PDA

View Full Version : Tổng quát MU-hanoi và Tim '''Đen'' Admin + Ban Quản Trị . Anh em vào chém cái !!

loveiusomuch3
11-06-2012, 02:44 AM
Hiện tại mình tự giới thiệu mình là....Chẳng có gì nổi bật nên xin bỏ qua phần này . Sau 1 thời gian gắn bó với MU hanoi .. Chưa '' kiếm chác'' được gì nhưng mình thấy có 1 điều rất hạnh phúc khi được khá nhiều người ủng hộ :X 38 thanks / 7 bài viết của mình
Topic này mình lập nên không phải để khoe khoang mà là muốn bàn luận thêm 1 cách sâu sắc về MU chúng ta đang chơi và cũng muốn anh em để tâm tới bài viết này 1 chút !
Cái tim đen của ban quản trị về vấn đề hack + lý do tại sao ko block acc hack mình sẽ nêu ở phần cuối của topic. Cái đầu tiên mình muốn nói ở đây là :
Chúng ta bắt đầu chơi MU hanoi này từ khá lâu rồi đúng ko ? chắc 98 % là ok ý kiến này
Mu này có thực sự hấp dẫn không : Ai dám nói không thì chắc cũng bị hâm ! vì không hấp dẫn mà lại xem diễn đàn ^^
Từ đồ họa của Mu cho đến nhiệm vụ , item , event .... đều rất phong phú đặc sắc, cái quan trọng hơn cả là Giá của item cũng bình thường ai cũng có thể sở hữu những item mạnh Chính vì vậy luôn là lý do chúng ta lựa chon chơi Mu này
Chúng ta sẽ nói qua về ban quản trị : Có quan tâm đến các Muzen thực sự ko .. Tôi xin trả lời các bạn rằng không phải quan tâm mà là ... Quá quan tâm luôn . Tại vì sao ? Nếu không có các mem thì Admin sông... = niêm tin à .. Đó là sự thực xảy ra
Hãy khoan nói đến việc Admin đã làm tốt trách nhiệm của mình hay chưa ( thực ra vấn đề quan trọng nhất là ở đây ). Các bạn hãy tự hỏi mình : Chơi Mu có vui không ... Theo tôi : quá vui .. chém nhau nè ... đua top nè .. ks nè.. pk nè .. nhặt đồ xịn bán được Card nè .. Cuối cùng là chán, chán , chán ...v.v.
vui nhất là những cuộc offic gui , anh em thêm bạn.. thêm vui nữa
Bây giờ chúng ta sẽ đề cập đến vấn đề quan trọng nhât : Tại sao bên trên toàn chữ Vui,, Mà dưới lại có chữ... Chán , Chán , chán
mà tại sao lại chán.. Chúng ta phải nhận thức rõ vấn đề này . Tôi xin nêu ra các lý do khiến bạn chán :
Lỗi game , lag ,điss , mất đồ , lag web rs mua phải Vcent đup bị mất .., anh em sống đểu , lừa đảo ...1 Số kẻ rất vui mưng khi phát hiện Bug và sử dụng được lỗi game ,, Và cái to to to nhất ở đây là
Hack +dupe đồ
Thưa các bạn tôi hỏi 1 điều : Tất cả các lỗi ở trên có bao nhiêu lỗi là do Admin ko làm tròn trách nhiệm ???
Nếu suy nghĩ thật kĩ các bạn sẽ chỉ trả lời : 2 cái to nhất ở dưới mà thôi .. Vì có lỗi nào trong game mà sau khi pót diễn đàn mà admin không giải quyết không ??
Như đã nói ở trên tôi sẽ nêu ra lý do admin ko sửa được hack và ko block được hack Là cái tim đen Admin , thời điểm bây h :
Thứ nhất : Ko sửa được hack vì bản bản hack cũng sửa được sau khi update cái này nói thực sự ra là năng lực admin còn yếu kém và là chưa sửa được chứ không phải ko sửa được
Thứ hai : Mặc dù đã có clip hack pót tố cáo .. Pót diễn đàn cả ngàn bài tố cáo hack .. Ko xử lí?? Lý do đưa ra là :
Thời điểm hiện tại bây giờ . Số lương Muzen hack quá lớn nếu block hết bạn hỏi xem còn ai chơi nữa ko , mà chủ yếu toàn top hack??
Không có ai chơi nữa thì Admin về làm dân thường à !!.. Ai ủng hộ vote cho phiêuss ^^
Theo tôi: nói ít hiểu nhiều .. nói nhiều hiểu không hết !! Hiện tại admin đang biết mình sai mà chưa có cách sửa sai
Tôi viết bài này vì hiện tại quá bức xúc tình trạng này .. Nhưng các bạn hãy đừng nản chí vội toppic đưa ra để chúng ta góp ý kiến xây dựng . Tôi tin rằng ý thức của mọi người sẽ quyết định Mọi thứ !
Các bạn từng hack và sử dụng bub hay đọc qua bài viết này để thấy chúng ta có nên tự phá hủy Cái lục địa MU xinh đẹp này không nhé . Hãy tự nhận thức lại mình ...Vì nếu hack sẽ làm chính bạn mất đi sự thú vị trong game

Bên cạnh đó về phần admin nên tạo 1 đường dây nóng để anh em alo khi gặp hack , tét và block luôn nhé
Hiện tại mong các bạn đóng góp thật nhiều ý kiến vào toppic để anh em đọc hiểu và tìm lại sự thú vị trong game nhé
P/s :.. Sặc Ketamine top Dk của mình mà ngày nay rs đc 4 lần rùi zui wa :
Ai ủng hộ bài viết thanks cái cho Admin sợ :11;