PDA

View Full Version : JustCaVali Guil AnhEm HaNoi lừa đảo cả M4ckRir3!! Haizzzz thật!!!

yuyuchan
06-07-2012, 12:27 PM
thằng này không cần biết là ai Nhìn kỹ nó là JustCavali của Guil AEHaNoi. Thấy mình đang bán W3 DL luck + nón Enis thì nó bảo ra đây. Tưởng gì ra theo thì nó kêu nghỉ game cho Vcent nhưng phải cho nó lại Zen :))
Nghe là biết nó kêu mở cửa hàng lên rồi lick Vcent của nó :71;
Báo cho mày biết nhé JustCavali anh lớn hơn chú đấy chứ không phải trẻ cáoon đâu mà đi lừa đảo.
Chú tính lừa anh à? Lừa không được thì lại nói là giỡn cho vui. Mấy chuyện đó là giỡn ah?
Thông báo cho anh em biết để đề phòng nó.
Còn riêng Guil AnhEmHaNoi nên dạy lại những thành viên như thế đi nha. 1 con sâu làm rầu nồi canh.
tôi xin hết :|

yuyuchan
06-07-2012, 12:46 PM
lên cho anh em biết mà tránh

BloodFeud
06-07-2012, 01:21 PM
Skill quá cổ điển và lỗi thời.

yuyuchan
06-07-2012, 01:26 PM
CPD cua ta dau? tra lai đây:45;
Skill quá cổ điển và lỗi thời.

BloodFeud
06-07-2012, 01:59 PM
CPD cua ta dau? tra lai đây:45;

?????????? CPD nào ba.

yuyuchan
06-07-2012, 02:06 PM
á nhầm tưởng ku BacarLove

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
06-07-2012, 03:19 PM
upppppppppppppp lừa đảo thi vêu sau bị qua báo, thế nào ong bà gia nó cũng bị lừa lại à^^!

0975669655
06-07-2012, 03:33 PM
thằng này không cần biết là ai Nhìn kỹ nó là JustCavali của Guil AEHaNoi. Thấy mình đang bán W3 DL luck + nón Enis thì nó bảo ra đây. Tưởng gì ra theo thì nó kêu nghỉ game cho Vcent nhưng phải cho nó lại Zen :))
Báo cho mày biết nhé JustCavali anh lớn hơn chú đấy chứ không phải trẻ cáoon đâu mà đi lừa đảo.
Chú tính lừa anh à? Lừa không được thì lại nói là giỡn cho vui. Mấy chuyện đó là giỡn ah?
Còn riêng Guil AnhEmHaNoi nên dạy lại những thành viên như thế đi nha. 1 con sâu làm rầu nồi canh.

thế ah . tiếc quá anh bạn trẻ G aehanoi lại không có 1 thanh viên nào tên như vậy từ ngày thanh lập G đến bây giờ nhé . đính chính lại đi

0975669655
06-07-2012, 03:39 PM

mà đọc lại cái tên TP của you (JustCaVali Guil AnhEm HaNoi lừa đảo cả M4ckRir3!! Haizzzz thật!!! <~ you cứ như 1 vị thần ý . như là cả thế giới này ai cũng biết you và phải kính nể you không ai đc phép vượt mặt you hay sao ý ) mà có cái chuyện đợn giản thế thôi mà bạn cũng lập TP viết thế này thế nọ . hình như bạn cũng rồi nhỉ hay đang muốn đánh bóng tên tuổi vậy . 2 từ sau xem lại người đó ở G nào đi nhé và bị lừa hẵn mất hẵn nói . còn nhừ thế không đáng để lập 1 TP như thế này .

JamePhongs
06-07-2012, 03:44 PM

bạn ơi mắt bạn có vấn đề à ,có mù thì cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ
thang justcavali nó ở G đéo nào ấy chứ ko fải ở G bọn tôi nhé

yuyuchan
06-07-2012, 03:46 PM
tôi lập topic để cho anh em xem và cảnh giác. Còn bạn châm trích dc gì ko? hay bạn là bạn của nó nhỉ :71; Tên tuổi không cần phải đánh bóng đâu bạn. Sông sao anh em biết và nể 1 chút là OK rồi.
mà đọc lại cái tên TP của you (JustCaVali Guil AnhEm HaNoi lừa đảo cả M4ckRir3!! Haizzzz thật!!! <~ you cứ như 1 vị thần ý . như là cả thế giới này ai cũng biết you và phải kính nể you không ai đc phép vượt mặt you hay sao ý ) mà có cái chuyện đợn giản thế thôi mà bạn cũng lập TP viết thế này thế nọ . hình như bạn cũng rồi nhỉ hay đang muốn đánh bóng tên tuổi vậy . 2 từ sau xem lại người đó ở G nào đi nhé và bị lừa hẵn mất hẵn nói . còn nhừ thế không đáng để lập 1 TP như thế này .

0975669655
06-07-2012, 03:49 PM
tôi lập topic để cho anh em xem và cảnh giác. Còn bạn châm trích dc gì ko? hay bạn là bạn của nó nhỉ :71; Tên tuổi không cần phải đánh bóng đâu bạn. Sông sao anh em biết và nể 1 chút là OK rồi.

bạn của nó . nói chuyện đúng là .. không tính tiền

JamePhongs
06-07-2012, 03:51 PM
thôi anh ơi a e mình sống thế nào a e minh biết , nhưng nói cho ông chủ topic thằng lưa đảo ông ko ở G AeHaNoi bọn tôi nói thế cho nó nhanh

yuyuchan
06-07-2012, 03:52 PM
Bạn ko phải sao bạn biết nó ko phải Guil đó nhỉ. Còn nói chuyện tính tiền hay ko là sao? Nói chuyện với bạn phải tính tiền ah? Bạn nghĩ bạn là ai vậy?
bạn của nó . nói chuyện đúng là .. không tính tiền

JamePhongs
06-07-2012, 03:57 PM
ông nc chán bỏ mẹ , chu G mà còn ko biết trong G co ai nữa thi lại vl wa
còn thằng just nò là ai tôi đéo cần biết nhưng ông bảo rõ tên G tôi đi lừa đảo là ko được rồi

0975669655
06-07-2012, 03:58 PM
Bạn ko phải sao bạn biết nó ko phải Guil đó nhỉ. Còn nói chuyện tính tiền hay ko là sao? Nói chuyện với bạn phải tính tiền ah? Bạn nghĩ bạn là ai vậy?

oh vì tôi là chủ G đó đc không bạn . không tính tiền vì bạn không biết họ là ai ở G nào bạn đã nói nó ở G mình rồi . đó là bạn sai nhé chưa có 1 câu xl nếu bạn là người lớn . còn cái thứ 2 tồi nói vì bạn để cái TP là ~~>JustCaVali Guil AnhEm HaNoi ~~~>( lừa đảo cả M4ckRir3 ) <~~!! Haizzzz thật!!! bạn nghĩ bạn là ai mà họ không dám lừa đảo bạn .

yuyuchan
06-07-2012, 04:02 PM
à thì ra là chủ G à? Tôi sẽ kiếm lại cái hình cho bạn xem. Nãy chụp hình mà không kiếm dc trong thư mục. đang thắc mắc.

MiruLove
06-07-2012, 04:05 PM

G tôi từ ngày lập G đến giờ ko bh có cái loại đấy. Xem lại đi. Làm mất uy tín G quá đấy

Wings
06-07-2012, 04:37 PM
Cai DKm cai G AnhEmSG thy hay ho the con di day doi G khac.

Wings
06-07-2012, 04:39 PM
yuyuchan ma may mu`ah` ma bao thang Just o G AEHanoi. Hay dung bao la may mu mau`

MiruLove
06-07-2012, 09:15 PM
à thì ra là chủ G à? Tôi sẽ kiếm lại cái hình cho bạn xem. Nãy chụp hình mà không kiếm dc trong thư mục. đang thắc mắc.
Ảnh đâu bạn. Lâu thế. Nếu ko có thì cũng làm j đi chứ. Để G tớ mang tiếng oan thế này à??? Ko đc đâu nhé

vairua6688
06-07-2012, 09:27 PM

ông này nói có sách mách có chứng tí đi.từ ngày G tôi thành lập đến h đéo có thằng nào tên JustCavali đâu nhé.cón nếu nhận sai thì nên công khai xl G tôi đi.biết là mấy trò trẻ con rồi còn đi lập top với chả pic 2`(ông chủ topic chắc đeo kính mấy diop wa) :21;

vairua6688
07-07-2012, 12:45 AM
chủ topic vào cho xin câu trả lời đi nhỉ.như này là 1 hành đông bôi nhọ danh dự của G AEhanoi đấy.nếu sai thì phải công khai xl đi.đừng làm ae bọn tôi mang tiếng như thế.cuộc chơi còn lâu còn dài.:68;

yuyuchan
07-07-2012, 01:26 AM
trước mắt tôi sẽ xl các bạn. Sau này kiếm dc hình tôi sẽ up sau. Chắc phải cài lại game quá:45;

vairua6688
07-07-2012, 02:22 AM
trước mắt tôi sẽ xl các bạn. Sau này kiếm dc hình tôi sẽ up sau. Chắc phải cài lại game quá:45;

k phải kiếm hình đâu bạn ah.tôi dám khẳng định 1 câu với ban.G AEhanoi k có nv nào tên như thế!:30; còn chuyện đó cũng nhỏ thôi mà.ok bạn đã lên tiếng xl rồi thì thôi.Close topic !

ohlala
07-07-2012, 10:28 AM
tim` ảnh trong thư mục MUhanoi ấy làm gì kiếm đi đâu.
bôi nhọ người ta hơi quá.vào mục đó tìm đi bạn :D