PDA

View Full Version : [Bang Hội] Thứ 6 ngày 13 tháng 7. 1 ngày khó quên đối vs liên minh UB

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 01:22 AM
Tối nay ...13-7...đang cặm cụi cày cuốc mong ctc cùng a/e UB...Nghe dc tin hom nay là sinh nhật LDTC TuanKiet...Không khí háo hức hẳn lên...
- Cả liên minh chỉ trông chờ vào 1 giây phút... Giây phút TuanKiet onl để cùng nhau gửi lời chúc mừng sinh nhật đế TuanKiet.
- 10h12'. : a/e xôm tụ tại sv1 d3...từng ng gửi những lời chúc , những lời hỏi thăm đến LDTC G UB..Ng đã dốc hết sức vì UB nói riêng .và vì Liên minh UB nói chung.
- Tuy tình trạng sv1 Full nhưng tôi chắc rằng..bất kì a/e nào trong liên minh đều háo hức.chen chân vào sv1 để cùng nhau.. mỗi ng 1 lời chúc đến TuanKiet.....
- 10h40' Tình trạng sv10 > đầy.chen hơn 30p r mà vẫn k bơi vào dc. =))
- Vâng.Tăng 2 là di càng quét dd...có lẽ đối với TuanKiet không bất kì 1 mòn quà vật chất nào mà cậu k có.
Nhưng :
1 Chiến thắng
1 tinh thần đoàn kết của cả LM
- có thể sẽ là món quà tinh thần lớn nhất đối vs TuanKiet:60;:60;:60;
- nói thì nói chứ đang tức mún vãi ra quần đây...mãi ko chen vào sv10 dc.Khoan....Tạm ngưng 5p đi tè phát =))...
- Quay trở lai đài phát thanh CLCC của chủ G NewStar... tình trạng sv10 vẫn full.... =)) nhìu a/e vao ko dc tức wa bức cả tóc => hói cmnr =)):71;:71;:71;:71;
- Yes...yes...yess....sv10 đã vào dc =)) lag đến mức dếu thấy G đâu =)))
- vào dc sv 10 thì vui đấy.nhưng đế thấy bóng dd đâu :((. chạy cmnr ư....xoắn cmnr hả.:27;:27;:27;
- lục lội cả sv10 cúi cùng đây r.arena chứ đâu =)) các chú có chạy đằng trời.. đỡ bom này ( đùng đùng ...ầm.... @@ mưa bom bão đạn tạm dừng dài phát thanh. :)))
12h02' r nhe... vẫn chưa war xoq..vào típ đây..:28;:28;:28;
1h00'.. vẫn đang war :D
1h15'. côg sức của cả liên minh UB suốt 3 tiếng ròng rã đã gặt hái được 1 trận win như mong muốn... ( vì dd mệt + pùn ngủ k chịu dc nhiệt :38;:38; )
-> trận war này liên minh UB xin dành tặng cho TuanKiet nhân diệp sinh nhật nhé...chúc bạn hp trong cuộc sống..Đêm nay ( 13-7 ) là đêm của TuanKiet
+ Tks tất cả a/e đã cùng chúq tôi chiến đấu đến giờ phút cuối :111;:111;:111;
( hình ảnh sẽ dc update sau khi tôi nhận dc hình.... )

Có Khi Nào Rời Xa ™
14-07-2012, 01:24 AM
HoBaoHPV Báo danh =)))))))

Vũng Tàu
14-07-2012, 01:26 AM
ủa vậy bên ấy win hả , chúc mừng !

BuồnCườiQuá
14-07-2012, 01:27 AM
thằng nào lập topic này chắc đang chơi trên mây đây:))

HotB0y_B52
SN mình ko ai nhớ nhĩ 18/7 sn mình rồi lại đi càng wet nó tiếp thôi :))

Nghia_113
Happy Birthday to " cu Tuấn Kiệt " :19;:19;:19;

BiTit
14-07-2012, 01:28 AM
Viết bài hay nhỉ ;)) mai làm báo cho ae LM UB nhé :41; . TuanKiet chân thành cảm ơn toàn thể ae LM G UnBroKen . Chúc LM mãi mãi vững mạnh và đoàn kết như lúc này

Vũng Tàu
14-07-2012, 01:28 AM
ngậm mồm lại và đi ngủ đi , để ae ngta vui vẻ

thằng nào lập topic này chắc đang chơi trên mây đây:))

BiTit
14-07-2012, 01:29 AM
Cảm ơn tất cả các lời chúc của toàn thể anh em đã gửi đến cho mình :) .

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 01:34 AM
Tiện thể tạm biệt a.e mai mình sang nc ngoài nhé

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
14-07-2012, 01:47 AM
ủa vậy bên ấy win hả , chúc mừng !

cho tao ké với ^^! hinh như ai win thi phải chư ko phải UN ;))

NgocHai
14-07-2012, 01:53 AM

Thui cho may ban ay WIn di .......

kangcua
14-07-2012, 01:55 AM
Hơ hình như mình cũng co mặt thì phải uppppppp sot :D

boyfat
14-07-2012, 01:58 AM
hehe đúng là một trận vui vẻ mỗi tội bên dd có hách lam mất cả vui uppppppp >''<

Revival_NoFeAr
14-07-2012, 02:11 AM
hehe đúng là một trận vui vẻ mỗi tội bên dd có hách lam mất cả vui uppppppp >''<

hic ai hack hả BoyFat ... :68;

eF.fAkE
14-07-2012, 03:20 AM
Tối nay ...13-7...đang cặm cụi cày cuốc mong ctc cùng a/e UB...Nghe dc tin hom nay là sinh nhật LDTC TuanKiet...Không khí háo hức hẳn lên...
- Cả liên minh chỉ trông chờ vào 1 giây phút... Giây phút TuanKiet onl để cùng nhau gửi lời chúc mừng sinh nhật đế TuanKiet.
- 10h12'. : a/e xôm tụ tại sv1 d3...từng ng gửi những lời chúc , những lời hỏi thăm đến LDTC G UB..Ng đã dốc hết sức vì UB nói riêng .và vì Liên minh UB nói chung.
- Tuy tình trạng sv1 Full nhưng tôi chắc rằng..bất kì a/e nào trong liên minh đều háo hức.chen chân vào sv1 để cùng nhau.. mỗi ng 1 lời chúc đến TuanKiet.....
- 10h40' Tình trạng sv10 > đầy.chen hơn 30p r mà vẫn k bơi vào dc. =))
- Vâng.Tăng 2 là di càng quét dd...có lẽ đối với TuanKiet không bất kì 1 mòn quà vật chất nào mà cậu k có.
Nhưng :
1 Chiến thắng
1 tinh thần đoàn kết của cả LM
- có thể sẽ là món quà tinh thần lớn nhất đối vs TuanKiet:60;:60;:60;
- nói thì nói chứ đang tức mún vãi ra quần đây...mãi ko chen vào sv10 dc.Khoan....Tạm ngưng 5p đi tè phát =))...
- Quay trở lai đài phát thanh CLCC của chủ G NewStar... tình trạng sv10 vẫn full.... =)) nhìu a/e vao ko dc tức wa bức cả tóc => hói cmnr =)):71;:71;:71;:71;
- Yes...yes...yess....sv10 đã vào dc =)) lag đến mức dếu thấy G đâu =)))
- vào dc sv 10 thì vui đấy.nhưng đế thấy bóng dd đâu :((. chạy cmnr ư....xoắn cmnr hả.:27;:27;:27;
- lục lội cả sv10 cúi cùng đây r.arena chứ đâu =)) các chú có chạy đằng trời.. đỡ bom này ( đùng đùng ...ầm.... @@ mưa bom bão đạn tạm dừng dài phát thanh. :)))
12h02' r nhe... vẫn chưa war xoq..vào típ đây..:28;:28;:28;
1h00'.. vẫn đang war :D
1h15'. côg sức của cả liên minh UB suốt 3 tiếng ròng rã đã gặt hái được 1 trận win như mong muốn... ( vì dd mệt + pùn ngủ k chịu dc nhiệt :38;:38; )
-> trận war này liên minh UB xin dành tặng cho TuanKiet nhân diệp sinh nhật nhé...chúc bạn hp trong cuộc sống..Đêm nay ( 13-7 ) là đêm của TuanKiet
+ Tks tất cả a/e đã cùng chúq tôi chiến đấu đến giờ phút cuối :111;:111;:111;
( hình ảnh sẽ dc update sau khi tôi nhận dc hình.... )
spam ...bla bla...a tuấn kứ xì xà xì xồ thôi (:|

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 08:52 AM

k fai UB đánh win...mà vì lỳ quá bên đấy bùn ngủ nên ngủ trc

Có Khi Nào Rời Xa ™
14-07-2012, 09:03 AM
Upppppppppppp Cho mấy bạn trẻ đã ngã :))

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 09:04 AM
mày mõm giỏi phết nhở =))~ =))~ hỏi sao lắm mế thế =))~ mà mày đy ngoài ra nước ah =))~ =))~ lại bốc phét đy nc ngoài =))~

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 09:06 AM
mày mõm giỏi phết nhở =))~ =))~ hỏi sao lắm mế thế =))~ mà mày đy ngoài ra nước ah =))~ =))~ lại bốc phét đy nc ngoài =))~

=))~ chu' e lại vào chém topic a ah....chắc topic này đủ gôm gạch về xây vila đây

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 09:08 AM
=))~ chu' e lại vào chém topic a ah....chắc topic này đủ gôm gạch về xây vila đây

thì trả đúng =))~ cái mồm mày văn vẻ phết =))~ lò mò mua acc mà ngại cầy quá :((~ :((~ h tao vẫn chưa có tầm trí chơi :((~ tiền thì trong túi tình trong tim chơi h bỏ hết thì hỏng :((~ :((~ :((~ ối cái game đy vào tâm trí tôi :((~ :((~ :((~

vysa0
14-07-2012, 09:10 AM
uppppppppppppppppppppppppp đã quá .làm ít ảnh lên đê

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 09:12 AM
thì trả đúng =))~ cái mồm mày văn vẻ phết =))~ lò mò mua acc mà ngại cầy quá :((~ :((~ h tao vẫn chưa có tầm trí chơi :((~ tiền thì trong túi tình trong tim chơi h bỏ hết thì hỏng :((~ :((~ :((~ ối cái game đy vào tâm trí tôi :((~ :((~ :((~

haha....v thì đơii sever moi luoq

Cao
14-07-2012, 09:15 AM
Year!!. Đêm qua mệt ngủ sớm quá ko đc 1 trận càn bọn DD OLP rồi. Tiếc quá.______

Có Khi Nào Rời Xa ™
14-07-2012, 09:52 AM
Rất mong AE UB +LM sẽ có nhiều cuộc vui như thế này trong time sắp tới,
Đặc biệt Công thành chiến tuần này !

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 09:55 AM
Rất mong AE UB +LM sẽ có nhiều cuộc vui như thế này trong time sắp tới,
Đặc biệt Công thành chiến tuần này !

ctc tuần này k biết có lãnh đạo a/e đc k nè....sợ bay wa k kịp.....

MissHehe_NoFeAr
14-07-2012, 10:25 AM
chúc mừng chủ nghĩa tự sướng lên ngôi.

SockMan
14-07-2012, 10:31 AM
chúc mừng chủ nghĩa tự sướng lên ngôi.

Nhắn với chủ G bạn tôi có việc cần gặp nhé !

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:01 AM
hic ai hack hả BoyFat ... :68;

reviva của mày là 1 trong số đấy

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:02 AM
LM Olympus đéo có hack thì chỉ cắn cặc cho UB thôi

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 11:05 AM

a ơi đừng vơ đũa cảm nắm e thì e k còn gì nhưng chửi thế là k đc :-ss :-ss ai ai cũng có lòng tự trọng đừng coi ng` ta là rác và tôn mình lên làm vua anh ah :-"~ :-"~

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:08 AM
a ơi đừng vơ đũa cảm nắm e thì e k còn gì nhưng chửi thế là k đc :-ss :-ss ai ai cũng có lòng tự trọng đừng coi ng` ta là rác và tôn mình lên làm vua anh ah :-"~ :-"~

em thử nghĩ xem 1 guid tầm 30 thằng ra trong đấy có 5 thằng hack. bây h anh nghỉ rồi acc hãm RS 2/600 thôi. còn từ đầu sv đến h nhìn lại những gì olympus đã làm được. hack ăn kundun hack ăn sky. hack PK.
và tập hợp 1 lũ tạp nham. đến cuối cùng cái LM olympus còn lại gì

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:11 AM
nói cho cùng tôi không ghét những người đã từng đối địch với tôi (LLB là 1 ví dụ) . tôi chân thành xin lỗi vì những câu tôi nổi nóng ở trên. nhưng tôi cực kỳ ghét mấy con chó ghẻ hack xong to mồm xạo lồn. đéo phải tôi đéo mua nổi bản hack. mà nghĩ lại mình làm thế thì cũng bằng chúng nó. còn tôi quyết định nghỉ cày rồi cái sân chơi này ngay từ đầu đã đầy rẫy bất công

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 11:16 AM
nói như anh :)) thế tại sao lúc test cái Mu HN hồi open PH e bộ + 9 10 op = đồ ng` ta + 13 mà e lại là trùm :))~ nói trung cái gì cũng có cái giá của nó anh ah :))~ còn hack thì h nói thẳng 1 câu trả có ai trống đc trả qua ít hay nhiều chứ e nói thật 1 khi đã là hackker vào hẳn Mu đếm 1 2 3 dit như thằng trc có 2 pic r` đấy thì làm gì đc nó chống mãi sao đc =))~ chống hack nó lại update còn a chửi thì chửi đại loại thôi chứ OLP vs LM tầm 150 200 mem a chửi đc hết ko :-?

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:18 AM
nói như anh :)) thế tại sao lúc test cái Mu HN hồi open PH e bộ + 9 10 op = đồ ng` ta + 13 mà e lại là trùm :))~ nói trung cái gì cũng có cái giá của nó anh ah :))~ còn hack thì h nói thẳng 1 câu trả có ai trống đc trả qua ít hay nhiều chứ e nói thật 1 khi đã là hackker vào hẳn Mu đếm 1 2 3 dit như thằng trc có 2 pic r` đấy thì làm gì đc nó chống mãi sao đc =))~ chống hack nó lại update còn a chửi thì chửi đại loại thôi chứ OLP vs LM tầm 150 200 mem a chửi đc hết ko :-?
anh có thể chỉ rõ ra từng thằng hack trong mỗi trận PK . nhưng cuối cùng làm được gì.
kundun vào PK thì mình đánh 7 phút trong khi Olympus cử mấy thằng hack vào đánh kun 30s chạy vào chết mẹ rồi. nói chung là nhiều ức chế. và anh dám khẳng định anh sẽ không bao h quay trở lại sân chơi này nữa

-- Thích Đủ Thứ --
14-07-2012, 11:23 AM

:111; DK 500k máu mà nó quay 1 hít..ôi mẹ ơi

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:25 AM
:111; DK 500k máu mà nó quay 1 hít..ôi mẹ ơi

1m máu cũng 1 hit chứ đừng nói 500k. bọn đấy nó luôn ảo tưởng về sức mạnh mình đang có. cứ nghĩ hack xong nó làm vua. nhưng nó đéo hiểu rằng người ta chỉ nhìn nó bằng ánh mắt khinh bỉ.

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 11:30 AM
=))~ =))~ =))~ chán hẳn =))~ anh sock .... bảo thằng GiaHuy hack =))~ thằng GiaHuy lại bảo thằng Blue mua acc mày nó hack =))~ dốt cuộc video ......... đủ loại thì BQT kêu trả ai hack =))~ =))~ =))~ đúng thật câu truyện game =))~ chỉ nói trong game nói ra thiên hạ cười =))~

Vũng Tàu
14-07-2012, 11:35 AM
bạn nói người khác là lũ tạp nham , còn bạn là gì , 1 người thuần chủng sao . Bạn có tư cách để ghép cho ng khác 2 chữ tạp nham sao .

em thử nghĩ xem 1 guid tầm 30 thằng ra trong đấy có 5 thằng hack. bây h anh nghỉ rồi acc hãm RS 2/600 thôi. còn từ đầu sv đến h nhìn lại những gì olympus đã làm được. hack ăn kundun hack ăn sky. hack PK.
và tập hợp 1 lũ tạp nham. đến cuối cùng cái LM olympus còn lại gì

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:35 AM
=))~ =))~ =))~ chán hẳn =))~ anh sock .... bảo thằng GiaHuy hack =))~ thằng GiaHuy lại bảo thằng Blue mua acc mày nó hack =))~ dốt cuộc video ......... đủ loại thì BQT kêu trả ai hack =))~ =))~ =))~ đúng thật câu truyện game =))~ chỉ nói trong game nói ra thiên hạ cười =))~

không em ạ. những người cầm tanker sẽ thấy rất rõ điều này. em có tin 3 thằng dk phò ra phang chết 2 team UB trong đó có 1 dàn dk khủng với full buff (toàn loại buff max) thì em sẽ thấy sự ức chế lvl max

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:38 AM
bạn nói người khác là lũ tạp nham , còn bạn là gì , 1 người thuần chủng sao . Bạn có tư cách để ghép cho ng khác 2 chữ tạp nham sao .

1 tập thể toàn những con người đến với nhau vì lợi ích, khi có tranh chấp và ảnh hưởng đến lợi ích của mình thì lôi nhau ra đâm chém. anh em cùng guid tin tưởng cho cầm acc thì đem bán 1 đi đếu trở lại. rồi mấy thằng rẻ rách hack xong to mồm. bạn nghĩ nên dùng từ gì cho hợp lý

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 11:39 AM
không em ạ. những người cầm tanker sẽ thấy rất rõ điều này. em có tin 3 thằng dk phò ra phang chết 2 team UB trong đó có 1 dàn dk khủng với full buff (toàn loại buff max) thì em sẽ thấy sự ức chế lvl max

thế thì a lại k biết r` =))~ lúc OLP chưa lm vs DC hồi trc a biết OLP 2 team hơn 10 mạng săn kun mà toàn ng` anh coi là hack đấy =))~ mà KeSatGai vs 1 dK nữâ lao vào mà cả G OLP gục hết trong khi MNS e 28 30k agi ko phải là ít thời điểm đấy anh nhé =))~ =))~

MrKen
14-07-2012, 11:40 AM
1m máu cũng 1 hit chứ đừng nói 500k. bọn đấy nó luôn ảo tưởng về sức mạnh mình đang có. cứ nghĩ hack xong nó làm vua. nhưng nó đéo hiểu rằng người ta chỉ nhìn nó bằng ánh mắt khinh bỉ.

Việc gì phải khổ hả em

Chơi cứ chơi nó hack cứ hack :)

Em thua thằng hack có gì phải bức súc

Còn thằng nào nó hack thì nó tự biết :))

Anh với Cutj w3 5% + 13 full buff mà nó quay có 1 cái lên đường :))

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:42 AM
thế thì a lại k biết r` =))~ lúc OLP chưa lm vs DC hồi trc a biết OLP 2 team hơn 10 mạng săn kun mà toàn ng` anh coi là hack đấy =))~ mà KeSatGai vs 1 dK nữâ lao vào mà cả G OLP gục hết trong khi MNS e 28 30k agi ko phải là ít thời điểm đấy anh nhé =))~ =))~

thôi em ạ. anh không tranh luận với em. mệt lắm thế thôi, olympus hack không cả cái sv này nó biết không phải anh nói là đựoc thế thôi.

Vũng Tàu
14-07-2012, 11:43 AM
đời sống có cao thấp , sang hèn , có kẻ xấu người tốt , cậu ko thể vơ đũa cả nắm nhé .
Và cũng chưa chắc là G nào cũng như cậu nói là vì lợi ích bản thân mà đến với nhau nhé
chuyện hack hay ko là do người chơi hack , họ ngông cuồng , tôi đã gặp nhiều , im lặng mà đi thôi , vì mình ko như họ đc :D

1 tập thể toàn những con người đến với nhau vì lợi ích, khi có tranh chấp và ảnh hưởng đến lợi ích của mình thì lôi nhau ra đâm chém. anh em cùng guid tin tưởng cho cầm acc thì đem bán 1 đi đếu trở lại. rồi mấy thằng rẻ rách hack xong to mồm. bạn nghĩ nên dùng từ gì cho hợp lý

RF_(-.-)
14-07-2012, 11:51 AM
đời sống có cao thấp , sang hèn , có kẻ xấu người tốt , cậu ko thể vơ đũa cả nắm nhé .
Và cũng chưa chắc là G nào cũng như cậu nói là vì lợi ích bản thân mà đến với nhau nhé
chuyện hack hay ko là do người chơi hack , họ ngông cuồng , tôi đã gặp nhiều , im lặng mà đi thôi , vì mình ko như họ đc :D
đúng là đời có người này người kia. tôi xin lỗi vì đã nói cả guid olympus vào đây. tôi biết ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu. nhưng trong olympus có khá nhiều những thành phần rẻ rách của xã hội. nếu thanh lọc được là tốt. còn có 1 câu danh ngôn như thế này " hãy cho tôi biết bạn anh là ai, và tôi sẽ cho anh biết anh là người như thế nào "

Vũng Tàu
14-07-2012, 11:56 AM
ví dụ nhé : mình quen rất nhiều loại trong xã hội , giang hồ có , dâm thuê chém mướn , buôn bán heroin có , tầng lớp cao thượng có , tầng lớp hạ lưu có . viên chức nhà nước , công an cũng có .
Vậy bạn đánh giá xem tôi là loại người ntn , vì những người đó tôi đều coi là bạn bè , ko kính nể , khinh rẻ 1 ai :D

đúng là đời có người này người kia. tôi xin lỗi vì đã nói cả guid olympus vào đây. tôi biết ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu. nhưng trong olympus có khá nhiều những thành phần rẻ rách của xã hội. nếu thanh lọc được là tốt. còn có 1 câu danh ngôn như thế này " hãy cho tôi biết bạn anh là ai, và tôi sẽ cho anh biết anh là người như thế nào "

RF_(-.-)
14-07-2012, 12:01 PM
ví dụ nhé : mình quen rất nhiều loại trong xã hội , giang hồ có , dâm thuê chém mướn , buôn bán heroin có , tầng lớp cao thượng có , tầng lớp hạ lưu có . viên chức nhà nước , công an cũng có .
Vậy bạn đánh giá xem tôi là loại người ntn , vì những người đó tôi đều coi là bạn bè , ko kính nể , khinh rẻ 1 ai :D
bạn là loại người sống không có chính kiến. không có những tiêu chuẩn nhất định cho bạn bè của mình. cũng giống như loại dây leo. ở đâu cũng leo được. dĩ nhiên người như bạn trong xã hội này rất nhiều thậm chí chiếm phần đông.

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 12:02 PM
đc đc =))~ =))~ xoáy câu khá hay đó anh ọt ẹt ah =))~ =))~

RF_(-.-)
14-07-2012, 12:03 PM
mày vẫn phong cach rât hoai linh nc cho cho tư tế con ngươi ta con coi trong may tí xiu, nhin may phát ngôn câu nay nge ma ngưa ca đit, thăng nao đọc dc cung chĩ mún đấm vào mặt mày. ( đéo có hack thì chỉ cắn cặc cho UB thôi) vai cau nay

mày là cái thành phần tao đéo nói chuyện câm và cút đừng để tao del comment của mày

RF_(-.-)
14-07-2012, 12:11 PM
tao del rồi đấy . tao nói đựoc làm được. mày ngon mày del topic này xem nào hay mày chỉ là 1 con chó sủa bậy. lời nói trả có cái trọng lượng lồn gì

Vũng Tàu
14-07-2012, 12:13 PM
hãy nghĩ lại bản thân , mình ko fai 1 người tự cao tự đại , nhiều lúc nghĩ mình chỉ là hạt cát trên sa mạc , có quyền lựa và chọn sao . Mình có hoàn hảo ko mà đòi tiêu chuẩn của bạn bè . Họ quý mình , làm bạn với mình , vậy mà mình lại ngồi suy nghĩ ko bít nó đủ tư cách làm bạn với mình ko sao ?

Ngẫm nghĩ lại bạn là ai , bạn là cái đinh gì mà đòi hỏi tiêu chuẩn mới đc kết bạn nhé

bạn là loại người sống không có chính kiến. không có những tiêu chuẩn nhất định cho bạn bè của mình. cũng giống như loại dây leo. ở đâu cũng leo được. dĩ nhiên người như bạn trong xã hội này rất nhiều thậm chí chiếm phần đông.

RF_(-.-)
14-07-2012, 12:15 PM
hãy nghĩ lại bản thân , mình ko fai 1 người tự cao tự đại , nhiều lúc nghĩ mình chỉ là hạt cát trên sa mạc , có quyền lựa và chọn sao . Mình có hoàn hảo ko mà đòi tiêu chuẩn của bạn bè . Họ quý mình , làm bạn với mình , vậy mà mình lại ngồi suy nghĩ ko bít nó đủ tư cách làm bạn với mình ko sao ?

Ngẫm nghĩ lại bạn là ai , bạn là cái đinh gì mà đòi hỏi tiêu chuẩn mới đc kết bạn nhé
đấy là bạn hỏi tôi đánh giá bạn như thế nào. còn tôi chả tự cao tự đại gì, ai chơi với tôi đều biết tôi như thế nào. còn bạn sống thế nào đấy là việc của bạn tôi quan tâm làm gì.
còn nhân đây nhắn luôn với thằng TPHCM gì gì đấy là tất cả các comment của mày tại topic này tao sẽ del hết

–Toàn Là Tao–™
14-07-2012, 12:23 PM
bao h off ở HP ko biết ta lên xem mặt mọi ng` mỗi ng` 1 tí xem như nào =))~ ai ai cũng ghê :"> nếu có Ruby đy off ở HP thì cố gắng sẽ đy :))~ gặp mặt :))~

SockMan
14-07-2012, 12:24 PM
del đi vì mày bị ăn hành nhìu quá mà ;)) =)) =)) chi dc cái miệng + anh hung ban phim sơ may thanh nien 2k 12

Nếu còn chút sĩ diện thì Bạn next được rồi đấy!

RF_(-.-)
14-07-2012, 12:24 PM
del đi vì mày bị ăn hành nhìu quá mà ;)) =)) =)) chi dc cái miệng + anh hung ban phim sơ may thanh nien 2k 12

ngon mày đến chỗ tao. sủa cc gì thế. tao đéo thèm nói mình tao với sock man của UB đi. cả 1 LM chúng mày bao nhiêu người đéo dám làm gì tao. mày cho tao xin tí bằng chứng tao ngồi 1 chỗ sợ xanh mặt như mày nói. mày xem lại mấy cái ảnh chụp đi off hộ tao cái. địt mẹ ngu đừng tỏ ra nguy hiểm

RF_(-.-)
14-07-2012, 12:25 PM
Nếu còn chút sĩ diện thì Bạn next được rồi đấy!

nó là chó thích cắn bậy thì lấy đâu ra sĩ diện hả anh. mà hình như nó tên là sĩ thật. nhưng mà đéo có diện đâu

HERMES
14-07-2012, 12:44 PM
=)) buồn cười quá ;))

colong1
14-07-2012, 12:45 PM
nói chung cái muhanoi nay nói riêng cai sv phục hưng này sao một thời gian chơi ai cũng chán nản vậy chán về cái gi về BQT ko có trách nhiệm hay họ ko đủ trình độ để ngăn chặn bọn hack vậy càng ngày svphục hưng càng xuống ko lên nổi:37;

MissHehe_NoFeAr
14-07-2012, 05:56 PM
close, tính tự sướng và troll nhau đã lan tỏa ....

vysa0
14-07-2012, 08:14 PM
nói chung cái con helios này đi đâu cũng sủa đc. yếu còn ra gió. rẻ rách phong cách giẻ lau nhà. rr vcc

bạn ns ai sủa.bạn là người ở ở đâu tư yên vào đây sủa.topic của G va LM ng ta bạn vào đây sủa 1 câu ngu vkl.ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm :)) =))

mrtrym
14-07-2012, 11:42 PM
Acc Pluto da doi chu moi yeu cau SockMan bao may ban o G ong dung ang? nua dum` toi cai mua dc cai Acc ma cu bi ang? dau het ca dau

Hay là bạn đang ẳng?

RF_(-.-)
15-07-2012, 12:32 AM
bạn ns ai sủa.bạn là người ở ở đâu tư yên vào đây sủa.topic của G va LM ng ta bạn vào đây sủa 1 câu ngu vkl.ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm :)) =))

tiếp chuyện mấy con chó làm gì, nó sủa kệ con mẹ chúng nó. anh vào thấy LM nó anh del hết đéo cần biết là ai. về nhà mình mà ẳng. sang nhà người ta ẳng thì chỉ có đáp shit vào mặt chúng nó

I'mKoM
15-07-2012, 12:36 AM
=))
Vui vui
đề nghị Olympus -Ông Im Bớt đi nhé.
Còn thằng ku Toàn,anh ko còn muốn lôi co với cái thằng trẻ ranh như mày. Nhưng anh thấy mặt mày dày quá. Hack rồi vẫn cứ suốt ngày lên đây mà thanh minh và đổ lỗi đc.
Thấy mày giỏi vkl ra =))

–Toàn Là Tao–™
15-07-2012, 12:42 AM
nói ai thế đừng bảo là mình :))~ :))~ vu vơ vãi :))~:))~

Revival_NoFeAr
15-07-2012, 02:03 AM
reviva của mày là 1 trong số đấy

Báo ADM đê .....!

Revival_NoFeAr
15-07-2012, 02:08 AM

Đúng rồi .. Nói hay ...

HERMES
15-07-2012, 02:08 AM
Hay là bạn đang ẳng?
ẳng à bạn hỏi thằng JunShine G UB xem hnay nó ẳng cái gì nhé ;)).rr

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-07-2012, 02:30 AM
tao mơi đi nhậu về đọc nhưng chưng minh cua bọn mày, tao ngứa đít quá ngứa đít quá.............................

ThykSock
15-07-2012, 08:16 AM
G Ub có hơn 60 mạng. mà 50 mạng sủa hơn chó cả rồi :))=))

skiplove09
16-07-2012, 12:14 PM
nge hơi dị đó. LM UB có khác

bomaylaso1
16-07-2012, 02:32 PM
VkL topic chém gió......................................

namtai011
16-07-2012, 02:44 PM
Mấy thằng rảnh hơi!!:51;

bomaylaso1
17-07-2012, 10:44 PM
DM mày chém gió vkl. dd cho chúg mày càn quét hồi nào. Nói như cắn vào đít tao ấy........

-- Thích Đủ Thứ --
18-07-2012, 08:42 AM
DM mày chém gió vkl. dd cho chúg mày càn quét hồi nào. Nói như cắn vào đít tao ấy........
vcl m là lol nào đây ??? tên tuổi ???