PDA

View Full Version : [Bang Hội] Cần nói vài điều với anh em trong G WarLord

Hunganh
29-06-2012, 10:50 PM
tôi xin phép vào thẳng vấn đề luôn. anh em trong G này đã vào G từ rất lâu rồi.mục đích vào G là để có 1 G vui vẻ anh em hòa đồng và thứ 2 là CTC. cho đến lúc này tôi cảm thấy chán nản. chờ đợi hơn 1 tháng để dc CTC. thế mà bây giờ LM tan rã chủ G thì bán acc. hỏi anh em trong G xem ai muốn CTC ko thì chả thấy ai nói 1 câu nào. tôi xin lỗi tôi nói 1 câu chứ cái dkm các ông chơi MU và mua đồ khủng để đi săn boss qua ngày à. hay là đứng thành ủy thác cho đẹp.biết bao nhiêu người bán acc chỉ vì cái CTC cho đến cái tuần mà anh em mong đợi nhất thì lại ko tham gia CTC. anh em trong G vào đọc và xem lại xem mình đang chơi MU để làm cái gì?

nhimkute
29-06-2012, 10:53 PM
hay:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>

Cubin_hb
29-06-2012, 11:03 PM
vote cho ae HB :))

BloodFeud
29-06-2012, 11:19 PM
Sốt xình xịch . Quân tử trả thù 10 tuần chưa muộn. tuần này ko đc thỳ tuần sau. sợ gì ko có nắng :D

Bemap_Muhanoi
29-06-2012, 11:20 PM
h mới lM đc

se tiến hành

Vũng Tàu
29-06-2012, 11:30 PM
đánh hay ko ko quan trọng , chơi chỉ là dame mê câp độ + đồ :D
G muốn làm chyện lớn tất nhiên AE dốc lòng , chẳng qua thời cơ chưa chín muồi , đợi gần rụng sẽ có thông báo sau :D

tôi xin phép vào thẳng vấn đề luôn. anh em trong G này đã vào G từ rất lâu rồi.mục đích vào G là để có 1 G vui vẻ anh em hòa đồng và thứ 2 là CTC. cho đến lúc này tôi cảm thấy chán nản. chờ đợi hơn 1 tháng để dc CTC. thế mà bây giờ LM tan rã chủ G thì bán acc. hỏi anh em trong G xem ai muốn CTC ko thì chả thấy ai nói 1 câu nào. tôi xin lỗi tôi nói 1 câu chứ cái dkm các ông chơi MU và mua đồ khủng để đi săn boss qua ngày à. hay là đứng thành ủy thác cho đẹp.biết bao nhiêu người bán acc chỉ vì cái CTC cho đến cái tuần mà anh em mong đợi nhất thì lại ko tham gia CTC. anh em trong G vào đọc và xem lại xem mình đang chơi MU để làm cái gì?

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
29-06-2012, 11:49 PM
bất phàm chăng nếu bạn ức chế đến như vậy ok tui tuyên mem ctc với các anh em :))

1m78
30-06-2012, 12:22 AM
chúc ae đoàn kết cố gắng ăn được cái thành :))

BichDao
30-06-2012, 12:27 AM
dkm mik ủng hộ bạn đấy

Lợi Hại Gấp Đôi
30-06-2012, 01:20 AM
vote cho ông này, hay lắm!!!

hankaral
30-06-2012, 09:03 AM
tuyển mem đê , quyết đập chết UB

RealLove
30-06-2012, 09:27 AM
Công nhân nói chuẩn đấy .... mình thấy nhiều người chơi Mu mà toàn thằng nhát địt ko có tố chất của 1 thàng đàn ông ....... đây là game chứ k phải ngoài đời pk vui vẻ chứ hay sợ bàn phím với chuột nó hỏng ....
Qua đây mình muốn nói với nhiều anh em trước ở LM TinhAE là nếu nhát địt tốt nhất lên vào LM UB đi mình thấy khá nhiều anh em vào rồi đấy . VÀo nhiều vào để mình giết cho bõ tay thắng thua k quan trọng nữa rồi:21;

M4ckRir3
30-06-2012, 09:28 AM

Chơi mu đề cày và cày thôi m à!!! Chán ..... Có khi lại hoãn tiếp cũng nên :))

Sexymen
02-07-2012, 12:06 AM
Chơi mu đề cày và cày thôi m à!!! Chán ..... Có khi lại hoãn tiếp cũng nên :))

anh M4 am muu phan dong qua nhj

Ultima
02-07-2012, 11:18 AM
Hôm wa CTC mà hài VL đi đến cái cầu mà địt thấy ae hay LM đâu cả trong khi đó Guild đối địch đứng đông như kiến trên cầu, chỉ sợ mình chót bước lên cái cầu đấy gẫy 1 cái ae đối địch chết hết :D lên ko dám wa. Lúc mót wa mạnh dạn qua cầu sang bên kia đái bãi mà đi đến giữa cầu bị em SM ru ngủ rồi trong tich tắc cả một quân đoàn lao vào cắt tiết may cầu ko sập lên mọi người vẫn bình yên. :))