PDA

View Full Version : kundun chết trong vòng chưa đầy 1 phút

0975669655
25-05-2012, 05:00 PM
tình hình là kundun vừa xuất hiện sv1 cái là cô nàng Ef chiến Zeus tốp 1 Ef tốp 4 all với RL1---Rs141 số poi 41.131k poi cùng hóm pt 5 người bị mình cầm RF pk chết 4 người còn cô nàng này quá khỏe 1 dame chết mình rồi mình cưỡi Sói điên chạy vào thì ôi thôi chú kundun nhà ta đã ra đi trong nháy măt không kịp chăn chối điều gì , điều mình đang nói là Cô nàng này có thể solo kundun chết trong vòng có 1 phút thật là Siêu phàm hơn cả Siêu biệt đội AVENGERS . không biết bạn ấy có bí quyết + dame ra sao mà đanh kundun nhanh dữ vậy . thật là bái phục bái phục ADM xem lại sức khỏe bác kundun nhà ta xem đang bị bệnh lên sức khỏe yếu lên mới thế hay là gặp phải Siêu nhân lên không chịu đc sik 220 liên hoàn tiên của Cô . ae vào xem cho ý kiến :19;

ngoctan123
25-05-2012, 05:06 PM
upppppppppppppppp

I'mKoM
25-05-2012, 05:07 PM
Nghe tên Zues cứ như là Olympus ấy nhỉ =))

binhbong
chắc lại hack rồi...

HoangTN
uppppppppppppppppppppp

TaiSaoKhong
25-05-2012, 05:08 PM
Nghe tên Zues cứ như là Olympus ấy nhỉ =))
Ở Olympus đó. Chuẩn đó. Có sao không?? :-\

TaiSaoKhong
25-05-2012, 05:09 PM
chắc lại hack rồi...
Đúng là đầu mày cao hơn mức tưởng tượng. Bị nhiễm hack rồi à??

Có Khi Nào Rời Xa ™
:)) Lại 1 thiên tài nữa ra lò

Thap3muoi
tình hình là kundun vừa xuất hiện sv1 cái là cô nàng Ef chiến Zeus tốp 1 Ef tốp 4 all với RL1---Rs141 số poi 41.131k poi cùng hóm pt 5 người bị mình cầm RF pk chết 4 người còn cô nàng này quá khỏe 1 dame chết mình rồi mình cưỡi Sói điên chạy vào thì ôi thôi chú kundun nhà ta đã ra đi trong nháy măt không kịp chăn chối điều gì , điều mình đang nói là Cô nàng này có thể solo kundun chết trong vòng có 1 phút thật là Siêu phàm hơn cả Siêu biệt đội AVENGERS . không biết bạn ấy có bí quyết + dame ra sao mà đanh kundun nhanh dữ vậy . thật là bái phục bái phục ADM xem lại sức khỏe bác kundun nhà ta xem đang bị bệnh lên sức khỏe yếu lên mới thế hay là gặp phải Siêu nhân lên không chịu đc sik 220 liên hoàn tiên của Cô . ae vào xem cho ý kiến :19;

Có thể trước đó cô ấy đã đầu độc kundun rồi .
Vào chỉ gõ 1 cái là xong zz.!

RageF
25-05-2012, 05:10 PM
chán nhỉ
ADM đã cho ăn Kundun rồi
sv mới mở
lại có loạn rồi đây

Có Khi Nào Rời Xa ™
25-05-2012, 05:10 PM

1 ý kiến khá hay nhưg k thành hiện thực đc :))

bilinh1
25-05-2012, 05:12 PM
admin đã bảo trì sv rồi thả kundun, tiếp theo đó là sẽ bắt quả tang xem có ai hack k :D:D:D

Sting Dâu

a có kêu đến ông trời thì vẫn thế thôi a Thịnh àh =))

0975669655

bạn cứ vui tính mình lập TP này ra chỉ để tham khảo AE chơi Ef xem dame to thế thì ai mà pk đc . để xem khi nào có dịch vụ chim cu cu là phẫu thuật chỉnh hình thay đôi GT thì mình đổi GT RF của mình thôi .

0975669655
25-05-2012, 05:14 PM
a có kêu đến ông trời thì vẫn thế thôi a Thịnh àh =))

ô sao chú có thể đổi Avanta đc thế . đôi cho anh cái . nhình cái này vui đó

Có Khi Nào Rời Xa ™
25-05-2012, 05:15 PM
bạn cứ vui tính mình lập TP này ra chỉ để tham khảo AE chơi Ef xem dame to thế thì ai mà pk đc . để xem khi nào có dịch vụ chim cu cu là phẫu thuật chỉnh hình thay đôi GT thì mình đổi GT RF của mình thôi .

Chỉnh Chim à :19;

MrKent
25-05-2012, 05:16 PM
có thể trước lúc bạn xuống thì nhóm pt đó đã đánh dc 2-3p rồi .Ef làm sao mà solo kundun trong 1p dc

ozZBaCuong
25-05-2012, 05:17 PM
haiz vl giờ bọn nó hack san KD thì lại không bị Block trước thì Block mây người kia !!! ADM làm ăn như vậy sao
thật bất công

sockvt
hơ SV chắc sắp loạn
hwoa mình cũng gặp bác RF ăn kundun trong 1 phút
hok bik bác ý có bí quyết zi nhỉ? hay chỉ là mấy thằng RR đi hack săn kundun
thất vọng quá

TaiSaoKhong
có thể trước lúc bạn xuống thì nhóm pt đó đã đánh dc 2-3p rồi .Ef làm sao mà solo kundun trong 1p dc
Đấy người ta gọi là biến từ cái chén thành cái ấm rồi từ cái ấm thành cái phích rồi từ cái phích thành cái chậu.

0975669655
25-05-2012, 05:19 PM

bạn ơi kundun xuất hiện cái là nhóm mình bị pk chết còn mình học theo chiến thuật đanh du kick là anh hùng núp đó lên pk chết đc họ chứ còn bình thường thì mình làm sao pk đc chết họ .thế lên mình mới dám nói mà

ozZBaCuong
25-05-2012, 05:20 PM
Vậy mây nick trước bị block mà giờ không bị block mình thây bất công quá!!!

helios113
25-05-2012, 05:24 PM
the' la biet duoc tai sao kundun chet ,vi mau it' cong tuoi? gia` sau khi updat vi` the nhiu anh em vo giet ko dáy 2phut.vay la` toi cho chu' ThanDarus bi block oan roi .

_Romeo_
25-05-2012, 05:26 PM
bạn ơi kundun xuất hiện cái là nhóm mình bị pk chết còn mình học theo chiến thuật đanh du kick là anh hùng núp đó lên pk chết đc họ chứ còn bình thường thì mình làm sao pk đc chết họ .thế lên mình mới dám nói mà

chưa nghe anh cá Rô nhà ta bảo eff tang agi phá giáp + ef buff có gi` mà không ăn đc.. kun yếu bảo người ta hack .. 2 vkl

TaO_Kaio
25-05-2012, 05:26 PM
upppppppppppppppppp

MrKent
25-05-2012, 05:29 PM
hơ SV chắc sắp loạn
hwoa mình cũng gặp bác RF ăn kundun trong 1 phút
hok bik bác ý có bí quyết zi nhỉ? hay chỉ là mấy thằng RR đi hack săn kundun
thất vọng quá
có thể đó là 1 pro RF chăng lúc trước mình chơi rf solo kundun 2-3p

0975669655
25-05-2012, 05:30 PM
chưa nghe anh cá Rô nhà ta bảo eff tang agi phá giáp + ef buff có gi` mà không ăn đc.. kun yếu bảo người ta hack .. 2 vkl

bạn ơi tớ có kêu bạn đó hack hec gì đâu . bạn đọc lại đi . tơ đang hỏi là dame ef giờ to khung thế hay tại kundun yếu mà , sao lại là 2 vl đc .

binladen1
25-05-2012, 05:30 PM
cho nó ra đảo nào húttttttttttttttttttttttttt pinnnnnnnnnnnnnnn

feragaba
25-05-2012, 05:31 PM
có thể đó là 1 pro RF chăng lúc trước mình chơi rf solo kundun 2-3p

m trong nhóm của chúng nó chứ j :-j

hack chứ còn cl j nữa =)) Check phát biết ngay, bt nó ko hack, nhưng đến lúc ăn kundun thì nó hack. Admin b' sao dc :)) Cứ check log biết ngay :-j

ozZBaCuong
vậy adm block các acc trước tại sao nhỉ? Kêu là họ hack thì bây giờ họ ăn chỉ có 1p thì không phải là hack à!!!!

Nói Thật
Tao khỏe là lẽ đương nhiên rồi mày ko biết à,tao 25K agi và hơn 15K vit đó cưng à( DK gồng lên là hơn 100K máu).Trong khi đó lại có DK gồng,soul mns và 1 elf khủng đi theo buff.Với chất lượng như vậy thì ko những là mày mà vài thằng nữa cũng đéo thể giết dc tao trong thời điểm hiện nay.
Còn về vấn đề cái con KunDun thì tao đéo cần biết nó chết ra sao bởi tao cũng đéo thèm giết KunDun.Tao chỉ zô ka7 để giết người cho nó đã.
Trước khi viết bài thì hãy nghiên cứu thật kỹ các vấn đề cụ thể và chính xác nhé ko thì lại bị ăn chửi.
Lũ gà cứ mở cái mõm ra là kêu người khác hack ( ngu lại còn tỏ vẻ )

MrKent
25-05-2012, 05:34 PM
m trong nhóm của chúng nó chứ j :-j

hack chứ còn cl j nữa =)) Check phát biết ngay, bt nó ko hack, nhưng đến lúc ăn kundun thì nó hack. Admin b' sao dc :)) Cứ check log biết ngay :-j
Mình ăn KD 2-3p là ở MU khác cơ MU này mình mới chơi hồi trưa ^^

feragaba
25-05-2012, 05:35 PM
Tao khỏe là lẽ đương nhiên rồi mày ko biết à,tao 25K agi và hơn 15K vit đó cưng à( DK gồng lên là hơn 100K máu).Trong khi đó lại có DK gồng,soul mns và 1 elf khủng đi theo buff.Với chất lượng như vậy thì ko những là mày mà vài thằng nữa cũng đéo thể giết dc tao trong thời điểm hiện nay.
Còn về vấn đề cái con KunDun thì tao đéo cần biết nó chết ra sao bởi tao cũng đéo thèm giết KunDun.Tao chỉ zô ka7 để giết người cho nó đã.
Trước khi viết bài thì hãy nghiên cứu thật kỹ các vấn đề cụ thể và chính xác nhé ko thì lại bị ăn chửi.

kinh :-j lí do của mấy thằng chí phèo =))

vào K7 giết ng` fai lập team 4 5 ng` :-j Hài

Nghe muốn ỉa vào mồm

TaiSaoKhong
25-05-2012, 05:35 PM
Vote cho anh 1 phiếu. Bây giờ mới thấy anh Zeus lên tiếng. :))

TaiSaoKhong
25-05-2012, 05:36 PM

Nghe muốn ỉa vào mồm
Team để săn KD nhưng mà anh ấy vào để giết người hiểu chưa.

boyfat
Dạo này đy trin mình cung găp nhiu hiên tương lạ, nhìu nhân vật siu nhân như huyền thoại ấy speed vloz thấy mình bảo quay Video thì té mất kô kịp nhìn mặt :D ko bít co liên quan gì đên viêc này ko :S
uppppppppppppp

RageF
chán nhỉ
chắc là có phần mềm hack kundun mu-hanoi.net rồi =))

0975669655
25-05-2012, 05:37 PM

nói chuyện rất rất là thông mình và nguy hiểm . T không chơi Ef lên khộng biết lên lập TP hỏi ae chứ không ai nói mày hack cả lên đừng tự nói thế nhé
thứ 2 là mày có 200k máy thì cũng kệ C mày tao đâu có quan tâm điều tao quan tâm là kundun chết qua nhanh .ok
và thứ 3 là ở đây ae train cầy kéo để làm gì . để đi săn đồ , mà săn đồ thần ở đâu W3 đa số là lấy từ đâu , chẳng nhẽ ae đi train nhặn đồ thần ah
mày vào k7 chơi mà cần pt cả nhóm khủng thế cơ ah . đúng là con người nguy hiểm nói gì cũng thấy nguy hiểm !

feragaba
25-05-2012, 05:40 PM
Team để săn KD nhưng mà anh ấy vào để giết người hiểu chưa.

chú m có mù chữ ko thế :-j nó bảo là vào để giết người, chứ đâu có ý vào ăn kundun =))

Coi kundun như kiểu 1 char rs 1 2 lần, đéo fai qan tâm :)) ta cứ giết ng`, chả may gặp kundun thì 1' chết =)))

RealLove
25-05-2012, 06:02 PM
nói chuyện rất rất là thông mình và nguy hiểm . T không chơi Ef lên khộng biết lên lập TP hỏi ae chứ không ai nói mày hack cả lên đừng tự nói thế nhé
thứ 2 là mày có 200k máy thì cũng kệ C mày tao đâu có quan tâm điều tao quan tâm là kundun chết qua nhanh .ok
và thứ 3 là ở đây ae train cầy kéo để làm gì . để đi săn đồ , mà săn đồ thần ở đâu W3 đa số là lấy từ đâu , chẳng nhẽ ae đi train nhặn đồ thần ah
mày vào k7 chơi mà cần pt cả nhóm khủng thế cơ ah . đúng là con người nguy hiểm nói gì cũng thấy nguy hiểm !

Thế cái DKM mày đêm qua mày săn thì sao hả thang RF cùi này . lồn mẹ mày 4h36 kun ra 4h39 tao vào chậm có 3 phút thì ko thấy kun đâu chả nhẽ tao cũng tố cáo mày hack à . cái dkm mày . Đêm qua tao vưa vào k7 thấy 1 con Rf biến mất hóa ra là mày đã thịt rồi . hóa ra tao kêu mày hack à con RF cùi này . DKM ngu tỏ ra nguy hiểm . Bực cả mình lúc giết đc kun sao đéo kêu mình hack đi người khác giết lại kêu hack hủng à . DKM thàng RF cùi .

Nói Thật
25-05-2012, 06:10 PM

Nghe muốn ỉa vào mồm
Lại thêm 1 con vật đang tập tọe nói tiếng người.
Tao nhắc lại cho mày thông cái đầu toàn đất của mày ra là tao ko cần biết cái con KunDun nó chết ra sao,tao chỉ zô pk sả stress thôi mày rõ chưa.
Mày nhìn thấy tao ăn kun à con vật này.
Sao đời lại lắm thằng ngu dốt và bẩn thỉu đến vậy

0oAnubiso0
25-05-2012, 06:11 PM
Thế cái DKM mày đêm qua mày săn thì sao hả thang RF cùi này . lồn mẹ mày 4h36 kun ra 4h39 tao vào chậm có 3 phút thì ko thấy kun đâu chả nhẽ tao cũng tố cáo mày hack à . cái dkm mày . Đêm qua tao vưa vào k7 thấy 1 con Rf biến mất hóa ra là mày đã thịt rồi . hóa ra tao kêu mày hack à con RF cùi này . DKM ngu tỏ ra nguy hiểm . Bực cả mình lúc giết đc kun sao đéo kêu mình hack đi người khác giết lại kêu hack hủng à . DKM thàng RF cùi .
noi vs cái lũ chó này lam ji a, sủa vl bị bố giết như chó lại còn thích sủa ,ngu còn tỏ ra nguy hiểm .lớn r đừng để bố ỉa vào mặt

Thánh Dũng
25-05-2012, 06:12 PM

khi nào đi KD pm em vào PK với xem bạn ý mạnh cỡ nào nào :))

0975669655
25-05-2012, 06:13 PM
nói mà không biết ngượng , người ta gọi những đứa đó là ăn không nói có . thích làm chó hơn làm người . xl mày 1 câu tao rs co 150 lân , chơi vui thôi chứ không cây kéo như ae ở đây . và thứ 2 là tao 10h là đi ngủ cắm UT nhé . tao còn công việc con gia đình chứ không thể mải miết suốt ngày ngôi chơi mu đc như 1 số ae ở đây . thế lên chuyện mày bảo gặp tao lúc đó chắc mày bị lão mẹ rồi vì ngôi chơi mu qua nhiêu hay thích ăn không nói có thích đc ngươi ta gọi là chó khi biết sự thật là về mày . thế lên sống sao cho người ta lể chứ đừng như vậy . còn tao chơi mu cũng khá lâu rồi còn không biết hack hay dup là sao thế lên việc mày lại nói thê mà nghe lực cười qua đi .

helios113
25-05-2012, 06:13 PM
Chê ai đó xấu - không làm bạn đẹp hơn.
* Mắng ai đó ngu ngốc - không giúp bạn thông minh thêm.
* Nhục mạ ai đó - không làm tăng giá trị của bạn.
* Gây ra nỗi đau và bất hạnh cho người khác - không có nghĩa sẽ làm bạn hạnh phúc

helios113
25-05-2012, 06:15 PM
Chê ai đó xấu - không làm bạn đẹp hơn.
* Mắng ai đó ngu ngốc - không giúp bạn thông minh thêm.
* Nhục mạ ai đó - không làm tăng giá trị của bạn.
* Gây ra nỗi đau và bất hạnh cho người khác - không có nghĩa sẽ làm bạn hạnh phúc

cái lũ chó này sủa vl bị bố giết như chó lại còn thích sủa ,ngu còn tỏ ra nguy hiểm .lớn r đừng để bố ỉa vào mặt

Thánh Dũng
25-05-2012, 06:16 PM
Thằng chó RealLove nói chuyện cho đàng hoàng cẩn thận đó!

promise1
25-05-2012, 06:22 PM
upppppp vừa bảo trì song ae ăn kundun song chưa :)) mình sum rl1 100 lên đánh đame to vl toàn 65 máu :)):))

0oAnubiso0
25-05-2012, 06:23 PM
Thằng chó RealLove nói chuyện cho đàng hoàng cẩn thận đó!

vs loai cho chug may thy can loz ji fai? doang hoang ,ang? 1 cau bo cho 1 cuc. cut vao mom

0975669655
25-05-2012, 06:23 PM
upppppp vùa bảo trì song ae an kundun son chua :)) mình sum rl1 100 lên đánh đame to vl toàn 65 máu :)):))

thế thì bao lâu chết :D

0975669655
25-05-2012, 06:26 PM
vs loai cho chug may thy can loz ji fai? doang hoang ,ang? 1 cau bo cho 1 cuc. cut vao mom

thế nào là loại chó . thế nào là loại người . bạn là người người ta cũng vậy khác nhau cái gi đâu . chơi game cùng nhau tất cả giống nhau mà sao lại nói vậy . người ta không lừa đảo hay làm gì cả thế lên bạn đừng nói thế . ae toàn thanh niên nc cho dễ nghe 1 chút . cần gì nói chuyện kiểu đó cho

NghienMuNo1
25-05-2012, 06:27 PM
Những vấn đề nhạy cảm này chẳng thấy ADM đâu cả?
Rất nhiều lần ntn ADM cũng chỉ im lặng hoặc nói qua qua sẽ KT nhưng ko có kết quả
Hay là..................... :)) =))

promise1
25-05-2012, 06:28 PM
thế thì bao lâu chết :D

từ giờ xem có bài nào port nũa kô :)) cái này gạp gull ae ha nội cũng lên săn và pk đi pk lại và mình cũng đút :)):))

0975669655
25-05-2012, 06:32 PM
từ giờ xem có bài nào port nũa kô :)) cái này gạp gull ae ha nội cũng lên săn và pk đi pk lại và mình cũng đút :)):))

:D . tại đang xem fim mấy đưa trong G nó gọi . chủ G mà k đi ae nó lại nghĩ không đoàn kết mà Rf co 150 lân vào đó chắc làm xiếc quá . nhưng đanh phải đi . vào đó gặp người lạ không pk người ta thì người ta pk mình . thôi thì nghèo cũng phải cho con đi học . mà sao you biết tớ là G aehanoi