PDA

View Full Version : GM mu-hanoi.net qua chan

kiepcodon002051981
16-07-2012, 01:12 AM
toi moi qua choi mu HN tu khi co sv phuc hung _ den nay cun~g dc gan 3 thang _ nhung toi thay gm chan qua _ may lan loi game mat do cung nhu doi gioi tinh xong lam nhiem vu master roi ko co diem _ Pm yahoo hoi may ong GM ko ai tra loi _thãy ong online ma goi ko ai noi gi_lien tiep may ngay goi>.. chan that.... de gnhi admin va GM quan tam den anh em game thu mot ti _ cu nhu the na`y thi` can may ong gm la`m gi` _ho tro cai gi` hay chi doi ai noi dong den la block acc...............

no1lata
16-07-2012, 01:19 AM
chuẩn vote cho bạn 1 phiếu.nói rất là chuẩn

Tư Lệnh Quân Đoàn
16-07-2012, 01:36 AM
toi moi qua choi mu HN tu khi co sv phuc hung _ den nay cun~g dc gan 3 thang _ nhung toi thay gm chan qua _ may lan loi game mat do cung nhu doi gioi tinh xong lam nhiem vu master roi ko co diem _ Pm yahoo hoi may ong GM ko ai tra loi _thãy ong online ma goi ko ai noi gi_lien tiep may ngay goi>.. chan that.... de gnhi admin va GM quan tam den anh em game thu mot ti _ cu nhu the na`y thi` can may ong gm la`m gi` _ho tro cai gi` hay chi doi ai noi dong den la block acc...............

Cho hỏi bạn pm GM nào lúc mấy giờ ? Bạn pm giờ này thì pó tay rồi :| ĐGT xong thì vào phần reset điểm master reset lại là có lại điểm Master. Lần sau bạn nên viết có dấu :|

ChayLaSong
16-07-2012, 01:58 AM
Tôi thấy GM làm việc tốt đấy chứ ! Sao bạn cứ như 1 đứa trẻ vậy?

Anh Dũng
16-07-2012, 06:55 AM
Có vấn đề gì bạn cứ lập topic lên diễn đàn nếu không phải là GM hay ADM giúp được bạn thì sẽ có các MOD & SMOD giúp mà.

TieuNguNhí
16-07-2012, 07:53 AM
tôi có ý kiến này: ông nao nghỉ thì nghỉ đi chứ seve đông và quá lag vkl. ;))

mrtrym
16-07-2012, 09:51 AM
Thực sự thấy GM chẳng có vấn đề gì cả

José Mourinho
16-07-2012, 10:01 AM
Tôi ko biết nhận xét về bạn như thế nào, BQT chúng tôi luôn làm việc hết mình và hầu như chưa có topic nào bỏ qua cả , ngoài trừ topic vớ vẫn. Nếu bạn gặp sự cố gì hoặc lỗi gì up lên mà ko có bất cứ trả lời từ BQT lúc đó bạn hãy nói BQT vô trách nhiệm nhé. Riêng những topic bi mất đồ chúng tôi chỉ có thể giúp trong phạm vi giới hạn cho phép, vì tài sản của các bạn phải chính các bạn tự bảo vệ, chú ko phải khi mất đồ là đổ lỗi hết cho BQT được.

Nước Mắt
16-07-2012, 10:26 AM
Ai cũng có thời gian nghỉ ngơi, và bận việc khác. Kể cả các menber như các bạn cũng có lúc online lúc ko. Nếu pm GM ko OL thì pm yahoo củâ tôi nuocmat_muhanoi sẽ hỗ trợ bạn 18/24 luôn ! Từ 7h sáng đến 21h tối

kiepcodon002051981
16-07-2012, 12:58 PM
chuyện cũng nhỏ thôi nhưng nhăc đến cũng thấy bực mình_ tôi mới chơi Mu nên cũng chưa biết rõ về game lắm nên co nhiều vấn đề cần hỏi đến GM Vi du tôi đang chơi DL rồi chuyển qua Rf - sau khi chuyển thì mất hết điểm máter và phải làm lại nhiệm vụ , sau khi lam xong nhiệm vụ rồi thì thấy báo co 200 điểm máter - cam acc cả ngày cày điểm nhưng ko lên 1 điểm nào -hệ thống thì báo cấp độ đạt mức tối . Tôi vào forum phần hỗ trợ thấy mấy ông GM onnile, tôi vào yahoo để gôij và hỏi nhung ko ai trả lời. tôi gọi liền 3 ngày = yahoo ( gọi những Gm đang onnile ) mà ko ai nói gi _ đến ngày thứ 3 co 1 ông GM nói mỗi 1 câu ra rs điểm master > noít thât. là tôi mới choi Mu nên cũng ko rõ về việc này _ tôi hỏi lai Gm la ko có điểm máter thì RS cai gì_ tự nhiên RS mất tiền oan à _ roi cũng ko ai trả lời luôn _ Luc đo' co 3 ong GM dang onnile Còn chuện mất đồ nữâ _ tôi co cai ao' hoang kim 4%+5% dang ep đá tạo hóa ở bên sv 1 _ sau khi ép xong tôi mac ao vào ngườui va thay đổi máy chủ _ khi vao nhân vật thấy nhân vạt ko mạc gì _ tìm khắp các nhân vật và rương đồ cũng ko thấy_ Pm yahoo gọi đươc GM meo hoang nhờ giải quyết thì kêu ko tìm thấy cái áo ( dây là lỗi game mất đò chứ ko phải bị hack _ trong thời giann đó có nhiều người cũng bị mất ngọc khi giải nén ) ...... Những vviecj như thế gọi đến Gm ko ai giải thich hoặc giải quyết chỉ noi 1 câu là ko tìm thấy rồi ko noi gì cũng chả hỗ trợ được gì _ vậy tôi tthuwr hỏi mấy ông Gm sinh ra để làm cái gì _ nói bây giờ sụ viẹc xảy ra cũng lâu - ong nào nhận là ko quan tâm đến anh em game hoặc lý do ko onnile hoặc bận việc - nếu co' bận chả lẽ 3 -4 ông Gm dddeuf bận việc hoặc ko onnile trong 3 nga`y lien tuc sao _ly do vậy mà cũng lý do được .....thà ko nói gì còn đỡ bực mình

trongkeny
21-07-2012, 04:09 PM
tôi có ý kiến này: ông nao nghỉ thì nghỉ đi chứ seve đông và quá lag vkl. ;))

nghỉ hết để ôg chơi mình sao>>>>>
rồi để cả sv có mình ôg train thì vui nhỉ @@@@ =))