PDA

View Full Version : Phiền anh Phi vào xem sét lại và quyết định lại giùm bọn em....

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 12:43 AM
Đề nghị anh Phi xem sét lại CTC tuần vừa qua.
Tuần vừa qua ai cũng thấy lực lượng TinhAE mạnh hơn hẳn so với UB. Nhưng CTC bị hoãn vì lỗi bọn em đã không nói gì.
Nhưng đến hôm nay thứ 3. Anh trả lời 1 câu là đã sửa lỗi thành công để UB tiếp tục vào săn đồ thần.
Em muốn nói 1 câu là liệu điều đó có hơi thiên vị không anh. Nếu đã bị lỗi và sửa lỗi thành công thì em mong anh Phi tạm thời đình chỉ sub 20 rồi đến CTC tuần sau sẽ định đoạt LM nào làm chủ thành. Em thật sự không thể chấp nhận được quyết định này của anh. UB quá lợi và bọn em quá thiệt thòi.

ThongTanXa
12-06-2012, 12:45 AM
Tuần vừa qua ai cũng thấy lực lượng TinhAE mạnh hơn hẳn so với UB. Nhưng CTC bị hoãn vì lỗi bọn em đã không nói gì.
Nhưng đến hôm nay thứ 3. Anh trả lời 1 câu là đã sửa lỗi thành công để UB tiếp tục vào săn đồ thần.
Em muốn nói 1 câu là liệu điều đó có hơi thiên vị không anh. Nếu đã bị lỗi và sửa lỗi thành công thì em mong anh Phi tạm thời đình chỉ sub 20 rồi đến CTC tuần sau sẽ định đoạt LM nào làm chủ thành. Em thật sự không thể chấp nhận được quyết định này của anh. UB quá lợi và bọn em quá thiệt thòi.

lực lượng mạnh hơn chưa hẳn đã chiến thắng bạn ạ. mà bạn dựa vào đâu để nói lực lượng guid bạn mạnh hơn. bạn có căn cứ hay bằng chứng gì không

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 12:47 AM
lực lượng mạnh hơn chưa hẳn đã chiến thắng bạn ạ. mà bạn dựa vào đâu để nói lực lượng guid bạn mạnh hơn. bạn có căn cứ hay bằng chứng gì không
Nói đơn giản là. 4G tổng RS đông gần gấp đôi. Nói đến đồ đạc cũng VIP hơn hẳn. Nếu nói về chiến thuật cũng đã chuẩn bị sẵn. Còn chốt lại 1 câu là dù sao đi nữa quyết định này cũng làm cho anh em hơi bức xúc. Mong anh Phi vào fix lại giùm.

Giám Đốc Điều Hành
12-06-2012, 12:48 AM
Nếu bây giờ lại đóng CTC vào thì lấy đâu ra liên minh đăng ký CTC, nộp Rena, ... để tham gia trận chiến CTC?

ThongTanXa
12-06-2012, 12:49 AM
Nói đơn giản là. 4G tổng RS đông gần gấp đôi. Nói đến đồ đạc cũng VIP hơn hẳn. Nếu nói về chiến thuật cũng đã chuẩn bị sẵn. Còn chốt lại 1 câu là dù sao đi nữa quyết định này cũng làm cho anh em hơi bức xúc. Mong anh Phi vào fix lại giùm.

đó là bạn nói. số lượng thành viên đông hơn chắc chắn số lượng RS cũng nhiều hơn. theo tôi nhớ không nhầm thời điểm đó Onetop chưa rời LM UB. và còn ` điều nữa UB có lợi thế thủ thành. chưa kể bạn nói đồ đạc bạn vip hơn cũng không có căn cứ

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 12:50 AM
Nếu bây giờ lại đóng CTC vào thì lấy đâu ra liên minh đăng ký CTC, nộp Rena, ... để tham gia trận chiến CTC?
Em chỉ muốn là sub 20 tạm thời đóng đến CTC tuần tới. UB vẫn là chủ thành nhưng mà trong thời gian từ giờ đến CTC không được vào sub 20. CTC vừa rồi bọn em đã chuẩn bị quá kỹ để khẳng định chiến thắng trong tầm tay nhưng mà lại như thế này khiến anh em hơi nản anh à.

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 12:52 AM
đó là bạn nói. số lượng thành viên đông hơn chắc chắn số lượng RS cũng nhiều hơn. theo tôi nhớ không nhầm thời điểm đó Onetop chưa rời LM UB. và còn ` điều nữa UB có lợi thế thủ thành. chưa kể bạn nói đồ đạc bạn vip hơn cũng không có căn cứ
:)). Để tớ nói cho bạn nghe nhé. Bạn cứ vào top rồi kiểm tra xem 50 top all và 50 top các class. Ở LM nào chiếm nhiều hơn. Để nói ra thì chắc LM bọn tớ chiếm đến 70% rồi. Không cần tính đến số lượng. Còn lợi thế thủ thành ai cũng biết nhưng mà đó không phải là tất cả. Thủ thành cũng có nhược điểm bạn à.

HunterGirl™
12-06-2012, 12:55 AM
bạn nói 1 phần cũng đúng mạnh hơn ko có chiến lược đúng đắn thì cũng thua

nhưng đằng này bạn ko để ý chủ thớt nói gì à

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 01:17 AM
Uppppppppppppp. Anh phi cho em 1 câu tl lời thôi. Fix hoặc không. Sao cũng được. Miễn là có câu tl.

SockMan
12-06-2012, 01:21 AM

Cho tôi hỏi bạn 1 câu thôi , nếu bạn trả lời được tôi sẽ ko hỏi tiếp .

Bạn có biết tuần trước BQT bảo trì Sv 20 từ hôm nào ko???

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 01:23 AM
Cho tôi hỏi bạn 1 câu thôi , nếu bạn trả lời được tôi sẽ ko hỏi tiếp .

Bạn có biết tuần trước BQT bảo trì Sv 20 từ hôm nào ko???
Không nhầm thì là vào thứ 5 hay thứ 6 gì đó.

ThongTanXa
12-06-2012, 01:23 AM
bạn nói 1 phần cũng đúng mạnh hơn ko có chiến lược đúng đắn thì cũng thua

nhưng đằng này bạn ko để ý chủ thớt nói gì à

theo tôi thấy từ 2 lần ctc đầu tiên ngoại trừ UB không có LM nào có chiến thuật gì đất cảng cũng thế. tất cả chỉ là lời nói từ phía bạn nhận sét theo quan điểm chủ quan. theo tôi thấy CTC vừa rồi các bạn có chiến thắng hay không còn là 1 dấu hỏi.

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 01:25 AM
theo tôi thấy từ 2 lần ctc đầu tiên ngoại trừ UB không có LM nào có chiến thuật gì đất cảng cũng thế. tất cả chỉ là lời nói từ phía bạn nhận sét theo quan điểm chủ quan. theo tôi thấy CTC vừa rồi các bạn có chiến thắng hay không còn là 1 dấu hỏi.
Bạn nên nhớ là LM đã thay đổi hoàn toàn. Trước đó là không có người lãnh đạo. Còn bây giờ đã có. Nói chung là việc này bạn không thể hiểu hết ra mọi vấn đề được đâu.

SockMan
12-06-2012, 01:39 AM
Không nhầm thì là vào thứ 5 hay thứ 6 gì đó.

Bạn quá nhầm rồi đấy, tuần trước UB chỉ được vào thành có 2 ngày thứ 2 và đêm thứ 3 là sv 20 đã bảo trì rồi , vậy bạn tính hộ mình xem là được mấy ngày , hôm nay đã sang ngày thứ 3 tức là cái thời gian đấy cũng chỉ ngang nhau thôi , chẳng có ai lợi hơn ai cả , bạn hiểu chứ???

Bạn tự hào lm bạn mạnh cơ mà , chúng tôi đang thủ thành cơ mà, tại sao lại có kiểu đấu lại để chọn lại LM thủ thành là như nào , tôi chẳng hiểu ý bạn chút nào . Việc CTC vừa rồi bị hoãn ko chỉ 1 mình LM bạn tiếc đâu , chúng tôi cũng tiếc ko kém , mà nói thật với bạn chưa chắc lực lượng mạnh hơn là có thể ăn được thành , chẳng có cơ sở gì để nói UB sẽ thua !

ZzGióRétzZ
12-06-2012, 02:02 AM
Bởi vì sự cố xảy ra ngoài ý muốn. bọn tôi cũng ko hề muốn và BQT cũng vậy.

Nhưng khi đóng sv CTC thành vẫn là của UB nên khi mở lại thì vẫn là của UB thôi.

Hẹn các bạn tuần sau vậy ^^

ThongTanXa
12-06-2012, 02:10 AM
Bạn nên nhớ là LM đã thay đổi hoàn toàn. Trước đó là không có người lãnh đạo. Còn bây giờ đã có. Nói chung là việc này bạn không thể hiểu hết ra mọi vấn đề được đâu.

vậy bạn nghĩ bạn hiểu hết mọi vấn đề và chắc chắn 100% rằng bạn sẽ chiến thắng. bạn nói như bắt cua trong rọ ấy. tớ thấy bạn nên xem sét lại cách nhìn nhận. không nên quá kiêu ngạo để rồi nhận thất bại không đáng có

1m78
12-06-2012, 02:10 AM
có chắc ngoài ý muốn ko...
đúng là nghe câu truyện thật là haizzzz.
1 trò cười của MU hn
thôi chủ pic ko lên nhắc lại vấn đề này làm gì.ko giải quyết được gì đâu.
chơi game để vui vẻ :))

ZzGióRétzZ
12-06-2012, 02:29 AM
có chắc ngoài ý muốn ko...
đúng là nghe câu truyện thật là haizzzz.
1 trò cười của MU hn
thôi chủ pic ko lên nhắc lại vấn đề này làm gì.ko giải quyết được gì đâu.
chơi game để vui vẻ :))
Ko ngoài ý muốn thì do chúng tôi quyết định à ;))

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 02:29 AM
Thôi. Close Topic. Không muốn nói gì nữa. Và xin nhắc lại. Tôi không hề kiêu ngạo mà tôi chỉ tự tin vào bản thân tôi, vào anh em tôi, vào tất cả mọi người đặt niềm tin vào tôi. Tks all.

™–Thích Thì Nhích–™
12-06-2012, 02:30 AM
Close topic không ai coment nữa nhé.

tieuqui
12-06-2012, 03:22 AM
:102; Hay nhỉ;))

Út Cưng
12-06-2012, 12:59 PM
Đây là box sự kiện, các bạn có thắc mắc hay khiếu nại gì thì qua box khác nhé. Closed!