PDA

View Full Version : Tổng Kết về AC SAOPHILUUU (ai là người lừa đảo+cách Giải Quyết)

123456mu
24-07-2012, 06:39 PM
theo những lời của SAOPHILUUU :Nguoi vo toi ko fai noi nhieu,,, 2 a e nha angara co gang ma chien acc saophiluu nha
Mong admin xem set lai tinh hinh nhu the nao roi noi cho a e mu biet,, dung de bon no noi xau long hanh....vi bjo that chi co 1 minh toi biet con a e nha no co' 2 va ca? G omlympus no keo theo...tat nhien phan thiet van la toi....nhung van co nhieu a e tin toi ..nen toi ko fai ngai gi truoc loi thoi' tha cua?? Bon no
hoang_tu_trung_hoa_co_don_carpi: saophiluuu:::: du` gi thi noi dit me ae nha thang angara chi? muon' lua chiem acc saophiluu...no chi doc the 50k roi toan doc the ko dung' de? no' doi? loi~ cho minh`...cac ban suy nghi xem...gia? su toi ban cho no 400k sao no ko gd = the 200 hay 100k ma no fai dua = the 50k(no chi? muon choi deu? de? len dien dan beu xau toi de? chiem acc) that su ko la gi nhung ma de? lai acc nay cho bon no choi thi wa' phi'...(((cac ban doc ky xem tinh hinh luc a e no doc the nha)) co that la no doc dung dc cai the 50k roi no noi nap tiep 50k((toi hoi con 50k nua )) y' toi hoi no la sao ko nap the 100 hay 200k cho nhanh ma no cu nap the 50k...chi voi cau noi (con 50k nua) the la no chup anh lai roi ko nt ma the gi ca?,,thang angara o ngoai thi cu pm dc 3 the roi ak ..dc 4 the roi ak,,that ra bon no co d
hoang_tu_trung_hoa_co_don_carpi: Bjo no con ghan ghep cho admin co qhe voi saophiluu nua thang hai` vl
Noi chung la noi gi thi noi a e bon may cung ko co dc acc dau,,,ko co' cai thu gi ma ko mat gi ma tu nhien co dc dau,,,admin la nguoi cong bang chu lam sao ma tin 1 phia' tui may` dc.oi lay chua' ...amen
Như Toàn thể AE MU đã thấy SAOPHILUUU nói Mình(SAOPHILUU) Vô Tội Vậy Mình GauKon0(moi mua ac -người bị lừa) có 2 ý Kiến trước ADM + SAOPHILUU + toàn thể AE MU:
ý 1: nếu SAOPHILUU nói mình vô tội> Thì Nhờ ADM làm _BAO CÔNG_ sử ÁN ai lừa Đảo thì phải trả Giá = mất AC + xin lỗi +là kẻ lừa đảo bị AE phỉ nhổ kinh rẻ như.....>nếu SAOPHILUU(xGon1990) Đồng ý cho ADM phá ÁN
ý 2: thôi thì mình cắn lưỡi mất 350k( còn 50k) giờ thêm 350k để GD lại mua ac SAOPHILUUU > qua MUbank> y SAOPHILUUU (xGon1990) thế nào. hẹn 1 ngày nhờ ADM GD( mình mún mua ac SAOPHILUU để cho thang XGOn1990 chim kút Khởi MU ( thêm 1thằng lừa Đảo :)) ) AE đi qua Upa cho thang SAOPHILUUU biết nha TK Toàn thể AE mu

123456mu
24-07-2012, 07:22 PM
Upa SAOPHILUUU đâu rồi :)) PM đi nào

Lợi Hại Gấp Đôi
24-07-2012, 08:03 PM
bữa giờ đọc mất 2pic của 123456mu thực sự mình không ghét SAOPHILUU mà ghét cái tính đàn bà củâ chủ Pic hơn !! Đm Chuyện qua qua rồi cứ nhai hoài !! Nếu bạn " Cẩn thận " hơn thì đâu có vậy !!

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:43 PM
SAOPHILUU đâu rồi ? Acc còn không để lại cho em ! Y!M foreverhl_199x

Cuulong
24-07-2012, 11:11 PM
bữa giờ đọc mất 2pic của 123456mu thực sự mình không ghét SAOPHILUU mà ghét cái tính đàn bà củâ chủ Pic hơn !! Đm Chuyện qua qua rồi cứ nhai hoài !! Nếu bạn " Cẩn thận " hơn thì đâu có vậy !!

=)) bạn này nc rất thẳng :))