PDA

View Full Version : [Bang Hội] WhriteBlack vào đây cả Guid OlymPus và liên minh đối địch bơi hết vào đây

RF_(-.-)
28-06-2012, 09:45 AM
Tao Helios chính thức thách đấu mày WhirteBlack với giá khởi điểm 1m VC. còn mày xoắn thì cút con mẹ mày đi đừng có giở trò rẻ rách. còn LM đối địch ạ. tôi thay mặt LM UnBroKen thách đấu với các bạn giá khởi điểm 2m vc đánh team 10 người hay 20 người tuỳ bạn đánh lênh war guid đàng hoàng. thời gian ngay sau trận CTC 1/7 vì tôi chắc chắn các bạn đéo an được thành đâu. có ngon thì bơi hết vào đây đừng có giở trò cắn cái xong chạy

RF_(-.-)
28-06-2012, 09:50 AM
hay mày thích solo các class class nào UB cũng có người tiếp đéo bao h biết xoắn là gì. tiền thì cứ nhẹ nhàng 1m 1 trận tao tài trợ hết

mrtrym
28-06-2012, 09:50 AM
Tao Helios chính thức thách đấu mày WhirteBlack với giá khởi điểm 1m VC. còn mày xoắn thì cút con mẹ mày đi đừng có giở trò rẻ rách. còn LM đối địch ạ. tôi thay mặt LM UnBroKen thách đấu với các bạn giá khởi điểm 2m vc đánh team 10 người hay 20 người tuỳ bạn đánh lênh war guid đàng hoàng. thời gian ngay sau trận CTC 1/7 vì tôi chắc chắn các bạn đéo an được thành đâu. có ngon thì bơi hết vào đây đừng có giở trò cắn cái xong chạy

Không phải nóng....có kèo cho WhiteBlack vs 0o0Ken0o0 = 1m vc...nhận sắp xếp chơi luôn cho hot :))

RF_(-.-)
28-06-2012, 09:52 AM
không phải nóng....có kèo cho whiteblack vs 0o0ken0o0 = 1m vc...nhận sắp xếp chơi luôn cho hot :))
chấp trước 5-0 nếu nó dám bơi vào

™Việt™
28-06-2012, 09:53 AM
chấp trước 5-0 nếu nó dám bơi vào

đố cả bố nó ấy:19;

Oceanus
28-06-2012, 09:57 AM
ae mình chơi vui vẻ chấp gì mấy con chó cắn chộm thôi kệ mẹ chúng nó đi Helios

Hé Lô Cô Ba =))
28-06-2012, 10:00 AM
DKm bon mày sang kan trộm G tao h lên diễn dàn sủa ah

RF_(-.-)
28-06-2012, 10:05 AM
DKm bon mày sang kan trộm G tao h lên diễn dàn sủa ah

cắn trộm lúc nào. không bao h có chuyện UB đi gây sự trước chỉ có 1 số thành phần. làm người đéo muốn làm chó sang gây sự. thì UB có người sang chơi lại thế thôi. còn nhận kèo thì bơi vào không thì té.

Extracting
28-06-2012, 10:18 AM
Úi hổ báo vl :))~

vysa0
28-06-2012, 10:20 AM
dat cho helios 1m newstar dau vao nhan keo di

Extracting
28-06-2012, 10:24 AM
Úp Úp :))~

vysa0
28-06-2012, 10:29 AM
uppppppppppppppppppp

RealLove
28-06-2012, 10:44 AM
Làm Gì Mà Nóng Thế Bình Tĩnh Như Lúc Chia Tiền Đi :65;

Extracting
28-06-2012, 10:46 AM
Làm Gì Mà Nóng Thế Bình Tĩnh Như Lúc Chia Tiền Đi :65;

Chúng nó oánh nhau vì tiền đấy =))

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 10:49 AM
=))~ =))~ gấu thôi chứ trả có gì :))~

BloodFeud
28-06-2012, 11:01 AM
Ớ ai dám chống lại các bác UB. Vì cái vụ CTC lần trước các LM bên này tan rã, UB càng mạnh lên với những acc top thu mua về đấy hết :D. Đúng là ôổ mọc thêm cánh .

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:02 AM
Ớ ai dám chống lại các bác UB. Vì cái vụ CTC lần trước các LM bên này tan rã, UB càng mạnh lên với những acc top thu mua về đấy hết :D. Đúng là ôổ mọc thêm cánh .

=))~ =))~ ối thế sao tan dã hết r` ah :-ss :-ss

MrKen
28-06-2012, 11:06 AM
Chỉ có team 10 or 20 người

Các bạn hay cử ra những thành viên ưu tú nhất nào

Làm 1 trận cho SV nóng trở lại :D

mrtrym
28-06-2012, 11:06 AM

Chuyện 1 bên cần tiền và 1 bên có tiền...phải khác nhau chứ :))

DuiCui.
28-06-2012, 11:07 AM
cái CTC loz hãm

giờ làm gì còn ai chơi em

với lại ko thấy đóng 3 sup rồi à

1khoảng 15 hôm nữâ có vài sv sẽ trong tình trạng ko đăng nhập đc

và sau 3 đến 5 ngày các sv đó sẽ có lúc vào đc và có lúc ko vào đc ;));))

chuẩn bị tinh thần chơi Ex 701 đi các thanh niên

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:10 AM
cái CTC loz hãm

chuẩn bị chơi hết cái hè tìm cái Mu nào ổn ổn chơi =))~ =))~ chứ e nghe đồn vãi lắm nào ex 701 chán vãi r` thì ............. =))~ =))~ trả biết đâu mà lần :-ss ex 6.2 nâng lên 6.3 mà fix liên tọe =))~ thế lên 701 ngày bảo trì 5>10 phát ah =))~

SockMan
28-06-2012, 11:10 AM
cái CTC loz hãm

Chơi cái kiểu đứng núi này , trông núi nọ như bạn tôi nghĩ chẳng bao giờ khá được . Tôi đã nói rõ trong buổi offline với ADM và SoldierHN , ko có 1 lỗi gì hết , tất cả là do các bạn mà thôi!

Thua thì nên chấp nhận đừng kêu ca và ý kiến thêm nữa nhé , dù có Ex700 hay Ex7000 mà vẫn cái kiểu vừa đái vừa dòm thì cũng chả bao giờ khá được , 1 bên chịu khó đầu tư , 1 bên ko đầu tư , khác biêt là quá rõ ràng !

RONG
28-06-2012, 11:11 AM
zzz ! Tan dã là do ai ! Tất cả chỉ là nguỵ biện ! Đổ tại lý do thế này thế khác ! Nếu như các bạn cảm thấy khoẻ thì có thể đánh tiếp để khẳng định lại ( chỉ đợi có 1 tuần đâu phải quá lâu ) <> Thế mà đổ hết lý do này đến lý do khác , rồi lũ lượt bán acc ! ( 1 số bạn bán acc cũng có truyền thống rồi )
P/s : tất cả chỉ là nguỵ biện đổ tại hoàn cảnh !

DuiCui.
28-06-2012, 11:11 AM
giờ đâu phải như xưa em

ổn định thì chơi FPT

chứ giờ bên mày cũng chạy đua thị trường rồi

ko còn đc như xưa nữa
chuẩn bị chơi hết cái hè tìm cái Mu nào ổn ổn chơi =))~ =))~ chứ e nghe đồn vãi lắm nào ex 701 chán vãi r` thì ............. =))~ =))~ trả biết đâu mà lần :-ss ex 6.2 nâng lên 6.3 mà fix liên tọe =))~ thế lên 701 ngày bảo trì 5>10 phát ah =))~

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:14 AM
giờ đâu phải như xưa em

ổn định thì chơi FPT

chứ giờ bên mày cũng chạy đua thị trường rồi

ko còn đc như xưa nữa
thế thì tốt nhất nghỉ =))~ 4 rum bắn chém hết ngày chơi mệt ng` gái gú thì mù mịt ko biết gì =))~ thà cứ như c/s hiện tại =))~ ngày đy chơi về nghịch 4 rum tí đy ngủ chính ra lại vui =))~

DuiCui.
28-06-2012, 11:14 AM
tôi thì ko chơi

nhưng các ông đã biết lỗi do ai ko

đừng có đổ thừâ

tôi cũng chỉ bên ngoài cuộc đua mà đứng trông thôi

tôi cũng ko nói bọn ông có lỗi gì, có vấn đề gì cả

vấn đề về CTC thì BQT cũng đã nhận rồi

còn vấn đề bán acc thì nhiều lý do lắm

@ Rong: bạn đừng cố tỏ vẻ nguy hiểm ở đây
Chơi cái kiểu đứng núi này , trông núi nọ như bạn tôi nghĩ chẳng bao giờ khá được . Tôi đã nói rõ trong buổi offline với ADM và SoldierHN , ko có 1 lỗi gì hết , tất cả là do các bạn mà thôi!

Thua thì nên chấp nhận đừng kêu ca và ý kiến thêm nữa nhé , dù có Ex700 hay Ex7000 mà vẫn cái kiểu vừa đái vừa dòm thì cũng chả bao giờ khá được , 1 bên chịu khó đầu tư , 1 bên ko đầu tư , khác biêt là quá rõ ràng !

DuiCui.
28-06-2012, 11:15 AM
mày cứ có cái ý nghĩ nó giống anh quá cơ ;));));));))

mà lúc này đang ở đâu SG hay về HP rồi
thế thì tốt nhất nghỉ =))~ 4 rum bắn chém hết ngày chơi mệt ng` gái gú thì mù mịt ko biết gì =))~ thà cứ như c/s hiện tại =))~ ngày đy chơi về nghịch 4 rum tí đy ngủ chính ra lại vui =))~

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:16 AM
mày cứ có cái ý nghĩ nó giống anh quá cơ ;));));));))

mà lúc này đang ở đâu SG hay về HP rồi
e đang ở SG =))~ =))~ chiều nay 4h bay về HP chắc tối nay là lại đy chơi vs bọn bạn r` ;))~

SockMan
28-06-2012, 11:18 AM
tôi thì ko chơi

nhưng các ông đã biết lỗi do ai ko

đừng có đổ thừâ

tôi cũng chỉ bên ngoài cuộc đua mà đứng trông thôi

tôi cũng ko nói bọn ông có lỗi gì, có vấn đề gì cả

vấn đề về CTC thì BQT cũng đã nhận rồi

còn vấn đề bán acc thì nhiều lý do lắm

@ Rong: bạn đừng cố tỏ vẻ nguy hiểm ở đây

Bạn chỉ là người đứng ngoài , nên bạn chưa hiểu đuợc cái trong game đâu , đúng là có cắt sub , nhưng người rao mua đồ vẫn cưc nhiều , vẫn còn nhiều người tâm huyết , trong vòng 1 2 tháng tới sv chưa thể đi xuống được , cái đó là điều tôi có thể chắc chắn !

DuiCui.
28-06-2012, 11:18 AM
mịa

anh đi làm rồi ko đc nghỉ hè nữa

nghỉ phép thì năm nay cũng đã nghỉ hết rồi

giờ ko đi du lịch đc nữâ

Chán....!
e đang ở SG =))~ =))~ chiều nay 4h bay về HP chắc tối nay là lại đy chơi vs bọn bạn r` ;))~

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:19 AM
mịa

anh đi làm rồi ko đc nghỉ hè nữa

nghỉ phép thì năm nay cũng đã nghỉ hết rồi

giờ ko đi du lịch đc nữâ

Chán....!

=))~ =))~ e thì nghỉ hè 1 năm =))~ =))~ hôm trc viết chữ nhận tiền mà còn run như gì =))~

RaiBi
28-06-2012, 11:19 AM
dec me sao deo thay thang nao vao het vao hay tao may solo de giang oi :)):)):))

DuiCui.
28-06-2012, 11:21 AM
đúng

tôi là 1 người ngoài cuộc đua này

nhưng người ngoài bao giờ cũng nhìn nhận đc sự việc đc rõ hơn ( 100% là như thế )

có lẽ ông chơi bên muhp nên chưa nắm rõ đc lịch " sinh hoạt" củâ mu-hanoi đâu

tôi thì ở trong cái " phòng trọ" này lâu rồi nên nắm rõ lắm

từ nhiều cái sv đã thể hiện rõ rồi

mọi người cũng đã hỏi tại sao đóng sup nhưng xem có ai trả lời ko

hay đ cái cmt rất chi là PRO cuả UT
Bạn chỉ là người đứng ngoài , nên bạn chưa hiểu đuợc cái trong game đâu , đúng là có cắt sub , nhưng người rao mua đồ vẫn cưc nhiều , vẫn còn nhiều người tâm huyết , trong vòng 1 2 tháng tới sv chưa thể đi xuống được , cái đó là điều tôi có thể chắc chắn !

DuiCui.
28-06-2012, 11:22 AM
đc nhận tiền gì :7;:7;:7;:7;:7;
=))~ =))~ e thì nghỉ hè 1 năm =))~ =))~ hôm trc viết chữ nhận tiền mà còn run như gì =))~

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:23 AM
đc nhận tiền gì :7;:7;:7;:7;:7;

thì hồi trc e bán acc linh tinh ấy =))~ ra ngân hàng nhận tiền viết vài chữ mà tay run như gẩy đàn :((~

–Toàn Là Tao–™
28-06-2012, 11:24 AM
thôi e đy ăn r` lượn phượn tí 3h cút ra sân bay làm giấy tờ linh tinh 4h về HP :))~ :))~ a ngồi bắn chém tiếp đy nhé

DuiCui.
28-06-2012, 11:25 AM
ừ thôi bay đi nhé

về HP hưởng gió cho mát

bye em
thì hồi trc e bán acc linh tinh ấy =))~ ra ngân hàng nhận tiền viết vài chữ mà tay run như gẩy đàn :((~

BichDao
28-06-2012, 11:26 AM

1 2 tháng thì chưa nhưng 2,5 tháng là đã r đấy :))

POLICE Hà Nội !!
28-06-2012, 11:27 AM
Các ban. cứ bình tĩnh , gì mà máu thế . LM UB có vẻ to giong. sau khi LM TinhAE giản tán . Chẳng ai nói trc' đc j` cả đâu . Cứ CTC xong . rồi thích thì Olympus war riêng 10-10 với UB . ( yên tâm Olympus ko thèm thuê ng` G khác hoặc mời ng` G khác giúp , tin là UB cũng vậy , vì tên những ng` G UB , G Olympus nhớ hết rùi :D )
Kèo thì lúc ý bàn , yên tâm là trên 1m/1 trân. ( Mời thêm 2 chủ G của NewStar và LLB làm chứng xem trận war ý luôn )

MrKen
28-06-2012, 11:29 AM
Càng nói càng thấy các bạn yếu kém

Đã chơi thì chơi đến cùng đi

Nửa đường dừng lại - bán acc kiếm lại tiền đầu tư à

Chơi game mà sợ lỗ vốn thì nghỉ là chuẩn rồi đấy

BichDao
28-06-2012, 11:31 AM
Càng nói càng thấy các bạn yếu kém

Đã chơi thì chơi đến cùng đi

Nửa đường dừng lại - bán acc kiếm lại tiền đầu tư à

Chơi game mà sợ lỗ vốn thì nghỉ là chuẩn rồi đấy

sao cái gì cũng nghĩ là vì tiền nhỉ?vì tiền thì đã ko bỏ ra đống tiền để r ko thu lại đc mấy như thế đâu ( chắc b cũng biết tính toán) ngta nghỉ chẳng qua trong game có nhiều điều ko hợp lý,ko thuyết phục làm ngta chơi ko thoải mái.chơi game là để giải trí mà ko thoải mái thì chả nghỉ thì sao hả b?hay lại muốn mua dây buộc mik?

RealLove
28-06-2012, 11:32 AM
Các ban. cứ bình tĩnh , gì mà máu thế . LM UB có vẻ to giong. sau khi LM TinhAE giản tán . Chẳng ai nói trc' đc j` cả đâu . Cứ CTC xong . rồi thích thì Olympus war riêng 10-10 với UB . ( yên tâm Olympus ko thèm thuê ng` G khác hoặc mời ng` G khác giúp , tin là UB cũng vậy , vì tên những ng` G UB , G Olympus nhớ hết rùi :D )
Kèo thì lúc ý bàn , yên tâm là trên 1m/1 trân. ( Mời thêm 2 chủ G của NewStar và LLB làm chứng xem trận war ý luôn )

Thàng này khá mày đúng là em anh ....vui vẻ thôi ko lên ăn thua quá làm gì :52;

SockMan
28-06-2012, 11:32 AM

chẳng phải to giọng đâu nhé , cái gì quá đáng quá thì mới nói thôi , tôi luôn thích sự hoà bình , còn kèo , yên tâm là sẽ có !

SockMan
28-06-2012, 11:36 AM
sao cái gì cũng nghĩ là vì tiền nhỉ?vì tiền thì đã ko bỏ ra đống tiền để r ko thu lại đc mấy như thế đâu ( chắc b cũng biết tính toán) ngta nghỉ chẳng qua trong game có nhiều điều ko hợp lý,ko thuyết phục làm ngta chơi ko thoải mái.chơi game là để giải trí mà ko thoải mái thì chả nghỉ thì sao hả b?hay lại muốn mua dây buộc mik?

Ko vì tiền thì bán acc lấy VNd để làm cái gì nhỉ?? hay là sợ kiểu ko bán nhanh thì mất giá , mọi lý do cũng đều là nguỵ biện thôi , Nều mà là tôi , kể cả tôi bận việc cá nhân hay lý do gì ko on được tôi sẵn sàng để lại cả acc cả đồ cho a e ở lại chơi , chứ ko bao giờ bán để dẫn đến a e tan đàn xẻ nghé !

RealLove
28-06-2012, 11:41 AM
chẳng phải to giọng đâu nhé , cái gì quá đáng quá thì mới nói thôi , tôi luôn thích sự hoà bình , còn kèo , yên tâm là sẽ có !

Thế thì anh mình vui vẻ làm chầy nhỉ .... Olympus và UB ................

DuiCui.
28-06-2012, 11:42 AM
đúng như cậu nói

nhưng 1 sv mới mở như PH thu hút lượng mem phải gọi là lớn

1 số anh em đã thân quen với nhau thì như Sock đã nói để lại acc cho anh em chơi

OK điều này rất hợp lý bên mik cũng thể điển hình : Tú haiphong, Extra ..và nói chung là anh em thân quen đều để lại acc chứ ko bán

1 số người thì cũng mới gia nhập vào mu-hanoi

họ có cùng LM cùng G nhưng suy nghĩ mỗi người khác nhau

đâu có thể áp đặt việc bạn làm để ép ng khác đúng ko nào?

vì thế câu nói ở trên củâ cậu mik thấy đúng chỉ áp dụng cho anh em còn người xa lạ thì ko 1 chút nào
Ko vì tiền thì bán acc lấy VNd để làm cái gì nhỉ?? hay là sợ kiểu ko bán nhanh thì mất giá , mọi lý do cũng đều là nguỵ biện thôi , Nều mà là tôi , kể cả tôi bận việc cá nhân hay lý do gì ko on được tôi sẵn sàng để lại cả acc cả đồ cho a e ở lại chơi , chứ ko bao giờ bán để dẫn đến a e tan đàn xẻ nghé !

SockMan
28-06-2012, 11:42 AM
Thế thì anh mình vui vẻ làm chầy nhỉ .... Olympus và UB ................

ok thôi ! có thêm kèo ko em?? đêm qua bảo sang làm kèo bóng mà mất hút thế thằng em ;) a đơi mãi !

RealLove
28-06-2012, 11:43 AM
ok thôi ! có thêm kèo ko em?? đêm qua bảo sang làm kèo bóng mà mất hút thế thằng em ;) a đơi mãi !

em đánh với a TuanKiet mà hay ông ý ỉm rồi :71;.............. Guild Anh với G em thì lúc nào chả chiến vì thực lực G e thế nào e biết tuy cùi nhưng đc cái máu .......

DoReM0n
28-06-2012, 11:44 AM
Nghe nói sv11 là của New thì phải,hôm qua đó nghịch chút thì gặp ngay 1 trận võ mồm tổng sỉ vả mình,thử lì với các bạn ý xem xem các bạn ý có lỳ lắm không thì ....có mỗi a chằng Dk lằm st vs 10 mạng rt 1 lần còn lại toàn hò hét đuổi mình đi vs nói sv11 là của bọn tao.Haiz

SockMan
28-06-2012, 11:46 AM
đúng như cậu nói

nhưng 1 sv mới mở như PH thu hút lượng mem phải gọi là lớn

1 số anh em đã thân quen với nhau thì như Sock đã nói để lại acc cho anh em chơi

OK điều này rất hợp lý bên mik cũng thể điển hình : Tú haiphong, Extra ..và nói chung là anh em thân quen đều để lại acc chứ ko bán

1 số người thì cũng mới gia nhập vào mu-hanoi

họ có cùng LM cùng G nhưng suy nghĩ mỗi người khác nhau

đâu có thể áp đặt việc bạn làm để ép ng khác đúng ko nào?

vì thế câu nói ở trên củâ cậu mik thấy ko đúng 1 chút nào

Thế mới nói , đông ko giải quyết được , quan trong là trước khi chơi là phải xác định săn rôi !

Chơi đến lúc nghỉ là tất cả đều nghỉ, cơ bản Soldier cũng là người đi mua acc thôi , ko phải gắn bó từ đầu nên mọi việc cũng dể hiểu
Cái quan trong nhất phải là đoàn kết và nhìn về 1 mục đích chung , khi đi off HN tôi chưa nhìn thấy cái đó ở LM TinhAE , nên việc LM tan rã cũng là điều dễ hiểu

SockMan
28-06-2012, 11:46 AM
em đánh với a TuanKiet mà hay ông ý ỉm rồi :71;.............. Guild Anh với G em thì lúc nào chả chiến vì thực lực G e thế nào e biết tuy cùi nhưng đc cái máu .......

chắc chú đâm đầu TBN chứ gì =)) =))

POLICE Hà Nội !!
28-06-2012, 11:47 AM

Cái gì ? ai to giọng cơ thế ?? tôi nói thế là rất bình thuờng , trân thành . Tính tôi thì AE tôi biết rồi ,lần nào chiến G đã không thắng được thì nhận thua , chẳng cố làm gì . Nhìn cái topic này xem ai to giọng cơ , Olympus chưa nói gì đến CTC hay war G gì nhé , tự nhiên Helios vơ Olympus vào cuộc , vừa đi ăn về xong thấy ông Barca pm bảo UB có lời mời , tôi vào đây nói chỉ để G ông biết là G tôi ko xoắn , G tôi nhận war , chứ chẳng nhẽ lại im ?? thế thì G ông nghĩ ntn ?? .
2` quá cái topic như thế này , ng` ta c/m mấy câu dễ nghe thế kia mà kêu ng` ta to giọng ?? chẳng hiểu ông nghĩ cái gì http://ca2.upanh.com/8.786.12995418.ARO0/45.gif

tinhyeulachi
28-06-2012, 11:48 AM
helio đừng nóng anh nhé kệ mẹ bọn nó làm chó quen rồi anh vô dd nói tiếng người chúng ko hiều đâu anh nhé cứ dit mẹ thằng nào wa thì giết:70;

RealLove
28-06-2012, 11:50 AM
chắc chú đâm đầu TBN chứ gì =)) =))

Biết rồi còn nói ....... thua cả trong lẫn ngoài chán:18;

DuiCui.
28-06-2012, 11:50 AM
đọc cmt của mày thì đủ hiểu

trình độ vô văn hoá của mày chắc ko qua đc ngọn cỏ rồi
helio đừng nóng anh nhé kệ mẹ bọn nó làm chó quen rồi anh vô dd nói tiếng người chúng ko hiều đâu anh nhé cứ dit mẹ thằng nào wa thì giết:70;

MrKen
28-06-2012, 11:52 AM
Thế mới nói , đông ko giải quyết được , quan trong là trước khi chơi là phải xác định săn rôi !

Chơi đến lúc nghỉ là tất cả đều nghỉ, cơ bản Soldier cũng là người đi mua acc thôi , ko phải gắn bó từ đầu nên mọi việc cũng dể hiểu
Cái quan trong nhất phải là đoàn kết và nhìn về 1 mục đích chung , khi đi off HN tôi chưa nhìn thấy cái đó ở LM TinhAE , nên việc LM tan rã cũng là điều dễ hiểu

Mục đích là gì là cái thành em nói thẳng luôn thế

Nhiều người vào LM chỉ vì sau khi CTC sẽ có thành để săn đồ

1 khi mục đích không thành quay ra chửi bới rồi nọ kia rất nhiều

Đó là lý do tại sao CTC lần trước họ lại đông như thế

UB và LLB tuyển người cần có tiêu chuẩn không phải ai cũng vào được :))

DuiCui.
28-06-2012, 11:53 AM
thôi tạm gác lại ở đây

tôi ko thik nc với ông

mà lại có máy thằng nó địt này địt nọ

vui vẻ thì chơi còn ko thì nghỉ

tuần này cũng CTC mà

Thôi thì là DD của nhau cũng chúc bên ông cố gắng giữ thành trước sự tấn công của anh em Guild Warlord cùng LM

binhbong
28-06-2012, 11:54 AM

Ôi cái đm nhà mày, bây giờ có w3 với lại có tiền sắm đồ do bán đồ thần lại tinh tóp nhỉ. giá mà ngày trước cũng tinh tướng như vậy có phải hay ko, nhớ lại ngày mới chơi gặp mày bố giết như con chó sao ko tinh tướng đi. dm cùi bắp lại tinh vi
Mày rs hơn whileblack đến 600L sao chả dám gạ solo. bây giờ mày solo với thằng hơn mày 600l sem ,ko khéo soắn con mẹ mày lại đấy chứ.
Còn chiến thuật của G Warstas là móc lốp, đấy là một nghệ thuật chứ ko phải là xấu xa nhé.

mrtrym
28-06-2012, 11:57 AM
Ôi cái đm nhà mày, bây giờ có w3 với lại có tiền sắm đồ do bán đồ thần lại tinh tóp nhỉ. giá mà ngày trước cũng tinh tướng như vậy có phải hay ko, nhớ lại ngày mới chơi gặp mày bố giết như con chó sao ko tinh tướng đi. dm cùi bắp lại tinh vi
Mày rs hơn whileblack đến 600L sao chả dám gạ solo. bây giờ mày solo với thằng hơn mày 600l sem ,ko khéo soắn con mẹ mày lại đấy chứ.
Còn chiến thuật của G Warstas là móc lốp, đấy là một nghệ thuật chứ ko phải là xấu xa nhé.
9 Helios 1 288 2 66.824 12.186 Dimension Master
22 WhiteBlack 182 236 1 73.940 240 Lord Emperor
Đếm xem bao lần đi....mà đừng lôi chuyện ngày xưa ra ở đây....cảm thấy thích thì luôn cho nóng đi

SockMan
28-06-2012, 11:57 AM
Cái gì ? ai to giọng cơ thế ?? tôi nói thế là rất bình thuờng , trân thành . Tính tôi thì AE tôi biết rồi ,lần nào chiến G đã không thắng được thì nhận thua , chẳng cố làm gì . Nhìn cái topic này xem ai to giọng cơ , Olympus chưa nói gì đến CTC hay war G gì nhé , tự nhiên Helios vơ Olympus vào cuộc , vừa đi ăn về xong thấy ông Barca pm bảo UB có lời mời , tôi vào đây nói chỉ để G ông biết là G tôi ko xoắn , G tôi nhận war , chứ chẳng nhẽ lại im ?? thế thì G ông nghĩ ntn ?? .
2` quá cái topic như thế này , ng` ta c/m mấy câu dễ nghe thế kia mà kêu ng` ta to giọng ?? chẳng hiểu ông nghĩ cái gì http://ca2.upanh.com/8.786.12995418.ARO0/45.gif

Đọc lại cái CM của tôi đi , tôi với thằng Helios là 2 người khác nhau nhé ,ngủ dậy vào diễn đàn thì thấy cái topic này thôi ! Thằng em tôi ức chế nó mới phải nói như thế , còn ai thích hiểu như nào thì hiểu , war G thì ngày nào chả war , thick war 1 cách đàng hoàng thôi , ko phải cái kiểu đánh xong thì lại chạy như New , Tôi cũng chẳng thích ăn thua làm gì , tôi thích mọi người thể hiện ở các event lớn chứ ko phải 3 cái trò War G kiểu trẻ con này!

Thôi thằng em tôi đã có lời , thì tôi ủng hộ thôi , a e mình có như nào thì nó vẫn là anh em !

RealLove
28-06-2012, 11:59 AM
Đọc lại cái CM của tôi đi , tôi với thằng Helios là 2 người khác nhau nhé ,ngủ dậy vào diễn đàn thì thấy cái topic này thôi ! Thằng em tôi ức chế nó mới phải nói như thế , còn ai thích hiểu như nào thì hiểu , war G thì ngày nào chả war , thick war 1 cách đàng hoàng thôi , ko phải cái kiểu đánh xong thì lại chạy như New , Tôi cũng chẳng thích ăn thua làm gì , tôi thích mọi người thể hiện ở các event lớn chứ ko phải 3 cái trò War G kiểu trẻ con này!

Thôi thằng em tôi đã có lời , thì tôi ủng hộ thôi , a e mình có như nào thì nó vẫn là anh em !

Thôi ko nói nhiều làm gì cho mệt anh cho cái hẹn ngày và giờ năm nào để làm Trận vui vẻ ......

tinhyeulachi
28-06-2012, 12:07 PM
nói vói chó tụi bây ma cần phái có trình độ hả duicui dit mẹ mày nếu mạy đúng là chó mới sủâ lại tao:112;

SockMan
28-06-2012, 12:10 PM
Thôi ko nói nhiều làm gì cho mệt anh cho cái hẹn ngày và giờ năm nào để làm Trận vui vẻ ......

8h tối mai , map nào thì sẽ nói sau , 10 vs 10 , luật chuẩn của FiFa =)) =))

mrtrym
28-06-2012, 12:11 PM
Cần thuê trọng tài hem ;))

™–Thích Thì Nhích–™
28-06-2012, 12:11 PM
Đùa. Thấy các bạn UB hài quá đi mất.
Sao cái lúc LM TinhAE chưa tan rã, cái lúc mình chưa bán acc các bạn không nói 1 câu thách đấu.
Mình thách đấu với các bạn có ai dám nhận kèo không??
Mình từng nói với anh SockMan là làm 1 vài trận war G war LM vui vẻ nhưng chưa bao giờ dám ừ 1 câu.
Đến bây giờ. Mình bán acc=>>LM TinhAE Tan rã rồi các bạn bắt đầu lọ lọ chai chai à.
Nói thật 1 câu là riêng G UB vs G Olympus. Thích đánh bao nhiêu VC cũng nhận kèo. Còn đừng lôi LM vào đây. Oke.
Đừng bao giờ thấy LM tan rã rồi mới bắt đầu lên tiếng các bạn à.
Đừng bao giờ thừa nước đục thả câu.

Extracting
28-06-2012, 12:28 PM
nói vói chó tụi bây ma cần phái có trình độ hả duicui dit mẹ mày nếu mạy đúng là chó mới sủâ lại tao:112;

=)).. m nói như cắn vào đít t ý :))~.....!!
DM thằng nào cm lại cho t :))
Nó là chó .. chuyên gia hót cứt cho t :))~

RealLove
28-06-2012, 12:29 PM
Sao cái lúc LM TinhAE chưa tan rã, cái lúc mình chưa bán acc các bạn không nói 1 câu thách đấu.
Mình từng nói với anh SockMan là làm 1 vài trận war G war LM vui vẻ nhưng chưa bao giờ dám ừ 1 câu.
Đến bây giờ. Mình bán acc=>>LM TinhAE Tan rã rồi các bạn bắt đầu lọ lọ chai chai à.
Nói thật 1 câu là riêng G UB vs G Olympus. Thích đánh bao nhiêu VC cũng nhận kèo. Còn đừng lôi LM vào đây. Oke.

Thôi e ơi ko chơi nữa tham gia làm gì .... quy luật mạnh đc yếu thua mà có gì đâu :39;

nhiepph0ng
28-06-2012, 12:30 PM
cắn trộm lúc nào. không bao h có chuyện UB đi gây sự trước chỉ có 1 số thành phần. làm người đéo muốn làm chó sang gây sự. thì UB có người sang chơi lại thế thôi. còn nhận kèo thì bơi vào không thì té.

nói đéo ngửi được
mày có nhớ được bao nhiêu lần mày sang sv10 ko

Extracting
28-06-2012, 12:31 PM
nói đéo ngửi được
mày có nhớ được bao nhiêu lần mày sang sv10 ko

Sao mà DatCang tan thế :-?

™–Thích Thì Nhích–™
28-06-2012, 12:32 PM
Thôi e ơi ko chơi nữa tham gia làm gì .... quy luật mạnh đc yếu thua mà có gì đâu :39;
Anh để lại cho em 1 slot trong trận ngày mai nhé. Lùi thời gian lại là 8h30 đi để em chuẩn bị.
Trước lúc ra đi em muốn làm lên thêm 1 lịch sử nữa.

RealLove
28-06-2012, 12:35 PM

đúng 8h30 a nhé theo nguyện vọng của thang ku em sói :6; map thì davias0 là ngon rồi ...

™–Thích Thì Nhích–™
28-06-2012, 12:38 PM
đúng 8h30 a nhé theo nguyện vọng của thang ku em sói :6; map thì davias0 là ngon rồi ...
Chuẩn là davias0 là map chuẩn nhất để war G.

CristianoRonaldo
28-06-2012, 12:39 PM
cho anh 1 slot nữa đi! à mà hôm nay anh đánh đấu trường dw đéo được :P

Extracting
28-06-2012, 12:39 PM
Oánh nhau đi nào :))/... mình có con DK 95 lần vào xem vậy =))

tinhyeulachi
28-06-2012, 12:46 PM
EXtracting tao khoái can vào dít mẹ mày hơn đấy keu mẹ mạạy chờ dấy nhé:70;

SockMan
Anh để lại cho em 1 slot trong trận ngày mai nhé. Lùi thời gian lại là 8h30 đi để em chuẩn bị.
Trước lúc ra đi em muốn làm lên thêm 1 lịch sử nữa.

Có gì mà lịch sử , nâng cao quan điểm thế em , vui vẻ thôi , 1 trân pk chẳng nói lên được cái gi cả :)) :))

SockMan

Có gì để tối nay về hỏi mấy thằng cha đi làm đã , nãy nói 8h là nói láo đấy =)) =))

Extracting
28-06-2012, 12:47 PM
EXtracting tao khoái can vào dít mẹ mày hơn đấy keu mẹ mạạy chờ dấy nhé:70;

=)).. thằng này là chó chuyên hót cứt cho t nè =))

POLICE Hà Nội !!
28-06-2012, 12:49 PM
tối mai war vui à ??? tối mai em ko tham gia đc rùi . n/y em đag vào viện , tối em fai? vào .
Nếu war vui thì để ông khác vào acc em cũng đc .

Tốt nhất thế này nhé :
Cho mình xin YH của Sockman + chủ G LLB + chủ G NewStar .
Hoặc pm yh của mình : quytoc.vera .
Sẽ thống nhất riêng thời gian + địa điểm + luật đấu + kèo :) .
Sau đợt CTC sẽ chính thức war

™–Thích Thì Nhích–™
28-06-2012, 01:09 PM
Lúc nào cũng nhận. Oke

tieuqui
28-06-2012, 01:09 PM
Uả vậy nv WhriteBlack ko vào nhận kèo hả=))

SockMan
28-06-2012, 01:12 PM
tối mai war vui à ??? tối mai em ko tham gia đc rùi . n/y em đag vào viện , tối em fai? vào .
Nếu war vui thì để ông khác vào acc em cũng đc .

Tốt nhất thế này nhé :
Cho mình xin YH của Sockman + chủ G LLB + chủ G NewStar .
Hoặc pm yh của mình : quytoc.vera .
Sẽ thống nhất riêng thời gian + địa điểm + luật đấu :) .

YH:sockman88 , 2 G là đủ , trong tài để làm gì ?? rắc rồi thêm chứ làm gì

10 vs 10 , đánh lệnh war G đàng hoàng ai đến 20 trước là win !

Bắt buôc : Phải có nhân vật trong team mới được phép buf ( ví dụ :ko có sm trong danh sack 10 ng thì ko được phép có buf ref , ko có DW thì ko đuợc Mns , v..vv.v )

8h 30 ngày mai : map thì sẽ pm sau , tránh khán giả đến xem gây cản trở ! lại bao gian lận với hỗ trợ bên ngoài thì cũng mệt !

tinhyeulachi
28-06-2012, 01:13 PM
tao chỉ biết tống vao dít mẹ mạy thôi Extrating ah ko tin hỏi mẹ mày đi bả khoải trí lám mổi lần tao tong dít bả đấy con củâ ba ah:6;

DuiCui.
28-06-2012, 01:16 PM
SockMan à

ông đừng để con thằng như thế này mở mồm ra đc hộ tôi cái

@ tinhyeulachi

game tao đã nghỉ

nhưng c/s vẫn tiếp tục

địa chỉ tao đây 35 Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai - Hà Nội ( gần công an phường tương mai)

xuống thì gọi tao nhé

tao cũng ko thik nói nhiều trên 4rum đâu
tao chỉ biết tống vao dít mẹ mạy thôi Extrating ah ko tin hỏi mẹ mày đi bả khoải trí lám mổi lần tao tong dít bả đấy con củâ ba ah:6;

RF_(-.-)
28-06-2012, 01:21 PM
sol này cái kèo 1m vc bạn thua rõ ràng tôi còn chưa đòi đâu đấy. hay để tôi đổi GT xong solo del mẹ acc di khỏi phải bán

SockMan
28-06-2012, 01:22 PM
SockMan à

ông đừng để con thằng như thế này mở mồm ra đc hộ tôi cái

@ tinhyeulachi

game tao đã nghỉ

nhưng c/s vẫn tiếp tục

địa chỉ tao đây 35 Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai - Hà Nội ( gần công an phường tương mai)

xuống thì gọi tao nhé

tao cũng ko thik nói nhiều trên 4rum đâu

Hình như ko phải G tôi nhé !

tieuqui
28-06-2012, 01:22 PM
sol này cái kèo 1m vc bạn thua rõ ràng tôi còn chưa đòi đâu đấy. hay để tôi đổi GT xong solo del mẹ acc di khỏi phải bán

Uả kèo CTC lần trước chưa lấy tiền hả

POLICE Hà Nội !!
28-06-2012, 01:25 PM
YH:sockman88 , 2 G là đủ , trong tài để làm gì ?? rắc rồi thêm chứ làm gì

10 vs 10 , đánh lệnh war G đàng hoàng ai đến 20 trước là win !

Bắt buôc : Phải có nhân vật trong team mới được phép buf ( ví dụ :ko có sm trong danh sack 10 ng thì ko được phép có buf ref , ko có DW thì ko đuợc Mns , v..vv.v )

8h 30 ngày mai : map thì sẽ pm sau , tránh khán giả đến xem gây cản trở ! lại bao gian lận với hỗ trợ bên ngoài thì cũng mệt !

Đã nói rồi , tối mai thì không được .
Để sau CTC .
Chắc chắn cần có 2 chủ G 2 LM trọng tài , không G này cãi G kia cãi nhau mệt lắm .
Cứ từ từ , việc gì phải vội thế .
Chỉ cần 2 chủ G LM đứng làm trọng tài .
Cần xin YH của 2 chủ G LLB + NewStar , tiếp đó tôi sẽ họp nhóm cả 4 chủ G để nói rõ quy tắc + kèo + thời gian .
Chắc chắn như vậy sẽ ko có ai ngoài 20 thành viên 2 G + 2 chủ G LM biết về việc war G , như vậy cho công bằng .
Chơi đẹp . Thắng là thắng , thua là thua , ko cùi nhầy .

RF_(-.-)
28-06-2012, 01:25 PM
Uả kèo CTC lần trước chưa lấy tiền hả

bạn ấy bảo là để tuần sau. nói thẳng ra tiền em chẳng thiếu nên cũng không tính toán. còn kiểu gì em chả chơi được. cái LM của bọn nó em chỉ ngại mấy thằng hack đéo biết nhục còn chơi sằng phẳng em đéo ngại thằng nào

DuiCui.
28-06-2012, 01:28 PM
thế mà cứ 1 câu anh anh với ông đấy
Hình như ko phải G tôi nhé !

™–Thích Thì Nhích–™
28-06-2012, 01:29 PM
:)). Thôi đừng nói bạn bè rồi lại mở mồm ra dell acc này acc nọ. Nếu như mày cảm thấy thích. Solo luôn vào ngày mày đổi giới tính. Không dell acc làm con chó luôn nhé. Còn nói lại 1 lần nữa cho mày biết. Mày xem lại cái tư cách của mày đi. Đừng để cả cái sv này không ai ưa. Tao thấy mày ở ngoài đời cũng đẹp zai nhìn trong cũng có vẻ biết điều mà sao mày lại thế đc nhỉ. Tao thấy tiếc khi uống với mày 1 cốc bia trong buổi off.

DuiCui.
28-06-2012, 01:33 PM
hạ hỏa

hạ hỏa

SockMan
28-06-2012, 01:36 PM
thế mà cứ 1 câu anh anh với ông đấy

Em thì tôi nhiều ,nhớ được hết chắc cũng chết non , cái 4room mỗi người 1 tên , chả ai biết là ai nếu ko giới thiệu !

Chốt nhé : tôi ko quen !

mrtrym
28-06-2012, 01:38 PM
Em thì tôi nhiều ,nhớ được hết chắc cũng chết non , cái 4room mỗi người 1 tên , chả ai biết là ai nếu ko giới thiệu !

Chốt nhé : tôi ko quen !
Thế giờ cụ thể war như nào? war G hay chấp nhận cả LM? đéo cho LM chơi thì xin 1 slot làm khán giả :))

SockMan
28-06-2012, 01:41 PM
Chốt lại : Chủ G Olympus có nói là hoãn đến sau ngày CTC , a e chấm dứt spam nhé , đợi thông bao tiếp theo

CristianoRonaldo
28-06-2012, 02:02 PM
bạn ấy bảo là để tuần sau. nói thẳng ra tiền em chẳng thiếu nên cũng không tính toán. còn kiểu gì em chả chơi được. cái LM của bọn nó em chỉ ngại mấy thằng hack đéo biết nhục còn chơi sằng phẳng em đéo ngại thằng nào

ông có = chứng hack thì ông tố cáo nó blog đi ko có = chứng hack mà cứ nói chúng nó hack thì ai chả nói được chúng nó cũng bảo ông hack thì ông nghĩ sao

BloodFeud
28-06-2012, 02:18 PM

Tan đàn xẻ nghé hết rồi. Mau về lập lại kỷ cương đi =))

RF_(-.-)
28-06-2012, 02:20 PM
:)). Thôi đừng nói bạn bè rồi lại mở mồm ra dell acc này acc nọ. Nếu như mày cảm thấy thích. Solo luôn vào ngày mày đổi giới tính. Không dell acc làm con chó luôn nhé. Còn nói lại 1 lần nữa cho mày biết. Mày xem lại cái tư cách của mày đi. Đừng để cả cái sv này không ai ưa. Tao thấy mày ở ngoài đời cũng đẹp zai nhìn trong cũng có vẻ biết điều mà sao mày lại thế đc nhỉ. Tao thấy tiếc khi uống với mày 1 cốc bia trong buổi off.
tôi chả tiếc gì bạn. nói thật ra đấy là 1 cái hẹn từ rất lâu rồi chăc bạn không nhớ nhưng tôi thì nhớ rõ lắm. trước đây bao nhiêu ân oán tôi không tính toán với bạn. bạn xem lại cái comment của bạn. rồi bạn đăt thử bạn vào vị trí của tôi mà đọc. thế thôi, còn tôi thì chả tiếc cái acc đâu mà phải mở mồm ra bảo không dell làm chó. nếu bạn đã coi tôi là bạn thì đã không nói mấy câu ở trên

RF_(-.-)
28-06-2012, 02:23 PM
ông có = chứng hack thì ông tố cáo nó blog đi ko có = chứng hack mà cứ nói chúng nó hack thì ai chả nói được chúng nó cũng bảo ông hack thì ông nghĩ sao

tôi đọc luôn tên thằng HungMaster hack lòi 1 cách lộ liễu đấy ai chả biết. còn DK có hack hay không thì bình thường nhìn khó nhận biết được lắm. đánh cái mới biết được. bằng chứng thì bạn bảo kiều gì để tôi bật hack lên xem bạn biết không nhé. 250k 1 bản tôi đéo tiếc nhưng chơi thì phải chơi cho đẹp

VoKeSatGai
28-06-2012, 02:51 PM
cái CTC loz hãm

ui địt vãi cả ông anh em chuẩn bị trước anh rồi mà ;)) hack bật sẵn rồi chuẩn bị quất thôi :D

DuiCui.
28-06-2012, 02:55 PM
tình hình em xem làm khoảng 7 80 cái w3 để anh em vô CTC nào ;));))
ui địt vãi cả ông anh em chuẩn bị trước anh rồi mà ;)) hack bật sẵn rồi chuẩn bị quất thôi :D

VoKeSatGai
28-06-2012, 02:57 PM
tình hình em xem làm khoảng 7 80 cái w3 để anh em vô CTC nào ;));))
thôi anh ơi không chơi nữa thằng phi nó lại block khổ em ra anh à sang mu khác có khi là
em thoái ẩn thôi nổi như cứt cũng khổ không hack cuối cùng vẫn mang tiếng hack buồn quá

DuiCui.
28-06-2012, 02:58 PM
thế chuẩn bị off qua mu đến đâu rồi

theo anh nghỉ mẹ cho khoẻ

chơi làm gì nữa

đau đầu lắm
thôi anh ơi không chơi nữa thằng phi nó lại block khổ em ra anh à sang mu khác có khi là
em thoái ẩn thôi nổi như cứt cũng khổ không hack cuối cùng vẫn mang tiếng hack buồn quá

VoKeSatGai
28-06-2012, 02:59 PM
thế chuẩn bị off qua mu đến đâu rồi
cứ thông báo là có mặt ngay tại chiến trường thôi anh ơi off thì có mặt ngay không xoắn đâu anh

DuiCui.
28-06-2012, 03:01 PM
ừ đang vân vân giữa ăn thịt chó hay thịt mèo đây nè

thằng cubin đang bảo mang cho vò rượu cần nữa đấy ;));));))
cứ thông báo là có mặt ngay tại chiến trường thôi anh ơi off thì có mặt ngay không xoắn đâu anh

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:05 PM
ừ đang vân vân giữa ăn thịt chó hay thịt mèo đây nè

thằng cubin đang bảo mang cho vò rượu cần nữa đấy ;));));))
căng thẳng vãi mẹ trên room hack giờ nó còn tuyên truyền cả hack lever nữa anh à kinh thật
thế này mà đua tốp thì No1

Extracting
28-06-2012, 03:11 PM

cái địt mẹ con đĩ bà m...! =))
cái loại chó như m t ko chấp nhé ..!!
M ẳng giỏi.. Ừ thì cho m ẳng
M ẳng lên có ai khen hay cho m
Hay tóm lại 1 câu.. Ăn cứt mãi mà ko biết chán hả...!!
=)).. t cũng tiếc thay cho bà mẹ mang nặng đẻ đau ra m..!!
Để m ra xã hội người t mang cả cứt mà ốp vào mồm
Mà vẫn cứ đòi thêm =))

RealLove
28-06-2012, 03:12 PM

cái địt mẹ mày bốc phét nó nhỏ thôi ... nghỉ game mà cũng k báo cáo với đại ca 1 câu :8;:8;:8;

vysa0
28-06-2012, 03:14 PM
các đại ca ns truyên như đúng rồi.toàn of ns về vấn đề chính của 2pic này đi.không thì theo a soch colose topic

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:14 PM
cái địt mẹ mày bốc phét nó nhỏ thôi ... nghỉ game mà cũng k báo cáo với đại ca 1 câu :8;:8;:8;
tao có báo cáo rồi mà chém cc gì dm không tin đâm đầu vào cột điện thử xem có điện không mà nói tao chém gió

Extracting
28-06-2012, 03:15 PM
Lên..................................

RealLove
28-06-2012, 03:16 PM
các đại ca ns truyên như đúng rồi.toàn of ns về vấn đề chính của 2pic này đi.không thì theo a soch colose topic

Vấn đề thì cũng xong rồi , chiến là chiến sao phải ngại ......

Extracting
28-06-2012, 03:16 PM
Nói cũng đc 12 page rồi...!!
Nói dài thành nói dại
Tóm lại có war ko nhỉ :))~

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:17 PM
Vấn đề thì cũng xong rồi , chiến là chiến sao phải ngại ......

có thuê người pk thuê không win lấy 50% số tiền thôi win chắc 100% ;))

RealLove
28-06-2012, 03:18 PM
tao có báo cáo rồi mà chém cc gì dm không tin đâm đầu vào cột điện thử xem có điện không mà nói tao chém gió

Thiếu bọn mày cái dạo này tao đéo kich đc vào sky nữa 2 hum k vào đc rồi ......ko có con elf cùi của mày dạo này bị bát nạt quá chết lên chết xuống :19;

Extracting
28-06-2012, 03:18 PM

Cho hỏi 1 câu nhé
Có chuyện gì mà DC giải tán thế
2 sv trước DatCang vẫn còn nguyên cho đến hiện giờ :62;

RealLove
28-06-2012, 03:19 PM

KO vui vẻ mà có gì đâu mà phải thêu lính đánh thêu :19; ..

Extracting
28-06-2012, 03:20 PM
Lên............... =))

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:23 PM
Cho hỏi 1 câu nhé
Có chuyện gì mà DC giải tán thế
2 sv trước DatCang vẫn còn nguyên cho đến hiện giờ :62;
có nguyên nhân gì đâu chán chơi mu này
thì nghỉ thôi có cái ctc mà hoãn tới hoãn lui chẳng biết đến bao giờ mới được chới đàng hoàng
nghỉ sớm cho nhẹ nợ ;))

BichDao
tôi chả tiếc gì bạn. nói thật ra đấy là 1 cái hẹn từ rất lâu rồi chăc bạn không nhớ nhưng tôi thì nhớ rõ lắm. trước đây bao nhiêu ân oán tôi không tính toán với bạn. bạn xem lại cái comment của bạn. rồi bạn đăt thử bạn vào vị trí của tôi mà đọc. thế thôi, còn tôi thì chả tiếc cái acc đâu mà phải mở mồm ra bảo không dell làm chó. nếu bạn đã coi tôi là bạn thì đã không nói mấy câu ở trên
hôm đi off ngoan như chó cúm ấy nhỉ,sao hôm ấy ko hổ báo luôn mẹ nó đi xem nào,2` đéo chịu đc :))

VoKeSatGai
KO vui vẻ mà có gì đâu mà phải thêu lính đánh thêu :19; ..
tưởng có kèo thì vào kiếm tí vc ;)) nhà đang nghèo đói mà có tí vc ra sv 1 làm cái event cho ae thì vui vl ;))

Extracting
28-06-2012, 03:25 PM
có nguyên nhân gì đâu chán chơi mu này
thì nghỉ thôi có cái ctc mà hoãn tới hoãn lui chẳng biết đến bao giờ mới được chới đàng hoàng
nghỉ sớm cho nhẹ nợ ;))

Ủa thế a Tú có chơi ko nhỉ :-?

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:26 PM
Ủa thế a Tú có chơi ko nhỉ :-?
anh tú có việc chuẩn bị đi rồi :D

Extracting
28-06-2012, 03:28 PM
hôm đi off ngoan như chó cúm ấy nhỉ,sao hôm ấy ko hổ báo luôn mẹ nó đi xem nào,2` đéo chịu đc :))

Ơ cái đệt
M cũng đi à :-?

Extracting
28-06-2012, 03:29 PM
anh tú có việc chuẩn bị đi rồi :D

:)).. biết là chuyện gì rồi
Hề nhưng hiện giờ còn chơi ko nhỉ :))~

1m78
28-06-2012, 03:29 PM
hiện tại anh đang cầy acc anh tú mà chưa có thời gian đây này :-ss
mà bạn giang ơi ... mặc dù bạn khoẻ thì khoẻ thật . G bạn hùng mạnh thì có hùng mạnh . Nhưng Bạn Đừng To Mồm Chửi Bới Như VẬy . Ở CÁi Lục Địa Mu này rất nhiều anh tài . Lớn Tuổi Có ! Bé Tuổi Có ! đừng có mở mồm ra là như thằng du côn. Mình CHỉ Góp Í Như VẬy THôi CHứ Bạn NGhĩ Gì Thì NGhĩ ;))

Extracting
28-06-2012, 03:30 PM
hiện tại anh đang cầy acc anh tú mà chưa có thời gian đây này :-ss
mà bạn giang ơi ... mặc dù bạn khoẻ thì khoẻ thật . G bạn hùng mạnh thì có hùng mạnh . Nhưng Bạn Đừng To Mồm Chửi Bới Như VẬy . Ở CÁi Lục Địa Mu này rất nhiều anh tài . Lớn Tuổi Có ! Bé Tuổi Có ! đừng có mở mồm ra là như thằng du côn. Mình CHỉ Góp Í Như VẬy THôi CHứ Bạn NGhĩ Gì Thì NGhĩ ;))

Ẻo lòi
Cày cố lên top DK đi chứ =))~
Phải như con 1m78 kìa :19;

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:30 PM
vãi cả thằng 1m1 trâu bò thế ;))

Extracting
28-06-2012, 03:32 PM
vãi cả thằng 1m1 trâu bò thế ;))

DC mà.. toàn ông trâu
DM cày cả ngày éo biết ngủ là gì :9;

1m78
28-06-2012, 03:39 PM
lâu lắm rồi ko online diễn đàn với taikhoan.mu-hanoi.net . :)) vào lại phát xem nào ;))

1m78
28-06-2012, 03:40 PM
1m78 cầm acc mới ko chuẩn rồi :( . ko đúng như dự định . tự nhiên rs điểm uỷ thác làm gì . 20k cơ mà . giữ đấy khi nào tính lên đc tốp 1 thì hãng rs :@

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:42 PM
1m78 cầm acc mới ko chuẩn rồi :( . ko đúng như dự định . tự nhiên rs điểm uỷ thác làm gì . 20k cơ mà . giữ đấy khi nào tính lên đc tốp 1 thì hãng rs :@
tao thách cụ nó lên được tốp 1 =))

Extracting
28-06-2012, 03:42 PM

ên vào mắt à =))~
Acc ra đi rồi
Tiếc làm gì
Hiện giờ là acc HaiPhong đưa nó lên top 1 đi =))

1m78
28-06-2012, 03:43 PM
tao thách cụ nó lên được tốp 1 =))

nó là nó và em là em . em cầy thì có thể lên . nó trình :S ?

1m78
28-06-2012, 03:44 PM
ên vào mắt à =))~
Acc ra đi rồi
Tiếc làm gì
Hiện giờ là acc HaiPhong đưa nó lên top 1 đi =))

thách tao à . ít cũng phải tầm 1 năm mới đưa lên tốp 1 chính thức đc =))

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:45 PM
nó là nó và em là em . em cầy thì có thể lên . nó trình :S ?
biết thế là tốt =))

1m78
28-06-2012, 03:46 PM
biết thế là tốt =))

anh t.a ml à . Dota Đê :))

VoKeSatGai
28-06-2012, 03:47 PM
anh t.a ml à . Dota Đê :))
tao hạnh đây bước ra quán anh hành cho :))

1m78
28-06-2012, 03:48 PM
tao hạnh đây bước ra quán anh hành cho :))
đợi tí nữa . đi ăn đã . đói vkl :|

BichDao
28-06-2012, 03:48 PM
Ơ cái đệt
M cũng đi à :-?

=))đố m biết đấy :)) :19;

Extracting
28-06-2012, 03:49 PM
=))đố m biết đấy :)) :19;

vkl... t éo thấy đi..
M đi là ăn DQN full ngay =))

Extracting
28-06-2012, 03:50 PM
thách tao à . ít cũng phải tầm 1 năm mới đưa lên tốp 1 chính thức đc =))

Ớ ờ
e đoán sv này tồn tại 2 tháng nữa là quá nhiều cho 1 sv =))

1m78
28-06-2012, 03:51 PM
Ớ ờ
e đoán sv này tồn tại 2 tháng nữa là quá nhiều cho 1 sv =))

2 tháng á . Lên = Đít . :)) . Bây giờ CẦy ACc Ông Tú Phọt PHân Ra .... Giờ Phải Dùng Bùa MAster Mới VKL chứ

BichDao
28-06-2012, 03:53 PM
vkl... t éo thấy đi..
M đi là ăn DQN full ngay =))

đe tao à.đe tao là ăn tát đấy.DQN cũng có thằng Hải mập địt nó đỡ cho tao r.Ko thì có thằng đệ Nam shit nữâ cơ mà :))

Extracting
28-06-2012, 03:53 PM
2 tháng á . Lên = Đít . :)) . Bây giờ CẦy ACc Ông Tú Phọt PHân Ra .... Giờ Phải Dùng Bùa MAster Mới VKL chứ

=)).... phải thể hiện điều ko tường thành sự thật chứ
=))........

1m78
28-06-2012, 03:54 PM
=)).... phải thể hiện điều ko tường thành sự thật chứ
=))........

nếu chạm tay đc vào cái tốp 1 . chú mất anh cái gì ;))

Extracting
28-06-2012, 03:55 PM
đe tao à.đe tao là ăn tát đấy.DQN cũng có thằng Hải mập địt nó đỡ cho tao r.Ko thì có thằng đệ Nam shit nữâ cơ mà :))

thế là m éo đi rồi
DM gọi thằng Nam shit đi.. Nó bảo đi 1 mình buồn.. vkl =))

BichDao
28-06-2012, 03:58 PM
thế là m éo đi rồi
DM gọi thằng Nam shit đi.. Nó bảo đi 1 mình buồn.. vkl =))

thì tao đang chém mà.hôm ấy đi làm nên tao ko đi đc,chứ ko tao đi là có thằng đệ ấy đón r =))

Extracting
28-06-2012, 03:59 PM
thì tao đang chém mà.hôm ấy đi làm nên tao ko đi đc,chứ ko tao đi là có thằng đệ ấy đón r =))

É cái Vl
thế mà ko đi.. nghỉ luôn.. :))
DM làm thằng bé buồn éo đi :))

BichDao
28-06-2012, 04:01 PM
É cái Vl
thế mà ko đi.. nghỉ luôn.. :))
DM làm thằng bé buồn éo đi :))

:)) tao ko cho đi có mà dám đi =))

Extracting
28-06-2012, 04:02 PM

Ịt mẹ thế nó ở nhà khóc suốt đây =))

BichDao
28-06-2012, 04:08 PM
Ịt mẹ thế nó ở nhà khóc suốt đây =))

:))chưa có lệnh chưa đc đi :19; dm nó cứ bắt tao sang bên nó đi uống nước mà nó éo chịu sang bên này @@

Extracting
28-06-2012, 04:10 PM
:))chưa có lệnh chưa đc đi :19; dm nó cứ bắt tao sang bên nó đi uống nước mà nó éo chịu sang bên này @@

ịt mẹ sang đến cái cầu thăng long chắc t chết mẹ nó rồi =))

BichDao
28-06-2012, 04:14 PM
ịt mẹ sang đến cái cầu thăng long chắc t chết mẹ nó rồi =))

tao bên Nam Thăng Long,nó bên bắc Thăng Long mà nó cứ bắt tao sang bên nó ;)) m ở chỗ nào mà sang đây đã chết?

Extracting
28-06-2012, 04:17 PM
tao bên Nam Thăng Long,nó bên bắc Thăng Long mà nó cứ bắt tao sang bên nó ;)) m ở chỗ nào mà sang đây đã chết?

ịt mẹ
chúng m 1 cuối 1 đầu.. còn éo ăn thua
t tận giáp bát lên đấy cò mà chết à :))

BichDao
28-06-2012, 04:18 PM
ịt mẹ
chúng m 1 cuối 1 đầu.. còn éo ăn thua
t tận giáp bát lên đấy cò mà chết à :))

có cái máu lờ gì mà kêu.Giáp Bát mà làm như Hoàng Mai ấy :))

Extracting
28-06-2012, 04:20 PM
có cái máu lờ gì mà kêu.Giáp Bát mà làm như Hoàng Mai ấy :))

ịt mẹ chúng m cách nhau có vài km mà éo ăn thua
t lên đấy mấy chục km.. ko chết =))

BichDao
28-06-2012, 04:26 PM
ịt mẹ chúng m cách nhau có vài km mà éo ăn thua
t lên đấy mấy chục km.. ko chết =))

chết sao đc,có sao tao cho ra viện E :))

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:28 PM

mai ra chỗ tao tao hổ báo cho mày xem cái địt con mẹ thằng ranh con

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:28 PM

cái loại mày bố mày cho 10 năm nữa cũng đéo có tuổi mà đú đâu con ạ

VeryLove
28-06-2012, 04:31 PM
các bạn ghê quá mình ngồi đọc mà thấy run run
phải đi mua thuốc tẩy giun mới đc

BichDao

=)) đâybieetss ngay mà.thêm 1 lần off nữâ xem mày có ngoan như chó cúm ko con chó nhé.dkmm lúc chưa có lịch off thì ăn nói làm ngta muốn nhét cứt vào mồm,khi có lịch off thì ngoan như 1 con chó ấy,đéo hiểu cái loại mày nghĩ gì nữâ,đắp chiếu hô xung phong à con?

Extracting

Úi .. đi off nhìn mặt cũng tạm đc
sao lại có lời lẽ như thế này đc nhỉ :))~

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:32 PM
=)) đâybieetss ngay mà.thêm 1 lần off nữâ xem mày có ngoan như chó cúm ko con chó nhé.dkmm lúc chưa có lịch off thì ăn nói làm ngta muốn nhét cứt vào mồm,khi có lịch off thì ngoan như 1 con chó ấy,đéo hiểu cái loại mày nghĩ gì nữâ,đắp chiếu hô xung phong à con?
tao chờ mày đến chân cầu vĩnh tuy gọi cho tao. số tao đây 094 6789108. mày dẫn bao nhiêu người đến đây tao tiếp hết bố thách cả họ mày đấy

Extracting
28-06-2012, 04:32 PM

:)).. t là t thích cái câu.. Đắp chiếu hô xung phong :))

Extracting
28-06-2012, 04:33 PM
tao chờ mày đến chân cầu vĩnh tuy gọi cho tao. số tao đây 094 6789108. mày dẫn bao nhiêu người đến đây tao tiếp hết bố thách cả họ mày đấy

Úi Úi hổ báo quá :)) =))

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:33 PM
Úi .. đi off nhìn mặt cũng tạm đc
sao lại có lời lẽ như thế này đc nhỉ :))~

không có lửa sao có khói sao bạn đéo nghĩ nó dùng lời lẽ gì với tôi. để tôi nóng lên tôi chửi cho lại ý kiến này nọ

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:34 PM

sao hôm đấy đéo ra chơi tao đi. tao vác hàng đi chỉ để chém những thằng như mày đấy. sao tao bảo tao helios mày đéo ý kiến gì bơi con mẹ mày đến đây bichdao để tao xem cái mặt chó của mày như nào

Extracting
28-06-2012, 04:36 PM
sao hôm đấy đéo ra chơi tao đi. tao vác hàng đi chỉ để chém những thằng như mày đấy. sao tao bảo tao helios mày đéo ý kiến gì bơi con mẹ mày đến đây bichdao để tao xem cái mặt chó của mày như nào

Ủa.. mình chửi suốt thế mà ko chém mình :19;

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:36 PM
Ủa.. mình chửi suốt thế mà ko chém mình :19;

bạn là ai ấy nhỉ. tôi không biết và không phải việc của bạn thì đừng có bơm đểu ở ngoài ok

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:38 PM
còn cái thằng chó bichdao hổ báo internet anh hung bàn phím. đến lúc quan trọng núp sau lưng người khác. chỉ chực cắn hội đồng như mày bố đéo thèm chấp

BichDao
28-06-2012, 04:40 PM
còn cái thằng chó bichdao hổ báo internet anh hung bàn phím. đến lúc quan trọng núp sau lưng người khác. chỉ chực cắn hội đồng như mày bố đéo thèm chấp

m muốn nói thế nào cũng đc nhưng tao sống trong game này ae tao chưa ai kêu tao 1 tiếng,ae trong game này cũng chưa ai nói tao này nọ như cái dạng mở mồm thấy thối như mày đâu chó à :))

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:42 PM
m muốn nói thế nào cũng đc nhưng tao sống trong game này ae tao chưa ai kêu tao 1 tiếng,ae trong game này cũng chưa ai nói tao này nọ như cái dạng mở mồm thấy thối như mày đâu chó à :))

tao nói gì?? tao rất lịch sự với những người lịch sự với tao còn cái loại mày mày xem mày ẳng bao nhiêu câu trong cái topic này. mày nói đéo thấy ngại mồm à con chó

BichDao
28-06-2012, 04:44 PM
tao nói gì?? tao rất lịch sự với những người lịch sự với tao còn cái loại mày mày xem mày ẳng bao nhiêu câu trong cái topic này. mày nói đéo thấy ngại mồm à con chó

tao đéo thèm nói nhiều vs mày,vì nói m cũng có hiểu đc đâu.ae tự biết đánh giá con người mày như thế nào mà =))

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:46 PM
tao đéo thèm nói nhiều vs mày,vì nói m cũng có hiểu đc đâu.ae tự biết đánh giá con người mày như thế nào mà =))

tất nhiên. ai chơi với tao đều hiểu con người tao thế nào đéo đến lượt mày nhận xét thế này thế nọ. trà đá vĩnh tuy lúc nào cũng mời mày nếu mày dám đến

Extracting
28-06-2012, 04:46 PM
bạn là ai ấy nhỉ. tôi không biết và không phải việc của bạn thì đừng có bơm đểu ở ngoài ok

KO bơm đểu :))~
Là cái thằng đầu chôm chôm quần đùi áo may ô đi với DuiCui :))

RF_(-.-)
28-06-2012, 04:47 PM
KO bơm đểu :))~
Là cái thằng đầu chôm chôm quần đùi áo may ô đi với DuiCui :))

dùi cui là ông nào ấy nhỉ. hôm đấy tôi uống bia với mấy anh em trong liên minh bên ngoài lúc tăng 2 vào đông quá chẳng biết ai bạn thông cảm

AnhLinh
28-06-2012, 04:50 PM
Topic có những lời lẽ kích động và không hay cho lắm mình close