PDA

View Full Version : [ MuReal ] top 9 DW 1 thằng lừa sói hoàn hảo rẻ rách của MUHN

BinLove
06-07-2012, 04:44 PM
nó bán sói hoàn hảo vàng 400k , vì sói hoàn hảo đỏ chỉ vào thì các thông số giống hệt sói vàng , thế là 1 thằng rẻ rách top 9 DW MuRuel không bỏ qua cơ hội lừa đảo này, thế là nó đưa cho mình con sói hoàn hảo đỏ ! chơi MU có top như vậy mà rẻ rách....chỉ vì mấy trăm k Vc , anh em chú ý nhé !!

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
06-07-2012, 04:49 PM
nó bán sói hoàn hảo vàng 400k , vì sói hoàn hảo đỏ chỉ vào thì các thông số giống hệt sói vàng , thế là 1 thằng rẻ rách top 9 DW MuRuel không bỏ qua cơ hội lừa đảo này, thế là nó đưa cho mình con sói hoàn hảo đỏ ! chơi MU có top như vậy mà rẻ rách....chỉ vì mấy trăm k Vc , anh em chú ý nhé !!

thì thèm tiền kiếm tiền về nuôi mẹ mà bin :)):)) sợ mấy anh thật mẹ có vài trăm bạc lẽ thế nao ca nha tui may cung bị quả báu + ông ba gia may cung bị ngươi ta lưa lại cái khác

™Việt™
06-07-2012, 04:54 PM
thì thèm tiền kiếm tiền về nuôi mẹ mà bin :)):)) sợ mấy anh thật mẹ có vài trăm bạc lẽ thế nao ca nha tui may cung bị quả báu + ông ba gia may cung bị ngươi ta lưa lại cái khác

khác chữ L với chữ I mà

MiruLove
06-07-2012, 04:59 PM

Bạn nên xem G nhé.MuReal top9 DW G AeHaNoi. Vẫn là ng trong G. Tên nó là Mureal nhưng ko phải ng G AeHaNoi nhé. Xem kỹ đi rồi hãy nói nhé. Bọn giả danh bây giờ nhiều lắm bạn ạ.

0975669655
06-07-2012, 04:59 PM

lại nữa rồi . khổ thế mầy thằng em trong G mình không thằng nào biết đến 4r làn gi . thấy you post chửi trong Game Mureal lừa sói của bạn . nhưng nói thật thằng em đó nó đã bh có còn sói đó đeo đâu mà bán . có con sói TC mới mua đc . chư no chưa dám mơ ước có sói đó đeo mà đi bán
nó là đứa em trong G mình AeHaNoi . và lúc nào cũng ở trong G . bạn có thể giao dịch với 1 đứa tên như thế nhưng chắc chắn là không có đồ gì và không bao giờ ở trong G aeHaNoi nhé .

Wings
06-07-2012, 05:03 PM
Bin ah` xem lai di MuReal # MuReaI .

TieuNguNhí
06-07-2012, 05:10 PM
chem nhung thang nhu vay di

BinLove
06-07-2012, 05:12 PM
ukm, chắc là thế rồi !! mình nói thằng lừa đảo thôi, MuReaL top 9 DW , nếu có động chạm thì Sory nhé !! , thôi coi như bố thí đi :D , nó lừa mình thì nó sẽ mất cái khác thôi, của thiên trả địa mà , coi như lập topic nói vài câu cho bớt ức chế :D , anh em cho sin close topic nhé !

onehit1989
06-07-2012, 05:24 PM
nạn đói nạn khát đang hoành hành toàn lục địa mu nhiều trường hợp cũng 'I' vs 'l' mà các bác UT top bị mang tiếng lừa đảo.Màk mình để ý tránh cái này chỉ cần để ý 1 tý là ok khoảng cách của 2 chữ nhìn khác nhau hoàng toàn

trongkeny
07-07-2012, 12:14 PM
Bin ah` xem lai di MuReal # MuReaI .

thằng này với thằng lừa đảo chắc là 1 nên nói vậy
:100;

kuty2233
08-07-2012, 05:21 PM
Lên là lên là lên =))

™—\/ỡ...†ªn—™
08-07-2012, 05:34 PM
Bây h mua sói cứ bắt ng bán đeo thử là đc thôi.

MS.KuN_new
08-07-2012, 05:35 PM
nếu nó có 2 sói thì sao :) nói chung là đừng mua

™—\/ỡ...†ªn—™
08-07-2012, 05:40 PM
nếu nó có 2 sói thì sao :) nói chung là đừng mua

Thế thì cũng chịu thôi.Bó cánh.=((

MS.KuN_new
08-07-2012, 05:44 PM
=)) bg đâu đâu cũng thấy top lừa đảo. Nên bg cái gì cũng nên qua trung gian or Mu bank :D