PDA

View Full Version : ADM Bán thịt dê treo đầu chó AE vào đọc

RyBy
01-08-2012, 03:08 PM
bạn mình mất một số đồ ...kr ,trùy ,sét rồng đỏ +w3 DK +13 16 ọp >>> ADm giải quyết được đã lấy lại được kr trùy ...mất sét rồng đỏ >>còn w3 DK +13 16 ọp >nay w3 DK biến thành w3 Dk trắng +9 là sao :)) trong thời gian vẩn chuyển bị ...tư 13>+9 :))....rù sao cũng cảm ơn ADM đã giúp tận tình trong 3 ngày qua mới lấy đồ cho bạn mình ....:))

binhbong
01-08-2012, 03:45 PM
vậy là ngon rồi, hãy hỏi tại sao lại mất nhé

OneTime
01-08-2012, 03:51 PM
bạn mình mất một số đồ ...kr ,trùy ,sét rồng đỏ +w3 DK +13 16 ọp >>> ADm giải quyết được đã lấy lại được kr trùy ...mất sét rồng đỏ >>còn w3 DK +13 16 ọp >nay w3 DK biến thành w3 Dk trắng +9 là sao :)) trong thời gian vẩn chuyển bị ...tư 13>+9 :))....rù sao cũng cảm ơn ADM đã giúp tận tình trong 3 ngày qua mới lấy đồ cho bạn mình ....:))

Thứ nhất bạn làm nghề khóc thuê có phải ko

Thứ hai là BQT hỗ trợ cho các bạn trong việc các bạn ko bảo quản nổi acc của mình, việc bảo quản acc là do các bạn phải tự chịu trách nhiệm, BQT hỗ trợ ở mức tối đa có thể, trong quá trình hỗ trợ lấy lại item có thể có sơ xuất và nhầm lẫn nên item có thể sai hoặc thiếu dòng, chủ acc có thể nhờ Admin chỉnh sửa lại

Còn nếu là chủ acc mà phát ngôn những từ ngữ như thế này thì chắc chắn sẽ ko có lần 2 được trợ giúp

mitkutec1
01-08-2012, 03:55 PM
chết mày chưa :))

Mr.Hùng
01-08-2012, 04:03 PM
chủ Topic ngu vãi cả lờ Ác là của mày hay là Admin ngu thế ! mày phải quản lý ác cẩn thận .đã làm mất đồ admin đã giúp cko như thế còn kêu gì nữa ! Yêu cầu lần sau ko giúp cái loại người này nữa để đỡ bị mang tiếng !
Thân ! :D

RyBy
01-08-2012, 04:14 PM
chủ Topic ngu vãi cả lờ Ác là của mày hay là Admin ngu thế ! mày phải quản lý ác cẩn thận .đã làm mất đồ admin đã giúp cko như thế còn kêu gì nữa ! Yêu cầu lần sau ko giúp cái loại người này nữa để đỡ bị mang tiếng !
Thân ! :D
dkm ngu cai buoi tao làm ăn thì phải cho đúng và hợp lý mày không thấy bạn tao ghi rõ đồ bị mất ah... vậy xin hỏi lý do vi sao ac bị mất đồ không GD ko cho mượn ac tự nhiên mất la sao...lúc lấy lại đồ chuyền đồ cho ngươi mất mắt ADm bị mù ah mà không nhin thấy
thứ 2 khóc thuê cài buồi tao ADM nói mà nghe ngứa cả buồi không được học ah dkm thấy bất bình thì nói có gì là sai...??

OneTime
01-08-2012, 04:20 PM
dkm ngu cai buoi tao làm ăn thì phải cho đúng và hợp lý mày không thấy bạn tao ghi rõ đồ bị mất ah... vậy xin hỏi lý do vi sao ac bị mất đồ không GD ko cho mượn ac tự nhiên mất la sao...lúc lấy lại đồ chuyền đồ cho ngươi mất mắt ADm bị mù ah mà không nhin thấy
thứ 2 khóc thuê cài buồi tao ADM nói mà nghe ngứa cả buồi không được học ah dkm thấy bất bình thì nói có gì là sai...??

Bạn ko nên gia nhập vào hoạt động cộng đồng làm gì, văn hóa thì ko có, suy nghĩ cũng nông cạn
Tạm biệt bạn

MU_HN
01-08-2012, 04:22 PM
Bạn ko nên gia nhập vào hoạt động cộng đồng làm gì, văn hóa thì ko có, suy nghĩ cũng nông cạn
Tạm biệt bạn

cho nó dửt nốt kái acc ruby trong game đê

binhbong
01-08-2012, 04:25 PM
cho nó dửt nốt kái acc ruby trong game đê

chuẩn rồi. adm dửt luôn cái acc RuBy của nó đi. no xôi chán chè nên mới phát ngôn cuồng dại như vậy đấy

™HipCass™
01-08-2012, 04:27 PM
Không bao giải quyết thêm 1 trường hợp nào cho bạn nữa !
- Thế nhé, Close Topic