-08-2012, 10:56 AM

/

Vâng! chúng tôi sẽ tiếp nhận ý kiến của bạn.

Ta trở lại nữa nè
21-08-2012, 11:04 AM

cái đệt !! Thằng này ko biết gì về khả năng ăn chơi của AESG !!
KO biết thì câm miệng lại nhá!!

yuyuchan
21-08-2012, 11:05 AM
Xem tình thế như thế này thì phải ra sv mới nhanh. Vì khi đã thông báo thì anh em nó nghỉ quá nhiều. Chờ sv mới ra để chơi. Dẫn đến tình trạng đồ đạc rớt giá thê thảm. 1 điều nữa là những gamer thủ chờ sv mới. Họ không có gì chơi nên sẽ tìm những Mu khác chơi tạm. Nên BQT mau chóng tạo sv mới để khỏi làm mất đi các game thủ khác đang ngóng chờ sever mới. Chờ lâu cũng dễ dẫn đến nản lắm

™Việt™
21-08-2012, 11:11 AM
lưu ý pic này để thảo luận sv mới ra mắt không spam lung tung bạn nhé

yuyuchan
21-08-2012, 11:20 AM
chào mừng em đã trở lại. Trung bữa nào rảnh xuống đây nhậu với anh

ThCatTuHan
21-08-2012, 11:24 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppp

MissHehe_NoFeAr
21-08-2012, 12:02 PM
ko bít khi nào mới dc test nhỉ :(

3QueSoLa
21-08-2012, 12:40 PM
Ae bán acc Sv pH bản 6.3 qua chơi 7.01 thử nào

Ta trở lại nữa nè
21-08-2012, 01:01 PM
chào mừng em đã trở lại. Trung bữa nào rảnh xuống đây nhậu với anh

hĩ hĩ !! ok liền anh sĩ !! hehe

3QueSoLa
21-08-2012, 01:57 PM
thoải mái + dễ quá cũng nhanh chán.Khó khó 1 tí thì mới có hứng.Công bằng hơn thì đầu tư vào game mới bõ công sức + tiền của.

lonmemay002
21-08-2012, 02:34 PM
Ra Sever mới đi sever cũ toàn thang rẻ rách
mà thôi

namtai011
21-08-2012, 03:13 PM
Ra Sever mới đi sever cũ toàn thang rẻ rách
mà thôi
Cụ thể bạn nói là những ai? tất cả ah? có lẽ bạn đứng đầu chăng!!
Xin lỗi AMD vì đã spam nhưng thật khó để nhịn những lời nói như thế này

cacconga
21-08-2012, 04:19 PM
adm sớm uppp lên EX 701 để toàn thẻ cụm máy chủ dc chơi phiên bản mới nào

còn thử sv mới đã úp hết dể sv mới húp cháo à.cũng giống mọi lần thôi phiên bản mới dành để câu khách trước đã,các con giời lao hết sang ngấm đòn rồi ông mới cho các sv cũ hưởng thụ.3 tháng sau kiểu gì cũng lại ra 8.01 rồi 9.02 chả hạn

0o0TongDaChu0o0
21-08-2012, 04:35 PM

/

Chuẩn kô cần chỉnh , đúng như những gì mình mong muốn .. Likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

0o0TongDaChu0o0
21-08-2012, 04:37 PM
Ăn sổi ......... Kết câu này vkl luôn .......

MrKen
21-08-2012, 05:27 PM
Theo mình thì SV nên cho RS chậm lại 1 chút

Với lại nên bỏ cái bảng cập nhật theo h đi ( 1 ngày cập nhật 1 lần )

Chứ không như PH mới 3 tháng đã RL lần 4 rồi :))

hoangphuc
21-08-2012, 05:48 PM
ADMIN hãy cho SV mới test Sớm 1 xíu đi vì biết bao nhiêu gamer đang chờ đợi phút giây đó theo tui nghĩ BQT cứ bắt gamer chờ đợi thế này thì nản lắm

Dương.HB
21-08-2012, 05:49 PM
út cho hỏi sv QN khi nào ra mắt vậy

Cubin_hb
21-08-2012, 06:13 PM
Thân!

còn vấn đề này nè

Tũn™
23-08-2012, 12:53 AM
Chính xác thì bao h ra SV QN ADM ơi ?

vumuop
23-08-2012, 11:04 AM
ra sớm đi adm ơi, ae chờ dài cổ rồi nè:4;

LongCongTu88
23-08-2012, 11:07 AM
chờ sv mới ra lau vkl. Ko biết phải chờ đến bao giờ:T:T

Út Cưng
23-08-2012, 11:12 AM
chờ sv mới ra lau vkl. Ko biết phải chờ đến bao giờ:T:T
Dự kiến trong tháng 9 này, tuy nhiên vẫn có thể thay đổi;))

LongCongTu88
23-08-2012, 11:23 AM

bạn nói thế thì mọi người biết phải chơ đến bao giờ.
hết tháng 9 bạn lại nói trong tháng 10 rùi trong thang 11 .v.v.....
nói chung là mọi người chuẩn bị tinh thần cổ dài lên tận trần nhà đi:)):)):)):))

ThCatTuHan
23-08-2012, 04:01 PM
còn vấn đề này nè
đúng vậy k nên cho sáp nhập sv cũ với sv mới như thế sv mới coi như vất,k cho event ăn point vội,upppppppppp cho sv mới nhanh raaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

thanhtung123
23-08-2012, 05:00 PM

Út Cưng!

tôi là người mới biết đến Mu xin cho tôi hỏi là server khi nào ra?? vì có mấy Anh Em biết chơi tôi có rủ tôi
nên tôi đang tìm hiểu :) có nói sai gì thì xin bỏ qua cảm ơn đã đọc Thak!!!

zkchick
23-08-2012, 05:09 PM

Admin đùa hay sao mà câu giờ thế! Hết tháng 8 rùi lại dự kiến tháng 9. Vậy thì để tháng sau rùi công bố trên web là có sv mới đi.

Út Cưng
23-08-2012, 05:14 PM
Admin đùa hay sao mà câu giờ thế! Hết tháng 8 rùi lại dự kiến tháng 9. Vậy thì để tháng sau rùi công bố trên web là có sv mới đi.
Ko việc gì chúng tôi đùa bạn cả, đó chiến dịch quảng cáo rất đơn thuần và thời gian có thể kéo dài 1 hay 2 tháng là chuyện bình thường. Dự kiến là trong tháng 9 có thể lâu hơn, ko có 1 thời gian xác định nào cả, bạn nên đọc topic này từ trang đầu đến trang cuối vì đã nói rất nhiều vấn đề này rồi.

tôi là người mới biết đến Mu xin cho tôi hỏi là server khi nào ra?? vì có mấy Anh Em biết chơi tôi có rủ tôi
nên tôi đang tìm hiểu :) có nói sai gì thì xin bỏ qua cảm ơn đã đọc Thak!!!
Đã trả lời phía trên đấy.

thanhtung123
23-08-2012, 05:21 PM
Đã trả lời phía trên đấy.[/QUOTE]

thak đã trả lời !! :)

hoangphuc
23-08-2012, 08:55 PM
ADMIN kju cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 9 giờ lại nói khác ADMIN cứ làm giá như vậy thì AE gamer cũng nản thôi đây là tui nói thất cái này là AE nhiẹt tình Ủng hộ nhưng ADMIN cứ ra thới gian tùm lum làm AE đợi từng ngày giờ lại nói kéo dà 1 hay 2 tháng nữa tùm lum ADMIN xem lại đi nhé

hamchoi89
23-08-2012, 09:57 PM
Sev mới mong các anh em trong BQT làm việc thận trọng...Nên có chức năng lưu các cuộc nc khi bán hàng tránh tỉnh trạng như sever PH bán hàng = thẻ đt xong lại kêu mất đồ. Như vậy ko công bằng và thiệt hại cho người mua đồ quá !!!!

hoangphuc
23-08-2012, 10:46 PM
ADMIN kju cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 9 giờ lại nói khác ADMIN cứ làm giá như vậy thì AE gamer cũng nản thôi đây là tui nói thất cái này là AE nhiẹt tình Ủng hộ nhưng ADMIN cứ ra thới gian tùm lum làm AE đợi từng ngày giờ lại nói kéo dà 1 hay 2 tháng nữa tùm lum ADMIN xem lại đi nhé

vipkute_ht
24-08-2012, 12:07 AM
Cái chỉ của mày to bằng sợi dây thừng rồi đấy.
Sao lại chỉ = dây thừng tao nghỉ nó còn to gấp mấy lần dây thừng nữa đó mày à =))

LongCongTu88
24-08-2012, 08:47 AM
lên đi cho ADM sớm ra sv mới

Út Cưng
24-08-2012, 09:50 AM
Admin nào nối cuối tháng 8 thế, bạn gởi link cho tôi xem.

binhbong
24-08-2012, 10:21 AM
ADMIN kju cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 9 giờ lại nói khác ADMIN cứ làm giá như vậy thì AE gamer cũng nản thôi đ

Ko phải adm làm giá đâu chẳng qua cái main 701 rât khó găm, có crack được thì sửa lỗi cũng mất vài tháng nữa. Giờ mu nào chả muốn ra ex701, ai ra trước thì tha hồ mà hút máu

Lợi Hại Gấp Đôi
24-08-2012, 10:27 AM
Út Cưng hỏi câu đó cũng** éo còn gì để nói luôn !! Trong traller kìa pa !!

huntergirl
24-08-2012, 02:23 PM
út xinh ẹp ơi bao h ra Sv QN vậy :x

huntergirl
24-08-2012, 02:32 PM
hồi trước bảo HK là SV cuối cùng .... phục hưng bây h QN :)) cứ 3 tháng mở 1 sv :))

Máy Chém
25-08-2012, 11:35 AM
hồi trước bảo HK là SV cuối cùng .... phục hưng bây h QN :)) cứ 3 tháng mở 1 sv :))
thay avatar di cu nhìn buồn ỉa quá

lac714
25-08-2012, 12:23 PM
Các cậu cho hỏi có mu nào có 701 chưa, không mu nào nhiều người chơi cũng được.

kaido1
25-08-2012, 12:43 PM
BQT bảo SV QN sẽ ra mắt tháng 8, mà h lại bảo tháng 9, làm ăn cc gì ko biết

BoDaiSuPhu
25-08-2012, 01:44 PM
http://np1.upanh.com/b3.s30.d1/9a06e91962a5b87c00a252f9bae05efe_48480851.1.bmp (http://www.upanh.com/1_upanh/v/arlbex6b7de.htm)

Út Cưng
25-08-2012, 02:07 PM
BQT bảo SV QN sẽ ra mắt tháng 8, mà h lại bảo tháng 9, làm ăn cc gì ko biết
Admin nào nói bạn tháng 8 ra mắt sever mới? Nếu còn ăn nói như thế nữa ra đảo nhé.

lac714
25-08-2012, 02:13 PM
admin cho hỏi gần sắp ra sv mới chưa, bên phục hưng dell acc rồi, ra sv mới nhanh nhanh tý, SUMDK sang quyền năng đây.

lac714
25-08-2012, 02:29 PM
mình xin đóng góp ý kiến cho sv quyền năng: người chơi nên tự quản lý bảo vệ tài khoản của mình, để tránh trình trạng người bán đồ đưa acc phụ đi bán bằng thẻ bằng vnd, sau đó thông báo mất đồ thì lấy lại được đồ và người mua thì chịu mất đồ, mất tiền. SUMDK hẹn gặp anh em ở sv quyền năng.

Ta trở lại nữa nè
25-08-2012, 02:41 PM
Admin nào nói bạn tháng 8 ra mắt sever mới? Nếu còn ăn nói như thế nữa ra đảo nhé.

Con Mẹ Mày Út Cưng !! Tao nói mày ko hiểu tiếng người ak !!
mày xem lại traller đi , ghi là tháng 8 to chình ình đó kìa !!

ChinaMotherFuck
25-08-2012, 03:21 PM
Banned h chúc bạn may mắn lần sau :)) TP

Ta trở lại nữa nè
25-08-2012, 06:23 PM
Banned h chúc bạn may mắn lần sau :)) TP

Con mẹ nó ngu như bò cứ thích tỏ ra nguy hiểm !!
Ghét !!

BeYeuBiii
25-08-2012, 06:31 PM
Ex 701 + Gau' + Bua` = Ex1402
neu' van~ nhu? sever cu~ thi` train 5' la max 390 :) ( moi~ ng dc rs 100 lan` nhe' :) )
con` moi~ bai~ quai giam? 1 nua? so luong quai' hoac giam ex cua? quai' xuong' 1/2 thi` cung~ bang` hoa` ^^ :))
minh` nghi~ la` rs nhieu`( to'n vc ) la nguon` thu nhap chi'nh cua? MU nhu?ng ' rs thi` ao? qua' :)
phai? do?i sever ra moi' bit' dc :D

DJno1
25-08-2012, 08:48 PM
Cai lồn con đĩ mẹ cái thàng này đã ngu lại rất hay trình bầy .
Ex 701 + Gau' + Bua` = Ex1402
neu' van~ nhu? sever cu~ thi` train 5' la max 390 :) ( moi~ ng dc rs 100 lan` nhe' :) )
con` moi~ bai~ quai giam? 1 nua? so luong quai' hoac giam ex cua? quai' xuong' 1/2 thi` cung~ bang` hoa` ^^ :))
minh` nghi~ la` rs nhieu`( to'n vc ) la nguon` thu nhap chi'nh cua? MU nhu?ng ' rs thi` ao? qua' :)
phai? do?i sever ra moi' bit' dc :D

ThCatTuHan
25-08-2012, 09:17 PM
upppppppppppppppppppppppppppp ra nhanh sv mới nào

™Việt™
25-08-2012, 09:22 PM

không cần giải thích với thành phần này

huntergirl
25-08-2012, 10:15 PM
thay avatar di cu nhìn buồn ỉa quá

ỉa thì ỉa đi có nhịn bị bệnh trĩ đấy anh VA hô hô hô

huntergirl
25-08-2012, 10:18 PM

thế mày có hiểu đc tiếng người ko mà nói người # như vậy :)) trước khi CM thì đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng :)) ( hơi tý ẳng lên ngứa pha ) ÚT :x nhỉ

Lợi Hại Gấp Đôi
26-08-2012, 09:25 AM
không cần giải thích với thành phần này

Làm như mấy ông hay quá ak !!
Làm ăn , Nói năng ko ra con mẹ gì !!bày đặt tỏ ra nguy hiểm
Mod ™Việt™ dám nói cả đời ông không bao giờ nổi nóng chửi bới không !!
Còn cái chuyện sờ sờ trc mắt ông lội Út cưng còn thích bắt bẻ !!

karik
26-08-2012, 09:52 AM
trong thời gian chờ đợi sever mới đã có 1 số phần tử tỏ ra quá khích, quá manh động ! thôi trong t/g đợi sv thì A E ra đi tán gái đi, biết đâu lại đam mê cái khác hơn là ngồi đây mà chửi nhau :))

Xe•Đạp•Ơi
26-08-2012, 10:04 AM
XeDapOi => Come Back MU HN
đợi 1 time....mong sao ko có lỗi để đc đua đòi cùng AE =]]

Xe•Đạp•Ơi
26-08-2012, 10:06 AM
khắc phục lỗi đến 90%....các event hợp lý là cách giữ game thủ
và có nhiều event in game có ích gây đỡ nhàn chán cho mọi người
xin hết :)

AnhLinh8x
26-08-2012, 10:09 AM

Tôi đồng ý với cậu này ,thật sự nhửng event ăn poin hay rs vip làm cho MU nhanh tới hồi kêt , cái gì dể đạt được thì sẻ nhanh chán thôi , BQT nên xem lai và làm nhửng event thiết thực hơn .đê các game thủ ở lại voi MU-hannoi.net lâu dài

™Việt™
26-08-2012, 10:16 AM

ý bạn là gì đây

Nước Mắt
26-08-2012, 10:21 AM
Chúng tôi biết các bạn bức xúc . Chửi bới là điều ko chánh khỏi nhưng 1 khi đã vào công việc thì hãy kiềm chế được bản thân của mình. Ko thể lúc nào cũng chửi bới. Hãy kiềm chế bản thân sẽ tốt cho công việc ngoài đời thường của bạn . Chúng tôi nhận được rất nhiều lời lẽ khó nghe từ các bạn nhưng chúng tôi chưa hề nói tục 1 câu với các bạn ! Chẳng nhẽ xếp bạn sai bạn quay ra chửi luôn. Game ảo thôi nhưng sẽ giúp ích được nhiều cho bạn đấy ! Tôi mong bạn sẽ rút kinh nghiệm về lời nói nhé !

Yêu Không Mà Nhìn ♥
26-08-2012, 10:27 AM
Xem clip bản Trailer là sever Quyền Năng sắp ra mắt vào tháng 8 , có phải không mọi người ?

Nước Mắt
26-08-2012, 10:31 AM
Xem clip bản Trailer là sever Quyền Năng sắp ra mắt vào tháng 8 , có phải không mọi người ?
Trailer thì là như vậy . Dự kiến là như vậy. Nhưng chúng tôi phải hoàn tất hết các lỗi thì mới cho ra mắt chứ bạn !

Yêu Không Mà Nhìn ♥
26-08-2012, 10:35 AM
Trailer thì là như vậy . Dự kiến là như vậy. Nhưng chúng tôi phải hoàn tất hết các lỗi thì mới cho ra mắt chứ bạn !
Vâng , thế để bọn mình còn biết ! Ghi tháng 8 đã không rõ thời gian rồi , đợi đã lâu chăm chú theo giõi nhưng nay đã là 26-08-2012 rồi . Nên thời gian càng lúc càng hạn hẹp , mod nói vậy thì cũng đành chịu vậy . Chúc MuHN thành công nói chung và sever Quyền Năng nói riêng , tạm biệt !

karik
26-08-2012, 10:36 AM
Chúng tôi biết các bạn bức xúc . Chửi bới là điều ko "chánh" khỏi nhưng 1 khi đã vào công việc thì hãy kiềm chế được bản thân của mình. Ko thể lúc nào cũng chửi bới. Hãy kiềm chế bản thân sẽ tốt cho công việc ngoài đời thường của bạn . Chúng tôi nhận được rất nhiều lời lẽ khó nghe từ các bạn nhưng chúng tôi chưa hề nói tục 1 câu với các bạn ! Chẳng nhẽ xếp bạn sai bạn quay ra chửi luôn. Game ảo thôi nhưng sẽ giúp ích được nhiều cho bạn đấy ! Tôi mong bạn sẽ rút kinh nghiệm về lời nói nhé !

đến Mod còn sai chính tả nữa kìa :)

Vũng Tàu
26-08-2012, 10:38 AM
yêu cầu học lại ngữ pháp , sai chính tả nhiều quá

Chúng tôi biết các bạn bức xúc . Chửi bới là điều ko chánh khỏi nhưng 1 khi đã vào công việc thì hãy kiềm chế được bản thân của mình. Ko thể lúc nào cũng chửi bới. Hãy kiềm chế bản thân sẽ tốt cho công việc ngoài đời thường của bạn . Chúng tôi nhận được rất nhiều lời lẽ khó nghe từ các bạn nhưng chúng tôi chưa hề nói tục 1 câu với các bạn ! Chẳng nhẽ xếp bạn sai bạn quay ra chửi luôn. Game ảo thôi nhưng sẽ giúp ích được nhiều cho bạn đấy ! Tôi mong bạn sẽ rút kinh nghiệm về lời nói nhé !

Yêu Không Mà Nhìn ♥
26-08-2012, 10:44 AM
yêu cầu học lại ngữ pháp , sai chính tả nhiều quá
Thông cảm cho Mod đi , mấy bạn không thấy là Mod đang giải quyết rất nhiều công việc à ? Và cũng đang rất tâm trạng khi làm việc trong lúc sever còn đang dở dang ! Tránh bắt nhữnhornnnnhor của Mod nhé

armybaby
26-08-2012, 10:51 AM
Thôi tóm lại là dẹp Phục hưng , qua QN đi. Bạn nào qua thì bán rẻ đồ cho mềnh nhá =]]