PDA

View Full Version : Gửi G LáoLaBem này :)

CherryBaBy
10-06-2012, 12:18 PM
Chuyện đã rõ ràng , mong mod close topic dùm

CherryBaBy
10-06-2012, 12:23 PM
Gẫy vừa ra 4rum viết bài pr cho G này cái lại gặp một nhân vật nữa G LaoLaBem cũng chơi trò mèo này =)))))

MocQueAnh
10-06-2012, 12:29 PM
Lên là lên là lên là lên... :))

RealLove
10-06-2012, 12:30 PM
lại có tí xích mích rồi :46;

CherryBaBy
10-06-2012, 12:32 PM
lại có tí xích mích rồi :46;

Ko phải cậu à , mình chưa hề động chạm hay nói chửi gì con chó này , vậy mà nó giở cái trò mèo ấy ra , ks nhau là chuyện bt , ko ai nói hay động chạm tới , nhưg là một con ng chứ ko phải là một loài chó mà bất cứ trò gì cũng có thể mang ra ngoài xã hội đc :)

RealLove
10-06-2012, 12:39 PM
Ko phải cậu à , mình chưa hề động chạm hay nói chửi gì con chó này , vậy mà nó giở cái trò mèo ấy ra , ks nhau là chuyện bt , ko ai nói hay động chạm tới , nhưg là một con ng chứ ko phải là một loài chó mà bất cứ trò gì cũng có thể mang ra ngoài xã hội đc :)

họ búp bẩn bạn lấy elf bup công liên tục sao phải xoắn

CherryBaBy
10-06-2012, 12:42 PM
họ búp bẩn bạn lấy elf bup công liên tục sao phải xoắn

Nhưg khổ nỗi elf buff công thì speed thấp , ko lại đc mấy con chó speed cao ;) nên thôi mình đành ngậm ngùi chia tay :)

gaigia
10-06-2012, 12:46 PM
não bạn phẳng hay đéo có nếp nhăn thế. SV PK thì bị PK là chuyện tất nhiên. sv non-PK thì KS là chuyện tất nhiên. người ta dùng cách này hay cách khác để KS thì là chuyện của người ta. có gì mà bạn phải cay cú. không ks được thì bạn té đi chỗ khác lên diễn đàn nói làm gì. không được nữa sang sv PK mà train thằng nào KS giết luôn.

mrtrym
10-06-2012, 12:50 PM
Sao các bạn lại thả những con chó như thằng cutj ra làm gì nhỉ.
Có loại chó nào vừa sủa vừa cắn ng như thế ko ?
Sang SV non PK đéo KS đc DK có elf buff vác con buff đểu vào để buff cho ng ta =))
Cái sv 4 cái bãi 3 mà suốt ngày mình cắm chốt ở đấy , chưa từng ks ai kể cả bãi khác ko có ai mình cũng chưa hề qua , mọi ng đi qua bãi thì đứng ks một chút rồi ko ks đc thì đi , đây có loại chó mà nó còn ngồi nó dọa thích ks à =)) . Đầu tiên mình bảo nó mình đứng bãi này quen rồi , chưa ks ai bao h :)
Nó bảo ừh thì cứ ks đi rồi vác con buff ghẻ ra buff cho mình .
Ôi sao có những loài chó ghẻ như vậy nhỉ,cũng đéo ngờ , nói nó xong nó bảo với mày đéo cần nói nhiều =))))))..
Về xem lại G bạn đi MitXinh à , đường đường là chủ G một G lớn có mấy con chó rách như vậy thì đéo khá hơn đc đâu bạn à .
KS nhau thì ko ai nói gì đâu , nhưg giở cái trò mèo đấy ra thì xem lại mấy cái thành viên hót hót như vậy ra đi.
Thời đại ko hack thì chơi bẩn chơi xấu giở đủ trò ra để chơi ng ta à =))) .
Cutj ơi . Mày chỉ là loài chó thôiiiiiiiii

Con elf buff có ghi tên elf buff của Cutj không? Mày ăn nói cho cẩn thận đấy...đừng có mở mồm ra chó nọ chó kia...bãi mày đứng thì kệ con mẹ mày....tao đéo cầm acc nhưng 1 khi cutj đã nhường bãi đi thì đéo bao giờ giở cái trò buff đểu...nói con mẹ nhanh cho nó vuông

™Vui Cùng Thiếu Nhi™
10-06-2012, 12:50 PM
wow LaoLaBem cùng làm cái trò này

RONG
10-06-2012, 12:51 PM
Đúng là óc chó ! miệng chó thì đéo bao giờ mọc được ngà voi đâu !
Đang train yên lành mày ra ks tao rồi kêu là bãi của mày ! Barracks có bãi nào tên là của mày không !
Ks tao = elf buff thì tao có cách trị mày thôi ! Đơn giản vẫn chỉ là dĩ độc trị độc mà thôi

CherryBaBy
10-06-2012, 12:51 PM
Con elf buff có ghi tên elf buff của Cutj không? Mày ăn nói cho cẩn thận đấy...đừng có mở mồm ra chó nọ chó kia...bãi mày đứng thì kệ con mẹ mày....tao đéo cầm acc nhưng 1 khi cutj đã nhường bãi đi thì đéo bao giờ giở cái trò buff đểu...nói con mẹ nhanh cho nó vuông

Xin lỗi , tao chả cần biết mày là ai và cũng chả cần quan tâm , nhưg cái thằng nào vác con buff đểu ra ks vậy ??? Đéo ai rảnh như thế đâu ? Còn đúng hay ko thì tự m biết ??? Tao đéo thừa hơi đi nói linh tinh đâu .

gaigia
10-06-2012, 12:52 PM
kệ con mẹ nó nói nó làm gì
bình thường KS là chuyện tất nhiên. chưa kể còn đối địch.

CherryBaBy
10-06-2012, 12:52 PM
Đúng là óc chó ! miệng chó thì đéo bao giờ mọc được ngà voi đâu !
Đang train yên lành mày ra ks tao rồi kêu là bãi của mày ! Barracks có bãi nào tên là của mày không !
Ks tao = elf buff thì tao có cách trị mày thôi ! Đơn giản vẫn chỉ là dĩ độc trị độc mà thôi
Óc mày mới là óc chó , mày bảo tao nhường tao bảo là tao đứng quen bãi này rồi ks nhau thôi . Chứ cái mồm thằng nào nói là của tao ....

CherryBaBy
10-06-2012, 12:53 PM
kệ con mẹ nó nói nó làm gì
bình thường KS là chuyện tất nhiên. chưa kể còn đối địch.

Xin lỗi bạn Helios à , đéo có chuyện của bạn trong cái TP này , té con mẹ nhà bạn đi..

Gutj
10-06-2012, 12:53 PM
tôi chẳng thấy có vấn đề gì ở đây , KS được thì KS không KS được thì tép . Bãi train bạn train quen ở đấy chứ không phải là bãi của bạn nhé

CherryBaBy
10-06-2012, 12:55 PM
tôi chẳng thấy có vấn đề gì ở đây , KS được thì KS không KS được thì tép . Bãi train bạn train quen ở đấy chứ không phải là bãi của bạn nhé
Bạn à , tôi chả bao h trách bạn ks đc hay ko , nhưg mà làm cái trò mèo đấy thì ko nên đâu , con ng với con ng , đừng mang những cái trò bẩn ra ngoài xã hội

mrtrym
10-06-2012, 12:56 PM
Bạn à , tôi chả bao h trách bạn ks đc hay ko , nhưg mà làm cái trò mèo đấy thì ko nên đâu , con ng với con ng , đừng mang những cái trò bẩn ra ngoài xã hội
Trò nào là trò bẩn...thích thì log elf vào mà buff đểu...mỗi cái việc đéo đâu vào với đâu cũng lên đây khóc lóc...đúng là rảnh lolz

RONG
10-06-2012, 12:56 PM
trò ! Xin định nghĩa 1 chữ trò ở đây là như thế nào ?? Tất cả chỉ là chiến thuật =))

CherryBaBy
10-06-2012, 12:57 PM
Trò nào là trò bẩn...thích thì log elf vào mà buff đểu...mỗi cái việc đéo đâu vào với đâu cũng lên đây khóc lóc...đúng là rảnh lolz

Đéo ai khóc lóc với bạn , mình chỉ nói cách bạn sống với ng ta ngoài xã hội như nào thì trong game bạn cũng vậy thôi . Ng với ng cả chứ đâu phải ng với chó mà phải chơi bẩn với nhau =))

Lặng Thầm
10-06-2012, 12:57 PM
Có tý chuyện mà cũng lên 4r om xòm,bạn chủ Topic nên nhờ adm tạo cho 1 SV riêng để bạn train 1 mình cho yên chuyện.:)
Mu mà không ks,pk...thì còn gì là MU...

CherryBaBy
10-06-2012, 12:58 PM
trò ! Xin định nghĩa 1 chữ trò ở đây là như thế nào ?? Tất cả chỉ là chiến thuật =))

Ừhm chiến thuật =)).....

CherryBaBy
10-06-2012, 12:58 PM
Có tý chuyện mà cũng lên 4r om xòm,bạn chủ Topic nên nhờ adm tạo cho 1 SV riêng để bạn train 1 mình cho yên chuyện.:)
Mu mà không ks,pk...thì còn gì là MU...

Bạn đọc lại topic đi bạn

mrtrym
10-06-2012, 12:59 PM
Đéo ai khóc lóc với bạn , mình chỉ nói cách bạn sống với ng ta ngoài xã hội như nào thì trong game bạn cũng vậy thôi . Ng với ng cả chứ đâu phải ng với chó mà phải chơi bẩn với nhau =))
Xã hội làm sao? Quen biết đéo gì nhau mà lôi xã hội vào đây? Chó thì mới lên sủa....chơi game cũng có chuyện nhường bãi quen và đéo được ks à

CherryBaBy
10-06-2012, 12:59 PM
Các bạn à , sống thì để ng ta tôn trọng chứ đừng sống để ng ta nhìn vào tường rằng bản thân các bạn là một con chó mang hình hài con ng .

CherryBaBy
10-06-2012, 01:01 PM
Xã hội làm sao? Quen biết đéo gì nhau mà lôi xã hội vào đây? Chó thì mới lên sủa....chơi game cũng có chuyện nhường bãi quen và đéo được ks à

Xời , đéo ai bảo ks với ko ks đâu , quan trọng là làm sao phải giở cái trò đấy ra khi mà ng ta không động chạm gì tới bạn , nói chuyện tử tế đàng hoàng ks thì ks chả làm sao ... Nhưg bạn mang cái con buff đểu ra làm gì ? Đàng hoàng thì làm sao phải làm thế

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:01 PM
Bạn đọc lại topic đi bạn
Tôi có thói quen đã hiểu vấn đề mới cmt,chuyện chả có gì cả.Chơi MU lúc nào không có chuyện như vậy.

mrtrym
10-06-2012, 01:03 PM
Xời , đéo ai bảo ks với ko ks đâu , quan trọng là làm sao phải giở cái trò đấy ra khi mà ng ta không động chạm gì tới bạn , nói chuyện tử tế đàng hoàng ks thì ks chả làm sao ... Nhưg bạn mang cái con buff đểu ra làm gì ? Đàng hoàng thì làm sao phải làm thế

Nói lại 1 lần nữa biết thằng nào buff đểu mở mồm ra nói...cutj đéo bao giờ rảnh làm cái trò đấy đâu

CherryBaBy
10-06-2012, 01:03 PM
Tôi có thói quen đã hiểu vấn đề mới cmt,chuyện chả có gì cả.Chơi MU lúc nào không có chuyện như vậy.
Tôi đâu có nói ks nhau thì chửi thì nói này nói kia , mà ng ta đàng hoàng thì đứng ks nhau là chuyện đương nhiên , nhưg đây ng ta làm cái gì vậy ? Bạn thử hỏi xem bây h train ko + agi cao ks đc ai ? Hack thì nhiều vô số , như vậy ko có dame nhờ elf buff thế mà đây ng ta làm gì vậy ??? Ng đàng hoàng phải làm như vậy à

CherryBaBy
10-06-2012, 01:04 PM
Nói lại 1 lần nữa biết thằng nào buff đểu mở mồm ra nói...cutj đéo bao giờ rảnh làm cái trò đấy đâu

Thế cái ng đứng cạnh Lonely1 ko phải là Cutj , mag con buff tên Mylove gì gì đó ra à =)) mặc tay + chan hyon gì đó à :) hay là mạo danh ???

lovepro2006
10-06-2012, 01:05 PM
Chiến nhiệt tình đê ai thắng làm cua ma ai thua thi làm ghẹ .

dEsU

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:06 PM
Tôi đâu có nói ks nhau thì chửi thì nói này nói kia , mà ng ta đàng hoàng thì đứng ks nhau là chuyện đương nhiên , nhưg đây ng ta làm cái gì vậy ? Bạn thử hỏi xem bây h train ko + agi cao ks đc ai ? Hack thì nhiều vô số , như vậy ko có dame nhờ elf buff thế mà đây ng ta làm gì vậy ??? Ng đàng hoàng phải làm như vậy à
Có gì sai à,MU đông,tìm bãi train khó,có bản lĩnh thì chống lại,không thì thôi,lên 4r khóc lóc làm gì,chả ai thương hại đâu.Chỉ có gà mới cho là việt bạn khóc lóc là đúng.

SockMan
10-06-2012, 01:06 PM

Phập ! tôi thích cáck nc của bạn =)) =))

CherryBaBy
10-06-2012, 01:08 PM
Có gì sai à,MU đông,tìm bãi train khó,có bản lĩnh thì chống lại,không thì thôi,lên 4r khóc lóc làm gì,chả ai thương hại đâu.Chỉ có gà mới cho là việt bạn khóc lóc là đúng.
Tôi khóc ? Bạn Quote cho tôi cái câu nào mà tôi khóc với :) , tôi nói cách sống của ng ta . Mà bạn liên quan gì ở đây nhỉ , chả liên quan =)) . Chả hiểu bạn là cái thứ gì khi vào topic của tôi cm lung tung từ đầu đến h hình như bạn ko hiểu rõ vẫn đề mà cứ cho rằng mình đang nắm đc và hiểu đc rất rõ chuyện gì xảy ra

mrtrym
10-06-2012, 01:11 PM
Tôi khóc ? Bạn Quote cho tôi cái câu nào mà tôi khóc với :) , tôi nói cách sống của ng ta . Mà bạn liên quan gì ở đây nhỉ , chả liên quan =)) . Chả hiểu bạn là cái thứ gì khi vào topic của tôi cm lung tung từ đầu đến h hình như bạn ko hiểu rõ vẫn đề mà cứ cho rằng mình đang nắm đc và hiểu đc rất rõ chuyện gì xảy ra
cutj thì đúng nhưng elf buff thì đi mà tìm nó...hay bạn còn biết con elf nào mang tên elf cutj? Ăn nói đàng hoàng thì xem lại cái tp mình lập đi

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:12 PM
Không khóc lóc thì lập Topic này làm gì?Game mà cứ cay cú,tính cách như đàn bà.

R u b y
10-06-2012, 01:12 PM
lại cay cú :))

CherryBaBy
10-06-2012, 01:14 PM
Không khóc lóc thì lập Topic này làm gì?Game mà cứ cay cú,tính cách như đàn bà.

Bạn là ng hay là cái thứ gì vậy ? Tôi đang nói tới cách sống của ng ta , cay cú lâp TP thì sao chứ , tôi ko có lòng vị tha như bạn ko chịu đựng đc như bạn vậy nhé . ÔK , còn tôi chưa hề khóc lóc hay gì ở đây hết .

mrtrym
10-06-2012, 01:15 PM
Bạn là ng hay là cái thứ gì vậy ? Tôi đang nói tới cách sống của ng ta , cay cú lâp TP thì sao chứ , tôi ko có lòng vị tha như bạn ko chịu đựng đc như bạn vậy nhé . ÔK , còn tôi chưa hề khóc lóc hay gì ở đây hết .

Cách sống làm sao? Cách sống là cái kiểu không train được lên lập tp chó nọ chó kia...đấy là cách sống của thanh niên hiện đại hả?

ZzGióRétzZ
10-06-2012, 01:16 PM
Ôi giời..ai chả có mánh khóe hả bạn

Nếu là tôi tôi cũng vậy thôi..Đùng đùng đến bãi xong ks..

Mà nói chung vấn đề nhỏ ko đến lỗi phải lên DĐ post thế này ;))

yaristn
10-06-2012, 01:16 PM
CherryBaBy có bìa đỏ của bãi đấy k mà cứ làm như đất nhà mình thế ..mu thì đông ..vô lý vl ..sợ cái con người vô liêm sỉ này thật ...thích thì tự tạo 1 mình 1 mu 1 bãi train mà chơi ..có thế mà cũng phải post 4r

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:17 PM
Cứ cay cú như vậy thì chơi pikachu cho lành,Game onl nào không có vấn đề tương tự như vậy.
Hở tý là khóc lóc mà không chịu tìm phương án tối ưu,chả bao giờ khá nổi....

CherryBaBy
10-06-2012, 01:17 PM
cutj thì đúng nhưng elf buff thì đi mà tìm nó...hay bạn còn biết con elf nào mang tên elf cutj? Ăn nói đàng hoàng thì xem lại cái tp mình lập đi

Bạn nói vậy thì mình cũng chịu , nếu đặt đc một con elf mang tên cutj giống như thế để buff cho bạn thì bạn giỏi quá =)) . Đơn giản chỉ là bạn chấp nhận hay ko đó là bạn thôi

CherryBaBy
10-06-2012, 01:18 PM
Cứ cay cú như vậy thì chơi pikachu cho lành,Game onl nào không có vấn đề tương tự như vậy.
Hở tý là khóc lóc mà không chịu tìm phương án tối ưu,chả bao giờ khá nổi....

Bạn giỏi rồi , mình chơi pikachu cũng vẫn cay cú vì không thắng đc , mà sao bạn cứ nhai đi nhai lại cái câu khóc lóc thế bạn ? Không còn ngôn từ để nói cho khác đi à ? Hay bạn không biết đọc chữ ???

RONG
10-06-2012, 01:19 PM
thôi chốt hạ 1 câu là close toppic tại đây ! Không có time dành cho gà vì sắp tới giờ đi off rồi :))

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:20 PM
Bạn giỏi rồi , mình chơi pikachu cũng vẫn cay cú vì không thắng đc , mà sao bạn cứ nhai đi nhai lại cái câu khóc lóc thế bạn ? Không còn ngôn từ để nói cho khác đi à ? Hay bạn không biết đọc chữ ???
Nhắc lại cho nhớ:Không khóc lóc thì lập Topic này làm gì?Chả có ai thương hại đâu.Vớ vẫn...

yaristn
10-06-2012, 01:23 PM
thôi im con mẹ mày mồm đi CherryBaBy à ...liên thiên vl ..tính thì bẩn như con chó ý hơn được lồn ai đâu mà cứ bầy đặt ..bố m đang trian chẳng động chạm lồn gì đến m ..m đi đến m cũng bem bố m ngay được ...mất ngay con pet của bố m ..trong khi đấy cùng tn với nhau đấy ...m nhục lắm con à...m đi chết con mẹ mày đi..

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:24 PM
thôi im con mẹ mày mồm đi CherryBaBy à ...liên thiên vl ..tính thì bẩn như con chó ý hơn được lồn ai đâu mà cứ bầy đặt ..bố m đang trian chẳng động chạm lồn gì đến m ..m đi đến m cũng bem bố m ngay được ...mất ngay con pet của bố m ..trong khi đấy cùng tn với nhau đấy ...m nhục lắm con à...m đi chết con mẹ mày đi..
Nó cứ nghỉ nó có cái quyền đi phá ng ta thì không sao,còn ai phá nó thì nó bảo là không biết sống....
Ra diễn đàn khóc lóc này nọ,éo hiểu nỗi....

CherryBaBy
10-06-2012, 01:26 PM
Bạn nhầm rồi bạn à , tớ ko chơi con NV tên là cherrybaby =))

KeSatGai1
10-06-2012, 01:28 PM
khổ vãi anh mitxinh cũng chơi có đẹp với cả sv đâu mà thành viên anh ấy không thế ;)) các bạn cứ tìm hiểu nhiều về guild laolabem (muhaiphong.net) tha hồ mà tìm hiểu (tungpro-mitxinh) cấm đáp đá đáp gạch ;))

Lộn Cái Bàn
10-06-2012, 01:28 PM
Theo mình được biết cái trò Buf bẩn này có nguồn gốc từ các pro WarLord , tuyệt kỹ này vẫn chưa thất truyền . Nhưng cơ bản mình thấy chủ pic là 1 thằng đàn bà , đã chơi thì chấp con mẹ bà nhận đi , khóc lóc ai nghe . Muốn tử tế với cả DD cơ à , lộn cái bàn nhé !

SayCay
10-06-2012, 01:29 PM
bạn à :)) cái gì thì cái chắc cụt thấy bên bạn chơi sạch quá lên cũng học tập theo thôi :)) không có gì thấy lạ. bạn lại tỏ vẻ nguy hiểm. chó biết chơi mu à. bạn nói thế là đéo được. sửa lại đi nhé =))
Sao các bạn lại thả những con chó như thằng cutj ra làm gì nhỉ.
Có loại chó nào vừa sủa vừa cắn ng như thế ko ?
Sang SV non PK đéo KS đc DK có elf buff vác con buff đểu vào để buff cho ng ta =))
Cái sv 4 cái bãi 3 mà suốt ngày mình cắm chốt ở đấy , chưa từng ks ai kể cả bãi khác ko có ai mình cũng chưa hề qua , mọi ng đi qua bãi thì đứng ks một chút rồi ko ks đc thì đi , đây có loại chó mà nó còn ngồi nó dọa thích ks à =)) . Đầu tiên mình bảo nó mình đứng bãi này quen rồi , chưa ks ai bao h :)
Nó bảo ừh thì cứ ks đi rồi vác con buff ghẻ ra buff cho mình .
Ôi sao có những loài chó ghẻ như vậy nhỉ,cũng đéo ngờ , nói nó xong nó bảo với mày đéo cần nói nhiều =))))))..
Về xem lại G bạn đi MitXinh à , đường đường là chủ G một G lớn có mấy con chó rách như vậy thì đéo khá hơn đc đâu bạn à .
KS nhau thì ko ai nói gì đâu , nhưg giở cái trò mèo đấy ra thì xem lại mấy cái thành viên hót hót như vậy ra đi.
Thời đại ko hack thì chơi bẩn chơi xấu giở đủ trò ra để chơi ng ta à =))) .
Cutj ơi . Mày chỉ là loài chó thôiiiiiiiii

CherryBaBy
10-06-2012, 01:30 PM
Nó cứ nghỉ nó có cái quyền đi phá ng ta thì không sao,còn ai phá nó thì nó bảo là không biết sống....
Ra diễn đàn khóc lóc này nọ,éo hiểu nỗi....

Bạn ơi , bàn ợ mình ko chơi con NV tên là CherryBaby ;)) còn thằng yaristn nó chơi với mình ngoài đời nó tưởng mình chơi con MG tên NV cherrybaby bạn ợ :))

yaristn
10-06-2012, 01:30 PM
ô chết nhầm .. tưởng thằng CherryBaBy trong game ..sr nhé

SayCay
10-06-2012, 01:31 PM
sao bạn lại chửi bạn ý như thê. bạn ý hơi nguy hiểm thôi. :))
Theo mình được biết cái trò Buf bẩn này có nguồn gốc từ các pro WarLord , tuyệt kỹ này vẫn chưa thất truyền . Nhưng cơ bản mình thấy chủ pic là 1 thằng đàn bà , đã chơi thì chấp con mẹ bà nhận đi , khóc lóc ai nghe . Muốn tử tế với cả DD cơ à , lộn cái bàn nhé !

RONG
10-06-2012, 01:34 PM
mệt mỏi quá ! Mà anh tên là Cutj nhé đéo phải cụt :((

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:34 PM
Nói như vậy tội cho bạn ấy,chơi MU Off quen rồi,bây h chơi Mu Onl có nhiều vấn đề quá không thích ứng kịp>>>giở tuyệt kỹ của đàn bà:Khóc lóc ỉ ôi.:))

KeSatGai1
10-06-2012, 01:36 PM
khổ vãi anh mitxinh cũng chơi có đẹp với cả sv đâu mà thành viên anh ấy không thế ;)) các bạn cứ tìm hiểu nhiều về guild laolabem (muhaiphong.net) tha hồ mà tìm hiểu (tungpro-mitxinh) cấm đáp đá đáp gạch ;))

Lộn Cái Bàn
10-06-2012, 01:38 PM

Nói cho nó hiểu thôi , cái diễn đàn này quá nhiều thằng bệnh hoạn kiểu này rồi , 3 cái viêc con con trong game cũng lôi lên diễn đàn lập píc , kiểu lập để cho người ta biết mình lai ai ấy !

RONG
10-06-2012, 01:38 PM
Hình như mấy thành viên bên đất cảng lại ngứa mồm sang đây nói linh tinh thì phải :))

SayCay
10-06-2012, 01:39 PM
viết unkey nó thế ý kiến à. thich vào mu pm nhé
mệt mỏi quá ! Mà anh tên là Cutj nhé đéo phải cụt :((

SayCay
10-06-2012, 01:40 PM
Nói cho nó hiểu thôi , cái diễn đàn này quá nhiều thằng bệnh hoạn kiểu này rồi , 3 cái viêc con con trong game cũng lôi lên diễn đàn lập píc , kiểu lập để cho người ta biết mình lai ai ấy !:)) bạn ấy đầu có tý mảnh đạn ý mà thôi :))

RONG
=)) thôi tha anh ^^!

Lặng Thầm
Nói cho nó hiểu thôi , cái diễn đàn này quá nhiều thằng bệnh hoạn kiểu này rồi , 3 cái viêc con con trong game cũng lôi lên diễn đàn lập píc , kiểu lập để cho người ta biết mình lai ai ấy !
Chuẩn không cần chỉnh,tôi cũng không hay cmt nhưng thấy cái loại này ngứa mắt éo chịu được.
Tụi này có vấn đề về đầu óc hay sao ý :-s

SayCay
10-06-2012, 01:41 PM
Hình như mấy thành viên bên đất cảng lại ngứa mồm sang đây nói linh tinh thì phải :))

lộn cái bàn đất cảng không phải các bạn ấy ngứa mồm. mà mồm các bạn ý mọc lông lên vào đây mới như thế =))

SayCay
10-06-2012, 01:42 PM
:)) nhưng nói gì nói cutj sai rồi lộn cái bàn đất cảng xin lỗi đi =))
Nói như vậy tội cho bạn ấy,chơi MU Off quen rồi,bây h chơi Mu Onl có nhiều vấn đề quá không thích ứng kịp>>>giở tuyệt kỹ của đàn bà:Khóc lóc ỉ ôi.:))

mrtrym
10-06-2012, 01:43 PM

Cutj ko có ý kiến...việc quá vớ vẩn

Lộn Cái Bàn
10-06-2012, 01:45 PM

Tôi ko phải người ĐatCang

CherryBaBy
10-06-2012, 01:45 PM
Xin lỗi mấy bạn lập nick clone vào thì miễn cm , còn tớ chơi MU cách đây 1 năm rồi bây h mới chơi lại hẳn ai chơi MU kim long sv TTR đều biết CherryBaBy còn đẹp với cả DD hay ko thì mấy ng trong G UB với LLB cũng biết tớ rất ít khi pk , bởi vốn dĩ hiền lành , ai pk cũng ko có trách gì cả , chơi game ganh đua là chuyện thường còn cái chuyện giở những trò bì ổi ra tớ chưa bao h làm , còn các cậu cứ nói khóc lóc ỉ ôi , ừ cứ coi là như thế đi , các bạn ko hiểu h ay cố tình ko hiểu thật ra ng lập ra cái topic này muốn nói điều gì , mà các bạn thì cứ khăng khăg cho rằng tớ thế này thế nọ =)) . Haiz , chó cắn theo đàn

SayCay
10-06-2012, 01:46 PM
mà hình như cutj ơi. ông thuê thằng năng sê ở trên diên dàn này ở đâu thê :)) lên diễn dàn năng xe cho cutj =))

SayCay
10-06-2012, 01:49 PM
Ui bạn thật là nổi tiếng đó . sau topic này chắc bạn vào trong Mu bạn sẽ nổi như cụt cứt trôi sống nhỷ =)). cả cái mu này biết. người người biết. nhà nhà biết. và T cũng biết G đất cảng chơi cái trò buff bẩn với guild LLB lên h gậy ông đập lưng ông thôi đừng ẳng nữa. close topic đi :)). không tý lại ăn chửi vã mặt =))
Xin lỗi mấy bạn lập nick clone vào thì miễn cm , còn tớ chơi MU cách đây 1 năm rồi bây h mới chơi lại hẳn ai chơi MU kim long sv TTR đều biết CherryBaBy còn đẹp với cả DD hay ko thì mấy ng trong G UB với LLB cũng biết tớ rất ít khi pk , bởi vốn dĩ hiền lành , ai pk cũng ko có trách gì cả , chơi game ganh đua là chuyện thường còn cái chuyện giở những trò bì ổi ra tớ chưa bao h làm , còn các cậu cứ nói khóc lóc ỉ ôi , ừ cứ coi là như thế đi , các bạn ko hiểu h ay cố tình ko hiểu thật ra ng lập ra cái topic này muốn nói điều gì , mà các bạn thì cứ khăng khăg cho rằng tớ thế này thế nọ =)) . Haiz , chó cắn theo đàn

CherryBaBy
10-06-2012, 01:49 PM

Câu chuyện về Tungpro thì có lẽ từ cái Mukimlong tất cả các mu do nhóm admin này phát triền thì ai cũng hiểu :)

SayCay
10-06-2012, 01:50 PM
Tôi ko phải người ĐatCang

không mình biết bạn không phải là người đất cảng :)). nhưng mình nói cherrybaby

Lặng Thầm
10-06-2012, 01:52 PM
Vâng,chủ Topic khóc đã đủ,các bạn có ghé qua Topic này để ý 1 tý,vào ingame nên nhường chủ Topic 1 tý.
KHông thì nghe khóc lóc trên diễn đàn nữa đấy,não ruột lắm :)

CherryBaBy
10-06-2012, 01:53 PM
Ui bạn thật là nổi tiếng đó . sau topic này chắc bạn vào trong Mu bạn sẽ nổi như cụt cứt trôi sống nhỷ =)). cả cái mu này biết. người người biết. nhà nhà biết. và T cũng biết G đất cảng chơi cái trò buff bẩn với guild LLB lên h gậy ông đập lưng ông thôi đừng ẳng nữa. close topic đi :)). không tý lại ăn chửi vã mặt =))
Bạn ợ , cái trò buff bẩn hay ko tớ ko hề biết và cũng chưa hề làm :) , ngta làm với tớ , tớ có ý kiến vậy thôi :) còn bạn mình chả biết bạn là ai bạn ợ :)) còn những ai chơi với mình thì đều hiểu . Giờ bạn bè cũng k còn chơi mu nữa bạn ợ . Còn cái nổi tiếng hay ko thì ko cần bạn phải bình luận đâu . hề hề , bởi vì mấy cái tai tiếng như kiểu các bạn làm thì mình chưa bị bao h :))

Lộn Cái Bàn
10-06-2012, 01:53 PM
Thằng chủ topic bắt đầu biết mình ngu rồi đấy =)) =))

SayCay
10-06-2012, 01:54 PM
=)) nam tử hán đại trượng phu LÀM SAO PHẢI KHÓC
Vâng,chủ Topic khóc đã đủ,các bạn có ghé qua Topic này để ý 1 tý,vào ingame nên nhường chủ Topic 1 tý.

R u b y
k ăn đc>>>>lập topic chửi >>>bị n` người chửi :))

Louis102
Có cái đéo gì đầu mà phải lên dd lập 2pic thế này :38; Đọc cái 2pic chả ra đâu vào đâu .Đấy cũng là cách chơi của ngta .Cấm làm sao đc .Hôm trước cũng có mấy cái Topic lập ra cũng ý là PK trong game rồi lôi nhau ra dd kêu chó này chó nọ .Cùng 1 loại cả .Ông trời sinh ra mà bạn lại bảo ng` ta là chó :| ko hiểu bạn sẽ là con gì đây :24; 2 mắt ,2 tai ,1 mũi ,1 "mồm" .Cái "Mồm" con ng` sinh ra để ăn vs nói .chứ đừng dùng từ "Cắn" nhé :| mất đi cái đẹp của Mồm đấy =))~

SayCay

uầy sao bạn lại bảo bạn ấy ngu. bạn ấy không ngu như mà nguy hiểm :))

Lặng Thầm
Nó mà nhận ra được thì đã tốt :))

KeSatGai1
10-06-2012, 01:55 PM
mày là cutj sao mà cãi như thánh thế cu em ông bà già mày không dậy mày như nào là suy nghĩ một tí trước khi nói à ông bà già mày bảo chúng nó cứ nói chuyện không liên quan đến mày cứ chen vào chửi chết mẹ chúng nó đi à bố mẹ bạn dậy bạn thế chứ gì càng nghĩ càng buồn cười chấm hết với thằng ngu chửi càn đấu khẩu với mày tao nghĩ tao cũng không hơn cho mày thắng tự sướng đi em yêu ảo lòi

SayCay
10-06-2012, 01:55 PM
gậy ông đập lưng ông xong len dien đàn khóc ấy mà bạn. Gái đĩ già mồm =))
Có cái đéo gì đầu mà phải lên dd lập 2pic thế này :38; Đọc cái 2pic chả ra đâu vào đâu .Đấy cũng là cách chơi của ngta .Cấm làm sao đc .Hôm trước cũng có mấy cái Topic lập ra cũng ý là PK trong game rồi lôi nhau ra dd kêu chó này chó nọ .Cùng 1 loại cả .Ông trời sinh ra mà bạn lại bảo ng` ta là chó :| ko hiểu bạn sẽ là con gì đây :24; 2 mắt ,2 tai ,1 mũi ,1 "mồm" .Cái "Mồm" con ng` sinh ra để ăn vs nói .chứ đừng dùng từ "Cắn" nhé :| mất đi cái đẹp của Mồm đấy =))~

Lộn Cái Bàn
10-06-2012, 01:56 PM
=)) nam tử hán đại trượng phu LÀM SAO PHẢI KHÓC

Bạn này tư tưởng ko tốt , Nam Tử Hán nào , Thanh niên Vn hẳn hoi

mrtrym
10-06-2012, 01:56 PM
mà hình như cutj ơi. ông thuê thằng năng sê ở trên diên dàn này ở đâu thê :)) lên diễn dàn năng xe cho cutj =))
Nào ai biết gì đâu...đi cả sáng vừa về đã thấy lên báo...nản

SayCay
10-06-2012, 01:57 PM
đừng ẳng kiểu mất dậy ở đây. nói tao xem lại mày đi nhé soi gương xong mới nói tao. mày đang mất dậy đấy thế tao hỏi ngườc lại mày ông bà cha mẹ mày có dậy mày không mà lên chỗ các anh các chị mày nói láo thế. đúng là thằng ngu
mày là cutj sao mà cãi như thánh thế cu em ông bà già mày không dậy mày như nào là suy nghĩ một tí trước khi nói à ông bà già mày bảo chúng nó cứ nói chuyện không liên quan đến mày cứ chen vào chửi chết mẹ chúng nó đi à bố mẹ bạn dậy bạn thế chứ gì càng nghĩ càng buồn cười chấm hết với thằng ngu chửi càn đấu khẩu với mày tao nghĩ tao cũng không hơn cho mày thắng tự sướng đi em yêu ảo lòi

SayCay
10-06-2012, 01:57 PM
Nào ai biết gì đâu...đi cả sáng vừa về đã thấy lên báo...nản

chết ai bảo động phải người nổi tiếng :))

SayCay
10-06-2012, 01:58 PM
Bạn này tư tưởng ko tốt , Nam Tử Hán nào , Thanh niên Vn hẳn hoi

dùng tý văn thơ ra dùng ý mà. nếu không đúng sr baby :-*

Louis102
10-06-2012, 01:58 PM

Đây mới là "Thanh Niên 2012" =))~

mrtrym
10-06-2012, 01:59 PM
Nếu không con vẹo gì đề nghị anh em giải tán...chửi nhau mệt vl

SayCay
10-06-2012, 02:00 PM
=)) bạn Ruby nói câu hay nhất trong người nhưng sai 1 từ ở đây không ai chửi bậy cả trừ 1 số thằgn ngu học vào ẳng VD kesatgai oke
k ăn đc>>>>lập topic chửi >>>bị n` người chửi :))

KeSatGai1
riêng thằng saycay kia không lên động vào nó nữa bạn à không thì mông mình đi toi với nó đấy bạn cũng lên học mình đi không thi khốn khổ đời người

Louis102

Đề nghị cutj lần sau log 2 con buff cho nó .1 con nó chưa đủ nhiệt =))~

SayCay
10-06-2012, 02:01 PM
uầy bạn ơi đừng động phải những thanh niên 2012 cẩn thận các bạn ý Pk mõm bh =))
Pk mõm không được các bạn ý lại khóc =))

SayCay
10-06-2012, 02:02 PM
ở đây toàn người ăn nói lịch sự đâu chửi nhau :)) hiểu nhàm cảnh sát chym ơi :))

Lặng Thầm
Và sẽ có Ver 2 như Topic này,muốn AE nghe liên khúc đám ma à :))

Louis102
riêng thằng saycay kia không lên động vào nó nữa bạn à không thì mông mình đi toi với nó đấy bạn cũng lên học mình đi không thi khốn khổ đời người

Bạn nói cái đéo gì tớ ko hiểu .Tớ chả động vào ai cả .Thấy bạn toàn chửi ngta đấy chứ :24;

SayCay
chơi thế căng quá. sợ 2 con mỗi con các bác ý làm vài nháy thế còn cày quốc gì nữa :))

kuchuoi
10-06-2012, 02:03 PM
chủ thớt cho hổi có phải con ef tên satvunz ko nhỉ:50;

Louis102
10-06-2012, 02:04 PM
Và sẽ có Ver 2 như Topic này,muốn AE nghe liên khúc đám ma à :))

Lướt diễn đàn này sướng hơn bên MU HP .lắm cái khó đẻ .Toàn phải mổ :)) ( Cười sướng :11; )

SayCay
10-06-2012, 02:05 PM
Pk mõm T à :)). mày non và xanh lắm. tự nhiên từ đâu vào ẳng được 1 câu thế

SayCay
10-06-2012, 02:06 PM
cẩn thận đi viện vì đứt ruột đấy =))
Lướt diễn đàn này sướng hơn bên MU HP .lắm cái khó đẻ .Toàn phải mổ :)) ( Cười sướng :11; )

SayCay
10-06-2012, 02:07 PM
nó ẳng bạn hiểu sao được :P
Bạn nói cái đéo gì tớ ko hiểu .Tớ chả động vào ai cả .Thấy bạn toàn chửi ngta đấy chứ :24;

CherryBaBy
10-06-2012, 02:08 PM

Vâng mình xin cám ơn cái lòng tốt chó gặm của bạn , nhưg với mình mình ko cần nó đâu :) bởi 1 con ng đã đọc và ko hiểu ý mà ng ta nói thế nào thì chắc có lẽ là loại ng gì ý ban ợ :))

Louis102
10-06-2012, 02:09 PM
Topic đến đây dừng là đc r` đấy nhỉ :7; toàn chuyện con nít cũng lôi nhau lên đây .Tiếc rằng ta k phải là Mod :)) Close từ trang đầu r` :24;

SayCay
10-06-2012, 02:10 PM
Bạn à LÀM SAO PHẢI KHÓC =))
Vâng mình xin cám ơn cái lòng tốt chó gặm của bạn , nhưg với mình mình ko cần nó đâu :) bởi 1 con ng đã đọc và ko hiểu ý mà ng ta nói thế nào thì chắc có lẽ là loại ng gì ý ban ợ :))

CherryBaBy
10-06-2012, 02:10 PM
chủ thớt cho hổi có phải con ef tên satvunz ko nhỉ:50;

Có 2 con phá trên 3rack đó bạn ... Con đó với 1 con nữa :)

SayCay
10-06-2012, 02:11 PM
:)) chết cười với đỗ 10 :)) thôi close ở đây anh em về cày quốc nào
Topic đến đây dừng là đc r` đấy nhỉ :7; toàn chuyện con nít cũng lôi nhau lên đây .Tiếc rằng ta k phải là Mod :)) Close từ trang đầu r` :24;

Lặng Thầm
10-06-2012, 02:12 PM
Trước sau gì bạn cũng loài cái đuôi của bạn ra :),chỉ là kẻ vô học thiếu nhận thức :)

R u b y
10-06-2012, 02:14 PM
Hãy khóc đi khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng

Và hãy khóc nước mắt ướt đẫm chứa chan trong lòng

Khi bao nhiêu cơn mơ chấp cánh bay xa vời

Thì người đàn ông cũng vẫn phải khóc giống như ai.

Lặng Thầm
Hãy khóc đi khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng

Và hãy khóc nước mắt ướt đẫm chứa chan trong lòng

Khi bao nhiêu cơn mơ chấp cánh bay xa vời

Thì người đàn ông cũng vẫn phải khóc giống như ai.
Nhầm rồi cưng,chủ Topic không phải là đàn ông :))

mrtrym

:D anh chịu... :)) cutj 1 là solo 2 là đi có elf buff chả rảnh đâu đi log elf phò làm gì cho mỏi mệt :))

CherryBaBy
Trước sau gì bạn cũng loài cái đuôi của bạn ra :),chỉ là kẻ vô học thiếu nhận thức :)

Mình cũng chả biết bạn là ai , và cũng chả quen bạn , tự dưng bạn nhảy vô TP này nói này nói nọ về mình , còn mình chưa từng và cũng chưa hề khóc lóc ỉ ôi theo lời bạn nói , mình nhận ra rằng bạn chỉ là một con chó cắn theo đàn :)

SayCay
10-06-2012, 02:15 PM
bạn ơi thế chủ thớt vẫn khóc à. bạn lại phải để tớ rồi :))

CherryBaBy
10-06-2012, 02:16 PM
:D anh chịu... :)) cutj 1 là solo 2 là đi có elf buff chả rảnh đâu đi log elf phò làm gì cho mỏi mệt :))

Ồ , vậy thì bạn đéo dám nhận cái việc mà bạn làm ra rồi , tớ đéo rảnh rỗi thừa hơi mà đi pr bạn trên cái 4rum này để mà lấy gạch về xây nhà nhé . Sống sao cho ng ta nể chứ đừng để ngta khinh :)

SayCay
10-06-2012, 02:16 PM
không phải đàn ông thế là xăng pha nhớt à =))

mrtrym
10-06-2012, 02:17 PM
Ồ , vậy thì bạn đéo dám nhận cái việc mà bạn làm ra rồi , tớ đéo rảnh rỗi thừa hơi mà đi pr bạn trên cái 4rum này để mà lấy gạch về xây nhà nhé . Sống sao cho ng ta nể chứ đừng để ngta khinh :)

Nói thẳng con mẹ luôn là tớ đéo cần bạn nể...OK? Bạn chả là cái gì đối với tớ để tớ phải quan tâm đến bạn...thế nên rảnh thì đi mà train đừng có hơi tý lên đây lôi người nọ người kia ra mà nói

SayCay
không thừa hơi :)) thế bạn lập topic này ra để xin gạch à :))

Lặng Thầm
Mình cũng chả biết bạn là ai , và cũng chả quen bạn , tự dưng bạn nhảy vô TP này nói này nói nọ về mình , còn mình chưa từng và cũng chưa hề khóc lóc ỉ ôi theo lời bạn nói , mình nhận ra rằng bạn chỉ là một con chó cắn theo đàn :)
Bạn có vấn đề về nhận thức à,lập Topic mà không biết mình đang làm gì à,hỏi đứa nào biết chữ đọc xem có phải là khóc lóc kể lể không.
Ăn nói văn hóa 1 tý,2 đấng sinh thành của bạn buồn lắm khi biết bạn ăn nói như vậy đấy :)

kuchuoi
10-06-2012, 02:19 PM
Có 2 con phá trên 3rack đó bạn ... Con đó với 1 con nữa :)

con satvun la cua toi ko pkair cua cuti ti nhé đi qua thấy dd thì ấn 1 kái sao ma phải lên đấy
chửi LaoLfBem the

SayCay
10-06-2012, 02:19 PM
chết chưa ai bảo động phải người nổi tiếgn. người ta chỉ là cục cứt trôi song nhưng người ta lại tưởng bông hồng đà lạt =))
Nói thẳng con mẹ luôn là tớ đéo cần bạn nể...OK? Bạn chả là cái gì đối với tớ để tớ phải quan tâm đến bạn...thế nên rảnh thì đi mà train đừng có hơi tý lên đây lôi người nọ người kia ra mà nói

R u b y
10-06-2012, 02:20 PM

k phải đàn ông thì là đàn gì cha nội :18;

SayCay
10-06-2012, 02:21 PM
2 pha Ruby ơi :))

CherryBaBy
10-06-2012, 02:22 PM
không thừa hơi :)) thế bạn lập topic này ra để xin gạch à :))

Bạn là ai vậy , là bạn của cái ng mình đang lăng xê trên này à ??? Thế ng ta ko làm cái việc đó thì việc gì mình phải lập ra cái topic của này để nói đến cái việc đó ??? Bạn ăn gì mà đéo có óc tiếp thu vậy ?

CherryBaBy
10-06-2012, 02:23 PM
con satvun la cua toi ko pkair cua cuti ti nhé đi qua thấy dd thì ấn 1 kái sao ma phải lên đấy
chửi LaoLfBem the

Con elf sắt vụn thì tôi chả biết nó xuất hiện lúc nào còn lúc đang đứng ks với cutj thì có 1 anh elf nhảy vào buff còn 200 dame .

SayCay
10-06-2012, 02:24 PM
mồm bạn mọc lông rồi kìa :)). tớ là ai á. Sây Cáy đẹp zai khoai to lại chày khỏe . được chưa :)). Làm Sao Phải KHOC
Bạn là ai vậy , là bạn của cái ng mình đang lăng xê trên này à ??? Thế ng ta ko làm cái việc đó thì việc gì mình phải lập ra cái topic của này để nói đến cái việc đó ??? Bạn ăn gì mà đéo có óc tiếp thu vậy ?

CherryBaBy
chết chưa ai bảo động phải người nổi tiếgn. người ta chỉ là cục cứt trôi song nhưng người ta lại tưởng bông hồng đà lạt =))

Ồ mình nói mình nổi tiếng bao h à :)) hay thật , ngày xưa ai chơi MU kim long sv TTR thì chắc cũng đều biết :)) chứ mình nói mình nổi tiếng à =)))))))) . Bạn đúng là nguy hiểm

Lặng Thầm
Em có thấy hơi hám đàn ông của chủ Topic không?

SayCay
10-06-2012, 02:26 PM
sao phải khoe ngày xưa bạn chơi mu gi mu gi =)). có ai hỏi bạn đâu. lại vạc áo cho người xem lưng 8-> nguy hiểm tý nữa = bạn =))
Ồ mình nói mình nổi tiếng bao h à :)) hay thật , ngày xưa ai chơi MU kim long sv TTR thì chắc cũng đều biết :)) chứ mình nói mình nổi tiếng à =)))))))) . Bạn đúng là nguy hiểm

SayCay
10-06-2012, 02:30 PM
Thôi Chủ thớt ơi tớ xin thua bạn đã thắng. tặng bạn 1 câu này nhé nhớ vào. Không bh tớ cãi nhau với thằng ngu. vì nó làm giảm trình độ của tớ = nó và đánh bại tớ bằng kinh nghiệm =))nghĩ đi nhé .

CherryBaBy
10-06-2012, 02:37 PM
sao phải khoe ngày xưa bạn chơi mu gi mu gi =)). có ai hỏi bạn đâu. lại vạc áo cho người xem lưng 8-> nguy hiểm tý nữa = bạn =))

Mình nói chả để khoe khoang hay j cả , mình đang dẫn chứng cái chơi đã lâu rồi ko hề biết cái trò buff đều hay j j cả của cái thời đại bây h , nhưg cái cách ng ta sống và ng ta đối sử với cái xã hội như nào thì trong game cũng có lẽ như vậy . Còn bạn , sao bạn cứ phải nhảy vào mồm tớ để nói làm gì nhỉ , nguy hiểm = ai , hay như nào , tự bản thân bạn rõ , còn tớ chơi thì tớ chơi đẹp , ks nhau đc thì ăn ko thì thôi , pk nhau cũng vậy . Ko một tiếng chửi . Ôk ? Chưa hề xúc phạm tới ai câu nào , ai xúc phạm tớ trc thì tớ xúc phạm lại . Còn cái việc mà ng ta giở cái trò mèo ấy ra để tranh nhau cái sự hơn thua ấy thì tớ ko bao h làm . Cứ đường đường chính chính đi bạn . Mà cũng nói này mrtrym à , tớ chả bảo là tớ phải nể bạn vì bạn thế này thế nọ , nhưg cái tư cách sống của bạn , bạn nói chả cần ai nể , thế ra ngoài xã hội bạn cũng vậy thì liệu bạn có ai để đc gọi là bạn thân ko ? Hay cái kiểu thân ai nấy lo :) . Thấy có thì vội vàng đến , còn hết thì bỏ bạn đi . Cái tư cách của bạn chỉ đc đến vậy à ? Bạn đường hoàng đi đường quang ko chui vào ngõ ngách hay bụi rậm gì , thì ng ta sẽ cho bạn hay bạn tốt , nhưg bạn cứ tìm cách luồn lách vậy khác gì bạn là kẻ trộm . Trong game cũng vậy có loại ng này loại ng kia , bạn tự đánh giá xem bạn thuộc loại ng gì . Nếu bạn là ng giỏi giang thì bạn làm như vậy à , bạn cứ nghĩ trong game bạn hơn ng bạn có quyền này quyền kia à , vứt cái sĩ diện hão đó đi . Bạn xem lại xem bạn đã thành đạt và những ng xung quanh bạn thế nào , chứ đừng vào cái game này mà tự vỗ ngực khen hay cho bản thân mình .Ta có quyền nọ quyền kia , quyền chèn ép con ng . Mình chả là cái gì cả , mình cũng chỉ là 1 ng giốg bao ng khác thôi bạn à , mình lấy game là để giải trí ko phải để tự cho rằng mình có cái quyền nọ quyền kia như bạn đâu, tất cả chỉ là ảo thôi bạn à , bạn xem bạn khác gì ếch ngồi đáy giếng ko ??

kuchuoi
10-06-2012, 02:45 PM
Mình nói chả để khoe khoang hay j cả , mình đang dẫn chứng cái chơi đã lâu rồi ko hề biết cái trò buff đều hay j j cả của cái thời đại bây h , nhưg cái cách ng ta sống và ng ta đối sử với cái xã hội như nào thì trong game cũng có lẽ như vậy . Còn bạn , sao bạn cứ phải nhảy vào mồm tớ để nói làm gì nhỉ , nguy hiểm = ai , hay như nào , tự bản thân bạn rõ , còn tớ chơi thì tớ chơi đẹp , ks nhau đc thì ăn ko thì thôi , pk nhau cũng vậy . Ko một tiếng chửi . Ôk ? Chưa hề xúc phạm tới ai câu nào , ai xúc phạm tớ trc thì tớ xúc phạm lại . Còn cái việc mà ng ta giở cái trò mèo ấy ra để tranh nhau cái sự hơn thua ấy thì tớ ko bao h làm . Cứ đường đường chính chính đi bạn . Mà cũng nói này mrtrym à , tớ chả bảo là tớ phải nể bạn vì bạn thế này thế nọ , nhưg cái tư cách sống của bạn , bạn nói chả cần ai nể , thế ra ngoài xã hội bạn cũng vậy thì liệu bạn có ai để đc gọi là bạn thân ko ? Hay cái kiểu thân ai nấy lo :) . Thấy có thì vội vàng đến , còn hết thì bỏ bạn đi . Cái tư cách của bạn chỉ đc đến vậy à ? Bạn đường hoàng đi đường quang ko chui vào ngõ ngách hay bụi rậm gì , thì ng ta sẽ cho bạn hay bạn tốt , nhưg bạn cứ tìm cách luồn lách vậy khác gì bạn là kẻ trộm . Trong game cũng vậy có loại ng này loại ng kia , bạn tự đánh giá xem bạn thuộc loại ng gì . Nếu bạn là ng giỏi giang thì bạn làm như vậy à , bạn cứ nghĩ trong game bạn hơn ng bạn có quyền này quyền kia à , vứt cái sĩ diện hão đó đi . Bạn xem lại xem bạn đã thành đạt và những ng xung quanh bạn thế nào , chứ đừng vào cái game này mà tự vỗ ngực khen hay cho bản thân mình .Ta có quyền nọ quyền kia , quyền chèn ép con ng . Mình chả là cái gì cả , mình cũng chỉ là 1 ng giốg bao ng khác thôi bạn à , mình lấy game là để giải trí ko phải để tự cho rằng mình có cái quyền nọ quyền kia như bạn đâu, tất cả chỉ là ảo thôi bạn à , bạn xem bạn khác gì ếch ngồi đáy giếng ko ??

tơ nói rồi ef dểu của tôi Clvinkelein di qua thấy dd thi buf
chu topic lên xl cutj di nhé

mrtrym
10-06-2012, 02:47 PM

Tớ nói rồi cậu chẳng là cái gì để dạy tớ phải sống thế nào....cậu pro ở đâu tớ không cần biết...cái thời TTR của KL nó qua từ rất lâu rồi...còn sang bên này cậu pro thì cậu chẳng phải lên đây mà lập topic....tớ đủ lớn đủ hiểu biết để có thể hiểu thế nào là đúng thế nào là sai...tớ chỉ nhận xét 1 điều nếu cậu pro TTR mà sang đây lập topic như thế này...nói về 1 vấn đề ko rõ ràng về 1 con người cụ thể thì nói thật là tớ khinh thường cái pro của cậu....Thử hỏi đi pk team tớ còn không chửi nhau với dd tớ rảnh đi buff đểu cậu chắc

SayCay
10-06-2012, 02:47 PM
bạn quả là người hiểu biết cho bạn 1 phiếu \:D

CherryBaBy
10-06-2012, 02:48 PM

Con elf satvun tớ ko nói bạn nhé , còn lúc tớ đang đứng ks với cutj đag nói thì bạn ý bảo là thích ks à , xog bạn ý lôi con elf tên là mylove gì gì đó buff .

0975669655
khổ có muỗi việc đó mà cậu lập TP làm gì . họ buf cho họ buf . mình không có buf thì thua
tớ nói thật với cậu là tớ không bênh ai trong số 2 người . tớ thấy cả 2 cũng đúng .
đã là game thì không có chỗ nào là train là của mình cả . khỏe ks dc . hoặc pk cướp bãi đơn giản thế thôi
còn họ là tốp mà pk ks hay buf đểu là bình thường . họ buf mình cũng buf có gì đâu . họ càng tốp mình lại càng khoái . ks đến cùng . 1 ngày bỏ train ks . phá . tiếp 2 ngày 5 ngày 1 tuần 1 tháng . xem họ có vàng mắt ra không .
không cần phải lập TP làm gìi . mà tớ thấy bạn nói người ta cũng hơi quá . không lên dùng võ mồm làm gì . ae thời buổi nay cứ thực tế mà làm .những đứa võ mồm là tiểu nhân không làm lên tàng tổ gì cả . nói it hiểu nhiều . bạn lên xem họ hay train ở đâu vào ks buff đểu pk . để xem ai sợ ai . thử làm vậy đi xem họ sẽ như nào . k cần phải ầm ĩ như này . làm cho nhân cách mình bị hạ thập vì những cấu nói khi nóng giận k .

SayCay

Làm Sao Phải Khóc

kuchuoi
10-06-2012, 02:49 PM
Con elf satvun tớ ko nói bạn nhé , còn lúc tớ đang đứng ks với cutj đag nói thì bạn ý bảo là thích ks à , xog bạn ý lôi con elf tên là mylove gì gì đó buff .

MyLove la ef sin đấy 32k ene cua tớ nhé:50;

mrtrym
10-06-2012, 02:49 PM
khổ có muỗi việc đó mà cậu lập TP làm gì . họ buf cho họ buf . mình không có buf thì thua
tớ nói thật với cậu là tớ không bênh ai trong số 2 người . tớ thấy cả 2 cũng đúng .
đã là game thì không có chỗ nào là train là của mình cả . khỏe ks dc . hoặc pk cướp bãi đơn giản thế thôi
còn họ là tốp mà pk ks hay buf đểu là bình thường . họ buf mình cũng buf có gì đâu . họ càng tốp mình lại càng khoái . ks đến cùng . 1 ngày bỏ train ks . phá . tiếp 2 ngày 5 ngày 1 tuần 1 tháng . xem họ có vàng mắt ra không .
không cần phải lập TP làm gìi . mà tớ thấy bạn nói người ta cũng hơi quá . không lên dùng võ mồm làm gì . ae thời buổi nay cứ thực tế mà làm .những đứa võ mồm là tiểu nhân không làm lên tàng tổ gì cả . nói it hiểu nhiều . bạn lên xem họ hay train ở đâu vào ks buff đểu pk . để xem ai sợ ai . thử làm vậy đi xem họ sẽ như nào . k cần phải ầm ĩ như này . làm cho nhân cách mình bị hạ thập vì những cấu nói khi nóng giận k .
Nói thế này rất là nể...chắc nên gọi = anh :D

SayCay
10-06-2012, 02:50 PM
Thôi Chủ thớt ơi tớ xin thua bạn đã thắng. tặng bạn 1 câu này nhé nhớ vào. Không bh tớ cãi nhau với thằng ngu. vì nó làm giảm trình độ của tớ = nó và đánh bại tớ bằng kinh nghiệm =))nghĩ đi nhé . Chủ thớt đọc đi nhé mình thua rồi mà =))

kuchuoi
10-06-2012, 02:50 PM

người lớn có khác câu nào ra câu dấy hay :112;

Louis102
10-06-2012, 02:51 PM
Topic này dài tập nhề

CherryBaBy
10-06-2012, 02:52 PM
Tớ nói rồi cậu chẳng là cái gì để dạy tớ phải sống thế nào....cậu pro ở đâu tớ không cần biết...cái thời TTR của KL nó qua từ rất lâu rồi...còn sang bên này cậu pro thì cậu chẳng phải lên đây mà lập topic....tớ đủ lớn đủ hiểu biết để có thể hiểu thế nào là đúng thế nào là sai...tớ chỉ nhận xét 1 điều nếu cậu pro TTR mà sang đây lập topic như thế này...nói về 1 vấn đề ko rõ ràng về 1 con người cụ thể thì nói thật là tớ khinh thường cái pro của cậu....Thử hỏi đi pk team tớ còn không chửi nhau với dd tớ rảnh đi buff đểu cậu chắc

Tớ chưa hề dậy cậu cách sống , tớ chỉ nhận xét qua cách cậu làm . Còn nếu ko phải cậu thì lúc con elf tên Mylove gì gì đó đứng cạnh tớ thì ko phải là cậu là ai , tự dưng ng ta rảnh làm trò đó à ? Và lại con elf của CK nói là satvun j j đó . Từ lúc chơi cái sv ph này đến h chưa gặp ai nói hay chửi gì cả nhưg thật sự hôm nay rất ức chế , cậu hay ai đó bạn bè dùng con buff đểu vào buff còn xúc phạm ng khác và nói là cái câu " Loại mày thì đéo cần phải nói "

mrtrym
10-06-2012, 02:53 PM
Tớ chưa hề dậy cậu cách sống , tớ chỉ nhận xét qua cách cậu làm . Còn nếu ko phải cậu thì lúc con elf tên Mylove gì gì đó đứng cạnh tớ thì ko phải là cậu là ai , tự dưng ng ta rảnh làm trò đó à ? Và lại con elf của CK nói là satvun j j đó . Từ lúc chơi cái sv ph này đến h chưa gặp ai nói hay chửi gì cả nhưg thật sự hôm nay rất ức chế , cậu hay ai đó bạn bè dùng con buff đểu vào buff còn xúc phạm ng khác và nói là cái câu " Loại mày thì đéo cần phải nói "
Thế thì cậu tìm hiểu về con elf đấy đi nhé...tớ không có trách nhiệm giải thích về việc tớ không làm

kuchuoi
10-06-2012, 02:55 PM
to chưa bh nói câu nay nhé con satvuns chi dj buff chêu dd thôi
vui ve ko hề phát ra câu dấy

mrtrym
10-06-2012, 02:56 PM

Chẳng phải cậu làm cũng không phải tớ làm...giải thích làm gì cậu...kệ đi

SayCay
10-06-2012, 02:56 PM
bạn ơi :)). Nguy hiểm chạy nẹ 8-x =))

CherryBaBy
10-06-2012, 02:57 PM
Cảm ơn cậu , tớ tức là tức cái trò buff đểu ra rồi còn ngồi chửi tớ . Nếu bt ko chửi ko gì thì cũng ko có sao , cậu xem ks nhau đã làm như thế rồi , mình mới chỉ mở mồm ra nhìn cậu thế kia sao phải làm thế ng ta có nói 1 câu mà mình phải nhớ " Loại mày đéo cần phải nói "
Xin hỏi tớ loại gì khi mà chỉ là việc đứng ks nhau trong game ? Thế bạn đó có tư cách gì để nói ra câu đó ko ?
Còn nếu tớ có nóng giận nói quá lên thì việc đó chắc nếu ai hiểu cũng dễ dàng có thể bỏ qua và phân tích cho tớ hiểu để rồi ko còn cái sự tức giận đó :)
Xin cám ơn

SayCay
10-06-2012, 02:57 PM
Tớ chưa hề dậy cậu cách sống , tớ chỉ nhận xét qua cách cậu làm . Còn nếu ko phải cậu thì lúc con elf tên Mylove gì gì đó đứng cạnh tớ thì ko phải là cậu là ai , tự dưng ng ta rảnh làm trò đó à ? Và lại con elf của CK nói là satvun j j đó . Từ lúc chơi cái sv ph này đến h chưa gặp ai nói hay chửi gì cả nhưg thật sự hôm nay rất ức chế , cậu hay ai đó bạn bè dùng con buff đểu vào buff còn xúc phạm ng khác và nói là cái câu " Loại mày thì đéo cần phải nói " nóng giận à =)). giãn cái lông mày bạn ra =)) hahahaha

kuchuoi
10-06-2012, 02:59 PM
thôi ae hiểu nhầm cả thôi giải tán thôi

CherryBaBy
10-06-2012, 02:59 PM

Tớ nói rồi con elf sắtvun là gặp ở lúc sau tớ ko hề biết , còn lúc đứng ks thôi .

CherryBaBy
10-06-2012, 03:00 PM
Chẳng phải cậu làm cũng không phải tớ làm...giải thích làm gì cậu...kệ đi

Nếu thật sự ko phải là cậu thì mình xin ko có ý kiến và cũng xin lỗi vì sự hiểu lầm. Nhưng là ai cũng vậy thôi,đã như vậy rồi còn xúc phạm thì tớ ko chấp nhận . Chưa bao h tớ chửi và cũng chưa bao h xúc phạm ai . Hôm nay rất là ức chế .

SayCay
10-06-2012, 03:02 PM
hahahaha =)) buồn cười quá =))

qnthanyeu
10-06-2012, 03:03 PM
Làm gì thì kệ người ta , tôi thấy ông cứ sửa nhăng lên như 1 thằng Đàn Bà thì Đúng hơn =))

mrtrym
10-06-2012, 03:03 PM
Nếu thật sự ko phải là cậu thì mình xin ko có ý kiến và cũng xin lỗi vì sự hiểu lầm. Nhưng là ai cũng vậy thôi,đã như vậy rồi còn xúc phạm thì tớ ko chấp nhận . Chưa bao h tớ chửi và cũng chưa bao h xúc phạm ai . Hôm nay rất là ức chế .

Tớ không vấn đề gì...mong cậu sửa lại cái topic đi...tớ đi train cũng như đi pk chưa bao giờ chửi ai cả...có thể có lúc người khác cầm acc có thể chửi này chửi nọ nhưng buff đểu thì không bao giờ dùng...OK?

SayCay
10-06-2012, 03:05 PM
thôi ông ơi :)) tôi xin ông =))
chuyện vui hết rồi ae giản tán =)) chủ thớt đọc câu mình tặng câu đi nhé =))
Làm gì thì kệ người ta , tôi thấy ông cứ sửa nhăng lên như 1 thằng Đàn Bà thì Đúng hơn =))

CherryBaBy
10-06-2012, 03:07 PM
thôi ông ơi :)) tôi xin ông =))
chuyện vui hết rồi ae giản tán =)) chủ thớt đọc câu mình tặng câu đi nhé =))

Xin lỗi , mình chưa hề động chạm tới bạn và cũng chưa hề xúc phạm tới bạn , chỉ là bạn cứ nói này nói nọ thôi .

CherryBaBy
10-06-2012, 03:08 PM

Ông có phải là ng ko ?????

SayCay
10-06-2012, 03:10 PM
=)) chưa xúc phạn mà xúc phạm cũng chẳng sao =)) tớ k phải là người chấp nhặt =)) chuyện đó =))
Xin lỗi , mình chưa hề động chạm tới bạn và cũng chưa hề xúc phạm tới bạn , chỉ là bạn cứ nói này nói nọ thôi .

kuchuoi
10-06-2012, 03:11 PM
an oán kết thuc trang 16 tối về đánh nô thôi

tao.vl
10-06-2012, 03:12 PM
mấy ông WL trc' LM đã hổ báo r` bây h lại hổ báo nữa à. Sợ quá sợ quá.=((

AnhLinh
10-06-2012, 03:13 PM
... mệt quá close