PDA

View Full Version : SKill buff phản dam của SUM liệu có quá imba ko?

SmileS
06-06-2012, 09:50 PM
hiện giờ sv tớ đã có thêm 1 thể loại buff đó là SUM buff :D bọn nó chẳng cần elf buff chỉ cần log SUM buff phản dam là mình đánh vào người nó tự động lăn ra chết (mình đánh nó 30k máu bị phản lại >> 65k mà đánh có 1 hit nó phản lại đến 3 4 hit).ADM xem thế nào chứ sau đợt bảo trì hôm nọ Skill buff của sum mạnh lên dã man luôn liệu có phải là lỗi game ko? tớ nhớ trước khi update bỏ giới hạn att speed của các class thì skill buff phản dam của SUM ko có bá đạo như vậy

kidvn
06-06-2012, 10:12 PM
hiện giờ sv tớ đã có thêm 1 thể loại buff đó là SUM buff :D bọn nó chẳng cần elf buff chỉ cần log SUM buff phản dam là mình đánh vào người nó tự động lăn ra chết (mình đánh nó 30k máu bị phản lại >> 65k mà đánh có 1 hit nó phản lại đến 3 4 hit).ADM xem thế nào chứ sau đợt bảo trì hôm nọ Skill buff của sum mạnh lên dã man luôn liệu có phải là lỗi game ko? tớ nhớ trước khi update bỏ giới hạn att speed của các class thì skill buff phản dam của SUM ko có bá đạo như vậy

SM thì defend yếu , speed củng chậm , dame thì không bằng DK ,đuược cái phản dame . vậy mày muốn SM nghỉ chơi à ? về SS2 mà chơi nhé cho khỏi có SM chủ thớt .

SmileS
06-06-2012, 10:18 PM
SM thì defend yếu , speed củng chậm , dame thì không bằng DK ,đuược cái phản dame . vậy mày muốn SM nghỉ chơi à ? về SS2 mà chơi nhé cho khỏi có SM chủ thớt .

bạn nói sai rồi nhé SUM thuộc loại DAM mạnh nhất MU nhé ;)) SUM mà dam yếu ;)) bạn nguy hiểm vl bạn xem có class nào săn boss nhanh hơn SUM ko?

nokiahp100
06-06-2012, 10:28 PM
Mỗi class 1 đặc điểm. Cứ sửa đi sửa lại

feragaba
06-06-2012, 10:34 PM
bạn nói sai rồi nhé SUM thuộc loại DAM mạnh nhất MU nhé ;)) SUM mà dam yếu ;)) bạn nguy hiểm vl bạn xem có class nào săn boss nhanh hơn SUM ko?

m đọc cho kĩ cmt của ông kia đi rồi cmt lại nhé =)) ông í bảo sum dame bé hơn DK, chứ ko nói dame bé nhé

à vãi l` =)) sum săn boss nhanh à =)) thế m gặp ef săn boss chưa =)) nằm đấy mà ks nhé :-j

đéo chơi sum thì nín mẹ đi :)) sủa nh` :"> fix fan dame sum sao ko fix mẹ tốc AALH của RF, sao ko fix mẹ gồng máu DK, MNS DW, Hú dame của DL

Ngu mà nguy hiểm :-j

Ae khỏi fai cmt quá nh` cho thằng này, thằng này thuộc loại chó điên, suốt ngày đi cmt giảm này giảm nọ í mà

binhbong
06-06-2012, 10:45 PM
adm để nguyên các class đi, cứ fix đi fix lại để gamer đổi gới tính đéo ra sao cả

I'mKoM
06-06-2012, 10:50 PM
m đọc cho kĩ cmt của ông kia đi rồi cmt lại nhé =)) ông í bảo sum dame bé hơn DK, chứ ko nói dame bé nhé

à vãi l` =)) sum săn boss nhanh à =)) thế m gặp ef săn boss chưa =)) nằm đấy mà ks nhé :-j

đéo chơi sum thì nín mẹ đi :)) sủa nh` :"> fix fan dame sum sao ko fix mẹ tốc AALH của RF, sao ko fix mẹ gồng máu DK, MNS DW, Hú dame của DL

Ngu mà nguy hiểm :-j

Ae khỏi fai cmt quá nh` cho thằng này, thằng này thuộc loại chó điên, suốt ngày đi cmt giảm này giảm nọ í mà

Thế thì bạn lại ngu hiểm vkl rồi.
Cho hỏi có bao nhiêu con sum dmg yếu hơn DK nếu cùng số lần rs?
DK sở dĩ dmg to vì nó cắn nhiều buff của cave.
Vâng fixx fan dmg sum sao không fixx luôn Gồng máu DK. Vâng chứ cái tầm Dk gống x3 máu thì ko ăn thua,êề nghị fixx lại đi.
Vâng cái tầm DW MNS không được 255% thì cũng đéo ăn thua.
Vâng fixx cái ÂLH của RF vì cái AALH rf hêện nay quá cùi.

ADMIN nó làm thế nào thì kệ mẹ nó.
Cố gắng mà thích ứng.
Tuy nhiên đứa nào bảo SUM yếu thì tao muốn vả vào mồm đứa đó ngay.

feragaba
06-06-2012, 11:07 PM
Thế thì bạn lại ngu hiểm vkl rồi.
Cho hỏi có bao nhiêu con sum dmg yếu hơn DK nếu cùng số lần rs?
DK sở dĩ dmg to vì nó cắn nhiều buff của cave.
Vâng fixx fan dmg sum sao không fixx luôn Gồng máu DK. Vâng chứ cái tầm Dk gống x3 máu thì ko ăn thua,êề nghị fixx lại đi.
Vâng cái tầm DW MNS không được 255% thì cũng đéo ăn thua.
Vâng fixx cái ÂLH của RF vì cái AALH rf hêện nay quá cùi.

ADMIN nó làm thế nào thì kệ mẹ nó.
Cố gắng mà thích ứng.
Tuy nhiên đứa nào bảo SUM yếu thì tao muốn vả vào mồm đứa đó ngay.

bạn cũng thật vl =)) bạn đọc kĩ xem ai là ng` bảo sum dame yếu hơn dk rồi cmt lại nhé =))) chữ ko biết đọc cũng cmt lại :">

DK giáp trâu, dame trâu, máu trâu, đánh nhanh. h muốn fix lên x5 máu nữa hả :"> các hạ thật vkl

SmileS
06-06-2012, 11:24 PM
SUM dam yếu hơn DK :)) haiz vãi loz nhà bạn :)) nguy hiểm vkl mày thư để = lần RS xem con nào dam to hơn ngu ko biết thì câm con mẹ mày mõm vào nhé.bố mày bảo là đợt update bỏ giới hạn att speed vừa rồi SUM được năng phản dam nhé phản dam của SUM bây giờ ít nhất cũng phải > 200% nhé.ai ko tin cứ lấy thử 1 acc SUM buff phản dam rồi test là bít ngay :D còn cái thằng chó kia thì đéo chấp làm gì

SmileS
06-06-2012, 11:26 PM
bạn cũng thật vl =)) bạn đọc kĩ xem ai là ng` bảo sum dame yếu hơn dk rồi cmt lại nhé =))) chữ ko biết đọc cũng cmt lại :">

DK giáp trâu, dame trâu, máu trâu, đánh nhanh. h muốn fix lên x5 máu nữa hả :"> các hạ thật vkl

DK dam trâu ;)) hài vãi loz DK RL 1 lần vẫn còn phải vác elf buff để trajn nhé còn nếu PK ko cầm chùy thì giết người khó vkl ra ấy:))

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-06-2012, 11:34 PM
tóm lại là thấy class nào khỏe thì chơi thế thôi nó có buf tại sao mjk` lại ko nhỉ =))~ fjx đi fix lại class lồn nào cũng kêu bó tay :23;:23;:23;

SmileS
06-06-2012, 11:37 PM
tóm lại là thấy class nào khỏe thì chơi thế thôi nó có buf tại sao mjk` lại ko nhỉ =))~ fjx đi fix lại class lồn nào cũng kêu bó tay :23;:23;:23;

ôi cái avatar của cậu nhìn thích thế ;))

feragaba
06-06-2012, 11:39 PM
DK dam trâu ;)) hài vãi loz DK RL 1 lần vẫn còn phải vác elf buff để trajn nhé còn nếu PK ko cầm chùy thì giết người khó vkl ra ấy:))

úi zời :"> DK RL 1 lần kể cả k cần ef buff vẫn train đều nhé =)) Sang PH sẽ rõ :-j còn cái khoản pk thì liên qan vkl =))chưa đọc mấy topic DK solo các char khác ở PH à

còn cái kiểu muốn ko ai ks dc mới fai dùng đến ef buf thôi :-j. Dồn gần hết agi còn ef buf dame =))

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-06-2012, 11:40 PM
ôi cái avatar của cậu nhìn thích thế ;))

thích thì like ALL commen đi :))~

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-06-2012, 11:41 PM
úi zời :"> DK RL 1 lần kể cả k cần ef buff vẫn train đều nhé =)) Sang PH sẽ rõ :-j còn cái khoản pk thì liên qan vkl =))chưa đọc mấy topic DK solo các char khác ở PH à

còn cái kiểu muốn ko ai ks dc mới fai dùng đến ef buf thôi :-j. Dồn hết agi còn ef buf dame =))

nói chung DK là bá đạo nhất trong các Class kể cả solo lẫn team nhé :)

feragaba
06-06-2012, 11:41 PM
nói chung DK là bá đạo nhất trong các Class kể cả solo lẫn team nhé :)

chuẩn rồi còn j bạn :"> câu này bạn phải nói cho thằng ngu chủ top kia kìa =))

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-06-2012, 11:42 PM
chuẩn rồi còn j bạn :"> câu này bạn phải nói cho thằng ngu chủ top kia kìa =))

đừng nói nhau thế lại thành ra chửi nhau :) mệnh ai ng` đấy chơi thích class nào thì cứ thế mà cầy thôi :))

feragaba
06-06-2012, 11:46 PM
đừng nói nhau thế lại thành ra chửi nhau :) mệnh ai ng` đấy chơi thích class nào thì cứ thế mà cầy thôi :))

cơ mà cái loại như thằng này thuộc loại đàn bà vl bạn ạ :"> nó cứ thấy class nào nổi cái j là nó cắn vào, bảo admin fix lại đi, này nọ :-j hài vl =))

SmileS
06-06-2012, 11:47 PM
tớ có bảo là DK ko bá đạo đâu :D tớ đang nói là skill buff phản dam của SUM từ sau khi update bỏ giới hạn speed tăng lên quá nhiều đấy chứ.bây giờ DK 300k máu đánh với SUM 40k máu cũng toàn hòa. mình đánh chết nó thì mình cũng nằm luôn ;))hài ko tưởng tượng được :D

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-06-2012, 11:50 PM
tớ có bảo là DK ko bá đạo đâu :D tớ đang nói là skill buff phản dam của SUM từ sau khi update bỏ giới hạn speed tăng lên quá nhiều đấy chứ.bây giờ DK 300k máu đánh với SUM 40k máu cũng toàn hòa. mình đánh chết nó thì mình cũng nằm luôn ;))hài ko tưởng tượng được :D
:O Có Chuyện đó sao

nokiahp100
06-06-2012, 11:52 PM
Mg sao không thấy ai nhắc tới nhỉ?

SmileS
06-06-2012, 11:53 PM
:O Có Chuyện đó sao

bạn ko tin cứ lấy 1 acc SUM buff vào người bạn rồi bảo 1 ông khác đánh bạn xem sao nhé :D đảm bảo bạn chỉ cần đứng im là ông kia cũng lăn đùng ra chết :D test đi rồi vào cho tớ biết kết quả nhé ^^

camapden
06-06-2012, 11:56 PM
thích bá đạo thì chuyển sang DK mà chơi.thế thôi

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-06-2012, 11:57 PM
bạn ko tin cứ lấy 1 acc SUM buff vào người bạn rồi bảo 1 ông khác đánh bạn xem sao nhé :D đảm bảo bạn chỉ cần đứng im là ông kia cũng lăn đùng ra chết :D test đi rồi vào cho tớ biết kết quả nhé ^^

t chơi sum mà SV HT thì còn tạm chứ PH thì mới 9x =))~

feragaba
06-06-2012, 11:59 PM
trc' h phản dame của sum lúc nào cũng là 255%. Chẳng qua BQT Mu này fix xuống thôi nhé :-j Chứ các MU khác ko có cái chuyện đấy đâu. Bh có trả lại bt thì cũng đúng với nguyên mẫu của nó thôi

Hơn nữa muốn làm sum buff thì ít ra cũng fai gần max ene =))

SmileS
07-06-2012, 03:41 AM
ko ai test thử rồi trả lời à :D

KeSatGai1
07-06-2012, 04:34 AM
tình hình là ông chủ thớt này có chơi dota lên nghỉ chơi mu đi đừng phàn nàn nhiều nữa

anh0424
07-06-2012, 06:20 AM
phải công nhận là phản đam của SUM vkl ra ấy. có sao nói vậy mà ae chơi sum gạch đá ác thế!

thử hỏi cùng lần RL/RS, class nào ăn lại đc SUM hoặc đc SUM nó buff phản đam?

kidvn
07-06-2012, 06:28 AM
mấy anh xoắn vcl , thích thì chuyển SM , đừng như mấy con đàn bà kiện tung tao thấy dỡ hơi vcl . What the fuck @@!

I'mKoM
07-06-2012, 06:42 AM
trc' h phản dame của sum lúc nào cũng là 255%. Chẳng qua BQT Mu này fix xuống thôi nhé :-j Chứ các MU khác ko có cái chuyện đấy đâu. Bh có trả lại bt thì cũng đúng với nguyên mẫu của nó thôi

Hơn nữa muốn làm sum buff thì ít ra cũng fai gần max ene =))

Này ngu thì im mẹ nó mồm lại nhé.
MU nào phàn dmg sum lúc nào cũng 255%?
Không biết gì thì đừng có ti toe.
Nếu chưa biết,thì đừng có gào lên như vậy.
Bịp gà chứ không bịp đc tao đâu.

Nói trắng ra,tao không kêu cho DK,nhưng còn các char còn lại với số máu ~ máu đc + của sum thì sẽ ra làm sao?
Làm sao khi đánh vào nó 1 nó phản lại 2?
Con SUm nó thành mẹ con nhím rồi à?
Thấy lợi cho mình thì cứ cố cãi,thiệt người thì đéo thấy lo.

traukha
07-06-2012, 06:50 AM
Mỗi class 1 đặc điểm. Cứ sửa đi sửa lại

chuẩn để im đê thích thì chuyển hết 1 class luôn cho nó phê , chỉnh đi chỉnh lại , rồi class nào ngon thì '' biết vậy mình chơi class đó cho rồi '' hay là '' chuyển giới tính mẹ cho rồi ''

seaseasea
07-06-2012, 06:55 AM
chuyển qua mg chơi hết cho lành =))

avang
07-06-2012, 07:29 AM
ơ, SM ngon tại sao ko lập TP xin admin cho đổi GT free qua SM hết mà chơi nhỉ

haha1
07-06-2012, 07:36 AM
thằng chủ topic nc ngu như gì mỗi class có cái mạnh riêng của nó vậy sao mày không đổi qua SM mà chơi ngồi đó cứ sủa nc cho người khác chửi ngu nhu chó

JamePhongs
07-06-2012, 07:37 AM

thế bạn lại nhầm rôi 6.2 sm có thể là vua săn boss
chứ ở 6.3 sm fai gọi rf bằng bố về khoản săn boss :))

BloodFeud
07-06-2012, 07:40 AM

Nói trắng ra,tao không kêu cho DK,nhưng còn các char còn lại với số máu ~ máu đc + của sum thì sẽ ra làm sao?

Phản đam cũng vừa phải thôi chứ phản như chủ 2pic nói thì mướp đỡ :D

jacktar
07-06-2012, 07:54 AM
mình chơi Dl, là loại ko có tiếng nói ở đây nên vào upppp thui :)

nokiahp100
07-06-2012, 08:35 AM
Thoai cứ để như hiện giờ đi. Tớ MG cũng không có ý kiến T_T

qnthanyeu
07-06-2012, 08:50 AM
Chửi nhau làm cái đéo gì ko biết, chơi mà cứ kêu ca thì nghỉ mẹ hết đi , toàn 1 lũ đàn bà kêu ca, rồi đi chửi nhau , thừa thời gian mẹ rồi

PheLoy
07-06-2012, 08:50 AM
ban oi sum tăng bao nhiêu ene thi max phản dame

kubeobn
07-06-2012, 09:59 AM
ban oi sum tăng bao nhiêu ene thi max phản dame

30k thi phai em ah

Út Cưng
07-06-2012, 10:11 AM
Vẫn có cách để loại trừ đấy, tuy nhiên để các bạn tự khám phá sẽ hay hơn, các bạn có thể là những member mới nên còn nhiều bở ngỡ, qua sever HT xem, SUM bị rượt chay có cờ kìa ;))

thuylao1311
07-06-2012, 10:21 AM
mình chơi DW train ko ks dc ai ,đánh nhau cung đéo dánh dc thag nào ,săn bos cug đéo săn dc .đánh nhau gặp DK với SM thì cứ tự đánh tự die:7;

phandamvai
07-06-2012, 11:26 AM
trước khi update bỏ giới hạn attack speed hôm nọ SUM phản dam ko quá bá đạo như bây h mèo ơi.update xong cái solo với SUM chỉ có thua hoặc hên lắm thì hòa :D mình đánh chết nó thì mình cũng nằm.

hh8371228
07-06-2012, 11:48 AM
to nghi la chủ topic noi co dung to choi mg chien hoi truoc solo van an dc sm gan day thi cung cam thay phan dam cua sm manh wa sm rs 200 no an them 1 cai buff cua efl rs 80lan thoi ma chien g nhu vo doi. con dk thi minh ko nghi la ba dao dau neu phan dam cua dk manh nhu hoi mu cu thi cong nhan la ba dao con bay h ko co do full dk solo chet nhu thuong

boykawaj
07-06-2012, 11:53 AM
SM mà đi cùng dk buff máu thì cứ gọi là vl
k có đối thủ:21;

phandamvai
07-06-2012, 12:15 PM
SUM sau khi update quá bá đạo :D chỉ cần DK buff máu chả cần elf buff đâu bạn ơi :)) ai đánh vào người nó tự lăn quay ra chết ;)) phản đam giờ đến 255% ấy

SmileS
07-06-2012, 01:15 PM
ADM xem thế nào chứ phản dam của SUM bá đạo quá hix :44;

kidvn
07-06-2012, 01:40 PM
lúc đầu thì chưa có đồ ene không có nhìu thì skil phản dame chưa lợi hại , hiện tại bây giờ SM RL 1 rất nhiều khiến point tăng vào ene có tác dụng cho dame + phản dame , chưa nói là SM mặc thêm set 5% + cap ring 5% . vì vậy bạn nào muốn bá đạo thì cứ chuyển qua SM và bỏ $ vào mua 1 set SM khỏi kiện tụng nhé vì muốn mạnh thì fai đầu tư 1 điều tất yếu

Vearis
07-06-2012, 03:58 PM
Chủ Pic ý kiến thì kệ chủ pic
Tớ không khóc cho Dk mà cũng chả bênh vực sum
Nhưng tớ thấy 1 số bạn biết tiếng việt mà viết ra những lời lẽ hết sức " Bệnh " tớ xin lỗi vì dùng từ này hết sức mất quan điểm
Mọi người bàn luận vui vẻ sao cứ hơi tí mất quyền lợi là phùng phùng tẹt tẹt chửi bới có giỏi ra ngoài xã hội mà chửi ý,Mọi người lần sau đừng có cãi với lũ "Bệnh dịch" đấy làm gì!
Up cho chủ topic :52;

feragaba
07-06-2012, 04:16 PM

thì m cứ sang MU khác mà suả, xem có fai 255% ko :-j Lợi hay ko lợi thì mình m biết à. Suốt ngày cứ mở mồm ra là gào lên, DK khỏe, sum khỏe, MG yếu DL yếu. Fix xong cũng kêu, ko fix cũng kêu. Hài vkl
Mỗi lần update đều la làng lên là adm fix dame hay sao mà yếu thế. Đến lúc Adm đính chính là ko fix tí nào liên quan đến dame thì ngậm ngay cái mõm chó lại :-j

Nói chung thể loại như m thì về mà cài MU off chơi cho bá đạo nhé

anh0424
08-06-2012, 03:26 AM
thế cho hỏi là giờ có class nào đánh lại sum k? k fix thì để làm gì?

đứa nào bảo thấy sum mạnh sao k chuyển qua sum chơi thì xin lỗi, bạn nói chuyện ngu vl.

SmileS
08-06-2012, 03:35 AM
bạn febraga nói chuyện nguy hiểm vkl bạn ạ . ko chấp thằng ngu đấy nữa ( nó chơi SUM mà fix càng khỏe nó càng thích ) còn topic này để a e bàn luận và test phản dam của SUM nhé ko khuyến khích chó vào sủa bậy :D

I'mKoM
08-06-2012, 03:39 AM
thì m cứ sang MU khác mà suả, xem có fai 255% ko :-j Lợi hay ko lợi thì mình m biết à. Suốt ngày cứ mở mồm ra là gào lên, DK khỏe, sum khỏe, MG yếu DL yếu. Fix xong cũng kêu, ko fix cũng kêu. Hài vkl
Mỗi lần update đều la làng lên là adm fix dame hay sao mà yếu thế. Đến lúc Adm đính chính là ko fix tí nào liên quan đến dame thì ngậm ngay cái mõm chó lại :-j

Nói chung thể loại như m thì về mà cài MU off chơi cho bá đạo nhé

Thế tóm lại ý kiến của mày là sao?
Mày thử nói ra cho tao biết cái mu nào phản dmg nó luôn là 255% hộ tao cái.
Mà mày có biết tại sao nó lại là 255% ko?
Tao chẳng phản đối cũng chẳng ủng hộ cái topic này,nhưng cái cách mày nói chuyện làm tao ngứa.
Mày nói như là cái gì cũng biết nhưng thật ra lủng củng lừa gà bởi vì chính bản thân mày mày chẳng hiểu cái đéo gì cả.

P/S: cho luôn một MU mà phản dmg sum là 255% hộ cái nhé.

BachCaoThu
08-06-2012, 03:39 AM
SVHT khi 6.2 RF cua? SM là 200% đó (ENE =65K)nhưng SM tuy dame cao nhưng khi PK van~ cần DK GM ,lợi hại từng NV khác nhau mà:10;

I'mKoM
08-06-2012, 03:57 AM
SVHT khi 6.2 RF cua? SM là 200% đó (ENE =65K)nhưng SM tuy dame cao nhưng khi PK van~ cần DK GM ,lợi hại từng NV khác nhau mà:10;

Thế cho hỏi con MG+ con elf nó lợi hại chỗ nào vậy?

SockMan
08-06-2012, 04:15 AM
Thế cho hỏi con MG+ con elf nó lợi hại chỗ nào vậy?

EF buf đểu thì vô đối , mg ăn hành vô đối

SmileS
08-06-2012, 04:22 PM
SUM hiện giờ là class dã man nhất MU ^^ DK khỏe đến mấy kill xong SUM cũng nằm.

Chém Gió Max Siêu Cấp
08-06-2012, 04:25 PM
phải công nhận là phản đam của SUM vkl ra ấy. có sao nói vậy mà ae chơi sum gạch đá ác thế!

thử hỏi cùng lần RL/RS, class nào ăn lại đc SUM hoặc đc SUM nó buff phản đam?

DK RF DW =))~ Solo thử thì biết

CJ7
08-06-2012, 06:06 PM
lên nào quả là phản dame vl quá ADM ơi...fix lại đi đánh nó 12k phản lại nhung 15k là làm sao an thế nào đc nó nhiều máu 1 ty thì mình tự die ...?

Vũng Tàu
08-06-2012, 06:14 PM
SM khỏe thì chyển class SM mà chơi , lúc nào cũng muốn class mình chơi là vô đối , hài vcl mấy ông DK với RF ,
sao ko kêu ADM rằng :" DW + mg yếu quá mấy ông ơi fixx lại đi , tụi nó đánh ko lại dk với Rf ,tôi chơi dk mà muốn solo với mg + dw mà chẳng ai đánh đc tôi "

SUM hiện giờ là class dã man nhất MU ^^ DK khỏe đến mấy kill xong SUM cũng nằm.

anh0424
09-06-2012, 06:07 AM
bạn bên trên nói chuyện ngu thế? chẳng nhẽ chuyển hết qua sum chơi?

cái gì nó quá đáng quá thì phải fix chứ.

loveiusomuch3
09-06-2012, 12:44 PM
chơi Sum đi thoai !!!

SmileS
09-06-2012, 05:45 PM
up cho 1 class ImBA

anh0424
10-06-2012, 04:15 AM
admin có đọc đc thì lần update tới cố gắng update fix lại chút nhé. thanks :)

SmileS
10-06-2012, 03:15 PM
thôi ko cần sửa lại đâu ADM ơi ;)) có acc SUM buff 65k ene rồi ;))