PDA

View Full Version : [Bang Hội] The0ne KHIÊU CHIẾN TOÀN SV À?????????????

BlackCat123
25-07-2012, 02:32 PM
Tựa hơi shock nhưng anh em thông cảm,tôi chủ G The0ne và cũng thay mặt toàn thể anh em trong G muốn nói với aem trong sv Phục Hưng vài lời.
Thứ 1: Là câu nói The0ne khiêu chiến toàn sv à là từ mồm white black thốt ra khi dd với chúng tôi,không ăn được thì pot lên kênh thế giới để kích động người khác,ai biết tôi thì 1 viêc trẻ con như thế không bao h tôi làm,đã khinh bỉ như cỏ rác rồi thì h ví whiteblack là cái gì xấu xa bẩn thỉu nhất cũng thấy không hợp vì nó vẫn không thể diễn tả hết tính cách con người này!!
Thứ 2: G tôi mới rời lm OLP nên cũng chưa dd với ai cũng chưa muốn lm với ai mà đang hỏi ý kiến anh em thì tự nhiên whiteblack xuất hiện đâu ra (Người hôm qua lên dd nói lời từ biệt với game vì bị shockman vạch trần bộ mặt) chủi G cùi và đòi dd.Thât sự nói với mày thế này này whiteblack,làm 1 chủ G phải có 1 chút liêm sỉ trong người,cái đấy tao thấy mày không có,cái gì cũng phải nghĩ đến cái chung chứ đừng nghĩ đến cái riêng,muốn làm gì cũng phải hỏi ý kiến mọi người trong G 1 câu,làm 1 thằng đàn ông đi,tao thấy mày đàn bà quá!
Thứ 3:Do có 1 số bất đồng nên tôi chia tay lm OLP,trong lm anh em giúp đỡ chúng tôi cũng nhiều và cũng có nhiều khoảng khắc vui vẻ với nhau,vì 1 số lý do không tiện nói ra nên chúng tôi tìm 1 chân trời mới,mong anh em ở lại có nhiều giây phút thoải mái trong game và cũng như trong cuộc sống!
Xin hết,cám ơn các bạn đã ghé qua!!!

lovelovedn
25-07-2012, 02:35 PM
qua lm clubsg chơi đi bạn:hihi:

-- Thích Đủ Thứ --
Tựa hơi shock nhưng anh em thông cảm,tôi chủ G The0ne và cũng thay mặt toàn thể anh em trong G muốn nói với aem trong sv Phục Hưng vài lời.
Thứ 1: Là câu nói The0ne khiêu chiến toàn sv à là từ mồm white black thốt ra khi dd với chúng tôi,không ăn được thì pot lên kênh thế giới để kích động người khác,ai biết tôi thì 1 viêc trẻ con như thế không bao h tôi làm,đã khinh bỉ như cỏ rác rồi thì h ví whiteblack là cái gì xấu xa bẩn thỉu nhất cũng thấy không hợp vì nó vẫn không thể diễn tả hết tính cách con người này!!
Thứ 2: G tôi mới rời lm OLP nên cũng chưa dd với ai cũng chưa muốn lm với ai mà đang hỏi ý kiến anh em thì tự nhiên whiteblack xuất hiện đâu ra (Người hôm qua lên dd nói lời từ biệt với game vì bị shockman vạch trần bộ mặt) chủi G cùi và đòi dd.Thât sự nói với mày thế này này whiteblack,làm 1 chủ G phải có 1 chút liêm sỉ trong người,cái đấy tao thấy mày không có,cái gì cũng phải nghĩ đến cái chung chứ đừng nghĩ đến cái riêng,muốn làm gì cũng phải hỏi ý kiến mọi người trong G 1 câu,làm 1 thằng đàn ông đi,tao thấy mày đàn bà quá!
Thứ 3:Do có 1 số bất đồng nên tôi chia tay lm OLP,trong lm anh em giúp đỡ chúng tôi cũng nhiều và cũng có nhiều khoảng khắc vui vẻ với nhau,vì 1 số lý do không tiện nói ra nên chúng tôi tìm 1 chân trời mới,mong anh em ở lại có nhiều giây phút thoải mái trong game và cũng như trong cuộc sống!
Xin hết,cám ơn các bạn đã ghé qua!!!

nói cho đúng vào nhé ...có tongdachu + nhinconcac làm chứng ....sai r chú mày

Vũng Tàu
bạn đã sống đúng theo ý mình , ý ae G bạn muốn . Bạn hơn đc rất nhiều người đấy , chúc G bạn thăng tiến

MU_HN
upppp tao 1 thế lưc den tối mới dế ae chung ta cố chinh phục hêtcacs thế lực di nào
vì 1 MU không tàn :101;

BlackCat123
25-07-2012, 02:37 PM
nói cho đúng vào nhé ...có tongdachu + nhinconcac làm chứng ....sai r chú mày

Cỏ rác,mời sang pic khác ông chủ G hết lòng vì anh em như ông không được pic đón tiếp!!

†Cẩm Phả Quê Tôi†
25-07-2012, 02:38 PM
Thứ 4 là OLP xem lại đi nhé.Vì mấy món đồ mà như cái RR.Ko có LM bền vững các ông làm đc gì ko

-- Thích Đủ Thứ --
25-07-2012, 02:39 PM
Cỏ rác,mời sang pic khác ông chủ G hết lòng vì anh em như ông không được pic đón tiếp!!

=))).....úp dùm mày luôq đấy...san tiện...déo cần biết sever nghĩ gì về tao.tao chỉ làm những điều tao vào a/e tao vui la ok

lovelovedn
25-07-2012, 02:39 PM
OLP là bọn ăn cháo đá nồi mà:113:

BlackCat123
25-07-2012, 02:40 PM
OLP là bọn ăn cháo đá nồi mà:113:

Không phải thế đâu cậu,có vài bất đồng thôi.

Mr.Hùng
25-07-2012, 02:41 PM
Uppppp cho anh Thành chim to vl =)) uppppppppppppp

Mr.Hùng
25-07-2012, 02:42 PM
LM với CubSG đi anh thành chim to ;)) =))

minhtung
25-07-2012, 02:50 PM
troi dat ,theone +olp than thiet the ma cung co cai ngay vi do than ma tan ra~ sao .... keke ,da co tongdachu+nhinconcac lam chung thi chu G theone len sv ma noi thang voi tat ca ae kia ?? keu 2ong do ra 1luc luon em that hu the nao ??? chu em vai tuoi ma cu mo mom` vao game chui boi um sum thi ko dc gi,chuyen gi cung co 1li do heng ^^ noi voi chu em the thoi,choi game la de mua vui,ko phai de noi chu em hoc cach lam con nguoi de moi ng phai day chu song the nao nhe ^^ hihi thanks topic :))

nuce_long
25-07-2012, 02:51 PM
upupupup thoi

K fai nói nhiều mà.Là 1 thằng đàn ông thì có tí đàn bà trong người thì nó mới gọi là Gay a Thành ạ.:24;,G mình sống thê' nào thì rồi cả sv sẽ bit'.cây ngay k sợ chết đứng mà:41;
Theone muôn năm:52;

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-07-2012, 02:56 PM
Không phải thế đâu cậu,có vài bất đồng thôi.
thanh niên TheOne cho cái yahoo nào ;)) bàn mưu tính kế xíu ;))

Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm
25-07-2012, 02:57 PM
Thứ 4 là OLP xem lại đi nhé.Vì mấy món đồ mà như cái RR.Ko có LM bền vững các ông làm đc gì ko
Ông đừng nói vì mấy món đồ thần , xin lỗi đồ thần giờ đâu còn có giá . Ông nghe rõ lý do đi rồi nói nhé .
Lúc LM đã thống nhất G , hôm ý chủ G TheOne ko onl mà nhờ người onl hộ acc và G TheOne lúc đó cũng đâu ý kiến về việc sky ( điều này có thể hỏi chủ G Nofear và chủ G Warlord ) G TheOne ko hề nói sẽ tham gia event Sky . G Olympus đã nhường sv7 để AE LM đi sky ( sv 7 khi đó ko có đối địch UB ) sang sv 9 đi sky cùng G đối địch UB . AE G tôi bỏ bao nhiêu công sức , bao nhiêu ngày để pk với G UB . Giành giật sky với UB , hôm đc hôm ko .Vì vậy ngày nào G tôi cũng tập trung AE chuẩn bị buf đầy đủ , căn giờ còn 2 phut' mới dám lên chỗ vào sky .
Hôm nay tự nhiên lên chỗ đi sky thấy 1 đống AE G TheOne đứng ở đó . G tôi đã hỏi lại sao hôm nay TheOne lại đi sky . lại còn sv9 nữa . Lúc ý tôi đã bảo AE TheOne sang sv 7 . Vậy mà AE TheOne vẫn vào . Sky có 10 người vào , tinh' ra thì ef G Olympus sẽ vào đc , thành ra hôm nay ef ko vào đc . ( ko có ef ko thể ăn kundun vì AE toàn tăng chiến sẵn sàng pk với UB ) .
Các bạn đừng nói vì mấy mon' đồ thần mà G tôi pk , vì AE bực bao công sức bỏ ra , mỗi lần sky tẩy điểm nữa , chứ có phải tự nhiên có sv 9 để đi đâu .
Lúc vào trong Sky AE G đã nhắc 2 thành viên G TheOne đổi sang sv 7 , nhưng 2 thành viên G TheOne vẫn đứng trong ý .
Chủ G TheOne đáng lẽ phải nói với AE trong G . hoặc nói AE LM là TheOne tham gia sky , để AE LM phân chia lại . Nhưng thực sự hôm nay G TheOne làm Olympus ngạc nhiên khi xuất hiện trong sky , rồi tiếp đó là bỏ LM .:)

BlackCat123
25-07-2012, 02:58 PM
troi dat ,theone +olp than thiet the ma cung co cai ngay vi do than ma tan ra~ sao .... keke ,da co tongdachu+nhinconcac lam chung thi chu G theone len sv ma noi thang voi tat ca ae kia ?? keu 2ong do ra 1luc luon em that hu the nao ??? chu em vai tuoi ma cu mo mom` vao game chui boi um sum thi ko dc gi,chuyen gi cung co 1li do heng ^^ noi voi chu em the thoi,choi game la de mua vui,ko phai de noi chu em hoc cach lam con nguoi de moi ng phai day chu song the nao nhe ^^ hihi thanks topic :))

White Black đã bảo đi pic khác rồi,đừng nghĩ bụng ta suy bụng người,tuyển mem rủ rê người khác tao lại không biết ý đồ của mày???

†Cẩm Phả Quê Tôi†
25-07-2012, 03:00 PM
Ae G The0ne tuy chưa = ai nhưng đoàn kết + nhiệt tình thôi.
Vì trc kia Ub hay sang phá lên DD.LM CTC vs OLP.Giờ này đã có thành quả CTC thì các chú OLP qua lại chơi môn thể thao mới:Qua cầu rút ván.

Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm
25-07-2012, 03:00 PM

Trc' giờ Olympus với TheOne vẫn xem nhau là AE , kể từ lúc còn chưa LM nữa chứ đừng nói đến lúc LM , còn quyết định là do chủ G TheOne . TheOne bây giờ đâu còn là G non trẻ ngày trước nữa , giờ TheOne cứng cáp rồi , sự lựa chọn của TheOne tùy thuộc vào chủ BlackCat .

BlackCat123
25-07-2012, 03:01 PM

thanhruoionline.inofo

lovelovedn
25-07-2012, 03:04 PM
xúc bọn OLP:p53:

BlackCat123
25-07-2012, 03:04 PM

Nhầm,thanhruoionline.info

colong1
25-07-2012, 03:05 PM
trinh+tuổi= là ở sg hả bạn bạn dang cà chủ gui CLUGSG ah :39;

DuiCui.
25-07-2012, 03:06 PM
chủ G mày còn chưa lên tiếng

thì mày làm cái địt gì mà cứ thích nói vào

nếu mày nói thế thì mày bảo Chủ Guild mày 1 câu là nói OLP qua cầu rút ván tao xem nào

hay chỉ từ cái mồm mày thốt ra

tao nói nè, chính vì những thằng như mày nên LM mới tan rã đấy

Tự hiểu đi nhé
Vì trc kia Ub hay sang phá lên DD.LM CTC vs OLP.Giờ này đã có thành quả CTC thì các chú OLP qua lại chơi môn thể thao mới:Qua cầu rút ván.

vitcon
25-07-2012, 03:06 PM
Ông đừng nói vì mấy món đồ thần , xin lỗi đồ thần giờ đâu còn có giá . Ông nghe rõ lý do đi rồi nói nhé .
Lúc LM đã thống nhất G , hôm ý chủ G TheOne ko onl mà nhờ người onl hộ acc và G TheOne lúc đó cũng đâu ý kiến về việc sky ( điều này có thể hỏi chủ G Nofear và chủ G Warlord ) G TheOne ko hề nói sẽ tham gia event Sky . G Olympus đã nhường sv7 để AE LM đi sky ( sv 7 khi đó ko có đối địch UB ) sang sv 9 đi sky cùng G đối địch UB . AE G tôi bỏ bao nhiêu công sức , bao nhiêu ngày để pk với G UB . Giành giật sky với UB , hôm đc hôm ko .Vì vậy ngày nào G tôi cũng tập trung AE chuẩn bị buf đầy đủ , căn giờ còn 2 phut' mới dám lên chỗ vào sky .
Hôm nay tự nhiên lên chỗ đi sky thấy 1 đống AE G TheOne đứng ở đó . G tôi đã hỏi lại sao hôm nay TheOne lại đi sky . lại còn sv9 nữa . Lúc ý tôi đã bảo AE TheOne sang sv 7 . Vậy mà AE TheOne vẫn vào . Sky có 10 người vào , tinh' ra thì ef G Olympus sẽ vào đc , thành ra hôm nay ef ko vào đc . ( ko có ef ko thể ăn kundun vì AE toàn tăng chiến sẵn sàng pk với UB ) .
Các bạn đừng nói vì mấy mon' đồ thần mà G tôi pk , vì AE bực bao công sức bỏ ra , mỗi lần sky tẩy điểm nữa , chứ có phải tự nhiên có sv 9 để đi đâu .
Lúc vào trong Sky AE G đã nhắc 2 thành viên G TheOne đổi sang sv 7 , nhưng 2 thành viên G TheOne vẫn đứng trong ý .
Chủ G TheOne đáng lẽ phải nói với AE trong G . hoặc nói AE LM là TheOne tham gia sky , để AE LM phân chia lại . Nhưng thực sự hôm nay G TheOne làm Olympus ngạc nhiên khi xuất hiện trong sky , rồi tiếp đó là bỏ LM .:)

quá chuẩn luôn. cạc ban Theon nên xem xet lại nhé !

RealLove
25-07-2012, 03:08 PM
haha buồn cười thật ...

minhtung
25-07-2012, 03:09 PM
y noi the la noi theone cung đủ long đủ cánh de ctc win sao?? nhug minh la ng ngoai ko noi gi dau ,vui la 9 voi ae trong G thoi kekeee,con lai ko biet,nhug o day chi muon noi voi Chu G theone noi rieng va ca G noi chug , chuyen gi cung nen tim hiu kỹ chu ko nen noi bậy bạ trong game dc dung tu la (ẳng) nhug minh ko con nho tuoi để noi nhug tu do trc mọi ng,vi day la the gioi game,tuy ae trong G chua gap nhau,nhug van quy nhau ^^ hi thanks BlackCat + all sv nhe ^^ hãy de Sv PH la 1sv vui ve lành mạnh va choi cong = voi nhau nhé ,chu ngay nao cung thay post chui the ,thay ma nản hehe , game de xa stress cac chú àk

Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm
25-07-2012, 03:17 PM
Chủ G TheOne chắc vẫn nhớ hôm tôi onl acc Angara ở devias 4 , lúc ý đối địch với UB rất mạnh , BlackCat có nói với tôi là AE TheOne khó train khi bị đối địch phá quấy , tôi đã động viên BlackCat và còn nói khó thì khó chung AE cùng chịu , mình khó train họ cũng khó train , chơi MU là để cày và PK chứ cứ train mãi thì chơi MU làm gì .
Chủ G TheOne cân nhắc kỹ trước khi đưa ra quyết định của mình, vì chỉ 1 quyết định của chủ G là cả 80 AE G TheOne phải theo , TheOne bây giờ 80 thành viên chứ ko còn là TheOne 35 thành viên như xưa nữa . Tự tin mà quyết định nhé.

Thôi im đi
25-07-2012, 03:19 PM
G mà có những con chó dại sủa như thế này thì bảo sao ko ổn định

MrKen
25-07-2012, 03:21 PM
Là như nào ??

Nghĩa là G TheOne muốn fang cả sv à hay là ntn

zzz

_Romeo_
25-07-2012, 03:25 PM
Là như nào ??

zzz

có lẽ The0ne đã đủ lông đủ cánh rồi, để các bạn ấy tự quyết định cho tương lai ...........

Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm

Trước khi LM TheOne có bao nhiêu người ??? trước khi LM TheOne thì Olympus có bỏ đối địch với UB ko ??? trước khi LM TheOne đã bao giờ Olympus gây chiến với TheOne kể từ khi Olympus và TheOne hiểu nhau . Do đâu mà chủ G Olympus mời TheOne vào LM trong khi đó có những Guild khác mạnh hơn TheOne nhiều . Ai là người bỏ LM ??? Chủ G Olympus kick G TheOne hay G TheOne tự bỏ LM ?? ai là người rút ván ?
TheOne tự xem lại lời nói của mình đi .

BlackCat123
Là như nào ??

zzz

Bạn đọc kĩ lại nhé!!

MrKen
25-07-2012, 03:28 PM
À ờ nghe cái tiêu đề hơi hoang mang thông cảm nhé :D

Mr.Hùng
25-07-2012, 03:40 PM
Nhầm,thanhruoionline.info

Black_The0ne_Chimto@yahoo.com :D

Mr.Hùng
25-07-2012, 03:41 PM
chủ G mày còn chưa lên tiếng

thì mày làm cái địt gì mà cứ thích nói vào

nếu mày nói thế thì mày bảo Chủ Guild mày 1 câu là nói OLP qua cầu rút ván tao xem nào

hay chỉ từ cái mồm mày thốt ra

tao nói nè, chính vì những thằng như mày nên LM mới tan rã đấy

Tự hiểu đi nhé
Mày Tên NV là gì thế :D

DuiCui.
25-07-2012, 04:04 PM
mrhungchimtovaicaloz

tao hơi vip nên đc đặt tên dài như thế =))=))=))
Mày Tên NV là gì thế :D

Mr.Hùng
25-07-2012, 04:07 PM
mrhungchimtovaicaloz

tao hơi vip nên đc đặt tên dài như thế =))=))=))

ừ tên hay đấy

tên nv trong game của tao là : thangbeochimnhovkl

BlackCat123
25-07-2012, 04:07 PM
có lẽ The0ne đã đủ lông đủ cánh rồi, để các bạn ấy tự quyết định cho tương lai ...........

Bạn đọc kĩ lại topic nhé!Còn mình nói thật,chuyện đó ai trong cuộc thì sẽ hiểu thôi.Đúng là họp 4 chủ G lm tôi không nắm được thì tôi sai,việc này tôi nhận trách nhiệm,còn trong lm các bạn chẳng lẽ khônng hiểu chúng tôi sao,không phải vì đồ thần mà chúng tôi bỏ liên minh hay đủ lông đủ cánh như bạn nói đâu,từ hồi có máp đồ thần hay đi săn Kun các bạn xem G chúng tôi có sự cố gì chưa,còn ai chưa biết thì có lần thứ 2 không,nãy 1 sumon G tôi vào sky,nói rõ ràng trên kênh G là vào đấy bảo kê cho aem nó đánh,nó cũng chưa đi bao giờ nên tôi hướng dẫn vào cho biết,vì cái gì mà pk nó,uh cứ thử hỏi 1 lần sky có anh em liên minh đi cùng liệu có ăn hết đồ của các bạn không,để nó trong đó có sao không??Việc này diễn ra lần đầu tiên hay là lần thứ mấy???Săn được gì G tôi nộp cho tôi thì toàn ve sv1 đưa cho a bemap,chia gì cầm đó coi như chút quà nhỏ cho aem G,xem tôi đã đòi hỏi cái gì chưa,win CTC biết đưa gì cầm đó,các bạn chửi nó trên kênh lm quá đáng thế sao người ta chịu được,ai cũng có tự trọng chứ,nể nhau mà sống thôi!!!

DuiCui.
25-07-2012, 04:09 PM
có loz mày tên là Rooney chứ làm địt gì có con nào tên thế kia =))=))=))
ừ tên hay đấy

tên nv trong game của tao là : thangbeochimnhovkl

Mr.Hùng
25-07-2012, 04:13 PM
có loz mày tên là Rooney chứ làm địt gì có con nào tên thế kia =))=))=))

Thế làm địt gì có tên : mrhungchimtovaicaloz
Thế mày là thằng nào trong game ! nói đi tao cko cái kẹo =))

DuiCui.
25-07-2012, 04:18 PM
DeoCoTen trong game =))=))=))
Thế làm địt gì có tên : mrhungchimtovaicaloz
Thế mày là thằng nào trong game ! nói đi tao cko cái kẹo =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-07-2012, 04:45 PM

uh có gi ko, luc thi may nc tử tế, lúc thi mày công kich, luc may bên phe nay, luc may bên phe kia ma tao noi thăng may ở binh dương ma bán nước cho UnProKen la ko ai hoan ngênh mày cả ok chưa

LeoKing
25-07-2012, 04:46 PM
uh có gi ko, luc thi may nc tử tế, lúc thi mày công kich, luc may bên phe nay, luc may bên phe kia ma tao noi thăng may ở binh dương ma bán nước cho UnProKen la ko ai hoan ngênh mày cả ok chưa

Bán cái con mẹ mày à Sỹ?

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-07-2012, 04:48 PM

va cai thễ loại mày chữi G anhemSG toàn 1 lũ re rack la tao mún đập vào cái mòm mày rồi

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
25-07-2012, 04:49 PM
Bán cái con mẹ mày à Sỹ?

sơ trương của mày la chuyên công kich nên riêc thấy mày comment tao mắc cười :)) lại vui nưa đấy chứ :)):)) đéo thê nào chêt cười vơi may dc :))

DuiCui.
25-07-2012, 05:05 PM
nhìn thấy hót girl là muốn ói rồi

sơ trương của mày la chuyên công kich nên riêc thấy mày comment tao mắc cười :)) lại vui nưa đấy chứ :)):)) đéo thê nào chêt cười vơi may dc :))

BaDaoHT
25-07-2012, 05:07 PM
anh Black oi....em megatroll day...qua LM voi bon em anh oi CLUBSG anh a`

taolatao5
25-07-2012, 05:11 PM
- nếu nói Whiterback cùi thì cử mỗi bên 5 ng đại diện vào đấu trường cho cả sv biết Gui nào cùi đi
- Còn thằng Duy mới thua CTC đã nản cả Gui UB đua nhau B> ACC thì bọn tao ra đi
- DKM thua có 1 trận ca Gui no Pót bán ACC là các cạu thì các cậu con muốn LM ko =>> hơn nữa m ngix ko phải việc Gui các bạn khóc thuê làm j nhỉ..........

Mr.Hùng
25-07-2012, 05:56 PM
Thằng Tó Béo ăn shift =))

vysa0
25-07-2012, 05:57 PM
- nếu nói Whiterback cùi thì cử mỗi bên 5 ng đại diện vào đấu trường cho cả sv biết Gui nào cùi đi
- DKM thua có 1 trận ca Gui no Pót bán ACC là các cạu thì các cậu con muốn LM ko =>> hơn nữa m ngix ko phải việc Gui các bạn khóc thuê làm j nhỉ..........

bạn là ai.mà biết bọn tôi đã nản.nhìn lại đi.ae TU NGHIA+LLB vẫn còn.các bạn y'' định chắc thua ctc bỏ LM đúng không đừng có đổi vạ cho ng khác là nản.nản thì đã giai tan G rồi nha.ae tôi chủ yếu sống là cái tình.thua hay thắng không cần biết.chỉ biết ae co nhau là dk rồi.hiểu chưa

Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm
25-07-2012, 06:04 PM
Bạn đọc kĩ lại topic nhé!Còn mình nói thật,chuyện đó ai trong cuộc thì sẽ hiểu thôi.Đúng là họp 4 chủ G lm tôi không nắm được thì tôi sai,việc này tôi nhận trách nhiệm,còn trong lm các bạn chẳng lẽ khônng hiểu chúng tôi sao,không phải vì đồ thần mà chúng tôi bỏ liên minh hay đủ lông đủ cánh như bạn nói đâu,từ hồi có máp đồ thần hay đi săn Kun các bạn xem G chúng tôi có sự cố gì chưa,còn ai chưa biết thì có lần thứ 2 không,nãy 1 sumon G tôi vào sky,nói rõ ràng trên kênh G là vào đấy bảo kê cho aem nó đánh,nó cũng chưa đi bao giờ nên tôi hướng dẫn vào cho biết,vì cái gì mà pk nó,uh cứ thử hỏi 1 lần sky có anh em liên minh đi cùng liệu có ăn hết đồ của các bạn không,để nó trong đó có sao không??Việc này diễn ra lần đầu tiên hay là lần thứ mấy???Săn được gì G tôi nộp cho tôi thì toàn ve sv1 đưa cho a bemap,chia gì cầm đó coi như chút quà nhỏ cho aem G,xem tôi đã đòi hỏi cái gì chưa,win CTC biết đưa gì cầm đó,các bạn chửi nó trên kênh lm quá đáng thế sao người ta chịu được,ai cũng có tự trọng chứ,nể nhau mà sống thôi!!!

Ai chửi trước mới được ?? dm tôi đi sky trong sky lúc ý đây , lúc 2 nv sum và dk G ông vào trong sky , AE guild tôi đã bảo 2 nv ý chuyển sang sv 7 đi , mà 2 nv ý vẫn không nghe . Ai chẳng biết không ks được hoặc vào xem , nhưng chính vì vậy eff buff G tôi không vào được . Lúc bị pk thì nv sum còn chửi trước , vì thế mới bị AE guild tôi chửi lại nhé , ông ko vào được ông không chứng kiến thì thôi . AE guild tôi bỏ bao công sức , tẩy điểm pk mới được thành quả vậy mà lúc nói guild ông sang sv 7 thì guild ông vẫn vào . giả sử hôm nay có đối địch mà eff của bọn tôi không vào được thì còn pk gì nữa ??? ông là chủ guild đáng ra ông phải nhắc guild ông , đằng này ông không nắm rõ xong chỉ nghe bên ông nói là bên tôi giết xong chửi rồi bỏ LM à ?? Chính nv sum bên ông chửi trước nhé .

yusan163
25-07-2012, 06:21 PM
vì con eff vào ko duoc mà chủi nhau à
nguoi ta da vào roi mà keu sang sv khac di thi da qua muon
da vào roi thi de cung pk di máy ong tham qua day

BlackCat123
25-07-2012, 06:25 PM
Ai chửi trước mới được ?? dm tôi đi sky trong sky lúc ý đây , lúc 2 nv sum và dk G ông vào trong sky , AE guild tôi đã bảo 2 nv ý chuyển sang sv 7 đi , mà 2 nv ý vẫn không nghe . Ai chẳng biết không ks được hoặc vào xem , nhưng chính vì vậy eff buff G tôi không vào được . Lúc bị pk thì nv sum còn chửi trước , vì thế mới bị AE guild tôi chửi lại nhé , ông ko vào được ông không chứng kiến thì thôi . AE guild tôi bỏ bao công sức , tẩy điểm pk mới được thành quả vậy mà lúc nói guild ông sang sv 7 thì guild ông vẫn vào . giả sử hôm nay có đối địch mà eff của bọn tôi không vào được thì còn pk gì nữa ??? ông là chủ guild đáng ra ông phải nhắc guild ông , đằng này ông không nắm rõ xong chỉ nghe bên ông nói là bên tôi giết xong chửi rồi bỏ LM à ?? Chính nv sum bên ông chửi trước nhé .
Uhm bạn bảo không ks được hoặc vào xem,mà người ta không biết,thế pk người khác làm gì?có chắc elf vào được không?Nếu như bạn bị pk trong trường hợp đó thì sao?

Mr.Hùng
25-07-2012, 06:26 PM
upppppppppppppppppppp The0ne No1 :D

RealLove
25-07-2012, 06:28 PM
giờ trình bày làm gì nhiều làm bạn ko đc thì đối địch vậy keke

BlackCat123
25-07-2012, 06:43 PM
giờ trình bày làm gì nhiều làm bạn ko đc thì đối địch vậy keke

Mình cũng còn gì để nói đâu!!..........

Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm
25-07-2012, 07:25 PM
Uhm bạn bảo không ks được hoặc vào xem,mà người ta không biết,thế pk người khác làm gì?có chắc elf vào được không?Nếu như bạn bị pk trong trường hợp đó thì sao?

G tôi 10 người đi . 2 team . GiaHuy + hera không vào được . Quy định như vậy rồi ,hôm qua cũng có 1 Sum G TheOne vào , bọn tôi bảo chuyển sv và sum đó đã chuyển sv . có sau đâu . Ông chủ G đáng ra ông phải nói trước cho AE LM biết , đằng này vào chẳng nói gì . Đến lúc pk rồi mới nói .

mrtrym
25-07-2012, 07:30 PM

Xin bạn cái kèo 5 vs 5...LLB hoặc UB lúc nào cũng sẵn sàng tiếp nhận....nói thế này đủ biết các bạn chỉ biết dựa hơi vào 1 LM khủng....giờ bán gần hết rồi đấy....nhưng 5 vs 5 thì vô tư đi.....làm cái kèo VND nhé...giờ VC phế rồi

_Romeo_
25-07-2012, 07:50 PM
Xin bạn cái kèo 5 vs 5...LLB hoặc UB lúc nào cũng sẵn sàng tiếp nhận....nói thế này đủ biết các bạn chỉ biết dựa hơi vào 1 LM khủng....giờ bán gần hết rồi đấy....nhưng 5 vs 5 thì vô tư đi.....làm cái kèo VND nhé...giờ VC phế rồi

làm kèo 5k/1 uống trà đá nào =))

RealLove
25-07-2012, 07:57 PM

=)) cậy ko RL bắt nạt người ta à :))

mrtrym
25-07-2012, 08:10 PM
=)) cậy ko RL bắt nạt người ta à :))

Bắt nạt gì đâu :)) cả người giờ còn mỗi vũ khí vs w3 thôi...RL hay ko RL cũng chỉ là con tép =))

mrtrym
25-07-2012, 08:12 PM
làm kèo 5k/1 uống trà đá nào =))

Trà đá á...thôi nước mía đi....hôm nào rảnh làm cái kèo nước mía bà triệu chém gió =))

†Cẩm Phả Quê Tôi†
25-07-2012, 08:19 PM
Cho chúng mày tất.Sv 20 cũng Pk nhau thì còn nói làm clg.Giờ DD rồi nói ít thôi.
Mưa thì mưa luôn sấm chớp làm clg.còn cái vụ thằng barca chửi NoFear.tôi ko vơ đủa cả nắm nhưng có mấy thằng như cái (!) ấy

RealLove
25-07-2012, 11:16 PM
Cho chúng mày tất.Sv 20 cũng Pk nhau thì còn nói làm clg.Giờ DD rồi nói ít thôi.
Mưa thì mưa luôn sấm chớp làm clg.còn cái vụ thằng barca chửi NoFear.tôi ko vơ đủa cả nắm nhưng có mấy thằng như cái (!) ấy

mày thì biết cái lồn gì mà nói ... dkm OLY bố mày chưa đc 5 người vào sv 20 đâu cái địt mẹ mày ngu đừng sủa .... Ngu bố chả chửi

BốTao
25-07-2012, 11:19 PM
mày thì biết cái lồn gì mà nói ... dkm OLY bố mày chưa đc 5 người vào sv 20 đâu cái địt mẹ mày ngu đừng sủa .... Ngu bố chả chửi

căng thế ông êi

RealLove
25-07-2012, 11:20 PM
căng thế ông êi

Người ta thường có câu vừa đc tiếng vừa đc miếng nhưng địt mẹ guild tôi có đc miếng ngon lồn gì đâu mà toàn bị mang tiếng ăn cháo đá bát .... địt mẹ bực mình ghê , gặp phải lũ ngu + bảo thủ khổ thế đấy

BốTao
25-07-2012, 11:22 PM
Người ta thường có câu vừa đc tiếng vừa đc miếng nhưng địt mẹ guild tôi có đc miếng ngon lồn gì đâu mà toàn bị mang tiếng ăn cháo đá bát .... địt mẹ bực mình ghê , gặp phải lũ ngu + bảo thủ khổ thế đấy

mà H G ông dd vs nofear à ?

RealLove
25-07-2012, 11:22 PM
mà H G ông dd vs nofear à ?

ừ DD hết ^^ với LM cũ :))

BốTao
25-07-2012, 11:24 PM
ừ DD hết ^^ với LM cũ :))

ôi đẹt =.=" đang ae lại qay ra bổ nhau à

RealLove
25-07-2012, 11:25 PM
ôi đẹt =.=" đang ae lại qay ra bổ nhau à

ừ thì LM UB nghỉ hết rồi :)) lên đành phải thế mà nói chung đéo hợp nhau ông k thấy bỏ LM mấy lần à keke

BốTao
25-07-2012, 11:25 PM
ừ thì LM UB nghỉ hết rồi :)) lên đành phải thế mà nói chung đéo hợp nhau ông k thấy bỏ LM mấy lần à keke

chia đôi con đường

vysa0
25-07-2012, 11:37 PM

oh thế cho LM UB k co DD ak`.sao cho LM UB ra dìa hay sao .LM UB vẫn còn nhiều mem và nhiều pro lém

†Cẩm Phả Quê Tôi†
26-07-2012, 12:40 AM
1 câu nhé:chúng mày ko có Lm có win dc ko?Tao ko kể công gì cả.Win CTC xong hầu hết OLP vào sv20.
Còn Pk cả ae tao nữa.Coi nhau ra cái gì?Luật do chúng mày mày à?Đã Lm thì đoàn kết.Sao chúng mày phải pk.Ra cái (!) gì.
Bọn mày làm người thì khó nhưng làm chó thì nhanh thôi.

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-07-2012, 12:43 AM
1 câu nhé:chúng mày ko có Lm có win dc ko?Tao ko kể công gì cả.Win CTC xong hầu hết OLP vào sv20.
Còn Pk cả ae tao nữa.Coi nhau ra cái gì?Luật do chúng mày mày à?Đã Lm thì đoàn kết.Sao chúng mày phải pk.Ra cái (!) gì.
Bọn mày làm người thì khó nhưng làm chó thì nhanh thôi.
may thi chĩ dc cái nói đúng, phat biêu cau hay nhât trong ngày, tao treo 2 3 ac, toan bị G Ulympus lai ks xong nó bem, ma no dam rao kênh LM minh ks no, dung la vưa an cươp vưa la lang sợ cac thanh niên thật

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-07-2012, 12:46 AM

mai văng tục it thôi thăng thanh niên 9x nge ma nhục dum may đấy, ma may bao G may chưa dc 5 ngươi hay mây cân tao phai chup ảnh tưng thang lai cho may xem

KeDocHanh
26-07-2012, 02:28 AM
noi voi bon OLP làm lồn gì nữa ???
LM với 5 G thì 3G bỏ G đéo nào cũng bị bon no PK + chửi
Coi lại cách sống của các bạn đê ????
DCM lúc déo nào cũng chửi +PK người ta trước
( xong lại đổi thừa nó chửi cả G tao :))) Haizzzz VL
Thix chiến thì chiến. Lúc trước LM voi 5G ( nói chung là khá đến tốt mới dc vậy )
Định làm ba' chủ MU a` ( 1mình đéo chống nổi 1 tâp thể đâu.)

lovelovedn
26-07-2012, 07:16 AM
chú lại cứ nói chuẩn=))

RealLove
26-07-2012, 08:15 AM
mai văng tục it thôi thăng thanh niên 9x nge ma nhục dum may đấy, ma may bao G may chưa dc 5 ngươi hay mây cân tao phai chup ảnh tưng thang lai cho may xem

cái địt mẹ mày ko phân sự im mồm , kô chơi nữa vào sủa ăn kạc à

RealLove
26-07-2012, 08:16 AM
noi voi bon OLP làm lồn gì nữa ???
LM với 5 G thì 3G bỏ G đéo nào cũng bị bon no PK + chửi
Coi lại cách sống của các bạn đê ????
DCM lúc déo nào cũng chửi +PK người ta trước
( xong lại đổi thừa nó chửi cả G tao :))) Haizzzz VL
Thix chiến thì chiến. Lúc trước LM voi 5G ( nói chung là khá đến tốt mới dc vậy )
Định làm ba' chủ MU a` ( 1mình đéo chống nổi 1 tâp thể đâu.)

2 ngày hum nay tao thấy LM chúng mày quỳ như chó còn lắm mồm :))

MissHehe_NoFeAr
26-07-2012, 08:24 AM
thg barcalove ăn cức chó hay sao mồm thối thế ???

RealLove
26-07-2012, 08:25 AM
thg barcalove ăn cức chó hay sao mồm thối thế ???

con mẹ thàng bố mày vừa bú buồi cho tao xong giờ lại đén mày à oki ?

MissHehe_NoFeAr
26-07-2012, 08:34 AM
trẻ trâu bố ko chấp nhé con trai !!

lovelovedn
26-07-2012, 08:38 AM
diss mẹ cái lũ ăn cháo đá nồi=))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
26-07-2012, 09:24 AM
cái địt mẹ mày ko phân sự im mồm , kô chơi nữa vào sủa ăn kạc à

chơi chư lâu lâu vao game phai xem chung no chưi may như thê nao chư, lau lâu phai vao PK va đanh bon may chư thăng thanh niên 9x vô học

Sói Vô Lệ
26-07-2012, 09:29 AM
2 ngày hum nay tao thấy LM chúng mày quỳ như chó còn lắm mồm :))
Đúng là đến từ nơi " Chó ăn đá gà ăn sỏi " =)) Lớn rồi mà vô học như bọn trẻ con

lovelovedn
26-07-2012, 09:31 AM
thằng trẻ trâu barca=))

BlackCat123
26-07-2012, 11:39 AM
Tp mình thành cái gì thế này,Tiếc là CTC lần này không được tham gia rồi!

kaido1
26-07-2012, 03:49 PM
upppppppppppppp

RealLove
26-07-2012, 03:55 PM
cái địt mẹ thàng nào chửi tao về húp 1 vạn bát máu lồn đi keke

MissHehe_NoFeAr
26-07-2012, 08:25 PM
cả trong game, lẫn ngoài 4rum, ai biết đến barcalove đều biết cậu ấy mồ côi và vô học =))

lovelovedn
26-07-2012, 08:44 PM
thằng barca hay húp máu l` lăm hay sao mà nghỉ ai củng giớng mày thế:d

vitcon
26-07-2012, 08:55 PM
bọn chó đàn này.. bị Barca dánh cho quỳ xuống chân van xin ocnf lắm chuyên..

lovelovedn
26-07-2012, 08:58 PM
lại thêm 1 con chó chạy sau barca xin ăn shit à=))

vitcon
26-07-2012, 09:04 PM
lại thêm 1 con chó chạy sau barca xin ăn shit à=))

lại 1 con chó chết dưới chân Barca nhiều đéo làm j đc tức phải ra DD nói bõ tức ak.. giỏi vào game ma gặp nó, ở đây võ mồm ak.. bọn ôn con chỉ thế không ai =

MissHehe_NoFeAr
26-07-2012, 09:29 PM
mất dạy thì t nói mất dạy, game có thể hơn tao nhưng cách sống thì ko = thg trẻ trâu

lovelovedn
26-07-2012, 09:33 PM
barca là thằng bố mày hay sao mà mày cứ barca barca thế=)) ăn shit nó quen rồi đúng kô=))

RealLove
26-07-2012, 10:48 PM
cái địt mẹ lũ ngu RF chúng mày tao để ý 2 ngày hum này quỳ hơi nhiều rồi đấy .... tưởng thế nào còn cái dkm chúng mày luôn 1-1 kiẻu gì tao cũng chơi chúgn mày còn đừgn võ mồm ở đây vào game mà quỳ van xin bố mày đi lũ ngu.

BốTao
26-07-2012, 10:50 PM
cái địt mẹ lũ ngu RF chúng mày tao để ý 2 ngày hum này quỳ hơi nhiều rồi đấy .... tưởng thế nào còn cái dkm chúng mày luôn 1-1 kiẻu gì tao cũng chơi chúgn mày còn đừgn võ mồm ở đây vào game mà quỳ van xin bố mày đi lũ ngu.

lúc nào tôi vào ToPic cũng thấy chửi nhau liên quan đến ông sợ thật ....
ôg nổi hơn cả Barca củâ TBN rồi đấy =)))

Ruồi Bâu Cứt Trâu
26-07-2012, 10:53 PM
Thằng whiteblack chủ G New này sn 96 mấy bác ơi tính trẻ con vãi cl

RealLove
26-07-2012, 10:54 PM
lúc nào tôi vào ToPic cũng thấy chửi nhau liên quan đến ông sợ thật ....
ôg nổi hơn cả Barca củâ TBN rồi đấy =)))

ke ke thường mà bọn chó này trong game bị giết nhiều quá đéo biết gì hơn ngoài ra đây khóc lóc chán :)) . Riêng tôi nhạc nào cũgn chơ i ... văn có võ cũng có tuy ko = ai nhưng hơn mấy thàng dog RF hay cắn bậy :))

BốTao
26-07-2012, 10:54 PM

96 máu hơn 97 =)
97 máu chảy về tim ;)))

BốTao
26-07-2012, 10:55 PM
ke ke thường mà bọn chó này trong game bị giết nhiều quá đéo biết gì hơn ngoài ra đây khóc lóc chán :)) . Riêng tôi nhạc nào cũgn chơ i ... văn có võ cũng có tuy ko = ai nhưng hơn mấy thàng dog RF hay cắn bậy :))

:))~ hêy ông cứng qá rồi đấy hehe

Ruồi Bâu Cứt Trâu
26-07-2012, 10:56 PM
Thằng chủ G New SN 96 mà ăn nói xấc xược vcl

BốTao
26-07-2012, 10:57 PM
Thằng chủ G New SN 96 mà ăn nói xấc xược vcl

thanh niên bh manh động lắm ;))~

RealLove
26-07-2012, 11:05 PM
:))~ hêy ông cứng qá rồi đấy hehe

ko phải cứng hay mềm vấn đề là tôi DK k bao giờ sợ bọn RF vai u thịt bắp mồ hôi dầu ( G Nofear ) ...

BốTao
26-07-2012, 11:06 PM
ko phải cứng hay mềm vấn đề là tôi DK k bao giờ sợ bọn RF vai u thịt bắp mồ hôi dầu ( G Nofear ) ...

;))))))))))))))

lovelovedn
26-07-2012, 11:09 PM
thằng trẻ trâu 9x barca=)) dis cụ nhà mày dám thề kô chơi hack kô

BốTao
26-07-2012, 11:11 PM
thằng trẻ trâu 9x barca=)) dis cụ nhà mày dám thề kô chơi hack kô

trẻ con thật bao nhiêu tuổi rồi còn thề vs thốt hả bạn .... =.=" bảo ADM check là đc mà

3QueSoLa
26-07-2012, 11:14 PM
Chúng mày giỏi.Nhưng chúng mày quá RR.
thằng barca là linh hồn của 1 đống...Cứt nát đòi có chóp

BlackCat123
26-07-2012, 11:19 PM

Thật hay đùa thế ông,thấy bảo nó ra nước ngoài mà,không biết sang Mỹ''Tho'',hay xuất khẩu bên Lào thế???

BốTao
26-07-2012, 11:20 PM
Thật hay đùa thế ông,thấy bảo nó ra nước ngoài mà,không biết sang Mỹ''Tho'',hay xuất khẩu bên Lào thế???

nó sang Mỹ Đình ;)))

RealLove
26-07-2012, 11:22 PM
cái địt mẹ mày hack địt mẹ mày à chó ngu sủa bậy ... tao đứng im cho đánh rồi tự tay bóp dái kêu bố mày hack à lũ ngu :)) ... Chó địt mẹ đứa nào chửi tao ke ke

Ruồi Bâu Cứt Trâu

ngày trước tôi ở G nó mà về sau mới biệt thằng này rr vcl nó chẩu tre vcl

BlackCat123
Cái hôm mình rất lich sự hỏi nó sao bảo dell nick rồi mà,thấy lên dd nói vây,nó làm câu đấy là việc của tao,không có tao thì ai phá chúng mày,haiz.

3QueSoLa
26-07-2012, 11:31 PM
Bọn nó có biết lịch sự là gì đâu.Mấy thằng ranh ngu+láo có gia phả mà

TuanTungTang
27-07-2012, 12:10 AM
nói chung là Bên OLP co mấy thằng chửi ngườvi kl qua .... lên ko ai chịu dc phải ra đi thôi...còn trong gui đấy ai hay chửi nhất thì tự biết .... con người đéo có lòng tự trọng

phuongnam1234
27-07-2012, 12:38 AM
vào game gặp đâu bem đấy sv non pk thì ks = chết ko cần nói nhiều nên dùng hành động.

DuiCui.
27-07-2012, 08:14 AM
đánh nhau đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-07-2012, 11:28 AM
mất dạy thì t nói mất dạy, game có thể hơn tao nhưng cách sống thì ko = thg trẻ trâu

may thi chĩ dc cái nói đúng...................................

lovelovedn
27-07-2012, 11:34 AM
thằng trẻ trâu 9x phong cách HKT barca=))

RealLove
27-07-2012, 11:37 AM
thằng trẻ trâu 9x phong cách HKT barca=))

cái địt mẹ chúng mày bố mày thách đấu ko dám à chỉ biết võ mồm à ....

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
27-07-2012, 11:37 AM
cả trong game, lẫn ngoài 4rum, ai biết đến barcalove đều biết cậu ấy mồ côi và vô học =))

tao bắt đầu thích mày rồi đó phát biểu câu nao ra, cung đúng hết cho mày 100 điểm

juli
27-07-2012, 12:01 PM
xích mích thì vào game mà phang nhau chửi nhau ở đây giải quyết được vấn đề gì đâu ,thích thì nhích luôn võ mồm nhiều chi cho mệt không đánh lại thì nhờ anh em bạn bè game vui mà cứ lôi nhau ra forum chửi nhau thì chơi làm gì mua cục tức à các bạn

_Romeo_
27-07-2012, 12:11 PM
xích mích thì vào game mà phang nhau chửi nhau ở đây giải quyết được vấn đề gì đâu ,thích thì nhích luôn võ mồm nhiều chi cho mệt không đánh lại thì nhờ anh em bạn bè game vui mà cứ lôi nhau ra forum chửi nhau thì chơi làm gì mua cục tức à các bạn

hay cho 1 câu nói... DD đâu phải để chửi nhau, vào gét thì vô game mà pk đúng không .. ;))

Gutj
27-07-2012, 05:19 PM
hay cho 1 câu nói... DD đâu phải để chửi nhau, vào gét thì vô game mà pk đúng không .. ;))

Đã là game thì vào game mà fang . Phong cách Láo Là Bem

RealLove
27-07-2012, 05:21 PM
Đã là game thì vào game mà fang . Phong cách Láo Là Bem

ke ke bọn rếch này game quỳ suốt ngày đánh phải võ mồm thôi biết làm sao đc ...

Ultima
27-07-2012, 06:15 PM
Quỳ xuống tao bảo mày quỳ xuống, phong cách của Zeus :))