PDA

View Full Version : [Bang Hội] thằng NhockS0ck vào xem hộ bố cái

Cubin_hb
09-07-2012, 04:42 PM
http://no3.upanh.com/b6.s27.d1/31506208b601b51d69ffbfe59c5ddc9a_47033003.img07091 640000001.jpg (http://www.upanh.com/img_07_09_16_40_000001_upanh/v/7ryb0rdj2pd.htm)
cái loz gì đây con zai

BloodFeud
09-07-2012, 04:46 PM
vkl tao bắt đầu thấy chán con mẹ nó rồi. Cả ngày phải nge những lởi thô tục.

Cubin_hb
09-07-2012, 04:47 PM

đm nó trọc tao. tao bảo làm gì thế. im im xong bem luôn. cm. đéo hiểu chó ở đâu ra

RealLove
09-07-2012, 05:11 PM
chửi trong kia thôi mang ra đây làm gì :21;

Cubin_hb
09-07-2012, 05:13 PM
chửi trong kia thôi mang ra đây làm gì :21;

đm nó đéo tin. cả lũ bảo lấy cái gì làm bằng chứng thì có thôi. mêt. vl. nói nó còn cãi. tình hình bảo chu G Olympic làm cái luật phát. sai kick luôn

RealLove
09-07-2012, 05:15 PM
đm nó đéo tin. cả lũ bảo lấy cái gì làm bằng chứng thì có thôi. mêt. vl. nói nó còn cãi. tình hình bảo chu G Olympic làm cái luật phát. sai kick luôn

kich sao dc :)) người thì đông hum qua tôi còn giết hết bọn No fear :11; . map thì nhỏ mà đồ thần thì rơi tỷ lệ ít vãi lều đâm ra bực tức chửi nhau thôi mà ... thàng nào cũng già mồm cho lên mạnh đc yếu thua thôi :11;

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
09-07-2012, 05:16 PM
DM anh em SG ma PK trong map san đồ tao sa thai ngay :)):))

vysa0
09-07-2012, 05:17 PM
bắt đầu xây sát.vy đồ thần them thế cơ ak`

Cubin_hb
09-07-2012, 05:20 PM
ko phải. thằng nào đến trc thằng đấy đứng. chỗ ko ngon thì có chỗ bt. chứ làm gì có chuyện ks. có chuyện pk. thế nên mới chửi nhau. mới cãi nhau ầm ầm đó. ko ra luật là 1 hậu quả thôi

RealLove
09-07-2012, 05:21 PM
luật sao đc với mấy con chó RF chuyên cắn chộm ..... tối nay đợi cày max 1 số anh em nghỉ săn :11;

depzaivcl912
09-07-2012, 05:23 PM
:)) . .chuyện này phải xử lý thật mạnh tay . .chứ k thể để các ae LM AESG cắn nhau như chó thế được =))

MinhHung
09-07-2012, 05:25 PM
:)) . .chuyện này phải xử lý thật mạnh tay . .chứ k thể để các ae LM AESG cắn nhau như chó thế được =))

topic của AELM vào đây ang ang gì thế.Next cmm đi

Cubin_hb
09-07-2012, 05:25 PM
luật sao đc với mấy con chó RF chuyên cắn chộm ..... tối nay đợi cày max 1 số anh em nghỉ săn :11;

thì ko ks. ko pk. phạm luật kick thôi. thế là hết vô săn. chứ đm cứ đứng 1 tí là về làng xong lại chửi nhau trong LM hả. từ hôm qua đến hôm nay ông xem có bn vụ chửi nhau rồi? muốn xảy ra mãi hả

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
09-07-2012, 05:28 PM

chu cứ nỏi vậy, cho la chu manh 1 thang danh ko lại chú, no kêu them 2 thang, 3 4 5 thang danh chu chêt ko, xong chu lai gọi ban be chu lên, roi no gọi ca G no lên, xong chu lai goi G chu lên thế, linh minh đanh vơi nhau ak, lam tro cươi cho thiên hạ à, rồi lại xit mít à dm thăng nao ks dc cu ks den trươc thi danh trươc

HunterGirl™
09-07-2012, 05:28 PM
thì ko ks. ko pk. phạm luật kick thôi. thế là hết vô săn. chứ đm cứ đứng 1 tí là về làng xong lại chửi nhau trong LM hả. từ hôm qua đến hôm nay ông xem có bn vụ chửi nhau rồi? muốn xảy ra mãi hả

đánh nhau đi mày :)) :19; bem chết cụ thằng nào cắn trộm đi :))

RealLove
09-07-2012, 05:29 PM

kich ra no lại kêu ca thế này thế nọ khó lắm ko phải đơn giản đâu ông ơi ... thôi mà săn làm gì cả sáng đến bây giờ k đc món nào ...... tỉ lệ quá ít .....lúc anh em đc lên làm tướng thì cái gì cũng khó khăn thôi cố gắng lên.....

RealLove
09-07-2012, 05:31 PM
chu cứ nỏi vậy, cho la chu manh 1 thang danh ko lại chú, no kêu them 2 thang, 3 4 5 thang danh chu chêt ko, xong chu lai gọi ban be chu lên, roi no gọi ca G no lên, xong chu lai goi G chu lên thế, linh minh đanh vơi nhau ak, lam tro cươi cho thiên hạ à, rồi lại xit mít à dm thăng nao ks dc cu ks den trươc thi danh trươc

đéo phải tự nhiên mà phải đánh , ko có lửa làm buồi có khói còn tôi ko dỗi hơi đi gây sự ..... có bản lĩnh 1-1 sao phải gọi người .... tối qua 3 thàng quây tôi tôi có thèm gọi ai đâu còn nói thật nha thích thì ko ai săn hết thế cho nhanh ....

Cubin_hb
09-07-2012, 05:32 PM
kich ra no lại kêu ca thế này thế nọ khó lắm ko phải đơn giản đâu ông ơi ... thôi mà săn làm gì cả sáng đến bây giờ k đc món nào ...... tỉ lệ quá ít .....lúc anh em đc lên làm tướng thì cái gì cũng khó khăn thôi cố gắng lên.....

nó kêu /post thì kệ nó. G UB kìa. kick hết đấy. thế thì tôi đc phép bem ng` àk. xong lại cãi nhau àk. chẳng qua ko muốn như thế nên mới nói thế.

depzaivcl912
09-07-2012, 05:32 PM
topic của AELM vào đây ang ang gì thế.Next cmm đi
thấy chưa đc 1 ngày LM mày đã cắn nhau inh ỏi . .tao vào xem cho đỡ buồn thôi mà . :)) . .chứ tao nói hay k thì ông già mày cũng chưa có tư cách để nói =))

HunterGirl™
09-07-2012, 05:34 PM
thấy chưa đc 1 ngày LM mày đã cắn nhau inh ỏi . .tao vào xem cho đỡ buồn thôi mà . :)) . .chứ tao nói hay k thì ông già mày cũng chưa có tư cách để nói =))

kiểu như chó ngồi xổm chờ cứt để ăn nhỉ =))

RealLove
09-07-2012, 05:35 PM
nó kêu /post thì kệ nó. G UB kìa. kick hết đấy. thế thì tôi đc phép bem ng` àk. xong lại cãi nhau àk. chẳng qua ko muốn như thế nên mới nói thế.

kệ Guild người ta mình việc gì phải theo kich hết ... thì ko nói đc chả phải PK :)) kich làm gì mang tiếng ra ....Qua đây nói luôn chủ G No Fear xích chó lại ngay ko đừng có kêu ca nếu có gì xảy ra

Cubin_hb
09-07-2012, 05:35 PM

hóng là dễ ăn cứt lắm đấy. tút ngay đi.

Cubin_hb
09-07-2012, 05:36 PM
kệ Guild người ta mình việc gì phải theo kich hết ... thì ko nói đc chả phải PK :)) kich làm gì mang tiếng ra ....Qua đây nói luôn chủ G No Fear xích chó lại ngay ko đừng có kêu ca nếu có gì xảy ra

ông muốn cãi nhau àk. Phó Hội mà còn nói thế thì tôi chịu ông rồi. toàn làm trò cười cho thiên hạ thôi :-j

OhMyGod
09-07-2012, 05:38 PM

hehehe a cung doan trc la xe có ds voi chui nhau trong LM này :D

depzaivcl912
09-07-2012, 05:38 PM
kiểu như chó ngồi xổm chờ cứt để ăn nhỉ =))

tao biết mày là người không phải chó . .nhưng mày ngồi xổm ăn cứt cùng chó rồi ah =))

HunterGirl™
09-07-2012, 05:40 PM
tao biết mày là người không phải chó . .nhưng mày ngồi xổm ăn cứt cùng chó rồi ah =))

=)) không ta đang tả mày mà mày ngồi như con chó ngồi xổm chờ cứt thế mày hồi trước ko học đủ chữ à =)) vấn nạn mù chữ h hiếm quá =))

đã ngu vào ẳng :)) dỵt mẹ đời có cái thể loại này :))

MinhHung
09-07-2012, 05:41 PM

T ko rãnh cải nhau với mầy,chuyện LM cua AE t đừng có vào đây la liếm nhu liếm cứt, còn m bị mù ah mà ko thấy 2 chữ bang hội.Về G m` mà la liếm đi AE T ko cần m` Cm ở đây.Ok

HunterGirl™
09-07-2012, 05:42 PM
T ko rãnh cải nhau với mầy,chuyện LM cua AE t đừng có vào đây la liếm nhu liếm cứt, còn m bị mù ah mà ko thấy 2 chữ bang hội.Về G m` mà la liếm đi AE T ko cần m` Cm ở đây.Ok

kệ nó đi bạn :)) thằng này để tớ :))

alo1234
09-07-2012, 05:43 PM

bố cái thằng trọi con suốt ngày ẳng linh tinh, được mẹ bán thân làm cave cho chó nó địt kiếm tiền cho học hành, mà có khi cả bà nội bà ngoại mày cũng làm cave ý nhỉ, tao đoán chắc bà nội bà ngoại mày già rồi nhưng vẫn cứng lắm, đừng phụ lòng của cave nhé con trai ;)) tao động cả đến ông bà mày đấy ẳng lên tao xem nào nếu ẳng lên thì ngoan lắm đấy =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
09-07-2012, 05:46 PM
đéo phải tự nhiên mà phải đánh , ko có lửa làm buồi có khói còn tôi ko dỗi hơi đi gây sự ..... có bản lĩnh 1-1 sao phải gọi người .... tối qua 3 thàng quây tôi tôi có thèm gọi ai đâu còn nói thật nha thích thì ko ai săn hết thế cho nhanh ....

nè tui nói thật nhè chơi Mu 10 năm rồi tui còn chưa biêt cai map săn đô thân la gi, tài vì dâu phai thèm 1,2 món đồ thần, xin đính chinh lại tui chưa biêt đên map săn đồ thân la gì, còn chú chú bảo thích thì ko ăn sai hêt thì bọn tôi tiếp thôi ko phai xoắn, con chu bảo ko co lưa sao có khói thăng nào G anhemSG pk chú chú chụp tấm hình tao kích ngay ko cần binh luận ok

RealLove
09-07-2012, 05:46 PM
ông muốn cãi nhau àk. Phó Hội mà còn nói thế thì tôi chịu ông rồi. toàn làm trò cười cho thiên hạ thôi :-j

:)) ông mới là thàng vạch áo cho người xem lưng ý chụp làm đéo gì thích thì giết lại đàn ông chứ đàn bà buồi đâu trình bày làm gì cho mệt .

Cubin_hb
09-07-2012, 05:52 PM
:)) ông mới là thàng vạch áo cho người xem lưng ý chụp làm đéo gì thích thì giết lại đàn ông chứ đàn bà buồi đâu trình bày làm gì cho mệt .

cái này là nó cãi. ae bảo chụp lên dd để xem rồi trừng trị thôi. nói tóm lại ko muốn vì cái thành mà có xích míc trong LM. các ông là DK khoẻ. ông cứ nói thế. mấy ng` yếu thì chết àk

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
09-07-2012, 05:57 PM
cái này là nó cãi. ae bảo chụp lên dd để xem rồi trừng trị thôi. nói tóm lại ko muốn vì cái thành mà có xích míc trong LM. các ông là DK khoẻ. ông cứ nói thế. mấy ng` yếu thì chết àk

ko cân noi nữa, mập 007 đa nc vơi cac LM, chĩ dc ks nhau ko dc PK, nếu Pk thi minh keo quan chơi lại ko phãi xoan, con cac bạn bị G AnhEmSG pm chup tâm hinh post lên minh kich ngay ok chưa

Cubin_hb
09-07-2012, 05:58 PM
thôi nhé ko cm nữa nhé

RealLove
09-07-2012, 06:02 PM
nè tui nói thật nhè chơi Mu 10 năm rồi tui còn chưa biêt cai map săn đô thân la gi, tài vì dâu phai thèm 1,2 món đồ thần, xin đính chinh lại tui chưa biêt đên map săn đồ thân la gì, còn chú chú bảo thích thì ko ăn sai hêt thì bọn tôi tiếp thôi ko phai xoắn, con chu bảo ko co lưa sao có khói thăng nào G anhemSG pk chú chú chụp tấm hình tao kích ngay ko cần binh luận ok

ông xem G Olympus có nổi 10 người săn k ? anh em G tôi đồ thần quay còn đéo hết bán đéo ai mua đây này .... ông hỏi dan chơi Helios mua khoảng mấy m vp đồ thần của tôi rồi . Láo Thì giết mà nói G ông buồi đâu ông cũng ngứa mồm nhỉ . Vào săn để xem tình hình rớt tỉ lệ nó cao ko nhưng mà ko hề cao 1 ngày ai đỏ thì dc 1 đồ đen thì nghỉ ... còn ý 15p săn sky 2 3 đồ thần rồi việc gì phải khổ ... Tôi cũng đéo báu bở gì đâu .... Còn tôi nói trước đc lòng trước mất lòng sau , anh em Guild Olympus mà bị giết là tôi giết lại thế thôi

RealLove
09-07-2012, 06:03 PM

ai yếu thì ko lên nói nhiều tôi thấy nhiều người trong LM đéo phải việc của mình cứ xen vào đấy

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
09-07-2012, 06:04 PM
ông xem G Olympus có nổi 10 người săn k ? anh em G tôi đồ thần quay còn đéo hết bán đéo ai mua đây này .... ông hỏi dan chơi Helios mua khoảng mấy m vp đồ thần của tôi rồi . Láo Thì giết mà nói G ông buồi đâu ông cũng ngứa mồm nhỉ . Vào săn để xem tình hình rớt tỉ lệ nó cao ko nhưng mà ko hề cao 1 ngày ai đỏ thì dc 1 đồ đen thì nghỉ ... còn ý 15p săn sky 2 3 đồ thần rồi việc gì phải khổ ... Tôi cũng đéo báu bở gì đâu .... Còn tôi nói trước đc lòng trước mất lòng sau , anh em Guild Olympus mà bị giết là tôi giết lại thế thôi
ok dc quyền Umlumpus mà bị giêt trước thi co quyen ban mun lam gi lam, còn AnhEmSG, Warlord tự dưng bi Umlumpus bem vi lí do ks, hay la nhin ngứa mắt thi chiến nhiệt tình thôi ko phai noí nữa ok

Cubin_hb
09-07-2012, 06:06 PM
ai yếu thì ko lên nói nhiều tôi thấy nhiều người trong LM đéo phải việc của mình cứ xen vào đấy

bị yếu bị pk thì ko nên nói nhiều. thế nghỉ săn luôn hả. của admin bug ra thì ae mỗi ng` có gắng hưởng tí để G nó khoẻ thêm thôi.

RealLove
09-07-2012, 06:19 PM
ok dc quyền Umlumpus mà bị giêt trước thi co quyen ban mun lam gi lam, còn AnhEmSG, Warlord tự dưng bi Umlumpus bem vi lí do ks, hay la nhin ngứa mắt thi chiến nhiệt tình thôi ko phai noí nữa ok

đéo ai cấm k giết lại đâu nói chuyện hài thật .....G tôi đéo phải tự nhiên như ruồi ok ?

Cubin_hb
09-07-2012, 06:30 PM
đéo ai cấm k giết lại đâu nói chuyện hài thật .....G tôi đéo phải tự nhiên như ruồi ok ?

có luật ko. vì đông ng` đc phép ks nhưng ko dc pk. pk kick G kìa. ae đồng ý hết rồi đó

2nÚa
09-07-2012, 06:43 PM
dkm còn thằng ôn CongAnHuyen nua nhung mà chưa có ảnh ở đây :))

RealLove
09-07-2012, 06:48 PM
dkm còn thằng ôn CongAnHuyen nua nhung mà chưa có ảnh ở đây :))

=)) riêng con chó đấy yên tâm tối nay tôi max thì vào săn nó còn anh em nào thích ủnh hộ nó về hết thế cho nó nhanh.

RealLove
09-07-2012, 06:49 PM
có luật ko. vì đông ng` đc phép ks nhưng ko dc pk. pk kick G kìa. ae đồng ý hết rồi đó

=)) ks khổ DK RF thôi chứ khổ ai =))

HunterGirl™
09-07-2012, 06:51 PM

ơ đẹt con chó này liếm đít bố mày cái rồi chạy à :))

vandu91bn
09-07-2012, 07:49 PM
alo cho hỏi khi chụp rồi xem ảnh ở đâu vậy tks

2nÚa
09-07-2012, 08:07 PM
alo cho hỏi khi chụp rồi xem ảnh ở đâu vậy tks

vào file MU ấy bạn ah.