PDA

View Full Version : chuyện kỳ lạ xẩy ra trong mU

cnetvt
07-06-2012, 06:16 PM
chào anh em:10; mu hôm nay tôi có một chuyện xảy ra rất kỳ lạ, chuyện là thế này . tôi DL có 2 séc đồ 1 la hắc Vương 1 là hoàng kim. tôi Mặc sét Hắc Vương qua sv1 để bán ,sét Hkim tôi để trong hòm đồ, sét Hắc vương của tôi không cho lên của hàng được vì đồ tôi đã GC 3% rồi . sau khi bán được sét hắc vương song tôi lai qua sv 14 để lấy sét HK mặc di trian, khi mở hòm đồ tôi lại thấy sét hắc Vương mà không thấy sét Hkim đâu nữa :52;. Tôi nghĩ lại xem có bán đồ nhầm đồ không thì quả thật la không thể nhầm được,:31; thứ 1 : sét HK mau vàng, thứ 2 la khi bán song người mua mặc luôn lên, thứ 3 la : sét Hắc vương co 2 mon 5% 4% nên mới bán được giá. và một điều nữa là tôI khăng đinh không thể bán nhầm :41;. vì trước đó Tôi cũng đang mac bộ hắc vương để trian. tại thấy Quá ky lạ lên post bài chia sẻ cùng anh em, đồ thì bán rồi dù ji cũng vẫn được giá. nhưng thấy Rất lạ:42;:62;

CJ7
07-06-2012, 06:18 PM
đéo hiểu luôn chắc lỗi kĩ thuật

HaiPhong_2
07-06-2012, 06:19 PM
up cho sớm giải quyết cho bạn :)

™HipCass™
07-06-2012, 06:21 PM
Lỗi mất đồ trên cửa hàng khi bị dis thì chúng tôi vẫn đang Fix !
- Bạn hãy liệt kê :
Tên Tài Khoản
Tên Nhân Vật
Đồ bị mất
Thời gian
- Để chúng tôi kiểm tra và hoàn trả đồ cho bạn néh

nokiahp100
07-06-2012, 06:24 PM
chào anh em:10; mu hôm nay tôi có một chuyện xảy ra rất kỳ lạ, chuyện là thế này . tôi DL có 2 séc đồ 1 la hắc Vương 1 là hoàng kim. tôi Mặc sét Hắc Vương qua sv1 để bán ,sét Hkim tôi để trong hòm đồ, sét Hắc vương của tôi không cho lên của hàng được vì đồ tôi đã GC 3% rồi . sau khi bán được sét hắc vương song tôi lai qua sv 14 để lấy sét HK mặc di trian, khi mở hòm đồ tôi lại thấy sét hắc Vương mà không thấy sét Hkim đâu nữa :52;. Tôi nghĩ lại xem có bán đồ nhầm đồ không thì quả thật la không thể nhầm được,:31; thứ 1 : sét HK mau vàng, thứ 2 la khi bán song người mua mặc luôn lên, thứ 3 la : sét Hắc vương co 2 mon 5% 4% nên mới bán được giá. và một điều nữa là tôI khăng đinh không thể bán nhầm :41;. vì trước đó Tôi cũng đang mac bộ hắc vương để trian. tại thấy Quá ky lạ lên post bài chia sẻ cùng anh em, đồ thì bán rồi dù ji cũng vẫn được giá. nhưng thấy Rất lạ:42;:62;

sướng nhá được 2 set mà lại được giá :))

cnetvt
07-06-2012, 06:27 PM
TK : cnet2012 NV : TaiTo (DL) mình vừa Gd Bán lúc 17 giơ hơn ngày hôm nay 7/6 . người mua là không nhớ tên >>> vì tên tiếng anh, mình chỉ sợ lag đồ Rồi bộ hắc Vương vủa mình thành đồ dup , Admin kiểm tra dùm mình.

cnetvt
07-06-2012, 06:46 PM
Đồ mình bi mất là sét Hkim

Lặng Thầm
07-06-2012, 06:53 PM
Lỗi mất đồ trên cửa hàng khi bị dis thì chúng tôi vẫn đang Fix !
- Bạn hãy liệt kê :
Tên Tài Khoản
Tên Nhân Vật
Đồ bị mất
Thời gian
- Để chúng tôi kiểm tra và hoàn trả đồ cho bạn néh

Một cmt mang đậm phong cách của Hip :)),không lẫn vào đâu được ;))

Cubin hb
07-06-2012, 07:17 PM
tình cờ thành dupe đồ. thì im ỉm thôi thớt ơi. ước gì mình có ring chrono xong bán đi vẫn thế nhỉ :X:X:X

Thánh Hải
07-06-2012, 07:18 PM
bây giờ các anh em thử xem thế này đi

để 1 set đồ trong thùng đồ

1 sét mặc trên người rồi mang đi gd

xem có dupe đc ko nhé :)):))