PDA

View Full Version : [Bang Hội] Cần Tìm SockMan bang chủ bang UnBroKen

TieuOanGia
08-07-2012, 07:21 PM
-Tình hình là tớ muốn gia nhập bang của bạn,tớ online 15h/24h,nếu bạn đồng ý thì cho tớ sđt để tớ gọi hco bạn xin vào guil nhé

taolaso1
09-07-2012, 04:22 PM
-Tình hình là tớ muốn gia nhập bang của bạn,tớ online 15h/24h,nếu bạn đồng ý thì cho tớ sđt để tớ gọi hco bạn xin vào guil nhé

tên nv là j rs bn khổ cứ xin biết đếu j

tuan26191
09-07-2012, 08:32 PM
thằng này cùi mới rs 1/350 mà đòi được vào à

Vũng Tàu
09-07-2012, 08:45 PM
1/350 là ko đc vào sao , Mu mà cũng phân chia địa vị cao sang , thấp hèn mới đc vào sao ?
bạn sẽ làm ngta cảm thấy tủi thân đấy , thà nói G đã full chứ đừng ko tôn trog ngta

eF.fAkE
09-07-2012, 08:49 PM

kậu biết tiêu chí tuyển mem of UB àh

mrtrym
09-07-2012, 08:50 PM

Bạn pm thehelloween nhé....tớ thay mặt sockman trả lời bạn :D

Anh oi em so
10-07-2012, 12:29 AM
cai lon gi ma 1/350 cui`.
guil UB cu lam nhu bo doi.
lai dc ca con è.fake.
ban ko biet tieu chi tuyen mem cua UB a`.
vcl. UB thi` cung tach. trong CTC thoy.
bay h` to mom` nua~ di:24;:24;
thua tra thay boc phet gi nua nhi?
the ma tra loi phong van nge hung` hon` lam ma`

eF.fAkE
10-07-2012, 12:33 AM
lai dc ca con è.fake.
vãi kả nhà m kái th ngu này..
mở to mắt ra xem t trích zẫn kâu nói of ai..
mù thỳ phải ngửi nhá kon

SockMan
10-07-2012, 12:35 AM

Trân trọng mời bạn vào G

–Toàn Là Tao–™
10-07-2012, 12:36 AM
vãi kả nhà m kái th ngu này..
mở to mắt ra xem t trích zẫn kâu nói of ai..
mù thỳ phải ngửi nhá kon

ối chị tôi bắt đầu bực tức đêm khuya =))~ =))~ xuôi xuôi xuôi :"> :"> :">

SockMan
lai dc ca con è.fake.

Biến cái con mẹ mày đi được rồi đấy !

R u b y
sockman ở 3 rack sv7 . lên đó b sẽ gặp ^^

eF.fAkE
10-07-2012, 12:37 AM
lai dc ca con è.fake.

k biết là th chó nào vào ăn nói lung tung..
ngu có za phả đ' phân biệt nổi là kâu nói of ai..
ngửi lại xem ai CM nhá chó..
mà kái ông Tuan26191 kia kũng chắc g phải mem of UB..
ngu như m` thỳ trên đời này kòn sót lại ít lắm

eF.fAkE
10-07-2012, 12:38 AM
ối chị tôi bắt đầu bực tức đêm khuya =))~ =))~ xuôi xuôi xuôi :"> :"> :">

đùa k hiểu hnay ngày g ý..từ sáng đến h
có mấy khi c. vào 4rum đâu kơ chứ=)

–Toàn Là Tao–™
10-07-2012, 12:39 AM
đùa k hiểu hnay ngày g ý..từ sáng đến h
có mấy khi c. vào 4rum đâu kơ chứ=)

trông cái avatar thi thoảng khói bốc từ tai vs mặt bốc lên giống y hệt chị nhở =))~ =))~ =))~ mà e thấy chị hay ol đêm hôm khuya khoắt nhỉ :-ss :-ss :-ss

Anh oi em so
10-07-2012, 12:40 AM
cai dyt me. con ef mày mờ à. mày ko thấy cái câu.
lai dc ca con è.fake.
may` đọc lại cho rõ đi.
ăn theo vcl .:78;:78;:78;

SockMan
10-07-2012, 12:45 AM
lai dc ca con è.fake.
may` đọc lại cho rõ đi.

Tao bảo mày cút con me mày đi cơ mà !

eF.fAkE
10-07-2012, 12:55 AM
lai dc ca con è.fake.
may` đọc lại cho rõ đi.
vãi kả nhà m..
bạn biết tiêu chí chứ đ' phải bản k biết tiêu chí..co' hiểu k chó..
t mà nói kâu đấy thỳ t phải nói với ng` lập ra kái topic này..chó có hiểu k..
t trích zẫn kâu of tuan26191 đánh hơi lại đi kon

eF.fAkE
10-07-2012, 12:57 AM
trông cái avatar thi thoảng khói bốc từ tai vs mặt bốc lên giống y hệt chị nhở =))~ =))~ =))~ mà e thấy chị hay ol đêm hôm khuya khoắt nhỉ :-ss :-ss :-ss

=) ừ c hoạt động về đêm e ey:)) mà m rảnh đổi avar cho c phát ;)

–Toàn Là Tao–™
10-07-2012, 01:00 AM
=) ừ c hoạt động về đêm e ey:)) mà m rảnh đổi avar cho c phát ;)

chị vào úp ảnh r` chọn cỡ 200x200 r` coppy vào lên 4 rum vào cái pic avatar của út cưng là song mà :"> :"> chị con gái con đứa mà nói câu hoạt động về đêm là hơi bị nguy hiểm đấy nhá :-ss :-ss :-ss

Anh oi em so
10-07-2012, 01:01 AM
lai dc ca con è.fake.
may` đọc lại cho rõ đi.

eF.fAkE
10-07-2012, 01:09 AM
chị vào úp ảnh r` chọn cỡ 200x200 r` coppy vào lên 4 rum vào cái pic avatar của út cưng là song mà :"> :"> chị con gái con đứa mà nói câu hoạt động về đêm là hơi bị nguy hiểm đấy nhá :-ss :-ss :-ss

=) m` ấy cho c. đi..lườy mầy mò lọ mọ lắm:">

–Toàn Là Tao–™
10-07-2012, 01:11 AM
=) m` ấy cho c. đi..lườy mầy mò lọ mọ lắm:">

ấy là ấy cái gì đêm hôm r` còn ấy gì tự lò mò đy chị ơi :"> :"> :">

SockMan
10-07-2012, 02:17 AM

Yh :sockman88 bạn nhé !

thickhutco
11-07-2012, 12:27 PM
lai dc ca con è.fake.

Bạn có bị thiểu năng ko vậy, thắng thua là chuyện bt, bạn cay khi bọn tớ dữ thành từ lúc đầu đến giờ :)). vậy sao lúc đầu bạn không oẳng hộ tớ cái hỵhy.

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 07:59 AM
Bạn có bị thiểu năng ko vậy, thắng thua là chuyện bt, bạn cay khi bọn tớ dữ thành từ lúc đầu đến giờ :)). vậy sao lúc đầu bạn không oẳng hộ tớ cái hỵhy.

giư dc bao lâu chính xác 2 tuần à ^^!

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:09 AM
:)) Bây giờ UnbroKen toàn hào kiệt bán acc + thanh lý đồ rầm rộ

thanhhahp
24-07-2012, 08:31 AM
shockman và đồng bọn giờ đang anpha test ở nơi xa rồi :52;

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:34 AM
LiveToPK nghe là lạ , chưa gặp bao giờ

vysa0
24-07-2012, 08:41 AM
giư dc bao lâu chính xác 2 tuần à ^^!

2tuân.hay 2 tháng bạn nhỉ :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 08:51 AM
2tuân.hay 2 tháng bạn nhỉ :))

chinh xac là G bọn tui ko ctc, 2 tuan đâu nhưng G lõm ctc , kê sau đó hoãn ctc liên tục, vu lich off lung tung nên cac ban giư dc lâu , ban nhơ lại đi nhe, bon tôi công 3 lần, lần đâu ko phong ân dc nhưng xet về khia cạnh PK thi vân win, lan sau va lan nay thi ok chưa ;)) con cac ban mun niêu kéo thi cac thanh niên hai phong cư ơ lai ma chiên vơi chung tôi

RONG
24-07-2012, 08:53 AM
chinh xac là G bọn tui ko ctc, 2 tuan đâu nhưng G lõm ctc , kê sau đó hoãn ctc liên tục, vu lich off lung tung nên cac ban giư dc lâu , ban nhơ lại đi nhe, bon tôi công 3 lần, lần đâu ko phong ân dc nhưng xet về khia cạnh PK thi vân win, lan sau va lan nay thi ok chưa ;)) con cac ban mun niêu kéo thi cac thanh niên hai phong cư ơ lai ma chiên vơi chung tôi
Giờ bọn anh chán rồi mới cho chúng mày win đấy ! Sướng nhé ;))

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:55 AM
Chán là vì CTC xịt

NgocHai
24-07-2012, 08:55 AM
eo nghe cau nay ghe gom qua ...... su that dc phoi bay rui ban oiiii con tu man gi nua hahahaahhaha

SockMan
24-07-2012, 09:07 AM

Các chú làm được như bọn anh đi rồi hẵng nói nhé ! tiếp tục tự sướng đi , đến một lúc nào nhìn lại , tự biết bản thân mình đang đứng đâu trong cái xã hội này !

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 09:12 AM
Kaka SockMan anh ơi , thế sao TuanKiet + một số AE bán acc + đồ thế anh ?

SockMan
24-07-2012, 09:14 AM
Kaka SockMan anh ơi , thế sao TuanKiet + một số AE bán acc + đồ thế anh ?

ko chơi nữa thì bán thôi !

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 09:20 AM

ko biết có chán hay ko từ đâu open sever cac thanh niên hải phòng qua ăn dc vài cái tóp event, cac thanh niên ha nội đã nói rồi thơi gian se tra lời tất cã mà, nhưng cung rất mong gặp lai chiên chiên ở 1 mu nao đó

mrtrym
24-07-2012, 09:22 AM
Nói thật là LM UB giữ thành cũng đã lâu....những gì gọi là tinh hoa nhất thì cũng đã trải qua cả rồi...đua top open...CTC...võ đài cho đến những event nhỏ như đua ngựa....bất cứ event nào cũng có người tham gia và đứng trong top....giờ khi anh em cảm thấy đến lúc nhàm chán...đến cùng nhau đến....đi cùng nhau đi...
PS: Cái thành không nói lên được điều gì cả....quan trọng ở trong thành đấy ra sao? Có thoải mái hay không lại là vấn đề khác

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
Các chú làm được như bọn anh đi rồi hẵng nói nhé ! tiếp tục tự sướng đi , đến một lúc nào nhìn lại , tự biết bản thân mình đang đứng đâu trong cái xã hội này !

tôi thi chắc nhỏ tuổi hơn cac hơn niên rồi nếu gọi bằng may thi ko dc, nhưng tôi xin thưa với cac thanh niên hai phong răng, chưa chắc ai làm dc nhưng gì hơn ai, và tự coi minh đứng đâu trong cai xa hội này, nếu cac thanh niên vân con mun thễ hiện thi tiếp tục chiến tại sever này thôi

mrtrym
ko biết có chán hay ko từ đâu open sever cac thanh niên hải phòng qua ăn dc vài cái tóp event, cac thanh niên ha nội đã nói rồi thơi gian se tra lời tất cã mà, nhưng cung rất mong gặp lai chiên chiên ở 1 mu nao đó
Thời gian khi MU sắp tàn thì thanh niên HN lên ngôi....thật quá nhàm chán

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 09:24 AM
Nói thật là LM UB giữ thành cũng đã lâu....những gì gọi là tinh hoa nhất thì cũng đã trải qua cả rồi...đua top open...CTC...võ đài cho đến những event nhỏ như đua ngựa....bất cứ event nào cũng có người tham gia và đứng trong top....giờ khi anh em cảm thấy đến lúc nhàm chán...đến cùng nhau đến....đi cùng nhau đi...
PS: Cái thành không nói lên được điều gì cả....quan trọng ở trong thành đấy ra sao? Có thoải mái hay không lại là vấn đề khác

nói chung ai cũng có cái lí cua minh, cái thú vui cua minh, ai cung có các anh em cũa mình, chúc cac thanh niên hai phong ra đi thoải mái, con mun chinh chiến tiếp cac thanh niên ha nội sẵn sàng :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 09:26 AM
Thời gian khi MU sắp tàn thì thanh niên HN lên ngôi....thật quá nhàm chán

ban la Cutj thì phãi bạn noi như vậy co nghia la cac ban nắm sever đên bây giơ nghỉ bọn tôi mơi lên à, bon tôi chưa bao giơ noi la lên ngôi va chưa bao giơ coi cac bạn la vip mu nay, thơi gian da noi lên tat cả rồi

NgocHai
24-07-2012, 09:29 AM
ban la Cutj thì phãi bạn noi như vậy co nghia la cac ban nắm sever đên bây giơ nghỉ bọn tôi mơi lên à, bon tôi chưa bao giơ noi la lên ngôi va chưa bao giơ coi cac bạn la vip mu nay, thơi gian da noi lên tat cả rồi

hay cho thang e .... Hai Phong Chua phai la Pro Dau Cac Ban ..... An Top Ma lam kieu vay thi haizzzz ... Nhung thui gio da biet the nao rui :D:D:

longbopmc
24-07-2012, 09:30 AM
choi MU chưi nhau qua troi đất thế choi MU để giết thời gian khí nào dọn dẹp nhà nâu cơm song chò vo rui an cỏm :D

depzaivcl912
24-07-2012, 09:36 AM

Trym vẫn là trym . . câu nói hay dành cho LM OLP =)) .. các bạn cứ thoả mãn cho chán đi . .đoàn kết vào nhé. . .đừng được thành 1 ngày rồi cả LM quay ra chửi nhau như chó :)) .. uổng công bọn tôi nhường lại thành cho các bạn lắm :4; :4; :4;

namtai011
24-07-2012, 09:38 AM
Ơ! :43; đíu hiểu thế nào Topic người ta lập để xin vào G thấy chửi G với vụ CTC ở đây loạn thế nhỉ!! bớt rảnh đi mấy pa! lên đây là Up cho bạn nhanh vào G :21;:21;

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 09:41 AM
Trym vẫn là trym . . câu nói hay dành cho LM OLP =)) .. các bạn cứ thoả mãn cho chán đi . .đoàn kết vào nhé. . .đừng được thành 1 ngày rồi cả LM quay ra chửi nhau như chó :)) .. uổng công bọn tôi nhường lại thành cho các bạn lắm :4; :4; :4;

ôi trời nhường thanh à, ban noi nge sao ma ngưa lỗ tai, 3 lần bọn tôi ctc, cac ban toan nhường à, cac ban ma đanh thi bọn tui thua ctc à, hôm qua lực lượng ngang băng nhau + đô cac ban ngon hơn đo khoi đồ thưa quân số giống lần trước ;)) và các trận PK ngâu hưng đã nói lên hết rồi

SockMan
24-07-2012, 09:43 AM
ôi trời nhường thanh à, ban noi nge sao ma ngưa lỗ tai, 3 lần bọn tôi ctc, cac ban toan nhường à, cac ban ma đanh thi bọn tui thua ctc à, hôm qua lực lượng ngang băng nhau + đô cac ban ngon hơn đo khoi đồ thưa quân số giống lần trước ;)) và các trận PK ngâu hưng đã nói lên hết rồi

Bạn tài giỏi
thì lập 1 liên minh đi CTC đi nhé , tôi toàn thấy bạn nói thôi , chẳng thấy bạn làm được cái gì cả !

Gutj
24-07-2012, 09:43 AM
nói chung ai cũng có cái lí cua minh, cái thú vui cua minh, ai cung có các anh em cũa mình, chúc cac thanh niên hai phong ra đi thoải mái, con mun chinh chiến tiếp cac thanh niên ha nội sẵn sàng :))

Xin lỗi bạn chúng tôi là thanh niên HN bạn nhé , chùng chỉ là những người chơi từ MUHP sang đây
Trước lúc open các bạn thể hiện mỉnh là những Pro và sau khi 3 tháng MUHN bạn nhìn lại xem các bạn đã làm được những gì hay chỉ được vài 3 câu chém gió .

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 09:45 AM
Bạn tài giỏi
thì lập 1 liên minh đi CTC đi nhé , tôi toàn thấy bạn nói thôi , chẳng thấy bạn làm được cái gì cả !

bạn biết tôi là ai ở đâu G nào à mà bạn ko làm dc gì + nói thôi à

SockMan
24-07-2012, 09:46 AM
bạn biết tôi là ai ở đâu G nào à mà bạn ko làm dc gì + nói thôi à

Một người ko dám nói mình là ai ,đối với tôi kẻ đó chẳng là cái gì hết !

NgocHai
24-07-2012, 09:51 AM
Xin lỗi bạn chúng tôi là thanh niên HN bạn nhé , chùng chỉ là những người chơi từ MUHP sang đây
Trước lúc open các bạn thể hiện mỉnh là những Pro và sau khi 3 tháng MUHN bạn nhìn lại xem các bạn đã làm được những gì hay chỉ được vài 3 câu chém gió .

Ban xem luc dua top cac ban lam tro gi nhe .... Noi den day tu hieu di nhe.... Do khung ma CTC lai thua vai te qua

Ruồi Bâu Cứt Trâu
24-07-2012, 09:53 AM
các TN ảo lòi chửi nhau làm shoet gì

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 09:54 AM
Một người ko dám nói mình là ai ,đối với tôi kẻ đó chẳng là cái gì hết !

tôi xuất thân tư Warlord nhưng vi ở TPHCM nên mún gắng kết anhemSG + warlord lại la 1 nhưng vì 1 số li nên ko dc nhưng cung gân dc, thế cac thanh niên warlord đã + tập thể LM đa noi lên tất ca, nhưng trận đánh lớn + đanh ngẫu hứng ko bao giờ thiếu tôi cả, kể ca mấy giờ + bât cứ nơi nao

mrtrym
24-07-2012, 09:54 AM

Tôi không nói team bọn tôi vip...cũng không nói nhường thành....chơi game phải có thắng có thua...nếu không vì mất thành có lẽ bọn tôi đã nghỉ từ sớm hơn rồi....bọn tôi không khẳng định mình nắm MU này...nhưng để mà nói với thực lực và tình đoàn kết....CHÚNG TÔI LÀ SỐ 1....đối với chúng tôi...mỗi sự ra đi của bất cứ anh em nào là 1 điều đáng buồn....không như các bạn.....cãi nhau....chửi nhau...đánh nhau...thậm chí là đuổi nhau....chỉ vì 1 điều không đáng có...suy nghĩ lại xem nhé

.Già.Mà.Đổ.Đốn
24-07-2012, 09:57 AM
Close topic!Các chú đang dần cho thấy dấu hiệu của sự quá khích và manh động.Có thời gian rỗi thì sang topic lô đề của anh chém gió cho nó lúc nào cũng nổi lên trên nhé.

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 09:58 AM
Nhường mới ghê , thua thì nói cm là thua đi lại còn gia vẻ , tuần 1 thì CTC thua , tuần sau thì đkí lối , tuần 3 chuẩn bị xong vẫn cứ thua đấy thôi , tôi thách các bạn lấy lại thành đấy

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 09:59 AM
Close topic!Các chú đang dần cho thấy dấu hiệu của sự quá khích và manh động.Có thời gian rỗi thì sang topic lô đề của anh chém gió cho nó lúc nào cũng nổi lên trên nhé.
Hôm qua bán cả nick + đồ chơi lô , má nó đánh lô + đề 23 mà nó về 24 . Đen xui xẻo thấy mẹ

.Già.Mà.Đổ.Đốn
24-07-2012, 10:03 AM
Hôm qua bán cả nick + đồ chơi lô , má nó đánh lô + đề 23 mà nó về 24 . Đen xui xẻo thấy mẹ
Hô hô chân thành chia buồn với chú em.Hôm qua văn nghệ con 50(250d) tối đc 2 nháy,tí nữa đi lĩnh 16 củ về mua đồ nhoè hehehehe.

SockMan
24-07-2012, 10:03 AM
tôi xuất thân tư Warlord nhưng vi ở TPHCM nên mún gắng kết anhemSG + warlord lại la 1 nhưng vì 1 số li nên ko dc nhưng cung gân dc, thế cac thanh niên warlord đã + tập thể LM đa noi lên tất ca, nhưng trận đánh lớn + đanh ngẫu hứng ko bao giờ thiếu tôi cả, kể ca mấy giờ + bât cứ nơi nao

Suốt 3 tháng chơi sv này , đã có lúc rất nản nhưng a e vẫn vượt qua những lúc khó khăn nhất và tồn tại và phát triển đến bây h ! Chẳng có gì để nuối tiếc cả , đến lúc cân sự nghỉ ngơi để tìm niềm vui khác ,chứ đầu tư đến mấy mà vẫn có sự bất công , hack vẫn tồn tai thì chơi cũng để làm gì đâu !

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 10:04 AM
Hô hô chân thành chia buồn với chú em.Hôm qua văn nghệ con 50(250d) tối đc 2 nháy,tí nữa đi lĩnh 16 củ về mua đồ nhoè hehehehe.
Lô ngoài hay trong Mu hả anh ?

.Già.Mà.Đổ.Đốn
24-07-2012, 10:04 AM
nhầm đánh có 100 điểm thôi,trong game mới là 250k vc.

vysa0
24-07-2012, 10:05 AM
Tôi không nói team bọn tôi vip...cũng không nói nhường thành....chơi game phải có thắng có thua...nếu không vì mất thành có lẽ bọn tôi đã nghỉ từ sớm hơn rồi....bọn tôi không khẳng định mình nắm MU này...nhưng để mà nói với thực lực và tình đoàn kết....CHÚNG TÔI LÀ SỐ 1....đối với chúng tôi...mỗi sự ra đi của bất cứ anh em nào là 1 điều đáng buồn....không như các bạn.....cãi nhau....chửi nhau...đánh nhau...thậm chí là đuổi nhau....chỉ vì 1 điều không đáng có...suy nghĩ lại xem nhé

chuẩn rồi anh ơi.lại con rất nhiều hách và toàn dup ae nản chẳng muốn chơi

NgocHai
24-07-2012, 10:05 AM

chung toi danh nhau duoi nhau do 1 vai thanh phan thui .... nhung tat ca chung tui deu cung 1 muc dich .... ko bo giua chung nhu cac ban dau ... chung to khi cac ban CTC the nao tat ca chung tui deu dong tam hiep luc ... >>>>>> vay la du rui ban

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 10:06 AM
Suốt 3 tháng chơi sv này , đã có lúc rất nản nhưng a e vẫn vượt qua những lúc khó khăn nhất và tồn tại và phát triển đến bây h ! Chẳng có gì để nuối tiếc cả , đến lúc cân sự nghỉ ngơi để tìm niềm vui khác ,chứ đầu tư đến mấy mà vẫn có sự bất công , hack vẫn tồn tai thì chơi cũng để làm gì đâu !
thôi noi chung ai cung cung thú vui cua minh va co cac anh em cua team minh, chúc cac thanh niên ra đi tim mu khác, con mun ơ lại tiếp túc chinh chiên chung tôi vẫn sẵn sang va lun sẵn sàng đặc biệt la các bạn ^^!

Gutj
24-07-2012, 10:09 AM
thôi noi chung ai cung cung thú vui cua minh va co cac anh em cua team minh, chúc cac thanh niên ra đi tim mu khác, con mun ơ lại tiếp túc chinh chiên chung tôi vẫn sẵn sang va lun sẵn sàng đặc biệt la các bạn ^^!

Thanh niên chúng tôi không tìm MU khác bạn nhé , MUHN open sv mới vẫn sẽ có mặt chúng tôi , yên tâm là như vậy đi

mrtrym
24-07-2012, 10:10 AM
chung toi danh nhau duoi nhau do 1 vai thanh phan thui .... nhung tat ca chung tui deu cung 1 muc dich .... ko bo giua chung nhu cac ban dau ... chung to khi cac ban CTC the nao tat ca chung tui deu dong tam hiep luc ... >>>>>> vay la du rui ban

Thế không phải 1 bộ phận AESG tách ra đó sao? Tôi đồng ý rằng khi CTC thực lực và nhân sự của các bạn là rất đáng gờm...chúng tôi có thể không phải là đối thủ....nhưng các bạn có nghĩ là chiếm thành đã khó...giữ được thành còn khó hơn không? Chúng tôi không phải bỏ giữa chừng nhưng thực sự cảm thấy MU đã có điểm nhàm chán...hack quá nhiều....và không hiểu sao 1 phần lớn hack lại nằm ở 1 số G có tiếng....chẳng lẽ chỉ vì để hơn người khác...tạo dựng vị thế bản thân mà phải hack...chúng tôi không giải thích được....và tập thể anh em MUHP sang đây không quen chơi theo phong cách MUHN....

HERMES
24-07-2012, 10:11 AM
sĩ lồn haha

MrKen
24-07-2012, 10:12 AM

Ở lại hiếp bạn à :))

Hiếp nhiều chán đéo buồn hiếp nữa rồi

Team mình trả vip nhưng cũng đủ luộc vài team của bạn ?

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 10:25 AM
Ở lại hiếp bạn à :))

Hiếp nhiều chán đéo buồn hiếp nữa rồi

Team mình trả vip nhưng cũng đủ luộc vài team của bạn ?
ak thăng này ngon :)) team 5 vs 5 thi chung tôi thua nhưng bạn bảo 1 team 5 giêt nhiu team bọn tôi thì ko dc nhé thế team bạn 5 vs 2 team 10 ngươi tụi tôi ko, cho lưa chọn cac thanh viên ưu tứu nhất đánh ok ko ;))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 10:26 AM
sĩ lồn haha

lâu lâu cắn a cái à dis cu nha mày :))

DuiCui.
24-07-2012, 10:31 AM
yên tâm đi

cu phi nó làm mu-hn này lâu dài thì

cánh LLB với UB kiểu gì chả ở lại

MrKen
24-07-2012, 10:36 AM
yên tâm đi

cu phi nó làm mu-hn này lâu dài thì

cánh LLB với UB kiểu gì chả ở lại

Những người như bạn thì trả bao h hiểu được cái gì cả

Lúc nào các bạn nghĩ chúng tôi có ADM chông lưng

Mà tôi thấy bạn cũng trả có acc nào trong game mà cứ lo chuyện bao đồng

Trả hiểu bạn là cái thành phần gì của cái LM OLP ?

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 10:38 AM

ắc....................:55;

vysa0
24-07-2012, 10:38 AM

cái thứ gì.là cái thứ suốt ngày vào DD song la ......

DuiCui.
24-07-2012, 01:22 PM
xl 1 câu tôi chơi mu-hanoi từ cái hồi lẩu lầu lâu rồi

thừa rõ đc những chuyện xung quanh

tôi ko phải là cái thằng thích che giấu lấp liếm

Nói cái gì phải là đúng thì nói, còn sai thì ít có chuyện tôi lại đổ cho người khác nhé =))=))

DuiCui.
24-07-2012, 01:23 PM
tao là thứ gì từ mồm mày thốt ra hay đầu mày nghĩ

thì mày chính là cái thứ đó đấy ;));))
cái thứ gì.là cái thứ suốt ngày vào DD song la ......

colong1
24-07-2012, 01:38 PM
lại gặp thằng lồn duicui dit con mè tao chửi mày chưa đã hả về kêu mẹ mày ra đầy tao bảo :13;:33;

POLICE Hà Nội !!
24-07-2012, 01:48 PM
Tìm sockman đối địch cho vui . SV 1 loren cổng 3h :5;

vysa0
24-07-2012, 02:08 PM
tao là thứ gì từ mồm mày thốt ra hay đầu mày nghĩ

thì mày chính là cái thứ đó đấy ;));))

ô DKM mày ngu thế.tao ns mày thứ gì chưa mà mày chưa chi đã sủa mày t ở đây.bố cái loại DKM chưa đặt mông đã đặt mồm :)) loại mày chả là cái đầu b` gì đâu

DuiCui.
24-07-2012, 02:25 PM
tao nói rồi

kẻ thù tao tao xưng hô thế thôi

chứ nói ra câu bạn bè với kẻ thù tao ngượng ko nói đc

và tao đã nói rồi

mày nói ... thứ gì về tao thì mày là cái đó

có thế thôi, óc ngắn chậm hiểu à
ô DKM mày ngu thế.tao ns mày thứ gì chưa mà mày chưa chi đã sủa mày t ở đây.bố cái loại DKM chưa đặt mông đã đặt mồm :)) loại mày chả là cái đầu b` gì đâu

vysa0
24-07-2012, 02:27 PM
tao nói rồi

và tao đã nói rồi

tao đéo thích ns nhiều vs loại mày sang 2 pic của mày mà đọc cmt của tao và cho y'' kiến để t thu sếp

LeoKing
24-07-2012, 02:35 PM
tao nói rồi

và tao đã nói rồi

Bị AQ à Dui Cui.?

DuiCui.
24-07-2012, 02:43 PM
A.Q =))=))

sao mấy lần mày cmt cũng lôi tao vào làm gì thế

chửi tao xong thì cũng bị banned đấy

tao nói với mày thế này

tao với mày khi mà ko có xích mích gì

thì đừng lôi tao vào làm gì,tao lập topic cũng ngại lắm

ko thích nói nhiều nhưng bức xúc thôi nhé
Bị AQ à Dui Cui.?

XxKenxX
24-07-2012, 03:01 PM
cái loại mày.chắc đã thịt đc 1 con DK 1/350 đấy mà nói tinh vi..sủa cũng phải lấy chân vả vào mõm vài cái rồi sủa chứ..dkm

LeoKing
24-07-2012, 03:03 PM
A.Q =))=))

sao mấy lần mày cmt cũng lôi tao vào làm gì thế

chửi tao xong thì cũng bị banned đấy

tao nói với mày thế này

tao với mày khi mà ko có xích mích gì

thì đừng lôi tao vào làm gì,tao lập topic cũng ngại lắm

ko thích nói nhiều nhưng bức xúc thôi nhé

=))
Qua đường thấy chuyện bất bình chẳng tha.
Tao đọc mấy comment của mày,thấy giống AQ quá cho nên nói thế thôi.
Còn muốn biết AQ là gì thì search mà đọc đi =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 04:46 PM
cac thanh niên quá manh động ^^!

XxKenxX
24-07-2012, 04:49 PM
nói đi nói lại cũng chỉ vì 1 điều ( người ta xin vào G UB ) các bạn có tư cách gì mà đòi phán xét người ta và G UB.nếu các bạn ghen ăn tức ở vì 1 điều gì đó.thì 1 thời gian nữa CTC sẽ nói lên tất cả :))

alo1234
24-07-2012, 05:09 PM
Nói ngắn gọn cho nhanh là cái địt con mẹ 3 họ sóc lọ cọ vào bát hương nhà thằng nào trong UB, đơn giản như đan giổ thế thôi :-j

XxKenxX
24-07-2012, 05:22 PM
tao địt vào mồm cà lò nhà thằng nào từ to lẫn bé chửi G bố mày..còn thích chửi nhau thì lập con mẹ mày cai 2pic mới đi thằng óc chó alo1234

depzaivcl912
24-07-2012, 05:22 PM
Nói ngắn gọn cho nhanh là cái địt con mẹ 3 họ sóc lọ cọ vào bát hương nhà thằng nào trong UB, đơn giản như đan giổ thế thôi :-j
:-ss . . sao bây giờ thanh niên hay ăn cứt cả đống thế . . suốt ngày vào forum hết a này đến a nọ . .ớn vl @@

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 05:31 PM

thanh niên nay cực kì nguy hiểm va manh động, nhưng cung xin chuc mừng lòng qua cãm cua a :))

Vũng Tàu
24-07-2012, 05:39 PM
Ai bảo ser tàn rùi nhỉ , thực tình mà nói thì đúng là sắp tàn rùi . Thà LM OLP để LM UB tiếp tục bá đạo , chắc chắn mu sẽ ko tàn đâu. Đằng này lại đi lấy sự bá đạo của ngta , ngta buồn nghỉ game , hỏi sao mu ko tàn . Giờ OLP chơi với ai đây ?

SockMan
24-07-2012, 05:41 PM
Ai bảo ser tàn rùi nhỉ , thực tình mà nói thì đúng là sắp tàn rùi . Thà LM OLP để LM UB tiếp tục bá đạo , chắc chắn mu sẽ ko tàn đâu. Đằng này lại đi lấy sự bá đạo của ngta , ngta buồn nghỉ game , hỏi sao mu ko tàn . Giờ OLP chơi với ai đây ?

Công băng theo kiểu : LM UB đầu tư + ko hack ko = LM OLP đầu tư ít + Hack quá nhiểu ! tôi chịu chẳng muốn nói gì thêm !

Cubin_hb
24-07-2012, 05:45 PM
Công băng theo kiểu : LM UB đầu tư + ko hack ko = LM OLP đầu tư ít + Hack quá nhiểu ! tôi chịu chẳng muốn nói gì thêm !

LM UB có hack it :)). mà thấy rồi đã chơi hack thì toàn loai 350k :))

Vũng Tàu
24-07-2012, 05:48 PM
đã hiểu lý do các bạn nghỉ game , ngta thua về mọi măt so với các bạn . Nhưng họ có quyết tâm , dùng mọi thủ đoạn để thắng . Đó theo cách bên các bạn nghĩ thì là chơi bẩn , nhưng theo tôi đó là Ý Chí và Nghị Lực , tìm mọi cách , mọi điều để có thể đạt đc cái thứ mình muốn . Nói chung họ đc đứng trên bục vinh quang bây h là hoàn toàn phụ thuộc vào nỗ lực của họ , ý chý họ ko biết đến từ : chịu thua :D

SockMan
24-07-2012, 05:55 PM
đã hiểu lý do các bạn nghỉ game , ngta thua về mọi măt so với các bạn . Nhưng họ có quyết tâm , dùng mọi thủ đoạn để thắng . Đó theo cách bên các bạn nghĩ thì là chơi bẩn , nhưng theo tôi đó là Ý Chí và Nghị Lực , tìm mọi cách , mọi điều để có thể đạt đc cái thứ mình muốn . Nói chung họ đc đứng trên bục vinh quang bây h là hoàn toàn phụ thuộc vào nỗ lực của họ , ý chý họ ko biết đến từ : chịu thua :D

mình sợ cái kiểu này lắm , vì nếu đã đến mức bất chấp mọi thủ đoạn thì đó ko còn là game là giải trí nũa , tính ăn thua đặt lên quá cao rồi !

Vũng Tàu
24-07-2012, 05:59 PM
Trong lòng ai mà ko có 2 chữ ăn thua :
- helios từng tuyên bố 1 câu khoảng mấy tuần trước là : tuần này LM OLP tụi mày chắc chắn ko lấy đc thành đâu - ko phải ăn thua sao ?
- mrtrym : LM UB giữ thành đến lúc mu tàn rùi nghỉ - ko phải ăn thua sao ?
- SockMan : đập chết con mẹ hungmaster đi - ko phải ăn thua sao ?

và còn rất nhiều , như vậy là bên bạn đang giải trí chứ ko ăn thua với ai ư ?

mình sợ cái kiểu này lắm , vì nếu đã đến mức bất chấp mọi thủ đoạn thì đó ko còn là game là giải trí nũa , tính ăn thua đặt lên quá cao rồi !

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 06:11 PM
- helios từng tuyên bố 1 câu khoảng mấy tuần trước là : tuần này LM OLP tụi mày chắc chắn ko lấy đc thành đâu - ko phải ăn thua sao ?

tao rất thich phong cách nc cua may đấy :)) ( mrtrym : LM UB giữ thành đến lúc mu tàn rùi nghỉ - ko phải ăn thua sao ?
- SockMan : đập chết con mẹ hungmaster đi - ko phải ăn thua sao ?)

CristianoRonaldo
24-07-2012, 06:14 PM
HungMasTer là bạn mình! bạn mình có tội tình gì mà các bạn bảo đập chết bạn mình thế

Đời Phù Du
24-07-2012, 06:16 PM
HungMasTer là bạn mình! bạn mình có tội tình gì mà các bạn bảo đập chết bạn mình thế
chết Hùng ko sao
đằng này mẹ nó cũng phải chết :-ss
:18;:18;:18;:18;:18;:18; bỏ sớm cho lành

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-07-2012, 06:22 PM
chết Hùng ko sao
đằng này mẹ nó cũng phải chết :-ss
:18;:18;:18;:18;:18;:18; bỏ sớm cho lành

:)) dinh giết lun ca nhà hung chuột hay sao ý:))

DuiCui.
24-07-2012, 06:25 PM
thế mà nó cứ ra vể nó cao thượng lắm

cũng chỉ là 1 thằng nông dân giống như anh em mình thôi

mik đéo xưng mik thành phố nhưng cũng ko giả bộ như nó

còn xã hội này nói luôn 95% đều là nhà quê lên thành phố
:)) dinh giết lun ca nhà hung chuột hay sao ý:))

SockMan
24-07-2012, 06:36 PM

Đính chính nhé : cái câu của tôi là : A em Fang chết con chó Hack HungMaster đi !

Vũng Tàu
24-07-2012, 06:40 PM
câu này chắc chỉ là câu nói cửa miệng chứ ko phải là ăn thua với ai đâu nhỉ ?
-trích lời út Cưng : bạn ăn ngta thì bảo ngta là gà vịt , là nood . Còn thua ngta thì bảo ngta hack . bằng chứng của bạn ở đâu ? Vậy nhé .
-Một người có nhân phẩm tốt thì ko bao h dùng từ Chó để ví cho ngkhác nhé !

Đính chính nhé : cái câu của tôi là : A em Fang chết con chó Hack HungMaster đi !

SockMan
24-07-2012, 06:48 PM
câu này chắc chỉ là câu nói cửa miệng chứ ko phải là ăn thua với ai đâu nhỉ ?
-trích lời út Cưng : bạn ăn ngta thì bảo ngta là gà vịt , là nood . Còn thua ngta thì bảo ngta hack . bằng chứng của bạn ở đâu ? Vậy nhé .
-Một người có nhân phẩm tốt thì ko bao h dùng từ Chó để ví cho ngkhác nhé !

Có lẽ bạn đang muốn đôi co với tôi thì phải , phẩm chất của mình có tốt hay xấu do người khác đánh giá chứ chẳng phải mình muốn thế nào là được như thế đâu ! Có thể lúc cay cú nên tôi nói thế , nhưng đó là sự thật , sự thật thì thường khó nghe mà !

RF_(-.-)
24-07-2012, 06:50 PM
mỗi người 1 suy nghĩ 1 phong cách chơi. còn kiểu chơi của anh em tao không giống chúng mày. nếu bọn tao cũng hạ thấp bản thân như chúng mày thì bọn tao không còn là mình nữa. cuộc vui tàn thì nghỉ. còn chúng mày thử nghĩ xem những thứ chúng mày cố gắng để đạt được để leo lên chúng mày đã dẫm đạp lên cái gì. anh em chúng mày chơi với nhau như chó với mèo. tranh giành tí lợi ích thì cắn xé lẫn nhau, lừa đảo lẫn nhau. để được cái chúng mày đang có chúng mày phải dùng đủ chiêu trò thủ đoạn. UB không thế và không bao giờ như thế. chúng mày tự ngẫm lại những gì chúng mày để lại. còn bọn tao tư hào lắm. tự hào vì những gì bọn tao đã có đã làm được và đã để lại.
còn chúng mày thì cứ chơi như chúng mày đã từng chơi cứ sống như chúng mày đã từng sống và chỉ đến thế thôi đéo còn gì hơn nữa đâu

Vũng Tàu
24-07-2012, 06:56 PM
lúc nào cũng cho mình là đầu ngọn tháp . Vuông 1 câu : cuộc chiến giữa OLP vs UB các bạn đã thua , ko nên bào chữa cho việc thua = cách trách móc ngta . thôi close !

mỗi người 1 suy nghĩ 1 phong cách chơi. còn kiểu chơi của anh em tao không giống chúng mày. nếu bọn tao cũng hạ thấp bản thân như chúng mày thì bọn tao không còn là mình nữa. cuộc vui tàn thì nghỉ. còn chúng mày thử nghĩ xem những thứ chúng mày cố gắng để đạt được để leo lên chúng mày đã dẫm đạp lên cái gì. anh em chúng mày chơi với nhau như chó với mèo. tranh giành tí lợi ích thì cắn xé lẫn nhau, lừa đảo lẫn nhau. để được cái chúng mày đang có chúng mày phải dùng đủ chiêu trò thủ đoạn. UB không thế và không bao giờ như thế. chúng mày tự ngẫm lại những gì chúng mày để lại. còn bọn tao tư hào lắm. tự hào vì những gì bọn tao đã có đã làm được và đã để lại.
còn chúng mày thì cứ chơi như chúng mày đã từng chơi cứ sống như chúng mày đã từng sống và chỉ đến thế thôi đéo còn gì hơn nữa đâu

SockMan
24-07-2012, 07:01 PM
lúc nào cũng cho mình là đầu ngọn tháp . Vuông 1 câu : cuộc chiến giữa OLP vs UB các bạn đã thua , ko nên bào chữa cho việc thua = cách trách móc ngta . thôi close !

Chẳng có caí gì là thắng hay thua cả ! Quan trong là chúng tôi đã cảm thấy đủ , cái gì nó cũng nên có giới hạn !

RF_(-.-)
24-07-2012, 08:02 PM

thua. thế nào là thua. bọn tao chơi không fải để hơn thua với chúng mày. ừ chúng mày thắng kệ mẹ chúng mày tao đéo quan tâm. tao chơi với anh em tao chứ có chơi với chúng mày đâu. chúng mày có gì hơn bọn tao. hơn đồ??? hơn trình??? hay chỉ hơn sủa với hơn hack.

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:30 PM
Kaka thua là ra đi cả lũ , chủ yếu là Lãnh đạo trận chiến , TuanKiet ra đi thì các anh như rắn đứt đầu thôi

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:34 PM
Chiến thắng củâ OLP + AE LM , và nói luôn đây cũng là lần đầu tiên ae NoFeAr biết công thành

LeoKing
24-07-2012, 08:37 PM
Chiến thắng củâ OLP + AE LM , và nói luôn đây cũng là lần đầu tiên ae NoFeAr biết công thành

Lảm nhảm clgt?
Thế là OLP chiến thắng vì lần đầu tiên NoFear biết CTC hả?

tieuqui
24-07-2012, 08:37 PM
xin lỗi nha toàn thằng rr thôi;))(ai hiểu sao thì hiểu:44;)
topic người ta xin vào G là chuyển của người ta,các ông ngon kiếm topic mà chém
ghen ăn tức ở hả=))

Sói Vô Lệ
24-07-2012, 08:39 PM
Hô hô rồi OLP cũng mất thành thôi =)) CLUBSG + NoFeAr đã LM và OLP là DD

LeoKing
24-07-2012, 08:41 PM
xin lỗi nha toàn thằng rr thôi;))(ai hiểu sao thì hiểu:44;)
topic người ta xin vào G là chuyển của người ta,các ông ngon kiếm topic mà chém
ghen ăn tức ở hả=))

RR là clgt ông anh?

tieuqui
24-07-2012, 08:46 PM
RR là clgt ông anh?
quan tâm rr là gì làm gì,ai hiểu sao thì hiểu thôi;))
:1;người ko xấu thì ko phải xoắn nó là gì=))

LeoKing
24-07-2012, 09:06 PM
quan tâm rr là gì làm gì,ai hiểu sao thì hiểu thôi;))
:1;người ko xấu thì ko phải xoắn nó là gì=))

Tại em thấy các anh các chị ngày nay lạm dụng mấy cái từ của bọn trẻ con hay lải nhải,cho nên có ý kiến chút thôi.

tieuqui
24-07-2012, 09:09 PM
Tại em thấy các anh các chị ngày nay lạm dụng mấy cái từ của bọn trẻ con hay lải nhải,cho nên có ý kiến chút thôi.

:44;anh ko thích nói đêu nhiều quá nên lấy câu của người khác cho nó nhanh=))