PDA

View Full Version : [Bang Hội] MissPhuong xl anh barcarlove và toàn thể anh em G lien minh olympus

anhzaisat
02-07-2012, 01:19 PM
Hôm nay đi săn đồ e di ăn thăng e 14t cùng quán trông hộ khi thấy đồ thần rớt nó pk anh zures và nói tục với anh làm ae trong G mất tcam e viết bài này mong ae thông cảm có gì bỏ qua cho nhau
e ten nv MissPhuong xl tất cả anh em

RealLove
02-07-2012, 01:25 PM
Hôm nay đi săn đồ e di ăn thăng e 14t cùng quán trông hộ khi thấy đồ thần rớt nó pk anh zures và nói tục với anh làm ae trong G mất tcam e viết bài này mong ae thông cảm có gì bỏ qua cho nhau

oki ko có gì cả ..... mà chủ G e tự bỏ LM ròi cho lên k cần xl đâu . :13;

VeryLove
02-07-2012, 01:26 PM
bán đi rồi chia tiền cho ae trong G là đc mà có gì đâu :))

RealLove
02-07-2012, 01:26 PM
bán đi rồi chia tiền cho ae trong G là đc mà có gì đâu :))

nhưng em ý định đồ sát cướp đồ hehe may mà có võ :78;

anhzaisat
02-07-2012, 01:27 PM
chủ G e NoThing hum nay người trong G onl lúc nào a ý onl e sẽ nói xl a barcalove về việc hum nay

Nói Thật
02-07-2012, 02:17 PM
Hôm nay chủ acc Zeus bận ko on dc nên anh BarcaLove vào cày và chiến nv Zeus,bạn cứ nói chuyện với BarcaLove để hiểu rõ về nhau hơn tránh sảy ra tình trạng đáng tiếc này .Lúc đó thấy MissPhuong ( giới tính Sum ) thông báo kênh LM là từ mai giết hết G LM...chính vì vậy mà mấy anh em G LM đang rất là xoắn ko biết là có dc train nữa hay ko ,Mấy DK trong G dù gần 80K point rồi nhưng vẫn hãi sum của bạn quá trời lun đó.

VeryLove
02-07-2012, 02:19 PM
nhưng em ý định đồ sát cướp đồ hehe may mà có võ :78;
học võ ở phái nào thế.để mai t còn học có gì phòng thân

RealLove
02-07-2012, 03:09 PM
học võ ở phái nào thế.để mai t còn học có gì phòng thân

hãy đến với olympus võ gì cũng có kể cả võ mồm :19;