PDA

View Full Version : Anh em xem cách thằng CoSaoKo top1 dw sống sao nào!!!!

jacktar
07-06-2012, 07:39 AM
Tình hình là sáng nay NV dl của t đi train rất bt ko đụng tới ai trên barack. Đang ăn sáng thì dc anh dw đáng tôn kính là CoSaoKo bụp 1 phát về thành... Tức tốc bỏ dở miếng xôi, t nhanh tay chạy tới cái máy tính... di chuyển nhân vật về bãi 5 barack xem tình hình thì phát hiện trên đường đi bãi 1 - 4 trống trơn, nhưng vẫn phải chạy xuống bãi 5 phân bua, kết cục lại bị 1 thằng dw 652 rs bụp về 1 cách vô lý... vậy thì a e cho tôi hỏi t chơi để giải trí, dl của t mới chỉ 25x, gây thù gì đến độ top1 nó ghét phải ks cắn lén cho dc? Đã thế ỷ mạnh thách thức t gọi cả G anhemSG ra nữa chứ. Ủa h mấy đứa như vậy ỷ rs cao đi hống hách lộng quyền vậy sao, mấy kiểu sâu bọ ấy tạo cái môi trường cá lớn nuốt cá bé ấy thì ai còn tâm trạng mà chơi MU nữa. Chủ G warlord vs ae BeMap làm chủ cái kiểu này giùm. Tại t nghe danh Warlord cư xử fairplay nên có đôi phần nể nang. Mà để sâu bọ lộng hành thế này t khó phục quá. T yếu, thấp cổ bé họng không làm dc gì nên lập cái topic này cho a e đọc ngẫm nghĩ chơi thôi. Cảm ơn ae đã hạ cố nha :)

BloodFeud
07-06-2012, 07:41 AM
upppppppppppppppp. Bãi trống mà vẫn bem, chắc đi dọn SV :D

Thanh Lich
07-06-2012, 08:05 AM
fai hổ báo thế mới có người biết đến uy danh :))

MinhHung
07-06-2012, 08:21 AM
Tình hình là sáng nay NV dl của t đi train rất bt ko đụng tới ai trên barack. Đang ăn sáng thì dc anh dw đáng tôn kính là CoSaoKo bụp 1 phát về thành... Tức tốc bỏ dở miếng xôi, t nhanh tay chạy tới cái máy tính... di chuyển nhân vật về bãi 5 barack xem tình hình thì phát hiện trên đường đi bãi 1 - 4 trống trơn, nhưng vẫn phải chạy xuống bãi 5 phân bua, kết cục lại bị 1 thằng dw 652 rs bụp về 1 cách vô lý... vậy thì a e cho tôi hỏi t chơi để giải trí, dl của t mới chỉ 25x, gây thù gì đến độ top1 nó ghét phải ks cắn lén cho dc? Đã thế ỷ mạnh thách thức t gọi cả G anhemSG ra nữa chứ. Ủa h mấy đứa như vậy ỷ rs cao đi hống hách lộng quyền vậy sao, mấy kiểu sâu bọ ấy tạo cái môi trường cá lớn nuốt cá bé ấy thì ai còn tâm trạng mà chơi MU nữa. Chủ G warlord vs ae BeMap làm chủ cái kiểu này giùm. Tại t nghe danh Warlord cư xử fairplay nên có đôi phần nể nang. Mà để sâu bọ lộng hành thế này t khó phục quá. T yếu, thấp cổ bé họng không làm dc gì nên lập cái topic này cho a e đọc ngẫm nghĩ chơi thôi. Cảm ơn ae đã hạ cố nha :)

Người ta train sv PK đeo Pet mà bạn, phải bảo vệ Pet chứ.sao bải 1-4 ko đứng train mà chạy xuống bải 5,Train SV PK thì chịu thôi

jacktar
07-06-2012, 08:23 AM
Người ta train sv PK đeo Pet mà bạn, phải bảo vệ Pet chứ.sao bải 1-4 ko đứng train mà chạy xuống bải 5,Train SV PK thì chịu thôi

tại đổi sv qua đang ở bãi 5 luôn.. mà tớ đeo dơi thui chứ dám đeo pet đâu

Cubin hb
07-06-2012, 08:24 AM
chuyện bt. pk cho cả sv sang train đó. bạn thử làm như a ý đi :))

MinhHung
07-06-2012, 08:26 AM
tại đổi sv qua đang ở bãi 5 luôn.. mà tớ đeo dơi thui chứ dám đeo pet đâu

ý mình nói bạn ấy đeo pet,nên cẩn thận gặp là fang cho chắc

Cubin hb
07-06-2012, 08:27 AM
quyền và nghĩa vụ của công dân cũng cấm. :-j

PheLoy
07-06-2012, 08:29 AM
thằng Cosaoko cùi vl ra, kậu yên tâm tớ sẽ trả thù thằng gà đó cho cậu , haha

jacktar
07-06-2012, 08:29 AM
chuyện bt. pk cho cả sv sang train đó. bạn thử làm như a ý đi :))

anh ấy hổ báo quá mình thiếu trình nên chịu. Ức quá, tại đang ăn sáng dở mà bị nó cho phát nuốt không nổi luôn. train từ 300 -> 380 gần rs thì bị thế. ai chịu cho dc

khaukhi1
07-06-2012, 08:38 AM
nhu the la wa bt tra co gi ma de khan ca

Cubin hb
07-06-2012, 08:39 AM
chuyện bt. hình như sv 12 thì phải. lần sau tránh ra nhé

mrtrym
07-06-2012, 08:47 AM
Đi train sever pk thì phải chấp nhận số phận của những con rận thôi :))

Tình Cờ
07-06-2012, 08:52 AM
đi train khó mà tránh gặp phải những xích mích nhất là trong mu

thôi bạn à ăn xôi làm gì bị PK nuối k trôi mai tớ mời đi ăn phở :71;

TheDeath
07-06-2012, 08:53 AM
cố găng cầy cuốc để chơi lại nó đi bạn mình sẽ giúp bạn =))

nokiahp100
07-06-2012, 08:54 AM
Chắc bạn ý thấy bạn cả đêm không ngủ toàn train. Nhân vật mỏi mệt nên tiễn bạn về thành nghỉ ngơi cho lại sức đó mà :D

jacktar
07-06-2012, 08:58 AM
SV ko pk thì ko có bãi. mà tính mình ko thích tranh giành nên cứ phải chuyển sv tìm bãi liên tục. h bị thì chỉ biết tức thôi. up vậy xem ae nào hiểu thui. tại tự thấy trong tình huống đó nó ko đáng

thanhhahp
07-06-2012, 09:03 AM
thằng cosaoko mình giết nó như chó ấy mà, có mà đố dám cướp bãi ấy...thôi bạn đừng buồn, thế là tớ có lí do để bem nó rồi :)

Cubin hb
07-06-2012, 09:06 AM
thằng cosaoko mình giết nó như chó ấy mà, có mà đố dám cướp bãi ấy...thôi bạn đừng buồn, thế là tớ có lí do để bem nó rồi :)

hổ báo quá. chắc chắn chưa??

nokiahp100
07-06-2012, 09:08 AM
hổ báo quá. chắc chắn chưa??
Hum nào du đấu quay clip chụp ít hình cho chủ pic ăn nốt nắm xôi nha ^^!

cosaoko
07-06-2012, 09:09 AM

DM m la thang nao ma khau khi ! cho cai ten xem nao ! co ve to mom day

nokiahp100
07-06-2012, 09:11 AM
DM m la thang nao ma khau khi ! cho cai ten xem nao ! co ve to mom day

bạn chu pic lên tiếng :-S

vlg00d
07-06-2012, 09:14 AM
thành phần đấy nhiều lắm
vào sv pk ko tránh nổi
quay lại đánh ko được thì lẳng lặng mà té sang sv khác thôi
hehe

cosaoko
07-06-2012, 09:15 AM
SV ko pk thì ko có bãi. mà tính mình ko thích tranh giành nên cứ phải chuyển sv tìm bãi liên tục. h bị thì chỉ biết tức thôi. up vậy xem ae nào hiểu thui. tại tự thấy trong tình huống đó nó ko đáng

PK la chuyen bt! ai ma chang bi PK ma phai thac mac ! can gi phai co thu oan dau ! nhieu luc chet con ko biet ly do y thoi co gi thi ae bo qua, ko nen ket them thu lam gi! nen di hoa vi quy thi tot hon :D

cosaoko
07-06-2012, 09:17 AM
nhu the la wa bt tra co gi ma de khan ca

thang nay noi chuan

Cubin hb
07-06-2012, 09:18 AM
thử sang sv9 3rack mà xem. thế nào cũng có phần tử khủng bố congtu193. bác này chắc pk hơn 1 nghìn mạng mẹ rồi

jacktar
07-06-2012, 09:33 AM
PK la chuyen bt! ai ma chang bi PK ma phai thac mac ! can gi phai co thu oan dau ! nhieu luc chet con ko biet ly do y thoi co gi thi ae bo qua, ko nen ket them thu lam gi! nen di hoa vi quy thi tot hon :D

cai luc do noi cau bt nhu vay ko? hay sv dang ca dong bai thi nhao vo kill t, ko uc sao dc

kubeobn
07-06-2012, 09:49 AM
cai luc do noi cau bt nhu vay ko? hay sv dang ca dong bai thi nhao vo kill t, ko uc sao dc

thang lam vua thua lam giac. luc danh nhau thi deo ai ma de? y duoc ma bao? noi duoc cau BT. nguoi ta di kill de? chiem bai kung keu. deo hieu noi thang nay nghi j nua.

Hunganh
07-06-2012, 10:00 AM
chơi game là phải chịu. bạn rs ít hơn ko đánh dc thì bạn trian phòng ko PK. chứ đừng bảo người ta cắn.thế chả lẽ người ta cày top để lấy oai mà ko dc giết người à. trước khi giết người phải hỏi là mày rs bao nhiêu lần rồi nói tao giết mày nhé thì không dc bạn gọi là cắn à

kubeobn
07-06-2012, 10:17 AM
chơi game là phải chịu. bạn rs ít hơn ko đánh dc thì bạn trian phòng ko PK. chứ đừng bảo người ta cắn.thế chả lẽ người ta cày top để lấy oai mà ko dc giết người à. trước khi giết người phải hỏi là mày rs bao nhiêu lần rồi nói tao giết mày nhé thì không dc bạn gọi là cắn à

chắc no nghĩ muon pk nó là phải hỏi qua thi mới ko phải la cắn ông ah ^_^

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
07-06-2012, 11:58 AM

thăng ku để e nói lại nó xem e đừng bực nữa chơi giải trí đi e, bỏ qua đi

Thánh Hải
07-06-2012, 12:03 PM
Ở anh em ơi WarLock cho xin cái avartar nhé :)):)):))

Thánh Dũng
07-06-2012, 12:06 PM
dw đánh bãi cuối mới nhanh mà bạn các bãi thường thì thôi tớ thà train kan4 còn hơn :))

ToanNEU
07-06-2012, 12:09 PM
đúng là cái topick vớ vẩn ko chịu đc thì chuyển sv .mà ko chịu đc nữa thì nghỉ cmn game đi./lắm chuyện có cái bị pk thôi mà cũng viết lên diễn đàn.

Levis
07-06-2012, 12:10 PM
anh ấy hổ báo quá mình thiếu trình nên chịu. Ức quá, tại đang ăn sáng dở mà bị nó cho phát nuốt không nổi luôn. train từ 300 -> 380 gần rs thì bị thế. ai chịu cho dc

DM đéo hiểu sao hay có cái TP kêu ca kiểu hãm L như này nhỉ...
Người ta rs cao thích làm gì thì người ta làm như nào là cắn lén với cá lớn nuốt cá bé.
Chơi MU là thế rồi kêu ca gì ??? bó dái :(

ToanNEU
07-06-2012, 12:12 PM
caí thằng chủ topick đâu rồi dm .h vào đọc dd toàn thấy topick nhảm nhí

Sayityourway
07-06-2012, 12:39 PM
Chơi game ngta khỏe thì mình đành phải chịu thôi ks+ pk sao được........ cứ nói nhiều ngta vẫn pk , mình có làm gì được đâu.......tốt nhất là đi chỗ khác lúc nào khỏe thì tính sau...... Chơi game nói thì phải xử lý = hành động , chứ nói không thì không làm gì được đâu........... !!!

Vearis
07-06-2012, 05:42 PM
Đánh ở sever pk phải chịu thôi cậu

Ko thì ra xin người ta 1 câu chắc người ta chẳng giết nữa đâu :24;