PDA

View Full Version : [Tuần báo MU] Chiếc Wing 3 Sm đầu tiên của Server Phục Hưng

Hoa Linh
25-05-2012, 01:06 PM
Hôm nay tuần báo Mu nhận được tin có người quay thành công chiếc wing 3 SM đầu tiên của server Phục Hưng. Phóng viên đã có mặt để xác minh và đưa tin và tìm gặp nhân vật đã quay thành công. Đúng như tin đã đưa đây là chiếc Wing 3 SM đầu tiên và là chiếc Wing 3 thứ hai của server sau chiếc wing 3 DW.
Đây là chân dung mà chủ nhân đã thân mật gọi "em nó" Mời các bạn chiêm ngưỡng.

http://nm9.upanh.com/b6.s26.d2/fedf0f5084969200c3693fb76bfc34e7_45176559.anhmoi.j pg (http://www.upanh.com/anh_moi_upanh/v/7reb6hbcftj.htm)

Khi tìm gặp chủ nhân chiếc wing 3 này chúng tôi đã hết sức bất ngờ khi người quay được là cũng là một game thủ đang là sinh viên và đang theo học tại Thái Nguyên. Trùng hợp với chiếc wing 3 DK đầu tiên bên server Hoàng Kim. Khi trò chuyện cùng chủ nhân thì được biết nhân vật của chúng ta tên Trung hiện là sinh viên và sinh năm 1992. Trung cho biết chỉ chơi Mu vui thôi nên cũng không cày kéo nhiều, hiện nhân vật DW (sory - tên ) mà Trung đang chơi không thể có tên trên bảng xếp hạng được.

Khi phóng viên tìm gặp và trò chuyện thì được biết Trung là người khá đơn giản và trò chuyện rất cởi mở. Phóng viên đã hỏi trực tiếp cậu đính bán wing 3 này bao nhiêu thi Trung không ngần ngại nói rằng " Có nhiều người đã hỏi mua những giá cả thương lượng. Mình dự định bán từ 1,3 đến 1,5 tr VND nhưng chỉ là dự định thôi còn phải thương lượng mà". Sau đây là trích đoạn cuộc trò chuyện của Phóng viên với nhân vật chính của chúng ta.

PV: Bạn cho biết động lực nào cho bạn đầu tư quay chiếc wing 3 này
Trung: Xuất phát từ đam mê với Mu và lý do ( nói nhỏ ) muốn được lên báo.

PV: Khi quay wing 3 bạn hy vọng được bao nhiêu thành công?

Trung: Tất nhiên là mình hy vọng tỷ lệ cao nhất nhưng khi đặt nguyên liệu vào thì ôi thôi chỉ có 12%.

PV: Nhưng chỉ có 12% mà đã thành công vậy bạn có ý kiến gì về vấn đề này?

Trung: Tất nhiên là như thế nhưng mình dại gì ấn " OK " mà mình phải điều chỉnh lại nguyên liệu để có tỷ lệ thành công là cao nhất.

PV: À vâng như vậy thì tỷ lệ thành công khi đã điều chỉnh là bao nhiêu? Và đâu tư cho chiếc wing 3 này bạn có tốn kém về kinh tế nhiều không?

Trung: Mình chỉ bỏ tiên mua một món đồ thần còn lại những món khác cực kì dêc kiếm.

Trung : Theo mình biết thì tỷ lệ thành công cao nhất chỉ có 40% và mình đã đạt tỷ lệ đó

PV: Theo bạn thì sắp tới sẽ là chiếc wing 3 của nhân vật nào?

Trung: Theo mình sẽ là của Ef.

PV: Vâng xin cảm ơn bạn về cuộc trò chuyện hôm nay. Chúc bạn mạnh khỏe.

Cuối buổi trò chuyện Phóng viên chúng tôi có hỏi Trung về những chính sách hiện tại của Ban quản trị Mu hiện tại Trung có băng lòng không? Trung trả lời rất thẳng thắn là hiện tại như thế là ổn mặc dù còn một vài lỗi nhỏ và làm vừa lòng hết mọi người là rât khó. Khi được hỏi vể những event hiện tại thì Trung cũng cho biết những event cứ như những server cũ là được những đừng hút máu quá.

Các bạn ạ! Như vậy xin chúc mừng Trung trong thời gian sắp tới sẽ gặt hái nhiều thành công và hy vọng một vài ngày tới những chiếc wing 3 sẽ có đấy đủ các class của thế giới Mu chúng ta.

HoaLing-Phóng viên báo Mu

TaiSaoKhong
25-05-2012, 01:11 PM
Tuần tra như thám tử. Bác có tố chất của 1 phóng viên và thám tử.

RageF
25-05-2012, 01:27 PM
hay nhỉ
cứ như nhà báo chuyên nghiệp ý
vote 1 phiếu

TaiSaoKhong
25-05-2012, 01:28 PM
hay nhỉ
cứ như nhà báo chuyên nghiệp ý
vote 1 phiếu
HoaLing-Phóng viên báo Mu. Chuẩn là Phóng Viên mà. :))

Không Biết
25-05-2012, 01:58 PM
tin này người ta biết hết rồi h này mới lập topic :))

SoryMUHN
25-05-2012, 02:08 PM
HoaLinh hơi lái đi 1 tý r nha ;))

Cubin hb
25-05-2012, 02:14 PM
bó tay trong khi w3 DW có đầu tiên mà :))

Không Biết
25-05-2012, 02:21 PM
win3 eff way của thằng OhMygod ra trước win3 Sum mà ông kêu win3 sum ra thứ 2 haiz :))

Hoa Linh
25-05-2012, 02:59 PM
tin này người ta biết hết rồi h này mới lập topic :))

Người ta biết hết rồi à. Nhưng vẫn nhiều người chưa biết. Với lại vẫn chưa có tin chính thức trên báo mà.

Sắp tới phải tỉm người Up được item + 15 đầu tiên để đưa tin. Có gì bạn giúp đỡ nha.

I'mKoM
25-05-2012, 03:02 PM
Thế Tuần báo ko nêu cái wwing3 đầu tiên sv mà lại phỏng vấn cái thứ 2 là sao?

Tuần báo ko có vụ Blue bị vạch trần à =))

I'mKoM
25-05-2012, 03:03 PM
Người ta biết hết rồi à. Nhưng vẫn nhiều người chưa biết. Với lại vẫn chưa có tin chính thức trên báo mà.

Sắp tới phải tỉm người Up được item + 15 đầu tiên để đưa tin. Có gì bạn giúp đỡ nha.

Mà trước đây có cái Nắm đấm +15 rồi cơ mà =))

Hoa Linh
25-05-2012, 03:05 PM
Mà trước đây có cái Nắm đấm +15 rồi cơ mà =))

Ý mình là tìm cả set quần áo + 15 cơ. Cái này mới hiếm chứ.

Hoa Linh
25-05-2012, 03:09 PM

Các bạn có bài gì hót cứ post vào box này tuần báo sẽ xem xét biên tập và đăng lên. Đông thời những bài được đăng sẽ có tiền nhuận bút.

Box này nhé: http://forum.mu-hanoi.net/forumdisplay.php?74-Toà-Soạn-(4-6)VSa

Darknesss
25-05-2012, 03:09 PM
Ý mình là tìm cả set quần áo + 15 cơ. Cái này mới hiếm chứ.

1 Món kiếm còn ko ra,nói gì 1 set #:-s

KeDocHanh
28-05-2012, 01:28 AM
the w3dk cua hanh` sai` cach day 5hom la w3 thu may vay ba` con ??
chang biet SV phuc hung dc may cai w3 roi` :D
ko ai phong van minh ta kekeke

SoryMUHN
28-05-2012, 02:03 AM
the w3dk cua hanh` sai` cach day 5hom la w3 thu may vay ba` con ??
chang biet SV phuc hung dc may cai w3 roi` :D
ko ai phong van minh ta kekeke
của t thứ 3 của cậu chắc thứ 4

soledad
28-05-2012, 03:45 AM

tiêu đề là w3 SM kìa,nhìn kĩ đi rồi hãy bắt bẻ chứ =))