PDA

View Full Version : Đóng Góp ý Kiếm Cho Sever Mới Quyền Năng 701

TieuOanGia
03-08-2012, 07:52 AM
-Theo mình BQT MU khi update bản ex701,nên mở một bảng xếp hạng mới(bảng xếp hạng thế hệ thứ 2)cho sever Phục Hưng chứ không cần phải mở thêm sever mới làm gì.Như Thế vừa kéo được nhiều gamer mới vào sever Phục Hưng đua top,vừa giữ được gamer cũ.
-Giống như MuViet.net những năm 2006 cũng làm như vậy được rất đông đảo anh em gamer thủ ưa thích và đồng tình,vì là 1 sever 2 trong một,vừa pr thu hút anh em mới tham gia,vừa giữ được chân a e cũ,vì phục hưng open cũng chỉ được 3 tháng,nên khoảng cách reset với các bạn mới tham gia ở thế hệ phục hưng thứ 2 không phải vấn để đáng lo ngại lắm.(sau đó muviet.net đi theo con đường như đại đa số mu bây giờ là cứ 3 tháng open 1 sever mới,thế là mất khách,đến lúc open sever MuViet 4,MuViet 5
mà ngày ra mắt cũng chỉ có 5subit mà vắng hoe vắng hoắt)
-Có Lẽ Đây Là Lần Cuối Cùng Tôi Tham Gia MU,nếu cứ chạy theo BQT thì tôi xin rút lui khỏi cuộc chơi,quay trở về FiFaonline và pes chả phải cầy quốc theo đuổi làm gì,đầu tư làm gì khi mà 3 tháng sau có 1 sever mới,hút hết người chơi qua đó,để rồi chơi một mình sao.khi mà đã đầu tư công sức tiền bạc,đã có chút thành quả lại bỏ ngang để chạy theo BQT à
-Dù sao thì cũng cám ơn BQT tạo ra một sân chơi vui vẻ cho anh em trong thời gian 3 tháng qua.

Ultima
03-08-2012, 08:00 AM
Quá chuẩn mình từng chơi cả MUViet.net cũ và MuViet.net mới đó là sự khác biệt rất lớn. Nhớ VietTop và SAMSET rs 8000lan trong vòng 5 năm. :D(ko có RL :63;)

0975669655
03-08-2012, 08:04 AM
tre già măn mọc . ai hiểu đc câu này thì sẽ không cần BL thêm về SV phục hưng làm gì
các bạn đi làm vì cái gì ..... tất cả cũng vì $ đúng không
thế lên chuyện này quá BT

DuiCui.
03-08-2012, 08:12 AM
Ầu boy ..... =))))))
tre già măn mọc . ai hiểu đc câu này thì sẽ không cần BL thêm về SV phục hưng làm gì
các bạn đi làm vì cái gì ..... tất cả cũng vì $ đúng không
thế lên chuyện này quá BT

TieuOanGia
03-08-2012, 08:26 AM
Quá chuẩn mình từng chơi cả MUViet.net cũ và MuViet.net mới đó là sự khác biệt rất lớn. Nhớ VietTop và SAMSET rs 8000lan trong vòng 5 năm. :D(ko có RL :63;)

thế là anh em mình là đông hương rồi,hồi ấy tôi chơi con DK Tên HoChuTich vãi hàng lắm,có lẽ bạn cũng chẳng nhận ra tôi hii,a e mình cùng chí hướng

binhbong
03-08-2012, 08:41 AM
Sv PH giờ ai cũng thấy post mua vcen với gấu, thế thì ai chịu nạp thẻ cho adm. Thế ko ra sv mới hơi phí

nokia2700
03-08-2012, 08:49 AM
ủng hộ ADM ra sv mới

bilakhanh
03-08-2012, 08:49 AM
DM adm làm ăn vkl thấy ít người 1 cái là za sv mới liền. vkl thật nhjn cái mu baochua.mukhunglong.com xem DM có đc bao nhiều người chơi mà vẫn để sv cho ae chơi hơn cả 1 năm thế nói za Mu-hanoi.net đéo bằng ak

binhbong
03-08-2012, 09:00 AM
DM adm làm ăn vkl thấy ít người 1 cái là za sv mới liền. vkl thật nhjn cái mu baochua.mukhunglong.com xem DM có đc bao nhiều người chơi mà vẫn để sv cho ae chơi hơn cả 1 năm thế nói za Mu-hanoi.net đéo bằng ak

dm chú nói ngu vc. sv PH vẫn còn nguyên đấy chứ adm bỏ đâu mà đã sủa, sv mới là để cho những người mới, ko thấy SVHT 2 năm rồi vẫn còn nguyên đấy à =))

RealLove
03-08-2012, 09:02 AM
-Theo mình BQT MU khi update bản ex701,nên mở một bảng xếp hạng mới(bảng xếp hạng thế hệ thứ 2)cho sever Phục Hưng chứ không cần phải mở thêm sever mới làm gì.Như Thế vừa kéo được nhiều gamer mới vào sever Phục Hưng đua top,vừa giữ được gamer cũ.
-Giống như MuViet.net những năm 2006 cũng làm như vậy được rất đông đảo anh em gamer thủ ưa thích và đồng tình,vì là 1 sever 2 trong một,vừa pr thu hút anh em mới tham gia,vừa giữ được chân a e cũ,vì phục hưng open cũng chỉ được 3 tháng,nên khoảng cách reset với các bạn mới tham gia ở thế hệ phục hưng thứ 2 không phải vấn để đáng lo ngại lắm.(sau đó muviet.net đi theo con đường như đại đa số mu bây giờ là cứ 3 tháng open 1 sever mới,thế là mất khách,đến lúc open sever MuViet 4,MuViet 5
-Có Lẽ Đây Là Lần Cuối Cùng Tôi Tham Gia MU,nếu cứ chạy theo BQT thì tôi xin rút lui khỏi cuộc chơi,quay trở về FiFaonline và pes chả phải cầy quốc theo đuổi làm gì,đầu tư làm gì khi mà 3 tháng sau có 1 sever mới,hút hết người chơi qua đó,để rồi chơi một mình sao.khi mà đã đầu tư công sức tiền bạc,đã có chút thành quả lại bỏ ngang để chạy theo BQT à
-Dù sao thì cũng cám ơn BQT tạo ra một sân chơi vui vẻ cho anh em trong thời gian 3 tháng qua.

Muviet.net ngon nhất Mu việt nam mà bì sao đc :))

BichDao
03-08-2012, 09:05 AM
dm chú nói ngu vc. sv PH vẫn còn nguyên đấy chứ adm bỏ đâu mà đã sủa, sv mới là để cho những người mới, ko thấy SVHT 2 năm rồi vẫn còn nguyên đấy à =))

ko cắt sub thì ko có sub để mở sv mới đâu b.Cắt sub r nhìn như HK vs HT đấy

bilakhanh
03-08-2012, 09:08 AM

ngu cl gj tao thấy sao tao nói vậy DM cái mu đc 3 tháng là za sv mới hài vkl

Ultima
03-08-2012, 09:12 AM
thế là anh em mình là đông hương rồi,hồi ấy tôi chơi con DK Tên HoChuTich vãi hàng lắm,có lẽ bạn cũng chẳng nhận ra tôi hii,a e mình cùng chí hướng

HoChuTich có thấy ở MuViet1 tui tên là Ultima82 đó hay gặp ông ở DeVil :D hồi đó chơi DW cùng G với thằng ThangVTV3

TieuOanGia
03-08-2012, 09:15 AM
HoChuTich có thấy ở MuViet1 tui tên là Ultima82 đó hay gặp ông ở DeVil :D hồi đó chơi DW cùng G với thằng ThangVTV3

ấy ấy chuẩn,thế vẫn nhớ anh em ah,tại cái tên nổi quá hee,hồi đầu chơi DK sau Đấy là DW,giờ tôi Đổi Tên Thành TieuOanGia Rồi,sợ cái Tến HoChuTich sang bên nầy thì bị blog hee

MrKen
03-08-2012, 09:32 AM
MU nó là như thế

Bạn nghĩ đầu tư 1 lần thì khủng mãi mãi sao :))

Đã là game OL thì lúc nào cũng chạy đua thôi bạn ạ

Mu thì ra SV mới còn các game khác thì update item khủng hơn

Nói chung là chơi Mu thì xác định có thời hạn :))

TieuOanGia
03-08-2012, 09:37 AM
MU nó là như thế

Bạn nghĩ đầu tư 1 lần thì khủng mãi mãi sao :))

Đã là game OL thì lúc nào cũng chạy đua thôi bạn ạ

Mu thì ra SV mới còn các game khác thì update item khủng hơn

Nói chung là chơi Mu thì xác định có thời hạn :))

bạn nói không đúng rồi,mình chấp nhận là có thời hạn,nếu như sau 1 năm ra sever mới thì mình đồng ý cả hai tay,đằng này sever phuc hưng mới chỉ có 3 tháng,khi mà mỗi người sau 1 thời gian thức đêm cầy đuổi top,đã có chút thành quả,lại ra sever mới,để những người nhu chúng tôi chơi 1 mình,rồi bỏ ác đi sao ban

TruongVoKy
03-08-2012, 09:41 AM
3thang>5thang==>1Sever mOi da doi.Tinh hinh la nhu vay .Theo một chu kỳ.Cũng như Quy luật sống của con người."Sinh Lão bệnh tử"

binhbong
03-08-2012, 09:59 AM
chuẩn rôi. ae chuẩn bị tinh thần cho một cuộc chơi mới đi

Cubin_hb
03-08-2012, 10:00 AM
Ầu boy ..... =))))))

thanh niên cứng :))

bilakhanh
03-08-2012, 10:01 AM
dm hút máu hơn cả muỗi

binhbong
03-08-2012, 10:04 AM
ngu cl gj tao thấy sao tao nói vậy DM cái mu đc 3 tháng là za sv mới hài vkl

mu có những người như mày thì chả thế, cả đời ko nạp 1 cắc. đến toàn dan chơi vung tiền còn chả tiếc cái acc mày còn tiếc gì cái acc cùi

TieuOanGia
03-08-2012, 10:30 AM
mu có những người như mày thì chả thế, cả đời ko nạp 1 cắc. đến toàn dan chơi vung tiền còn chả tiếc cái acc mày còn tiếc gì cái acc cùi

thôi các bạn chỉ thảo luận thôi không chửi nhau hì

Dangcap
03-08-2012, 11:13 AM
Ai chuyển seve thanh lý đồ giá rẻ 1/3 deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

TieuOanGia
03-08-2012, 11:30 AM
Ai chuyển seve thanh lý đồ giá rẻ 1/3 deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

anh em chuyển sv làm gì,cứ chơi ở phục hưng đi

juli
04-08-2012, 11:59 AM

Con Trâu cầy ghê vãi :))

TieuOanGia
05-08-2012, 06:43 PM
Con Trâu cầy ghê vãi :))

tên này bị hơn 600 mạng pk đây mà