PDA

View Full Version : Đòi lại Quyền Lợi cho Acc HangNga

Cao
10-07-2012, 06:52 AM
MeoHoang vào giải quyết dùm tôi cái. Acc HangNga tự dưng bị khoá mà ko có 1 thông báo gì về nguyên nhân. Tôi chẳng làm gì sai mà tự dưng khoá Acc tôi cả. Up topic lên diễn đàn thì ko có 1 ai trong Tập thể Admin nào ngó ngàng tới. Phải chăng khi Blook Acc chúng tôi coi như chúng tôi ko là gì trong mắt của các người Chuyên Trách MUHN. 1 ngày trời chờ Admin có Chuyên Trách để giải quyết mà ko thấy 1 ai. Mong Admin sớm cho tôi biết hồi âm về Nguyên Nhân bị khoá Acc.___

Chienpkno1
10-07-2012, 06:56 AM
MeoHoang vào giải quyết dùm tôi cái. Acc HangNga tự dưng bị khoá mà ko có 1 thông báo gì về nguyên nhân. Tôi chẳng làm gì sai mà tự dưng khoá Acc tôi cả. Up topic lên diễn đàn thì ko có 1 ai trong Tập thể Admin nào ngó ngàng tới. Phải chăng khi Blook Acc chúng tôi coi như chúng tôi ko là gì trong mắt của các người Chuyên Trách MUHN. 1 ngày trời chờ Admin có Chuyên Trách để giải quyết mà ko thấy 1 ai. Mong Admin sớm cho tôi biết hồi âm về Nguyên Nhân bị khoá Acc.___

uppp cho cau de admin vao giai quyet nao :))

Chienpkno1
10-07-2012, 07:02 AM
khoa chu de roi a` cung dc the thi vao day xem giai quyet vu viec cho ro rang di admin ong lam an vo va vo van chua co bang chung da di block acc ng khac. ong lam nhu the thu hoi sau nay ai dam choi cai mu hanoi nay nua ha? ong admin dep zai :))

Cao
10-07-2012, 07:03 AM
Mong Admin kiểm tra kỹ lại khi Clvinkein giao dịch cung Near204. Như bài Up trước đã nói địa chỉ IP giống nhau. Thế 1 lần nữa mong Admin kiểm tra kỹ lại khi Clvinkein và Near204 GD thì Acc HangNga có chung địa chỉ IP ko. Cớ sao lại nói tôi có chung địa chỉ IP. Nếu thật sự khi GD nếu IP của tôi giống Clvinkein tôi xin Quỳ Gối tạ tội trước mặt Admin. Nhưng nếu Admin kiểm tra mà IP tôi ko trùng khớp. Xin Admin cho 1 lời xin lỗi và Bỏ khoá Acc HangNga để tôi có thể tiếp tục chơi MUHN. Tôi ko nói dài dòng làm chi. Mong người có thẩm quyền của MUHN và toàn thể Admin Mod xem qua và kiểm tra thật kỹ trước khi nói tôi và Clvinkein có chung 1 IP nhé. Làm như thế tôi ko đồng tình 1 chút nào

Chienpkno1
10-07-2012, 07:12 AM
mong admin kiểm tra kỹ lại khi clvinkein giao dịch cung near204. Như bài up trước đã nói địa chỉ ip giống nhau. Thế 1 lần nữa mong admin kiểm tra kỹ lại khi clvinkein và near204 gd thì acc hangnga có chung địa chỉ ip ko. Cớ sao lại nói tôi có chung địa chỉ ip. Nếu thật sự khi gd nếu ip của tôi giống clvinkein tôi xin quỳ gối tạ tội trước mặt admin. Nhưng nếu admin kiểm tra mà ip tôi ko trùng khớp. Xin admin cho 1 lời xin lỗi và bỏ khoá acc hangnga để tôi có thể tiếp tục chơi muhn. Tôi ko nói dài dòng làm chi. Mong người có thẩm quyền của muhn và toàn thể admin mod xem qua và kiểm tra thật kỹ trước khi nói tôi và clvinkein có chung 1 ip nhé. Làm như thế tôi ko đồng tình 1 chút nào

admin nay dao nay lam an vo van roi. Toan di nghe ng khac noi hack la block acc ng ta thei thi ai dam choi mu hanoi ha ong admin

Chienpkno1
10-07-2012, 07:15 AM
Anh em mu ha noi vao day upp nao admin gio lam an bo lao lam roi

Cao
10-07-2012, 07:31 AM
Chán quá. Kêu gào từ hôm qua tới giờ ko có 1 người chuyên trách nào của MUHN ghé qua và Comments. Có lẽ nào sự thực là Admin phớt lờ vụ việc này ko

vlg00d
10-07-2012, 08:05 AM
hjz vụ này loạn thật
lên cho bạn

tuan26191
10-07-2012, 09:04 AM
chửi ADM như chó giờ lại kêu đòi quyền lợi, mày đúng là ngu vl.ăn nói giữ ý thì ADM nó đã vào giải quyết cho rồi.trên đời có thàng ngu như mày

anhnam234
10-07-2012, 09:41 AM
Tuân26191 là 1 con chó phá đám
Câm đi rồi chút nũa a vút cho cai sương để yên cho topic để nhưg người liên quan giải Quyết nhé con

kuty2233
10-07-2012, 10:51 AM
ĐKm mày nhảy cái W3 của nó! Block là đúng
Ngu thì chêt
AE Cùng G mà sống đẹp vkl~