PDA

View Full Version : OlymPus nơi của các vị thần hội tụ- ADM GDDH vào đọc

Trang : [1] 2

ThongTanXa
02-06-2012, 04:00 PM
sau ít phút bảo trì vừa rồi. theo nhiều í kiến tổng hợp được từ 1 số người bạn ở UB và LaoLaBem. các anh này nói Olympus ăn kundun chỉ 1 phút. và quả thật như thế. chưa đến 1 phút sau khi bảo trì xong. các vị thần của olympus đã lao vào với số lần rs chưa đến 300. chưa RL theo tôi quan sát trên bảng xếp hạng. các anh này đã khiến cho LLB. phải chùn bước ăn kundun với toàn top khủng KS không lại. UB hôm nay cũng kéo quân vào nhưng với tốc độ ăn thần thánh của olympus và những pha xiên người bá đạo của bigbaboll 1 dk không tên tuổi trên BXH anh này chỉ 1 hít hạ gục hết các top. Olympus đúng là cái nôi của những vị thần.
giả sử Olympus không hack thì với 1 đội hình lởm khởm chưa RL toàn mem RS ~200 lần làm sao có thể PK ăn được 1 team toàn top của LLB hay UB????????? nhưng mỗi top chỉ 1 hit
theo tôi được biết anh chủ guid olympus bây giờ là 1 hacker khét tiếng từng hack dupe vcent và đồ thần bên MU-HP trong 1 thời gian khá dài với mạng lưới tiêu thụ khá rộng rãi. hi vọng BQT sớm vào check để có 1 sân chơi công bằng No HACK.

Tạm biệt và hẹn gặp lại trong các bản tin sau:

ThôngTấnXã

tieuqui
02-06-2012, 04:02 PM
=))bá đạo rồi

Lộn Cái Bàn
02-06-2012, 04:02 PM
ko kịp mà quay Clip , chơi kiểu này thì chơi làm sao !

ThongTanXa
02-06-2012, 04:06 PM
1 phút xong kundun thì mình cũng không kịp vào quay clip. vào đã xong rồi

R u b y
02-06-2012, 04:12 PM
thật là kinh hủng, kinh hủng ^^

Ultima
02-06-2012, 04:13 PM
Olympus ko có thành viên nào tên là bigbaboll :D

ThongTanXa
02-06-2012, 04:23 PM
vậy thành viên đó là của đất cảng. nhưng team ăn kundun 100% olympus. và tôi dám khẳng định olympus co 1 team xử dụng phần mềm can thiệp để săn kundun

blackcat1
02-06-2012, 04:24 PM
nhưng nói thật k biết các bạn G : Olympus có hack hay k thì mình k biết nhưng có nhiều nick train thấy ảo .
đánh vs 1 tốc độ kinh khủng :\ thấy lạ thường giông như SM ở New ấy nhìn khiếp vãi đái

TNTLouis113
02-06-2012, 04:26 PM
omg...........................

TNTLouis113
02-06-2012, 04:26 PM
bá đạo nhất âm đạo :)).....................

ThongTanXa
02-06-2012, 04:27 PM
nếu ai đã từng ks với các thành viên olympus cũng sẽ biết

MrKen
02-06-2012, 04:29 PM
Xác nhận sự bá đạo về tốc độ ăn Kun

ThongTanXa
02-06-2012, 04:39 PM
mong GDDH sớm quan tâm. olympus nổi lên ngay sau khi team đất cảng bị GDDH bóc. và từ đó đến nay họ tiếp tục bá đạo kundun chỉ 1 phút đồng hồ. mong GDDH cho 1 câu trả lời và 1 hành động cụ thể

Ultima
02-06-2012, 04:46 PM
nếu ai đã từng ks với các thành viên olympus cũng sẽ biết

Bạn nói chung chung quá, tớ nghĩ hack cũng chỉ là những phần tử xấu trong xã hội thôi, mà trong xã hội có người tôt người xấu trong các Guild cũng thế thôi bạn đừng nói như thế.

Thánh Hải
02-06-2012, 04:47 PM
nó hack thì nó ăn

ko hack đc thì ko ăn

mu này cứ fix hack là lại có hack mới

chả bao giờ có chuyện ko có hack hết :)):))

SockMan
02-06-2012, 04:47 PM
Có thể khẳng định là ko hack ko thể ăn được KD

1m78
02-06-2012, 04:52 PM
phát ngôn lên cần có dẫn chứng nhé b :))

binhbong
02-06-2012, 04:52 PM
dạo này thấy bán đồ thần tràn lan ra nhỉ

Thánh Hải
02-06-2012, 04:53 PM
ko có Clip hay dẫn chứng cụ thể à

ko có bằng chứng thì đây ko phải hack :)):))

NightQueen89
02-06-2012, 04:55 PM
Bá đạo...:))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 05:10 PM
upppppppppppppppp cho admin giai quyết

MrKen
02-06-2012, 05:12 PM
ko có Clip hay dẫn chứng cụ thể à

ko có bằng chứng thì đây ko phải hack :)):))

ADM vào check mà bạn :D

2ConHeo
02-06-2012, 05:13 PM
G oylypus hack đã từ lâu và mình nói GM test ồi mà các anh ý nói là : chúg tôi sẽ luôn theo sát từng bước " :))

_Romeo_
02-06-2012, 05:15 PM
sau ít phút bảo trì vừa rồi. theo nhiều í kiến tổng hợp được từ 1 số người bạn ở UB và LaoLaBem. các anh này nói Olympus ăn kundun chỉ 1 phút. và quả thật như thế. chưa đến 1 phút sau khi bảo trì xong. các vị thần của olympus đã lao vào với số lần rs chưa đến 300. chưa RL theo tôi quan sát trên bảng xếp hạng. các anh này đã khiến cho LLB. phải chùn bước ăn kundun với toàn top khủng KS không lại. UB hôm nay cũng kéo quân vào nhưng với tốc độ ăn thần thánh của olympus và những pha xiên người bá đạo của bigbaboll 1 dk không tên tuổi trên BXH anh này chỉ 1 hít hạ gục hết các top. Olympus đúng là cái nôi của những vị thần.
giả sử Olympus không hack thì với 1 đội hình lởm khởm chưa RL toàn mem RS ~200 lần làm sao có thể PK ăn được 1 team toàn top của LLB hay UB????????? nhưng mỗi top chỉ 1 hit
theo tôi được biết anh chủ guid olympus bây giờ là 1 hacker khét tiếng từng hack dupe vcent và đồ thần bên MU-HP trong 1 thời gian khá dài với mạng lưới tiêu thụ khá rộng rãi. hi vọng BQT sớm vào check để có 1 sân chơi công bằng No HACK.

ThôngTấnXã
hic mình DK + eff bup train bao ngày mà bị cướp bãi đéo làm gì đc này.. Chủ G 0lympus là người đoàng hoàng chưa biết hack dupe là gì .. chủ topic ăn nói cận thân đi không ae tao i. ,,,,, mày đấy.. ăn cái gì cũng = chứng cụ thể.. nói như mày trê con cũng nói đc

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 05:15 PM
G oylypus hack đã từ lâu và mình nói GM test ồi mà các anh ý nói là : chúg tôi sẽ luôn theo sát từng bước " :))

xin đính chính lại rằng trong G Olympus có 1 vài thanh viên trong QBT thế thì lam sao mà theo sát đây ;))

Hung1102
02-06-2012, 05:16 PM
Nói chung là ko Ăn thua =)) Hack mà vẫn k thấy giải quyết thì Buồn thật đấy muốn nghỉ Game nhưng có a e bạn bè cùng chơi nên bỏ cũng buồn :|

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 05:19 PM
đả từ lâu Ulympus ăn kun ko đầy vài phút mà, bữa kia anh em Warlord va Lm LaoLaBem quyết định ks kundun vơi Ulympus đã dành dc phần thắng PK ko cho Ulympus ăn, nhưng khi 2 liên minh hì hục đánh kun dun ai cũng toàn 65k danh 10 chưa chết, vậy ma Ulympus ăn kun ko đầy 1 phut vãi thật

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 05:32 PM
uppppppppppppp

Thánh Hải
02-06-2012, 05:35 PM
sỹ ăn boài
đả từ lâu Ulympus ăn kun ko đầy vài phút mà, bữa kia anh em Warlord va Lm LaoLaBem quyết định ks kundun vơi Ulympus đã dành dc phần thắng PK ko cho Ulympus ăn, nhưng khi 2 liên minh hì hục đánh kun dun ai cũng toàn 65k danh 10 chưa chết, vậy ma Ulympus ăn kun ko đầy 1 phut vãi thật

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 05:47 PM
ko cần giải thích nhiều vắng mình 1 buổi chiều mà loạn hết cả lên h ngủ mới dậy tự nhiên thấy up phiên bản mới =)) vào 4 rum thì thấy nó ae ta hach ối dào ơi :-j:-j:-j tất cả chỉ nói đúng 1 câu vào mặt chủ thớt 2 là những thằng ko có trình độ ăn kun đánh thì ngu mà sủa to => ghen ăn tức ở thế tao hỏi mày 1 câu nhé chủ thớt bạn biết team ăn kun gồm các thành viên nào và ntn ko mà bạn nói ảo lòi ra thế =))~ còn LaoLaBem thì ăn kun lâu lâu tôi cũng biết r` nhưng với trình các bác thì vác 100 mạng lên cũng đéo ăn kun nhanh đc đâu vì các bạn quá ngu => thật là ngu ( có lẽ tao khinh những thằng như chúng mày ) =))~ về học lại trình ăn kun vs học lại anh DK sữa KingOfMan của chúng mày đy =))~

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 05:55 PM
bạn thật hổ báo, cáo chồn, beo cợp, bạn giật mình hay sao mà biện minh ghệ vậy cứ từ từ admin sẽ xem set

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 05:58 PM
bạn thật hổ báo, cáo chồn, beo cợp, bạn giật mình hay sao mà biện minh ghệ vậy cứ từ từ admin sẽ xem set

thằng chủ thớt nó ngu quá =))~ nên nói cho nó hiểu còn cảm thấy thich lúc nào ae nói trung vs tớ nói riêng sẽ chờ adm vào xem =))~ cây ngay ko bao h sợ chết đứng =))~

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 06:00 PM
sỹ ăn boài

ắc ai đấy fan hâm mộ tao chăng ;))

I'mKoM
02-06-2012, 06:01 PM
Chẹp chẹp.
Thôi tốt nhất là chúng ta ko nói về vấm đề này nữa.
Mọi việc nó đã rõ như ban ngày,admin không động đến thì chúng ta cũng tốt nhất là vui vẻ cho qua.
Chứ giờ ADMIN block cả 2 cái G Olympus+ DatCang thì:

1. Thất thu quá lớn cho ADMIN
2. Chúng ta không có cơ hội được đi đánh chó.
3. Bôi tro vào người Hải Phòng mất,mang tiếng Phe Pờ Lây từ hồi Hoàng Kim rồi

=))

Thánh Hải
02-06-2012, 06:03 PM
hâm mộ loz gì

toàn anh em mà mày

tao bạn thằng Dũng thôi

mày với tao là Fan của tờ gút thôi mà =))=))
ắc ai đấy fan hâm mộ tao chăng ;))

ThongTanXa
02-06-2012, 06:04 PM
hic mình DK + eff bup train bao ngày mà bị cướp bãi đéo làm gì đc này.. Chủ G 0lympus là người đoàng hoàng chưa biết hack dupe là gì .. chủ topic ăn nói cận thân đi không ae tao i. ,,,,, mày đấy.. ăn cái gì cũng = chứng cụ thể.. nói như mày trê con cũng nói đc

bạn biết nick chat land.kwaifong (chắc thằng này hâm mộ phim hồng kông lan quế phường có mấy con ghẹ ngon=))) . mình nhớ không nhầm thì là như thế

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 06:05 PM
Chẹp chẹp.
Mọi việc nó đã rõ như ban ngày,admin không động đến thì chúng ta cũng tốt nhất là vui vẻ cho qua.

=))
luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu :> tớ vs mọi ng` sẽ chờ bạn chỉ sợ tới khi sập mu vẫn chưa thấy bạn đâu thôi =))~

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:10 PM

ThôngTấnXã

VL đúng là nhà văn nói láo nhà báo bốc phét có khac' :)) Guild Olympus có DK bigbaboll nao` thế ??? lại còn tự nhận minh` toan` top mới VL các bạn , xin lỗi các bạn nhìn lại BXH xem Olympus bao nhiêu DK top rui` nói nhé , dm bốc phét vkl , 1 hit chết top :)) các ban. có chém gió quá ko thế , chẳng lẽ anh DK bigbaboll Guild nào lại pro thế sao :)) Các bạn nói các bạn top thì thử kể tên những nv top của G các bạn ra xem nào ?? xem là những pro top nào thế ???
Bốc phét thì nói bé bé thôi :)) nhìn lại BXH đi xem G nao` toàn Top với G nào cùi .

feragaba
02-06-2012, 06:11 PM
đã từng ks con chó MG G olympus mình cũng thuộc loại sum ngon mà đánh ko đc điểm nào =)) bảo với nó "bố m quay clip đây" thì nó té luôn =)) trong khi a ấy đang ks mình rất là nhiệt tình

SockMan
02-06-2012, 06:12 PM
Đây người ta gọi là ném Đá xuống ao bèo !

ThongTanXa
02-06-2012, 06:12 PM
VL đúng là nhà văn nói láo nhà báo bốc phét có khac' :)) Guild Olympus có DK bigbaboll nao` thế ??? lại còn tự nhận minh` toan` top mới VL các bạn , xin lỗi các bạn nhìn lại BXH xem Olympus bao nhiêu DK top rui` nói nhé , dm bốc phét vkl , 1 hit chết top :)) các ban. có chém gió quá ko thế , chẳng lẽ anh DK bigbaboll Guild nào lại pro thế sao :)) Các bạn nói các bạn top thì thử kể tên những nv top của G các bạn ra xem nào ?? xem là những pro top nào thế ???
Bốc phét thì nói bé bé thôi :)) nhìn lại BXH đi xem G nao` toàn Top với G nào cùi .
tự tin ghê nhỉ. tôi dám khẳng định Olympus có sử dụng phần mềm cam thiệp trong quá trình ăn kundun

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:13 PM
đã từng ks con chó MG G olympus mình cũng thuộc loại sum ngon mà đánh ko đc điểm nào =)) bảo với nó "bố m quay clip đây" thì nó té luôn =)) trong khi a ấy đang ks mình rất là nhiệt tình

ôi vl bạn đọc hộ cái tên nv MG ý cái , đọc ra cho AE biết luôn đi vì G mình có mỗi 2 MG thôi .

JamePhongs
02-06-2012, 06:14 PM
kundun bh 1phut la chuyện wa bình thường

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:15 PM
tự tin ghê nhỉ. tôi dám khẳng định Olympus có sử dụng phần mềm cam thiệp trong quá trình ăn kundun

Bạn là cái đéo j` mà dám khẳng định ? bạn dựa vào đâu ? bạn bốc phét kêu Olympus toàn cùi sao ? ra nhin` lại BXH đê xem G nào cùi ? 2` vkl kể tên thử các nv top G bạn ra xem nao` ? hay chỉ đc cái bốc phét là giỏi

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 06:16 PM
chuẩn men bầu bạn 1 phiếu =))~ ng` ta EmSauRang bup thì chắc các bạn biết r` ấy nó bao k point thì tự hiểu đằng này chủ 2 pic địt biết gì sủa to vl :-"~

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:17 PM
kundun bh 1phut la chuyện wa bình thường

Kundun random máu đó , có hôm AE đánh đánh 2 3 phut' die ( ef buff 40k ene ) , có hôm fai? 30 phút , chính các bạn TheOne đã từng ks kundun với Olympus thì biết rõ rồi , có hôm 2 G đanh' nhau đến 1h 30 phut' kundun mới die , Olympus đánh kundun 10' ko die thì các bạn y' kéo vào lại pk ....

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 06:24 PM
Kundun random máu đó , có hôm AE đánh đánh 2 3 phut' die ( ef buff 40k ene ) , có hôm fai? 30 phút , chính các bạn TheOne đã từng ks kundun với Olympus thì biết rõ rồi , có hôm 2 G đanh' nhau đến 1h 30 phut' kundun mới die , Olympus đánh kundun 10' ko die thì các bạn y' kéo vào lại pk ....

thôi thôi ko nói nữa chủ thớt tạo ra 2 pic mà chạy đứt con mẹ nó dép vì h mới nghĩ ra mình ngu vs tạo 2 pic là ý nghĩa gen ăn tức ở vì mình đéo đc như ng` ta ấy mà =)) thôi chờ ADM vào sét

ThongTanXa
02-06-2012, 06:25 PM
hay cho câu kundun random máu =))

ThongTanXa
02-06-2012, 06:26 PM
thôi thôi ko nói nữa chủ thớt tạo ra 2 pic mà chạy đứt con mẹ nó dép vì h mới nghĩ ra mình ngu vs tạo 2 pic là ý nghĩa gen ăn tức ở vì mình đéo đc như ng` ta ấy mà =)) thôi chờ ADM vào sét

ai cũng cố cái mình không sử dụng hack. được mấy con top điểm danh tôi xem nào. hay toàn mấy thằng 200 lần. xl mình nói thẳng nhé. các bạn bây h cũng giống mấy thằng đất cảng ngày xưa lắm không biết có phải vẫn team đấy hay không

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:27 PM
hay cho câu kundun random máu =))

Ngu ko tiếp thu còn thích bảo thủ , dm chưa ăn kundun bao h thì đừng có nói , fai? hỏi các bạn TheOne với DatCang xem có fai? kundun random máu ko ?? có hôm vài phút là die , có hôm vẫn team như thế mà 15 20 phút mới die . DM LLB có những ai trong top mà kêu là toàn top thế thông tấn vịt ??

ThongTanXa
02-06-2012, 06:30 PM
Ngu ko tiếp thu còn thích bảo thủ , dm chưa ăn kundun bao h thì đừng có nói , fai? hỏi các bạn TheOne với DatCang xem có fai? kundun random máu ko ?? có hôm vài phút là die , có hôm vẫn team như thế mà 15 20 phút mới die . DM LLB có những ai trong top mà kêu là toàn top thế thông tấn vịt ??

ít nhất theo tôi biết họ full 1 team top all. từ dk elf dw đến dl thế đã đủ chưa. các bạn có gì. tôi nói thêm nhé tôi không phải thành viên LLB nên các bạn đừng hiểu nhầm. tôi chỉ nhìn sự việc khách quan thôi. Kundun có RD máu không tôi không cần các bạn trả lời. và tôi cũng không tranh luận với các bạn. tôi cần câu trả lởi từ GDDH ok

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:32 PM
ai cũng cố cái mình không sử dụng hack. được mấy con top điểm danh tôi xem nào. hay toàn mấy thằng 200 lần. xl mình nói thẳng nhé. các bạn bây h cũng giống mấy thằng đất cảng ngày xưa lắm không biết có phải vẫn team đấy hay không

hoho ko có top đâu :
http://nn5.upanh.com/b5.s29.d4/b2d55f81cc1c0a0270bf7ef2f4484a30_45601965.1.jpg (http://www.upanh.com/1_upanh/v/9re9ft7ebcy.htm)
Bạn nhin` lai. top all đi rui` bốc phét tiếp nhé , thử nhin` xem Guild bạn có những ai top mà bạn kêu toan` top /:)
DM top all có 3 ng` đạt mốc 1/300 lần > trong đo' 2 ng` Guild min`h rồi mà nó còn dám kêu là

đã lao vào với số lần rs chưa đến 300 Muốn đếm số ng` trên 300 lần G Olympus thì cả tá đấy . Lần sau muốn học làm nhà báo thì đưa tin chuẩn vào , phốc phét nó chửi cho to mồm đấy .

ThongTanXa
02-06-2012, 06:35 PM
hoho ko có top đâu :
http://nn5.upanh.com/b5.s29.d4/b2d55f81cc1c0a0270bf7ef2f4484a30_45601965.1.jpg (http://www.upanh.com/1_upanh/v/9re9ft7ebcy.htm)
Bạn nhin` lai. top all đi rui` bốc phét tiếp nhé , thử nhin` xem Guild bạn có những ai top mà bạn kêu toan` top /:)
vậy bạn trả lời xem các bạn ăn kundun với thời gian 1 phút trong bao nhiêu ngày rồi. tôi nhớ không nhầm ít nhất cũng 2 tuần rồi. tôi không tranh luận với các bạn . cái tôi cần là câu trả lời từ Giám Đốc Điều Hành. các bạn có nói gì cũng thế thôi

ThongTanXa
02-06-2012, 06:36 PM
hoho ko có top đâu :
DM top all có 3 ng` đạt mốc 1/300 lần > trong đo' 2 ng` Guild min`h rồi mà nó còn dám kêu là
Muốn đếm số ng` trên 300 lần G Olympus thì cả tá đấy .

1 lần nữa tôi không thuộc 1 guid hay 1 thế lực nào ok. tôi đứng trên góc nhìn khác quan để viết bài này hoàn toàn không có tư thù cá nhân ở đây ok. và tôi không tranh luận với các bạn nữa

Thánh Hải
02-06-2012, 06:39 PM
người ta thường có câu

ngu + bảo thủ thì là thằng gì nhỉ mọi người ơi

1m78
02-06-2012, 06:40 PM
Chẹp chẹp.

=))
xin lỗi bạn??? lý do lquan đến DC ở đây là gì ???
nếu có ý định dìm hàng thì xin lỗi bạn chưa đủ gạch đâu :)) cần cố gắng lên

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:40 PM
vl thế chẳng lẽ ngày nao` cũng ăn kundun trong vong` 1 2 phut' à ??? ko tham gia săn thì đừng có nghe ng` khac' nói mà bốc phét nhé , 1 ngày 2 lần săn thì may ra đc 1 fat' , đen thì 2 fat' fai? 15 20 phút mới xong , muốn xem săn kundun thì vào mà săn , đừng ở ngoài mà chém gió .

Thánh Hải
02-06-2012, 06:41 PM
1 mét 78

thằng I'Kom thì chuyên đi thọc gậy bánh xe

chấp làm gì
xin lỗi bạn??? lý do lquan đến DC ở đây là gì ???

ThongTanXa
02-06-2012, 06:41 PM
các bạn không cần phải chối quanh làm gì. nếu các bạn không hack hãy lớn tiếng nói mời Giám Đốc Điều Hành vào check thoải mái. càng ngụy biện càng làm người khác thấy nghi ngờ. cây ngay thì sợ gì chết đứng

Thánh Hải
02-06-2012, 06:43 PM
thôi đi ông nó cũng bảo rồi đó

chờ cá rô phi vào check thôi đó
các bạn không cần phải chối quanh làm gì. nếu các bạn không hack hãy lớn tiếng nói mời Giám Đốc Điều Hành vào check thoải mái. càng ngụy biện càng làm người khác thấy nghi ngờ. cây ngay thì sợ gì chết đứng

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 06:44 PM
1 lần nữa tôi không thuộc 1 guid hay 1 thế lực nào ok. tôi đứng trên góc nhìn khác quan để viết bài này hoàn toàn không có tư thù cá nhân ở đây ok. và tôi không tranh luận với các bạn nữa

khách quan cái đéo j` mà toan` bốc phét lại còn tự nhận minh` là khách quan . Muốn khách quan thi` vào săn kundun cung` Olympus rồi về mà viết bai` nhân. xet' nhe' .DM chưa đi săn kundun lần nao` mà dám khẳng định kundun chết trong vong` 1 phút . Nói ra trẻ con nó còn buồn cười .

1m78
02-06-2012, 06:47 PM
1 mét 78

thằng I'Kom thì chuyên đi thọc gậy bánh xe

chấp làm gì

mình biết.mình đâu có nghĩ gì.nói gì thì nói.cũng đừng động chạm đến 1 tập thể như vậy.tôi thấy các bạn đang chém nhau cơ mà :))

GiaBao
02-06-2012, 06:48 PM
khách quan cái đéo j` mà toan` bốc phét lại còn tự nhận minh` là khách quan . Muốn khách quan thi` vào săn kundun cung` Olympus rồi về mà viết bai` nhân. xet' nhe' .DM chưa đi săn kundun lần nao` mà dám khẳng định kundun chết trong vong` 1 phút . Nói ra trẻ con nó còn buồn cười .

thế tôi là người trong cuộc nói G Đất cảng hay olympus gì đó ăn kun 1 2 phút thỳ sao ?

ThongTanXa
02-06-2012, 06:50 PM
úp cho Giám Đốc Điều Hành vào xem

1m78
02-06-2012, 06:51 PM
thế tôi là người trong cuộc nói G Đất cảng hay olympus gì đó ăn kun 1 2 phút thỳ sao ?

bạn cho xin cái tên nhân vật ???

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 06:51 PM
thôi ko nói nữa đúc lại 1 câu bạn hãy chờ ADM xem ntn nhé chứ cãi nhau này chỉ mất time 2 bên thôi

ThongTanXa
02-06-2012, 06:52 PM

tên nó là GiaBao đấy =))

GiaBao
02-06-2012, 06:52 PM

zTommy :-s tên tuổi k có những cũng đánh gục khá nhiều thành viên 2 G trên đấy ;))

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 06:53 PM

thôi thôi nói làm gì cái bọn đầu đất óc cứt => đéo ăn đc kun ghen ăn tức ở đấy mà cứ chờ giáo đốc xem ntn

1m78
02-06-2012, 06:54 PM
zTommy :-s tên tuổi k có những cũng đánh gục khá nhiều thành viên 2 G trên đấy ;))

bạn ko ở trong g DC và Olympus sao bạn lại nói bạn là người trong cuộc ???
tôi đâu có cần biết bạn pro hay ko.cái tôi cần biết cái từ " người trong cuộc " nó là thế nào ấy mà :))

GiaBao
02-06-2012, 06:55 PM
thôi thôi nói làm gì cái bọn đầu đất óc cứt => đéo ăn đc kun ghen ăn tức ở đấy mà cứ chờ giáo đốc xem ntn

ai bảo k ăn được. bạn nghĩ chắc cái G bạn ngon hả.

đó là thấy cái thằng trên nó nói câu ngứa đít quá mới bỏ mồm vào thôi

GiaBao
02-06-2012, 06:55 PM
bạn ko ở trong g DC và Olympus sao bạn lại nói bạn là người trong cuộc ???
tôi đâu có cần biết bạn pro hay ko.cái tôi cần biết cái từ " người trong cuộc " nó là thế nào ấy mà :))

trong cuộc là trong cuộc chiến tranh chấp kun ý. bạn k hiểu ý mình rồi.

vừa chết chưa được 1 phút lên thấy kun die ? =))

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 06:57 PM
ai bảo k ăn được. bạn nghĩ chắc cái G bạn ngon hả.

đó là thấy cái thằng trên nó nói câu ngứa đít quá mới bỏ mồm vào thôi

trả có gì gọi là ngứa vì ng` ta ăn đường đường chính chính mà mấy ông vu oan nên ng` ta phải nói chứ

1m78
02-06-2012, 06:58 PM
trong cuộc là trong cuộc chiến tranh chấp kun ý. bạn k hiểu ý mình rồi.

vừa chết chưa được 1 phút lên thấy kun die ? =))

pro thì PH nhiều..biển học là vô biên...:))

GiaBao
02-06-2012, 06:59 PM
trả có gì gọi là ngứa vì ng` ta ăn đường đường chính chính mà mấy ông vu oan nên ng` ta phải nói chứ

ai vu oan.

tôi chả vu oan cái gì.

nhưng cái đó là thật.

các bạn cứ chối làm gì ?

cũng biết là các bạn ăn kun pro rồi ;))

GiaBao
02-06-2012, 07:00 PM
pro thì PH nhiều..biển học là vô biên...:))

các bạn cứ chối làm gì. ;))

1m78
02-06-2012, 07:04 PM
các bạn cứ chối làm gì. ;))

tôi ko biết có sự việc này :)) lên tôi cũng chả liên quan
nhưng cái liên quan ở đây là cái tên DC...

GiaBao
02-06-2012, 07:05 PM
tôi ko biết có sự việc này :)) lên tôi cũng chả liên quan
nhưng cái liên quan ở đây là cái tên DC...

nếu bạn không chứng kiến thỳ bạn bỏ cái mồm vào làm gì.

biết thỳ nói k biết thỳ .... ?

trong cuộc chiến tớ thấy thành viên 2 Guild đó pk ăn kun thôi. ;))

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 07:06 PM
ai vu oan.

tôi chả vu oan cái gì.

nhưng cái đó là thật.

các bạn cứ chối làm gì ?

cũng biết là các bạn ăn kun pro rồi ;))
thôi thôi đúc 1 câu chờ ADM nói lắm làm gì đau đầu lắm

GiaBao
02-06-2012, 07:06 PM
thôi thôi đúc 1 câu chờ ADM nói lắm làm gì đau đầu lắm

..........

zhuyetlong
02-06-2012, 07:07 PM

ThôngTấnXã

còn dài mà :)) cứ săn nhanh nhanh đi sau k đc săn lại khổ :)

1m78
02-06-2012, 07:18 PM
còn dài mà :)) cứ săn nhanh nhanh đi sau k đc săn lại khổ :)

sau ko được săn nữa thì chúng nó cũng bỏ hết game rồi :))

Thánh Hải
02-06-2012, 07:23 PM
các pro chơi bên HM có nhớ

SM MjssTeen9x ko nhỉ

tất cả mọi người trong BQT vào kiểm tra đc chứng kiến

Kundun 40p chết

30p chết

10p chết

7p chết

phát cuối 30s chết :)):)):))

ko hack nhé :)):))

1m78
02-06-2012, 07:24 PM
có được mấy pro bên HM qua trong cái pic này thế :)) đếm nào....;))

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 07:27 PM
Bảo rui` kundun random máu , lúc 1 2 phut' die , lúc 15 20 phút có khi cả nửa tiếng mới die . Những bạn nào ko tin thì cứ vào mà ăn thử .

ThongTanXa
02-06-2012, 07:36 PM
uppppppppppppp

Thánh Hải
02-06-2012, 07:37 PM
=))=))

mem bên HM nghỉ hết rồi

giờ chỉ chờ BQT tổ chức offline là chiến :)):))
có được mấy pro bên HM qua trong cái pic này thế :)) đếm nào....;))

Đời Phù Du
02-06-2012, 07:40 PM
=))=))

mem bên HM nghỉ hết rồi

giờ chỉ chờ BQT tổ chức offline là chiến :)):))
hỏi ở pic này xíu
tại lười lập pic
mình muốn xin cái link mà hỏi về các kí tự nhặt đồ trong mu ấy
tự nhiên cái auto bị mất rồi giờ cài lại mà không nhớ :|

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 07:41 PM
hỏi ở pic này xíu
tại lười lập pic
mình muốn xin cái link mà hỏi về các kí tự nhặt đồ trong mu ấy
tự nhiên cái auto bị mất rồi giờ cài lại mà không nhớ :|

nhặt gì hả bạn ví dụ như lông vũ r` b s c ( bánh kẹo nữa ấy hả )

Đời Phù Du
02-06-2012, 07:41 PM
nhặt gì hả bạn ví dụ như lông vũ r` b s c ( bánh kẹo nữa ấy hả )
uh
đúng rồi đó
trước nhớ có pic rồi mà giờ ngồi kiếm hoài không thấy :B

POLICE Hà Nội !!
02-06-2012, 07:44 PM
dễ thôi , ví dụ :
muốn nhặt lông vũ thì ghi chữ :ng v
Gấu trúc :u tr
Nanh sói :nh s
Mảnh vỡ áo giáp :nh v
Bảo hộ nữ thần :o h
Đại quỷ :i qu
.....

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 07:44 PM
uh
đúng rồi đó
trước nhớ có pic rồi mà giờ ngồi kiếm hoài không thấy :B

bạn ấn z lên cài skill đánh quái vs nhặt Jewel món đồ hoàn hảo r` thêm item bổ xung r` viết ở dưới ví dụ như lông r` thích thêm cái gì nữa như sừng 8 .... thì bạn viết thêm vào còn bánh thì bạn coppy ở mấy pic kia

Đời Phù Du
02-06-2012, 07:48 PM
dễ thôi , ví dụ :
muốn nhặt lông vũ thì ghi chữ :ng v
Gấu trúc :u tr
Nanh sói :nh s
Mảnh vỡ áo giáp :nh v
Bảo hộ nữ thần :o h
Đại quỷ :i qu
.....
còn lucky coin
mẫu thư
với vé dorp thì sao bạn :26;

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 07:50 PM
còn lucky coin
mẫu thư

thì bạn ghi luckky dorp .... thich gì thì thêm cái ấy :-"~

1m78
02-06-2012, 07:51 PM
còn lucky coin
mẫu thư
lucky vs dopple nhé bạn

Đời Phù Du
02-06-2012, 07:55 PM
nhân tiện hỏi luôn T__T
sao mà skill buf máu dk chek vào ô thời gian buf thì nó đứng gồng máu không hà chả chịu đánh gì cả :-o
còn không chek thì nó không gồng máu :27;

1m78
02-06-2012, 08:00 PM
nhân tiện hỏi luôn T__T
sao mà skill buf máu dk chek vào ô thời gian buf thì nó đứng gồng máu không hà chả chịu đánh gì cả :-o
còn không chek thì nó không gồng máu :27;

nhiều skil bị lỗi khi auto lắm bạn.class nào chả bj
thôi thì cứ GM khi PK tạm vậy

Đời Phù Du
02-06-2012, 08:02 PM
nhiều skil bị lỗi khi auto lắm bạn.class nào chả bj
thôi thì cứ GM khi PK tạm vậy
uh
đành chịu vậy thôi

ThongTanXa
02-06-2012, 08:08 PM
upppppppppppppppppppppppp

chung0thuy
02-06-2012, 08:11 PM
olympus mà hack. thì chà G đéo nào ko hack cả

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 08:12 PM
olympus mà hack. thì chà G đéo nào ko hack cả

chuẩn men bầu bạn 1 phiếu =))~

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
02-06-2012, 08:13 PM
hâm mộ loz gì

toàn anh em mà mày

tao bạn thằng Dũng thôi

mày với tao là Fan của tờ gút thôi mà =))=))
dis thăng nay cung bắt bẽ, thì toàn anh em tao cũng trêu mày cho vui mà:)) =)) tao thì là fan ruột Tờ Gút rồi ko phải lo :)) :)) ko phai ngĩ :))

nhiepph0ng
02-06-2012, 08:13 PM
Đừng lên chê người khác cùi
khi mình vẫn chưa thực sự nguy hiểm

1m78
02-06-2012, 08:18 PM
Đừng lên chê người khác cùi
khi mình vẫn chưa thực sự nguy hiểm

chú hay chê anh cùi lắm đấy...chú đã nguy hiểm chưa??? ;))

nhiepph0ng
02-06-2012, 08:29 PM

riêng những thằng RL rồi mà mặc đồ tăng zen thì a không tính tiền
B> áo Chí tôn luck 4%GST+9 = 100K đây :))

1m78
02-06-2012, 08:34 PM

chẹp... chẹp ;)) ko thử sao biết

RealLove
02-06-2012, 08:34 PM
đúng là ngu là nó thường đi đôi với già mồm con DK BigBabloo là ở G Đất Cảng nha. Hỡi những con chó nào sủa Omlypic thì lên nhìn kỹ trước khi sủa . Thân !

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:37 PM
đúng là ngu là nó thường đi đôi với già mồm con DK BigBabloo là ở G Đất Cảng nha. Hỡi những con chó nào sủa Omlypic thì lên nhìn kỹ trước khi sủa . Thân !

đến guid mình còn đéo nhớ tên. thì đừng có nói người khác ngu. thân cái địt con mẹ mày à

I'mKoM
02-06-2012, 08:38 PM

Thế này nhé.
Nói gọn thế này,anh đã cố nói cho các chú hiểu mà các chú vẫn cố tình không hiểu.
Ở đây anh không cần nói chuyện kundun hay clg cả.Anh chỉ muốn các chú xác nhận là có hack hay không?
Còn anh anh khẳng định rằng là phần lớn các thành viên chủ chốt trong cả 2 G DatCang+Olympus hack,hack một các lộ liễu và thô bỉ.
Anh đã bảo rồi.
Anh đéo biết các chú Đất Ẳng bên Hoàng Kim các chú sống ra sao,nhưng bên này thực sự các chú không hơn gì một con dog.Thành thật mà nói vậy đấy,chân thành từ trái tim anh dành tặng các chú.Anh đéo biết thằng Tú là thằng nào,xin lỗi,nó kém tuổi anh.Nó từng xa ngã và phải sống chui lủi.Trong cái thời gian đó nó chơi sv Hoàng Kim đúng không?
Chút ăn năn cái thời gian đó làm nó suy nghĩ nhiều rồi nó tự nghĩ nó là người từng trải,và tự cho mình là hơn người khác,tự cho mình cái quyền gọi là gì nhỉ...cái quyền được sống tốt hơn người khác.Và câu chuyện của nó,nó làm cho những người nhìn nhận không đúng về con người nghĩ rằng cách sống đó là cách sống hướng thiện và đáng noi theo. Vì vây người ta mặc nhiên tin tưởng nó,và vote cho nó thằng cái G gọi là phe play. Và rồi từ cái danh hiệu đó nó bắt đầu nghĩ nó là bố đời,và bắt đầu giảng giải cho các tín đồ theo ý nó.Và kết quả là một lũ bưng bô ở cái diễn đàn này. <== Đó là cái thời nó sống chui lủi như một con chuột.

Còn đến bây giờ,cái thời nó đầu thú và bắt đầu tiếp xúc với xá hội loài người,nó lại dần trở về cái bản chất thật trong con người nóMojt thằng ăn chơi ,máu me đánh nhau,thích hơn thua.Và bây giờ nguy hiểm hơn đó là nó có một lũ đàn em ưng bô phía sau,luôn sẵn sàng một bô cứt đầy hất vào bất kì ai muốn chống lại nó.Nguy hiểm lắm =)).
------------------------------------------------------------------------

Tóm lại một câu thế này,Tú ơi.Mày cứ sống theo cái con người thật,bản chất thật của mày đi,không phải giấu diếm,không phải sợ người ta nói này nói nọ.

------------------------------------------------------

Còn ở đây tại sao tao lại nói thẳng mặt thằng Tú như vậy??Bởi vì Olympus với ĐatCang tuy là 2 nhưng thực ra là một. Thằng Toàn là cháu thằng Tú,vậy quan hệ 2 G chẳng khác gì G bố G con cả.

Thôi tối ý rồi,chút nữa nói tiếp.

1m78
02-06-2012, 08:39 PM
đến guid mình còn đéo nhớ tên. thì đừng có nói người khác ngu. thân cái địt con mẹ mày à

:)):)):)):))

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:40 PM
Thế này nhé.
Nói gọn thế này,anh đã cố nói cho các chú hiểu mà các chú vẫn cố tình không hiểu.
Ở đây anh không cần nói chuyện kundun hay clg cả.Anh chỉ muốn các chú xác nhận là có hack hay không?
Còn anh anh khẳng định rằng là phần lớn các thành viên chủ chốt trong cả 2 G DatCang+Olympus hack,hack một các lộ liễu và thô bỉ.
Anh đã bảo rồi.
Anh đéo biết các chú Đất Ẳng bên Hoàng Kim các chú sống ra sao,nhưng bên này thực sự các chú không hơn gì một con dog.Thành thật mà nói vậy đấy,chân thành từ trái tim anh dành tặng các chú.Anh đéo biết thằng Tú là thằng nào,xin lỗi,nó kém tuổi anh.Nó từng xa ngã và phải sống chui lủi.Trong cái thời gian đó nó chơi sv Hoàng Kim đúng không?
Chút ăn năn cái thời gian đó làm nó suy nghĩ nhiều rồi nó tự nghĩ nó là người từng trải,và tự cho mình là hơn người khác,tự cho mình cái quyền gọi là gì nhỉ...cái quyền được sống tốt hơn người khác.Và câu chuyện của nó,nó làm cho những người nhìn nhận không đúng về con người nghĩ rằng cách sống đó là cách sống hướng thiện và đáng noi theo. Vì vây người ta mặc nhiên tin tưởng nó,và vote cho nó thằng cái G gọi là phe play. Và rồi từ cái danh hiệu đó nó bắt đầu nghĩ nó là bố đời,và bắt đầu giảng giải cho các tín đồ theo ý nó.Và kết quả là một lũ bưng bô ở cái diễn đàn này. <== Đó là cái thời nó sống chui lủi như một con chuột.

Còn đến bây giờ,cái thời nó đầu thú và bắt đầu tiếp xúc với xá hội loài người,nó lại dần trở về cái bản chất thật trong con người nóMojt thằng ăn chơi ,máu me đánh nhau,thích hơn thua.Và bây giờ nguy hiểm hơn đó là nó có một lũ đàn em ưng bô phía sau,luôn sẵn sàng một bô cứt đầy hất vào bất kì ai muốn chống lại nó.Nguy hiểm lắm =)).

Tóm lại một câu thế này,Tú ơi.Mày cứ sống theo cái con người thật,bản chất thật của mày đi,không phải giấu diếm,không phải sợ người ta nói này nói nọ.

Còn ở đây tại sao tao lại nói thẳng mặt thằng Tú như vậy??Bởi vì Olympus với ĐatCang tuy là 2 nhưng thực ra là một. Thằng Toàn là cháu thằng Tú,vậy quan hệ 2 G chẳng khác gì G bố G con cả.

vãi lồn thế nhỉ hóa ra cả cái ổ điếm à. bọn này đéo hack hơi phí. thằng nào hack thì chặt mẹ kặc thằng cha nó đi

JamePhongs
02-06-2012, 08:42 PM
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

địt thằng bố nhà bạn ở đâu bạn cũng sủa cũng cắn được bạn có fai là chó ko thế để anh e tớ còn biết đường mà tránh

KeSatGai1
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

đừng để người ta đáp đá nữa tốt nhất im cái mồm vào cho nó nhanh

SockMan
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

Phập ! Tao thích cách nói chuyện của mày !

KeSatGai1
02-06-2012, 08:43 PM

chú mà có cái áo anh trấn mẹ luôn đừng có chém

cnetvt
02-06-2012, 08:45 PM
Truoc khi bao tri DL mjnh cam Chuot thoai mai khong bi dis> sau khi bao tri song DL cua mjnh danh skill hoa am chi dc 5-10 phut la bi dis>>>>> admin vao xem ho cai khong thj ai con chọ DL nua. DL trian thi` danh = skill nao ????????

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:46 PM
thôi chúng mày lý sự làm cái kặc gì mấy thằng lồn đất cảng cũng lý sự ghê lắm band hết mẹ rồi. chờ GDDH vào phán chúng mày đừng có ngồi đấy mà xàm lồn

Lộn Cái Bàn
02-06-2012, 08:46 PM
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

Đăng ơi , mày nói hay quá , ko hổ danh con trai tao .

Thánh Dũng
02-06-2012, 08:47 PM
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

mình nghĩ Tú Ko phải như vậy đâu cậu ạ! đừng suy diễn lung tung

RealLove
02-06-2012, 08:48 PM

Cái Địt Mẹ Thàng SM cùi Hellios này mày ngu đừng có sủa nha. Mày Hỏi Xem bigBaBall nó G nào . Anh Em G DatCAng vào đính chính cho con SM mặt lồn ngu còn tỏ ra mình nguy hiểm cái. DKM hum qa thua lên cay cú vào sủa bậy à . Cái loại mày tốt nhất biết phân biết phận ngậm cái bể phốt mày vào đi con SM cùi bắp .

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:49 PM
Cái Địt Mẹ Thàng SM cùi Hellios này mày ngu đừng có sủa nha. Mày Hỏi Xem bigBaBall nó G nào . Anh Em G DatCAng vào đính chính cho con SM mặt lồn ngu còn tỏ ra mình nguy hiểm cái. DKM hum qa thua lên cay cú vào sủa bậy à . Cái loại mày tốt nhất biết phân biết phận ngậm cái bể phốt mày vào đi con SM cùi bắp .

solo del acc ko con trai

NTT33
02-06-2012, 08:50 PM
thôi chúng mày lý sự làm cái kặc gì mấy thằng lồn đất cảng cũng lý sự ghê lắm band hết mẹ rồi. chờ GDDH vào phán chúng mày đừng có ngồi đấy mà xàm lồn

hộ bố mày cái nhanh còn kịp :))

RealLove
02-06-2012, 08:50 PM
solo del acc ko con trai

loại mày tao tưởng thích võ mồm . mày gọi mẹ mày ra đây tao sô vào lồn mẹ mày cho .
bố mày elf cùi rs có 80 lần thôi đánh ko thàng sm cùi =))

nhiepph0ng
02-06-2012, 08:51 PM
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

tao đéo biết mày là ai
nhưng thực sự nghe những lời cm của mày mà ngứa cả lỗ đít
mày trả là cái lozx gì ở cái xã hội này mà có quyền đánh giá người khác
mày lúc nào cũng tỏ vẻ mày là bố đời
cái gì mày cũng biết và mày nghĩ là mày luôn đúng
chắc mỗi đêm bố mẹ mày phịch nhau bao nhiêu lần mày cũng rình mò và tìm hiểu
và có lẽ mày cũng có con số thống kê cụ thể

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:51 PM
ôi cái địt mẹ mấy thằng mặt lồn tâm hồn chó dại này. ngoài hack ra có cái vị kặc gì. lúc lồn nào chả tỏ ra mình nguy hiểm

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:52 PM
tao đéo biết mày là ai
mày ngứa lỗ đít thì kiếm con dog nó thông ass cho. ngồi đấy mà sủa

RealLove
02-06-2012, 08:53 PM
ôi cái địt mẹ mấy thằng mặt lồn tâm hồn chó dại này. ngoài hack ra có cái vị kặc gì. lúc lồn nào chả tỏ ra mình nguy hiểm

hack vào lồn mẹ mày à mà mày sủa ghê thế . Đề Nghị Ai là chủ con chó này xích nó lại cái

NTT33
02-06-2012, 08:53 PM
dmm trước khi đi cắn người thi xem lại chúng mày đi địt me lúc nào cũng tỏ ra mình là người trong sach lắm cơ cái địt thằng bố nhà mày

RealLove
02-06-2012, 08:54 PM
tao đéo biết mày là ai

Chuẩn ko cần chỉnh . chắc là ghen tị lên bình luận vậy rồi :21;

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:54 PM
ngay từ cái hồi mới thành lập tự nhận là guid phe pờ lay nhất sv. thế cái địt mẹ bọn nào hack ăn kundun. dm bọn nào PK cầm buff đểu. phe pờ lay cái lồn mẹ chúng mày à

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:55 PM
cái team ăn kundun của olympus bây h chính là cái team bị band đợt trước bên đất cảng. chúng mày đéo chơi sạch sẽ được tý à

NTT33
02-06-2012, 08:56 PM
ngay từ cái hồi mới thành lập tự nhận là guid phe pờ lay nhất sv. thế cái địt mẹ bọn nào hack ăn kundun. dm bọn nào PK cầm buff đểu. phe pờ lay cái lồn mẹ chúng mày à

mày nói như cái đầu bố mày ấy thích thì bơi con me mày vào đây
ở đây sủa cái thằng bố mày a

RF_(-.-)
02-06-2012, 08:57 PM
mày nói như cái đầu bố mày ấy thích thì bơi con me mày vào đây
ở đây sủa cái thằng bố mày a

bị bố mày nói chúng tim đen nên chột hả con chó

NTT33
02-06-2012, 08:59 PM
chột cái lmm mày bố mày ko chơi nhưng nghe cái giọng của mày ngứa hết ca đít , chẳng lẽ lại làm 1 bãi thẳng vào cái mõm chó của mày :21;
a e nào đồng ý thi up cho cai :71;

1m78
02-06-2012, 09:00 PM
bị bố mày nói chúng tim đen nên chột hả con chó

chó má gì...mày xem lại cách nói chuyện của mày đi :))
ko nghĩ helios ldtc g umbro lại có những lời lẽ văn hóa như này đâu.

RF_(-.-)
02-06-2012, 09:00 PM
chột cái lmm mày bố mày ko chơi nhưng nghe cái giọng của mày ngứa hết ca đít , chẳng lẽ lại làm 1 bãi thẳng vào cái mõm chó của mày :21;
a e nào đồng ý thi up cho cai :71;
làm hộ tao cái

nhiepph0ng
02-06-2012, 09:01 PM
cái team ăn kundun của olympus bây h chính là cái team bị band đợt trước bên đất cảng. chúng mày đéo chơi sạch sẽ được tý à

cái thằng này cái đéo gì cũng phát ngôn được và cho là mày đúng
để khẳng định rõ hơn lời nói của mày cũng góp phần làm uy tín lên
đề nghị mày edit lại và cho thêm dòng

THẰNG NÀO NÓI SAI BỐ MẸ NÓ RA DƯỜNG XE ĐÂM CHẾT ( k dám nói thì im cmm mồm vào )

NTT33
02-06-2012, 09:01 PM
làm hộ tao cái

ha' mồm ra ngu vl nhà mày :102;:102;:102;

RF_(-.-)
02-06-2012, 09:02 PM
chó má gì...mày xem lại cách nói chuyện của mày đi :))
ko nghĩ helios ldtc g umbro lại có những lời lẽ văn hóa như này đâu.

đi với phật mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy. với cái cách chơi bời của các bạn tôi nói thật tôi đéo bao h tôn trọng mà phải nói tử tế. 1m78 tôi quen từ trước bên Hp ko nói. nhưng cứ xem lại cái kiều phe pờ lay của các bạn mà tôi muốn đập bát cứt vào mặt.

1m78
02-06-2012, 09:04 PM
cái thằng này cái đéo gì cũng phát ngôn được và cho là mày đúng
để khẳng định rõ hơn lời nói của mày cũng góp phần làm uy tín lên
đề nghị mày edit lại và cho thêm dòng

THẰNG NÀO NÓI SAI BỐ MẸ NÓ RA DƯỜNG XE ĐÂM CHẾT ( k dám nói thì im cmm mồm vào )

thôi ông ơi..tranh cãi vs nó làm gì..toàn những lời lẽ ko hay.kệ nó đi...chúng nó muốn nói gì mặc
ae mình vẫn thế là được...xã hội người ta nhìn nhận và đánh giá,chứ ăn thua gì mấy câu nói

RF_(-.-)
02-06-2012, 09:05 PM
em biết em ngu. em biết em là chó, các anh cho em liếm đít đi.

BỐ MẸ TAO RA ĐƯỜNG SẼ BỊ XE ĐÂM CHẾT ( k dám nói thì im cmm mồm vào )

mày sủa clgv

1m78
đi với phật mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy. với cái cách chơi bời của các bạn tôi nói thật tôi đéo bao h tôn trọng mà phải nói tử tế. 1m78 tôi quen từ trước bên Hp ko nói. nhưng cứ xem lại cái kiều phe pờ lay của các bạn mà tôi muốn đập bát cứt vào mặt.

xin lỗi bạn nhé....thực sự quen bạn từ bên hp và qua 1 số pic dd ae có chém gió và nc nhưng tôi chưa bh nghĩ bạn như vậy đâu.thật luôn đây.

NTT33

nói thật với bạn những thằng như bạn tớ gặp lại ko ăn mấy cái vào mõm thi hơi phí
cái lồn j bạn cũng cho mình là đúng .bạn thật là vl

1m78
02-06-2012, 09:07 PM

và thật lòng khuyên bạn nên có lời lẽ khác đi 1 chút.dù sao bạn cũng gần như là bộ mặt của unbroken..
cảm ơn bạn !!

RF_(-.-)
02-06-2012, 09:08 PM
xin lỗi bạn nhé....thực sự quen bạn từ bên hp và qua 1 số pic dd ae có chém gió và nc nhưng tôi chưa bh nghĩ bạn như vậy đâu.thật luôn đây.

tôi có 1 quan niệm thế này. nhân từ với kẻ địch là tàn bạo với chính mình. riêng với anh em thì không ai phải nghĩ. còn những người tôi đã coi là kẻ thù thì tôi sẵn sàng dùng mọi thủ đoạn có thể để tiêu diệt. tôi chẳng phải chính nhân quân tử gì ok

RF_(-.-)
02-06-2012, 09:09 PM
và thật lòng khuyên bạn nên có lời lẽ khác đi 1 chút.dù sao bạn cũng gần như là bộ mặt của unbroken..
cảm ơn bạn !!

tôi thà từ chức lãnh đạo trận chiến còn hơn nói khác đi những gì tôi nghĩ

KeSatGai1
02-06-2012, 09:11 PM
nếu mày không tôn trọng ai tao cũng nói thẳng vào mặt nếu nó có hack
thì cũng chỉ là cá nhân mày kéo cả guild vào tao thấy mày bố đời quá cứ
mời GDDH kiểm tra đi có kết quả rồi thì mày vào sủa vẫn không muộn nhé
đây là những lời lẽ tao không muốn nói nhưng mày khốn nạn quá lên không cần phải xoắn quẩy với mày nữa cái nhịn là cái nhục

1m78
02-06-2012, 09:12 PM
tôi có 1 quan niệm thế này. nhân từ với kẻ địch là tàn bạo với chính mình. riêng với anh em thì không ai phải nghĩ. còn những người tôi đã coi là kẻ thù thì tôi sẵn sàng dùng mọi thủ đoạn có thể để tiêu diệt. tôi chẳng phải chính nhân quân tử gì ok

vâng..con người bạn thì tôi ko dám nói đến và cũng ko có tư cách gì để nói đến..
nhưng đùng vì nhưng lời lẽ ko hay mà ảnh hưởng đến cả g bạn.ngta đánh giá đấy bạn ạ!!!

nhiepph0ng
02-06-2012, 09:12 PM
mày sủa clgv

mày không dám nói thì im con mẹ mày mồm vào
đừng có mà lúc nào cũng tỏ vẻ là mình biết hết mọi chuyện
cái gì mình cũng đúng
tao nói rồi đấy mày không hiểu hay cố tình không hiểu

1m78
02-06-2012, 09:15 PM
tôi thà từ chức lãnh đạo trận chiến còn hơn nói khác đi những gì tôi nghĩ

bạn có thể từ chức và out G cũng chả ai nói gì...nhưng bạn đang phá hỏng h/ả Unbro trong mắt mọi người và trong mắt tôi.dù chưa bh tôi vào Unbro nhưng g bạn tôi có nc và quen rất nhiều người.đều có cảm tình tốt chứ ko phải như này bạn nhé ....và xin nói thêm 1 điều chả ai làm gì bạn để bạn có những lời lẽ như vậy vs g của ae tôi như vậy cả

Thánh Hải
02-06-2012, 09:17 PM
dạo này anh tờ gút ko làm ăn bên muhn hay sao ý nhỉ :)):))
dis thăng nay cung bắt bẽ, thì toàn anh em tao cũng trêu mày cho vui mà:)) =)) tao thì là fan ruột Tờ Gút rồi ko phải lo :)) :)) ko phai ngĩ :))

1m78
02-06-2012, 09:18 PM
AE DC nghe tôi nói 1 câu thôi : ko cm vào pic này nữa
ADM hay mod nào vào close giùm pic này cái.thanks

Ultima
02-06-2012, 09:21 PM
Đại Diện cho BQT tôi Close Toppic nguy hiểm này lại OK :D

™–Thích Thì Nhích–™
02-06-2012, 09:21 PM

ThôngTấnXã

G tôi cùi thế thôi nhưng có G nào ăn được đâu. Hack hay không bảo ADM vào mà check. Ông nói không biết ngượng mồm à. Hài quá. Người ta ăn KunDun nhanh = đẳng cấp cũng nói bảo người ta hack. Thật không hiểu trong đầu ông suy nghĩ cái gì nữa. "Đầu đất chạy = Pin"

Thánh Hải
02-06-2012, 09:22 PM
thằng RF_(-_-) nó bố đời lắm =))=))

ngu nhưng hay sủa càn

cẩn thận gặp lại SM Born nó đập chết nhé =))=))=))

Ultima
02-06-2012, 09:25 PM
Đại Diện cho BQT tôi Close Toppic nguy hiểm này lại OK :D

1m78
02-06-2012, 09:26 PM
thằng RF_(-_-) nó bố đời lắm =))=))

ngu nhưng hay sủa càn

cẩn thận gặp lại SM Born nó đập chết nhé =))=))=))
có tí thù hằn cá nhân rồi :((

Thánh Hải
02-06-2012, 09:26 PM
are you OK?

Extracting
02-06-2012, 09:27 PM
:)) cái Fuck
ko ăn đc lại bảo hack.......!!
Đến hài quá à =))~

I'mKoM
dạo này anh tờ gút ko làm ăn bên muhn hay sao ý nhỉ :)):))

Thấy bảo nó chuyển qua muex701.com rồi =)).

MOON
:21; Kèm theo hình ảnh bằng chứng đê khong nó lại chửi cho là ngu =))

Extracting
02-06-2012, 09:28 PM
Đại diện cho anh, em, bạn bè, thân bằng cố hữu gần xa

tôi đề nghị

close topic

thằng nào vào cm nữa cả nhà chết trôi

are you OK?

Cho xuống bên dưới
Hôm nay mới đc vào chửi nhau
A chưa gì đã đòi close rồi

I'mKoM
:)) cái địt
ko ăn đc lại bảo hack.......!!
Đến hài quá à =))~

Cái địt!
Đéo biết gì cũng nói.......!!
Đến hài quá à =))

–Toàn Là Tao™
Điều thứ nhất bố muốn nói vs các con là địt mẹ gạ war g có lm thì phải gọi đã ko gọi thì địt bố đừng lm vs g nào thua r` bầy đặt mày vào đây anh bảo r` để thằng e dí dái vào mồm thằng anh :-j:-j:-j bố lậy thầy =))~ còn thằng nào nói hách thì địt mẹ gọi con cụ mày hết thằng nào vào mà nhìn nhận xem hach như thế nào đúc lại 1 câu chó cắn áo rách :-j:-j:-j đéo ăn đc quay ra gen ăn tức ở những cái thằng như chúng mày cũng chỉ là dèm pha ng` khác thôi cũng trả có cái vị loz gì ( e nói thế thôi mong anh Sock vs ChiNo ng` mà mình quý nhất ở UB thông cảm ) còn thằng Helios cũng chỉ là cái thằng đc ông sock đua top song cho cái đôi dép tông vệ sinh sỏ tạm đy ngao du thiên hạ mà cũng đua đòi lên mặt ah :-" suy nghĩ cmm lại đy =))~ bố nghĩ mày cũng đéo có cái vị loz gì để lên mặt dậy đời bọn bố mày cả còn cảm thấy ăn tươi nuốt sống đc ngoài đời thì nuốt con mẹ mày đy :-" rác của xã hội bầy đặt lên mặt dậy đời bố tha ko ỉa mấy bãi cứt vào mồm mày thì thôi còn tinh tướng à :-j:-j:-j

Extracting
02-06-2012, 09:29 PM
cái địt!
đéo biết gì cũng nói.......!!
đến hài quá à =))

wtf =))~..............

1m78
02-06-2012, 09:30 PM
Điều thứ nhất bố muốn nói vs các con là địt mẹ gạ war g có lm thì phải gọi đã ko gọi thì địt bố đừng lm vs g nào thua r` bầy đặt mày vào đây anh bảo r` để thằng e dí dái vào mồm thằng anh :-j:-j:-j bố lậy thầy =))~ còn thằng nào nói hách thì địt mẹ gọi con cụ mày hết thằng nào vào mà nhìn nhận xem hach như thế nào đúc lại 1 câu chó cắn áo rách :-j:-j:-j đéo ăn đc quay ra gen ăn tức ở những cái thằng như chúng mày cũng chỉ là dèm pha ng` khác thôi cũng trả có cái vị loz gì ( e nói thế thôi mong anh Sock vs ChiNo ng` mà mình quý nhất ở UB thông cảm ) còn thằng Helios cũng chỉ là cái thằng đc ông sock đua top song cho cái đôi dép tông vệ sinh sỏ tạm đy ngao du thiên hạ mà cũng đua đòi lên mặt ah :-" suy nghĩ cmm lại đy =))~ bố nghĩ mày cũng đéo có cái vị loz gì để lên mặt dậy đời bọn bố mày cả còn cảm thấy ăn tươi nuốt sống đc ngoài đời thì nuốt con mẹ mày đy :-" rác của xã hội bầy đặt lên mặt dậy đời bố tha ko ỉa mấy bãi cứt vào mồm mày thì thôi còn tinh tướng à :-j:-j:-j
thôi ông ơi.câu truyện kết thúc rồi.đừng bắt đầu lại làm gì nữa...

anhnghia
thằng chủ toplick này nc ngu vcl
đầu tiên thì nói G LaoLaBem
giờ thì bảo tôi không ở G nào
không ở thế lực thù địch nào
hài vcl

Kavalis

tưởng gì hóa ra zTommy .... mày thiên tài rồi.. ai có biết anh zTommy pro lên k4 bãi 3 nhé anh này solo không cần eff buf 1hit chết quái .. mình và nhiều người bạn đã thử ks + các kiều agi vân không thể nào ks đc
1/9 mới vl.. ks với zTommy có ef buf cũng chỉ đc 1/9 ,mà ks không eff buff thì cũng vây.
ai muốn thử sức mình + poin DK siêu sao lên bãi 3 k4 sv 4 nhe'

Thánh Hải
Thông báo lần cuối

Mong anh em bỏ qua cho sự đường đột này

Thân!

Extracting
02-06-2012, 09:31 PM
cái Fuck nó tưởng UB mà to à
to = cái đít ếch nhé :))~

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 09:33 PM
thôi ông ơi.câu truyện kết thúc rồi.đừng bắt đầu lại làm gì nữa...

ko nói thì nó tưởng thế là hay mình đã xua qua r` chờ ADM vào 2 pic xem sét nó còn được đà lấn tới

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 09:34 PM

=))~ nói chỉ đc cái chuẩn nhưng mà nhiều ng` ở UB cũng đáng nể nhưng những thằng như thằng RF ở 4 rum này thì trả có cái vị gì

1m78

hôm nay có uống bia ko ???

I'mKoM
tưởng gì hóa ra zTommy .... mày thiên tài rồi.. ai có biết anh zTommy pro lên k4 bãi 3 nhé anh này solo không cần eff buf 1hit chết quái .. mình và nhiều người bạn đã thử ks + các kiều agi vân không thể nào ks đc
1/9 mới vl.. ks với zTommy có ef buf cũng chỉ đc 1/9 ,mà ks không eff buff thì cũng vây.
ai muốn thử sức mình + poin DK siêu sao lên bãi 3 k4 sv 4 nhe'

Thế thì đã ks với Olympus chưa?
Hãy thử nghĩ xem DK với tầm 36-37k agi vài ngày trước+ buff 30k max master đánh max dmg,kết quả cũng tương tự thế đó =)).

Extracting
ko nói thì nó tưởng thế là hay mình đã xua qua r` chờ ADM vào 2 pic xem sét nó còn được đà lấn tới

Vote
KO nói trẻ con nó khinh

Người ta có câu
Nhờn với chó chó liếm đít đấy :19;

Extracting
02-06-2012, 09:36 PM
Lên............................

Thánh Hải
02-06-2012, 09:37 PM
phanh đít kiếm dùi cui phang thằng vào lcmn đi

thằng RF này nó tưởng nó to à

P/s sr anh em đang phê vì đêm hôm qua mất xác

Thánh Dũng
Vote
KO nói trẻ con nó khinh

Người ta có câu
Nhờn với chó chó liếm đít đấy :19;

thằng Blue nó hay truy sát anh lắm Sinh ơi :((

Extracting
hôm nay có uống bia ko ???

ko.. sinh viên nhiều tiền uống bia thế
:))
chiều mai uống tiếp
thằng bạn nó đãi mới ăn đc bạn gái =))~

Extracting
02-06-2012, 09:38 PM

:)) a làm gì nó mà nó truy sát lại lấy DuiCui trêu nó ý gì

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 09:38 PM

tên nv :| truy sát gì mà truy sát ?

Thánh Dũng
02-06-2012, 09:40 PM
:)) a làm gì nó mà nó truy sát lại lấy DuiCui trêu nó ý gì

anh lâu lâu ko chơi hôm gì mới vào acc thằng em trong G giải trí tý mà nó đập anh toe tua :(( chắc chúng nó có thù với nhau

1m78
02-06-2012, 09:40 PM
ko.. sinh viên nhiều tiền uống bia thế
chiều mai uống tiếp
thằng bạn nó đãi mới ăn đc bạn gái =))~
haha.nhân ngày 1-6 nó đã ăn được bạn gái.nó giỏi thật ;))

Extracting
02-06-2012, 09:44 PM
haha.nhân ngày 1-6 nó đã ăn được bạn gái.nó giỏi thật ;))

Mẹ nó.. có quà nó mới cho ăn đấy :19;

Extracting
02-06-2012, 09:45 PM
anh lâu lâu ko chơi hôm gì mới vào acc thằng em trong G giải trí tý mà nó đập anh toe tua :(( chắc chúng nó có thù với nhau

:)) hôm nay e mới vào
Thấy PK ghê lắm
Có mấy a TuSon bắc ninh nữa cơ
Chấp cả guil DatCang @@!

Thánh Hải
02-06-2012, 09:47 PM
vả cho thằng RF mấy cái vào mồm

tao là tao quý nhất nó đấy

–Toàn Là Tao™

cho xin cái tên nv xem nào :-?? mình đang ko đánh nhau để chánh bị cắn pét mà nhỉ :-?

1m78
Mẹ nó.. có quà nó mới cho ăn đấy :19;

thả con săn sắt bắt con cá rô ;))

Extracting
02-06-2012, 09:50 PM
thả con săn sắt bắt con cá rô ;))

rô gì
nó bắt cả mập ý =))~

Extracting
02-06-2012, 09:50 PM
cho xin cái tên nv xem nào :-?? mình đang ko đánh nhau để chánh bị cắn pét mà nhỉ :-?

a ý tên là Vẩu :))~

Thánh Hải
02-06-2012, 09:51 PM
bạn cùng phòng em hả =))=))

cá mập hả hay đấy :)):))

rô gì
nó bắt cả mập ý =))~

Thánh Dũng
02-06-2012, 09:51 PM

cái thằng Bloody gì gì đó

Thánh Hải
02-06-2012, 09:52 PM
mày ơi nó tên là Dũng Vẩu

người Hà Lội :)):))

hiện đang làm Bác Sỹ tiêm chó

Extracting
02-06-2012, 09:53 PM

:)) bác sỹ này đc gọi là gì :19;

–Toàn Là Tao™
cái thằng Bloody gì gì đó

ah ah thằng này Rf mới chuyển dw đc 1 2 ngày thằng này chúa cắn pét ở G War Lord ko thể tha thứ nó từng cắn 3 con ske vs 1 con gấu chúc :-"~

Extracting
bạn cùng phòng em hả =))=))

cá mập hả hay đấy :)):))

:))... có ngày mất xác a à
e sợ cá mập lắm :19;

Thánh Dũng
02-06-2012, 09:54 PM

cái lmm chứ chó hả! toàn thằng béo ụt ịt như mày vào để bố tiêm cho đấy chó ạ

Thánh Hải
02-06-2012, 09:56 PM
bố nhà ông

tôi nói đúng quá còn gì

nhà tao đang có 2 con Rex đang ốm

mày xem thế nào tiêm cho nó cái

tao là tao chỉ tin tay nghề của mày thôi đấy
cái lmm chứ chó hả! toàn thằng béo ụt ịt như mày vào để bố tiêm cho đấy chó ạ

Thánh Dũng
02-06-2012, 09:56 PM
ah ah thằng này Rf mới chuyển dw đc 1 2 ngày thằng này chúa cắn pét ở G War Lord ko thể tha thứ nó từng cắn 3 con ske vs 1 con gấu chúc :-"~

ít vậy hả có 3 con ske và 1 gấu trúc thui hả :))

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 09:57 PM
ít vậy hả có 3 con ske và 1 gấu trúc thui hả :))

chỉ sau 5> 10 phút nó nhai đy nhai lại cái bãi ấy :| nó vạng mất 20 ngòm tiền đâu cho đủ khi gặp các thành phần như này :|~

Thánh Dũng
02-06-2012, 09:57 PM
bố nhà ông

tôi nói đúng quá còn gì

nhà tao đang có 2 con Rex đang ốm

mày xem thế nào tiêm cho nó cái

tao là tao chỉ tin tay nghề của mày thôi đấy

ừ mày tin tao thì tốt nhưng tao vẫn chưa tin tao lắm hay mày làm chuột bạch cho 2 con rêx nhà mày đi nhá! thuốc tiêm của chó chắc tiêm vào mày cũng ko sao đâu mày to béo như thế mà sức đề kháng chắc cũng vl lắm đấy

Thánh Dũng
02-06-2012, 09:58 PM
chỉ sau 5> 10 phút nó nhai đy nhai lại cái bãi ấy :| nó vạng mất 20 ngòm tiền đâu cho đủ khi gặp các thành phần như này :|~

vậy hả thằng cu em sn 94 hay gì đó mà :))

Thánh Hải
02-06-2012, 10:00 PM
để khi nào tao bệnh

tao qua chỗ mày nhé

nhớ kiếm loại thuốc nào xịn mà rẻ ấy

nhà tao dân quê

bán mỗi thóc mà ăn thôi đấy

chú xem liệu tình hình nhé =))=))
ừ mày tin tao thì tốt nhưng tao vẫn chưa tin tao lắm hay mày làm chuột bạch cho 2 con rêx nhà mày đi nhá! thuốc tiêm của chó chắc tiêm vào mày cũng ko sao đâu mày to béo như thế mà sức đề kháng chắc cũng vl lắm đấy

1m78

bt 1 đêm tớ bị khoảng 4-5 em gấu còn ít thì 2-3 em đôi khi tiền mua gấu nặng quá hết cả tiền rs ;)) có dám nói câu nào :((

–Toàn Là Tao™
vậy hả thằng cu em sn 94 hay gì đó mà :))

ai sn 94 cơ :-?? thằng mà hay cắn pét á :-?~

–Toàn Là Tao™
bt 1 đêm tớ bị khoảng 4-5 em gấu còn ít thì 2-3 em đôi khi tiền mua gấu nặng quá hết cả tiền rs ;)) có dám nói câu nào :((

thì ta đâu nói gì đâu chỉ thấy nó thì bem tụt mặt ko cho bước ra thôi chứ ai làm gì :|

SockMan
02-06-2012, 10:01 PM

Tôi ko nói gì thì bạn đừng tưởng bạn hay , cẩn thận cái mồm chó của bạn đấy!

–Toàn Là Tao™
02-06-2012, 10:02 PM

anh sock về dậy lại thằng e anh đy nhé bảo nó tốt nhất là cm những câu tử tế vào đừng để UB vạ lây anh ah :-"~

Thánh Hải
mồm nó chó thì mồm bạn là gì =))=))

ko nên nói như thế đâu

bạn về dạy lại thằng RF đi:3;

1m78
thì ta đâu nói gì đâu chỉ thấy nó thì bem tụt mặt ko cho bước ra thôi chứ ai làm gì :|

haha.cú lắm.đây còn ko biết thăng nào cắn :((
cứ đeo lên cái ra dd chém vào là thấy đang đứng ở làng.gấu chả thấy đâu :((

1m78
02-06-2012, 10:03 PM

mọi chuyện kết thúc rồi sock :(

Extracting
02-06-2012, 10:03 PM

thế bạn về rọ cái mồn chó của con chó trong guil bạn đi nhé :))~

SockMan
02-06-2012, 10:04 PM
mồm nó chó thì mồm bạn là gì =))=))

Cái loại bạn tôi đéo nc , tôi chẳng động đến ai đâu , nhưng ai động đến UB thì tôi đéo để yên đâu !

1m78
02-06-2012, 10:04 PM
Cái loại bạn tôi đéo nc , tôi chẳng động đến ai đâu , nhưng ai động đến UB thì tôi đéo để yên đâu !
mọi chuyện kết thúc rồi sock :(

Extracting
02-06-2012, 10:06 PM

tôi hỏi bạn nhé
thế ai đụng ai trước
đừng tưởng lập cái acc 4rum mà ko biết nhé..!
Ko ai đụng ai.. thì ko có chuyện gì xảy ra đâu....!!

1m78
02-06-2012, 10:07 PM
tôi hỏi bạn nhé
thế ai đụng ai trước
đừng tưởng lập cái acc 4rum mà ko biết nhé..!
Ko ai đụng ai.. thì ko có chuyện gì xảy ra đâu....!!

ae sang pic kia chém tiếp đê :))

Thánh Hải
02-06-2012, 10:08 PM
loại gì hả bạn

tôi chưa nói gì đến bạn đâu

bạn bảo mồm ku em tôi là chó

tôi cm lại mồm nó chó thì mồm bạn là gì

thế sao lại nói tôi là loại gì

đéo để yên thì sao hả bạn

RF_(-.-)
02-06-2012, 10:09 PM
loại gì hả bạn

tôi chưa nói gì đến bạn đâu

bạn bảo mồm ku em tôi là chó

tôi cm lại mồm nó chó thì mồm bạn là gì

thế sao lại nói tôi là loại gì

đéo để yên thì sao hả bạn

thì cái địt mẹ mày chứ sao. chúng mày thích nói lồn gì thì nói. tao mệt rồi với cái loại chúng mày nói gì cũng đéo care.

Extracting
02-06-2012, 10:11 PM
thì cái địt mẹ mày chứ sao. chúng mày thích nói lồn gì thì nói. tao mệt rồi với cái loại chúng mày nói gì cũng đéo care.

bạn trẻ này kinh quá =))~

Thánh Hải
nói cái gì vậy mày

óc mày để làm gì thế

tao cm hẳn hoi

đừng để tao phải chửi

ngồi cắm mặt vào máy tính bị loạn rồi à

Extracting
thôi Close Topic ko lại loạn lên bây giờ :19;

RF_(-.-)
02-06-2012, 10:12 PM
nói cái gì vậy mày

óc mày để làm gì thế

tao cm hẳn hoi

đừng để tao phải chửi

bố thích chửi đấy sao. địt mẹ mày đấy. vấn đề gì

Extracting
02-06-2012, 10:12 PM
nói cái gì vậy mày

óc mày để làm gì thế

tao cm hẳn hoi

đừng để tao phải chửi

sang topic kia chém gió thôi a ơi :))

1m78
02-06-2012, 10:13 PM
ae đi hết sang bên kia nào ae ơi.bỏ cái pic này đi

Thánh Hải
02-06-2012, 10:14 PM
ơ thằng ranh con này

tao đang cố tỏ ra lịch sự với mày đấy

nếu mày 14 15 tuổi tao ko chấp đâu

còn hôi sữa mà bày đặt hả
bố thích chửi đấy sao. địt mẹ mày đấy. vấn đề gì

1m78
02-06-2012, 10:15 PM
ơ thằng ranh con này

sang kia bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Extracting
02-06-2012, 10:15 PM
ơ thằng ranh con này

thôi a à..... kệ đi
Sang topic kia làm vài cái Playboy cho ae chiêm ngưỡng

GauNhoiBom
03-06-2012, 04:43 AM
bá đạo vl cái G =))

Extracting
03-06-2012, 05:34 AM
Thế này nhé.
Anh đã bảo rồi.

Xin lỗi ông anh nhé
Chứ đừng nói a Tú với cái kiểu như thế.......!!
đến cả BQT và ADM cũng phải nể 1 phần chứ đừng nói đến những gamer từng chơi MU-HN từ trước tới giờ nhé
Uk coi ông anh hơn tuổi.. thì gọi= anh
nhưng đừng có động đến a Tú và DatCang nhé ( có thì ko có lời lẽ văn hóa đâu )

Ko ai chạm ai thì ko lên chuyện đâu......!!
Ko ăn đc thì nhịn.. chứ đừng ra đây là khóc khổ khóc sở như thế

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
03-06-2012, 09:18 AM
Xin lỗi ông anh nhé
Chứ đừng nói a Tú với cái kiểu như thế.......!!
đến cả BQT và ADM cũng phải nể 1 phần chứ đừng nói đến những gamer từng chơi MU-HN từ trước tới giờ nhé
Uk coi ông anh hơn tuổi.. thì gọi= anh
nhưng đừng có động đến a Tú và DatCang nhé ( có thì ko có lời lẽ văn hóa đâu )

Ko ai chạm ai thì ko lên chuyện đâu......!!
Ko ăn đc thì nhịn.. chứ đừng ra đây là khóc khổ khóc sở như thế
cung xin noí thẳng tui đéo biết ai la thằng Tú ca, game la game, gặp thích thì PK, thich thi chữi nhau, con các chú nc thằng Tú hai phong gi đấy như 1 thần tượng, các chú nịn hót, bợ đít quá rồi đó, đối diện với thực tại đi, đay la 1 Game MU hanoi, chứ ko phải tú tú nào cả ok chưa

Extracting
03-06-2012, 09:26 AM
cung xin noí thẳng tui đéo biết ai la thằng Tú ca, game la game, gặp thích thì PK, thich thi chữi nhau, con các chú nc thằng Tú hai phong gi đấy như 1 thần tượng, các chú nịn hót, bợ đít quá rồi đó, đối diện với thực tại đi, đay la 1 Game MU hanoi, chứ ko phải tú tú nào cả ok chưa

Bạn ko biết thì im..
Ở đây ko phải là thần tượng hay ko
Mà đó là 1 người a.. mà t kính trọng
Chứ đéo phải là như ca sĩ mà thần tượng hay ko

Còn bạn nói đúng game là game
Nhưng game chỉ là để giải tỏa căng thẳng
Chứ đéo phải là để tính toán so đo.. OK
còn ae chơi với nhau tình cảm là chính.. chứ đéo phải vì mấy con KunDUn ghẻ là chửi nhau nhé
bạn lên nhớ như thế
OK còn bạn ko biết gì thì đừng có ẳng lên nữa nhé

–Toàn Là Tao™
03-06-2012, 09:27 AM
Bạn ko biết thì im..

Chứ đéo phải là để tính toán so đo.. bạn lên nhớ như thế

nói quá chuẩn trong lúc bảo trì =))~ duyệt duyệt

Không Biết
03-06-2012, 09:27 AM

bọn nó nói sao kệ bọn nó k liên quan đến mày thì thôi
hay là ghen tị vs thằng tú k đc bọn nó nịnh hót bợ đít =))

Extracting
03-06-2012, 09:30 AM
nói quá chuẩn trong lúc bảo trì =))~ duyệt duyệt

Chỉ vì mấy con KunDUn ghẻ là chửi nhau
Bảo này bảo nọ
biết hack sao ko hack như họ mà ăn kundun chứ
nản :))~

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
03-06-2012, 09:31 AM
Bạn ko biết thì im..

Chứ đéo phải là để tính toán so đo.. bạn lên nhớ như thế
kính trọng vâng, đó là 1 người bạn kính trọng, thế tôi hỏi bạn 1 câu nhưng người khác như tui, gặp tú hai phong phong gì đó, no cung ko biết là thằng nào, nó mun PK la thì PK, mún chữi thì chữi, rồi bạn làm dc gì người ta, nên nhớ đây la game đừng co tú này tú no. admin còn nễ, sợ thật còn nếu thích nc kiểu vô học, hay gi đó a tiếp, chú đừng có dỡ cái dọng đéo đéo này nọ, và chú nói ai ẳng, đừng có tỏ ra mình vô học nhé, những a thanh niên fan hâm mộ của Tú Tú gì đó

Không Biết
03-06-2012, 09:33 AM
kính trọng vâng, đó là 1 người bạn kính trọng, thế tôi hỏi bạn 1 câu nhưng người khác như tui, gặp tú hai phong phong gì đó, no cung ko biết là thằng nào, nó mun PK la thì PK, mún chữi thì chữi, rồi bạn làm dc gì người ta, nên nhớ đây la game đừng co tú này tú no. admin còn nễ, sợ thật còn nếu thích nc kiểu vô học, hay gi đó a tiếp, chú đừng có dỡ cái dọng đéo đéo này nọ, và chú nói ai ẳng, đừng có tỏ ra mình vô học nhé, những a thanh niên fan hâm mộ của Tú Tú gì đó

sủa to vãi lồn =))

–Toàn Là Tao™
Chỉ vì mấy con KunDUn ghẻ là chửi nhau
Bảo này bảo nọ
biết hack sao ko hack như họ mà ăn kundun chứ
nản :))~

mày bịt tai vào chuẩn bị chó sủa r` ấy =))~ nhớ kĩ bịt tai vào ko kẻo nó sủa ko nghe đc đâu lại đau đầu :-"~

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
bọn nó nói sao kệ bọn nó k liên quan đến mày thì thôi
hay là ghen tị vs thằng tú k đc bọn nó nịnh hót bợ đít =))

ui trời tai tao đọc nhưng coment ma tao ngứa hết cả đít nếu, mày đã nói vậy thì thôi tao im té ngay :)):)) tao ko mun người ta nịn hót bợ đít đâu, :)) chĩ có những đứ trẽ làm tro mèo ;))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
03-06-2012, 09:34 AM
sủa to vãi lồn =))

may noi chuyện cho đoàng hoàng ai sủa, rồi tao chấp nhận tao làm con chó, mày hiểu tiếng tao, chắc mày ko phải la chó đâu, đồng loại mà

trichxogte
03-06-2012, 09:35 AM
ôi. thật là kinh tởm ;))

Extracting
03-06-2012, 09:35 AM
kính trọng vâng, đó là 1 người bạn kính trọng, thế tôi hỏi bạn 1 nhưng người khác như tui, gặp tú hai phong phong gì đó, no cung ko biết là thằng nào, nó mun PK la thì PK, mún chữi thì chữi, rồi bạn làm dc gì người ta, nên nhớ đây la game đừng co tú này tú no. admin còn nễ, sợ thật còn nếu thích nc kiểu vô học, hay gi đó a tiếp, chú đừng có dỡ cái dọng đéo đéo này nọ, và bạn nói ai ẳng, đừng có tỏ ra mình vô học nhé, những a thanh niên fan hâm mộ của Tú Tú gì đó

thế tôi hỏi bạn nhé......!!
Bạn nói ai trước
ko ai xúc phạm đến ai
thì đâu có chuyện này...!!
trong game là chuyện trong game

ngoài đời là chuyện ngoài đời...!
Bạn đừng nói cái giọng ra vẻ văn hóa nhé

–Toàn Là Tao™
03-06-2012, 09:36 AM
may noi chuyện cho đoàng hoàng ai sủa, rồi tao chấp nhận tao làm con chó, mày hiểu tiếng tao, chắc mày ko phải la chó đâu, đồng loại mà

đúng thật trình non tuổi con nít =))~ = thằng HCM quèn =))~ thôi thôi bố lậy thầy =))~ vs bố cũng mong thầy đừng lậy lại bố =))~

Không Biết
03-06-2012, 09:36 AM

tao đau hiểu tiếng mày
tao chỉ biết mày đang sủa thôi =))

Extracting
03-06-2012, 09:37 AM
đúng thật trình non tuổi con nít =))~ = thằng HCM quèn =))~ thôi thôi bố lậy thầy =))~ vs bố cũng mong thầy đừng lậy lại bố =))~

thôi ko chấp
trẻ trâu VL :))~

AngelDeath
03-06-2012, 09:38 AM
OLymPus nơi hội tụ của các vị thần :))) hay hay.
chit có thể là OLymPus

–Toàn Là Tao™
03-06-2012, 09:39 AM
thế tôi hỏi bạn nhé......!!
Bạn nói ai trước
ko ai xúc phạm đến ai
thì đâu có chuyện này...!!
trong game là chuyện trong game

ngoài đời là chuyện ngoài đời...!
Bạn đừng nói cái giọng ra vẻ văn hóa nhé

bạn ấy đang nghĩ bạn ấy là siêu nhân có lẽ cao hơn tí là gao đen chờ =))~ thôi cứ để ng` ta nói hết ấm ức trong lòng của ng` ta đy cho dù sao đy trăng nữa thì ông tú vẫn là cậu tao vs là ng` ae tốt của nhiều ng` đã từng biết ông Tú còn thằng tuổi trình gì gì ấy thì bạn hay nói bé bé cái mồm đy dùm vì tớ biết ở bàn phím thì thằng nào trả mồm to như thằng nào :-"~

Extracting
03-06-2012, 09:40 AM
bạn ấy đang nghĩ bạn ấy là siêu nhân có lẽ cao hơn tí là gao đen chờ =))~ thôi cứ để ng` ta nói hết ấm ức trong lòng của ng` ta đy cho dù sao đy trăng nữa thì ông tú vẫn là cậu tao vs là ng` ae tốt của nhiều ng` đã từng biết ông Tú còn thằng tuổi trình gì gì ấy thì bạn hay nói bé bé cái mồm đy dùm vì tớ biết ở bàn phím thì thằng nào trả mồm to như thằng nào :-"~
trẻ trâu mới tham gia MU-HN :))~

BloodFeud
03-06-2012, 09:40 AM
Chả thấy Fair Play ở điểm nào :))

Extracting
03-06-2012, 09:42 AM
Chả thấy Fair Play ở điểm nào :))

chắc bạn phải tìm hiểu về quá khứ rồi :)~

FairPlay.. do các member game MU-HN bình chọn
Chứ ko phải thích là đc bạn nhé

Không Biết
03-06-2012, 09:42 AM