PDA

View Full Version : Mời ADM vào phá Án Giải Oan gaukon0 va SAOPHILUUU

123456mu
22-07-2012, 09:31 AM
Mong admin xem set lai tinh hinh nhu the nao roi noi cho a e mu biet,, dung de bon no noi xau long hanh....vi bjo that chi co 1 minh toi biet con a e nha no co' 2 va ca? G omlympus no keo theo...tat nhien phan thiet van la toi....nhung van co nhieu a e tin toi ..nen toi ko fai ngai gi truoc loi thoi' tha cua?? Bon no
trên là những lời của SAOPHILUUU Mong ADM có thể Chụp Ảnh(những = chứng xác đáng nhất của SAOPHILUUU và Mình gaukon0(mới mua ac DK) khoảng 18h30> 19h15 ngày 20/2/2012 Cho toàn thể AE MU-Phực Hưng bộ mặt thật của kẻ lừa Đảo và đòi lại lại sự công= của người bị hại
nếu mình sai mình sẽ post Xin lỗi SAOPHILUUU và tuyên bố mình là kể lừa đảo cho mọi người phỉ nhổ vào mặt
còn SAOPHILUUU là kể lừa đảo Mong ADM lấy lại công = cho mình( tiền đã nhận ) mình chỉ xin lại những thứ là của mình. như vậy ADM sẽ không bị mang tiếng là thiên Vị nữa như vậy ADM thành Bao Công thanh liêm.....:1;

†NoFear†SuperDie
22-07-2012, 09:34 AM
upppppppppppppppppppppppp

Lợi Hại Gấp Đôi
22-07-2012, 09:34 AM
2 ngày rồi nhìn mấy 2pic của bạn này không muốn cmt luôn !!!
Nó lừa bạn thì nó đéo ra gì thiệt !! mà cũng 1 phần tại bạn !!
Cứ nheo nhéo ở DD 2 ngày nay !! Rãnh thiệt !! Cái gì cũng nhờ ADM trong khi biết nó ko hợp lý !!
Nghe Angara nói bạn cũng lớn tuổi rồi mà sao ý thức tồi quá !!

LoHan_NoFear
22-07-2012, 09:37 AM
thôi ông ơi,adm ko giải quyết đâu,rút kinh nghiệm thôi,adm tức lên là bạn cứ ra cai toppic nào là close toppic đấy,coi như số tiền đó mình làm từ thiện đi