PDA

View Full Version : [Dragon] Thư Cảm Ơn

Đời Phù Du
31-05-2012, 11:16 PM
qua 3 ngày thì sự việc cuối cùng đã được sáng tỏ. những gì của mình đã trở về với mình
qua đây mình xin chân thành cảm ơn các ae tren forum ( tuy cũng có nhưng bạn không quen) nhưng đã ủng hộ cho mình. và giúp mình đủ tự tin để ngồi đến bây giờ. tuy các cm của các bạn có phần không được tế nhị cho lắm ( lần sau các bạn đừng như thế không bị bank như huntergirl ( em mình quen bên HM ) ) nhưng đó cũng như là góp thêm sức mạnh cho mình đủ tự tin đấu tranh đến cùng.
và mình cũng xin cảm ơn GM LandOfPhi đã giúp mình lấy lại những gì thuộc về mình.
tuy còn nhiều điều mình muốn nói lắm
nhưng cái nào bỏ qua được thì mình cũng nên bỏ qua ( giống như tên forum của mình : Đời Phù Du )
chúc mọi người có 1 đêm ngon giấc ( giống như mình lúc này )

Thân ái : Đời Phù Du !!!

Hunganh
31-05-2012, 11:18 PM
mừng cho ông bạn. tối nay thì ngủ ngon rồi nhé

tungdepzaikt
31-05-2012, 11:19 PM
=)) vừa ăn trộm đc nick 4rum của thằng tùng chó =))

thôi nick 4rum có gì đâu anh =)) quan trọng là tình AE :)) nếu giải quyết xong rồi thì chẳng có gì to tát cả :)

Extracting
31-05-2012, 11:19 PM
:))?~ thế này là ko phải thức đêm để uppppppp nữa rồi :19;

tungdepzaikt
31-05-2012, 11:22 PM
nick em bị xóa khỏi 4rum rồi :(( :(( :(( :((

đúng là trẻ trâu :T

Extracting
31-05-2012, 11:26 PM
lên nào
bay cao nào nhẩy cao nào
nào mình cùng PK :19;

tungdepzaikt
31-05-2012, 11:29 PM
lên nào
bay cao nào nhẩy cao nào
nào mình cùng PK :19;

bay gì mà bay đúng là thằng sinh chóa =))

Extracting
31-05-2012, 11:34 PM
bay gì mà bay đúng là thằng sinh chóa =))

èo
con gà này dạo này im như thóc ngâm ý :))~
lại gái gú vào đây..... :19;

Nước Mắt
31-05-2012, 11:55 PM
qua 3 ngày thì sự việc cuối cùng đã được sáng tỏ. những gì của mình đã trở về với mình
qua đây mình xin chân thành cảm ơn các ae tren forum ( tuy cũng có nhưng bạn không quen) nhưng đã ủng hộ cho mình. và giúp mình đủ tự tin để ngồi đến bây giờ. tuy các cm của các bạn có phần không được tế nhị cho lắm ( lần sau các bạn đừng như thế không bị bank như huntergirl ( em mình quen bên HM ) ) nhưng đó cũng như là góp thêm sức mạnh cho mình đủ tự tin đấu tranh đến cùng.
và mình cũng xin cảm ơn GM LandOfPhi đã giúp mình lấy lại những gì thuộc về mình.
tuy còn nhiều điều mình muốn nói lắm
nhưng cái nào bỏ qua được thì mình cũng nên bỏ qua ( giống như tên forum của mình : Đời Phù Du )
chúc mọi người có 1 đêm ngon giấc ( giống như mình lúc này )

Thân ái : Đời Phù Du !!!
Đây là 1 lần rút kinh nghiệm của bạn từ lần sau khi giao dịch một món đồ giá trị nào hãy lấy acc chính ra giao dịch nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

tungdepzaikt
01-06-2012, 12:50 AM
èo
con gà này dạo này im như thóc ngâm ý :))~
lại gái gú vào đây..... :19;

tao là nam có phải tùng chó đâu =))

SockMan
01-06-2012, 12:55 AM
Vừa đi chơi về nên ko ở nhà tranh luận được, về nhà thì sự việc đã rồi , thôi coi như là mình chấp nhận . Lai rai ra cũng chả đề làm gì vài đồng . Đáng ra tôi có thể trả lại bạn 1 phần ngay từ hôm đó , nhưng nghĩ đến cái lúc bạn bảo tôi hack đồ của bạn là tôi lại cay .

Đời Phù Du
01-06-2012, 06:10 PM
Vừa đi chơi về nên ko ở nhà tranh luận được, về nhà thì sự việc đã rồi , thôi coi như là mình chấp nhận . Lai rai ra cũng chả đề làm gì vài đồng . Đáng ra tôi có thể trả lại bạn 1 phần ngay từ hôm đó , nhưng nghĩ đến cái lúc bạn bảo tôi hack đồ của bạn là tôi lại cay .
còn nhiều chuyện tôi muốn làm rõ nhưng nghĩ lại cái nào bỏ qua được thì nên bỏ qua
hơn nữa bạn cay tôi chuyện gì
từ đầu đến cuối tôi không hề nói 1 lời nào là ShokMan hack đồ của tôi nhé
bạn còn muốn tranh luận vấn đề gì có thể pm yahoo tôi và bạn có thể tranh luận
còn không chúng ta kết thúc tranh luận ở đây

Extracting
01-06-2012, 06:12 PM
tao là nam có phải tùng chó đâu =))
:)) banned hết acc sang acc khác
cái acc này đc bao lâu đây :-?