PDA

View Full Version : Hãy Làm Gì Sao Cho Xứng Đáng Mình Là 1 Game Thủ Thực Sự

Cao
05-08-2012, 01:35 AM
Các Anh Em rảnh ghé qua đọc và cho ý kiến nhé:

Như Tiêu Đề đã nêu: Hãy Làm gì để xứng đáng : Mình là 1 Game Thủ thực sự

Vấn nạn Hack Speed và hack keylog hiện nay đang là vấn nạn Hot trên toàn Lục Địa MU-Hà Nội
Có thể theo nhiều người nghĩ rằng những lời tôi nói sau là thừa thãi. Và nhàm chán, nhưng quả thật sau 1 thời gian gắn bó với MUHN tôi cũng tích cóp đc 1 số ít kinh nghiệm về tình Anh Em và biết cách làm sao để mình là 1 game thủ thực sự

Qua nhiều bài viết tôi đọc và comments, tôi thấy Rất nhiều người phản ánh với BQT rằng MUHN rất nhiều hack.và bị keylog. Thú thực tôi cũng là 1 thành viên hồi xưa có dính dáng đến 1 vụ hack đồ của Near204 và Clvinklein... Nhưng tôi chỉ là 1 người trung gian bị Admin Blook Acc( Sau này mới biết câu chuyện thực hư ra sao)... Khi đó tôi vào game bị rất nhiều Anh Em trong Game nói rằng: Tôi chán ông bạn quá, và 1 câu nói làm tôi phải suy nghĩ khi ông bạn Huy( xPrince ) nói với tôi: Đồ đạc vẫn ko thay đổi.. Nhưng con người thì thay đổi mất rồi.
Từ câu nói đó tôi đã ngẫm nghĩ đc rất nhiều điều khi chơi MUHN. Nói thật với các bạn: Tôi tin chắc rằng có nhiều người tuy quen biết nhau trong Game nói chuyện và ở chung 1 Guild nhưng tình cảm và sự tin tưởng còn cao hơn là Anh Em họ hàng ngoài đời thật sự
Công việc ngập đầu. Họ dành chút thời gian để vào game. Vui chơi thư giản cho sảng khoái đầu óc. Nhiều người họ dám bỏ ra 1 số tiền lớn( Có thể là 1 tháng luơng của họ) để có thể sắm 1 bộ đồ đẹp cho nhân vật của mình. Tạo cho họ 1 niềm vui khi log Acc của mình.. Nhân vật như 1 đứa con của Họ...
Tuy Nhiên do 1 số người nhìn thấy vậy nên sinh lòng ghen tị đố kỵ. Họ muốn những thứ đồ đó có thể vào tay họ mà họ ko cần bỏ chút công sức hay tiền bạc để có thể sở hữu.

Chơi game để thư giãn và tâm sự những chuyện đời thường hàng ngày cho những Tri Kỷ Game....Họ tin tưởng Anh Em trong game hơn Anh em ruột thịt

Nhưng điều họ tin tưởng lại là Lưỡi Dao sắc cắt đứt tình cảm đó.. Acc bị hack đồ. Nhờ Admin giải quyết thì kết quả người Hack đồ mình chính là người bạn thân của mình. Thật đáng thất vọng.... Tình bạn đẹp đẽ đc đổi bằng những món đồ Gạme Ảo..
Tôi đã từng có rất nhiều bạn tốt trong Game... AnhNumBer1. xPrince. ChienPKN01 , MinhPhuong. NguyenHuu. yahoo. HotBoyGL
|Zjn Zjn| và nhiều người khác. Họ ko đắn đo lúc túng thiếu... Nhớ mãi Kỷ Niệm Anh Zjn Zjn và xPrince Dám bỏ ra 5m VCoin để cho tôi solo ăn VP với 1 bạn G UnBroKen( Khi tôi chơi chung Acc Clvinklein) ... Nhưng ko thấy bạn ấy pm lại

Sống với nhau Ae ko có chút gì so đo vật chất game. Nhưng khi tôi dính phải cái vụ hack đồ. Anh Em dần rời xa tôi.. Chỉ có những người trong cuộc mới hiểu..Anh cảm ơn Tùng( AnhNumBer1 là người hiểu anh rõ nhất) Sự việc tuy đã xảy ra rất lâu rồi. Nhưng tôi vẫn nhớ mãi. Tình cảm Ae là chính...... Anh Thanh ( MinhPhuong) và anh Hùng ( ChienPKN01) mấy Anh Em cùng ở Hải Phòng. Vừa vào G đã cho tôi nguyên 1 cái Kiếm Rồng Skill luck 10% 7%Speed. Và cho nhau mượn Wing3 ko chút lo lắng.. Tôi cảm thấy mình thật sự có đc những người Anh Em sống tốt với nhau tuy chỉ là Game Ảo..

Tôi khuyên mọi người đã và đang Hack đồ hãy dừng lại trước khi quá muộn. Ko gì có thể qua mặt đc Admin đâu. Admin muốn bạn biết sai mà sửa nên tha thứ cho bạn 1 lần. Nhưng 1 lần đó là quá đủ để đổi lấy sự tin tưởng và Tình Cảm mà Ae Game thủ Tri Kỷ đã dành cho các bạn. Mất bạn bè khi chơi game... Như 1 Con nghiện AIDS bị mọi người hắt hủi xa lánh. Sống cô độc 1 mình, Đi đâu cũng bị người ta nói là thằng Lừa Đảo... Nhục lắm các bạn à...

Hãy để cho mình là 1 Game thủ thực sự khi chơi 1 game Online nào đó.. Sống vì mọi người vì anh em. vì 1 tập thể. Đừng vì cái lợi nhỏ trước mắt mà đánh mất đi sự tôn trọng tin tưởng của mọi người. Hãy sống thật với mình. Và mở rộng quan hệ để bạn có thể đc thoải mái thư giãn sau những ngày làm việc vất vả.. Có bạn bè cuộc sống mới thú vị......

Các Bạn Hãy Đọc và Suy Nghĩ... Tâm sự của 1 game thủ đã gác kiếm và sẽ trở lại sau 1 thời gian ngắn nữa thôi....

Vì Niềm Yêu Thích MU... Mong Các Bạn hãy dừng tay.. Trở về với Anh em... Đừng sống lối sống chui rúc và Trơ Tráo nữa..

Dừng Bút

Những ai còn nhớ Tuyên thì giơ tay nhé. Chúng ta mãi là những người bạn tốt của nhau..

Cảm Ơn Các Bạn

Cubin_hb
05-08-2012, 01:56 AM
|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)

DuiCui.
05-08-2012, 07:54 AM
mày làm thế khác nào ném cứt đại hội hả em :27;
|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)
Tôi khuyên mọi người đã và đang Hack đồ hãy dừng lại trước khi quá muộn. Ko gì có thể qua mặt đc Admin đâu. Admin muốn bạn biết sai mà sửa nên tha thứ cho bạn 1 lần. Nhưng 1 lần đó là quá đủ để đổi lấy sự tin tưởng và Tình Cảm mà Ae Game thủ Tri Kỷ đã dành cho các bạn. Mất bạn bè khi chơi game... Như 1 Con nghiện AIDS bị mọi người hắt hủi xa lánh. Sống cô độc 1 mình, Đi đâu cũng bị người ta nói là thằng Lừa Đảo... Nhục lắm các bạn à...

Hãy để cho mình là 1 Game thủ thực sự khi chơi 1 game Online nào đó.. Sống vì mọi người vì anh em. vì 1 tập thể. Đừng vì cái lợi nhỏ trước mắt mà đánh mất đi sự tôn trọng tin tưởng của mọi người. Hãy sống thật với mình. Và mở rộng quan hệ để bạn có thể đc thoải mái thư giãn sau những ngày làm việc vất vả.. Có bạn bè cuộc sống mới thú vị......

Các Bạn Hãy Đọc và Suy Nghĩ... Tâm sự của 1 game thủ đã gác kiếm và sẽ trở lại sau 1 thời gian ngắn nữa thôi....

Vì Niềm Yêu Thích MU... Mong Các Bạn hãy dừng tay.. Trở về với Anh em... Đừng sống lối sống chui rúc và Trơ Tráo nữa..

Dừng Bút

Những ai còn nhớ Tuyên thì giơ tay nhé. Chúng ta mãi là những người bạn tốt của nhau..

ThykSock
05-08-2012, 08:32 AM
upppppppppppppppppppppppp
1 bài quá hay

Lợi Hại Gấp Đôi
05-08-2012, 08:43 AM
haiz....ZZ

toeyeubam1993
05-08-2012, 09:13 AM
:100;:38;:60;

RealLove
05-08-2012, 09:49 AM
=)) Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều bạn à :100;

™Việt™
05-08-2012, 09:52 AM
bài hay đến nỗi Smod với GM and phi cũng cảm ơn kìa ^^

Cao
05-08-2012, 10:03 AM
Tâm sự thực lòng của tôi trước những người bạn quá thật lòng và sống thực sự tốt với nhau.. Tôi thật may mắn vì có những người bạn như thế

–Toàn Là Tao–™
05-08-2012, 10:26 AM
like !!! đây k phải nói sơ lược về phần game thủ còn chủ yếu vẫn là lời tâm sự muốn mọi ng` hiểu đc lỗi lòng của 1 mem đc bao sự tin tưởng sau 1 time có tin hack đồ đã bị những lời hắt hủi :))~ :))~ :))~ :))~

RealLove
05-08-2012, 10:27 AM
Tâm sự thực lòng của tôi trước những người bạn quá thật lòng và sống thực sự tốt với nhau.. Tôi thật may mắn vì có những người bạn như thế

:)) ;)) ;))

Cao
05-08-2012, 10:54 AM
Chuẩn đó bạn.. Sống sao cho Ae nể chứ sống mà để Ae khinh rẻ thì ko còn gì nữa

Nhìn Lại Mình Đi
05-08-2012, 11:37 AM

Vấn nạn Hack Speed và hack keylog hiện nay đang là vấn nạn Hot trên toàn Lục Địa MU-Hà Nội
Có thể theo nhiều người nghĩ rằng những lời tôi nói sau là thừa thãi. Và nhàm chán, nhưng quả thật sau 1 thời gian gắn bó với MUHN tôi cũng tích cóp đc 1 số ít kinh nghiệm về tình Anh Em và biết cách làm sao để mình là 1 game thủ thực sự

Qua nhiều bài viết tôi đọc và comments, tôi thấy Rất nhiều người phản ánh với BQT rằng MUHN rất nhiều hack.và bị keylog. Thú thực tôi cũng là 1 thành viên hồi xưa có dính dáng đến 1 vụ hack đồ của Near204 và Clvinklein... Nhưng tôi chỉ là 1 người trung gian bị Admin Blook Acc( Sau này mới biết câu chuyện thực hư ra sao)... Khi đó tôi vào game bị rất nhiều Anh Em trong Game nói rằng: Tôi chán ông bạn quá, và 1 câu nói làm tôi phải suy nghĩ khi ông bạn Huy( xPrince ) nói với tôi: Đồ đạc vẫn ko thay đổi.. Nhưng con người thì thay đổi mất rồi.
Từ câu nói đó tôi đã ngẫm nghĩ đc rất nhiều điều khi chơi MUHN. Nói thật với các bạn: Tôi tin chắc rằng có nhiều người tuy quen biết nhau trong Game nói chuyện và ở chung 1 Guild nhưng tình cảm và sự tin tưởng còn cao hơn là Anh Em họ hàng ngoài đời thật sự
Công việc ngập đầu. Họ dành chút thời gian để vào game. Vui chơi thư giản cho sảng khoái đầu óc. Nhiều người họ dám bỏ ra 1 số tiền lớn( Có thể là 1 tháng luơng của họ) để có thể sắm 1 bộ đồ đẹp cho nhân vật của mình. Tạo cho họ 1 niềm vui khi log Acc của mình.. Nhân vật như 1 đứa con của Họ...
Tuy Nhiên do 1 số người nhìn thấy vậy nên sinh lòng ghen tị đố kỵ. Họ muốn những thứ đồ đó có thể vào tay họ mà họ ko cần bỏ chút công sức hay tiền bạc để có thể sở hữu.

Chơi game để thư giãn và tâm sự những chuyện đời thường hàng ngày cho những Tri Kỷ Game....Họ tin tưởng Anh Em trong game hơn Anh em ruột thịt

Nhưng điều họ tin tưởng lại là Lưỡi Dao sắc cắt đứt tình cảm đó.. Acc bị hack đồ. Nhờ Admin giải quyết thì kết quả người Hack đồ mình chính là người bạn thân của mình. Thật đáng thất vọng.... Tình bạn đẹp đẽ đc đổi bằng những món đồ Gạme Ảo..
Tôi đã từng có rất nhiều bạn tốt trong Game... AnhNumBer1. xPrince. ChienPKN01 , MinhPhuong. NguyenHuu. yahoo. HotBoyGL
|Zjn Zjn| và nhiều người khác. Họ ko đắn đo lúc túng thiếu... Nhớ mãi Kỷ Niệm Anh Zjn Zjn và xPrince Dám bỏ ra 5m VCoin để cho tôi solo ăn VP với 1 bạn G UnBroKen( Khi tôi chơi chung Acc Clvinklein) ... Nhưng ko thấy bạn ấy pm lại

Sống với nhau Ae ko có chút gì so đo vật chất game. Nhưng khi tôi dính phải cái vụ hack đồ. Anh Em dần rời xa tôi.. Chỉ có những người trong cuộc mới hiểu..Anh cảm ơn Tùng( AnhNumBer1 là người hiểu anh rõ nhất) Sự việc tuy đã xảy ra rất lâu rồi. Nhưng tôi vẫn nhớ mãi. Tình cảm Ae là chính...... Anh Thanh ( MinhPhuong) và anh Hùng ( ChienPKN01) mấy Anh Em cùng ở Hải Phòng. Vừa vào G đã cho tôi nguyên 1 cái Kiếm Rồng Skill luck 10% 7%Speed. Và cho nhau mượn Wing3 ko chút lo lắng.. Tôi cảm thấy mình thật sự có đc những người Anh Em sống tốt với nhau tuy chỉ là Game Ảo..

Dừng Bút

Cảm Ơn Các Bạn
mình nhớ k nhầm ních 4rum này đợt trước hack đồ của acc Near204 và van xin lạy lục để ADM mở khóa acc Clvinkelin đúng k nhỉ .... bây h` tâm huyết thế .... viết thế này để mọi ng tin tưởng mình à ... tin tưởng mình xong có bếch hết đồ của người ta rồi làm loạn 4rum như đợt trước k nhỉ ???

Cubin_hb
05-08-2012, 12:22 PM
mày làm thế khác nào ném cứt đại hội hả em :27;

đêm rồi. e ko cm thì lại có ng buồn. a biết đệch gì

Cao
05-08-2012, 12:23 PM
Bạn nên đọc kỹ bài viết của tôi rồi hãy nói nhé... Đừng ném đá như thế.. Xấu hổ lắm. Người ta nói bạn là kẻ A dua đó... Dù sao cũng cảm ơn bạn về việc góp ý vừa rồi..

phuongnam1234
05-08-2012, 12:30 PM
Bạn nên đọc kỹ bài viết của tôi rồi hãy nói nhé... Đừng ném đá như thế.. Xấu hổ lắm. Người ta nói bạn là kẻ A dua đó... Dù sao cũng cảm ơn bạn về việc góp ý vừa rồi..
ko hack ko KEYLOG làm gì phải MU =))

Cao
05-08-2012, 04:24 PM
nói thật: tôi chơi 1 mình 1 Laptop ở nhà. rất ít vào website linh tinh, và thận trọng khi chơi game. tôi chưa từng bị hack và keylog nhưng vì 1 cộng đồng. Các bạn thấy Mỗi ngày có rất nhiều Topic than thở rằng bị hack Acc và Keylog. Giải quyết nhanh thì các bạn ko nói gì. Nhưng chậm ít thời gian các bạn nói Admin làm việc ko trách nhiệm. Lỗi do ai. Các bạn cũng như tôi. cũng chơi ở nhà. k chơi chung Acc nhưng sao các bạn vẫn mất đồ...Đơn giản vì là do lỗi của các bạn thôi. Hãy bảo mật Tài Khoản của mình 1 cách thận trọng. Thì ko ai có thể xâm nhập Acc của các bạn được..

Chúc các bạn thành công với MUHN

Poseidon21
05-08-2012, 10:20 PM
Bài viết của bạn rất là có ý nghĩa , mình cũng đã từng đặt vào tâm trạng của một người bị thằng thân như ruột lấy ko còn 1 manh áo . Mình hiểu !!! . Mong sao game ko còn hack nhiều ntn nữa . Sever giờ ít khách quá ~.~

longbopmc
05-08-2012, 10:32 PM
mình mạn phét họi câu 1 câu cậu choi MU lày nâu chưa

Dừng Bút

Cảm Ơn Các Bạn

Vearis
05-08-2012, 10:44 PM
Thông cảm với chủ Topic

Mình cũng chưa bị keylog bao giờ,cũng khuyến cáo anh em không nên vào các trang web lạ hay xem 1 hình ảnh của ai gửi về máy cả .tốt nhất nên sài 1 phần mềm diệt virus cũng ổn nó không làm chậm máy đâu nhưng an toàn khá cao

Còn nếu bạn biết một chút thì chăm chú Search từ khóa bpk
Dùng các phần mềm kill thủ công như XueTr hay IceSword :70;

longbopmc
05-08-2012, 10:49 PM
B> set Vic + 15 45107 28op +l RDO + 15 444510 7 28op khien HL 4457+l 35 op +15 sevo HT nghĩ game

Cao
05-08-2012, 10:49 PM
Từ năm lớp 8... Ngày đó MUHN có bản quyền. Reset chia theo Sever. Có đồ full. Đồ Thần Long là đồ cuối DK. Chùy Gimy DK cầm đc.

Reset dưới 50 lần đc ở từ sub2~ sub4.
Reset từ 50 lần đến 100 lần đc ở từ Sub5 đến sub10
Từ 100 lần trở lên từ sub10 đến 20.
Chưa có Nhân vật cấp 3 và wing3.
Đồ 5 dòng và 7 dòng...

Bạn còn hỏi gì nữa ko mình trả lời nốt

longbopmc
05-08-2012, 10:52 PM
đấy là gamethu.com hoi câu choi gameMUhanoi.net MU lay ma =))
Từ năm lớp 8... Ngày đó MUHN có bản quyền. Reset chia theo Sever. Có đồ full. Đồ Thần Long là đồ cuối DK. Chùy Gimy DK cầm đc.

Đồ 5 dòng và 7 dòng...

Vearis
05-08-2012, 10:54 PM

Đồ 5 dòng và 7 dòng...

Mình xin đính chính Mu hà nội chưa bao giờ là Mu có bản quyền nhé sau này khi mu FPT mua bản quyền với Webzen sau đó truy quét các SV PRi đó chính là SV lậu

Còn Mu hà nội xưa là Mu của nhóm sv bách khoa Crack lại đây không nhầm mới là Mu hà nội xưa cậu nhé
http://gamethuvn.net/

Có gì không phải mong anh em đừng đáp gạch

longbopmc
05-08-2012, 11:00 PM
bạn nói 9X đây chi là MU lậu MU lày lõi nhiều lắm ADM còn nâu mói sữa hết được
Mình xin đính chính Mu hà nội chưa bao giờ là Mu có bản quyền nhé sau này khi mu FPT mua bản quyền với Webzen sau đó truy quét các SV PRi đó chính là SV lậu

Còn Mu hà nội xưa là Mu của nhóm sv bách khoa Crack lại đây không nhầm mới là Mu hà nội xưa cậu nhé
http://gamethuvn.net/

Có gì không phải mong anh em đừng đáp gạch

Cao
05-08-2012, 11:01 PM
MUHN ngày xưa chơi hay. Ko có Hack.. G đi war G sướng hơn bây giờ... Có cả Lệnh /war sướng....
Ừh. MU đó là hồi xưa lâu lắm rồi. Nhưng mình thích MU và đã trải qua nhiều MU rồi.. MU FPT cũng đã chơi. MUHN. MUHP....

Nhưng MUHN này mình chơi đc cũng mấy tháng rồi. Nói chung Có biết đc cách chơi và Nguyên Lý rồi. Nên làm quen với MUHN cũng dễ dàng hơn... Nhưng có chuyện gì ko bạn.. Chơi lâu hay chưa có liên quan gì ko.

longbopmc
05-08-2012, 11:05 PM
sac MU ngay xua la gamethuvn .net of gamethuvn.com hach + dup do am am cau cuoi năm 2006 lang dup do đến giò di BL luc do dup duoc day =))
MUHN ngày xưa chơi hay. Ko có Hack.. G đi war G sướng hơn bây giờ... Có cả Lệnh /war sướng....
Ừh. MU đó là hồi xưa lâu lắm rồi. Nhưng mình thích MU và đã trải qua nhiều MU rồi.. MU FPT cũng đã chơi. MUHN. MUHP....

Nhưng MUHN này mình chơi đc cũng mấy tháng rồi. Nói chung Có biết đc cách chơi và Nguyên Lý rồi. Nên làm quen với MUHN cũng dễ dàng hơn... Nhưng có chuyện gì ko bạn.. Chơi lâu hay chưa có liên quan gì ko.

Vearis
05-08-2012, 11:06 PM
bạn nói 9X đây chi là MU lậu MU lày lõi nhiều lắm ADM còn nâu mói sữa hết được

Không có bản nào có thể hoàn hảo ngay cả của FPT hay Webzen cha đẻ Mu còn đang khắc phục nhé

Nếu trong các bản Mu ổn định nhất thì Gamethuvn.net và Mu-hanoi.net có thể tương đối nhất so với các bản Mu lậu khác trên thị trường đa phần các bản mu thời vụ hiện nay đều là Code của Gamethuvn.net

Cao
05-08-2012, 11:08 PM
Đúp đồ ngày đó. dùng lệnh Trade để đúp Box Kunđun và Item bình thường... Có gì đâu. Chứ ko có Hack Speed như ngày nay, Và hồi đó Đồ full rẻ. Chỉ có 20k 1 Set....các Class.
Nhưng ngại nhất là Reset mất 4k 1 lần. Về sau lên 5k... Tốn lắm

BloodFeud
05-08-2012, 11:09 PM
like !!! đây k phải nói sơ lược về phần game thủ còn chủ yếu vẫn là lời tâm sự muốn mọi ng` hiểu đc lỗi lòng của 1 mem đc bao sự tin tưởng sau 1 time có tin hack đồ đã bị những lời hắt hủi :))~ :))~ :))~ :))~

mày chơi con nào ku

Vearis
05-08-2012, 11:12 PM
Đúp đồ ngày đó. dùng lệnh Trade để đúp Box Kunđun và Item bình thường... Có gì đâu. Chứ ko có Hack Speed như ngày nay, Và hồi đó Đồ full rẻ. Chỉ có 20k 1 Set....các Class.

Đâu có 1k 1 lần reset
20k là set Full dup thôi hồi đó set full xịn cũng ko dưới 500k đâu
mình vẫn nhớ hồi đấy mình học lớp 6 nhưng hack speed dup đồ cũng biết hết chỉ tội ko có đồ để dup thôi :6;

longbopmc
05-08-2012, 11:14 PM
hach speed ngay xua sai chang viec j còn ca hach 1 hit =)) minh choi mu boi vi liêm dam me giò minh chám lám ma không sao bo duc =))

Cao
05-08-2012, 11:27 PM
Năm nay tôi 26t. tôi chơi từ năm 14t/ Nghĩa là đã 12 năm..Hồi đó là năm 2002.. Chưa có Set full nào trên 30k. Trừ chùy Gimy 5 dòng thì 50k/1 cái... Chấm hết.. Chắc các bạn chơi về sau này thôi....

Cao
05-08-2012, 11:28 PM
Đính chính.. Năm 2001. thì chính xác hơn... Các Admin chắc có thể biết....Hồi đó MUHN đông Mem như thế nào...

dkn193
05-08-2012, 11:51 PM
Năm nay tôi 26t. tôi chơi từ năm 14t/ Nghĩa là đã 12 năm..Hồi đó là năm 2002.. Chưa có Set full nào trên 30k. Trừ chùy Gimy 5 dòng thì 50k/1 cái... Chấm hết.. Chắc các bạn chơi về sau này thôi....
đọc bài viết của bạn mình cảm thấy 12 năm chơi mu của bạn và 26 năm tuổi đời bạn sống nó sẽ ý nghĩa hơn rất nhiều. Nếu như
xã hội không có trộm cướp và game không có hack.
như bạn ơi thông cảm nhé cái đó thì không bao giờ có đâu.

Cao
06-08-2012, 12:30 AM
Cái đó mình biết, Nhưng mong sao Mọi người hãy sống tốt hơn và hãy làm game sạch hơn và Bình đẳng hơn. Hãy để Cộng Đồng MUHN phát triển với mục đích chơi lành mạnh và vui vẻ. Chứ ko phải lúc nào cũng nhăm nhe hack và Chôm đồ. Như thế sẽ rất nhàm chán và nói thẳng ra là trở thành Phần Tử phá hoại và Điên loạn.

zHoangAnhz
06-08-2012, 01:04 AM
Tài Khoản frenchhorn . nv zHoangAnhz ...Chiều ngày 5/8 tôi đánh 2 con lô 01,10 (mỗi con 40k), kết quả có 10 => 2 nháy, đến đêm tôi về vào để nhận thưởng thì ko thấy gì cả, trên web mục Giải Trí có ghi rõ ràng là " Nhận Thưởng trước khi có kết quả ngày hôm sau" nhưng bây giờ mới 12h đêm mà đã ko thấy phần thưởng đâu nữa, Mục Giải Trí update sang ngày mới rồi, vậy mong ADM vào xem xét giải quyết giùm... Thanks!

Sagittarus
06-08-2012, 01:04 AM
bài viết của bạn rất hay và rất đáng giá, mình rất thích chơi với những người như thế. AE thì ko phải lăn tăn gì :D
Ngoài ra bạn có thể nói chuyện tiếp xúc với rất nhiều người tốt thoải mái thẳng tính hơn nữa trong G BOSS rất nhiều ae mặc dù chỉ là quen nhau trên mạng trong thời gian ngắn thôi nhưng cách cư xử cũng làm cho mấy bạn lừa đảo phải thán phục ^^

Cao
06-08-2012, 01:28 AM
Nếu bạn muốn 1 thời gian nữa mình trở lại MU. Chúng ta sẽ kết bạn... Oke

zHoangAnhz
06-08-2012, 01:32 AM
Tài Khoản frenchhorn . nv zHoangAnhz ...Chiều ngày 5/8 tôi đánh 2 con lô 01,10 (mỗi con 40k), kết quả có 10 => 2 nháy, đến đêm tôi về vào để nhận thưởng thì ko thấy gì cả, trên web mục Giải Trí có ghi rõ ràng là " Nhận Thưởng trước khi có kết quả ngày hôm sau" nhưng bây giờ mới 12h đêm mà đã ko thấy phần thưởng đâu nữa, Mục Giải Trí update sang ngày mới rồi, vậy mong ADM vào xem xét giải quyết giùm... Thanks!
AE AI RẢNH CHỈ MÌNH CÁCH LẬP TOPIC VỚI

Cao
06-08-2012, 01:47 AM
Nhảm quá bạn ơi... Sau đây mình sẽ hướng dẫn cho bạn cách lập 1 Topic.
bước 1: Bạn kéo xuống phần: Góp Ý- Báo Lỗi- Hỏi Đáp ( Và Click vào nó luôn)
bước 2:Click vào phần : Tạo Chủ Đề Mới
bước 3:Chọn máy chủ bạn đang chơi và điền bài viết bạn cần đc giải quyết và Click vào: Đồng Ý Gửi Bài Viết
bước 4:Chờ Admin ghé qua và giải quyết
bước 5: Giải quyết lấy đc Vpoint rồi thì chia cho mình 1/2 :D

vuturle
06-08-2012, 10:18 AM

định đi che mắt thiên hạ à Clvinkelin ..... ZjnZjn nào xPince nào cho mượn 5m VC để m đi solo VP thế ... nhảm nhí vkl` =)) đi che mắt thiên hạ à con ... bộ mặt mày mà 26t á :))~ sv 94 26t mày cũng vãi lốn đấy ;))))) mọi ng` k biết nhưng t biết ... đợt maỳ ở G NoFear cũng là 1 thằng ăn mày ... đi vay 10k .. 20k .30k rs ... xong đéo thấy ai nói cũng lờ lờ đi luôn khỏi trả :))~ xong hack đồ của bố mày =))) 1 w3 DK + sét đồ ring pen kiếm củng =)) ối zời ơi bây h` lập topic kể này kể nọ ngứa hết cả bẹn bà :))~ sao lúc mày hack đồ mày đi van xin lạy lục để ng` ta cho vay VC mày k viết như này đi =))) lòng ng` khó đoán thật ;)) viết như này để làm cái j` để cho mọi ng` thấy mày là ng` tử tế à :))~ con vật ,... close topic ae nào tin mồm thằng này là giống t đợt trước đấy :))~ w3 các kiểu bay hết :))~

Nhìn Lại Mình Đi
06-08-2012, 10:21 AM
định đi che mắt thiên hạ à Clvinkelin ..... ZjnZjn nào xPince nào cho mượn 5m VC để m đi solo VP thế ... nhảm nhí vkl` =)) đi che mắt thiên hạ à con ... bộ mặt mày mà 26t á :))~ sv 94 26t mày cũng vãi lốn đấy ;))))) mọi ng` k biết nhưng t biết ... đợt maỳ ở G NoFear cũng là 1 thằng ăn mày ... đi vay 10k .. 20k .30k rs ... xong đéo thấy ai nói cũng lờ lờ đi luôn khỏi trả :))~ xong hack đồ của bố mày =))) 1 w3 DK + sét đồ ring pen kiếm củng =)) ối zời ơi bây h` lập topic kể này kể nọ ngứa hết cả bẹn bà :))~ sao lúc mày hack đồ mày đi van xin lạy lục để ng` ta cho vay VC mày k viết như này đi =))) lòng ng` khó đoán thật ;)) viết như này để làm cái j` để cho mọi ng` thấy mày là ng` tử tế à :))~ con vật ,... close topic ae nào tin mồm thằng này là giống t đợt trước đấy :))~ w3 các kiểu bay hết :))~
ông là near 204 ....??? đúng k ...???

vuturle
06-08-2012, 10:22 AM

sao biết ;))))

vuturle
06-08-2012, 10:23 AM

đợt trước thôi bây h tôi nghỉ game r

vuturle
06-08-2012, 10:24 AM

định đi che mắt thiên hạ à Clvinkelin ..... ZjnZjn nào xPince nào cho mượn 5m VC để m đi solo VP thế ... nhảm nhí vkl` đi che mắt thiên hạ à con ... bộ mặt mày mà 26t á ~ sv 94 26t mày cũng vãi lốn đấy ))) mọi ng` k biết nhưng t biết ... đợt maỳ ở G NoFear cũng là 1 thằng ăn mày ... đi vay 10k .. 20k .30k rs ... xong đéo thấy ai nói cũng lờ lờ đi luôn khỏi trả ~ xong hack đồ của bố mày ) 1 w3 DK + sét đồ ring pen kiếm củng ối zời ơi bây h` lập topic kể này kể nọ ngứa hết cả bẹn bà ~ sao lúc mày hack đồ mày đi van xin lạy lục để ng` ta cho vay VC mày k viết như này đi ) lòng ng` khó đoán thật viết như này để làm cái j` để cho mọi ng` thấy mày là ng` tử tế à ~ con vật ,... close topic ae nào tin mồm thằng này là giống t đợt trước đấy ~ w3 các kiểu bay hết ...=)) con vật này nó định lấy lòng ae ý mà :-j:-j buồn vãi =))

Cao
06-08-2012, 03:17 PM
Near204 ơi.. Đã ko biết thì dựa cột mà nghe em à. Đọc kỹ cái Topic đi rồi nói nhé. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Nhìn kỹ tên là Tuấn hay Tuyên rồi hãy lên tiếng...Sủa như Dog dại thế để làm gì hả em

Cao
06-08-2012, 03:34 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1146672-AE-h%C3%A3y-c%E1%BA%A9n-th%E1%BA%ADn-v%E1%BB%9Bi-Tops-1-ALL-DW-Ch%C3%AD-PH%C3%A8o&p=583420#post583420 Nhìn kỹ xem nó hay ai nhé em.. Ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm. Ném đá vào Quốc Hội..Người ta nói là thằng Đua đòi hỏi làm Sang đó em

Cao
06-08-2012, 06:55 PM
Phí lời với mấy thằng Thích tỏ ra nguy hiểm quá.