PDA

View Full Version : [Dragon] Bộ mặt thật của thăng RR Top DK Ultima - Hieuz

ChayLaSong
17-07-2012, 01:35 PM
Sáng nay mình gd mua tên Guild Olympus ( gd tên Guild hơi điên nhỉ) cua thang Hieuz ( acc bán đồ của thằng Ultima ) giá là cái Khien Maaheet's
http://d.f11.photo.zdn.vn/upload/original/2012/07/17/13/22/1342506152930094979_574_574.jpg
2 bên thoả thuận và GD
Nhưng thằng Hieuz vừa giải tán guild thì có người lập guild đúng tên Olympus... nên mình lập guild Olympus ko được ( mình có 1acc phu đứng lập Guild sẵn o sv khác ) vỏn vẹn trong khoảng thời gian 5--->10s ko thể nào có chuyện trùng hợp vậy !
Mọi người xem thằng Hieuz ( Ultima) có phải lừa đảo không ?
Lúc trước khi gd mình kêu nó nhá qua máy mình và biết dc SDT no: 0121.4177.074 ( sim 9 hay rác kệ mẹ nó )
AE sau này gd voi thằng Hieuz, Ultima( có ef tên BXUtilma nua) hoặc SDT trên thì nên cẩn thận !

Compo 1 pic cho các bạn còn lơ mơ về sự việc ! Hiểu rõ thêm cái MU này( khi CTC có thành mà giải tán Guild)----> đặt lại tên Guild sẽ có thành ) !
http://d.f12.photo.zdn.vn/upload/original/2012/07/17/21/42/1342536132431665652_574_574.jpg
Lúc này thằng Ultima vừa rút 2 acc của nó về Guild của Angara !

–Toàn Là Tao–™
17-07-2012, 01:52 PM
đúng thật miệng lưỡi thế gian =))~ =))~ mày nhìn lại mày đy =))~ ăn con kun dc đồ thần ỉm song r` lúc nhờ Phi treck mới hé răng ra là quay xịt =))~ ăn ở thất đức quay xịt là phải =))~ =))~ tao khinh những loại ng` như mày =))~ =))~ =))~ đúng con ng` đy vs cái tên nv Chạy nhanh thì thoát nạn chạy chậm thì hứng đạn =))~ =))~ =)~

Ultima
17-07-2012, 01:55 PM
Nói cái gì thế sao có tên Ultima ở đây ?

Ultima
17-07-2012, 01:56 PM
Thằng Hieuz là thằng nào ?

Ultima
17-07-2012, 02:00 PM
Sáng nay mình gd mua tên Guild Olympus ( gd tên Guild hơi điên nhỉ) cua thang Hieuz ( acc bán đồ của thằng Ultima ) giá là cái Khien Maaheet's
http://d.f11.photo.zdn.vn/upload/original/2012/07/17/13/22/1342506152930094979_574_574.jpg
2 bên thoả thuận và GD
Nhưng thằng Hieuz vừa giải tán guild thì có người lập guild đúng tên Olympus... nên mình lập guild Olympus ko được ( mình có 1acc phu đứng lập Guild sẵn o sv khác ) vỏn vẹn trong khoảng thời gian 5--->10s ko thể nào có chuyện trùng hợp vậy !
Lúc trước khi gd mình kêu nó nhá qua máy mình và biết dc SDT no: 0121.4177.074 ( sim 9 hay rác kệ mẹ nó )
AE sau này gd voi thằng Hieuz, Ultima( có ef tên BXUtilma nua) hoặc SDT trên thì nên cẩn thận !

Tại sao có phi vụ dính tên Ultma khi mày bị lừa hả ?

–Toàn Là Tao–™
17-07-2012, 02:02 PM
ko cần nói nhiều vs thằng này làm gì anh ơi :))~ nó như nào thì trc h cả G WL vs OLP biết r` nó bị kick khỏi G cũng vì thế =))~ =))~ kệ đy

Ultima
17-07-2012, 02:03 PM
ko cần nói nhiều vs thằng này làm gì anh ơi :))~ nó như nào thì trc h cả G WL vs OLP biết r` nó bị kick khỏi G cũng vì thế =))~ =))~ kệ đy
Ức chế chỗ nó bị lừa mà sao lại có tên anh trong đó, nó nghĩ anh là thằng Hieuz nào đó à ? hai VL

Ultima
17-07-2012, 02:11 PM
Thằng TroGiupMu mày vào nhanh hộ tao cái, mày lấy cơ sở gì bảo Hieuz là acc phụ bán đồ của tao hay may nghe chính nó nói thế, ngu như một con chó mà lên diễn đàn sủa linh tinh à.
Đó là quả báo tham thì thâm thôi con ạ, bố mày chưa chửi ai bao giờ nhưng đọc cái CM của mày bố mày ngứa đít quá đành chửi mày cho mày khôn ra.

Ultima
17-07-2012, 08:32 PM
uppppppppppppp.

MU_HN
17-07-2012, 08:36 PM
hình như tao nhìn thang hieuz no la Olynpus chứ không phải Olympus chú nhjnf kĩ chưa

RealLove
17-07-2012, 08:42 PM
=)) hài quá thể

LoveBiii
17-07-2012, 08:44 PM
quan trọng gì. guil tên nào trả được. quan trọng anh em trong guil song như thế nào thôi

2 bên thoả thuận và GD

ChayLaSong
17-07-2012, 08:46 PM
đúng thật miệng lưỡi thế gian =))~ =))~ mày nhìn lại mày đy =))~ ăn con kun dc đồ thần ỉm song r` lúc nhờ Phi treck mới hé răng ra là quay xịt =))~ ăn ở thất đức quay xịt là phải =))~ =))~ tao khinh những loại ng` như mày =))~ =))~ =))~ đúng con ng` đy vs cái tên nv Chạy nhanh thì thoát nạn chạy chậm thì hứng đạn =))~ =))~ =)~
Mày thích thì làm cái topic, mày tưởng cái gì mày cũng biết ah..... tao sẽ vào comment topic của mày ! sủa và cắn là bản năng của mày tao biết rõ lắm !

Ultima
17-07-2012, 08:46 PM
Đời gặp những thằng ngu cũng mệt, vừa bực mình vừa chết cười với nó.:))

ChayLaSong
17-07-2012, 08:50 PM
Thằng TroGiupMu mày vào nhanh hộ tao cái, mày lấy cơ sở gì bảo Hieuz là acc phụ bán đồ của tao hay may nghe chính nó nói thế, ngu như một con chó mà lên diễn đàn sủa linh tinh à.
Đó là quả báo tham thì thâm thôi con ạ, bố mày chưa chửi ai bao giờ nhưng đọc cái CM của mày bố mày ngứa đít quá đành chửi mày cho mày khôn ra.

Bằng chứng đó, trong game tao biết rõ lắm.. đừng vội tự đắc con dog Ultima ah !

ChayLaSong
17-07-2012, 08:51 PM
hình như tao nhìn thang hieuz no la Olynpus chứ không phải Olympus chú nhjnf kĩ chưa

Nhìn kỹ di pa !

ChayLaSong
17-07-2012, 08:55 PM
Đời gặp những thằng ngu cũng mệt, vừa bực mình vừa chết cười với nó.:))

mày lừa đảo mà còn sủa mạnh miệng! lấy cái khiên rồi đắp lên mộ ông bà già nha mày !

Ultima
17-07-2012, 09:04 PM
Nhìn kỹ di pa !

Cái dí me mày mày bằng chứng thế liên quan cạc gì đến tao mà mày đổ cho tao là thằng Hieuz gì đó hả mày, mà tao có bao giờ săn đồ đéo đâu mà có nick bán đồ tao chỉ co nick Ultima và ef buff BXUltima. Tóm lai 1 câu mày ngu như chó khi chụp cái ảnh kia lên rồi nói tao liên quan.

RealLove
17-07-2012, 09:07 PM
Cái dí me mày mày bằng chứng thế liên quan cạc gì đến tao mà mày đổ cho tao là thằng Hieuz gì đó hả mày, mà tao có bao giờ săn đồ đéo đâu mà có nick bán đồ tao chỉ co nick Ultima và ef buff BXUltima. Tóm lai 1 câu mày ngu như chó khi chụp cái ảnh kia lên rồi nói tao liên quan.

d2 sv 1 vào lại G ku ơ ikê con me nó

Ultima
17-07-2012, 09:09 PM
mày lừa đảo mà còn sủa mạnh miệng! lấy cái khiên rồi đắp lên mộ ông bà già nha mày !

Tao nói câu nhé tổ cụ thăng nào lừa đảo cả nhà nó đâm oto chết, mà tao cũng chửi tổ cụ thằng nào ăn nói dựng ngược. Đời Ultima này chơi đẹp, sống đẹp, chơi vui là chính chả bao giờ hơn thua ai hay lừa đảo ai, Mày cần thiết nhờ Admin chec xem tao có acc phụ nào tên là Hieuz không,???

ChayLaSong
17-07-2012, 09:16 PM
Tao nói câu nhé tổ cụ thăng nào lừa đảo cả nhà nó đâm oto chết, mà tao cũng chửi tổ cụ thằng nào ăn nói dựng ngược. Đời Ultima này chơi đẹp, sống đẹp, chơi vui là chính chả bao giờ hơn thua ai hay lừa đảo ai, Mày cần thiết nhờ Admin chec xem tao có acc phụ nào tên là Hieuz không,???
Vậy thì mày chờ oto đâm chết đi là vừa

0975669655
17-07-2012, 09:28 PM
có lập tên G như cũ hoặc Argana có lập lại G hay ai nữa cũng không vô đc thành mà săn đồ đâu
mấy xệp chơi bời kinh quá :18;

RealLove
17-07-2012, 09:35 PM
có lập tên G như cũ hoặc Argana có lập lại G hay ai nữa cũng không vô đc thành mà săn đồ đâu
mấy xệp chơi bời kinh quá :18;

hê hê =)) tối qua e đi chơi về thấy mất Guild

0975669655
17-07-2012, 09:40 PM
hê hê =)) tối qua e đi chơi về thấy mất Guild

lý do là sao thế em ?
anh thấy con DL Angara vẫn rs đều mà

MU_HN
17-07-2012, 09:49 PM
lý do là sao thế em ?
anh thấy con DL Angara vẫn rs đều mà

van san đồ binh thuogn ma anh ơi em cho con day 50k cho con è DCFBI vào săn chơi chơi

Ultima
17-07-2012, 10:24 PM
2 bên thoả thuận và GD
Nhưng thằng Hieuz vừa giải tán guild thì có người lập guild đúng tên Olympus... nên mình lập guild Olympus

ko được ( mình có 1acc phu đứng lập Guild sẵn o sv khác ) vỏn vẹn trong khoảng thời gian 5--->10s ko thể nào có chuyện trùng hợp vậy !

Compo 1 pic cho các bạn còn lơ mơ về sự việc ! Hiểu rõ thêm cái MU này( khi CTC có thành mà giải tán Guild)----> đặt lại tên Guild sẽ có thành ) !
http://d.f12.photo.zdn.vn/upload/original/2012/07/17/21/42/1342536132431665652_574_574.jpg
Lúc này thằng Ultima vừa rút 2 acc của nó về Guild của Angara !
Thấy thăng cobahelo lập G OLP thì cho con BXUltima vào chơi thử săn đồ thần thấy vào đươc máp ăn đồ thì cứ để nó ở đó để săn, còn cái việc lừa đảo tao biết cạc được, tao chỉ có acc phụ là BXUltima thăng Hieuz là thang cạc nào lừa đảo liên quan gì đến tao. Dí me ngu như chó thì chết con mẹ mày đi, sủa nhiều

Extracting
17-07-2012, 10:48 PM
Nè Nè
Còn nhớ các trường Hợp mà r+n=m chưa các bác @@!
Olyrnpus=r+n
và Olympus=m
trong game r+n và m ko khó phân biệt lắm

Cubin_hb
17-07-2012, 11:03 PM
đm Sinh mặt chó. mất tích đâu thế e. còn chơi MU ko

mrtrym
17-07-2012, 11:04 PM
G này nhìn là Olympus còn 1 G nữa là 0lympus...không biết G nào là chính xác...nhưng nên phân biệt rõ giữa O và 0

juli
17-07-2012, 11:07 PM
Nghe hài nhỉ chả liên quan j đến Ultima mà lại bảo nó lừa đảo bằng chứng của bạn đâu còn nói nó lừa đảo phải có bằng chứng chứ thế kia chả nói lên được điều gì bạn ạ mọi người cần là bằng chứng mà ở đây bạn chưa nêu ra được:43;:43;:43;

ChayLaSong
17-07-2012, 11:15 PM
Nè Nè
Còn nhớ các trường Hợp mà r+n=m chưa các bác @@!
Olyrnpus=r+n
và Olympus=m
trong game r+n và m ko khó phân biệt lắm
Không thể nhằm đâu bạn r+n, chữ O voi 0 nhìn trong game mình cũng biết, với lại mình kiểm tra sv 20 truoc khi GD, tên HieuZ là chủ thành !

Extracting
17-07-2012, 11:15 PM
đm Sinh mặt chó. mất tích đâu thế e. còn chơi MU ko

A á
chơi thì ko chơi
vào chửi nhau mới sướng :))
Chờ ra sv mới rồi chơi
cũng chuẩn bị rồi đó.. và chắc update luôn Ex

ChayLaSong
17-07-2012, 11:18 PM
Nghe hài nhỉ chả liên quan j đến Ultima mà lại bảo nó lừa đảo bằng chứng của bạn đâu còn nói nó lừa đảo phải có bằng chứng chứ thế kia chả nói lên được điều gì bạn ạ mọi người cần là bằng chứng mà ở đây bạn chưa nêu ra được:43;:43;:43;
Tạm thời close topic ! đợi mình tìm thêm chứng cứ cái acc HieuZ đã ! ( thang hieuz nhiu lần bán LVCD nên mình biết nó cũng là nhân vật ko tầm thường ) ai biết acc HieuZ thì xin cung cấp thêm thông tin cho mình nhé.

ChayLaSong
17-07-2012, 11:19 PM
A á
chơi thì ko chơi
vào chửi nhau mới sướng :))
Chờ ra sv mới rồi chơi
cũng chuẩn bị rồi đó.. và chắc update luôn Ex

2 chú đừng có spam topic nữa.... Close ! topic roi !

–Toàn Là Tao–™
17-07-2012, 11:19 PM
sinh chó :))~ tao lò mò mua cái acc mà dạo này chơi bời mù mịt quá :((~ trả biết có nên mua hay k mà nghe chú bảo sắp ra sv mới anh càng nản :((~ trả nhẽ dữ sức làm cái top open nữa =))~ =))~ =))~

Ultima
17-07-2012, 11:20 PM
Không thể nhằm đâu bạn r+n, chữ O voi 0 nhìn trong game mình cũng biết, với lại mình kiểm tra sv 20 truoc khi GD, tên HieuZ là chủ thành !

Thế tao hỏi mày thằng Hieuz là thằng đầu buồi nào, có liên quan gì đến tao no tự xưng nó là Ultima mà mày cũng tin quay ra đổ lỗi tao lừa đảo à??? sao mày ăn gì mà ngu thế????

ChayLaSong
17-07-2012, 11:25 PM
Thế tao hỏi mày thằng Hieuz là thằng đầu buồi nào, có liên quan gì đến tao no tự xưng nó là Ultima mà mày cũng tin quay ra đổ lỗi tao lừa đảo à??? sao mày ăn gì mà ngu thế????
Dis me mày nó là bà con dòng họ hoặc cũng có thể 9 là mày con dog ạ !

POLICE Hà Nội !!
17-07-2012, 11:29 PM
Ultimal ko phải là Hieuz nhé . cần thiết nhờ GDDH check ip nhân vật hieuz ý xem có trùng với nhân vật Ultimal ko là rõ thôi , nếu ko đúng thì xin lỗi người ta 1 câu đi .

Ultima
17-07-2012, 11:30 PM
Dis me mày nó là bà con dòng họ hoặc cũng có thể 9 là mày con dog ạ !
Cái dis con mẹ thằng ngu này đã ngu còn sủa, tao không hiểu óc mày là óc chó hay óc bã lợn mà mày ngu thế, mày hãy đi tìm hiểu sự thật về thằng bố Hieuz của mày đi xem nó cho mày ăn cái gì mà mày ngu thế con, chả lẽ nó bảo thằng bố mày là chó mày cũng quay ra gọi bố mày là cún con à???

Ultima
17-07-2012, 11:31 PM
Ultimal ko phải là Hieuz nhé . cần thiết nhờ GDDH check ip nhân vật hieuz ý xem có trùng với nhân vật Ultimal ko là rõ thôi , nếu ko đúng thì xin lỗi người ta 1 câu đi .

Ông nhơ GDDH điều tra vụ này hộ cái, càng nói càng bực với con chó ngu này.

juli
17-07-2012, 11:33 PM
Cái dis con mẹ thằng ngu này đã ngu còn sủa, tao không hiểu óc mày là óc chó hay óc bã lợn mà mày ngu thế, mày hãy đi tìm hiểu sự thật về thằng bố Hieuz của mày đi xem nó cho mày ăn cái gì mà mày ngu thế con, chả lẽ nó bảo thằng bố mày là chó mày cũng quay ra gọi bố mày là cún con à???

Bình tĩnh bạn ơi mọi việc đều có thể được giải quyết mà cứ để bạn ý mang bằng chứng ra đi đã ok

anhlusken
17-07-2012, 11:49 PM
để e chốt mấy câu cho thằng ChayLaSong a nhé.
1- Ultima mà GD sẽ lấy acc Ultima ra GD với mày ChayLaSong à.
2- nếu mày khẳng định acc Hieuz là của Ultima thì mày nhờ ADM check IP của nv Hieuz xem trùng với nv của Ultima ko
3- tại vì mày quá ngu lên để bị lừa thôi..
4- nó bảo mày là mày ra gặm cứt mà mày cũng ra à.
>>> Ngu thì chết mẹ mày đi sống ăn máu l0z con mẹ 9 đời nhà mày nó lại bảo mày ngu thôi . hiểu ko

Unnamed_Muhanoi
17-07-2012, 11:56 PM
lâu lắm rồi mình mới ol. chào a e.dao này khoẻ ko a e ?

anhlusken
18-07-2012, 12:07 AM
khỏe lắm a Nam à =)) . a còn chơi ko

Unnamed_Muhanoi
18-07-2012, 12:12 AM
khỏe lắm a Nam à =)) . a còn chơi ko

anh ko, dang vào ac MOON nghich tí bên HK.dao này em thế nào rùi. a e sang bên PH có vip ko

anhlusken
18-07-2012, 12:17 AM
hihi vip gì a . cùi nhất sv PH lun ý =)). bên này đông vui lắm a ơi. sang đây

Đằng Sau Nụ Cười ♥
18-07-2012, 12:41 AM
miệng lưỡi thế gian :|

kebactinh1904
18-07-2012, 02:26 AM
theo tao nghĩ Hieuz là 1 acc phụ
nó đang là chủ thành mà.
Chỉ có chó nó mới bt nó là ai ? làm gì ? và ở đâu :)

ChayLaSong
18-07-2012, 09:42 AM
để e chốt mấy câu cho thằng ChayLaSong a nhé.
1- Ultima mà GD sẽ lấy acc Ultima ra GD với mày ChayLaSong à.
2- nếu mày khẳng định acc Hieuz là của Ultima thì mày nhờ ADM check IP của nv Hieuz xem trùng với nv của Ultima ko
3- tại vì mày quá ngu lên để bị lừa thôi..
4- nó bảo mày là mày ra gặm cứt mà mày cũng ra à.
>>> Ngu thì chết mẹ mày đi sống ăn máu l0z con mẹ 9 đời nhà mày nó lại bảo mày ngu thôi . hiểu ko
Mày có tuổi đéo gì mà vào đây sủa hả GiaHuy?

POLICE Hà Nội !!
18-07-2012, 10:16 AM
Dù sao thì cũng cám ơn ChayLaSong đã bỏ đồ thần ra mua lại tên Guild của bọn tôi .
Qua đây cũng xin lỗi AE vì vụ việc đáng tiếc mới xảy ra .
Guild mình đã có cái tên Olympus mới rồi nhé .
Còn chuyện ông nói nv Hieuz kia là của Ultimal là sai hoàn toàn . Vì Ultimal là thành viên Guild tôi , đi cùng AE G tôi từ MU trước đến MU này , vì vậy ko fai? vì 1 đồ thần mà phải làm cái trò ý . Mặt khác Ultimal cũng là người lớn tuổi , có gia đình vợ con đầy đủ , tôi hiểu tính của AE tôi mà .
Tôi khuyên ông nên xin lỗi Ultimal về việc hiểu lầm này .

anhlusken
18-07-2012, 11:11 AM
Mày có tuổi đéo gì mà vào đây sủa hả GiaHuy?

mày ngu lên bố mày vào đọc các cm thấy ngứa tay thì bố mày nói cho mày biết hiểu ko con chó ngu

RealLove
18-07-2012, 11:11 AM
mày ngu lên bố mày vào đọc các cm thấy ngứa tay thì bố mày nói cho mày biết hiểu ko con chó ngu

thôi em ơi nói làm gì nhiêu Next

Espirit
18-07-2012, 11:21 AM
Dù sao thì cũng cám ơn ChayLaSong đã bỏ đồ thần ra mua lại tên Guild của bọn tôi .
Qua đây cũng xin lỗi AE vì vụ việc đáng tiếc mới xảy ra .
Guild mình đã có cái tên Olympus mới rồi nhé .
Còn chuyện ông nói nv Hieuz kia là của Ultimal là sai hoàn toàn . Vì Ultimal là thành viên Guild tôi , đi cùng AE G tôi từ MU trước đến MU này , vì vậy ko fai? vì 1 đồ thần mà phải làm cái trò ý . Mặt khác Ultimal cũng là người lớn tuổi , có gia đình vợ con đầy đủ , tôi hiểu tính của AE tôi mà .
Tôi khuyên ông nên xin lỗi Ultimal về việc hiểu lầm này .
Neu da noi the thi thoi, viec j phai xin loi, ng khac chui minh minh bat buoc phai bat ngta xin loi~ sao, ngta bi lua, cac ban khong thong cam, con noi ngta ngu, chang phai cac ban dang co vu~ cho chuyen di lua sao, hay chinh cac ban cung muon di lua, tu hoi tu tra loi di nhe'.

POLICE Hà Nội !!
18-07-2012, 11:39 AM
Neu da noi the thi thoi, viec j phai xin loi, ng khac chui minh minh bat buoc phai bat ngta xin loi~ sao, ngta bi lua, cac ban khong thong cam, con noi ngta ngu, chang phai cac ban dang co vu~ cho chuyen di lua sao, hay chinh cac ban cung muon di lua, tu hoi tu tra loi di nhe'.

suy nghĩ của bạn ... nó chỉ (-) ngắn vậy thôi ak ?
ở đây đang nói là chaylasong nhầm lẫn ,thế nhầm lẫn thì không phải xin lỗi ak ?
bây giờ tôi post bài bảo bạn là chùm lừa đảo cả sv cần tránh trong khi đó bạn trong sạch thử hỏi bạn sẽ làm gì ? hay bạn cũng như chúng tôi ra 4r thanh minh lấy lại sự trong sạch của mình ?.
p/s :lần sau có nói thì suy nghĩ --------> ra 1 chút nhé .

Espirit
18-07-2012, 11:42 AM
suy nghĩ của bạn ... nó chỉ (-) ngắn vậy thôi ak ?
ở đây đang nói là chaylasong nhầm lẫn ,thế nhầm lẫn thì không phải xin lỗi ak ?
bây giờ tôi post bài bảo bạn là chùm lừa đảo cả sv cần tránh trong khi đó bạn trong sạch thử hỏi bạn sẽ làm gì ? hay bạn cũng như chúng tôi ra 4r thanh minh lấy lại sự trong sạch của mình ?.
p/s :lần sau có nói thì suy nghĩ --------> ra 1 chút nhé .
Ban chi biet 1 khia canh ma k biet khia canh kia, toi chi hoi la cha le ai cung lam loi~ voi minh minh deu bat ngta xin loi~ het ah :)), ban chua nghe ngta noi thanh gia tu thanh ah :)), len 4r chi de ngta chui minh ngu thoi, giong thang em toi thoi :)), chu dc j dau.

Espirit
18-07-2012, 11:45 AM
Ma sau khi su viec nay xay ra, toi thiet nghi chu G Olympus tot nhat dung share acc cho ai, chu tinh trang nay, no cha ton suc, ton cong j ca, lai con dc vao san do than, con cuoi vao mat cho do chu :))

POLICE Hà Nội !!
18-07-2012, 12:22 PM
Đó là sự cố , mà tôi nhận lỗi về điều này , nhưgn trong cái topic mà ông ChaylaSong lập tôi chẳng hề thấy Ultimal xuất hiện ở đâu cả , và cũng chẳng liên quan gì đến Ultimal , chỉ có mỗi cái tên Ultimal xuất hiện trên kênh thôgn báo của G kia thôi mà ông ý quy ngay cho Ultimal cái tội lừa đảo thì sao chấp nhận đc . Giả sử ông thử đặt mình vào vị trí của Ultimal xem , ông sẽ làm gì ?? trong khi Ultimal lại là DK top , cũng rất ít khi màng đến chính sự , vì tôi biết thời gian của anh ý còn trông cửa hàng và có gia đình , anh ý chủ yếu cày cuốc thôi . AE Guild tôi là vậy , cứ đụng đến 1 người trong số AE là tất cả AE đều phải lên tiếng .
Tôi lấy danh dự của 1 chủ G ra để đảm bảo là nhân vật Hieuz kia ko phải là Ultimal , ông nào thích làm rõ trắng đen thì pm nhờ GĐĐH check IP xem .
Cái tôi cần là 1 lời xin lỗi từ ChayLaSong dành cho Ultimal , nói sai hoặc hiểu lầm thì bọn tôi ko trách . Chẳng lẽ hiểu lầm người khác rồi vu cho người ta tội lừa đảo , ảnh hưởng đến danh dự người ta mà ko đáng nói 1 lời xin lỗi sao ??? chẳng nói đâu xa ChayLaSong còn là AE trong liên minh nữa , ra vào gặp mặt nhau nhiều , 1 câu xin lỗi ko nặng nhọc gì đâu .

Lợi Hại Gấp Đôi
18-07-2012, 01:18 PM
G này nhìn là Olympus còn 1 G nữa là 0lympus...không biết G nào là chính xác...nhưng nên phân biệt rõ giữa O và 0

chính xác là olympus cũ thì mới nghiễm nhiên chiếm dc thành chứ