PDA

View Full Version : BQT MU Vào Giải Quyết Nhanh Đi

Empty1
29-05-2012, 04:57 AM
Chẳng Hiểu Tại Sao Lại Bị Khoa acc . chưa thấy MU nào mà BQT hay đi khóa acc của number như MU này . Chẳng biết có phải do BQT MU thấy AE number chơi đông nên có lẽ mất 1 nguơi chơi cùng chẳng sao ko ? Đang chơi ngon lạnh tự nhiên bị đẩy ra vào thì kêu bị khóa vào wed đang nhập thì bảo khóa tới năm 2015 hix . chẳng biết nick minh mua bán phải hàng chất cấm nao ko mà bị như vậy nữa 100% ko Hack hix . nếu tôi có mua bán phải hang chất cấm hàng đúp thì cũng 1 phần do BQT MU ko quản lí đc chiệt để . Để AE ng ta đúp ra thôi chứ ko thể vô cớ vào acc thây có hàng cấm là block + khóa luôn acc đó đc . mới mua đc it VP = VND xong chưa kịp dùng đến thì bị khóa acc hix . Mong BQT MU vào giải Quyết và Mở Acc cho mình vào tham gia game tiếp
Tên TK : 1ngoisao
Tên NV : GiọtLeBuon
Mong BQT MU mở acc cho mình . Mong AE NumBer có ghé qua Top píc của mình thì úp giúp mình . Mình có Lời Cảm ơn AE trc

KeSatGai1
29-05-2012, 06:46 AM
bạn mua phải vcent duper rồi chúc bạn may mắn =))

Delay_Mu-hanoi
29-05-2012, 06:50 AM
Cho dù có Blog thì ADM phải cho biết vì sao bị chứ. Up cho bạn sớm được thả nếu bạn không Dupe

SuFang
29-05-2012, 06:53 AM
đây là án phạt cho kẻ tiêu thụ đồ gian:21;

HaiPhong_2
29-05-2012, 06:58 AM
Chẳng Hiểu Tại Sao Lại Bị Khoa acc . chưa thấy MU nào mà BQT hay đi khóa acc của number như MU này . Chẳng biết có phải do BQT MU thấy AE number chơi đông nên có lẽ mất 1 nguơi chơi cùng chẳng sao ko ? Đang chơi ngon lạnh tự nhiên bị đẩy ra vào thì kêu bị khóa vào wed đang nhập thì bảo khóa tới năm 2015 hix . chẳng biết nick minh mua bán phải hàng chất cấm nao ko mà bị như vậy nữa 100% ko Hack hix . nếu tôi có mua bán phải hang chất cấm hàng đúp thì cũng 1 phần do BQT MU ko quản lí đc chiệt để . Để AE ng ta đúp ra thôi chứ ko thể vô cớ vào acc thây có hàng cấm là block + khóa luôn acc đó đc . mới mua đc it VP = VND xong chưa kịp dùng đến thì bị khóa acc hix . Mong BQT MU vào giải Quyết và Mở Acc cho mình vào tham gia game tiếp
Tên TK : 1ngoisao
Tên NV : GiọtLeBuon
Mong BQT MU mở acc cho mình . Mong AE NumBer có ghé qua Top píc của mình thì úp giúp mình . Mình có Lời Cảm ơn AE trc

up cho bạn sớm đc giải quyết :)

Extracting
29-05-2012, 07:21 AM
:)).............
Chuyện này bạn sẽ đc giải quyết sớm thôi.........!!!
Vì ai chẳng ham rẻ lại đồ ngon...... Có ai ko muốn mua..!!
Bạn là người bị hại.. Nhưng BQT lại làm đúng luật...!!
Cái này cũng khó giải quyết :19;

Call
29-05-2012, 12:55 PM
Noi 1 cau chan tinh tai ban thui! Ban co vao tb cua thang ola ola ji do ko chuyen ban vcen 1:3 do
da~ co nguoi canh bao" lam` an chung voi no dup vcen ma ban van mua lam chi.