PDA

View Full Version : những điều cần khắc phục về MU hà nội

muhaiphong
24-05-2012, 09:11 PM
Hôm nay mình viết bài này để nói lên 1 sự thật về đội ngũ BQT MU cũng như GDDH của MU hà nội này:
MU hà nội từ các SV đầu tiên thì nói chung BQT cũng như đội ngũ điều hành của MU làm ăn rất hiệu quả nhưng khi mình chơi đến SV phục hưng thì mọi việc hoàn toàn ngược lại BQT cũng như GDDH thì thờ ơ về các game thủ các game thủ có thắc mắc thì BQT cũng như GDDH thì cũng làm cho qua loa gọi là xong việc nhưng thực chất BQT thì mặc kệ các game thủ kêu gào thoải mái như kiểu việc ai người ấy lo và cuối cùng thì phần thiệt thòi chỉ thuộc về chúng ta nhưng game thủ hết mực với MU . Còn 1 vấn đề khác là hiện tượng hack speed,dupe VC diên ra tràn lan và khi đó BQT cũng như GDDH không biết xử lí ra sao thì biện pháp cuối cùng mà BQT cũng như GDDH sử dụng đó là Blog hết tất cả các tài khoản nghi dupe VC mà chẳng cần lý do giải thích cũng như mặc kệ chủ nick kêu gào như thế nào cũng không thèm xem số VC mà chủ nick kiếm đâu ra. mà lỗi này thuộc về BQT cũng như GDDH vì họ không giải quyết vấn đề 1 cách đúng đắn thử hỏi nếu 1 ngày các bạn vào tài khoản của mình tự dưng lại bị Blog 1 cách vô cớ khi hỏi người có thẩm quyền giải quyết thì họ trả lời rằng "bạn nhiều VC cho lên chúng tôi Blog nick bạn" thử hỏi các bạn sẽ có suy nghĩ gì khi bao năm gắn bó với MU tiền mình kiếm được nhờ tài năng buôn bán đích thực mà ra đến khi nhận đươc câu trả lời như thế thì bạn có suy nghĩ gì đây? 1 là gắn bó tiếp với 1 MU mà công lý không dành cho mình hay là bạn sẽ ra đi tìm 1 MU khác câu trả lời này xin dành cho anh em suy nghĩ .Còn về phía mình khi mà 1m1 VC của mình vất vả kiếm đươc 1 cách chính đáng mà tự dưng bị Blog vô cớ GDDH nói bạn nhiều VC lên bị Blog thì thôi mình là game thủ xin đành chịu thôi vì mình có kêu gào thoải mái 6 ngày liên tiếp thì BQT cũng như GDDH vẫn dậm chân tại chỗ có chăng là những lời anh em đi qua thông cảm cho mình thôi.
kết bài: mình cũng chẳng sợ gì về viêc bây giờ có đòi đươc VC hay không lên mình không ngại nêu tên tài khoản đã bị Blog của mình:
TK:sakagrill
NV:SaKaGrill
anh em đi quả ủng hộ cho mình 20 kí tự nhé