PDA

View Full Version : [Dragon] Mệt với cái loại mặt .....! :)) CJ7 à =))

Thánh Dũng
15-06-2012, 10:45 PM
chó chê mèo lắm lông

mày hơn đc ai cái trong cái 4rum này :))

mặt thì như .......! ( tự hiểu AE điền vào nhé )

chẳng hiểu mày là cái thể loại gì nữa .... chắc tao xếp mày vào bọn thiểu não ... hồi bé bố mẹ mày ko cho đi tiêm vắcxin à :))

não thì ngắn chém đi học CNTT hay đại học thì kệ mẹ mày :)) nói ra càng bị ném gạch chứ làm đc cái gì :)) thích khoe thành tích à =))

lấy mấy pic trên mạng bảo là em gái Vs bạn gái :)) mày bị Ngộ ảnh à :)) hay ước mơ như thế :)) nó xa vời lắm :)) em à ...!

còn mày mặt dầy cỡ nào thì AE mu-hanoi cũng hiểu =)) bảo chụp ảnh cách đây 5 năm rồi up cái AVT lên =)) nhìn cái mặt ngu ngu tao chỉ muốn ấn birds vào mồm mày :))

nói thế thôi nói thêm nữa chắc bức xúc văng cả nhà nó ra đây ... rồi ăn vạ thì chết =))

HunterGirl :))

chẳng mong gì mong BQT đừng dell bài này =))

để cho thằng CJ7 nó vào nó hiểu :))

–Toàn Là Tao–™
15-06-2012, 10:47 PM
=))~ =))~ =))~ ngày nào cũng đưa thằng CJ7 ra vành móng ngựa =))~ mà mãi chưa có tin sử bắn =))~ chán chán ;;) ko sử bắn thằng này thì ko đc loạn loạn loạn #:-s#:-s#:-s

mrtrym
15-06-2012, 10:53 PM
đừng có chê nó dốt...mà hồi nhỏ mẹ nó quên cho i ốt vào canh

hucnb
15-06-2012, 10:53 PM
thôi chấp làm (!) gì loại như nó...nó biết điều bây giờ thì bảo cái con da đen cam mơ run ấy ra kèn sáo ae muhn 1 trận ra trò may ra mọi việc nó tốt đẹp hơn tí xíu :D

Thánh Dũng
15-06-2012, 10:54 PM
thôi chấp làm (!) gì loại như nó...nó biết điều bây giờ thì bảo cái con da đen cam mơ run ấy ra kèn sáo ae muhn 1 trận ra trò may ra mọi việc nó tốt đẹp hơn tí xíu :D

nó đã đéo bik lối thì um con mẹ nó đi vào 2pic người ta chê này chê nọ =)) nghe mà tộc vCL :))

–Toàn Là Tao–™
15-06-2012, 10:56 PM
đừng có chê nó dốt...mà hồi nhỏ mẹ nó quên cho i ốt vào canh

thôi anh phắn đy =))~ nhờ có mỗi việc cỏn con như con kiến mà ko giúp x-(~ x-(~ phắn phắn phắn khẩn

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
15-06-2012, 11:22 PM
chó chê mèo lắm lông

mày hơn đc ai cái trong cái 4rum này :))

mặt thì như .......! ( tự hiểu AE điền vào nhé )

chẳng hiểu mày là cái thể loại gì nữa .... chắc tao xếp mày vào bọn thiểu não ... hồi bé bố mẹ mày ko cho đi tiêm vắcxin à :))

não thì ngắn chém đi học CNTT hay đại học thì kệ mẹ mày :)) nói ra càng bị ném gạch chứ làm đc cái gì :)) thích khoe thành tích à =))

lấy mấy pic trên mạng bảo là em gái Vs bạn gái :)) mày bị Ngộ ảnh à :)) hay ước mơ như thế :)) nó xa vời lắm :)) em à ...!

còn mày mặt dầy cỡ nào thì AE mu-hanoi cũng hiểu =)) bảo chụp ảnh cách đây 5 năm rồi up cái AVT lên =)) nhìn cái mặt ngu ngu tao chỉ muốn ấn birds vào mồm mày :))

nói thế thôi nói thêm nữa chắc bức xúc văng cả nhà nó ra đây ... rồi ăn vạ thì chết =))

HunterGirl :))

chẳng mong gì mong BQT đừng dell bài này =))

để cho thằng CJ7 nó vào nó hiểu :))

vãi thằng dũng :))

Thánh Dũng
16-06-2012, 05:47 AM

dũng mà nói đc á ;))

Thánh Dũng
16-06-2012, 10:22 AM
up........................

BichDao
16-06-2012, 10:36 AM

ko thấy câu cuối có tên thằng Nam shit à =))

GauNhoiBom
16-06-2012, 04:28 PM
sợ mấy bố này quá