PDA

View Full Version : Lâu lâu ko vào 4rum gặp đúng.....!

HunterGirl™
21-07-2012, 02:13 AM
Gặp đúng đống cứt :)) tên là xsoibacx =))

nhiều khi tự hỏi tại sao ADM thích làm cho game thủ rơi vào cái tình cảnh khóc dở chết dở :))

Game thủ làm ăn chân chính :)) bán đc đồ này đồ nọ ..... bằng công sức cày đêm cày ngày bằng số tiền lao động bỏ ra mà đùng cái ( có miếng ngon chó đớp mất rồi :-j )

còn cái loại lừâ đảo nhơn nhơ .... như chó con liếm mặt chỉ 1-2 lời nịnh bợ thì mở khóâ :))

mồm thì nói khóâ vĩnh viễn :)) mà vẫn thả nó nhơn nhởn :))

đíu hiểu ADM MU-hanoi ntn ..... !

địt mẹ cái thằng Civic xsoibacx pm yahoo bố sủa nữa đi con zai :)) đkm bố thằng não phẳng ko có nếp nhăn :)) cái loại ăn cháo đá bát như mày sớm có ngày ra đường bị phát bệnh dại con à :))

TheDeath
21-07-2012, 04:48 AM
đút buồi chơi cho đỡ đau đầu em ạ thỉnh thoảng off thì đi cùng ae cho vui.càng chơi càng ức chế.máy cái thằng ADM mu này toàn mình người nhưng là là dã thú (chó hay la xúc vật gì đấy) lồn mẹ chúng nó nói thì hay làm thi như con đầu buồi.kiếm đủ tiền về xây mả cha mả tổ nhà chúng nó xong có coi các bố chúng nó là gi đâu??chỉ đc cái band với closed 2pic là nhanh.

HunterGirl™
21-07-2012, 11:22 AM
đút buồi chơi cho đỡ đau đầu em ạ thỉnh thoảng off thì đi cùng ae cho vui.càng chơi càng ức chế.máy cái thằng ADM mu này toàn mình người nhưng là là dã thú (chó hay la xúc vật gì đấy) lồn mẹ chúng nó nói thì hay làm thi như con đầu buồi.kiếm đủ tiền về xây mả cha mả tổ nhà chúng nó xong có coi các bố chúng nó là gi đâu??chỉ đc cái band với closed 2pic là nhanh.

thì em cũng có chơi đâu nhưng mà thỉnh thoảng mấy con chó cứ ẳng thảm thiết .... dkm cái thể loại ăn cháo đá bát như mấy thằng mồm oang oảng nói là dân chơi bắc ninh :))

HunterGirl™
21-07-2012, 11:24 AM
tiền mà nạp vào mu này á ... thà lấy tiền đấy mua thức ăn cho chó ... nó còn sống tốt với mình :))

con cái loại ăn xong bỏ đấy thì dỵt hẳn vào mồm con mẹ nó :)) =))

cuocdoimu
21-07-2012, 11:26 AM
cứ kiếm mu rs nhanh với mu alphatest mà chơi giải trí cho đỡ chán :41;

Cubin_hb
21-07-2012, 11:27 AM
thì em cũng có chơi đâu nhưng mà thỉnh thoảng mấy con chó cứ ẳng thảm thiết .... dkm cái thể loại ăn cháo đá bát như mấy thằng mồm oang oảng nói là dân chơi bắc ninh :))

nó chơi VL kìa :))

DuiCui.
21-07-2012, 11:38 AM
chúc mày ra đảo sớm nhé

Út Cưng
21-07-2012, 11:39 AM
Những bạn xúc phạm BQT sẽ ra đảo hết. Closed!