PDA

View Full Version : G (All Star) toan lu suc vat !! Dai dien la thang Pho G ===> RF

cnetvt
08-06-2012, 09:01 PM
:65;Tôi nghe danh Rf hay cắn trộm nhưng hôm nay mới gặp , :66;nản nhỉ ,bãi trian của tôi đang yên lành thì bông dưng ở đâu ra một con RF( nói la con vì hành động quá súc vật ) tới đánh. tôi bảo là đừng ks====>> kết quả ==> die và con bi ==>chửu Cút:34; . chạy lên nói thì lai ve tiếp. ra bang xếp hạng xem thì ới giời NV RF JENR rs 221 /1 phó G (All Star) thật nản lòng , mới cho con ef buf đứng lại để nói chuyện rội cũng bi cho về làng nốt. thật nản lòng :77;khi phó G biết rs hon tôi đến 222 lần hành sử xúc vật quá, ai chăng biết là khủng rs hơn >>> 200 lần , lại còn thách vào đấu trường mới ac. các bạn biết đấy rieng vào đấu trường bọn RF chi cần nấp 1 chỗ là hít, đánh bẩn mà , tôi đành đưa ra kế sách:45; , về nhà tôi ra trước thử xem liệu rs hơn 200 lần có ra nổi không, nhưng thật bất ngờ là Phó G lại không dám rồi lại ==>> cho con tôi về làng:107;, mặc dù bị giết cũng vui, Tôi thấy RF Quả la danh bất Hư truyền Anh hùng Cắn Trộm ====>> Pho G (All Star) là đại diện:1; . bài viết của tôi đến đây thui. để cảnh báo mọi ngươi nếu gặp ai Thàng JENR Pho G (All Star) thì đề phòng ( chó dại mùa hè :76;) cắn cái là về làng liên:76;

R u b y
08-06-2012, 09:06 PM
những chuyện bạn nêu trên mình k rõ
nhưng bạn nói :" vào đấu trường bọn RF chi cần nấp 1 chỗ là hít, đánh bẩn mà " là sai rồi nha ^^

KeSatGai1
08-06-2012, 09:11 PM
chủ 2pic nói như kiểu mới chơi mu ấy nhỉ rf yếu sinh lý và có skill đánh xa bạn nói như kiểu ai chơi rf đều là súc vật hết ấy tôi thì tôi không chơi rf nhưng cũng phải nói bạn nói cái câu rf cắn trộm là quá ngu
rf không ks được ai tất nhiên phải giết người để có bãi rồi mình mong sau cm này bạn nghĩ ra được nhiều điều chúc bạn tìm hiểu được nhiều hơn trong mu hiện nay

boykawaj
08-06-2012, 09:16 PM
nuốt hận cày cuốc nhiệt vào sau này khỏe lên trả thù cũng đc mà b

KeSatGai1
08-06-2012, 09:17 PM
nuốt hận cày cuốc nhiệt vào sau này khỏe lên trả thù cũng đc mà b
tớ cũng hay có thù lắm tóm lại cái nhịn là cái nhục cứ trả thù bằng mọi cách ;))

boykawaj
08-06-2012, 09:19 PM
tớ cũng hay có thù lắm tóm lại cái nhịn là cái nhục cứ trả thù bằng mọi cách ;))

quân tử trả thù 10 năm chưa muộn mà b:5;

QuatTran
08-06-2012, 09:23 PM
10 năm thì cho con trai ta trả thù

namskvd
08-06-2012, 09:44 PM
bạn ơi chịu khó cầy cuốc :)) âm thầm lặng lẽ chả thù sau=)) k biết bạn class gi nên k ghép đc

SayCay
08-06-2012, 10:02 PM
rf có quả đá xa khó chịu nhưng từ chó dại chỉ đối với 1 số thành phần chuyên cướp bãi như nó thôi :))

taolatao1
08-06-2012, 10:19 PM
tôi chơi RF đay nhưng bạn nói RF cắn trộm là sai rồi - đó là kiểu PK mặc định của RF- còn cái loại căn trộm như thằng kia thì súc vật thật => lần sau ăn nói cẩn thận bạn nhé đừng vơ đũa cả nắm

taolatao1
08-06-2012, 10:22 PM
ak nếu bạn đến bãi nào mà RF đã trian rồi trừ khi bạn mạnh hẳn còn ko đừng nghĩ cướp đc bãi của RF - ai KS RF là PK RF đó bạn đã nghe bao giờ chưa nhỉ

RealLove
08-06-2012, 10:27 PM
hãy thật bình tĩnh trước hàng cùi và ko đc giật mình trước hàng khủng :102;

taolatao1
08-06-2012, 10:29 PM
súc vật la thằng NganThao ấy 1 m nó trian 2 bãi cuối 3rack thấy bóng người con chó dại đó lao ra cắn ngay ko hiểu nó tiêm phòng dại chưa?:18;

mrtrym
08-06-2012, 10:39 PM
súc vật la thằng NganThao ấy 1 m nó trian 2 bãi cuối 3rack thấy bóng người con chó dại đó lao ra cắn ngay ko hiểu nó tiêm phòng dại chưa?:18;
Thế giờ đi train lại phải đứng nhìn nhau như những người bạn hả? Tôi chỉ cần hỏi bạn nó pk bạn có nói năng câu gì không?

jack257
08-06-2012, 10:52 PM
Mình nói thật việc này là bt :)) mình rs mới 190 lần nên dân chúng cứ đè đầu mà PK miết :)) riêt quen bạn ơi :"> game mà hồ hồ mạnh làm trùm yếu thì chịu thôi.

binhbong
08-06-2012, 10:59 PM
thằng JENR là chó dại thực sự rồi, nó hay hành lạc ở SV 15 đấy
Cao nhân ắt có cao nhân trị mà, công bằng hết mà bạn

cnetvt
08-06-2012, 11:01 PM
Đúng là hài thật, RF chỉ có một kiểu Pk duy nhất đó là anh Hùng ẩn nấp Thấy Bóng dáng là giết ==> thà giết nhầm còn hơn bỏ sót, Admin tao RF đánh Phạm vi toàn màn hình, mà RF khủng vậy chỉ trong MUHN thui , các Mu khác thì RF kêu như cha chết, MU này thi RF chi sợ mỗi DK thui không phải sợ đánh thua mà sợ DK nhiều máu đôi khi cắn nhầm Dk phan dame lăn đùng ra chết, nếu dk mà ít máu thì cũng chịu chung số phận, vì chúng ta chết trước khi thấy bóng dáng RF mà , đâu tiến lại gần xem mặt mũi nó thế nào.

jack257
08-06-2012, 11:35 PM
buồn ghê .... mới vừa viết xong cm ở đây vào game đang train 1 thằng RF chạy tới ....." nhường bãi không ? " mình " ? " là về làng =))

loveiusomuch3
09-06-2012, 12:49 PM
Bạn tập làm quen với kiểu pk ks bãi đi .. Có tiền ..có quyền ...có sức mạnh đặc điểm của game Mu là thế

N0Thing
09-06-2012, 01:09 PM
Thàng JENR Pho G (All Star) tôi cũng công nhận thằng RF toàn cắn trộm tôi nè . Tôi mới solo vs nó hôm kia xong thua tôi 10-4 nhục như chó những thành phần chuyên đi cắn trộm ae . Nhất là những thành phần RF ntn.

mrtrym
09-06-2012, 01:11 PM
Với rf thì nên thông cảm....các bạn cứ thử train rf 1 lần thì biết :)) tôi chơi dk tôi thương nhất là rf và tôi sợ nhất cũng là rf :))

Louis102
09-06-2012, 01:17 PM
Bị giết 1 cái là lên dd khóc lóc kêu ca :| chả hiểu mấy ông chơi MU làm gì .các ông có biết MU sướng nhất là cái PK ko?ko bem đc nó thì chui vào Non PvP mà train .RF train nhục thì nó phải cướp bãi .đấy là chuyện bt` .Mở mồm ra là kêu ng` khác cắn gấu rồi cắn trộm .Nó cùng loại với các ông cả đấy !

caothuktx
09-06-2012, 01:17 PM
:65;Tôi nghe danh Rf hay cắn trộm nhưng hôm nay mới gặp , :66;nản nhỉ ,bãi trian của tôi đang yên lành thì bông dưng ở đâu ra một con RF( nói la con vì hành động quá súc vật ) tới đánh. tôi bảo là đừng ks====>> kết quả ==> die và con bi ==>chửu Cút:34; . chạy lên nói thì lai ve tiếp. ra bang xếp hạng xem thì ới giời NV RF JENR rs 221 /1 phó G (All Star) thật nản lòng , mới cho con ef buf đứng lại để nói chuyện rội cũng bi cho về làng nốt. thật nản lòng :77;khi phó G biết rs hon tôi đến 222 lần hành sử xúc vật quá, ai chăng biết là khủng rs hơn >>> 200 lần , lại còn thách vào đấu trường mới ac. các bạn biết đấy rieng vào đấu trường bọn RF chi cần nấp 1 chỗ là hít, đánh bẩn mà , tôi đành đưa ra kế sách:45; , về nhà tôi ra trước thử xem liệu rs hơn 200 lần có ra nổi không, nhưng thật bất ngờ là Phó G lại không dám rồi lại ==>> cho con tôi về làng:107;, mặc dù bị giết cũng vui, Tôi thấy RF Quả la danh bất Hư truyền Anh hùng Cắn Trộm ====>> Pho G (All Star) là đại diện:1; . bài viết của tôi đến đây thui. để cảnh báo mọi ngươi nếu gặp ai Thàng JENR Pho G (All Star) thì đề phòng ( chó dại mùa hè :76;) cắn cái là về làng liên:76;

xin noi 1 cau nha chu topic noi 1 minh ban day thui to cung choi RF . to noi 1 cau nha thang JENR no danh ban nhung to thach no so lo del ac voi to neu no con danh cau cu pm congtu193 to san sang so lo del ac voi no neu no ngong cuong to rat buc cai gui allstar chung no cay Rs cao to ko do` rs thap dam bao to danh no nhu con cho bo` goc cay

Louis102
09-06-2012, 01:23 PM
Chơi MU ko ăn đc thì log buff vào mà bem nó .còn ko bem đc nữa thì chạy .Hỏi mrtrym đi .Bên MU HP tôi chơi con XuKa .ko ăn đc ChienBinhX thì cũng chỉ trêu xong chạy thôi .Cũng chả làm gì .Đừng lên dd kêu ca khóc lóc .trẻ con lắm =.="

music
09-06-2012, 03:30 PM
chào anh em MU - Cũng như cái bạn Ghen ăn tức ở đang chửi Jenr nhé !
Tôi Đang Chơi Acc JENR ở Sv Phuc Hung Mu hanoi ^^

Tôi không hiểu bạn nghĩ cái gì mà lên diễn đàn viết luyên tha luyên thuyên ra mấy chữ như vậy ... ngày 2 bữa cơm đêm bạn ăn gì mà não bạn nghĩ ngắn vậy !
bạn chơi DL đúng không ... tôi đến bãi thì lúc đó không có ai train . tôi vào gom quái rồi tiếp tục công việc hàng ngày thì thấy bạn suất hiện cùng 1 elf buff ... không 1 câu hỏi thăm bạn vào KS và nói 1 câu : Ê .. Đừng KS ... khi tôi hỏi tại sao thì bạn nói 1 câu mà tôi mà không phải riêng tôi ... tôi dám chắc ai nhìn câu đấy cũng PK bạn ( Nhiệt tình ) bạn nói là : Đây là bãi của tôi ... hay là MU này là của nhà bạn vậy !
Nếu muốn 1 mình 1 bãi không PK thì sang Sv train hoặc làm cái MU Oflife mà chơi ... chứ đừng vào diễn đàn tỏ ra mình là người hiẻu biết rồi nói xấu người khác !
Tôi sẽ còn PK bạn đấy ... không phải là dọa nạt gì nhau nhưng chơi MU mà sợ PK thì sang PK 2 3 4 bạn nhé !

tôi rất là buồn về cái hành động trả thù kiểu chơi chữ như này lắm ! à còn nữa ...
tôi rs 222 lần vì tôi bỏ TG công sức tôi train thì mới được như vậy ...
Đêm bạn ôm trăn ôm gối bạn ngủ trương (...) lên rồi bạn đi chửi người là rs cao bắt nạt bạn ! xin lỗi nhưng tôi phải nói là bạn quá ( NGU ) và óc bạn nghĩ quá là ( Ngắn )

anh em nào bị tôi PK thông cảm nhé ! Game thôi mà ^^ ...

Chào các bạn và hẹn gặp lại ở Sv - Phục Hưng Mu-hanoi nha ^^ !!!

music
09-06-2012, 03:38 PM
à còn 1 điều tôi quên chưa nói ...

Bạn DL chửi G Allstar là G rẻ rách ... bạn này rất hay ăn (...) cả đống ...
1 con người quá tồi của lịch sử MU !!!

Các bạn cứ chửi RF là bọn RF rr hay cắn chộm ... nhưng xin khuyến cáo rằng Skill của RF PK là như vậy ... Nếu bạn nói 1 lời nhẹ nhàng ai mà không nhường bạn chứ ( Bạn Cùi mà )

Còn cái bạn CongTu193 ấy ... tôi chẳng biết bạn công tử hay quái tử ở đâu !

Đây là game để mọi người giải trí thư giãn ... chứ không phải nơi để những người như bạn thể hiện Hơn Người ... ( bọ xít còn đòi xịt nước hoa )

nói vây thôi ... vào train đi các bạn không thì mất bãi ^^

taolatao1
09-06-2012, 03:41 PM
RF o sv này mới là cùi o MUviet1 RF khỏe gấp rưỡu o đây

taolatao1
09-06-2012, 03:42 PM
thằng nào bảo RF cắn trộm là thiếu hiểu biết

taolatao1
09-06-2012, 03:46 PM
ai bảo RF sợ DK máu thì lại càng ko hiểu ve RF rồi bạn cứ làm DK máu ma gặp M thử đi

music
09-06-2012, 03:48 PM
bạn này thật hung hãn ... bạn dữ như ( Dog ) bị dại vậy ... viết còn không biết viết dấu =]]

quá là buồn vì cái toppic như này ... hay các bạn nghĩ Game chỉ có các bạn được chơi thôi ...

thất vọng với thành phần này quá ..

________________ JENR _________________________

nokiahp100
09-06-2012, 03:56 PM
khổ thân RF. Train phải núp lùm bị ks tùm lum. Giờ còn mang danh chó cắn trộm. Bạn sợ thì vào sv non mà train nhá. Ngu còn đánh đu với đời.

music
09-06-2012, 04:05 PM
xin lỗi bạn chủ toppic này nhé !
bạn có thể định nghĩa từ chó dại cắn chộm + rẻ rách không ???

và bạn cũng tự tim hiểu xem bạn đứng ở cái loại nào của 2 từ ấy nhé ...
tks !

___JENR___

GentleMan
09-06-2012, 07:36 PM
Chủ Topic xl toàn thể AE RF đi. Chỉ vì 1 cá nhân mà vơ đũa cả nắm là không được rồi! Có đánh RF mới hiểu nỗi khổ khi train Lvl cậu ạ!

mrtrym
09-06-2012, 07:42 PM
Chơi MU ko ăn đc thì log buff vào mà bem nó .còn ko bem đc nữa thì chạy .Hỏi mrtrym đi .Bên MU HP tôi chơi con XuKa .ko ăn đc ChienBinhX thì cũng chỉ trêu xong chạy thôi .Cũng chả làm gì .Đừng lên dd kêu ca khóc lóc .trẻ con lắm =.="
Có vụ bem trộm xong chạy à ;)) sao anh đek nhớ j nhỉ =))

™HipCass™
09-06-2012, 07:47 PM
Hix, Ks bãi train là chuyện bình thường mà bạn !
- Nếu họ đánh mình thì mình cố gắng luyện khỏe rồi trả thù.
- Quân tử trả thù 10 năm vẫn chưa muộn mà :)

KeSatGai1
09-06-2012, 07:54 PM
Hix, Ks bãi train là chuyện bình thường mà bạn !
- Nếu họ đánh mình thì mình cố gắng luyện khỏe rồi trả thù.
- Quân tử trả thù 10 năm vẫn chưa muộn mà :)
cần gì khỏe hả anh ơi trả thù để lấy bãi kiểu như này quá đơn giản mình cứ cho họ giết 10 mạng
không nhường thì 20 mạng vẫn không nhường thì 200 mạng xem ai lì hơn tôi không có tốp đâu không
bạn có tốp thì cứ train bình thường đi nhưng nhớ ra rửa tội không mất tiền là khổ đấy ;)) ae xin mấy viên gạch

nokiahp100
09-06-2012, 07:59 PM
cần gì khỏe hả anh ơi trả thù để lấy bãi kiểu như này quá đơn giản mình cứ cho họ giết 10 mạng
không nhường thì 20 mạng vẫn không nhường thì 200 mạng xem ai lì hơn tôi không có tốp đâu không
bạn có tốp thì cứ train bình thường đi nhưng nhớ ra rửa tội không mất tiền là khổ đấy ;)) ae xin mấy viên gạch

Kiên trì và thành công. Gào thét thì ích lợi gì. Farm bài 4rum chắc

tuongnho
09-06-2012, 08:13 PM
ko đủ sức thì sang sever pk làm gì. sang xong bị giết lại kêu gào lập topic. ghét là giết thôi cần gì lý do.

R u b y
09-06-2012, 08:21 PM
train sv PK thì chấp nhận thôi ^^
mình chơi RF đây! cứ có ks là bem! có lúc bem nhầm cả cùng G :))

tuongnho
09-06-2012, 08:21 PM
còn nữa với class RF thì cái câu nói đừng ks đáng bị về đầu làng. chơi thử RF để biết lý do

KeSatGai1
09-06-2012, 08:25 PM
train sv PK thì chấp nhận thôi ^^
mình chơi RF đây! cứ có ks là bem! có lúc bem nhầm cả cùng G :))
bướng anh cướp bãi sv7 giờ ý kiến à ;))

jacktar
09-06-2012, 08:58 PM
Thứ nhât là ko nên giành bãi người khác 1 cách bất lịch sự !!
[ ở đâu đâu nhào zô rồi bắt ng ta nhường -- mình ghét nhất kiểu này ]
Thứ 2 là khi RF đang train thì đừng có thằng nào dại mà giành bãi
[ Mình chơi lại RF -- train 2 ngày ròng rã --10x và cũng chưa tha 1 mạng nào có hành vi ks , kể cả top -- điển hình là chutichxom -- bị con RF10x đánh như con !! thiệt zui ]

botchien
09-06-2012, 09:01 PM
MU luc na`o cung~ co' Scan hap' dan~ nhi~.........:D

Ngáo•Đá•Sập•Ke
09-06-2012, 09:18 PM
bạn thử đặt mình vào đấy đi, nếu bạn là RF mà kô có bãi trian thì cũng phải thế thôi :)

tuongnho
09-06-2012, 09:32 PM
bạn thử đặt mình vào đấy đi, nếu bạn là RF mà kô có bãi trian thì cũng phải thế thôi :)

kể cả có bãi. xin hỏi RF ks đc class nào mà làm ngay câu đừng ks với RF. với 1 người đánh RF mà nói câu vậy ko quen biết thì xác định về đầu làng đi. train thử RF rồi hãng vào kêu ca. chủ tp mới bị thê đã kêu lập tp nói vớ vẩn gặp mình mà vẫn chơi RF thì xác định luôn!

Ngáo•Đá•Sập•Ke
09-06-2012, 09:55 PM
ks RF là đồng nghĩa với cái chết

jacktar
09-06-2012, 09:57 PM
còn nữa với class RF thì cái câu nói đừng ks đáng bị về đầu làng. chơi thử RF để biết lý do

Bạn nc như ng não phẳng vậy. Ko dc nói thế thì nói sao để nó đi chỗ khác mà train??? Rf làm vua ai noi j ko vừa lòng là giết hả?

tuongnho
09-06-2012, 10:05 PM
Bạn nc như ng não phẳng vậy. Ko dc nói thế thì nói sao để nó đi chỗ khác mà train??? Rf làm vua ai noi j ko vừa lòng là giết hả?

thử tìm rf sever pk sẽ rõ.

jacktar
09-06-2012, 10:26 PM
thử tìm rf sever pk sẽ rõ.

h t dang train, 1 em rf tới ks. b phán 1 câu t mà nói đừng ks vs class rf nhà nó thì về làng. thế ý bạn là sao. còn t toàn ở sv pk chả rảnh đi ks vs ai cho bị chia điểm train lâu RS. Còn bạn mún chỉ giáo gì cho t rõ thì kan4 bãi 3 sv 10 tìm t - DucLD1 để t học hỏi. còn rf của t mới 10x thui. cần học bạn nhìu :)

tuongnho
09-06-2012, 10:33 PM
đã lên ko thấy nhé

ChoiDem
09-06-2012, 10:50 PM
quả thật bạn nòi về RF như thế là không sai nhưng đừng vơ đũa cả nắm thế nhé mình cũng choi Rf nhưng cũng khải thông cảm là mấy bạn choi class khác thây ks được là cư ks ai mà chẳng tức thì phải pk thôi vì RF có ks được đâu

ChoiDem
09-06-2012, 10:55 PM
chỉ được cái đúng sao giống tính mình vậy :67;

ChoiDem
09-06-2012, 10:59 PM
giống mình ghê xem ai lì hon ai

jacktar
09-06-2012, 11:01 PM
đã lên ko thấy nhé

acc đang block 3 ngay để đổi sdt. còn quyết tâm gặp thì PM RF darkness, đang chơi giùm ng bạn!!!!!

TrungDuc
09-06-2012, 11:34 PM
Nói nhanh cho vuông nhé PK trong game là điều tất yếu nhưng hầu như bố nào khi ăn đc người khác ( thừong là kẻ yếu kém hơn ) là luôn đi kèm những từ của vất : " ngu này...chết mẹ thằng ngu đi...chết con mẹ mày đi...và rất rất là nhiều".Đã pk thì pk 1 cách có văn hóa chút đi.Đừng hở 1 tí ăn dc ng ta là kèm theo những từ chửi bới.Thằng nào cũng lớn mẹ hết cả với nhau rồi các bạn à nên làm gì cũng fai kiềm chế tí nhỉ ?

TheBlues
10-06-2012, 01:42 AM
Yếu thì fai chấp nhận . ngon thi` đanh' nó sấp đy. sủa nhặng lên

tuongnho
10-06-2012, 08:29 AM
gió to yếu thì ko lên ra gió =))