PDA

View Full Version : GM xem lai

foxink2
26-05-2012, 12:30 PM
sao đến giờ vẫn chưa FIx lại skill của EF, giờ 1 EF tốp cũng k pk đc 1 DW chưa đầy 200 lần, thử hỏi ai còn muốn chơi EF?
tạo EF để làm gì???:52;

kimie1989
28-05-2012, 02:46 PM
mình chơi lại MU sau 5 năm bỏ game :D thấy sv này F hơi thiệt dam mình ko nói làm gì , tốc độ bắn quá chậm tăng nhanh nhẹn 17k ko = 7~8k poi như class khác > quá thiệt =))

tiện cho mình hỏi luôn mới chơi lại lên ko biết thế nào hỏi kênh trong game khó quá chát thế giới nhiều quá mà =.="
1/ đá tinh luyện để làm gì
2/ socket là sao làm thế nào có ( mình nhặt mấy đồ 380 món có món không )
3/ làm sao để có Vcnet :D
hết và cảm ơn bạn nào trả lời những vấn đề mình đề ra :)

Út Cưng
28-05-2012, 02:52 PM
mình chơi lại MU sau 5 năm bỏ game :D thấy sv này F hơi thiệt dam mình ko nói làm gì , tốc độ bắn quá chậm tăng nhanh nhẹn 17k ko = 7~8k poi như class khác > quá thiệt =))

tiện cho mình hỏi luôn mới chơi lại lên ko biết thế nào hỏi kênh trong game khó quá chát thế giới nhiều quá mà =.="
1/ đá tinh luyện để làm gì
2/ socket là sao làm thế nào có ( mình nhặt mấy đồ 380 món có món không )
3/ làm sao để có Vcnet :D
hết và cảm ơn bạn nào trả lời những vấn đề mình đề ra :)
1. Đá tinh luyện gồm có 2 loại cấp cao và cấp thấp, dùng để nâng cấp tính năng gia cường.
2. Item bạn nhặt được nếu có socket chỉ là socket chưa khảm, nếu muốn khảm tính năng vào bạn phải có nguyên liệu và cách thức như thế nào bạn có thể lập 1 topic riêng biệt sẽ có người hỗ trợ cho bạn.
3. Muốn có Vcent bạn phải nạp thẻ, khi nạp thẻ bạn có Gcent và từ Gcent bạn đổi thành Vcent.

2nÚa
28-05-2012, 02:57 PM
3. Muốn có Vcent bạn phải nạp thẻ, khi nạp thẻ bạn có Gcent và từ Gcent bạn đổi thành Vcent.

khi có vcen bạn có thể mua đồ .mua đồ rồi bạn có thể bán đồ ,bán đồ bạn lại có vcen :))
hoặc vcen bạn có thể kiếm lúc săn even santa cách thức săn như thế nào bạn có thể lập 1 topic riêng biệt sẽ có người hỗ trợ cho bạn :D

wenti99
28-05-2012, 03:00 PM
nap the la co tien trong game:76;:76;

RaiBi
28-05-2012, 03:20 PM
leu ban mun co nhieu vp ma ko can lap the thi mua vp dupe ti le 1.4 :1;:1;