PDA

View Full Version : Đừng để MU HN giống như MU HP bây giờ

keuhung
31-05-2012, 01:04 AM
Trong suốt 1 tháng qua SV Phục Hưng ra đời,gần đây trên DD AE kêu cứu quá nhìu Hầu như những người lên tiếng kêu cứu đều mất những món hàng có giá trị còn ko thì mất lượng tiền lớn, mà ADM va GM giải quyết ko đâu vào đâu cả,rồi đổ tội Bạn bị hack nick hay bi keylock,nghe lọt tai ko?trong khi do trên MUHN quảng cáo chóng hack,công bằng,đội ngủ chuyên nghiệp,sẳn sàng giải quyết vấn đề.nhưng sau 1 tháng những lời quảng cáo ấy ko như AE chúng tôi mong đợi,hình như chỉ là lời nói xuôn,
ADM va GM MUHN hãy lấy MUHP mà làm gương xe trước lậc xe sau nên tránh MUHP đã đến thời suy thoái,lý do tại sao?tại bị các game thủ tẩy chay,sao bị tẩy chay?vì các ADM và GM làm việc tắc trách,thiếu quan tâm và xem thường khách hàng,khách hàng ở đây là AE chúng tôi đấy,

BichDao
31-05-2012, 01:06 AM
uppppppppppp

™–Thích Thì Nhích–™
31-05-2012, 01:21 AM
Trong suốt 1 tháng qua SV Phục Hưng ra đời,gần đây trên DD AE kêu cứu quá nhìu Hầu như những người lên tiếng kêu cứu đều mất những món hàng có giá trị còn ko thì mất lượng tiền lớn, mà ADM va GM giải quyết ko đâu vào đâu cả,rồi đổ tội Bạn bị hack nick hay bi keylock,nghe lọt tai ko?trong khi do trên MUHN quảng cáo chóng hack,công bằng,đội ngủ chuyên nghiệp,sẳn sàng giải quyết vấn đề.nhưng sau 1 tháng những lời quảng cáo ấy ko như AE chúng tôi mong đợi,hình như chỉ là lời nói xuôn,
ADM va GM MUHN hãy lấy MUHP mà làm gương xe trước lậc xe sau nên tránh MUHP đã đến thời suy thoái,lý do tại sao?tại bị các game thủ tẩy chay,sao bị tẩy chay?vì các ADM và GM làm việc tắc trách,thiếu quan tâm và xem thường khách hàng,khách hàng ở đây là AE chúng tôi đấy,
Tôi chẳng thấy tác trách ở điểm gì cả. Ai bị mất đồ ADM đều vào giải quyết. Còn chuyện bị mất đồ thì là do bị keylog chứ không phải do phần mềm chống hack kém. Đừng bao giờ nói BQT không có trách nhiệm. Thử hỏi xem bao nhiêu người đã bị mất đồ và BQT đã lấy lại số đồ đó cho họ. Thôi. Stop.

toeyeubam1993
31-05-2012, 01:23 AM
ngu thì chết , t chơi chả bao giờ biệt hack hay mất đồ là gì =)) hay vào mầy trang linh tinh an keylog xong lại lên dd kêu

keuhung
31-05-2012, 03:09 AM
Cậu nói thế chỉ dc vày trường hợp thôi,như tôi hôm nay chẳng hạn.
acc gamevip.tôi ngưng ko online 5 ngày vì tôi đi làm đôi khi rảnh mới nhảy vô tí rồi out ra,đến sáng hom nay tôi mới gởi vô ngân hàng 150k đồng thời tôi phát hiện mất hết số VC hiện có khoản 50k.lúc bấy giờ trong web tôi vẩn còn 150k,sau khi RS lat sau quay lại xem thì chẳng còn xu nào,rồi ADM báo là tôi đánh lô đề 150k vô số 33,dồng thời bảo là tôi bị keylok,tôi dám cam đoan trong suốt 5 ngày qua tôi ko lên mạng,cung ko truy cập những trang web bậy,chỉ mổi sang nay vô game thi keylock dc cái nổi gi?trong khi đó máy tôi có đóng băng,ok cứ cho là tôi bi lock nhưng khi tôi yêu cầu xóa bỏ lô đề coi như tôi ko chơi để lấy lại số VC đó thì ADM bảo ko dc,vậy nếu như trường hợp có những phần tử phá rối mà ko có cách khắc phục,thì thử hỏi ai dám chuyển tiền vô ngân hàng hay nạp card vào mua VC nửa ko?Cậu có dám nạp tiền vô chơi ko?rồi cái nữa la hôm trước tôi bị hack hết đồ báo ADM vâng có hoàn trả lại đấy cả set đồ của tôi đã dc GC 380 dòng vàng 3% GST,thế khi nhận lại chỉ mỗi cai mũ là đúng còn 4 món kia chỉ +9 thế thôi,thế có fai là thiếu xót ko?

BinLove
31-05-2012, 03:40 AM
bạn nói chả lọt tai gì cả ! Nói phải đúng sự thật 1 tí , ADM + BQT và nhiều Mod khác làm việc tích cực như vậy còn gì :|

nguyenlinh121109
31-05-2012, 09:55 AM
Đúng rồi tớ chơi mấy sv cũng thấy tất cả thành viên BQT làm tốt mà,trong game cũng có kẻ xấu người tốt, nhiều người lợi dụng ,dù không mất đồ nhưng lại kêu mất, nên có những trường hợp ADM phải xem xét kỹ mới quyết định được.có những trường hợp không gian lận thì sẽ giải quyết cho nhanh thôi.Nói chung thì BQT phòng, chống còn anh em chơi thì nên tránh xa mấy cái hack với keylog, dupe đồ rẻ ,vcent rẻ,..vv..

ninhbinh
31-05-2012, 10:00 AM
thôi tao xin bọn mày

nếu để đc công bằng thì phải chơi sv HM khi mà cá rô phi chưa về nhé

còn điểm mặt 1 số MU mà cá rô làm thì có bao nhiêu MU bền vững =))=))

mutk, muhp 2 trong số mu mới sập khi cá rô phi giải tán mu sau khi đã no đủ

còn vấn đề mà coder cá rô phi làm là chống hack hả =))=)) hài vkl

cập nhật anti hack xong tao vẫn hack đc bt đấy

nói chung tài còn kém lắm chưa đủ trình độ đâu

Út Cưng
31-05-2012, 10:10 AM

Những tập đoàn lớn như FPT, VTC, Vinagame... vẫn thường là con mồi của những hacker quấy nhiểu và ngay cả bản thân họ cũng đau đầu nhức óc, mu-hanoi.net cũng ko ngoại lệ. Tuy nhiên chúng tôi vẫn ko bỏ phế mà chúng tôi luôn cố gắn khắc phục với mọi khả năng có thể, những nỗ lực của chúng tôi đã được số đông của rất nhiều game thủ ủng hộ trong suốt hơn 2 năm qua, cho thấy cống sức chúng tôi bỏ ra đã được các bạn đền đáp xứng đáng bằng một lượng member rất đông ủng hộ.

Như các bạn cũng thấy, một game mu hấp dẫn rất đông người tham gia và những item có giá trị kèm theo, nó sẽ là món mồi hấp dẫn của bất kỷ hacker nào có quan niệm trục lợi. Khi chúng tôi fix thành công, thì họ lại tiếp tục dùng kiến thức của mình tìm mọi cách để làm tiếp công việc bất chính. Thực tế ko có 1 sân chơi nào hoàn hảo cả, một sân chơi vui vẻ cần có sự thông cảm từ hai bên thì nó mới hoàn toàn có ý nghĩa.

2ConHeo
31-05-2012, 10:14 AM
fix làm gì hã GM sao k lock nick nó đi . hack sv này có đầy nhìn mình mà chắn

OneTime
31-05-2012, 10:23 AM
Bạn hiểu sai vấn đề chống hack và các vụ việc mà các bạn bị mất đồ
Chúng tôi Chống hack tức là chống các tệ nạn hack speed, agi, dupe...
Còn việc các bạn bị mất đồ là do máy tính các bạn bị nhiễm virus, keylog, bị mất pass vì lý do nào đó thì mới dẫn tới việc bị mất đồ mà các bạn quen gọi là Hack
Khái niệm giữa hack bị mất đồ và chống hack trong game là 2 khái niệm không hoàn toàn giống nhau

Việc chơi game thì các bạn phải tự bảo quản lấy thông tin acc của mình, chúng tôi chỉ hỗ trợ chứ ko hoàn toàn giúp các bạn bảo quản acc được

2ConHeo
31-05-2012, 10:35 AM
ý ở đây nói là hack agi va speed nhé . 200k 1 bản có update là có bản mới . sao k test cac char san kd di. k có hack t cêết

Út Cưng
31-05-2012, 10:40 AM
ý ở đây nói là hack agi va speed nhé . 200k 1 bản có update là có bản mới . sao k test cac char san kd di. k có hack t cêết

Út hiểu được cái bạn đang nói, chúng tôi luôn theo sát chứ ko phải ngồi không uống nước rùi nói bậy nhé. Thiết nghĩ 1 người làm cầu mất bao nhiêu thời gian và người phá cầu mất bao nhiêu thời gian, mặc dù vậy chúng tôi sẽ nỗ lực và tìm mọi biện pháp để hạn chế ở mức thấp nhất.

ninhbinh
31-05-2012, 10:42 AM
tóm lại là thế này

BQT cứ chống hack --> việc làm của BQT

Gamer cứ hack --> việc của gamer

Nhưng chống hack cũng thế

Nói nhanh cho vuông là cứ cập nhật antihack mới là chúng tôi hack đc

2ConHeo
31-05-2012, 10:43 AM
Út nói thì có vẽ hay đó . nhưng mình vẫn chưa thây cái gì gọi là công bố các NV hack . mình còn save 1 cái clip nohope212 vao Mu HN hack nè . mà đáng tiết là clip bị hư thôi . mình cũng như mọi người mún có 1 sân chơi công bằng , và hơn ngta bằng sức lực và kinh nghiêm chứ k pải = hack đâu nên mới nói thế

Út Cưng
31-05-2012, 10:47 AM
Út nói thì có vẽ hay đó . nhưng mình vẫn chưa thây cái gì gọi là công bố các NV hack . mình còn save 1 cái clip nohope212 vao Mu HN hack nè . mà đáng tiết là clip bị hư thôi . mình cũng như mọi người mún có 1 sân chơi công bằng , và hơn ngta bằng sức lực và kinh nghiêm chứ k pải = hack đâu nên mới nói thế
Bạn có thể vào link này và làm đúng yêu cầu nha. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1137355-Topic-t%E1%BB%91-c%C3%A1o-s%E1%BB%AD-d%E1%BB%A5ng-ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-b%E1%BA%A5t-h%E1%BB%A3p-ph%C3%A1p-nh%C6%B0-hack-speed-hack-agi-hack-PK

Thánh Dũng
31-05-2012, 10:54 AM

bạn có muốn quay clib hack ko mình cho bạn toại nguyện :))

Dream II
01-06-2012, 01:14 PM
bây h cứ hack là blof vĩnh viễn luôn cho nhanh. làm vậy xem bọn nó có sợ, có dám hack nữa ko?
chứ bây h có quay clip cũng để đấy chẳng thấy giải quyết gì. =))

Út Cưng
01-06-2012, 01:21 PM
Chủ topic keuhung ko ý kiến gì nữa thi closed topic nhé, topic này cũng đã cũ rùi.